Lịch thi đấu LCK mùa Xuân 2022 mới nhất hôm nay

Kha Võ

Thứ hai, 31/01/2022 08:45 (GMT+7)

Lịch thi đấu LCK mùa Xuân 2022 diễn ra từ ngày 12/1 - 20/3 (9 tuần vòng bảng). Cùng theo dõi trực tiếp Giải đấu lớn nhất của LMHT Hàn Quốc chính thức khởi tranh.

LCK mùa Xuân 2022 sẽ thi đấu 5 ngày/tuần xuyên suốt giai đoạn vòng bảng để ĐTQG Hàn Quốc chuẩn bị cho vòng loại Asian Games 2022. Các đội sẽ có quyền thay đổi tuyển thủ giữa đội một và đội hai sau mỗi tuần thi đấu thay vì sau mỗi 2 tuần như trước.

LỊCH LCK MÙA XUÂN 2022

LCK mùa Xuân 2022 dự kiến diễn ra song song với vòng loại tuyển chọn tuyển thủ tham dự ASIAD 2022 của Hàn Quốc. Việc lựa chọn tuyển thủ tham dự ASIAD 2022 tương tự năm 2018. Quá trình này sẽ được Ủy ban Cấp cao Hàn Quốc thực hiện vào tháng 2.

Lịch thi đấu playoff LCK mùa Xuân 2022

Ngày Giờ Trận Đội Tỉ số Đội
23/03 15h00 Tứ kết 1 DK 3-0 BRO
24/03 15h00 Tứ kết 2 DRX 2-3 KDF
26/03 15h00 Bán kết 1 T1 3-0 KDF
27/03 15h00 Bán kết 2 GEN 3-2 DK
02/04 15h00 Chung kết T1 - GEN

 

Lịch trực tiếp LCK mùa Xuân - Tuần 1

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
12/01
15:00 DRX 0-2 LSB
18:00 T1 2-0 KDF
13/01
15:00 HLE 2-1 NS
18:00 KT 0-2 DK
14/01
15:00 GEN 2-0 DRX
18:00 BRO 1-2 T1
15/01
15:00 NS 2-0 LSB
18:00 KDF 0-2 KT
16/01
15:00 HLE 1-2 BRO
18:00 DK 1-2 GEN

 

Tuần 2

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
19/01
15:00 NS 2-1 DK
18:00 KT 2-0 HLE
20/01
15:00 DRX 0-2 T1
18:00 BRO 0-2 GEN
21/01
15:00 LSB 0-2 KDF
18:00 KT 1-2 NS
22/01
15:00 DK 2-0 BRO
18:00 GEN 2-1 HLE
23/01
15:00 LSB 0-2 T1
18:00 KDF 0-2 DRX

 

Tuần 3

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
26/01
15:00 GEN 2-0 KDF
18:00 DRX 2-0 BRO
27/01
15:00 KT 1-2 LSB
18:00 T1 2-1 NS
28/01
15:00 HLE 0-2 DK
18:00 BRO 2-0 KDF
29/01
15:00 GEN 0-2 KT
18:00 NS 0-2 DRX
30/01
15:00 DK 1-2 T1
18:00 HLE 2-0 LSB

 

Tuần 4

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
09/02
15:00 T1 2-1 HLE
18:00 DRX 2-1 KT
10/02
15:00 DK 2-0 KDF
18:00 LSB 1-2 GEN
11/02
15:00 NS 1-2 BRO
18:00 DRX 2-1 HLE
12/02
15:00 T1 2-0 GEN
18:00 LSB 0-2 DK
13/02
15:00 KDF 2-0 NS
18:00 BRO 1-2 KT

 

Tuần 5

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
16/02
15:00 LSB 2-1 BRO
18:00 NS 0-2 GEN
17/02
15:00 HLE 0-2 KDF
18:00 DK 1-2 DRX
18/02
15:00 KT 0-2 T1
18:00 GEN 2-0 LSB
19/02
15:00 HLE 2-0 DRX
18:00 KDF 2-1 BRO
20/02
15:00 DK 2-1 KT
18:00 NS 1-2 T1

 

Tuần 6

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
23/02
15:00 KT 0-2 KDF
18:00 T1 2-0 DK
24/02
15:00 BRO 1-2 DRX
18:00 LSB 2-0 HLE
25/02
15:00 GEN 2-0 NS
18:00 KDF 0-2 DK
26/02
15:00 KT 0-2 BRO
18:00 HLE 0-2 T1
27/02
15:00 DRX 0-2 GEN
18:00 LSB 1-2 NS

 

Tuần 7

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
02/03
15:00 BRO 2-1 HLE
18:00 DK 2-0 LSB
04/03
15:00 GEN 0-2 T1
18:00 NS 0-2 KDF
05/03
15:00 KT 0-2 DRX
18:00 DK 2-0 HLE
06/03
15:00 KDF 1-2 GEN
18:00 BRO 2-1 NS
07/03
15:00 LSB 2-0 DRX
18:00 T1 0-2 KT

 

Tuần 8

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
09/03
15:00 DRX 2-0 NS
18:00 GEN 2-1 DK
10/03
15:00 HLE 0-2 LSB
18:00 BRO 2-0 KT
11/03
15:00 KDF 1-2 T1
18:00 DK 2-0 NS
12/03
15:00 LSB 0-2 KT
18:00 HLE 0-2 GEN
13/03
15:00 T1 2-0 BRO
18:00 DRX 2-1 KDF

 

Tuần 9

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
16/3
15:00 NS 1-2 KT
18:00 GEN 2-0 BRO
17/3
15:00 DRX 0-2 DK
18:00 KDF 2-1 HLE
18/3
15:00 T1 2-1 LSB
18:00 KT 1-2 GEN
19/03
15:00 NS 2-0 HLE
18:00 BRO 2-0 DK
20/03
13:00 KDF 2-0 LSB
16:00 T1 2-0 DRX
18:00 (Tie-break) BRO 0-1 KDF

Ngay sau đó, vòng loại khu vực phía Đông của ASIAD 2022 sẽ diễn ra vào tháng 3. Vòng loại khu vực phía Đông gồm các đội tuyển Hàn Quốc, Trung Quốc, Nhật Bản, Đài Loan Trung Quốc, Hồng Kông, Ma Cao. Tại đây, 3 đội có thành tích tốt nhất sẽ giành vé dự ASIAD 2022. Trong trường hợp, 3 đội bằng hiệu số thì sẽ đánh tie-break để phân chia hạt giống tại ASIAD 2022.

Sau vòng loại khu vực phía Đông ASIAD 2022, LCK sẽ tham dự MSI 2022 diễn ra vào tháng 5. Dù vậy, lịch thi đấu và địa điểm tổ chức MSI 2022 vẫn chưa xác định. Trước đó, các đội tuyển sẽ tham dự LCK mùa Xuân 2022 để cạnh tranh ngôi vô địch cùng tấm vé dự MSI 2022.

>>> XEM NGAY: Kết quả LCK mùa Xuân 2022 hôm nay

BXH LCK mùa Xuân 2022

Lịch thi đấu LCK mùa Xuân 2022 mới nhất hôm nay - Ảnh 1
DK là đương kim vô địch của giải đấu

Các đội tham dự LCK mùa Xuân 2022

- T1

- Damwon

- DRX

- Afreeca Freecs

- Gen.G

- Hanwha Life Esports

- KT Rolster

- Fredit BRION

- Nongshim RedForce

- Liiv SANDBOX

Thể thức thi đấu LCK mùa Xuân 2022

Vòng bảng

10 đội sẽ thi đấu vòng tròn tính điểm hai lượt và về. Các trận đấu sẽ được phân định bằng BO3. 6 đội có thành tích tốt nhất vòng bảng sẽ giành vé vào vòng play-off. 

Vòng play-off

6 đội có thành tích tốt nhất vòng bảng sẽ lọt vào vòng play-off. 2 đội xếp hạng 1 và hạng 2 sẽ được vào thẳng vòng bán kết. Ở vòng tứ kết, đội hạng 4 sẽ gặp đội hạng 5, đội hạng 3 sẽ đấu với đội hạng 6.

Tại vòng bán kết, đội hạng 1 sẽ được chọn đối thủ. Đội xếp thứ 2 sẽ đối đầu với đội còn lại.

Các trận đấu play-off LCK mùa Xuân 2022 sẽ được phân định bằng BO5. Đội vô địch sẽ giành quyền tham dự MSI 2022.

Tiền thưởng LCK mùa Xuân 2022 là bao nhiêu?

Kể từ mùa giải 2021, tổng giá trị tiền thưởng của LCK đã tăng từ 300 triệu won lên 400 triệu won. Trong đó, đội vô địch sẽ nhận được 200 triệu won và đội á quân thu về cho mình số tiền 100 triệu won.

Ngoài ra, mức lương tối thiểu hàng năm dành cho tuyển thủ và huấn luyện viên cũng tăng lên. Cụ thể, tuyển thủ và huấn luyện viên trưởng có tên trong đội hình xuất phát sẽ nhận không dưới 60 triệu won, gấp 3 lần so với mức tối thiểu trước đó. Bên cạnh đó, các tuyển thủ và HLV còn lại cũng được nhận số tiền 40 triệu won.

TIN LIÊN QUAN

Danh sách đội hình tham dự LCK mùa Xuân 2022

LCK mùa Xuân 2022 sẽ chính thức khởi tranh từ ngày 12/1/2022, theo nguồn tin của phóng viên Kenzi. Lúc này, các đội tuyển đều đã công bố đội hình tham dự LCK mùa Xuân 2022.

ShowMaker - Canyon: 'GenG và T1 sẽ rất mạnh. LCK mùa Xuân 2022 không có đội nào yếu'

Trong cuộc phỏng vấn với Inven Global, Heo “ShowMaker” Su cùng Kim “Canyon” Geon-bu đã tiết lộ lý do tái ký hợp đồng với Damwon, về những người đồng đội mới, về thất bại ở CKTG 2021, về quyết định giải nghệ của Khan và những mục tiêu trong mùa giải 2022.

LCK 2022 thay đổi thể thức

LCK mùa Xuân 2022 sẽ bắt đầu giai đoạn vòng bảng từ ngày 12/1 - 20/3, với sự góp mặt của 10 đội Liên Minh Huyền Thoại hàng đầu Hàn Quốc.

BXH LCK 2022 - Bảng xếp hạng LCK mùa Xuân mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng LCK mùa Xuân 2022 hôm nay. Cập nhật BXH LCK mùa Xuân - giải đấu LMHT 2022 mỗi ngày và mới nhất trên thethao.vn

BLV LCK mất sự nghiệp vì cho bạn thân mượn tài khoản

Vào ngày 6/1, BLV LCK - Kim "Wadid" Bae-in đã thừa nhận hành vi chia sẻ tài khoản Riot cho "bạn thân" trên Instagram cá nhân.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả MSI 2022: EG hủy diệt SGB

Để đối thủ chiếm quá nhiều lợi thế trong khâu cấm chọn, Saigon Buffalo không thể làm nên bất ngờ và phải chịu thất bại thứ 6 tại vòng hỗn chiến MSI 2022.

Kết quả MSI 2022: GALA chói sáng, RNG phục thù thành công G2

Triển khai đội hình ấn tượng và các trụ cột tỏa sáng đúng lúc, Royal Never Give Up đã giành chiến thắng áp đảo trước G2 Esports để vươn lên dẫn đầu vòng hỗn chiến MSI 2022.

Khoảnh khắc tuyển LMHT Việt Nam làm nên lịch sử

Chiều 22/5, tại Trung tâm hội nghị quốc gia, đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại quốc gia Việt Nam đã đánh bại Philippines với tỷ số 3-0 để qua đó tấm Huy chương vàng SEA Games 31. Đây cũng tấm Huy chương vàng đầu tiên trong lịch sử LMHT Việt Nam.

Kết quả MSI 2022: Sai lầm chí mạng, PSG gục ngã trước T1

Thi đấu không quá thua thiệt so với T1, tuy nhiên chỉ một tình huống sai lầm cá nhân đã khiến PSG Talon Esports trả giá bằng một thất bại.

Kết quả MSI 2022: Trừng phạt sai lầm triệt để, RNG nhấn chìm SGB

Khai thác những pha di chuyển lỗi hoàn hảo, Royal Never Give Up đã từng bước sở hữu các mục tiêu lớn và đánh bại Saigon Buffalo sau 35 phút thi đấu.

Kết quả MSI 2022: PSG tạo địa chấn, chặn đứng mạch bất bại của G2

Đang có phong độ thăng hoa, G2 Esports bất ngờ nhận thất bại trước PSG Talon Esports và phải chịu trận thua đầu tiên ở vòng hỗn chiến MSI 2022.

HLV JackieWind: 'Không có khán giả, Việt Nam sẽ không thi đấu hay đến vậy'

Chia sẻ sau khi giành Huy chương vàng bộ môn LMHT SEA Games 31, HLV Phan "JackieWind" Huy Phong khẳng định sự cuồng nhiệt của người hâm mộ chính là chìa khóa làm nên thành công của Việt Nam.

Việt Nam giành Huy chương vàng LMHT SEA Games 31

Thi đấu với tinh thần thoải mái và vượt trội về mặt kỹ năng, Việt Nam đã xuất sắc đánh bại Philippines 3-0 để giành tấm Huy chương vàng SEA Games 31 bộ môn LMHT.

Kết quả MSI 2022: Faker tạo điểm nhấn, T1 thắng dễ EG

Tận dụng sai lầm duy nhất của xạ thủ Danny, T1 đã giành chiến thắng nhẹ nhàng trước Evil Geniuses trước khi đương đầu với PSG Talon Esports.

LMHT SEA Games 31: Singapore giành Huy chương đồng

Thi đấu thăng hoa và tận dụng triệt để sai lầm của Malaysia, Singapore xuất sắc giành chiến thắng 3-1, qua đó có được tấm Huy chương đồng bộ môn LMHT SEA Games 31.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Giao Hữu ĐTQG
Algeria U23
00:00
Palestine U23
Hà Lan
Vòng
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
Arges
21:30
FC Voluntari
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
Anzhi Makhachkala
20:30
FK Forte Taganrog
FC Yessentuki
21:00
Chernomorets Novorossiysk
VĐQG UAE
Vòng 25
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Croatia 2.HNL
Vòng 29
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Portugal Campeonato Nacional
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
Suchitepequez (nữ)
00:00
Deportivo Amatitlan (nữ)
Botola 2
Vòng 29
Itihad Z. Khemisset
22:59
Renaissance Zmamra
Kawkab de Marrakech
22:59
ASS Association Sportive de Sa
Maghrib Association Tetouan
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Raja de Beni Mellal
22:59
Olympique Dcheira
Stade Marocain du Rabat
22:59
Chabab Atlas Khenifra
TAS de Casablanca
22:59
Racing Casablanca
USM Oujda
22:59
Chabab Ben Guerir
Wydad Fes
22:59
UTS Union Touarga Sport Rabat
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
HIFK
22:00
KuPs
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Malmo U21
20:00
Kalmar U21
Helsingborg U21
21:00
Osters U21
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
GOSK Gabela
22:30
Zvijezda Gradacac
Croatia 3.Division
Vòng
Urania
22:30
Jadran LP
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
Metta/LU Riga
22:30
Riga FC
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
Hạng 2 Senegal
Vòng
Dakar Universite Club
00:00
ASC Wally Daan
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Valdivia
22:59
General VelAsquez
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Nicaragua Segunda Division
Vòng
Matagalpa FC
22:59
San Judas
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Croatia First League Women
Vòng
ZNK Osijek (nữ)
22:30
ZNK Dinamo (nữ)
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Montreal Impact
05:00
Forge FC
Cavalry FC
05:00
Vancouver Whitecaps
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Germany Verbandsliga
Vòng
FFV Sportfreunde 04
23:30
Rot-Weib Frankfurt
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
FK Panevezys-2
22:00
FK Zalgiris Vilnius B
Poland Regional League
Vòng
SKP Victoria Warszawa
00:00
Inter Warsaw
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
MC Oran
22:59
CR Belouizdad
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Cacereno
00:30
Teruel
Real Murcia
00:30
Racing B
Real Sociedad C
00:30
Eldense
SCR Pena Deportiva
00:30
coruxo FC
CD Artistico Navalcarnero
00:30
AD Ceuta
U19 Pháp
Vòng
Nantes U19
19:30
StrasbourgU19
Israel Women First National
Vòng 27
Hapoel Raanana (nữ)
00:00
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
00:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
00:00
Maccabi Emekheifer (nữ)
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
00:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 11
AB Argir
00:00
B36 Torshavn
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al-Fateh
22:59
Al-Tai
Al Ahli Jeddah
01:00
Abha
Al-Feiha
23:20
Dhamk
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Viljandi Tulevik
22:59
Halliu football College
Bolivia Primera Division
Vòng 16
Universitario De Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Jorge Wilstermann
02:00
Bolivar
Mali Premiere Division
Vòng
Onze Createurs
00:00
AS Police
Guatemala Segunda Division
Vòng
Deportivo Barberena FC
00:00
CD Salama
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
luxembourg U17
00:00
Italy U17
Germany U17
00:00
Israel U17
Belgium U17
21:30
Turkey U17
spain U17
21:30
Srbija C.Gora U17
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Deportivo Municipal
22:59
Alianza Lima
Atletico Grau
01:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Boys
01:15
Carlos Manucci
Inti Gas Deportes
03:30
FBC Melgar
EM Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo
Norway 2.Liga
Vòng 7
Traff
23:15
Frigg
Odd Grenland 2
20:00
Sotra
Valerenga B
22:00
Ullensaker/Kisa IL
Primera Division de El Salvador
Vòng
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Teunhueth FC
00:00
Generation Foot
CNEPS Excellence
00:00
AS Douanes Dakar
Diambars
00:00
Pikine
ASEC Ndiambour
00:00
Linguere
US Goree
00:00
Casamance
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
GrIFK Kauniainen
22:30
HJS Akatemia
Honka Akatemia
22:30
SalPa
San Marino
Vòng
Tre Fiori
23:30
Tre Penne
Poland Division 4
Vòng
Swit Skolwin
22:59
Baltyk Gdynia
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Las Rozas U19
22:45
Cultural Leonesa U19
CF Damm U19
23:30
CE Europa U19
Chile Primera B
Vòng 16
Rangers Talca
03:00
CD Magallanes
Universidad de Concepcion
03:00
Santiago Morning
Cobreloa
04:30
Fernandez Vial
Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng nhất Na Uy
Vòng 7
Grorud
22:59
Bryne
Skeid Oslo
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Start Kristiansand
Sandnes Ulf
22:59
Mjondalen IF
KFUM Oslo
22:59
Kongsvinger
Argentine Torneo A
Vòng
Juventud U.Gualeguaychu
00:00
Defensores Belgrano (VR)
Gimnasia C. Uruguay
00:00
Douglas Haig
Club Ciudad de Bolivar
00:00
Sol de Mayo
Atletico Parana
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:30
CDA Monte Miaz
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Huracan Las Heras
02:00
Club Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
G.San Martin Formosa
Angola Girabola League
Vòng 29
Bravos do Maquis
21:00
Desportivo Huila
Interclube Luanda
21:00
Sporting de Benguela
Academica Do Lobito
21:00
Cuando Cubango
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Lokomotiv Oslo
22:59
Grei
Brasil Cup
Vòng 3
Brasiliense
05:00
Atletico Mineiro
Nigeria National League
Vòng
AS Police (Niamey)
22:25
Sahel SC
Hạng 2 Venezuela
Vòng 9
Llaneros de Guanare FC
03:00
Heroes de Falcon
Atletico El Vigia
03:00
Urena SC