Khu vực, quốc gia

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay, Kq bóng đá trực tuyến

KQBD hôm nay mới nhất 24h qua. Xem kết quả bóng đá tối đêm nay chuẩn xác nhất, Kết quả trực tiếp bóng đá hôm qua 1000+ giải đấu hàng đầu thế giới.

Vòng 5
19:15
TP.HCM FC
Thanh Hóa FC
18:10
Hải Phòng FC
Sài Gòn
18:00
Bình Định
Hoàng Anh Gia Lai
Vòng bảng
20:30
Vietnam U19
Indonesia U19
17:00
U19 Thái Lan
Philippines U19
15:00
Myanmar U19
Brunei Darussalam U19
Vòng 19
18:00
Seongnam FC
Gangwon FC
17:00
Gimcheon Sangmu
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Pohang Steelers
Ulsan Hyundai FC
16:00
Jeju United
FC Seoul
Vòng 19
17:30
Sagan Tosu
Vissel Kobe
17:00
Shonan Bellmare
Nagoya Grampus
17:00
Shimizu S-Pulse
Yokohama Marinos
17:00
Gamba Osaka
Urawa Red Diamonds
17:00
Cerezo Osaka
Kawasaki Frontale
16:30
Kashiwa Reysol
Kashima Antlers
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Jubilo Iwata
16:30
Kyoto Sanga
Consadole Sapporo
16:00
FC Tokyo
Avispa Fukuoka
01:00
San Martin Monte Vera
Polideportivo Llambi
01:00
Uniao RN (nữ)
VF4 (nữ)
00:30
Excelsior Virton
Fola Esch
00:30
Oxford City
Oxford United
00:15
FC Sion
Dynamo Kyiv
00:00
Zimbru Chisinau
FC Steaua Bucuresti
00:00
Red Boys Differdange
Seraing United
00:00
Botev Plovdiv
Yantra Gabrovo
00:00
Go Ahead Eagles
NK Lokomotiva Zagreb
23:45
Servette
Neuchatel Xamax
23:30
Erzgebirge Aue
FC Lokomotive Leipzig
23:30
Slaven Koprivnica
ZalaegerzsegTE
23:30
FK Pirmasens
Saarbrucken
23:30
Partizan Belgrade
Fenerbahce
23:00
Sloboda
NK Siroki Brijeg
23:00
FK Spartak Zlatibor Voda
FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:59
CSKA 1948 Sofia
APOEL Nicosia
22:59
Rostov FK
FK Kuban Kholding
22:59
Toulouse
Nimes
22:59
Sport Podbrezova
Zlate Moravce
22:59
Kolubara
FK Zeljeznicar
22:59
FK Krasnodar 2
FK Biolog
22:59
Pirin Blagoevgrad
Belasitsa Petrich
22:59
SC Schwaz
FC Botosani
22:59
Bohemians 1905
Cracovia Krakow
22:59
FC Utrecht
Queen's Park
22:59
ND Beltinci
NK Rudar Velenje
22:59
Etar
Spartak Pleven
22:59
Wadegesi Heim
FC Basara Mainz
22:30
Oud Heverlee
Charleroi
22:30
Tabor Sezana
MFK Skalica
22:30
Kapfenberg
Szombathelyi Haladas
22:30
Sturm Graz
FC Blau Weiss Linz
22:30
Astoria Walldorf
TSG Hoffenheim
22:30
Lokomotiv Sofia
Septemvri Sofia
22:00
AJ Auxerre
Grenoble
22:00
Brno
Slovan Bratislava
22:00
FC Maritsa 1921
HNK Sibenik
22:00
VV Hugozad
Emmen
22:00
Szentlorinc SE
Nagykanizsai TE 1866
22:00
Gornik Leczna
FC Voluntari
22:00
Cherno More Varna
FC Dobrudzha
22:00
FC Hebar Pazardzhik
Vitosha Bistritsa
22:00
LASK Linz
Rapid Bucuresti
22:00
TuS Bersenbruck
Werder Bremen (Youth)
22:00
Westerlo
Maccabi Tel Aviv
22:00
Madese Boys
NAC Breda
22:00
Farul Constanta
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
22:00
DJK Gebenbach
Wurzburger Kickers
21:30
Magdeburg
Union Berlin
21:30
Rapid Wien
AEK Larnaca
21:30
Rot-Weiss Koblenz
Fortuna Dusseldorf (Youth)
21:30
St.Polten
TSV Hartberg
21:30
Thun
Stade Ouchy
21:30
Radnicki Nis
Slask Wroclaw
21:15
SG Austria Klagenfurt
Hansa Rostock
21:00
Lens
Paris FC
21:00
Ascot United
Slough Town
21:00
New Mills
Curzon Ashton FC
21:00
ETSV Weiche Flensburg
Eintracht Norderstedt
21:00
Chrudim
Vysocina jihlava
21:00
Havant Waterlooville
Portsmouth
21:00
Sutton Coldfield Town
Barwell
21:00
VfL Osnabruck
Hannover 96
21:00
Gainsborough Trinity
Lincoln City
21:00
Hamilton Academical
Queen of South
21:00
Nuneaton Borough
Stockport County
21:00
Austria Wien
First Wien 1894
21:00
Eastbourne Borough
Crawley Town
21:00
Grazer AK
Domzale
21:00
Livingston
Greenock Morton
21:00
Atherton Collieries
Annan Athletic
21:00
Folkestone
Gillingham
21:00
Sutton Common Rovers
Tonbridge Angels
21:00
Arsenal Tula
FK Ryazan
21:00
Sigma Olomouc
MSK Zilina
21:00
FK Krasnodar 2
FK Chayka K-SR
21:00
Nantwich Town
Crewe Alexandra
21:00
Rupel Boom
Red Star Waasland
21:00
Deal Town
Charlton Athletic U21
21:00
Royal Antwerp
Mechelen
21:00
Melksham Town
Swindon Town
21:00
Spartak Moscow
Yenisey Krasnoyarsk
21:00
Kelty Hearts
Raith Rovers
21:00
Southport FC
Blackpool
21:00
AFC Kempston Rovers
Rushden Diamonds
21:00
Evesham United
Cheltenham Town
21:00
SV Babelsberg 03
Hertha Berlin
21:00
SKA Khabarovsk
Chernomorets Novorossiysk
21:00
Hednesford Town
Birmingham City U21
21:00
SG Finnentrop/Bamenohl
FC Kaan-Marienborn
21:00
KSK Heist
Racing Genk
21:00
Austria Lustenau
St. Gallen
21:00
Duren
FC Wiltz 71
21:00
Oudenaarde
Oostende
21:00
Standard Liege
Jeunesse Molenbeek
21:00
Alfreton Town
Sheffield Wednesday
21:00
Luzern
Vaduz
21:00
Frome Town
Salisbury FC
21:00
Abbey Rangers
Eastleigh
21:00
Jersey Bulls
Stevenage Borough
21:00
Preston North End
Bamber Bridge
21:00
AZ Alkmaar
PEC Zwolle
21:00
Brora Rangers
Inverness
21:00
Plymouth Parkway
Plymouth Argyle
20:30
Kaiserslautern
Unterhaching
20:30
TuS Blau-Weiss Lohne
Schalke 04
20:30
Groningen
PAOK Saloniki
20:30
Club Brugge
KFCO Wilrijk
20:30
Red Bull Salzburg
Olympiakos Piraeus
20:30
MSK Puchov
Trencin
20:00
Montrose
Arbroath
20:00
Sturm Graz
FC Liefering
20:00
Bad Vilbel
Rot-Weiss Walldorf
20:00
Alloa Athletic
Forfar Athletic
20:00
East Fife
Cowdenbeath
20:00
Gretna
Dumbarton
20:00
Chorley FC
Bolton Wanderers
20:00
Greuther Furth
Pardubice
20:00
PSV Eindhoven
Cercle Brugge
20:00
Gazisehir Gaziantep
Gazovik Orenburg
20:00
SC Freiburg
SV Elversberg
20:00
Turriff United
Banks o Dee
20:00
Irvine Meadow
Stranraer
20:00
FC 08 Hombrug
FV Diefflen
20:00
TSV Aubstadt
Kickers Offenbach
20:00
KAS Eupen
Alemannia Aachen
20:00
Peterhead
Dundee
20:00
DJK TEUTONIA SCHALKE
Jahn Regensburg Youth
20:00
Eintracht Trier
TSV Schott Mainz
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
VFB Hallbergmoos
20:00
VfB Oldenburg
Phonix Lubeck
20:00
Wolfsberger AC
Holstein Kiel
19:30
Brondby IF
Aarhus AGF
19:30
UDI 19
Willem II
19:30
RKC Waalwijk
FC Oss
19:30
Linfield FC
Saint Mirren
19:15
Fortuna Sittard
Viktoria koln
19:00
Crystal Palace
Accrington Stanley
19:00
Bishop Auckland
Middlesbrough
19:00
Bocholt FC
VfL Bochum
19:00
SpVgg Ansbach
SV Seligenporten
19:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Viktoria Aschaffenburg
19:00
Dordrecht
Kortrijk
19:00
FSV Union Furstenwalde
VSG Altglienicke
19:00
KMSK Deinze
Saint Gilloise
19:00
Watford
Cambridge United
19:00
Roda JC
Anderlecht
19:00
SV Wehen Wiesbaden
Nurnberg (Youth)
19:00
Berliner AK 07
BSV Rehden
19:00
VfR Wormatia Worms
FSV Mainz 05
19:00
Feyenoord
FC Copenhagen
19:00
Sportfreunde Dorfmerkingen
VfB Stuttgart II
19:00
VfL Osnabruck
VfL Wolfsburg
19:00
FC Wil 1900
FC Dornbirn 1913
19:00
TuS Koblenz
Fortuna Dusseldorf
19:00
FC Utrecht (Youth)
Monchengladbach AM.
19:00
Reading
Colchester United
19:00
SV Lippstadt
Oldenburg
19:00
Arminia Ludwigshafen
SV Waldhof Mannheim
19:00
Westerlo
Patro Eisden
19:00
Leamington
Coventry City
19:00
Rot-Weiss Ahlen
SpVgg Vreden 1921
19:00
Bedford Town
AFC Wimbledon
19:00
Hallescher FC
Hertha BSC Berlin Youth
19:00
Gala Fairydean
Cove Rangers
19:00
Kufstein
Bayern Munchen (Youth)
19:00
Gonsenheim
FC Eddersheim
18:10
Bedfont Sports
Potters Bar Town
18:00
AFC Ajax
SC Paderborn 07
18:00
AZ Alkmaar (Youth)
Almere City FC
18:00
Fremad Amager
Hvidovre IF
18:00
Sportfreunde Oestrich-Iserlohn
Rot-Weiss Oberhausen
18:00
Odense BK
AC Horsens
18:00
Lyngby
Nykobing FC
17:00
Skra Czestochowa
GKS Tychy
17:00
Sunderland A.F.C
Gateshead
17:00
Garbarnia Krakow
Siarka Tarnobrzeg
17:00
Jong PSV Eindhoven (Youth)
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
17:00
Sonderjyske
Esbjerg
16:35
Wisla Krakow
GKS Jastrzebie
16:30
Wisla Krakow
Resovia Rzeszow
16:25
Jagiellonia Bialystok
Chojniczanka Chojnice
16:00
Hradec Kralove
SK Slovan Varnsdorf
16:00
Winterthur
Schaffhausen
16:00
Warta Poznan
Miedz Legnica
16:00
Piast Gliwice
Stal Rzeszow
16:00
GKS Katowice
Dukla Banska Bystrica
16:00
Kriens
solothurn
16:00
MFK Karvina
Tescoma Zlin
16:00
Synot Slovacko
Tatran LM
16:00
Slavoj Trebisov
MFK Vranov nad Topou
16:00
NK Polet Sv Martin
ZNK Osijek
16:00
Mlada Boleslav
Teplice
16:00
Radunia Stezyca
GKS Przodkowo
16:00
Slovan Liberec
Usti nad Labem
16:00
Lech II Poznan
Slask Wroclaw II
16:00
MTK Hungaria
Ujpesti
16:00
Sigma Olomouc
SK Prostejov
16:00
Dafuji cloth MTE
MTE Mosonmagyarovar
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Ruch Chorzow
16:00
Trinec
MSK Zilina B
16:00
Gornik Zabrze
Zaglebie Lubin
16:00
Dynamo Ceske Budejovice
Dukla Prague
15:30
Beech Sigit
KFC Komarno
15:30
Zaglebie Sosnowiec
Odra Opole
15:30
Varda SE
Hajduk Split
15:30
Kazincbarcika
Diosgyor VTK
15:30
ASV Fussgonheim
FV Dudenhofen
15:30
Marila Pribram
FK Graffin Vlasim
15:20
Mezokovesd Zsory
Vasas
15:00
Gyori ETO
Gyirmot SE
15:00
LKS Nieciecza
Banik Ostrava
15:00
Michalovce
Humenne
15:00
Chrobry Glogow
Gornik Polkowice
15:00
Sokol Dolna Zdana
STK Samorin
15:00
Znamya Truda
Peresvet Podolsk
15:00
Farul Constanta
Chindia Targoviste
15:00
Dorogi FC
BVSC
15:00
FC Dabas
Monori SE
15:00
Olimpia Elblag
Sokol Ostroda
15:00
FC Steaua Bucuresti
Metaloglobus
14:30
NK Brinje Grosuplje
Krka
04:00
Dominican Republic U17
Bolivia U17
22:59
Hà Lan (nữ)
Finland (nữ)
Vòng 12
22:30
Helsingborg
Kalmar
20:00
AIK Solna
Mjallby AIF
Vòng 5
18:00
Bà Rịa Vũng Tàu
Đắk Lắk
15:30
Phù Đổng
Cần Thơ
Vòng 12
22:59
Odd Grenland
Bodo Glimt
21:00
Jerv
Haugesund
Vòng 24
17:30
Thespa Kusatsu
Albirex Niigata
17:00
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
17:00
Oita Trinita
JEF United Ichihara Chiba
17:00
Montedio Yamagata
Tochigi SC
17:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokushima Vortis
16:00
Mito Hollyhock
Yokohama FC
16:00
Machida Zelvia
Vegalta Sendai
16:00
Ventforet Kofu
V-Varen Nagasaki
16:00
Grulla Morioka
Omiya Ardija
12:00
Blaublitz Akita
Renofa Yamaguchi
Vòng 22
01:45
Sligo Rovers
Shelbourne
Vòng 15
02:30
Fluminense RJ
Corinthians Paulista (SP)
02:30
Juventude
Atletico Mineiro
Vòng 16
02:00
Palestino
Union Espanola
Vòng 6
04:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Colon de Santa Fe
04:00
Velez Sarsfield
Atletico Tucuman
01:30
Club Atletico Tigre
Talleres Cordoba
Vòng 24
18:00
Gimpo FC
Gwangju Football Club
16:00
Bucheon FC 1995
Daejeon Citizen
16:00
Ansan Greeners FC
FC Anyang
Vòng 18
04:00
Deportivo Tachira
Mineros de Guayana
Vòng 10
22:59
Reynir Sandgerdi
KF Fjallabyggdar
22:59
Magni
Haukar Hafnarfjordur
21:00
HotturHuginn
UMF Njardvik
20:00
Vikingur Olafsvik
Fjardabyggd Leiknir
Vòng 6
20:00
Melaka
Johor Darul Takzim
Vòng 21
17:00
Pyeongtaek Citizen
FC Namdong
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Goyang KH FC)
14:00
Jeonju Citizen FC
Chungju Citizen
Vòng 16
21:00
FK Atyrau
FK Taraz
19:00
FC Shakhtyor Karagandy
FK Aktobe Lento
Vòng 10
23:00
Rigas Futbola skola II
Riga FC II
22:59
JDFS Alberts
FK Dinamo Riga
21:00
Grobina
Skanstes SK
19:00
Saldus SS/Leevon
FK Smiltene BJSS
Vòng
23:30
Elite DA II (nữ)
Los Angeles Surf (nữ)
22:59
Sunrise Prime FC (nữ)
Florida Gulf Coast DL FC(w)
22:30
Florida Krush (nữ)
United Soccer Alliance (nữ)
Vòng 2
15:20
Hantharwady United
Mahar United
Vòng 17
12:30
White City Woodville
Adelaide City FC
12:30
Sturt Lions
Campbelltown City SC
12:30
Adelaide Panthers
Adelaide Olympic
12:30
Adelaide Comets FC
Metrostars SC
12:00
West Torrens Birkalla
Croydon Kings
Vòng
20:00
Minas Brasilia DF (nữ)
America Mineiro (nữ)
Vòng 15
12:00
Sorrento F.C. U20
Pires U20
12:00
Balcatta U20
Armadale SC U20
12:00
Perth RedStar FC U20
FloreatAthena U20
12:00
Cockburn City U20
Inglewood United U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Bayswater U20
Division A
01:05
Portugal Beach Soccer
France Beach Soccer
22:05
Spain Beach Soccer
Ukraine Beach Soccer
21:00
Estonia Beach Soccer
Poland Beach Soccer
18:40
Germany Beach Soccer
Azerbaijan Beach Soccer
01:40
Ferrocarril del Estado
Sportivo Norte
02:00
Iranduba AM (nữ)
Real Ariquemes/RO (nữ)
Vòng 9
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
HK Kopavogur (nữ)
Vòng 2
02:00
EL Ahly
Petrojet
01:00
Hercilio Luz U20
Camboriu FC U20
Vòng
01:00
Nacao
EC Internacional SC
01:00
Caravaggio FC
Guarani de Palhoca
01:00
Metropolitano SC
Atletico Tubarao SC
01:00
Atletico Catarinense
Blumenau EC
Vòng
16:00
Forrestfield United
Western Knights
14:00
UWA-Nedlands FC
Murdoch University
14:00
Subiaco AFC
Fremantle City
14:00
Mandurah City
Rockingham City FC
14:00
Joondalup United
Dianella White Eagles
Vòng 12
22:00
Lahti
Inter Turku
21:00
AC Oulu
Vaasa VPS
21:00
HJK Helsinki
KuPs
19:00
Honka Espoo
IFK Mariehamn
Vòng
20:00
Ugyen Academy
FC Tertons
17:00
FC Takin
BFF Academy U19
Vòng 17
16:30
Adelaide Hills
Poet Adelarde Pirates
12:30
Para Hills Knlghts SC
Eastern United
12:30
Playford City Patriots
Adelaide Victory
12:30
Adelaide Raiders SC
Adelaide Blue Eagles
12:30
West Adelaide SC
Modbury Jets
12:30
Adelaide University SC
Fulham United FC
18:00
AIFK U20
Sexy Poxyt U20
Vòng
14:00
Manly United U20
Marconi Stallions U20
Vòng
19:00
Santiago Wanderers U19
Torque U19
Vòng
17:30
Malki SC
Rangdajied United
Vòng
01:00
Tupynambas
Boa Esporte Clube
Vòng 16
01:00
Betim MG
Varginha EC
Vòng 1
21:00
Tigres UANL U20
CDSyC Cruz Azul U20
21:00
Chivas Guadalajara U20
FC Juarez U20
21:00
Club America U20
Atlas U20
Vòng 4
01:30
Defensores Unidos
Los Andes
01:30
Talleres Rem de Escalada
Comunicaciones BsAs
01:30
Deportivo Merlo
Canuelas FC
22:59
Colegiales
Uhl Que Sa
22:05
Sportivo Dock Sud
CA San Miguel
Vòng 20
22:00
Super Nova
FK Auda Riga
Vòng
03:00
CD Municipal Mejillones
AC Colina
02:30
Iberia Los Angeles
General VelAsquez
22:59
Deportes Quillon
Deportes Rengo
Vòng 16
12:00
North Geelong Warriors
Brunswick City
12:00
Moreland City
Langwarrin
12:00
FC Bulleen Lions
Goulburn Valley Suns
Vòng 36
22:15
Akwa Starlets
Katsina United
Vòng
19:15
Kibera Black Stars
Kisumu All Stars
19:00
APS Bomet
Shabana FC
Bán kết
03:00
Italy U18
Morocco U18
23:30
France U18
Turkey U18
Vòng
17:30
Darwin Olympics
University Azzurri FC
13:30
Darwin Hearts
Port Darwin FC
Vòng
18:00
Silute
DFK Dainava Alytus B
Vòng
04:00
Junior Lone Star
FC Monmouth
03:00
Northern Virginia United
Alexandria Reds
Vòng 15
15:00
Acacia Ridge
University of Queensland
Vòng
16:00
Perth RedStar (nữ)
Balcatta (nữ)
Vòng 14
16:30
Balestier Khalsa FC
Geylang United FC
Vòng 15
14:00
Sorrento F.C.
Perth SC
14:00
Perth RedStar
Floreat Athena
14:00
Willip
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Inglewood United
14:00
Balcatta FC
Armadale SC
Vòng bảng
03:30
Morocco (nữ)
Burkina Faso (nữ)
Vòng
22:00
Hordhur
KRIA
Vòng 12
12:00
Canberra Olympic
Cooma Tigers
Vòng
03:00
Salt City
Colorado ISA
01:00
Vermont Green
Bostong
00:05
Tobacco Road
North Carolina Fusion U23
Vòng 17
16:00
Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth)
16:00
Hills Brumbies
Mounties Wanderers
Vòng 14
22:00
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
21:00
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
19:00
FK Zalgiris Vilnius B
Ekranas Panevezys
Vòng 13
22:59
Dinamo Minsk
FK Isloch Minsk
21:00
FC Belshina Babruisk
Arsenal Dzyarzhynsk
Vòng 20
21:00
Samgurali Tskh
Lokomotiv Tbilisi
21:00
FC Sioni Bolnisi
FC Telavi
Vòng 15
19:00
IK Gauthiod
Grebbestads IF
18:00
Hoganas BK
Ullared
Vòng 9
01:30
Al Aqaba SC
Al Faisaly
22:59
AL Salt
Al Hussein Irbid
Vòng 1
22:00
FC Arlanda
Taby
21:00
IK Tord
Assyriska Turab IK JKP
21:00
Eneby BK
IK Sleipner
21:00
Trosa Vagnhärad SK
Nykopings BIS
21:00
Karlbergs BK
Vasalunds IF
21:00
IFK Osterakers Fk
Sollentuna United
21:00
Huddinge IF
Hammarby TFF
21:00
Friska Viljor FC
Hudiksvalls ABK
21:00
Almhults IF
Asarums IF FK
21:00
Hassleholms IF
Eskilsminne IF
19:00
Enkoping
IFK Uppsala
19:00
Simrishamn
Osterlen FF
19:00
Angered BK
Ljungskile
19:00
Vastra Frolunda
Torslanda IK
19:00
Skiljebo SK
Orebro Syrianska IF
19:00
FC Gute
Haninge
18:00
Bralanda
Vanersborgs IF
18:00
Torns IF
BK Olympic
Vòng
22:59
Ellidi
Dalvik Reynir