LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
18:55
Indjija
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Ethiopia Premier League
Vòng
Wolaita Dicha
19:00
Fasil Kenema
Tanzania Ligue 1
Vòng
Polisi Tanzania FC
20:00
Tanzania Prisons
Indonesia Super League
Vòng 15
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Argentina Torneo B
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Gol Gohar FC
18:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
18:30
Naft Masjed Soleyman FC
Sanat-Naft
19:30
Peykan
Esteghlal Tehran
19:50
Persepolis
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Rwanda
Vòng
Kirehe FC
19:00
Amagaju
Impessa FC
19:15
Nyagatare FC
Mukura
20:00
Etoile de LEst
AS Kigali
20:00
Musanze FC
Brazil Paulista Women's League
Estanciano SE (nữ)
19:00
Forca Jovem Aquidaba (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
20:00
Lusitania
UD Santarem
22:00
Oliveira Hospital
Oliveirense
22:00
Pevidem SC
Vitoria Setubal
02:30
Cova Piedade
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 12
Tottenham Hotspur U23
19:00
Manchester City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Fortaleza F.C
03:00
Bogota FC
Llaneros FC
03:00
Union Magdalena
Burundi League
Vòng 15
Vitalo
20:00
Top Junior
Aigle Noir
20:00
Athletico Olympic
Musongati FC
20:00
Bujumbura City
Kayanza Utd
20:00
Flambeau de LEst
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Lebanon
20:00
Algeria
Sudan
22:59
Egypt
Palestine
02:00
Saudi Arabia
England Conference
Vòng 19
Solihull Moors
22:00
Woking
Aldershot Town
22:00
Altrincham
Weymouth
22:00
Torquay United
Barnet
22:00
Maidenhead United
Bromley
22:00
Wealdstone FC
Chesterfield
22:00
Notts County
Dagenham Redbridge
22:00
Grimsby Town
Dover Athletic
22:00
Wrexham
Halifax Town
22:00
Kings Lynn
Botola 2
Vòng 11
Kawkab de Marrakech
21:30
Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat
21:30
Olympique Dcheira
ASS Association Sportive de Sa
21:30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 14
Al-Ettifaq (Youth)
18:55
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
18:55
Al-Tai (Youth)
Al Khaleej Youths
18:55
Al-Faisaly Harmah Youth
Al-Shabab (Youth)
19:15
Al-Orubah Youths
Al Raed U20
19:25
Al-Fath (Youth)
Al Wehda (Youth)
19:45
Arar (Youth)
Ohud Medina Youths
22:25
Al-Jeel Youths
Al-Ittihad (Youth)
22:25
Al-Taawon Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
05:30
Atletico Junior Barranquilla
Deportivo Cali
08:00
Atletico Nacional Medellin
French Championnat Amateur
Vòng 13
Monaco B
22:00
Jura Sud Foot
Epinal
22:00
ASM Belfortaine
Hyeres
22:59
Marignane Gignac
Lens B
22:59
Bobigny A.C.
Metz B
22:59
Auxerre B
Entente Sannois
22:59
Sainte Genevieve Sports
Schiltigheim
22:59
Stade Reims II
Granville
00:00
Lorient B
Avenir Sportif Beziers
00:00
Colomiers
Louhans-Cuiseaux
00:00
Lyonnais II
Romorantin
00:00
Blois
Bourges
00:00
CHAMALIERES
St. Maur Lusi
00:00
Haguenau
Lyon Duchere
00:00
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
FC Rouen
00:00
St Pryve St Hilaire
Martigues
00:00
Aubagne
Versailles 78
00:00
Saint Malo
Vitre
00:00
Plabennec
Saint-Priest
00:00
Frejus St-Raphael
GFA Rumilly Vallieres
00:00
Chasselay M.D. Azergues
Chartres FC
00:00
Caen II
Voltigeurs Chateaubriant
00:00
Poissy As
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:00
Montpellier B
Trelissac
00:00
Canet Roussillon
Saint Quentin
00:00
Beauvais
Angers II
00:00
Les Herbiers
GRACES
00:00
Toulon
Fleury Merogis U.S.
00:00
Gobelins
Vannes
00:30
Guingamp B
Yzeure AS
00:30
FC Nantes B
Mont-de-Marsan
00:30
Andrezieux
Albania Super league
Vòng 11
Kastrioti Kruje
19:45
KS Perparimi Kukesi
Egnatia
19:45
KF Tirana
Partizani Tirana
22:45
Skenderbeu Korca
Italian Youth League B
Vòng 11
Frosinone U20
20:30
Sha LAN U19
Udinese U20
20:30
US Cremonese U20
Ternana u20
20:30
Cesena U20
Cittadella U20
21:00
Brescia U20
S.S.D. Monza 1912 Youth
21:00
Parma U20
Pisa U19
21:00
Perugia U20
Reggiana U20
21:00
Alessandria U19
Venezia F.C. Youth
21:00
Vicenza U20
Malta Premier League
Vòng 11
Mosta FC
20:00
Gudja United
Valletta FC
22:00
Birkirkara FC
Sirens
00:00
Gzira United
Kenya Super League
Vòng 10
Mathare United
19:00
FC Talanta
Wazito FC
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Bidco United
19:00
AFC Leopards
Croatia 3.Division
Vòng
NK Granicar Zupanja
19:00
NK Marsonia 1909
NK Lucko
19:30
NK Vrapce
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
03:00
Argentino de Quilmes
Canuelas FC
03:00
CA Fenix Pilar
Talleres Rem de Escalada
07:10
Villa San Carlos
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 19
Knockbreda
21:00
Institute FC
Queen's University
21:00
Loughgall FC
Dergview FC
22:00
HW Welders
Ballinamallard United
22:00
Ards FC
HW Welders
22:00
Dergview FC
HW Welders
22:00
Dergview FC
Ghana Premier
Vòng 6
Accra Lions
22:00
Techiman City
Aduana Stars
22:00
WAFA
Elmina Sharks
01:00
Karela United FC
Israel B League
Vòng 13
Hapoel Bnei Arrara Ara
19:30
MS Tseirey Taybe
Hapoel Bnei Lod
01:30
Sport Club Dimona
Faroe Islands Cup
Chung kết
NSI Runavik
22:59
B36 Torshavn
U19 Đan Mạch
Vòng 1
Nordsjaelland U19
19:00
Vejle U19
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 18
Herfolge Boldklub Koge
19:00
Lyngby
Nykobing FC
20:00
Vendsyssel
Cyprus 1 Division
Vòng 12
Doxa Katokopias
22:00
AEK Larnaca
Anorthosis Famagusta FC
00:00
PAEEK
Tanzania First Division
Vòng
Ndanda FC
20:00