Kết quả Billiards hôm nay ngày 19/7: Quốc Nguyện đi tiếp, Đình Nại bị loại ở PBA

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Quốc Nguyện đi tiếp, Đình Nại bị loại ở PBA Tour chặng 2.

Quốc Nguyện tiến sâu tại PBA Tour chặng 2

Giành chiến thắng 3-1 trước Lee Seung Jin, Nguyễn Quốc Nguyện lần đầu lọt vào vòng 16 PBA Tour tại chặng 2 mùa giải 2022/23.

Ngô Đình Nại dừng bước đáng tiếc tại vòng 32 PBA

Ngô Đình Nại để thua trước tay cơ kỳ cựu người Hàn Quốc Kim Byeong Seob và dừng bước ở vòng 32 PBA Tour chặng 2.

Kết quả Billiards hôm nay ngày 18/7: Jaspers, Filler giành HCV World Games, Đình Nại có ‘Pefect Q’ ở PBA

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Jaspers, Filler và Ka Wai giành HCV World Games, trong khi 2 tay cơ Việt Nam đi tiếp ở PBA.

Ngô Đình Nại có ‘Perfect Q’, vượt qua Eddy Leppens tại PBA

Tay cơ người Việt Nam Ngô Đình Nại ghi liền 15 điểm trong 1 lượt cơ để giành Perfect Q, đồng thời chiến thắng Eddy Leppens ở vòng 64 PBA Tour chặng 2.

Kết quả Billiards hôm nay ngày 17/7: Dick Jaspers vào chung kết World Games, Đình Nại đi tiếp ở PBA

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Dick Jaspers vào chung kết World Games gặp Jose Juan Garcia, trong khi 3 tay cơ Việt Nam đi tiếp ở PBA.

Kết quả Billiards hôm nay ngày 16/7: Quyết Chiến dừng bước ở World Games, Minh Cẩm đi tiếp ở PBA

Kết quả Billiards hôm nay: Trần Quyết Chiến đã không thể tiến vào bán kết sau khi để thua tại tứ kết môn Billiards tại World Games 2022.

Mã Minh Cẩm ngược dòng vào vòng 64 PBA Tour chặng 2

Dù để Kim Tae Ho dẫn trước trong set 1, Minh Cẩm vẫn dễ dàng giành chiến thắng với tỷ số 3-1 tại vòng 128 PBA Championship chặng 2.

Kết quả Billiards hôm nay ngày 15/7: Quyết Chiến đi tiếp, Zanetti bị loại ở World Games

4 tay cơ hạt giống có kết quả khác nhau tại loạt thi đấu thứ hai thuộc vòng 1/8 môn Billiards tại World Games 2022.

Kết quả PBA Championship ngày 14/7: Sruong Pheavy dễ dàng vào vòng 32, Lee Mi Rae bị loại đáng tiếc

Nhà vô địch của PBA chặng 1 đã vào vòng 32 của PBA chặng 2 năm 2022, trong khi 'Tiểu tiên' Lee Mi Rae bị loại.

Nguyễn Lê Liên Quỳnh dừng bước ở vòng ngoài LPBA chặng 2

Tay cơ người Việt Nam không có phong độ tốt và buộc phải dừng bước khi các đối thủ tỏ ra may mắn hơn ở vòng 140 thể thức survival LPBA chặng 2 2022/23.

Kết quả Billiards hôm nay ngày 14/7: Jaspers vào tứ kết World Games gặp Blomdahl

4 tay cơ hạt giống đều giành chiến thắng tại loạt thi đấu đầu tiên thuộc vòng 1/8 môn Billiards tại World Games 2022.

Hàn Quốc
Vòng 24
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Bán kết
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 3
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Cúp QG nữ Việt Nam
Than KSVN (nữ)
18:30
Ha Noi (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
Uttarakhand FC
17:45
Vatika FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
India Shillong Premier League
Vòng
Shillong Lajong FC
17:30
Ryntih SC
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Ceara
05:15
Sao Paulo
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
U19 Na uy
Vòng
Brann u19
19:00
Stabaek U19
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
Brazil Serie B
Vòng 23
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 2
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Panama
Vòng 4
Alianza FC (PAN)
04:00
CD Arabe Unido
Sporting San Miguelito
06:15
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Skjetten Fotball
Vidar
00:00
Sandnes B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Germany (nữ) U20
00:00
Colombia (nữ) U20
New Zealand (nữ) U20
03:00
Mexico (nữ) U20
Spain (nữ) U20
06:00
Brasil (nữ) U20
Costa Rica (nữ) U20
09:00
Australia (nữ) U20
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Gundelfingen
23:30
Türkspor Augsburg
FC Memmingen
00:30
TSV 1860 Munchen (Youth)
Gonsenheim
00:30
TSV Schott Mainz
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Jerv
22:59
Odd Grenland
Northern German state premier league - bayern
Hünfelder SV
00:00
SV Weidenhausen
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 5
Leandro N Alem
01:30
Deportivo Laferrere
Argentine Division 2
Vòng 25
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Moron
Hạng nhất Nga
Vòng 20
Akron Togliatti
22:00
SKA Khabarovsk
BRA SPC
Vòng 1
Sao Caetano
06:00
Oeste
Uzbek League
Vòng 15
OTMK Olmaliq
21:00
Lokomotiv Tashkent
Kuruvchi Bunyodkor
22:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
AD San Carlos
07:00
Deportivo Saprissa
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Pahang UiTM FC
20:00
FAM-MSN Project Squad
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
El Mokawloon El Arab
23:30
El Gounah
Smouha SC
23:30
Kokakola Cairo
EL Ahly
02:00
EL Masry
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 1
Sarajevo
01:00
FK Tuzla City
England U23 1.Liga
Vòng 8
Wigan U23
19:00
Watford U23
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Quarterfinals
Urawa Red Diamonds
17:30
Nagoya Grampus

Nhận định bóng đá