Khu vực, quốc gia

Lịch bóng đá hôm nay và ngày mai, Lịch trực tiếp bóng đá 24h

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất 24h qua. Thethao.vn cập nhật Ltd bd hn, lịch trực tiếp bóng đá tối đêm nay và rạng sáng mai chính xác nhất.

Vòng 5
17:00
SHB Đà Nẵng
Hà Nội FC
18:00
Nam Định FC
Becamex Bình Dương
15:00
Timor Leste U19
U19 Lào
19:00
Singapore U19
Cambodia U19
Vòng 19
17:00
Daegu FC
Suwon City
17:30
Suwon Samsung Bluewings
Incheon United
14:30
North District FC
Sham Shui Po
16:00
CS Universitatea Craiova
Heidenheimer
16:45
Shatin SA
Wofoo Tai Po
18:00
Universitaea Cluj
NK Aluminij
18:00
SV Kirchanschoring
Wacker Burghausen
18:00
Radomiak Radom
Arka Gdynia
18:30
Bischofswerdaer FV
BSG Chemie Leipzig
19:00
FC Twente Enschede
Nordsjaelland
20:00
WSG Wattens
Nurnberg
20:00
FC Teutonia 05
Lupo-Martini Wolfsburg
20:00
Schwarz-Weiss Essen
Rot-Weiss Essen
20:00
TSG Sprockhovel
FSV Duisburg
20:00
Otrokovice
MFK Dubnica nad Vahom
20:00
Waldgirmes
SG Viktoria Bronnzell
20:30
Karlsruher SC
Werder Bremen
20:30
Lokomotiv Moscow
Fakel
21:00
Gosport Borough
Portsmouth
21:00
Tubize
Zulte-Waregem
22:00
Schalke 04 (Youth)
SpVgg Vreden 1921
22:00
Radomlje
Slask Wroclaw
22:59
FC Krasnodar
FK Forte Taganrog
00:00
Zenit St. Petersburg
Crvena Zvezda
02:00
Real Potosi
Aurora
19:00
Latvia U17
Lithuania U17
07:00
Colombia U17
Bolivia U17
Vòng 12
20:00
Djurgardens
Hammarby
20:00
Varbergs BoIS FC
IFK Varnamo
22:30
Hacken
Elfsborg
22:30
IFK Norrkoping FK
IK Sirius FK
Vòng 5
15:30
Công An Nhân Dân
Bình Phước
17:00
Đồng Tâm Long An
Huế FC
18:00
Phố Hiến
Quảng Nam FC
Vòng 12
22:59
Sarpsborg 08
Sandefjord
22:59
Kristiansund BK
Lillestrom
22:59
Ham-Kam
Molde
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
01:00
Viking
Rosenborg
Vòng 1
Trực tiếp
Chivas Guadalajara
FC Juarez
07:05
Tigres UANL
CDSyC Cruz Azul
09:05
Club America
Atlas
00:00
Pumas U.N.A.M.
Club Tijuana
05:00
Atletico San Luis
Club Leon
07:05
Santos Laguna
Monterrey
Vòng 8
15:30
Meizhou Hakka
Shenzhen FC
16:30
Dalian Pro
Changchun Yatai
16:30
Tianjin Tigers
Beijing Guoan
18:30
Shandong Taishan
Guangzhou City
18:30
Wuhan three town
Shanghai Shenhua
19:00
Zhejiang Greentown
Henan Songshan Longmen
Vòng 24
16:00
Tokyo Verdy
FC Ryukyu
Vòng 15
Trực tiếp
Palmeiras
Atletico Paranaense
21:00
Avai FC SC
Cuiaba
02:00
Atletico Clube Goianiense
Sao Paulo
04:00
Coritiba PR
Fortaleza
04:00
America MG
Goias
Vòng 16
Trực tiếp
Huachipato
Curico Unido
02:00
Deportes La Serena
O.Higgins
03:00
Palestino
Union Espanola
03:00
Nublense
Audax Italiano
03:00
Universidad de Chile
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
O.Higgins
03:00
Cobresal
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Colo Colo
03:00
Univ Catolica
Coquimbo Unido
04:30
Univ Catolica
Coquimbo Unido
07:00
Cobresal
CSD Antofagasta
Vòng 6
Trực tiếp
Gimnasia La Plata
Defensa Y Justicia
22:59
Union Santa Fe
Lanus
01:00
Barracas Central
San Lorenzo
04:00
Sarmiento Junin
Racing Club
07:00
CA Huracan
River Plate
Vòng 24
16:00
Chungnam Asan
Busan I Park
18:00
Seoul E-Land FC
Jeonnam Dragons
Vòng 18
Trực tiếp
Caracas FC
Zulia FC
03:00
Portuguesa FC
Deportivo Tachira
04:00
Deportivo La Guaira
Carabobo FC
06:15
Academia Puerto Cabello
Zamora Barinas
Vòng 10
22:59
Throttur Reykjavik
Volsungur husavik
Vòng 12
19:15
Negeri Sembilan
Sabah
19:15
Negeri Sembilan
Sabah
20:00
Terengganu
Pahang
20:00
Terengganu
Pahang
Vòng 21
14:00
Daejeon Hana Citizen II
Jungnang Chorus Mustang FC
15:00
Chuncheon Citizen
Gangwon II
15:00
Seoul United
Geoje Citizen
15:00
Yangpyeong
Pyeongchang FC
16:00
Jinju Citizen
Daegu FC II
Vòng 16
20:00
Lokomotiv Astana
Maktaaral
22:00
FC Kairat Almaty
Akzhayik Oral
22:00
FK Aksu
Kyzylzhar Petropavlovsk
Vòng 7
03:00
Forge FC
Atletico Ottawa
Vòng 10
19:00
Jelgava
Olaine
21:00
Rezekne/BJSS
Salaspils
Vòng
Trực tiếp
AHFC Royals (nữ)
San Antonio Surf (nữ)
Trực tiếp
Oklahoma City (nữ)
Dallas(w)
Vòng 2
15:30
Ayeyawady united
Laconi Lian
Vòng 17
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Cumberland United FC
Vòng 7
Trực tiếp
Atlanta United FC II
El Paso Locomotive FC
Trực tiếp
Indy Eleven
Miami FC
Trực tiếp
Tampa Bay Rowdies
Memphis 901
Trực tiếp
Louisville City FC
Birmingham Legion
08:00
San Antonio
Charleston Battery
09:00
Monterey Bay FC
New Mexico United
09:30
Las Vegas Lights
Detroit City
09:30
Phoenix Rising FC
Orange County Blues FC
06:30
Loudoun United
Tulsa Roughneck
Division A
18:30
Spain Beach Soccer
Azerbaijan Beach Soccer
21:00
Poland Beach Soccer
France Beach Soccer
22:30
Italy Beach Soccer
Ukraine Beach Soccer
01:00
Portugal Beach Soccer
Switzerland Beach Soccer
Vòng 2
22:59
Ismaily
Ghazl El Mahallah
22:59
Future PA
Enppi
Vòng 1
02:00
Atletico Bucaramanga
Aguilas Doradas
02:00
Atletico Nacional Medellin
Cortulua
02:00
Deportivo Pereira
Alianza Petrolera
02:00
Envigado FC
America de Cali
02:00
La Equidad
Independiente Santa Fe
02:00
Patriotas FC
Atletico Junior Barranquilla
02:00
Union Magdalena
Deportiva Once Caldas
02:00
Deportes Tolima
Dep.Independiente Medellin
02:00
Millonarios
Deportivo Pasto
02:00
Deportivo Cali
Jaguares de Cordoba
Vòng 18
13:00
Sydney Olympic
Sydney United
13:30
Sydney FC (Youth)
Blacktown City Demons
Vòng
13:30
Sydney FC U20
Blacktown City FC U20
15:15
Sydney Olympic U20
Sydney United 58 U20
Vòng 1
21:00
San Luis U20
Leon U20
21:00
Pumas U20
Club Tijuana U20
Vòng 4
01:00
Villa San Carlos
Ituzaingo
01:30
UAI Urquiza
CA Fenix Pilar
Vòng 20
22:00
Tukums-2000
Metta/LU Riga
Vòng 7
Trực tiếp
Sky Blue FC (nữ)
Chicago Red Stars (nữ)
04:00
San Diego Wave (nữ)
Washington Spirit (nữ)
07:00
Orlando Pride (nữ)
Racing Louisville (nữ)
Vòng
02:00
Deportes Limache
Independiente de Cauquenes
02:30
CD Provincial Ranco
Colchagua CD
02:30
Osorno
CD Rancagua Sur
02:30
Lota Schwager
Linares Unido
Vòng 36
22:00
Wikki Tourist
Akwa United
22:00
Kwara United
Nasarawa United
22:00
MFM FC
Niger Tornadoes FC
22:00
Plateau United
Lobi Stars
22:00
Remo Stars
Enyimba
22:00
Rivers United
Kano Pillars
Vòng
13:30
Football NSW Institute (nữ)
Blacktown Spartans(nữ)
14:00
Aime Rigi (nữ)
University of Sydney (nữ)
14:00
Illawarra Stingrays (nữ)
Bankstown City Lions (nữ)
15:30
NWS Spirit (nữ)
Maca Searle (nữ)
16:10
Apia L Tigers (nữ)
Northern Tigers FC (nữ)
Vòng
Trực tiếp
Erie Commodores
FC Buffalo
Trực tiếp
Hartford City FC
Valeo FC
Trực tiếp
Richmond Kickers
North Carolina
Trực tiếp
Panathinaikos Chicago
Milwaukee Torrent
Trực tiếp
Texas United
Blue Goose SC
Vòng 15
13:00
Newmarket SFC
Centenary Stormers
14:00
Bayside United FC
Mount Gravatt Hawks
14:00
St George Willawong FC
The Lakes
Vòng
14:00
Fremantle City FC (nữ)
NTC Football West (nữ)
14:00
Perth SC (nữ)
Murdoch University Melville FC (nữ)
Vòng 11
19:30
Ravshan Kulob
FK Eskhata
19:30
Ravshan Zafarobod
FC Khatlon
19:30
Regar-TadAZ Tursunzoda
FC Istiklol Dushanbe
Vòng 14
16:30
Tanjong Pagar Utd
Lion City Sailors
Vòng
17:00
Bate Borisov Reserves
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
17:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Isloch Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
FC Minsk Reserves
17:00
FC Gomel Reserves
Neman Grodno Reserves
17:00
FC Vitebsk Reserves
Dinamo Brest Reserves
17:00
Torpedo Zhodino Reserves
FC Slutsk Reserves
Vòng bảng
22:00
Senegal (nữ)
Uganda (nữ)
00:00
Cameroon (nữ)
Zambia (nữ)
03:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
Vòng 12
12:00
Canberra FC
Belconnen United
12:00
Gungahlin United
OConnor Knights
Vòng
Trực tiếp
Reading United
West Chester United
Trực tiếp
FC Miami City
The Villages
Trực tiếp
Tri Cities FC
South Georgia Tormenta B
Trực tiếp
West Virginia Alliance FC
Charlotte Independ B
Trực tiếp
Northern Virginia FC
Cardinals FC
Trực tiếp
East Atlanta
Knoxville troops
Trực tiếp
SC United Bantams
Tennessee SC
Trực tiếp
AFC Ann Arbor
Lansing City
Trực tiếp
FA Euro
New Jersey Copa
Trực tiếp
Little Rock Street
MississippiBrilla
06:00
Lionsbridge FC
Virginia Beach City
06:00
Chicago City SC
Springfield ASC
07:00
AHFC Royals
Barrasso valley
07:00
Peoria
Thunder Bay cold
08:00
Golden State Force
Project 51O
Vòng 14
16:00
Atletas Kaunas
FK Panevezys-2
16:00
Atletas Kaunas
FK Panevezys-2
21:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Banga Gargzdai B
21:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Banga Gargzdai B
Vòng 13
20:00
FK Vitebsk
Dinamo Brest
22:00
BATE Borisov
Energetik-BGU Minsk
00:00
FC Gomel
Neman Grodno
Vòng 1
19:00
Rappe GOIF
Oskarshamns AIK
20:00
Lucksta IF
IFK Ostersund
21:00
IFK Lulea
Umea FC
Vòng 15
13:00
Ehime FC (nữ)
Nippon Sport Science Universit (nữ)
13:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
Speranza Takatsuki(nữ)
15:00
IGA Kunoichi (nữ)
Angeviolet Hiroshima (nữ)
Vòng 16
12:00
Ipswich knights SC
Southside Eagles
13:15
Sunshine Coast FC
Western Pride
15:00
Caboolture FC
Rochedale Rovers
Vòng 15
21:00
Atletico Colegiales
2 de Mayo PJC
21:00
Sol de America Pastoreo
Independiente Luque
Vòng 16
Trực tiếp
CRB AL
Guarani SP
21:00
Ponte Preta
Tombense
02:00
Vasco da Gama
Sport Club Recife PE
02:00
Bahia
Gremio (RS)
Vòng 38
22:00
AL Minaa
AI Kahrabaa
22:00
Arbil
Al Karkh
00:30
Al Zawraa
AL Najaf
Vòng 10
19:00
Yassy Turkistan
Baikonur
Vòng 14
13:00
Matsue City FC
Mio Biwako Shiga
13:00
Veertien Kuwana
Criacao Shinjuku
13:00
Kochi United
Maruyasu Industries
Vòng 19
15:00
Pocheon FC
Ulsan Citizens
17:00
Dangjin Citizen
Gangneung City
17:00
Hwaseong FC
Busan Transportation Corporation
Vòng 19
22:59
Tallinna FC Levadia B
Viimsi MRJK
Vòng
16:00
Mattar Sailors FC
Katong FC
18:30
Racing Club Warwick FC
Yishun Sentek Mariners
Vòng 3
06:30
Independiente Petrolero
Blooming
Trực tiếp
Oriente Petrolero
The Strongest
02:00
Nacional Potosi
Aurora
04:15
Club Guabira
Always Ready
06:30
Bolivar
Blooming
Trực tiếp
CD El Nacional
Barcelona SC(ECU)
03:00
CD La Union Pujili
Independiente Jose Teran
06:00
Olmedo Riobamba
Mushuc Runa
Vòng bảng
22:30
France (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Czech (nữ) U19
Italy (nữ) U19
01:00
Norway (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
01:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
Vòng
Trực tiếp
National Defense Forces
Real West Fort
Vòng 19
Trực tiếp
EM Deportivo Binacional
FC Carlos Stein
00:00
Carlos Manucci
Sporting Cristal
03:00
Sport Huancayo
FC Carlos Stein
03:00
Sport Boys
Sport Huancayo
03:00
Univ.Cesar Vallejo
Universitario De Deportes
03:00
Cusco FC
Sporting Cristal
03:00
AD Tarma
Alianza Lima
03:00
Academia Deportiva Cantolao
Cienciano
03:00
Alianza Atletico Sullana
FBC Melgar
03:00
Inti Gas Deportes
Alianza Atletico Sullana
03:00
Alianza Lima
Sport Boys
03:00
Deportivo Municipal
AD Tarma
03:00
Atletico Grau
UTC Cajamarca
08:00
Universitario De Deportes
UTC Cajamarca
Vòng 7
15:00
Guangxi Baoyun FC
Nantong Zhiyun
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Suzhou Dongwu
14:30
Sun Pegasus
Fukien AC
14:30
Tuen Mun FC
Lung Moon FC
16:30
Wing Go FC
Sài Gòn
16:30
City FC
Ornament FC
Vòng 13
17:45
Sotra
Orn-Horten
19:00
Vard Haugesund
Ullern FC
20:00
Staal Jorpeland
Moss
21:00
Egersunds IK
Strommen
22:59
Kvik Halden
Odd Grenland 2
02:00
Amazonas FC
Trem-AP
02:30
Costa Rica MS
Ipora EC
03:00
Icasa CE
Crato CE
05:00
Humaita AC
Rio Branco AC
Vòng 6
01:00
Italia Shooters
SC Scarborough Ontario
03:00
Brantford Galaxy SC
Toronto Falcons
05:00
FC Vorkuta
Serbian White Eagles
Vòng 10
20:00
LaPa
PK Keski Uusimaa
22:30
KuPS (Youth)
KaPa
22:30
GrIFK Kauniainen
Vantaa
13:00
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Gold Coast city (nữ)
Vòng bảng
02:00
Corinthians Paulista (Youth)
Fluminense RJ (Youth)
Vòng 16
14:15
Brisbane Roar (Youth)
Capalaba Bulldogs
15:15
Sunshine Coast Wanderers FC
Queensland Lions SC
15:15
Brisbane Olympic United FC
Moreton Bay United
Vòng
03:00
Molinos El Pirata
Juan Aurich
03:00
Deportivo Llacuabamba
Union Huaral
03:00
CD Alfonso Ugarte de Puno
Comerciantes Unidos
03:00
Cusco FC
Deportivo Union Comercio
03:30
Sport Chavelines Juniors
Alianza Universidad
03:30
Los Chankas
CD Coopsol
Vòng 18
23:30
Santiago Morning
Barnechea
23:30
Puerto Montt
CD Magallanes
Vòng 12
20:00
KFUM Oslo
Sogndal
20:00
Skeid Oslo
Grorud
20:00
Mjondalen IF
Stabaek
Vòng
21:00
CA Juventud Unida San Luis
Desamparados
01:00
Defensores Pronunciamiento
Sarmiento Resistencia
01:00
Liniers Bahia Blanca
Deportivo Camioneros
01:00
Sportivo Penarol
Villa Mitre
01:00
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
01:00
Club Circulo Deportivo
Estudiantes de San Luis
01:30
Ferro Carril Oeste Gral Pico
Club Cipolletti
02:00
CDA Monte Miaz
Olimpo Bahia Blanca
02:00
G.San Martin Formosa
Douglas Haig
02:00
Gimnasia yTiro
Racing de Cordoba
02:30
Sportivo Las Parejas
Juventud U.Gualeguaychu
03:00
Central Norte Salta
Defensores Belgrano (VR)
Vòng
13:00
Brisbane Olympic FC U23
Moreton Bay United U23
Vòng 10
19:00
Smorgon FC
Dnepr Rohachev
21:00
Osipovichy
FC Molodechno
22:59
Shakhter Soligorsk II
Lokomotiv Gomel
Vòng
18:00
Brumunddal
Volda
20:00
Hou Ge Xinte B team
Bremnes IL
21:00
FF Lillehammer
Kongsvinger IL B
Vòng
Trực tiếp
International Miami B
Chicago flame B
Trực tiếp
New York City Team B
Cincinnati II
Trực tiếp
MINNESOTA United B
Vancouver Whitecaps Reserve
Trực tiếp
Sporting Kansas City(R)
North Texas SC
Vòng
Trực tiếp
Nasinu FC
Tailevu Naitasiri
Vòng
22:00
Univ Los Andes
Urena SC
03:00
Atletico El Vigia
Titanes FC
03:00
Academia Rey
Deportivo Rayo Zuliano
04:00
Fundacion AIFI
Libertador FC
Vòng 12
18:00
Vasteras SK FK
IK Brage
20:00
AFC Eskilstuna
Brommapojkarna
Vòng 14
11:00
Norddea Hokkaido (nữ)
Tsukuba FC (nữ)
Vòng 4
22:00
Danubio FC
CA River Plate
02:00
Boston River
Defensor Sporting Montevideo
03:00
CA Penarol
Rentistas
03:00
Danubio FC
Plaza Colonia
03:00
Nacional Montevideo
CS Cerrito
03:00
CA River Plate
Defensor Sporting Montevideo
03:00
Centro Atletico Fenix
Wanderers FC
03:00
Liverpool URU
Albion FC
03:00
Deportivo Maldonado
Torque
04:00
CA Penarol
Centro Atletico Fenix
Vòng 3
01:30
Leandro N Alem
Victoriano Arenas
01:30
Real Pilar
Puerto Nuevo
01:30
San Martin Burzaco
Deportivo Laferrere
01:30
Sportivo Italiano
Claypole
05:00
Ferrocarril Midland
Liniers
Vòng 22
Trực tiếp
All Boys
Quilmes
Trực tiếp
Chacarita juniors
CA Brown Adrogue
00:45
Gimnasia Mendoza
Independiente Rivadavia
01:00
San Telmo
Ferrol Carril Oeste
01:00
Guillermo Brown
Defensores de Belgrano
01:30
San Martin San Juan
Sacachispas
01:30
Flandria
Deportivo Moron
02:00
Santa Marina Tandil
Tristan Suarez
02:00
Chaco For Ever
Atletico Mitre de Santiago del Estero
02:00
Club Atletico Guemes
Deportivo Maipu
03:00
Atletico Atlanta
Instituto
04:30
Atletico Rafaela
San Martin Tucuman
Vòng 22
Trực tiếp
resistencia SC
Libertad
03:00
12 de Octubre
General Caballero
05:15
Guarani CA
Olimpia Asuncion
Vòng 18
15:00
Khovd
Athletic 220 FC
15:00
Ulaanbaatar City
FC Ulaanbaatar
15:00
Tuv Buganuud
Erchim
15:00
BCH Lions
Deren FC
Vòng
22:59
Banjul United
Steve Biko
22:59
Fortune FC
Elite United
01:00
Real Banjul
Falcons FC
Vòng
20:00
Qumqo rg on FC
Lokomotiv BFK
20:00
PFK Shahrixonchi
Qizilqum Zarafshon B
20:30
FK Chigatoy
FK Andijan-2
20:30
Aral Qoraqalpogiston
Navbahor Namangan B
Vòng
03:00
Cavalier FC
Waterhouse FC
05:30
Dunbeholden FC
Harbour View FC
Vòng 19
20:00
Ngezi Platinum
Highlanders
20:00
Bulawayo Chiefs
Cranborne Bullets
20:00
Whawha FC
Tenax FC
20:00
Manica Diamond
Bulawayo City
20:00
Dynamos FC
Triangle FC