Kết quả tennis ngày 21/6: Nick Kyrgios vào vòng 2 Mallorca Open

Kết quả Tennis 4 ngày trước

Cập nhật kết quả tennis ngày 21/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 Mallorca Open và Eastbourne International 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại Mallorca Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis ngày 20/6: Bautista Agut thắng dễ trận ra quân Mallorca Open

Kết quả Tennis 5 ngày trước

Cập nhật kết quả tennis ngày 20/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 Mallorca Open và Eastbourne International 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại Mallorca Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis ngày 19/6: Medvedev lỡ hẹn với chức vô địch Halle Open

Kết quả Tennis 6 ngày trước

Cập nhật kết quả tennis ngày 19/6 với tâm điểm là 2 trận chung kết giải ATP 500 - Halle Open và Queen’s Club Championships 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại Halle Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis ngày 18/6: Medvedev vào và Hurkacz vào Chung kết Halle Open

Cập nhật kết quả tennis ngày 18/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Bán kết giải ATP 500 - Halle Open và Queen’s Club Championships 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại Halle Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis ngày 17/6: Medvedev vào Bán kết Halle Open

Cập nhật kết quả tennis ngày 17/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết giải ATP 500 - Halle Open và Queen’s Club Championships 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại Halle Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis ngày 15/6: Tsitsipas dừng bước ở vòng 2 Halle Open

Cập nhật kết quả tennis ngày 15/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 giải ATP 500 - Halle Open và Queen’s Club Championships 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại Halle Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis ngày 13/6: Rublev thua sốc ở vòng 1 Halle Open

Cập nhật kết quả tennis ngày 13/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 giải ATP 500 - Halle Open và Queen’s Club Championships 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại Halle Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis ngày 12/6: Murray và Medvedev lỡ chức vô địch

Cập nhật kết quả tennis ngày 12/6 với tâm điểm là các trận đấu tại chung kết ATP 250 - Stuttgart Open và Rosmalen Championships 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại Stuttgart Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis ngày 11/6: Murray giành vé vào chung kết Stuttgart Open 2022

Cập nhật kết quả tennis ngày 11/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bán kết giải ATP 250 - Stuttgart Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại Stuttgart Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis ngày 9/6: Tsitsipas vào Tứ kết Stuttgart Open 2022

Cập nhật kết quả tennis ngày 9/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 giải ATP 250 - Stuttgart Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại Stuttgart Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis ngày 8/6: Berrettini vào tứ kết Stuttgart Open

Cập nhật kết quả tennis ngày 8/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 giải ATP 250 - Stuttgart Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại Stuttgart Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis Chung kết Roland Garros 2022: Nadal cùng Swiatek đăng quang

Cập nhật kết quả tennis ngày 5/6 và 6/6 với tâm điểm là 2 trận Chung kết nội dung đơn nam và đơn nữ Roland Garros 2022. Xem tỷ số trận Nadal vs Ruud tại chung kết giải Grand Slam - Pháp Mở rộng 2022 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Xem thêm
AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Colombia (nữ) U20
07:00
Panama (nữ) U20
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
08:00
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Argentina
Vòng 5
Argentinos juniors
06:30
Arsenal de Sarandi
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Venados FC
07:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
USA Women Premier League
Vòng
Manitou FC (nữ)
06:30
Joy AC (nữ)
BC United (nữ)
07:10
Indios Denver (nữ)
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
USA USL League Two
Vòng
East Atlanta
06:30
South Georgia Tormenta B
VĐQG Belarus
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Chile Cup
Vòng 3
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
USA MLS Next Pro League
Vòng
Houston Dynamo B
07:00
Tacoma Defiance
North Texas SC
07:30
MINNESOTA United B
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentine Division 2
Vòng 21
San Martin Tucuman
06:30
Guillermo Brown
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
Indonesia President Cup
Vòng bảng
PSS Sleman
16:00
Dewa United FC
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Vancouver Whitecaps
07:00
New England Revolution

Nhận định Tennis