Nữ Vương Đại Chiến: Các hot Tiktoker lộ diện với vai trò mới cùng dàn streamer xinh đẹp của Free Fire

Hoàng An

Chủ nhật, 20/03/2022 10:27 (GMT+7)

Nữ vương đại chiến là gameshow thường niên do Garena Free Fire tổ chức, với mong muốn tạo ra sân chơi để các các nữ streamer thoải mái thể hiện tài năng của mình.

Trở lại trong mùa 2 này, Nữ vương đại chiến lựa chọn chủ đề “BATTLE IN STYLE - Chiến thật chất”; truyền đi thông điệp “Với Free Fire, con gái có thể thoải mái là chính mình, tự tin theo đuổi đam mê chơi game, bắn súng,... để có thể tỏa sáng với chất riêng của bản thân”.

Nữ Vương Đại Chiến: Các hot Tiktoker lộ diện với vai trò mới cùng dàn streamer xinh đẹp của Free Fire - Ảnh 1
Nữ Vương Đại Chiến: Các hot Tiktoker lộ diện với vai trò mới cùng dàn streamer xinh đẹp của Free Fire - Ảnh 2
Nữ Vương Đại Chiến: Các hot Tiktoker lộ diện với vai trò mới cùng dàn streamer xinh đẹp của Free Fire - Ảnh 3

Thời gian

Vòng tranh tài: 17 - 18 / 03

Vòng 1 - Vòng tranh tài: 19 - 22 / 03

Vòng 2 - Vòng tỏa sáng: 31 / 03

Thể lệ gameshow

Các thí sinh sẽ tham gia vòng bình chọn tại website (mỗi bạn có 3 bức hình). Người chiến thắng vòng bình chọn sẽ nhận được giải thưởng bằng tiền mặt và quyền lợi truyền thông cho phần tiếp theo của vòng 1. 

Tiếp sau đó, các nữ streamer tham gia lần lượt thể hiện tài năng của mình ở 1 trong 3 hạng mục: âm nhạc, vũ đạo, diễn xuất. Mỗi nhóm tài năng sẽ có cố vấn chuyên môn lựa chọn thí sinh vào đội của mình. Sẽ có 5 thí sinh được chọn ở mỗi hạng mục, tương đương 15 thí sinh cho cả gameshow.

Sau khi đã có đội, dưới sự hướng dẫn của các cố vấn chuyên môn và cố vấn chung mỗi thí sinh sẽ chuẩn bị 1 clip TikTok dài từ 30-60s thể hiện tài năng của mình. Mỗi hạng mục tài năng sẽ chọn ra Top 3. Trong đó, Top 2 dựa trên lượt bình chọn từ khán giả và Top 3 là do HLV lựa chọn.

Nữ Vương Đại Chiến: Các hot Tiktoker lộ diện với vai trò mới cùng dàn streamer xinh đẹp của Free Fire - Ảnh 4
Nữ Vương Đại Chiến: Các hot Tiktoker lộ diện với vai trò mới cùng dàn streamer xinh đẹp của Free Fire - Ảnh 5
Nữ Vương Đại Chiến: Các hot Tiktoker lộ diện với vai trò mới cùng dàn streamer xinh đẹp của Free Fire - Ảnh 6

Vòng 2

Trình diễn tài năng trực tiếp: Cố vấn chuyên môn cùng các thí sinh trong đội của mình sẽ có màn biểu diễn các tài năng: hát, nhảy, diễn xuất ngay trên sân khấu. Phần biểu diễn sẽ được phát trực tiếp qua website và do khán do khán giả bình chọn ngay lập tức. 

Bắn tử chiến: Mỗi đội bắn sẽ bao gồm 3 bạn thí sinh và HLV. Tại đây, 3 đội sẽ đấu vòng tròn (1vs2, 2vs3, 1vs3) để tính điểm.

Cơ cấu giải thưởng

- Vô địch: 100.000.000 VND

- Á quân: 40.000.000 VND

- Hạng Ba: 20.000.000 VND

- KOL được yêu thích nhất (Do khán giả bình chọn tại website): 5.000.000 VND

TIN LIÊN QUAN

Kết quả U19 Indonesia vs U19 Thái Lan: Phung phí cơ hội, 2 đội chia điểm không bàn thắng

U19 Việt Nam 1 giờ trước

Kết quả U19 Indonesia vs U19 Thái Lan - Hai đội tấn công nhiều nhưng đều phung phí cơ hội, qua đó đành chấp nhận trận hòa 0-0. Kết quả này khiến cục diện bảng A giải U19 Đông Nam Á trở nên khá cân bằng.

Bảng xếp hạng bóng đá U19 Đông Nam Á 2022 hôm nay mới nhất

Bảng xếp hạng bóng đá U19 Đông Nam Á 2022 hôm nay mới nhất. Cập nhật BXH U19 Việt Nam tại giải U19 AFF Championship.

Trực tiếp tennis Kyrgios vs Garin, Tứ kết Wimbledon - 21h25 ngày 6/7

Wimbledon 2 giờ trước

Trực tiếp tennis Tứ kết nội dung đơn nam Wimbledon 2022 giữa Nick Kyrgios vs Cristian Garin, 20h30 ngày 6/7. Link xem trực tiếp trận Cristian Garin vs Nick Kyrgios thuộc Tứ kết giải Wimbledon 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp tennis Wimbledon 2022 Đơn nam nữ hôm nay mới nhất

Wimbledon 2 giờ trước

Link trực tiếp tennis Wimbledon 2022 hôm nay nội dung đơn nam và đơn nữ. Cập nhật link xem trực tuyến giải quần vợt Grand Slam - Wimbledon 2022 chính xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Low G, Amee và Trúc Nhân 'chiêu đãi' sinh viên TP.Hồ Chí Minh bằng bữa tiệc Free Fire Campus

Sau chuỗi hoạt đồng đồng hành cùng cộng đồng sinh viên trên khắp cả nước, Free Fire Campus chính thức kết lại bằng offline “siêu chất chơi” tại Trường Đại học Thể dục Thể thao TP.HCM ngày 26/6 tới đây.

BinXu: 'V Gaming sẽ cháy hơn, máu lửa hơn và quyết liệt hơn ở FFWS 2022'

Thời điểm năm 2020, V Gaming gần như là đội tuyển thống trị tại các giải đấu chuyên nghiệp quốc nội của Garena Free Fire Việt Nam. Hào quang chiếu rọi V Gaming với 2 chức vô địch ĐTST mùa Xuân 2020, mùa Hè 2020 và biến đội tuyển trở thành “ông lớn” trong sân đấu chuyên nghiệp của Free Fire Esports.

Free Fire: Tiền thưởng Đại Chiến Quân Đoàn mùa Hè 2022 lên tới 400 triệu đồng

Đại Chiến Quân Đoàn mùa Hè 2022 - giải đấu thường niên dành riêng cho cộng đồng Free Fire Việt Nam sẽ trở lại từ ngày 14/5 tới đây. Với thông điệp "Find Your Fire", Đại Chiến Quân Đoàn mùa Hè 2022 mang đến sân chơi tràn đầy nhiệt huyết tuổi trẻ và ngọn lửa khát khao chiến thắng.

HLV Bang Fayad: Free Fire Indonesia giành HCV SEA Games 31 nhờ nghiên cứu Việt Nam

Trả lời phỏng vấn của Thethao.vn sau khi cùng Free Fire Indonesia 1 giành Huy chương vàng SEA Games 31, HLV trưởng Bang Fayad cho biết ông đã cảm thấy ấn tượng với 2 đội tuyển của Việt Nam từ lối di chuyển, giao tranh, đến cách vận hành kỹ năng.

Đội trưởng Free Fire Việt Nam 1: Nếu có nhà tài trợ, chúng tôi sẽ suy nghĩ về việc đi tiếp hay dừng lại

Mặc dù tham dự SEA Games 31 với thành phần đội hình là 4 sinh viên, tuyển Free Fire Việt Nam 1 vẫn đạt hạng 6 chung cuộc. Trong cuộc phỏng vấn với Thethao.vn, đội trưởng Nguyễn Văn Thắng "TheMen" tiết lộ tương lai của King Man vẫn chưa được quyết định sau SEA Games 31.

Clear: Đội Free Fire Việt Nam 2 đã cố gắng hết sức nhưng kết quả không như kỳ vọng

Trong cuộc phỏng vấn sau khi kết thúc SEA Games 31 ở hạng 5 chung cuộc, đội trưởng Lê Thanh Toàn "Clear" của tuyển Free Fire Việt Nam 2 tiết lộ kế hoạch của bản thân là sẽ trở lại thi đấu chuyên nghiệp ở VFL mùa Đông 2022 sắp tới.

Indonesia 1 giành Huy chương vàng Free Fire SEA Games 31

Bằng màn trình diễn thuyết phục trong cả 2 ngày thi đấu của vòng chung kết, Indonesia 1 đã xuất sắc mang về tấm Huy chương vàng cho đoàn Indonesia.

Việt Nam 1 Milan: 'Vấn đề duy nhất là mọi người không nghe lời đội trưởng'

Mặc dù chỉ mới được thành lập cách đây không lâu, đội tuyển Việt Nam 1 (Kingman) vẫn khiến cộng đồng phải bất ngờ khi giành được ngôi vị quán quân vòng tuyển chọn, đại diện Free Fire Việt Nam đến với SEA Games 31. Tuy nhiên, đội tuyển này lại chưa để lại được nhiều dấu ấn sau ngày thi đấu đầu tiên của Free Fire tại SEA Games 31.

Việt Nam 2 Clear: 'Chúng mình khá ngợp trong ngày hôm nay'

Một nửa chặng đường của bộ môn Free Fire ở SEA Games 31 đã trôi qua. Tuy nhiên, đại diện của Việt Nam là Việt Nam 2 hay còn được cộng đồng biết đến với tên gọi quen thuộc Team Flash vẫn chưa để lại được nhiều ấn tượng trong lòng khán giả.

HLV Free Fire Indonesia: 'Việt Nam là đối thủ khó nhằn nhất ở SEA Games 31'

Trong cuộc phỏng vấn sau khi kết thúc ngày thi đấu chung kết thứ nhất bộ môn Free Fire ở ngôi đầu bảng xếp hạng, HLV Bang Fayad thừa nhận cảm thấy ấn tượng và đánh cao đội tuyển Việt Nam 2 (Team Flash). Lý do được ông đưa ra là bởi đội Free Fire Việt Nam 2 đã phá vỡ hệ thống phòng ngự của Indonesia trong ván đấu cuối cùng.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Oud Heverlee
22:00
KFCO Wilrijk
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
FC Sozopol
22:00
Chernomorets Burgas
Wisla Krakow
22:00
Hapoel Beer Sheva
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Sparta Praha
22:00
Rijeka
ND Gorica
22:00
Slask Wroclaw
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
FC Utrecht
22:15
Racing Genk
Urozhay Krasnodar
22:15
SKA Rostov
Greuther Furth
22:30
Ingolstadt
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Slaven Koprivnica
22:30
Aris Limassol
Spartak Pleven
22:45
FC Dunav Ruse
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Metalac Gornji Milanovac
22:59
Zvi Jerzy Da
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Gyirmot SE
22:59
Raca Bratislava
Warta Poznan
22:59
Chojniczanka Chojnice
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
Pforzheim
22:59
Freiberg
Sokol Dolna Zdana
22:59
Trencin
Worgl Obi SV
22:59
Sint-Truidense
Monaco
22:59
Austria Wien
Budapest Honved
22:59
NK Nafta
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Gambia Division 2
Vòng
Tallinding United
22:59
Jam City
Red Hawks FC
22:59
Greater Tomorrow FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Latvian Higher League
Vòng 9
FK Auda Riga
22:00
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
PonPa
22:30
Tervarit-j
Kiisto Vaasa
22:59
SIF
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Maldives Premier League
Vòng
Maziya SRC
22:59
Club Valencia MDV
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA

Tin thể thao mới nhất