AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

TLS

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

ĐTDV mùa Đông 2021: KT và Akashi ghi dấu ấn, Box Gaming lọt vào Top 3

Trường Ca

Thứ hai, 18/10/2021 06:00 (GMT+7)

Kết quả Liên Quân ĐTDV mùa Đông 2021 - Box Gaming giành chiến thắng 3-0 trước Cerberus, qua đó vượt mặt Team Flash để lọt vào Top 3 Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021.

Ở vòng 9, Box Gaming đã có màn ngược dòng ấn tượng để trở thành đội duy nhất đánh bại Team Flash cả 2 lượt trận của Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021. Bước vào vòng 10, BOX có cơ hội cải thiện thứ hạng khi chỉ phải gặp Cerberus trong khi FL sẽ phải chạm trán Saigon Phantom trong trận "Siêu kinh điển".

ĐTDV mùa Đông 2021: KT và Akashi ghi dấu ấn, Box Gaming lọt vào Top 3 - Ảnh 1
BOX vùi dập CES để lọt vào Top 3 (Ảnh: Cao Thủ Liên Quân)

Trong ván 1, cả hai đội đều lựa chọn những vị tướng cực kỳ hợp meta và tạo nên thế trận giằng co. Sau hơn 23 phút thi đấu, pha "dụ kèo" ở hang Caesar bạo chúa rồi đánh ngược trở ra của BOX đã tạo nên bước ngoặt. KT với Lữ Bố bọc đầu, càn vào quá mạnh mẽ tạo tiền đề cho pha quét dơ cũng như mở ra "sân bay" giúp BOX vượt lên.

Sang ván 2, mọi chuyện trở nên dễ dàng hơn nhiều đối với BOX. Akashi quá xanh với Liliana trong khi các mũi nhọn khác cũng áp đảo ở những khu vực còn lại. Sau gần 14 phút, chẳng cần đến xạ thủ Ara, BOX vẫn đẩy thẳng vào nhà chính rồi kết thúc ván đấu. Tới ván 3, KT lại tỏa sáng với Florentino, cùng Iggy của Akashi giúp BOX hoàn tất tuần thi đấu hoàn hảo bằng chiến thắng 3-0, đồng thời vươn lên vị trí thứ 3 trên bảng xếp hạng.

>>> Cập nhật tin tức liên quân mobile 2021 mới nhất hôm nay

>>> Xem Lịch trực tiếp Liên Quân Mobile hôm nay

Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021 có sự góp mặt của 8 đội tuyển gồm: Team Flash, Saigon Phantom, V Gaming, FAP Esports, BOX Gaming, Cerberus Esports, B2F Gaming và HEAVY.

Với tổng tiền thưởng 2,5 tỷ đồng, Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021 là một trong những giải đấu thể thao điện tử có số tiền thưởng lớn nhất tại Việt Nam. Đội vô địch Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021 sẽ trở thành chủ nhân của biểu tượng Gươm và Khiên Danh Vọng danh giá cùng số tiền thưởng 900 triệu đồng và sẽ là hạt giống số 1 của Liên Quân Mobile Việt Nam tham dự các giải đấu quốc tế.

Thể thức thi đấu của ĐTDV mùa Đông 2021

ĐTDV mùa Đông 2021 sẽ được chia làm 3 giai đoạn bao gồm: vòng bảng, vòng play-off và chung kết. Đặc biệt tại mùa giải này, vòng play-off và chung kết sẽ thi đấu liên tiếp trong 2 ngày theo thể thức nhánh thắng nhánh thua.

Luật cấm chọn quốc tế tiếp tục được áp dụng cho tất cả các vòng đấu của ĐTDV mùa Đông 2021. Vòng bảng vẫn sẽ diễn ra theo thể thức BO5 vòng tròn 2 lượt tính điểm với mỗi ván thắng được tính là 1 điểm, thua không bị trừ điểm.

Vòng play-off và chung kết sẽ có lần đầu tiên được tổ chức theo hình thức nhánh thắng - nhánh thua trong 2 ngày thi đấu liên tiếp. Sau khi vòng bảng kết thúc, 4 đội tuyển xuất sắc nhất sẽ bước vào vòng play-off và chung kết theo thể thức BO7.

TIN LIÊN QUAN

Liên Quân Mobile: AIC 2021 chính thức ấn định ngày khởi tranh

Theo thông báo mới nhất từ Ban tổ chức, AIC 2021 sẽ chính thức khởi tranh từ ngày 27/11 và kéo dài trong vòng 3 tuần dưới hình thức trực tuyến.

Liên Quân Mobile: Tiền thưởng AIC 2021 gấp đôi AIC 2020, lên tới 23 tỷ đồng

Sau 1 năm chờ đợi, AIC 2021 sẽ trở lại vào cuối tháng 11 tới đây với mức tiền thưởng kỷ lục lên tới 1 triệu USD, tương đương 23 tỷ đồng.

ĐTDV mùa Đông 2021: Box Gaming trở thành đội duy nhất thắng Team Flash ở cả 2 lượt

Kết quả Liên Quân ĐTDV mùa Đông 2021 - Box Gaming hoàn tất "cú đúp" chiến thắng trước Team Flash ở Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021.

ĐTDV mùa Đông 2021: Maris chói sáng, V Gaming vững ngôi đầu bảng

Kết quả Liên Quân ĐTDV mùa Đông 2021 - Box Gaming hoàn tất "cú đúp" chiến thắng trước Team Flash ở Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

AIC 2021: Hạ gọn Hong Kong Attitude, Saigon Phantom tiến thẳng vào tứ kết

Kết quả AIC 2021 - Trước nhà đương kim vô địch của khu vực Đài Bắc Trung Hoa là Hong Kong Attitude, Saigon Phantom vẫn thể hiện đẳng cấp vượt trội và chính thức giành vé vào tứ kết AIC 2021.

AIC 2021: ADC đánh thay Gấu, Team Flash giành 3 điểm trọn vẹn đầu tiên

Kết quả AIC 2021 - Team Flash cuối cùng cũng có được chiến thắng trọn vẹn đầu tiên tại AIC 2021 khi dễ dàng vượt qua Underank, trong đó là điểm nhấn ở ván 2 với việc ADC đánh thay Gấu.

AIC 2021: Hong Kong Attitude và ONE Team chia điểm... như đùa, khó cho Team Flash

Kết quả AIC 2021 - Trận "nội chiến" khu vực Đài Bắc Trung Hoa giữa Hong Kong Attitude và ONE Team đã kết thúc với tỉ số 1-1, khiến Team Flash càng thêm khó khăn ở bảng B.

AIC 2021: Saigon Phantom phô diễn kỹ năng vượt trội trước Underank

Kết quả AIC 2021 - Saigon Phantom đã có màn chạy đà hoàn hảo cho trận đại chiến với Hong Kong Attitude khi dễ dàng vùi dập Underank.

AIC 2021: Team Flash trắng tay trước ONE Team, không còn quyền tự quyết

Kết quả AIC 2021 - Team Flash đã không còn khả năng định đoạt số phận tại AIC 2021 và đứng trước nguy cơ bị loại từ vòng bảng sau khi để thua ONE Team với tỉ số 0-2.

TRỰC TIẾP AIC 2021 ngày 3/12: Chờ Team Flash bứt phá, Saigon Phantom đối đầu Hong Kong Attitude

TRỰC TIẾP giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2021 ngày 3/12 - Saigon Phantom sẽ có trận đại chiến với Hong Kong Attitude trong khi Team Flash tràn trề hy vọng bứt phá khi chạm trán ONE Team cùng Underank.

Lịch thi đấu vòng bảng AIC ngày 3/12: FL vs ONE, SGP vs HKA

Lịch thi đấu vòng bảng giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2021 ngày 3/12. Cả Saigon Phantom lẫn Team Flash đều có 2 trận trong hôm nay và đều so tài cùng đại diện đến từ Đài Bắc Trung Hoa.

AIC 2021: Buriram dạo chơi, All Gamers chen chân vào Top 4 bảng A

Kết quả AIC 2021 - Buriram United Esports có một ngày thi đấu nhàn hạ khi chỉ phải gặp XE Sports còn All Gamers đang nắm trong tay quyền tự quyết nhờ trận thắng Team Olympus.

AIC 2021: V Gaming nối dài mạch thắng lên con số 5, đẩy MAD Team vào 'cửa tử'

Kết quả AIC 2021 - V Gaming tiếp tục thể hiện sức mạnh bằng chiến thắng thứ 5 liên tiếp, đồng thời đẩy nhà đương kim vô địch AIC, MAD Team vào thế chân tường.

TRỰC TIẾP AIC 2021 ngày 2/12: V Gaming đại chiến MAD Team, Buriram dễ thở

TRỰC TIẾP giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2021 ngày 2/12 - Saigon Phantom chỉ phải gặp đối thủ đến từ Indonesia, Archangel trong khi đội đầu bảng Hong Kong Attitude sẽ có màn đại chiến Valencia.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Granada CF
03:00
Alaves
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Union Berlin
02:30
RB Leipzig
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Rotherham United
02:45
Stockport County
Gateshead
02:45
Charlton Athletic
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Vòng 5
Gangwon FC
13:00
Seongnam FC
Gwangju Football Club
13:00
Incheon United
Pohang Steelers
13:00
FC Seoul
J-League 1
Vòng 38
Shimizu S-Pulse
12:00
Cerezo Osaka
Tokushima Vortis
12:00
Hiroshima Sanfrecce
Vegalta Sendai
12:00
Kashima Antlers
Yokohama FC
12:00
Consadole Sapporo
Yokohama Marinos
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
12:00
Avispa Fukuoka
Gamba Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashiwa Reysol
12:00
Oita Trinita
Nagoya Grampus
12:00
Urawa Red Diamonds
Sagan Tosu
12:00
Vissel Kobe
VĐQG Úc
Vòng 3
Brisbane Roar
13:05
Adelaide United
Sydney FC
15:45
Newcastle Jets
Melbourne City
15:45
Western United FC
Giao hữu quốc tế
SC Znojmo
16:15
Otrokovice
Vyskov
17:00
SC Znojmo
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Fulham
02:45
Bournemouth AFC
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
Portimonense
02:00
FC Porto
Benfica
04:15
Sporting CP
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
Groningen
02:00
PEC Zwolle
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Aarau
02:30
Winterthur
Yverdon
02:30
Schaffhausen
Stade Ouchy
02:30
Neuchatel Xamax
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Kasimpasa
00:00
Besiktas JK
Alanyaspor
17:30
Sivasspor
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
Stal Mielec
00:00
Wisla Plock
Gornik Zabrze
02:30
Slask Wroclaw
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Krylya Sovetov
18:00
CSKA Moscow
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Sint-Truidense
02:45
Saint Gilloise
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Perugia
02:30
Vicenza
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
SD Huesca
03:00
Valladolid
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Vilafranquense
18:00
Feirense
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
Quevilly
03:00
Nancy
Grenoble
03:00
Le Havre
Amiens
03:00
USL Dunkerque
Rodez Aveyron
03:00
Nimes
Guingamp
03:00
Dijon
Ajaccio
03:00
Valenciennes
Sochaux
03:00
Pau FC
Paris FC
03:00
Bastia
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Werder Bremen
00:30
Erzgebirge Aue
Darmstadt
00:30
Fortuna Dusseldorf
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 18
SC Telstar
02:00
VVV Venlo
Helmond Sport
02:00
Volendam
MVV Maastricht
02:00
FC Oss
Almere City FC
02:00
FC Eindhoven
Den Bosch
02:00
NAC Breda
Dordrecht
02:00
Roda JC
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Academica Clinceni
02:00
Dinamo Bucuresti
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Brazil
Vòng 35
Atletico Paranaense
05:00
Cuiaba
Chapecoense SC
06:00
Atletico Clube Goianiense
Sport Club Recife PE
06:00
Flamengo
Fortaleza
07:00
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Botev Vratsa
17:30
Beroe Stara Zagora
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Central Cordoba SDE
05:15
Union Santa Fe
Colon de Santa Fe
05:15
Atletico Tucuman
Velez Sarsfield
07:30
Patronato Parana
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Zaglebie Sosnowiec
00:00
Gornik Polkowice
Miedz Legnica
02:30
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Chambly FC
01:00
Sedan
Orleans US 45
01:00
Sete FC
Red Star FC 93
01:00
Bourg Peronnas
Villefranche
01:00
Creteil
Annecy
01:00
Chateauroux
Bastia Borgo
01:00
Le Mans
Boulogne
01:00
Stade Lavallois MFC
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Zwickau
01:00
Saarbrucken
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Inverness
02:45
Kilmarnock
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Erzurum BB
17:30
Istanbulspor
Bandirmaspor
17:30
Genclerbirligi
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Romania
Vòng 16
FC Unirea 2004 Slobozia
16:00
Luceafarul Oradea
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSM Politehnica Iasi
Dunarea Calarasi
16:00
Dacia Unirea Braila
Ripensia Timisoara
16:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
ASC Corona Brasov
16:00
Unirea Constanta
Unirea Dej
17:00
Metaloglobus
Astra Giurgiu
17:00
FC Timisoara
CSA Steaua Bucuresti
17:30
Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
19:00
Indjija
Zlatibor Cajetina
19:00
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Indonesia Super League
Vòng 15
Persebaya Surabaya
18:15
Barito Putera
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Argentina Torneo B
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Gol Gohar FC
18:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
18:30
Naft Masjed Soleyman FC
Esteghlal Tehran
19:30
Persepolis
Sanat-Naft
19:30
Peykan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 15
Cankaya FK
17:00
Erokspor
Fethiyespor
17:00
Karsiyaka
Halide Edip Adivarspor
17:00
Bayrampasa
Sile Yildizspor
17:00
Erzin Belediyespor
Modafen Spor
17:00
Turk Metal Kirikkale
Orduspor
17:00
EdirnesporGenclik
Yldrm Belediyesispor
17:00
Nevsehirspor Genclik
Mamak FK
17:00
Catalca Spor
Portugal Liga 3
Vòng
Anadia
02:30
S. Joao Ver
Real Sport Clube Queluz
18:00
Uniao Leiria
Sporting Braga II
20:00
Lusitania
UD Santarem
22:00
Oliveira Hospital
Oliveirense
22:00
Pevidem SC
Vitoria Setubal
02:30
Cova Piedade
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 12
Fulham U23
02:00
Wolves U23
Leeds United U23
02:00
Leicester City U23
Derby County U23
02:00
Chelsea U23