GEN.G Chovy: 'thất bại thì sẽ thất vọng'

Duy Lĩnh

Chủ nhật, 31/07/2022 10:31 (GMT+7)

Theo dõi Thethao.vn trên

Trong màn phỏng vấn sau trận đấu, người đi đường giữa của GEN.G, Chovy đã chia sẻ cảm xúc của mình khi đánh bại T1.

Vào ngày thứ 34 của LCK Mùa Hè 2022, Gen.G đã đánh bại T1 với tỉ số 2-0 trong trận đấu thứ hai trong ngày. Không chỉ là chiến thắng đầu tiên của Gen.G trước T1 trong mùa giải này mà thậm chí họ còn làm được điều đó với cú pentakill cho người đi đường dưới của họ, Park “Ruler” Jae-hyuk.

Trước trận đấu này, người đi đường giữa của Gen.G, Jeong “Chovy” Ji-hoon, đã hứa rằng mình sẽ hát ở một phòng karaoke trong trụ sở của T1. Sau chiến thắng tối nay, Chovy đã tham gia họp báo LCK để nói về chiến thắng, và lời hứa của mình,…

Bạn cảm thấy thế nào khi cuối cùng cũng đánh bại T1, và thậm chí là với tỉ số 2-0?

Chovy: Thành tích thắng/thua trước T1 rất tệ nên tôi rất vui vì chúng tôi đã chiến thắng vào một thời điểm rất quan trọng như thế này.

Chiến thắng tối nay là lần đầu tiên bạn đánh bại T1 ở mùa giải này.

Chovy: Với sự thể hiện hiện tại của Gen.G, chúng tôi đã thua T1 khá nhiều. Bởi vì họ đánh bại chúng tôi khá thường xuyên, tôi đã từng bị cảm thấy đe dọa trong quá khứ nhưng tôi có cảm giác rằng chúng tôi sẽ giành chiến thắng tối nay. Chúng tôi đã trở lại sau khi có chút thua thiệt ở ván 1, và thậm chí Ruler còn được pentakill ở ván 2 cho nên chiến thắng này càng thêm ý nghĩa. 

Tại sao bạn lại có cảm giác tối nay sẽ giành chiến thắng?

Chovy: Tôi chỉ nghĩ rằng chúng tôi không có lý do cụ thể về lý do tại sao chúng tôi sẽ thua. Cho đến nay thì màn thi đấu gần đây của chúng tôi rất xuất sắc cho nên tôi đã chơi với tâm lý rằng chúng tôi sẽ giành chiến thắng tối nay.

Làm thế nào mà Gen.G có thể comeback sau khi bị thua thiệt như vậy trong ván 1?

Chovy: Akaki của Doran đã chết khá nhiều nhưng anh ấy chết sau khi có được khá nhiều lợi thế từ các đợt lính do đó sát thương được giảm thiểu và khoảng cách không quá cách biệt.

T1 đã chọn lối chơi nhanh trong trận đấu tối nay. Đội của bạn đã đáp trả như thế nào?

Đặc điểm chính khi chơi Twisited Fate + Nocturne là tập trung vào một cánh của bản đồ. Khi điều đó xảy ra, các tướng được phân bổ ở các đường khác có thể đạt được rất nhiều lợi thế. Và nếu bạn có thể duy trì trạng thái đó trong một thời gian dài, bạn có thể giành được rất nhiều lợi thế về cấp và vàng. Khi Doran bắt đầu nằm xuống, nhưng bởi vì TF + Nocturne lại không tăng tiến về late game cho nên chúng tôi cảm thấy rằng mình có thể giành thắng lợi. 

Bước ngoặt cho ván 1 là gì? 

Chovy: Mọi việc diễn ra rất suôn sẻ khi chúng tôi bảo vệ được con rồng thứ tư. Đó là lúc chúng tôi cảm thấy có thể kết thúc ván đấu này.

Bạn nghĩ gì về điệu nhảy của Doran sau chiến thắng tối nay? 

Chovy: Khá là vui nhộn đấy ạ. Tôi không nghĩ anh ấy sẽ thực sự làm điều đó.

GEN.G Chovy: 'thất bại thì sẽ thất vọng' - Ảnh 2
GEN.G Doran nhảy ăn mừng

Người đi đường dưới của T1, Gumayushi nói rằng cậu ấy cũng sẽ nhảy nếu T1 giành chiến thắng. Bạn nghĩ gì khi nghe thấy điều đó?

Chovy: Tôi không nghĩ quá nhiều về điều đó. Đối với lời hứa của riêng tôi, tôi không có kế hoạch thực hiện ngay lập tức. Tôi sẽ làm khi có cơ hội thích hợp.

Cá nhân bạn có tỷ lệ thắng âm trước Lee “Faker” Sang-hyeok. Điều đó có ảnh hưởng gì đến lối chơi của bạn không? 

Chovy: Liên Minh Huyền Thoại là một trò chơi đồng đội 5vs5. Lý do đằng sau tỷ lệ thắng tệ của tôi trước Faker là vì tôi đã thua rất nhiều trước cả toàn bộ đội của anh ấy. Bởi vì Faker là một tuyển thủ xuất sắc nên tôi có thể bị lu mờ bởi tài năng của anh ấy.

Đó là lí do tại sao tôi phải chơi tỉ mỉ hơn nữa, ngay cả khi điều đó có nghĩa là cá nhân tôi không thể chơi một cách nổi bật. Tôi tập trung vào việc đội của mình sẽ chiến thắng như thế nào. Thật khó để rũ bỏ cảm giác thất bại, bởi vì thua là một điều hoàn toàn khó chịu.

Tuy nhiên, tôi nghĩ cách bạn dùng những cảm xúc đó trong trận đấu tiếp theo của mình mới là điều quan trọng hơn. Đối với tôi, tôi nghĩ rằng cảm giác thất bại chỉ tiếp theo sức mạnh cho mình để có thể giành chiến thắng.

GEN.G Chovy: 'thất bại thì sẽ thất vọng' - Ảnh 1
GEN.G đã có ngày thi đấu cực kỳ xuất sắc

Gen.G có nhiều khả năng sẽ cán đích ở vị trí thứ nhất sau vòng bảng. Bạn cảm thấy thế nào về những trận đấu còn lại của mình?

Chovy: Nhiều người đã nói rằng chúng tôi sẽ giành được vị trí nhất bảng nếu chúng tôi đánh bại T1. Đó là lúc bạn dễ bị tự mãn nhất. Tôi đã đảm bảm tập trung cho đến phút cuối cùng để giành chiến thắng.

Có thể nói rằng chiến thắng trước T1 của Chovy và các đồng đội như là lời khẳng định sức mạnh của 'những chú Hổ' tại LCK Mùa Hè 2022. Hiện tại Gen.G đã chắc suất tham dự Play-off và chắc chắn mục tiêu của họ chính là ngôi vương của giải đấu.

TIN LIÊN QUAN

LPL Mùa Hè 2022: EDG có mặt tại playoffs sau khi 'xin nhẹ lỗ tai' RA

Đương kim vô địch Chung Kết Thế Giới đã giành được chiếc vé vào playoffs trước một RA yếu đuối.

LCK Mùa Hè 2022: 'Mr.Thước Kẻ' có Pentakill, Gen.G có màn hủy diệt T1

Trận đấu được mong chờ nhất LCK mùa này để phân định top 1 giữa T1 và GEN diễn ra cực kì hâp dẫn, cả 2 ván đấu đều cho khán giả thấy được kĩ năng giao tranh và kĩ năng kiểm soát đỉnh cao của 2 đội tuyển hàng đầu. Trong một ngày mà cả Chovy và Ruler chơi quá "cháy" còn các thành viên của T1 nhạt nhòa, chiến thắng 2-0 cho Gen.G là điều không khó hiểu..

LPL Mùa Hè 2022: JDG thua 'muối mặt' RNG, cộng đồng mỉa mai

JDG đã nhận lấy thất bại bẽ bàng trong cặp trận với quân đoàn hoàng gia RNG trong ngày thi đấu hôm nay.

VCS Mùa Hè 2022: GAM trả thù thành công, SE tiếp tục thua trận thứ 3

Sau màn trình diễn dưới sức ở đầu mùa GAM đã trở lại với liên tiếp những chiến thắng, còn SE thì ngược lại, họ bắt đầu thi đấu không ổn định và để rớt xuống vị trí thứ 3 đứng dưới GAM, đối thủ vừa thắng SE với tỉ số 2-1

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trận lũ lịch sử tại Hàn Quốc khiến hệ thống LMHT tê liệt

Trận lũ lịch sử tại Hàn Quốc đã khiến hệ thống LMHT ở đây ảnh hưởng vô cùng nghiêm trọng.

Lừa đảo và ăn chặn tiền lương tuyển thủ, cựu HLV TSM bị cấm vĩnh viễn

Mới đây, Riot Games đã chính thức có án phạt với cựu HLV TSM Peter Zhang về hành vi lừa đảo và ăn chặn tiền lương tuyển thủ

Những kì phùng địch thủ trong suốt sự nghiệp của 'Quỷ Vương Bất Tử'

Trải qua gần 10 năm thi đấu chuyên nghiệp, sự vĩ đại và thành tích của Faker không có ai sánh bằng nhưng trong một số thời điểm nhất định đường giữa số 1 thế giới cũng đôi lúc bại trận trước các kì phùng địch thủ

Dia1 chia sẻ sức khỏe của mình đang đáng báo động

Trong buổi phỏng vấn sau trận đấu với ASE Dia1 đã chia sẻ về việc sức khỏe của mình không được tốt. Thậm chí tuyển thủ này còn 'khoe' đơn thuốc cực dài.

Tuyển thủ LMHT bán độ lĩnh án phạt cực nặng từ phía BTC

Mới đây ban tổ chức LDL đã phát hiện một loạt những hành vi liên quan đến bán độ, cá cược kết quả LMHT của các tuyển thủ và đã đưa ra những hình thức xử phạt cực kỳ cứng rắn.

VCS Mùa Hè 2022: SE hủy diệt ASE giữ chắc vị trí thứ 3

Một trận đấu được đánh giá dễ dàng cho "Gà Hồng" khi ASE là một đối thủ đáng đứng chót BHX, và đúng như kì vọng SE không quá khó khăn để có chiến thắng nhẹ nhàng 2-0

LCK Mùa Hè 2022: DRX dập tắt hi vọng top 6 của KDF

KDF đang đứng ngay phía sau DRX và nếu muốn níu giữ tấm vé playoff thì phải đánh bại Deft cùng đồng đội, nhưng rất tiếc DRX không cho KDF một cơ hội nào.

LCK Mùa Hè 2022: Gumayusi Penta hụt, T1 không khó khăn để đánh bại NS

Đối đầu với một NS đã hết cơ hội vào top 6, T1 không khó khăn để đánh bại "Biệt đội báo thù", một ngày thi đấu tốt của Gumayusi nhưng rất tiếc là anh chàng không có Pentakill

Liên Minh Huyền Thoại không còn là tựa game dễ chơi dễ làm quen

Với kho tàng đồ sộ trong 12 năm phát triển, liên minh giờ đây có rất nhiều thứ phức tạp mà người chơi mới cần học hỏi, tựa game không còn dễ chơi dễ tiếp cận như nhiều năm về trước.

Các giải đấu liên tục dính bug, người hâm mộ LMHT ngao ngán

Thời gian vừa qua các giải đấu chuyên nghiệp như LCK , LEC... đều liên tục mắc phải bug trong thi đấu. Điều này khiến người xem LMHT cảm thấy ngán ngẫm.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 3
FC Viktoria Plzen
00:00
Sheriff Tiraspol
FC Pyunik
00:00
Crvena Zvezda
Apollon Limassol FC
00:00
Maccabi Haifa
Midtjylland
00:45
Benfica
Dinamo Zagreb
01:00
Ludogorets Razgrad
Ferencvarosi TC
01:00
Qarabag
Sturm Graz
01:30
Dynamo Kyiv
PSV Eindhoven
01:30
Monaco
Glasgow Rangers
01:45
Saint Gilloise
Cúp C2 Châu âu
Qual.3
FK Shkupi
02:00
Shamrock Rovers
Hàn Quốc
Vòng 24
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
B36 Torshavn
01:00
Viborg
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Shrewsbury Town
01:30
Carlisle United
AFC Wimbledon
01:45
Gillingham
Fleetwood Town
01:45
Wigan Athletic
Walsall
01:45
Swindon Town
Grimsby Town
01:45
Crewe Alexandra
Bradford City
01:45
Hull City
Rochdale
01:45
Burton Albion
Charlton Athletic
01:45
Queens Park Rangers (QPR)
Ipswich Town
01:45
Colchester United
Mansfield Town
01:45
Derby County
Harrogate Town
01:45
Stockport County
Bolton Wanderers
01:45
Salford City
Cheltenham Town
01:45
Exeter City
Northampton Town
01:45
Wycombe Wanderers
Accrington Stanley
01:45
Tranmere Rovers
Luton Town
01:45
Newport County
Norwich City
01:45
Birmingham City
Blackpool
01:45
Barrow
Huddersfield Town
01:45
Preston North End
Doncaster Rovers
01:45
Lincoln City
Milton Keynes Dons
01:45
Sutton United
Forest Green Rovers
01:45
Leyton Orient
Morecambe
01:45
Stoke City
Cardiff City
01:45
Portsmouth
Crawley Town
01:45
Bristol Rovers
Oxford United
01:45
Swansea City
Reading
02:00
Stevenage Borough
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
Al Wehda(UAE)
22:59
Al Kuwait SC
CF La Nucia
23:30
Gandia
RCD Espanyol (nữ)
00:00
Colegio Aleman Valencia (nữ)
Bonn Endenich 1908
00:45
SpVg Frechen 20
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Flamengo
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Last 32
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Odra Opole
22:59
Sandecja Nowy Sacz
Wisla Krakow
01:30
GKS Katowice
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 5
SKA Khabarovsk II
13:00
FK Kaluga
Balashikha
16:00
FK Kolomna
Dinamo Vladivostok
17:00
Salyut-Energia Belgorod
Khimki (R)
17:00
Zenit Penza
Strogino Moscow
17:00
SY Sakhalinsk
Chertanovo Moscow
17:00
Dynamo Vologda
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
Oldenburg
23:30
SV Elversberg
Zwickau
00:00
MSV Duisburg
SC Freiburg (Youth)
00:00
Hallescher FC
TSV 1860 Munchen
00:00
SV Meppen
Rot-Weiss Essen
00:00
Viktoria koln
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Celaya FC
05:05
Tepatitlan de Morelos
Pumas Tabasco
07:05
CD Alacranes de Durango
Atletico La Paz
09:05
Tlaxcala FC
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Angelholms FF
00:00
Falkenberg
Ljungskile
00:00
Lindome GIF
Atvidabergs
00:00
Oskarshamns AIK
Karlstad BK
00:00
BK Forward
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Romania
Vòng 1
CSA Steaua Bucuresti
00:00
Metaloglobus
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Gambia Division 2
Vòng
Latrikunda Utd
23:50
Waterside FC
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
ASA Aarhus
00:00
Odder IGF
Myanmar Professional League
Vòng 7
Laconi Lian
15:30
Hantharwady United
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
New York Red Bulls B
06:00
Atlanta United FC II
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Northern Ireland League Cup
Vòng 1
Moyola Park
01:45
Portstewart
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Cucuta
04:00
Boyaca Chico
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 6
America de Cali
07:30
Aguilas Doradas
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
Guayaquil SC
05:00
CD El Nacional
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Utd U21
22:59
Reading U21
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Brora Rangers
01:30
Aberdeen U21
Motherwell FC U21
01:45
East Kilbride
Saint Mirren U21
01:45
East Stirlingshire
Albion Rovers
01:45
Celtic U21
Bonnyrigg Rose
01:45
Livingston U21
Elgin City
01:45
Dundee United (R)
fraserburgh
01:45
St. Johnstone U21
Kilmarnock U21
01:45
Cowdenbeath
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Eskilsminne DIF (nữ)
00:00
Hittarps IK (nữ)
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Atletico Clube Goianiense
05:15
Nacional Montevideo
Independiente Jose Teran
07:30
Deportivo Tachira
Ceara
05:15
Sao Paulo
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
17:00
Maca Searle (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
Lithuania II Lyga
Vòng
FK FM Ateitis
00:00
Niesky
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
Australian cloth
Vòng 15
Western Spirit
16:30
Pine Hills
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
Germany Verbandsliga
Vòng
Rot-Weiss Frankfurt
00:30
SpVgg Neu-Isenburg
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Qatar SC
23:40
Al Markhiya
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Estrela FC U23
00:00
Maritimo U23
Sporting Lisbon Sad U23
00:00
CD Mafra U23
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Abbe Gavin Ni
01:30
Carmarthen
Goytre Utd
01:30
Trefelin
Swansea University
01:30
Cwmbran Celtic
Taffs Well
01:30
Briton Ferry Athletic
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Uruguay Cup
Central Espanol
23:30
Artigas
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
QLD Division 1
Vòng 18
Brisbane Strikers
16:30
Rochedale Rovers
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
U19 Iceland
Fjolnir U19
00:00
Breidablik UBK U19
Brazil Serie B
Vòng 23
Gremio (RS)
05:00
Operario Ferroviario PR
Ituano SP
05:00
Sport Club Recife PE
Centro Sportivo Alagoano
06:30
Brusque FC
Ponte Preta
06:30
Vasco da Gama
Londrina PR
07:00
Cruzeiro (MG)
Sampaio Correa
07:30
Bahia
Tombense
07:30
Vila Nova
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
Kaizer Chiefs
00:30
Maritzburg United
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Kazakhstan Division 1
Vòng 15
FK Igilik
17:00
Kaisar Kyzylorda
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Gimnasia La Plata
02:10
Patronato Parana
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 3
FV Illertissen
00:00
Schweinfurt 05 FC
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Royal Pari FC
02:00
Always Ready
Real Tomayapo
05:00
Independiente Petrolero
Jorge Wilstermann
07:15
Oriente Petrolero
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Lae City
07:00
Central Coast
Association Sportive Venus
10:00
ABM Galaxy
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Tembetary
03:00
Deportivo Capiata
River Plate (PAR)
05:30
12 de Octubre
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Nantong Zhiyun
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Kunshan FC
15:00
Shenyang City Public
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane City
16:30
Gold Coast Knights
Chile Primera B
Vòng 23
Melipilla
07:00
Union San Felipe
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Thailand U16
15:30
Vietnam U16
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
16:30
Peninsula Power U23
Panama
Vòng 4
CA Independente
04:00
Atletico Chiriqui
Costa Del Este
06:15
Plaza Amador
Herrera FC
08:00
CD Universitario
Alianza FC (PAN)
04:00
CD Arabe Unido
Veraguas FC
06:15
San Francisco FC
Sporting San Miguelito
06:15
Tauro FC
Israel Ligat Al Toto Cup
Vòng bảng
<