BXH LCK 2022 - Bảng xếp hạng LCK mùa Xuân mới nhất hôm nay

Kha Võ

Thứ hai, 21/03/2022 06:45 (GMT+7)

Bảng xếp hạng LCK mùa Xuân 2022 hôm nay. Cập nhật BXH LCK mùa Xuân - giải đấu LMHT 2022 mỗi ngày và mới nhất trên thethao.vn

LCK mùa Xuân 2022 sẽ chính thức khởi tranh từ ngày 12/1 tới với sự tham gia của 10 đội tuyển gồm Damwon KIA, T1, Gen.G Esports, Nongshim RedForce, Hanwha Life Esports, DragonX, Fredit BRION, KT Rolster, Liiv SANDBOX và Kwangdong Freecs, đội tuyển đổi tên từ mùa giải 2022 khi nhận được nguồn tài trợ từ Kwangdong.

10 đội tuyển tham dự LCK mùa Xuân 2022 thi đấu lượt đi và lượt về giống như các mùa giải trước. Toàn bộ các trận đấu diễn ra theo hình thức Bo3. 6 đội tuyển có thành tích tốt nhất vòng bảng sẽ giành vé tham dự vòng loại trực tiếp. Tổng giá trị giải thưởng của giải đấu năm nay lên tới 375 triệu won.

Đội vô địch sẽ nhận 200 triệu won, trong khi phần thưởng dành cho đội á quân nhận được 100 triệu won. Các đội hạng 3 và hạng 4 lần lượt nhận được 50 triệu won và 25 triệu won. Trong 2 mùa giải LCK gần nhất, đội tuyển giành chức vô địch là Damwon KIA. Ở chung kết LCK mùa Hè 2021, Damwon KIA đã đánh bại T1 với tỷ số 3-1.

>>> XEM NGAY: Lịch LCK mùa Xuân 2022

 Kết quả LCK mùa Xuân 2022 hôm nay

BXH LCK MÙA XUÂN MỚI NHẤT

Dưới đây là bảng cập nhật điểm số các đội theo từng tuần thi đấu mới nhất

BXH LCK 2022 - Bảng xếp hạng LCK mùa Xuân mới nhất hôm nay - Ảnh 42

LCK mùa Xuân 2022 diễn ra trong 9 tuần, mỗi tuần có 5 ngày thi đấu và mỗi ngày thi đấu có 2 trận.Việc các đội tuyển tạo ra nhiều sự xáo trộn hứa hẹn sẽ giúp giải đấu thêm phần hấp dẫn. Đặc biệt có thể kể đến cái tên Gen.G Esports. Mùa giải năm nay, Gen.G Esports có sự phục vụ của 3 cựu tuyển thủ Griffin là Doran, Chovy cùng Lehends.

Ngoài ra, người hâm mộ đang chờ đợi màn trình diễn của nhà đương kim vô địch Damwon KIA khi chia tay cả Khan, Ghost lẫn BeryL. Thay vào đó, ShowMaker và Canyon sẽ thi đấu với 3 người đồng đội mới là Burdol, deokdam cùng Kellin, người mùa giải trước thi đấu trong màu áo Nongshim RedForce.


Bảng xếp hạng LCK mùa Xuân 2022 mới nhất hôm nay - Ảnh 1

Tổng giải thưởng LCK mùa Xuân

Đội tuyển vô địch LCK mùa Xuân năm nay sẽ nhận được tấm vé tham dự trực tiếp MSI 2022 và cộng thêm 100,000,000₩ tiền thưởng.  Đồng thời 5 đội thứ hạng sau sẽ nhận được số điểm tích lũy tương ứng.

8 đội từ top 1 -> 8: sẽ góp mặt trong sự kiện LCK mùa hè 2022.

2 đội cuối bảng sẽ phải đánh vòng thăng hạng để giành xuất tham dự LCK mùa Hè.

STT Giải thưởng(₩) Điểm tích lũy Đội
Vàng 100,000,000 90    
Bạc 60,000,000 70    
Đồng 30,000,000 50    
4 20,000,000 30    
5 15,000,000 10    
6 10,000,000 0    
7 10,000,000 0    
8 10,000,000 0    
9 10,000,000 0    
10 10,000,000 0   .

 

TIN LIÊN QUAN

LCK 2022 thay đổi thể thức

LCK mùa Xuân 2022 sẽ bắt đầu giai đoạn vòng bảng từ ngày 12/1 - 20/3, với sự góp mặt của 10 đội Liên Minh Huyền Thoại hàng đầu Hàn Quốc.

BLV LCK mất sự nghiệp vì cho bạn thân mượn tài khoản

Vào ngày 6/1, BLV LCK - Kim "Wadid" Bae-in đã thừa nhận hành vi chia sẻ tài khoản Riot cho "bạn thân" trên Instagram cá nhân.

Kết quả LCK mùa Xuân 2022 hôm nay mới nhất

Kết quả LCK mùa Xuân 2022 hôm nay mới nhất. Cập nhất kq LCK mùa Xuân - Giải đấu lớn nhất của LMHT Hàn Quốc 2022 nhanh và chính xác trên thethao.vn

Dự đoán, soi kèo LCK mùa Xuân 2022: T1 vs KDF

Không tạo ra quá nhiều thay đổi trong đội hình, T1 hứa hẹn sẽ gặp nhiều thử thách khi đương đầu với một Kwangdong Freecs tràn đầy tham vọng.

LCK mùa Xuân 2022: Kịch tính hơn nhờ ASIAD 2022

LCK mùa Xuân 2022 sẽ là giải đấu có sự ảnh hưởng lớn tới việc lựa chọn thành viên đội tuyển Hàn Quốc đi tham dự ASIAD 2022 vào tháng 9 tới. Đây sẽ là hy vọng để các tuyển thủ Hàn Quốc đoạt huy chương, có cơ hội được miễn nghĩa vụ quân sự.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả MSI 2022: EG hủy diệt SGB

Để đối thủ chiếm quá nhiều lợi thế trong khâu cấm chọn, Saigon Buffalo không thể làm nên bất ngờ và phải chịu thất bại thứ 6 tại vòng hỗn chiến MSI 2022.

Kết quả MSI 2022: GALA chói sáng, RNG phục thù thành công G2

Triển khai đội hình ấn tượng và các trụ cột tỏa sáng đúng lúc, Royal Never Give Up đã giành chiến thắng áp đảo trước G2 Esports để vươn lên dẫn đầu vòng hỗn chiến MSI 2022.

Khoảnh khắc tuyển LMHT Việt Nam làm nên lịch sử

Chiều 22/5, tại Trung tâm hội nghị quốc gia, đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại quốc gia Việt Nam đã đánh bại Philippines với tỷ số 3-0 để qua đó tấm Huy chương vàng SEA Games 31. Đây cũng tấm Huy chương vàng đầu tiên trong lịch sử LMHT Việt Nam.

Kết quả MSI 2022: Sai lầm chí mạng, PSG gục ngã trước T1

Thi đấu không quá thua thiệt so với T1, tuy nhiên chỉ một tình huống sai lầm cá nhân đã khiến PSG Talon Esports trả giá bằng một thất bại.

Kết quả MSI 2022: Trừng phạt sai lầm triệt để, RNG nhấn chìm SGB

Khai thác những pha di chuyển lỗi hoàn hảo, Royal Never Give Up đã từng bước sở hữu các mục tiêu lớn và đánh bại Saigon Buffalo sau 35 phút thi đấu.

Kết quả MSI 2022: PSG tạo địa chấn, chặn đứng mạch bất bại của G2

Đang có phong độ thăng hoa, G2 Esports bất ngờ nhận thất bại trước PSG Talon Esports và phải chịu trận thua đầu tiên ở vòng hỗn chiến MSI 2022.

HLV JackieWind: 'Không có khán giả, Việt Nam sẽ không thi đấu hay đến vậy'

Chia sẻ sau khi giành Huy chương vàng bộ môn LMHT SEA Games 31, HLV Phan "JackieWind" Huy Phong khẳng định sự cuồng nhiệt của người hâm mộ chính là chìa khóa làm nên thành công của Việt Nam.

Việt Nam giành Huy chương vàng LMHT SEA Games 31

Thi đấu với tinh thần thoải mái và vượt trội về mặt kỹ năng, Việt Nam đã xuất sắc đánh bại Philippines 3-0 để giành tấm Huy chương vàng SEA Games 31 bộ môn LMHT.

Kết quả MSI 2022: Faker tạo điểm nhấn, T1 thắng dễ EG

Tận dụng sai lầm duy nhất của xạ thủ Danny, T1 đã giành chiến thắng nhẹ nhàng trước Evil Geniuses trước khi đương đầu với PSG Talon Esports.

LMHT SEA Games 31: Singapore giành Huy chương đồng

Thi đấu thăng hoa và tận dụng triệt để sai lầm của Malaysia, Singapore xuất sắc giành chiến thắng 3-1, qua đó có được tấm Huy chương đồng bộ môn LMHT SEA Games 31.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Giao Hữu ĐTQG
Algeria U23
00:00
Palestine U23
Hà Lan
Vòng
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
Arges
21:30
FC Voluntari
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
Anzhi Makhachkala
20:30
FK Forte Taganrog
FC Yessentuki
21:00
Chernomorets Novorossiysk
VĐQG UAE
Vòng 25
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Croatia 2.HNL
Vòng 29
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Portugal Campeonato Nacional
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
Suchitepequez (nữ)
00:00
Deportivo Amatitlan (nữ)
Botola 2
Vòng 29
Itihad Z. Khemisset
22:59
Renaissance Zmamra
Kawkab de Marrakech
22:59
ASS Association Sportive de Sa
Maghrib Association Tetouan
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Raja de Beni Mellal
22:59
Olympique Dcheira
Stade Marocain du Rabat
22:59
Chabab Atlas Khenifra
TAS de Casablanca
22:59
Racing Casablanca
USM Oujda
22:59
Chabab Ben Guerir
Wydad Fes
22:59
UTS Union Touarga Sport Rabat
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
HIFK
22:00
KuPs
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Malmo U21
20:00
Kalmar U21
Helsingborg U21
21:00
Osters U21
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Croatia 3.Division
Vòng
Urania
22:30
Jadran LP
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
Metta/LU Riga
22:30
Riga FC
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
Hạng 2 Senegal
Vòng
Dakar Universite Club
00:00
ASC Wally Daan
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Valdivia
22:59
General VelAsquez
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Nicaragua Segunda Division
Vòng
Matagalpa FC
22:59
San Judas
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Montreal Impact
05:00
Forge FC
Cavalry FC
05:00
Vancouver Whitecaps
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Germany Verbandsliga
Vòng
FFV Sportfreunde 04
23:30
Rot-Weib Frankfurt
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
FK Panevezys-2
22:00
FK Zalgiris Vilnius B
Poland Regional League
Vòng
SKP Victoria Warszawa
00:00
Inter Warsaw
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
MC Oran
22:59
CR Belouizdad
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Cacereno
00:30
Teruel
Real Murcia
00:30
Racing B
Real Sociedad C
00:30
Eldense
SCR Pena Deportiva
00:30
coruxo FC
CD Artistico Navalcarnero
00:30
AD Ceuta
U19 Pháp
Vòng
Nantes U19
19:30
StrasbourgU19
Israel Women First National
Vòng 27
Hapoel Raanana (nữ)
00:00
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
00:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
00:00
Maccabi Emekheifer (nữ)
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
00:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
TPS Turku II
00:15
MaPS Masku
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 11
AB Argir
00:00
B36 Torshavn
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al-Fateh
22:59
Al-Tai
Al Ahli Jeddah
01:00
Abha
Al-Feiha
23:20
Dhamk
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Viljandi Tulevik
22:59
Halliu football College
Bolivia Primera Division
Vòng 16
Universitario De Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Jorge Wilstermann
02:00
Bolivar
Mali Premiere Division
Vòng
Onze Createurs
00:00
AS Police
Guatemala Segunda Division
Vòng
Deportivo Barberena FC
00:00
CD Salama
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
luxembourg U17
00:00
Italy U17
Germany U17
00:00
Israel U17
Belgium U17
21:30
Turkey U17
spain U17
21:30
Srbija C.Gora U17
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Deportivo Municipal
22:59
Alianza Lima
Atletico Grau
01:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Boys
01:15
Carlos Manucci
Inti Gas Deportes
03:30
FBC Melgar
EM Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo
Norway 2.Liga
Vòng 7
Traff
23:15
Frigg
Odd Grenland 2
20:00
Sotra
Valerenga B
22:00
Ullensaker/Kisa IL
Primera Division de El Salvador
Vòng
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Teunhueth FC
00:00
Generation Foot
CNEPS Excellence
00:00
AS Douanes Dakar
Diambars
00:00
Pikine
ASEC Ndiambour
00:00
Linguere
US Goree
00:00
Casamance
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
GrIFK Kauniainen
22:30
HJS Akatemia
Honka Akatemia
22:30
SalPa
San Marino
Vòng
Tre Fiori
23:30
Tre Penne
Poland Division 4
Vòng
Swit Skolwin
22:59
Baltyk Gdynia
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Las Rozas U19
22:45
Cultural Leonesa U19
CF Damm U19
23:30
CE Europa U19
Chile Primera B
Vòng 16
Rangers Talca
03:00
CD Magallanes
Universidad de Concepcion
03:00
Santiago Morning
Cobreloa
04:30
Fernandez Vial
Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng nhất Na Uy
Vòng 7
Grorud
22:59
Bryne
Skeid Oslo
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Start Kristiansand
Sandnes Ulf
22:59
Mjondalen IF
KFUM Oslo
22:59
Kongsvinger
Argentine Torneo A
Vòng
Juventud U.Gualeguaychu
00:00
Defensores Belgrano (VR)
Gimnasia C. Uruguay
00:00
Douglas Haig
Club Ciudad de Bolivar
00:00
Sol de Mayo
Atletico Parana
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:30
CDA Monte Miaz
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Huracan Las Heras
02:00
Club Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
G.San Martin Formosa
Angola Girabola League
Vòng 29
Bravos do Maquis
21:00
Desportivo Huila
Interclube Luanda
21:00
Sporting de Benguela
Academica Do Lobito
21:00
Cuando Cubango
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Lokomotiv Oslo
22:59
Grei
Brasil Cup
Vòng 3
Brasiliense
05:00
Atletico Mineiro
Nigeria National League
Vòng
AS Police (Niamey)
22:25
Sahel SC
Hạng 2 Venezuela
Vòng 9
Llaneros de Guanare FC
03:00
Heroes de Falcon
Atletico El Vigia
03:00
Urena SC
Academia Rey
04:00
Titanes FC
Fundacion AIFI
04:00
Dynamo Puerto FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
VĐQG Uruguay
Vòng
Liverpool URU
22:59
CA River Plate
Liverpool URU
22:59
CA River Plate
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 16
Victoriano Arenas
00:00
Argentino de Merlo
Claypole
00:00
Berazategui
Deportivo Espanol
00:00
Leandro N Alem
Excursionistas
00:00
Real Pilar
Argentine Division 2
Vòng 16
Guillermo Brown
00:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
San Telmo
00:00
Alvarado Mar del Plata
Atletico Rafaela
02:00
Ferrol Carril Oeste
Gimnasia Mendoza
02:00
Estudiantes Rio Cuarto
Chacarita juniors
03:00
Sacachispas
Club Atletico Guemes
05:00
Deportivo Moron
San Martin Tucuman
07:30
Tristan Suarez
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASI Abengourou
22:30
CO Korhogo
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Olimpia Asuncion
03:30
Cerro Porteno
Libertad
06:15
FC Nacional Asuncion
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
00:00
Jaen Paraiso Interior Futsal
Catgas Energia Futsal
00:00
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
00:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
Levante Futsal
00:00
Cordoba Futsal
Palma Futsal
00:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
Real Betis Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:00
F.C.Barcelona Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Paraguayo
00:00
Centro Espanol
Juventud Unida
00:00
Central Ballester
Sportivo Barracas
00:00
Argentino de Rosario
Defensores de Cambaceres
00:00
CA Lugano
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Gambia GFA League
Vòng
Samger FC
23:30
Gambia Ports Authority
Marimoo
23:30
Gambia Armed Force
Jamaica Premier League
Vòng 19
Mount Pleasant FA
03:00
Siti Worley Garden J
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Peru Beach Soccer
23:30
Uruguay Beach Soccer
Peru Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
VĐQG Nga nữ
Vòng 11