AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

TLS

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

Tốc chiến: Ra mắt Veigar ở bản cập nhật 2.5

Kiều Trang

Thứ sáu, 15/10/2021 17:25 (GMT+7)

Nhằm chuẩn bị cho Horizon Cup vào tháng 11 tới, bản cập nhật Tốc Chiến 2.5 sẽ ra mắt tướng mới Veigar, làm lại đường rừng và thực hiện một số thay đổi cân bằng về tướng.

I. Tướng mới

Veigar - Bậc Thầy Tiểu Quỷ

Tốc chiến: Thông tin bản cập nhật 2.5 - Ảnh 1

Veigar sẽ ra mắt máy chủ Việt Nam vào lúc 7h01 sáng ngày 15/10 (theo giờ Hà Nội). Trong khi đó, bản cập nhật Tốc chiến 2.5 dự kiến ra mắt máy chủ Việt Nam vào ngày 27/10. 

II. Chỉnh sửa tướng

Ahri

Máu cơ bản: 570 Máu => 530 Máu

Năng lượng mỗi cấp: 57 => 49

Quả Cầu Ma Thuật

Sát thương cơ bản (bao gồm sát thương phép và chuẩn): 40/75/110/145 => 35/70/105/140

Akshan 

Anh Hùng Đu Dây

Nếu vướng phải một bức tường ở góc tù (>90°) khi đang đu dây, Akshan giờ sẽ trượt dọc theo bức tường đó

Đòn Trừng Phạt

Giờ sẽ có chỉ báo cho biết kẻ địch đang trong ngưỡng kết liễu

[Sửa lỗi] Phần mô tả giờ sẽ thể hiện chính xác rằng các phát bắn sẽ kết liễu lính

Annie

Khiên Lửa

Hồi chiêu: 12/12/12/12 giây => 14/13/12/11 giây

Chỉ số bảo hộ: 60/110/160/210 + 60% SMPT => 50/110/170/230 + 40% SMPT

Triệu hồi: Tibbers

Bán kính hiệu ứng: 275 => 225

Tốc chiến: Thông tin bản cập nhật 2.5 - Ảnh 2
Bán kính và sát thương sử dụng Tibbers lần đầu của Annie bị giảm.

Sát thương cơ bản: Giảm từ 150/275/400 => 140/250/360

Bán kính hiệu ứng hào quang lửa của Tibbers: 200 => 300

Sát thương hào quang lửa của Tibbers: 20/30/40 + 10% SMPT mỗi giây => 24/40/56 + 12% SMPT mỗi giây

Tần suất: Tăng từ 1 lần mỗi giây => 4 lần mỗi giây

Tốc độ dánh của Tibbers khi nổi giận: Giảm dần trong 3 giây => Không bị giảm dần nữa

Ashe

Băng Tiễn

Tỷ lệ làm chậm: 15 đến 25% theo cấp => 20 đến 30% theo cấp

Tỷ lệ làm chậm tăng thêm: 30 đến 50% theo cấp => 40 đến 60% theo cấp

Aurelion Sol

Giáp cơ bản: 35 => 30

Khai Mở Thiên Hà

Tốc độ di chuyển cộng thêm: 40% => 30%

Camille

Bắn Dây Móc

Tăng tốc độ đánh và dừng lại khi trúng một tướng địch hoặc quái lớn => Tăng tốc độ đánh và dừng lại khi trúng một tướng địch

Diana

Gương Ánh Trăng

Giờ sẽ gây 110% sát thương lên quái

Fizz

Triệu Hồi Thuỷ Quái

Điều chỉnh vùng xác nhận trúng đòn cho khớp với hiệu ứng hình ảnh

Galio

Lá Chắn Durand

Sát Thương Cơ Bản: 40/80/120/160 => 40/70/100/130

Tốc chiến: Thông tin bản cập nhật 2.5 - Ảnh 3
Galio bị giảm sức mạnh tại bản cập nhật Tốc Chiến 2.5.

Gragas

Thùng Rượu Nổ

Hồi chiêu : 80/70/60 giây => 90/75/60 giây

Sát thương cơ bản: 200/300/400 => 150/275/400

Jarvan IV 

Hoàng Kì Demacia

[Mới] Khi sử dụng (Chiêu 1) Giáng Long Kích, rút ngắn thời gian khởi động để lướt tới (Chiêu 3) 

Jhin

Nét Vẽ Chết Chóc

Thời gian trói chân: : 1/1.25/1.5/1.75 giây => 1.25/1.5/1.75/2 giây

Kennen 

SMCK cơ bản : 52 => 58 

Tốc Độ Sấm Sét

Tốc độ di chuyển cộng thêm: 100% => 110%

Lee Sin

Hộ Thể

Kiên Định: Cường hóa đòn đánh kế tiếp để gây thêm 50/75/100/125 sát thương phép + 80% SMPT và tăng 35/50/65/80% hút máu vật lý và hút máu phép => Cường hóa 2 đòn đánh kế tiếp để gây thêm 26/39/52/65 sát thương phép + 40% SMPT và tăng 16/24/32/40% hút máu vật lý và hút máu phép

Lux

Cầu Vồng Tối Thượng

Tỷ lệ SMPT: 0.75 => 0.85

Nunu & Willump 

Giáp mỗi cấp: 3.9 => 3.5

Nuốt Chửng

Sát thương chuẩn lên quái và lính: 350/560/770/980 => 350/500/650/800

Hồi máu cơ bản: 60/100/140/180 => 60/95/130/165

Tỷ lệ hồi thêm máu: 9% => 8%

Pantheon

Trời Sập

Hồi chiêu: 120/105/90 giây => 110/95/80 giây

Riven

Tốc chiến: Thông tin bản cập nhật 2.5 - Ảnh 4
Riven bị giảm sát thương và thời gian hiệu lực của Anh Dũng

Tam Bộ Kiếm

Sát thương cơ bản: 20/45/70/95 => 15/40/65/90

Anh Dũng

Hồi chiêu: 9/8/7/6 giây => 10/9/8/7 giây

Seraphine

Nữ Hoàng Sân Khấu

[Mới] Seraphine đạt cộng dồn Vọng Âm tối đa ngay lúc bắt đầu trận

Shyvana 

Cuồng Nộ Long Nhân

Tăng sát thương lên rồng nguyên tố và Rồng Ngàn Tuổi : 20% => 25%

Rực Cháy

SMPT cơ bản: 25/40/55/70 mỗi giây => 30/45/60/75 mỗi giây

Soraka

Điểm Phân Cực

Thời gian trói chân: 1/1,25/1,5/1,75 giây =>1,25/1,5/1,75/2 giây

Tristana 

Súng Liên Thanh

Hồi chiêu: 19/18/17/16 giây => 18/17/16/15 giây

Bọc Thuốc Súng

Hồi chiêu: 16/15/14/13 giây => 15/14/13/12 giây

Tryndamere 

Tốc chiến: Thông tin bản cập nhật 2.5 - Ảnh 5
Tryndamere được điều chỉnh để phù hợp cho vai trò đi rừng.

SMCK cơ bản: 64 => 52

SMCK mỗi cấp: 4,55 => 5,5

Tốc độ đánh cộng thêm ban đầu: 20% => 10%

Say Máu

Lượng hồi máu trên mỗi điểm nộ: Tăng từ 0,5/1,1/1,7/2,3 Máu => 0,7/1,3/1,9/2,5 Máu

Tiếng Thét Uy Hiếp

Tỷ lệ làm chậm: 30/40/50/60% => 20/30/40/50%

Từ Chối Tử Thần

[Mới] Nội Tại: Tăng tốc độ đánh cộng thêm của Cuồng Nộ Chiến Trường lên 55/65/75% dựa trên cấp kỹ năng

Ngộ Không 

Thiết Bảng Ngàn Cân

Cộng dồn trên tướng địch hoặc quái lớn => Cộng dồn trên tướng địch hoặc quái khủng

Ziggs

Dễ Nổi Điên

Sát thương cơ bản: 20/30/40/50/60/70/80/90/100/110/120/130/140/150/160 => 20/25/30/35/43/51/59/67/79/91/103/115/130/145/160

III. Thay đổi hệ thống

1. Bùa lợi cho đồng minh

Để tránh tình trạng dùng lên sai mục tiêu, những kỹ năng tăng sức mạnh cho đồng minh giờ sẽ không nhắm vào ảo ảnh nữa. Các kỹ năng này gồm có:

- Annie: (Chiêu 3) Khiên Lửa

- Soraka: (Chiêu 2) Tinh Tú Hộ Mệnh 

- Janna: (Chiêu 3) Mắt Bão

- Lulu: (Chiêu 3) Giúp Nào Pix 

2. Vàng nhân đạo

Bản cập nhật 2.5 sẽ tăng số vàng thụ động của Vàng Nhân Đạo để không làm ảnh hưởng đến các bùa lợi cho vị trí hỗ trợ.

- Thời điểm bắt đầu tăng vàng thụ động : 5:00 => 4:00

- Vàng tăng mỗi giây: 1 Vàng => 2 Vàng

3. Phép bổ trợ: Tốc Biến

- Trong bản cập nhật 2.5, Tốc Biến sẽ hủy nhiều kỹ năng lướt nhưng vẫn kích hoạt hoặc áp dụng hiệu ứng của kỹ năng đó lên vị trí tốc biến (Ví dụ: bật Tốc Biến ở lần sử dụng thứ 3 kỹ năng Tam Bộ Kiếm của Riven sẽ áp dụng hiệu ứng hất tung tại vị trí mới).

- Người chơi không dùng được Tốc Biến khi hoạt ảnh của một số kỹ năng lướt diễn ra và điều này vẫn sẽ không đổi. Thay đổi này có thể sẽ mang lại nhiều lựa chọn hơn cho người chơi thành thạo các tướng như Riven, Renekton, Fiora...

- Tốc Biến khi dùng một kỹ năng lướt "định hướng" sẽ hủy hoàn toàn kỹ năng cùng hiệu ứng của nó => Tốc Biến khi dùng một kỹ năng lướt "định hướng" sẽ áp dụng sát thương hoặc hiệu ứng của kỹ năng lên vị trí tốc biến

IV. Thay đổi trang bị

1. Trang bị bậc 3

Người chơi không thể mua nhiều bản sao của cùng một trang bị bậc 3.

2. Trang Bị Tích Điện

- Mảnh Vỡ Kircheis, Súng Đại Bác Liên Thanh, Phong Thần Kiếm => Sát thương phép cộng thêm của Đòn Đánh Tích Điện hiện sẽ cộng dồn với các nội tại khác của trang bị Tích Điện.

- Dao Điện Statikk => Sát thương phép cộng thêm của Đòn Đánh Tích Điện hiện sẽ cộng dồn với các nội tại khác của trang bị Tích Điện. Nêu rõ rằng sát thương phép cộng thêm của Đòn Đánh Tích Điện do Dao Điện Statikk gây ra có thể chí mạng

3. Đai Lưng Ma Pháp

Hiệu ứng của Đai Lưng Ma Pháp sẽ chờ cho đến khi tướng lướt xong mới áp dụng.

V. Thay đổi khu vực rừng

Tốc chiến: Thông tin bản cập nhật 2.5 - Ảnh 6

1. Trừng Phạt

- [Mới] Khi trang bị Trừng Phạt, quái sẽ rơi ra thêm 20% vàng

- Mức giảm Vàng/ĐKN nhận được từ lính: -20% → -25%

2. Quái rừng

Thời gian tái xuất hiện quái lớn/nhỏ: 90 giây => 105 giây

3. Vàng thưởng

Vàng thưởng từ Sói Hai Đầu: 100 Vàng => 90 Vàng

Vàng thưởng từ Quái Đá Cổ Đại: 80 Vàng => 60 Vàng

Vàng thưởng từ Chim Biến Dị Lớn: 70 Vàng => 60 Vàng

Vàng thưởng từ Chim Biến Dị Nhỏ: 30 Vàng => 25 Vàng

Vàng thưởng từ Cóc Thành Tinh: 140 Vàng => 130 Vàng

Vàng thưởng từ Sứ Giả Khe Nứt: 300 Vàng => 250 Vàng

Vàng thưởng từ Cua Kỳ Cục: 120 Vàng => 100 Vàng

Vàng thưởng từ Yêu Quái Gai Đỏ: 140 Vàng => 130 Vàng

Vàng thưởng từ Yêu Quái Gai Đỏ Tiến Hóa: 220 Vàng => 180 Vàng

Vàng thưởng từ Khổng Lồ Đá Xanh: 140 Vàng => 130 Vàng

Vàng thưởng từ Khổng Lồ Đá Xanh Tiến Hóa: 220 Vàng => 180 Vàng

4. Baron Nashor

- Thời gian xuất hiện ban đầu: 10 phút => 13 phút

- Sát thương cộng thêm của lính được Baron cường hóa: 40% => 20%

5. Sứ Giả Khe Nứt

- [Mới] Sứ Giả Khe Nứt giờ đây có thể tái xuất hiện một lần sau 4 phút

- Thời gian biến mất mặc định của Sứ Giả Khe Nứt: 9:00 => 12:00

- Sát thương tấn công của Sứ Giả Khe Nứt lên công trình: 200% SMCK + 20% Máu => 1500 + cấp của tướng triệu hồi x50

- Sát thương Sứ Giả Khe Nứt nhận khi tấn công: 100% SMCK + 10% Máu => 70% Máu

TIN LIÊN QUAN

Minas: ‘SBTC sẽ cố gắng đưa màu cờ sắc áo Việt Nam đi thật xa ở đấu trường thế giới’

Tốc chiến 03/10/2021

SBTC Esports quyết tâm hướng đến chiến thắng trong trận chung kết tổng Play-off SEA Championship 2021, đồng thời đặt mục tiêu tiến xa khi lần đầu tham dự sân chơi toàn cầu, Horizon Cup.

SEA Championship 2021: SBTC Esports lên ngôi vô địch

Tốc chiến 03/10/2021

Để cho Team Secret dẫn trước, SBTC Esports đã ngược dòng thắng 4-1 để trở thành nhà vô địch của SEA Championship 2021.

Riot Games và Tencent ra mắt máy chủ Tốc Chiến ở Trung Quốc

Tốc chiến 09/10/2021

Hôm 8/10 vừa, Riot Games cùng Tencent chính thức mở cửa máy chủ Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến Trung Quốc phiên bản Open Beta không giới hạn.

Divine Esports dừng hoạt động

Tốc chiến 09/10/2021

Trên trang chủ, Divine Esports thông báo sẽ chính thức giải thể đội tuyển Tốc Chiến và PUBG kể từ ngày 9/10.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tốc Chiến 2.6: Ra mắt Kayle, Morgana và chế độ URF

Tốc Chiến phiên bản 2.6 sẽ ra mắt bộ đôi chị em: Kayle và Morgana. Bên cạnh đó, chế độ URF cũng lần đầu xuất hiện tại bản cập nhật Tốc Chiến 2.6.

Horizon Cup 2021: Da Kun Gaming giành chức vô địch

Giành chiến thắng 4-2 trước đội tuyển đồng hương ThunderTalk Gaming, Da Kun Gaming đã chính thức trở thành nhà vua đầu tiên của Horizon Cup.

Horizon Cup 2021: SBTC Esports thua trắng Team Secret, dừng bước ở tứ kết

Thua thiệt hoàn toàn ở cả khâu cấm chọn lẫn thi triển lối chơi, SBTC Esports đã khép lại hành trình tại Horizon Cup 2021 bằng trận thua 0-3 trước Team Secret.

Horizon Cup 2021: SBTC Esports gặp lại 'bại tướng' Team Secret ở tứ kết

Giành chiến thắng quan trọng trước Team SoloMid, SBTC Esports đã thẳng tiến vào vòng loại trực tiếp của Horizon Cup 2021 và đối đầu với Team Secret.

Horizon Cup 2021: SBTC thắng TRB, nắm quyền tự quyết tại bảng A

Giành chiến thắng quan trọng 2-1 trước Tribe Gaming, SBTC Esports đã giữ lại hy vọng lọt vào vòng loại trực tiếp Horizon Cup 2021.

Lịch thi đấu Wild Rift Horizon Cup 2021 mới nhất

Lịch thi đấu Horizon Cup 2021 sẽ diễn ra tại Singapore, từ ngày 13 - 21/11, với sự góp mặt của 10 đội tuyển Tốc Chiến mạnh nhất đến từ 10 khu vực trên thế giới. Đây cũng là giải đấu toàn cầu đầu tiên của Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến.

Horizon Cup 2021: SBTC Esports thua đậm Rolster Y

Trước một đối thủ được đánh giá cao hơn đến từ Hàn Quốc, SBTC Esports đã không thể làm nên bất ngờ.

SBTC Esports thua trận đầu tiên tại Horizon Cup 2021

Thua thiệt trong những pha di chuyển quyết định, SBTC Esports đã nhận thất bại 0-2 trước Da Kun Gaming ở trận ra quân Horizon Cup 2021.

Horizon Cup 2021: SBTC Esports nằm cùng bảng KT Rolster và TSM

Horizon Cup 2021 sẽ diễn ra từ ngày 13 - 21/11, tại Singapore, với sự góp mặt của 10 đội tuyển Tốc Chiến mạnh nhất đến từ 10 khu vực trên thế giới.

Tốc chiến: Bản cập nhật 2.5A dành cho Horizon Cup 2021

Tốc Chiến 2.5A sẽ là bản cập nhật được sử dụng cho Horizon Cup 2021. Tốc Chiến 2.5A sẽ ra mắt tướng mới Caitlyn và Jayce, thực hiện một số thay đổi cân bằng về tướng và ra mắt nhóm trang phục Halloween.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Granada CF
03:00
Alaves
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Union Berlin
02:30
RB Leipzig
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Rotherham United
02:45
Stockport County
Gateshead
02:45
Charlton Athletic
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Vòng 5
Gangwon FC
13:00
Seongnam FC
Gwangju Football Club
13:00
Incheon United
Pohang Steelers
13:00
FC Seoul
J-League 1
Vòng 38
Shimizu S-Pulse
12:00
Cerezo Osaka
Tokushima Vortis
12:00
Hiroshima Sanfrecce
Vegalta Sendai
12:00
Kashima Antlers
Yokohama FC
12:00
Consadole Sapporo
Yokohama Marinos
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
12:00
Avispa Fukuoka
Gamba Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashiwa Reysol
12:00
Oita Trinita
Nagoya Grampus
12:00
Urawa Red Diamonds
Sagan Tosu
12:00
Vissel Kobe
VĐQG Úc
Vòng 3
Brisbane Roar
13:05
Adelaide United
Sydney FC
15:45
Newcastle Jets
Melbourne City
15:45
Western United FC
Giao hữu quốc tế
SC Znojmo
16:15
Otrokovice
Vyskov
17:00
SC Znojmo
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Fulham
02:45
Bournemouth AFC
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
Portimonense
02:00
FC Porto
Benfica
04:15
Sporting CP
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
Groningen
02:00
PEC Zwolle
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Aarau
02:30
Winterthur
Yverdon
02:30
Schaffhausen
Stade Ouchy
02:30
Neuchatel Xamax
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Kasimpasa
00:00
Besiktas JK
Alanyaspor
17:30
Sivasspor
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
Stal Mielec
00:00
Wisla Plock
Gornik Zabrze
02:30
Slask Wroclaw
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Krylya Sovetov
18:00
CSKA Moscow
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Sint-Truidense
02:45
Saint Gilloise
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Perugia
02:30
Vicenza
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
SD Huesca
03:00
Valladolid
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Vilafranquense
18:00
Feirense
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
Quevilly
03:00
Nancy
Grenoble
03:00
Le Havre
Amiens
03:00
USL Dunkerque
Rodez Aveyron
03:00
Nimes
Guingamp
03:00
Dijon
Ajaccio
03:00
Valenciennes
Sochaux
03:00
Pau FC
Paris FC
03:00
Bastia
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Werder Bremen
00:30
Erzgebirge Aue
Darmstadt
00:30
Fortuna Dusseldorf
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 18
SC Telstar
02:00
VVV Venlo
Helmond Sport
02:00
Volendam
MVV Maastricht
02:00
FC Oss
Almere City FC
02:00
FC Eindhoven
Den Bosch
02:00
NAC Breda
Dordrecht
02:00
Roda JC
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Academica Clinceni
02:00
Dinamo Bucuresti
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Brazil
Vòng 35
Atletico Paranaense
05:00
Cuiaba
Chapecoense SC
06:00
Atletico Clube Goianiense
Sport Club Recife PE
06:00
Flamengo
Fortaleza
07:00
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Botev Vratsa
17:30
Beroe Stara Zagora
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Central Cordoba SDE
05:15
Union Santa Fe
Colon de Santa Fe
05:15
Atletico Tucuman
Velez Sarsfield
07:30
Patronato Parana
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Zaglebie Sosnowiec
00:00
Gornik Polkowice
Miedz Legnica
02:30
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Chambly FC
01:00
Sedan
Orleans US 45
01:00
Sete FC
Red Star FC 93
01:00
Bourg Peronnas
Villefranche
01:00
Creteil
Annecy
01:00
Chateauroux
Bastia Borgo
01:00
Le Mans
Boulogne
01:00
Stade Lavallois MFC
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Zwickau
01:00
Saarbrucken
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Inverness
02:45
Kilmarnock
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Erzurum BB
17:30
Istanbulspor
Bandirmaspor
17:30
Genclerbirligi
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Romania
Vòng 16
FC Unirea 2004 Slobozia
16:00
Luceafarul Oradea
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSM Politehnica Iasi
Dunarea Calarasi
16:00
Dacia Unirea Braila
Ripensia Timisoara
16:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
ASC Corona Brasov
16:00
Unirea Constanta
Unirea Dej
17:00
Metaloglobus
Astra Giurgiu
17:00
FC Timisoara
CSA Steaua Bucuresti
17:30
Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
19:00
Indjija
Zlatibor Cajetina
19:00
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Indonesia Super League
Vòng 15
Persebaya Surabaya
18:15
Barito Putera
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Argentina Torneo B
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Gol Gohar FC
18:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
18:30
Naft Masjed Soleyman FC
Esteghlal Tehran
19:30
Persepolis
Sanat-Naft
19:30
Peykan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 15
Cankaya FK
17:00
Erokspor
Fethiyespor
17:00
Karsiyaka
Halide Edip Adivarspor
17:00
Bayrampasa
Sile Yildizspor
17:00
Erzin Belediyespor
Modafen Spor
17:00
Turk Metal Kirikkale
Orduspor
17:00
EdirnesporGenclik
Yldrm Belediyesispor
17:00
Nevsehirspor Genclik
Mamak FK
17:00
Catalca Spor
Portugal Liga 3
Vòng
Anadia
02:30
S. Joao Ver
Real Sport Clube Queluz
18:00
Uniao Leiria
Sporting Braga II
20:00
Lusitania
UD Santarem
22:00
Oliveira Hospital
Oliveirense
22:00
Pevidem SC
Vitoria Setubal
02:30
Cova Piedade
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 12