Việt Nam 2 Clear: 'Chúng mình khá ngợp trong ngày hôm nay'

Nguyệt Hoàng

Chủ nhật, 15/05/2022 09:15 (GMT+7)

Một nửa chặng đường của bộ môn Free Fire ở SEA Games 31 đã trôi qua. Tuy nhiên, đại diện của Việt Nam là Việt Nam 2 hay còn được cộng đồng biết đến với tên gọi quen thuộc Team Flash vẫn chưa để lại được nhiều ấn tượng trong lòng khán giả.

Ngày thi đấu đầu tiên 13/5 của Free Fire SEA Games 31 đã chính thức khép lại. Những chàng trai của đội tuyển Việt Nam 2 đã có màn trình diễn không đúng với kỳ vọng của cộng đồng. Sau 7 trận đấu, Thethao.vn đã có cuộc phỏng vấn nhanh cùng Clear, nơi anh chia sẻ những cảm xúc của mình ở cuối ngày thi đấu.

Clear: 'Chúng mình khá ngợp trong ngày hôm nay' - Ảnh 1
Clear đánh giá rằng các tuyển thủ trẻ còn khá 'ngợp' trong lần đầu ra sân

Các bạn đánh giá như thế nào về phần thể hiện của cả đội mình ngày hôm nay?

Ngày hôm nay thì cả đội đã thi đấu chưa được tốt cho lắm. Ngày 15 tới, toàn đội sẽ chiến đấu hết mình, cố gắng kiếm được nhiều điểm nhất có thể để giành Huy chương về cho nước nhà.

Theo bạn, đâu là nguyên nhân dẫn đến việc đội mình thi đấu chưa tốt ngày hôm nay?

Có lẽ nguyên nhân là do các bạn tuyển thủ trẻ chưa có nhiều kinh nghiệm thi đấu trên sân khấu lớn, nên có chút bị “ngợp” hôm nay. Sang ngày thi đấu thứ 2 thì cả đội sẽ chơi hết mình và các bạn trẻ sẽ bộc lộ hết tài năng của mình.

Với thứ hạng hiện tại, bạn đánh giá thế nào về khả năng giành Huy chương của mình ở SEA Games 31?

Đội mình vẫn có khả năng giành Huy chương, còn kết quả như thế nào thì ngày 15 sẽ rõ.

Các bạn sẽ thay đổi và điều chỉnh như thế nào để giành được thành tích cao hơn trong ngày thi đấu tiếp theo?

Trong ngày thi đấu thứ 2, chắc chắn tụi mình sẽ thay đổi về mặt chiến thuật. Còn về kết quả thì chúng ta sẽ phải chờ ngày 15 tới đây.

Theo chia sẻ từ HLV của đội tuyển Indonesia, họ đánh giá cao và có sự dè chừng nhất định với các đội tuyển Việt Nam. Bạn có lời nào muốn nhắn gửi tới những đối thủ của mình trước ngày thi đấu cuối cùng không?

Việc HLV Indonesia dè chừng đội tuyển Việt Nam chắc chắn là vì lo sợ Việt Nam sẽ cản bước họ đến với ngôi vô địch rồi. Chúng mình cũng muốn nhắn gửi tới những đối thủ của mình là hãy chuẩn bị tinh thần đối đầu với Việt Nam 2 ngày vào ngày 15 nhé!

TIN LIÊN QUAN

Free Fire SEA Games 31 ngày 1: Indonesia thống trị, Việt Nam chưa 'nóng máy'

Free Fire 13/05/2022

Thi đấu thăng hoa trong ngày 1 của vòng chung kết, các đại diện của Indonesia đang tạm dẫn đầu và Việt Nam cần nỗ lực hơn trong ngày 2 để vượt lên.

Khán giả Free Fire nhuộm đỏ nhà thi đấu SEA Games 31

Free Fire 14/05/2022

Bộ môn Free Fire tại SEA Games 31 đã chính thức khai màn vào chiều qua 13/5. Hội trường chính của Trung tâm Hội nghị Quốc gia, nơi diễn ra ngày thi đấu đầu tiên của Free Fire ngập tràn sắc đỏ của các cổ động viên Việt Nam có mặt trực tiếp tại nhà thi đấu.

Cổ động viên Thái Lan ‘tô màu’ cho khán phòng Free Fire SEA Games 31

Free Fire 14/05/2022

Bộ môn Free Fire tại SEA Games 31 đã chính thức khai màn vào chiều qua 13/5. Trong nhà thi đấu ở Trung tâm Hội nghị Quốc gia nơi diễn ra ngày thi đấu thứ nhất, các cổ động viên Thái Lan thu hút mọi ánh nhìn với những sắc màu mà họ mang tới.

SEA Games 31: Hai đội Free Fire Lào bất ngờ bị loại ở phút chót

Free Fire 14/05/2022

Bộ môn Free Fire đã chính thức khởi tranh vào ngày hôm qua 13/5. Tuy nhiên, 2 đội tuyển Free Fire của Lào đã không xuất hiện trên sân khấu như kế hoạch ban đầu.

HLV Free Fire Indonesia: 'Việt Nam là đối thủ khó nhằn nhất ở SEA Games 31'

Free Fire 14/05/2022

Trong cuộc phỏng vấn sau khi kết thúc ngày thi đấu chung kết thứ nhất bộ môn Free Fire ở ngôi đầu bảng xếp hạng, HLV Bang Fayad thừa nhận cảm thấy ấn tượng và đánh cao đội tuyển Việt Nam 2 (Team Flash). Lý do được ông đưa ra là bởi đội Free Fire Việt Nam 2 đã phá vỡ hệ thống phòng ngự của Indonesia trong ván đấu cuối cùng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

BinXu: 'V Gaming sẽ cháy hơn, máu lửa hơn và quyết liệt hơn ở FFWS 2022'

Thời điểm năm 2020, V Gaming gần như là đội tuyển thống trị tại các giải đấu chuyên nghiệp quốc nội của Garena Free Fire Việt Nam. Hào quang chiếu rọi V Gaming với 2 chức vô địch ĐTST mùa Xuân 2020, mùa Hè 2020 và biến đội tuyển trở thành “ông lớn” trong sân đấu chuyên nghiệp của Free Fire Esports.

Free Fire: Tiền thưởng Đại Chiến Quân Đoàn mùa Hè 2022 lên tới 400 triệu đồng

Đại Chiến Quân Đoàn mùa Hè 2022 - giải đấu thường niên dành riêng cho cộng đồng Free Fire Việt Nam sẽ trở lại từ ngày 14/5 tới đây. Với thông điệp "Find Your Fire", Đại Chiến Quân Đoàn mùa Hè 2022 mang đến sân chơi tràn đầy nhiệt huyết tuổi trẻ và ngọn lửa khát khao chiến thắng.

HLV Bang Fayad: Free Fire Indonesia giành HCV SEA Games 31 nhờ nghiên cứu Việt Nam

Trả lời phỏng vấn của Thethao.vn sau khi cùng Free Fire Indonesia 1 giành Huy chương vàng SEA Games 31, HLV trưởng Bang Fayad cho biết ông đã cảm thấy ấn tượng với 2 đội tuyển của Việt Nam từ lối di chuyển, giao tranh, đến cách vận hành kỹ năng.

Đội trưởng Free Fire Việt Nam 1: Nếu có nhà tài trợ, chúng tôi sẽ suy nghĩ về việc đi tiếp hay dừng lại

Mặc dù tham dự SEA Games 31 với thành phần đội hình là 4 sinh viên, tuyển Free Fire Việt Nam 1 vẫn đạt hạng 6 chung cuộc. Trong cuộc phỏng vấn với Thethao.vn, đội trưởng Nguyễn Văn Thắng "TheMen" tiết lộ tương lai của King Man vẫn chưa được quyết định sau SEA Games 31.

Clear: Đội Free Fire Việt Nam 2 đã cố gắng hết sức nhưng kết quả không như kỳ vọng

Trong cuộc phỏng vấn sau khi kết thúc SEA Games 31 ở hạng 5 chung cuộc, đội trưởng Lê Thanh Toàn "Clear" của tuyển Free Fire Việt Nam 2 tiết lộ kế hoạch của bản thân là sẽ trở lại thi đấu chuyên nghiệp ở VFL mùa Đông 2022 sắp tới.

Indonesia 1 giành Huy chương vàng Free Fire SEA Games 31

Bằng màn trình diễn thuyết phục trong cả 2 ngày thi đấu của vòng chung kết, Indonesia 1 đã xuất sắc mang về tấm Huy chương vàng cho đoàn Indonesia.

Việt Nam 1 Milan: 'Vấn đề duy nhất là mọi người không nghe lời đội trưởng'

Mặc dù chỉ mới được thành lập cách đây không lâu, đội tuyển Việt Nam 1 (Kingman) vẫn khiến cộng đồng phải bất ngờ khi giành được ngôi vị quán quân vòng tuyển chọn, đại diện Free Fire Việt Nam đến với SEA Games 31. Tuy nhiên, đội tuyển này lại chưa để lại được nhiều dấu ấn sau ngày thi đấu đầu tiên của Free Fire tại SEA Games 31.

HLV Free Fire Indonesia: 'Việt Nam là đối thủ khó nhằn nhất ở SEA Games 31'

Trong cuộc phỏng vấn sau khi kết thúc ngày thi đấu chung kết thứ nhất bộ môn Free Fire ở ngôi đầu bảng xếp hạng, HLV Bang Fayad thừa nhận cảm thấy ấn tượng và đánh cao đội tuyển Việt Nam 2 (Team Flash). Lý do được ông đưa ra là bởi đội Free Fire Việt Nam 2 đã phá vỡ hệ thống phòng ngự của Indonesia trong ván đấu cuối cùng.

Cổ động viên Thái Lan ‘tô màu’ cho khán phòng Free Fire SEA Games 31

Bộ môn Free Fire tại SEA Games 31 đã chính thức khai màn vào chiều qua 13/5. Trong nhà thi đấu ở Trung tâm Hội nghị Quốc gia nơi diễn ra ngày thi đấu thứ nhất, các cổ động viên Thái Lan thu hút mọi ánh nhìn với những sắc màu mà họ mang tới.

Khán giả Free Fire nhuộm đỏ nhà thi đấu SEA Games 31

Bộ môn Free Fire tại SEA Games 31 đã chính thức khai màn vào chiều qua 13/5. Hội trường chính của Trung tâm Hội nghị Quốc gia, nơi diễn ra ngày thi đấu đầu tiên của Free Fire ngập tràn sắc đỏ của các cổ động viên Việt Nam có mặt trực tiếp tại nhà thi đấu.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
FC Seoul
14:30
Gimcheon Sangmu
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Jeju United
Suwon City
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Avispa Fukuoka
15:00
Urawa Red Diamonds
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
16:45
Western United FC
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
U23 UAE
22:59
Vietnam U23
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Mjallby AIF
20:00
Kalmar
IFK Goteborg
20:00
GIF Sundsvall
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam
21:00
Odd Grenland
Stromsgodset
22:59
Viking
Nga
Vòng
Khimki
18:00
SKA Khabarovsk
FC Ufa
20:00
Gazovik Orenburg
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
Tokyo Verdy
16:00
Omiya Ardija
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
Tyumen
FC Olimp Odintsovo
17:00
Dinamo Moscow B
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Nosta Novotroitsk
18:00
FK Ural-2
Znamya Truda
18:00
Luki Energiya
Salyut-Energia Belgorod
18:00
Peresvet Podolsk
Sokol
18:00
Khimki (R)
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Vidnoye
FK Fakel Voronezh Youth
18:00
Saturn Moscow
Torpedo Miass
19:00
FK Spartak Tuymazy
FK Orenburg-2
19:00
Chelyabinsk
Avangard
19:00
SKA Khabarovsk II
Dinamo Briansk
20:00
Strogino Moscow
FC Murom
20:00
FC Tver
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Leningradets
Torpedo Vladimir
20:00
Baltika-BFU Kaliningrad
Zenit Penza
20:00
FK Kolomna
Olimp-Dolgiye Prudy-2
20:00
FK Chita
Volga Ulyanovsk
21:00
FC Lada Togliatti
Kazanka Moscow
21:00
Kairat Moskva
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Busan I Park
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Gyeongnam FC
Seoul E-Land FC
16:30
Daejeon Citizen
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
HotturHuginn
20:00
Vikingur Olafsvik
IR Reykjavik
21:00
Magni
KFR Aegir
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarup Paarup IF
18:00
Aarhus Fremad 2
Ringsted
18:00
Holbaek
B 1909 Odense
19:00
OKS
KFUM
19:00
Koge Nord FC
Skovshoved
19:00
AB Tarnby
Varde
20:00
Marienlyst
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Goyang KH FC)
13:00
Seoul United
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jinju Citizen
Daegu FC II
14:00
Chuncheon Citizen
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Peninsula Power NPL (nữ)
14:00
Weston Pud(nữ)
Capalaba (nữ)
15:30
Souths United SC (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ)
15:30
Gold Coast city (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Tukums-2000 II
17:00
Riga FC II
Rigas Futbola skola II
19:00
Olaine
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Adelaide Comets FC
12:30
West Torrens Birkalla
Metrostars SC
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide United FC (Youth)
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
05:00
Gremio (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Santos (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
05:00
CRESSPOM (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
05:00
Atletico Mineiro (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:00
Sao Jose (nữ)
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20
14:00
FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20
15:00
Cockburn City U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Norway Division 1 Women
Vòng
Medkila (nữ)
18:00
Grand Bodo (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
Brazil U20 Cup
FC Porto de Porto Uniao U20
01:00
Concordia U20
National Primera Division Western Australia
Vòng 16
Fremantle City
14:00
Olympic Kingsway SC
Rocking ham City
14:00
Dianella White Eagles
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
Mandurah City
14:00
Forrestfield United
Murdoch University
17:00
Quinns FC
England Conference
Vòng
Wrexham
18:30
Grimsby Town
Phần Lan
Vòng 9
FC Haka
21:00
Lahti
AC Oulu
21:00
SJK Seinajoen
Inter Turku
21:00
Ilves Tampere
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
FFSA PL
Vòng 12
West Adelaide SC
12:30
Para Hills Knlghts SC
Eastern United
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory
12:30
Adelaide Raiders SC
Modbury Jets
12:30
Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates
16:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
17:00
Adelaide University SC
NSW Premier League
Vòng 13
Marconi Stallions
16:00
Sydney FC (Youth)
Manly United
16:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:45
Sydney FC U20
Manly United U20
14:00
APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Fortuna Hjorring (nữ)
18:00
Kolding BK (nữ)
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
19:00
Odense BK (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ)
19:00
Sundby BK (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Nairobi Star City
17:00
Gor Mahia
Gor Mahia
19:00
Kenya Police FC
Bandari
19:00
Nzoia United
Kenya Police FC
19:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
Mathare United
19:00
Tusker
Posta Rangers
19:00
Sofapaka FC
Vihiga Bullets
19:00
Kakamega Homeboyz
KCB SC
19:00
FC Talanta
Luxembourg Cup
Chung kết
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Liepaja
19:00
FK Valmiera
BFC Daugavpils
20:00
FK Auda Riga
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
La Pintana Unida
02:00
Quintero Unido
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Heartland FC
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Akwa United
MFM FC
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes FC
22:00
Lobi Stars
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Australia Darwin Premier League
Vòng
Mindil Aces
13:30
Port Darwin FC
Casuarina FC
17:30
Hellenic AC
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Grotta Seltjarnarnes
21:00
KV Vesturbaer
Vestri
21:00
Thor Akureyri
Grindavik
21:00
Fylkir
KV Vesturbaer
21:00
Grotta Seltjarnarnes
U19 Đan Mạch
Vòng 26
BrondbyU19
18:00
Silkeborg U19
Nordsjaelland U19
18:00
Aarhus AGF U19
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Randers Freja U19
Vejle U19
18:00
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
18:00
Aalborg BK U19
Horsens U19
18:00
Midtjylland U19
USA National Premier Soccer League
Vòng 22
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Esbjerg
19:30
Jammerbugt
Fremad Amager
19:30
Vendsyssel
Herfolge Boldklub Koge
19:30
Hobro
Australian cloth
Vòng 10
Newmarket SFC
14:00
Toowong
Pine Hills
15:00
Mount Gravatt Hawks
The Lakes
15:00
Centenary Stormers
WAUS WD1
Vòng
Perth SC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth RedStar (nữ)
16:00
Curtin University FC (nữ)
Singapore
Vòng 11
Tanjong Pagar Utd
16:30
Tampines Rovers FC
Hougang United FC
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 10
Armadale SC
14:00
Inglewood United