KẾT QUẢ Hải Phòng 2-2 Hà Nội: Đội khách lên ngôi

Hữu Vượng

Thứ sáu, 10/06/2022 18:09 (GMT+7)

Trực tiếp Hải Phòng vs Hà Nội tại Cúp tứ hùng Hải Phòng, diễn ra vào 19h00 ngày 10/6. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa Hải Phòng vs Hà Nội.

Là trận đấu mang ý nghĩa cạnh tranh chức vô địch, CLB Hải Phòng và CLB Hà Nội đều ra sân với đội hình mạnh nhất. Việt Hưng, Ngọc Quang, Hải Huy, Mpande và Rimario đá chính bên phía đội chủ nhà, trong khi CLB Hà Nội điền tên Tấn Trường, Thành Chung, Văn Quyết, Siladji… ở đội hình xuất phát.

Khi trận đấu chưa thực sự vào guồng thì CLB Hà Nội đã có bàn mở tỷ số, khi hậu vệ Hải Phòng phá bóng trúng chân Siladji, tạo điều kiện cho tiền đọa người Serbia tung cú dứt điểm rất căng mở tỷ số của trận đấu.

TRỰC TIẾP Hải Phòng 1-2 Hà Nội: Rimario chọc thủng lưới đội bóng cũ - Ảnh 3

Trận đấu sau đó diễn ra vô cùng sôi động và CLB Hà Nội là đổi nhỉnh hơn về mặt thế trận. Phút thứ 8, Siladji xoay người ấn tượng để loại bỏ Tiến Dụng rồi dứt điểm ngay, nhưng Đình Triệu đổ người xuất sắc để cứu thua.

Sau khoảng 20 phút thi đấu, CLB Hải Phòng bắt đầu tìm lại được thế trận và đưa ra những lời đáp trả. Trong đó, tình huống nguy hiểm nhất đến ở phút 37. Từ đường chuyền của Hải Huy, Rimario xộc thẳng vào vòng cấm khiến 1 hậu vệ Hà Nội phá bóng đúng chân Việt Hưng đang rất trống trải phía sau, nhưng cú volley của cầu thủ này vẫn bị Tấn Trường đang băng về hóa giải xuất sắc.

Ngay sau tình huống suýt thua, Hà Nội có bàn thứ 2. Phút 39, Văn Quyết giữ bóng chắc rồi chọc khe cho Vũ Minh Tuấn đối mặt với Đình Triệu. Cựu cầu thủ Viettel sút bóng qua háng thủ môn đối phương đang lao ra để ghi bàn thứ 2 cho CLB Hà Nội.

Tuy nhiên, CLB Hải Phòng nhen nhóm hi vọng vô địch ở phút 45, khi Tấn Trường mắc sai lầm trong pha băng ra, để Rimario dễ dàng đánh đầu vào lưới trống.

Sang hiệp 2, CLB Hải Phòng tung Thế Dương vào sân để giải phóng Mpande khỏi vị trí trung vệ. Ngay lập tức điều này mang lại hiệu quả. Phút 47, Mpande đi bóng càn lướt ngoài vòng cấm rồi dứt điểm rất căng. Tấn Trường đẩy được nhưng bóng đạp trúng chân Ngọc Quang đi vào lưới đội khách.

Trong những phút còn lại của hiệp 2, Hải Phòng là đội chơi lấn lướt hơn, và cả 2 đội đều có cơ hội ghi bàn. Nhưng cả Zec, Tuấn Hải lẫn Việt Hưng đều không thể ghi bàn. 

 

Giao hữu

Hải Phòng FC

Rimario 45'

Ngọc Quang 48'

2 : 2

Hà Nội FC

Siladji 2'

Minh Tuấn 39'

Chưa bắt đầu | Giờ Hà Nội (GMT+7)

Đội hình xuất phát

Hải Phòng: Đình Triệu, Anh Hùng, Martin Lo, Mpande, Moses, Rimario, Hải Huy, Tiến Dụng, Ngọc Quang, Thái Bình, Việt Hưng.

CLB Hà Nội: Tấn Trường, Minh Tuấn, Tuấn Hải, Văn Toàn, Văn Quyết, Văn Kiên, Thành Chung, Văn Tới, Zec, Thái Quý, Silaidji

Diễn biến trận đấu

90+9’ 21:05

HẾT GIỜ

Hà Nội lên ngôi vô địch của giải đấu.

90’ 20:55

Trận đấu có 6 phút bù giờ

87’ 20:50

KHÔNG VÀO!!

Việt Hưng tung cú dứt điểm rất nhanh nhưng Tấn Trường vẫn đổ người xuất sắc.

80’ 20:42

Hà Nội tập trung phòng ngự

Đội bóng thủ đô không còn cầm bóng và tấn công mà tập trung bảo vệ tỷ số 2-2

75’ 20:40

Hải Phòng tấn công tổng lực

Mpande và Rimario đang thi đấu rất năng nổ để giúp Hải Phòng dẫn bóng lên trên.

70’ 20:35

Hải Phòng thi đấu khá sắc nét

Dù lép vế trước Hà Nội nhưng đội chủ nhà đang phòng ngự tốt và sẵn sàng phản công nhanh với Mpande và Rimario trên hàng công.

63’ 20:29

KHÔNG VÀO!!

Mpande đi bóng loại bỏ thủ môn Tấn Trường nhưng cú sút của anh bị Thành Chung cản phá trên vạch vôi.

63’ 20:26

KHÔNG VÀO

Cơ hội ngon ăn của CLB Hải Phòng khi Rimario có cơ hội đánh đầu mà không bị ai kèm, nhưng anh dứt điểm lên trời.

60’ 20:24

Không thể dứt điểm

Văn Quyết đã thoát xuống vòng cấm để nhận bóng nhưng không thể đưa ra cú dứt điểm.

Trọng tài sau đó thổi phạt lỗi việt vị của cầu thủ này

20:23

Trận đấu trở lại

Tuy nhiên, trên truyền hình vẫn không nhìn rõ diễn biến trận đấu

TRỰC TIẾP Hải Phòng 2-2 Hà Nội: Ngọc Quang san bằng cách biệt - Ảnh 4
20:15

TRẬN ĐẤU TẠM GIÁN ĐOẠN VÌ PHÁO SÁNG

Pháo sáng đột mịt mù sân Lạch Tray khiến trận đấu chưa thể tiếp tục.

48’ 20:11

HẢI PHÒNG GỠ HÒA

Mpande, cầu thủ đá trung vệ của CLB Hải Phòng, đi bóng càn lướt rồi dứt điểm rất căng. Tấn Trường đẩy được bóng nhưng bóng đạp trúng chân Ngọc Quang đi vào lưới đội khách.

46’ 20:09

HIỆP 2 BẮT ĐẦU

45’ 19:51

BÀN GỠ CỦA ĐỘI CHỦ NHÀ

Từ quả đá phạt, Hải Huy dứt điểm thẳng nhưng hậu vệ đối phương phá bóng cao. Tấn Trường băng ra để bắt bóng cao nhưng Rimario đã bật cao hơn để đánh đầu ghi bàn vào lưới trống.

39’ 19:45

NHÂN ĐÔI CÁCH BIỆT

Văn Quyết giữ bóng chắc rồi chọc khe cho Vũ Minh Tuấn đối mặt với Đình Triệu. Cựu cầu thủ Viettel sút bóng qua háng thủ môn đối phương đang lao ra để ghi bàn thứ 2 cho CLB Hà Nội.

TRỰC TIẾP Hải Phòng 0-2 Hà Nội: Minh Tuấn ghi bàn - Ảnh 2
37’ 19:43

TẤN TRƯỜNG XUẤT SẮC

Từ đường chuyền của Hải Huy, Rimario xộc thẳng vào vòng cấm khiến 1 hậu vệ Hà Nội phá bóng đúng chân Việt Hưng đang rất trống trải phía sau, nhưng cú volley của cầu thủ này vẫn bị Tấn Trường đang băng về hóa giải xuất sắc.

27’ 19:35

NGUY HIỂM

Moses chuyền bóng thẳng vào chân Văn Quyết, nhưng cầu thủ của CLB Hà Nội không tận dụng được cơ hội

22’ 19:26

KHÔNG ĐƯỢC!!

Tuấn Hải bật tưởng cho Zec băng xuống, nhưng thủ môn Đình Triệu đã băng ra kịp thời phá bóng.

Thủ môn của CLB Hải Phòng bị đau sau tình huống này.

TRỰC TIẾP Hải Phòng 1-2 Hà Nội: Rimario chọc thủng lưới đội bóng cũ - Ảnh 3
18’ 19:23

Thẻ vàng cho Văn Tới

Rimario có bóng thoáng bên cánh phải và Văn Tới buộc phải phạm lỗi, ngăn cản tình huống tấn công nguy hiểm.

11’ 19:18

GIẢI TỎA SỨC ÉP

Châu Ngọc Quang và có cú sút xa lên trời để giải tỏa sức ép khi Hải Phòng lép về thời gian qua.

8’ 19:14

Cứu thua xuất sắc

Siladji xoay người ấn tượng để loại bỏ Tiến Dụng rồi dứt điểm ngay, nhưng Đình Triệu đổ người xuất sắc để cứu thua.

5’ 19:09

Sau bàn mở tỷ số bất ngờ, trận đấu đang trở nên khá hấp dẫn

Hai đội thi đấu tốc độ cao khiến khán giả thích thú

2’ 19:09

TỶ SỐ ĐƯỢC MỞ CHO ĐỘI KHÁCH

Từ phá tấn công bên cánh phải, hậu vệ Hải Phòng phá bóng trúng chân Siladji. Anh này tung cú dứt điểm rất căng mở tỷ số của trận đấu.

1’ 19:01

TRẬN ĐẤU BẮT ĐẦU

CLB Hà Nội giao bóng trước

Thông tin trước trận

Trận đấu giữa Hải Phòng vs Hà Nội là trận đấu thuộc vòng thứ 3 của Cúp tứ hùng Hải Phòng và là trận đấu tâm điểm tranh ngôi vô địch.

Hà Nội đã thắng 2 trận đấu đầu tiên của mình cùng với tỷ số 4-2, trong khi Hải Phòng thắng 1 và hòa 1. Do đó, trận này Hà Nội chỉ cần hòa để lên ngôi vô địch, trong khi đội chủ nhà cần thắng cuộc.

Trực tiếp Hải Phòng vs Hà Nội, 19h00 ngày 10/6  - Ảnh 1
Trực tiếp Hải Phòng vs Hà Nội, 19h00 ngày 10/6

CLB Hà Nội thi đấu ấn tượng trong những trận đấu vừa qua là điều dễ hiểu. Họ có lực lượng mạnh và đồng đều. Khi xoay tua dùng cầu thủ trẻ, họ vẫn cho ra chất lượng chơi bóng cao.

Trong khi đó, Hải Phòng chỉ có 1 đội hình duy nhất và đó không phải là những cái tên tốt nhất bóng đá Việt. HLV Chu Đình Nghiêm không có nhiều phương án thay người nếu đội nhà bế tắc.

Hà Nội có nhiều ngôi sao trong đội hình, là tuyển thủ quốc gia. Họ có lứa cầu thủ từng ‘làm mưa, làm gió’ ở bóng đá Việt. Hải Phòng thi đấu ấn tượng trong năm 2022 nhưng chặng đường đó quá ngắn. Trong khi đó, Hà Nội có nhiều năm thống trị bóng đá Việt.

Do đó, trận này Hà Nội được đánh giá cao hơn. Tuy nhiên, Hải Phòng khi được thi đấu trên sân Lạch Tray đều rất ấn tượng. Do đó, ta kỳ vọng vào một trận đấu hay.

 

TIN LIÊN QUAN

Trung vệ Duy Mạnh dính chấn thương, nguy cơ lỡ trận gặp Nam Định ở V.League 2022

V League 09/06/2022

Đỗ Duy Mạnh sẽ phải ngồi ngoài khoảng 3 tuần vì gặp chấn thương trong trận thắng của CLB Hà Nội trước HAGL tại cúp Tứ hùng Hải Phòng 2022. Anh rất có thể sẽ vắng mặt ở trận đá bù vòng 3 V.League 2022 gặp Nam Định.

Hùng Dũng trở lại, tiếp viện cho Hà Nội trước cuộc đại chiến với Hải Phòng

V League 09/06/2022

Tiền vệ người Gia Lâm đã hội quân cùng Hà Nội FC. Anh sẽ có cơ hội góp mặt trong trận đấu với Hải Phòng, cuộc đấu mang ý nghĩa như một trận chung kết của Cúp Tứ hùng tại Lạch Tray.

Xem trực tiếp giao hữu HAGL vs Viettel ở đâu, trên kênh nào?

V League 10/06/2022

Xem trực tiếp HAGL vs Viettel đá trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận HAGL vs Viettel thuộc giải giao hữu hôm nay lúc 16h00 ngày 10/6.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Gần 2 vạn khán giả đến sân Thiên Trường trong ngày V.League trở lại

Theo thống kê của ban tổ chức V.League 2022, trận đấu giữa CLB Nam Định và Hà Nội FC trong khuôn khổ đá bù vòng 3 V.League 2022 đã thu hút 19.000 khán giả đến sân Thiên Trường theo dõi.

Quang Hải cạnh tranh suất đá chính với cựu sao Ngoại hạng Anh ở Pau FC?

Trong trường hợp ký hợp đồng với đội bóng Ligue 2 là Pau FC, Quang Hải sẽ đứng trước cuộc cạnh tranh vị trí vô cùng khốc liệt. Trong số những tân binh thi đấu cùng vị trí với anh có Henri Saivet, cầu thủ từng chơi bóng ở giải Ngoại hạng Anh.

HLV Nam Định: Cầm hòa Hà Nội là điều may mắn

Chia sẻ trước truyền thông, HLV Nguyễn Văn Sỹ của CLB Nam Định cho rằng đội bóng của ông đã may mắn khi cầm hòa thành công đội bóng mạnh là Hà Nội FC.

HLV Hà Nội: Tôi không có lựa chọn nhân sự của mình

HLV Chun Jae Ho cảm thấy tiếc nuối khi Hà Nội FC mất 3 điểm trước Nam Định. Một trong những lý do là ông không có những cầu thủ như ý muốn khi được giao tiếp quản đội bóng.

Kết quả Nam Định vs Hà Nội: Chia điểm đáng tiếc

Kết quả Nam Định vs Hà Nội - Chơi lấn lướt trong phần lớn thời gian, tuy nhiên đội bóng thủ đô đã để đối thủ cầm chân ở trận đá bù vòng 3 V.League.

Báo Pháp nêu 3 lý do Quang Hải đầu quân cho Pau FC

Sud Ouest, tờ nhật báo lớn thứ 3 tại Pháp đã đưa tin về điểm đến tiếp theo của tiền vệ Quang Hải. Đó là Pau FC, câu lạc bộ đang chơi ở Ligue 2 và vung khá nhiều tiền mua cầu thủ ở mùa hè 2022.

Quang Hải đến Pháp gia nhập Pau FC, không đầu quân cho Rodez AF?

Thay vì khoác áo đội bóng Rodez AF như những thông tin trước đó, có nguồn tin cho rằng tiền vệ Nguyễn Quang Hải sẽ đầu quân cho một đội bóng Pháp khác ở Ligue 2 là Pau FC.

Văn Hậu, Việt Anh không được đăng ký ở trận đấu Nam Định vs Hà Nội

Hai cầu thủ nổi bật của CLB Hà Nội không được đăng ký thi đấu cho trận trở lại của V.League 2022 gặp CLB Nam Định.

Đội hình xuất phát Hà Nội đấu Nam Định: Siladji và Tuấn Hải lĩnh xướng hàng công

Đối đầu với Nam Định, Hà Nội sử dụng đội hình xuất phát không có nhiều xáo trộn so với các trận ở cúp Tứ hùng Hải Phòng. Những trụ cột như Tuấn Hải, Hùng Dũng, Văn Quyết hay Siladji vẫn có mặt ngay từ đầu.

HLV Kiatisuk tham gia chương trình tuyển chọn tài năng bóng đá của HAGL

CLB HAGL và nhà tài trợ Red Bull đã tổ chức thành công chương trình tuyển chọn tài năng bóng đá. 5 gương mặt xuất sắc đã được lựa chọn để tham giá khóa đào tạo của đội bóng phố Núi.

AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Radnik Surdulica
23:30
FK Sutjeska Niksic
NK Publikum Celje
00:00
Borac Banja Luka
Accra Hearts of Oak
00:00
Bechem United
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Italy (nữ) U17
23:30
Chile (nữ) U17
Uruguay (nữ)
01:00
Bolivia (nữ)
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
Na Uy
Vòng 11
Valerenga
01:00
Odd Grenland
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
07:30
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Brazil
Vòng 14
Avai FC SC
02:00
Palmeiras
Botafogo RJ
02:00
Fluminense RJ
Sao Paulo
04:00
Juventude
Ceara
04:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
04:00
Cuiaba
VĐQG Argentina
Vòng 5
CA Platense
01:30
Sarmiento Junin
Racing Club
04:00
Aldosivi Mar del Plata
Argentinos juniors
06:30
Arsenal de Sarandi
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Tepatitlan de Morelos
05:00
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
07:05
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
Canadian Premier League
Vòng 6
Cavalry FC
06:00
FC Edmonton
USA Women Premier League
Vòng
New York Athletic Club (nữ)
02:30
North Jersey Alliance (nữ)
Milwaukee Torrent (nữ)
03:00
Chicago Dutch Lions (nữ)
Downtown United SC (nữ)
03:30
Brooklyn City (nữ)
Nashville Rhythm FC (nữ)
05:00
Alabama (nữ)
San Diego Parceiro (nữ)
05:00
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
Maplebrook Fury(w)
06:00
Mankato Utd (nữ)
Manitou FC (nữ)
06:30
Joy AC (nữ)
Paisley Athletic (nữ)
04:00
New Jersey Copa (nữ)
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Egyptian Scores Cup
Quarter Final
EL Ahly
02:30
Pyramids FC
Brazil Catarinense Division 2
Vòng
Blumenau EC
01:00
Caravaggio FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Hafnarfjordur
02:15
IR Reykjavik
KFR Aegir
02:15
Fylkir
UMF Njardvik
02:45
KR Reykjavik
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Brazil Campeonato Baiano 2
Vòng
Juazeiro BA
00:45
Jacobinense EC
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Uhl Que Sa
01:30
Deportivo Merlo
Argentino de Quilmes
01:30
Colegiales
Los Andes
02:00
Villa San Carlos
Latvian Higher League
Vòng 19
Riga FC
00:00
FK Valmiera
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Chile Primera D
Vòng
Colchagua CD
02:30
Lota Schwager
USA National Premier Soccer League
Vòng
Akron
02:30
Erie Commodores
Northern Virginia United
03:00
Virginia Beach City
Pittsburgh Hotspurs
04:00
FC Buffalo
Charlotte Independence
05:00
Forward Madison FC
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
USA USL League Two
Vòng
Charlotte Independence 2
01:00
Wake FC
Charlotte Independ B
01:00
Wake FC
Blackstones
03:00
AC Connecticut
San Francisco Glens SC
03:00
Hippocampus of southern California
Oly Town FC
04:00
OVF Alliance
PDX FC
04:00
Ballard Football Club
Kalamazoo
04:00
AFC Ann Arbor
Project 51O
05:00
Marin FC Legends
Hudson Valley Hammers
06:00
Cedar star
East Atlanta
06:30
South Georgia Tormenta B
Miami AC
05:00
Caledonia SC
VĐQG Belarus
Vòng 12
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Slavia Mozyr
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ)
00:00
St. Louis Lions(w)
Chile Cup
Vòng 3
CSD Antofagasta
23:30
Deportes Limache
Palestino
02:00
Cobreloa
Coquimbo Unido
04:30
Melipilla
Huachipato
04:30
Puerto Montt
Union La Calera
07:00
Santiago Morning
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
Guatemala U20
03:00
Canada U20
Haiti U20
05:00
Jamaica U20
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
U16 Tây Á
Vòng bảng
Lebanon U16
01:00
Palestine U16
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
FC Carlos Stein
01:00
Cienciano
Univ.Cesar Vallejo
01:15
EM Deportivo Binacional
Sport Huancayo
03:30
Universitario De Deportes
Alianza Lima
06:00
Inti Gas Deportes
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Marcilio Dias SC
01:00
EC Prospera
Perolas Negras
01:00
Nova Iguacu
Globo
01:00
Afogados da Ingazeira FC
Moto Club Sao Luis MA
03:00
Pacajus
Rio Branco AC
05:00
Sao Raimundo/RR
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Italia Shooters
01:00
FC Vorkuta
Toronto Falcons
03:00
Serbian White Eagles
Brantford Galaxy SC
05:00
SC Scarborough Ontario
Senegal FA Cup
Casamance
01:00
Etoile Lusitana
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
01:00
America MG Youth
Santos (Youth)
02:00
RB Bragantino Youth
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Peru B League
Vòng
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Alianza Universidad
Cusco FC
03:00
Comerciantes Unidos
Sport Chavelines Juniors
03:00
Juan Aurich
Molinos El Pirata
03:00
Union Huaral
Los Chankas
03:30
Santos FC Lima
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Olimpo Bahia Blanca
00:30
Sol de Mayo
Deportivo Camioneros
01:00
Club Circulo Deportivo
Club Ciudad de Bolivar
01:00
Sportivo Penarol
Gimnasia C. Uruguay
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:00
Huracan Las Heras
Boca Unidos
01:30
Sportivo Las Parejas
Club Sportivo Estudiantes
02:00
CDA Monte Miaz
Estudiantes de San Luis
02:00
CDA Monte Miaz
Club Cipolletti
02:00
CA Juventud Unida San Luis
Juventud Antoniana
02:30
Crucero del Norte
Villa Mitre
03:30
Ferro Carril Oeste Gral Pico
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
CF Rio de Janeiro
00:45
EC Resende
EC Vera Cruz RJ
00:45
Brasileirinho RJ
SE Paraty RJ
00:45
Belford Roxo RJ
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Plaza Colonia
01:00
CS Cerrito
Cerro Largo
03:00
Nacional Montevideo
Defensor Sporting Montevideo
03:00
Danubio FC
Plaza Colonia
03:00
CA River Plate
Albion FC
03:00
Deportivo Maldonado
Torque
03:00
Liverpool URU
Boston River
03:00
CS Cerrito
Rentistas
03:00
Centro Atletico Fenix
Wanderers FC
03:00
CA Penarol
CA Penarol
04:00
Liverpool URU
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 2
Claypole
01:30
Leandro N Alem
Club Lujan
01:30
San Martin Burzaco
Excursionistas
01:30
Central Cordoba De Rosario
Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
Argentino de Merlo
01:30
Berazategui
CA Atlas
01:30
Sportivo Italiano
Argentine Division 2
Vòng 21
Deportivo Madryn
01:00
Almirante Brown
Almagro
01:00
Deportivo Riestra
Deportivo Maipu
01:30
All Boys
Atletico Mitre de Santiago del Estero
02:00
San Martin San Juan
Estudiantes Rio Cuarto
02:00
Villa Dalmine
Agropecuario de Carlos Casares
02:00
Santa Marina Tandil
Independiente Rivadavia
02:30
San Telmo
Tristan Suarez
04:00
Atletico Rafaela
San Martin Tucuman
06:30
Guillermo Brown
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
Ivory Coast Premier Division
Vòng
San Pedro FC
01:00
SOL FC Abobo
ASEC MIMOSAS
01:00
Sporting Gagnoa
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Olimpia Asuncion
03:30
12 de Octubre
FC Nacional Asuncion
05:45
Guarani CA
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Gambia GFA League
Vòng
Real Banjul
01:00
Steve Biko
Brazil national youth (U20) Football Championship
Operario AM U20
00:00
Comercial MS (Youth)
Ypiranga/RS U20
01:00
SERC Brasil U20
Propria U20
01:00
Rosario SE U20
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Friburguense RJ
00:45
Olaria
Lithuania - 1.Division
Vòng 17
Kauno Zalgiris
00:00
Banga Gargzdai
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
Botola Pro 1
Vòng 28
Union Touarga Sport Rabat
00:00
MCO Mouloudia Oujda
RCOZ Oued Zem
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Maghreb Fez
02:30
OCK Olympique de Khouribga
SCCM Chabab Mohamedia
02:30
FAR Forces Armee Royales
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Puerto Rico League
Vòng
Baymon FC
05:15
Metropolitan FA
VĐQG Costa Rica
Vòng
Cartagines Deportiva SA
00:00
Alajuelense
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Uniclinic Atletico Cearense CE
01:00
Ypiranga(RS)
Sao Jose PoA RS
02:00
Campinense
Ferroviario CE
03:00
Floresta CE
Volta Redonda
04:00
Aparecidense GO
SC Paysandu Para
05:00
Brasil de Pelotas
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Misr Elmaqasah
00:00
EL Masry
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
USA Independent League
Vòng
California Utd Strikers
06:00
LA Force
Dominican Republic Liga
Vòng
Atletico Pantoja
05:00
Cibao FC
Indonesia President Cup
Vòng bảng
PSS Sleman
16:00
Dewa United FC
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
EC Pelotas(RS)
01:00
Tres Passos RS
Santa Cruz FC
01:00
Esportivo RS
Gloria RS
01:00
CE Lajeadense
Hạng 2 Uruguay
Vòng
Mar de Fondo
01:00
Salus
CA Atenas
01:00
Cerro Montevideo
Rampla Juniors FC
01:00
Miramar Misiones FC
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Los Angeles FC
02:00
New York Red Bulls
Philadelphia Union
05:00
New York City FC
Vancouver Whitecaps
07:00
New England Revolution

Tin thể thao mới nhất