KẾT QUẢ HAGL 1-1 Sydney FC: Rơi điểm đáng tiếc

Minh Phước

Thứ ba, 19/04/2022 17:09 (GMT+7)

Kết quả bóng đá HAGL vs Sydney tại bảng H cúp C1 châu Á 2022, diễn ra vào 18h00 ngày 19/4. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận HAGL vs Sydney FC.

2022-04-19 18:00
AFC Champions League

Hoàng Anh Gia Lai

Văn Thanh 26'

1 : 1

Sydney FC

Buhagiar 59'

Đã kết thúc | Giờ Hà Nội (GMT+7)

Đội hình xuất phát

HAGL: Tuấn Linh (GK); Hữu Tuấn, Kim Dong Su, Mauricio, Hồng Duy, Văn Thanh; Công Phượng (C), Tuấn Anh, Minh Vương; Brandao, Văn Toàn.

Sydney FC: Redmayne (GK); Talbot, Wilskinson, Warland, O'Toole; Caceres, Amini, Retre, Ninkovic; Le Fondre, Narsingh.

Diễn biến trận đấu

19:57

TRẬN ĐẤU KẾT THÚC! HAGL 1-1 SYDNEY FC.

Trong hiệp 2, những sự điều chỉnh nhân sự đã giúp Sydney gỡ hòa nhờ công cầu thủ vào thay người Buhagiar. Đây là trận hòa đáng tiếc với HAGL bởi họ có nhiều cơ hội tốt nhưng bỏ lỡ.

90’ 19:50

HIỆP 2 CÓ 4 PHÚT BÙ GIỜ!

83’ 19:42

Bóng suýt đổi hướng đi vào lưới Sydney FC

Nhận bóng bên cánh phải, Văn Thanh cắt vào trung lộ rồi tung cú sút bằng chân trái. Hậu vệ Sydney đánh đầu cản phá đưa bóng hướng về khung thành đội nhà. Rất may bóng bay vọt xà.

TRỰC TIẾP HAGL 1-1 Sydney FC: Chủ nhà thoát thua - Ảnh 15
80’ 19:40

Văn Toàn đánh đầu chệch cột

Brandao nỗ lực dốc bóng bên phía cánh trái rồi tạt vào trong rất vừa tầm cho Văn Toàn. Đáng tiếc, số 9 lại đánh đầu chệch cột dọc.

TRỰC TIẾP HAGL 1-1 Sydney FC: Ăn miếng trả miếng hấp dẫn - Ảnh 32

 

71’ 19:31

Sydney thay hai người

Kamsoba và Yazbek thay Ninkovic và Narsingh

65’ 19:24

Văn Việt cứu thua trên vạch vôi

Trung vệ Văn Việt vừa giúp HAGL tránh được bàn thua khi cứu thua ngay trên vạch vôi sau cú dứt điểm của Buhagiar.

63’ 19:22

Tuấn Anh, Minh Vương rời sân

HLV Kiatisuk tung Xuân Trường và Baiano vào sân để tìm kiếm sự đột biến.

TRỰC TIẾP HAGL 1-1 Sydney FC: Ăn miếng trả miếng hấp dẫn - Ảnh 36
59’ 19:19

VÀOOO! SYDNEY FC GỠ HÒA 1-1

Ngay ở pha chạm bóng đầu tiên sau khi vào sân, Buhagiar đã gỡ hòa cho Sydney FC với tình huống bật cao đánh đầu chuẩn xác sau cú tạt bóng bên cánh phải.

58’ 19:18

Sydney có 2 sự thay đổi

Trent Buhagiar vào sân thay cho lão tướng Le Fondre. Max Burgess cũng được tung vào thế chỗ Ninkovic.

56’ 19:16

Thêm một cơ hội bị HAGL bỏ lỡ

Sau những pha phối hợp giữa Hồng Duy, Văn Thanh và Công Phượng, bóng đến chân Minh Vương ngoài rìa vòng cấm nhưng anh lại sút bóng vọt xà.

TRỰC TIẾP HAGL 1-1 Sydney FC: Chủ nhà thoát thua - Ảnh 16
54’ 19:14

Brandao bỏ lỡ cơ hội đáng tiếc

Pha đột phá thẳng vào trung lộ của Công Phượng đã tạo ra cơ hội dứt điểm đầy thuận lợi chính giữa khung thành cho Brandao. Nhưng rất tiếc, cầu thủ người Brazil lại dứt điểm quá thiếu chính xác.

TRỰC TIẾP HAGL 1-1 Sydney FC: Chủ nhà thoát thua - Ảnh 20
50’ 19:10

Sydney FC đang bế tắc

Trước hàng chủ chơi rất tập trung của HAGL, Sydney FC dù cố gắng dồn ép nhưng không thể tạo ra cơ hội đáng kể nào.

46’ 19:06

HAGL có sự điều chỉnh

Ngay đầu hiệp 2, HLV Kiatisuk đã tung Văn Việt vào thay Kim Dong Su. Có thể trung vệ người Hàn Quốc đã gặp vấn đề về sức khỏe.

46’ 19:05

HIỆP 2 BẮT ĐẦU!

HAGL là đội giao bóng khởi đầu hiệp thi đấu thứ 2.

18:47

HIỆP 1 KHÉP LẠI! HAGL 1-0 SYDNEY FC

45 phút đầu tiên kết thúc với lợi thế dẫn bàn bất ngờ nghiêng về phía HAGL. Đây là kết quả hoàn toàn xứng đáng với những gì thầy trò HLV Kiatisuk đã thể hiện trong hiệp 1, từ cách kiểm soát thế trận, triển khai bóng đến khâu phòng ngự.

TRỰC TIẾP HAGL 1-1 Sydney FC: Chủ nhà thoát thua - Ảnh 22
45+1’ 18:46

Sydney FC suýt phản lưới

Hậu vệ Sydney FC suýt phản lưới nhà khi nỗ lực chặn đường chuyền vào của Brandao đưa bóng đi thẳng về khung thành đội nhà. Tuy nhiên, thủ môn Redmayne đã phản xạ xuất sắc để cứu thua.

45’ 18:45

HIỆP 1 CÓ 2 PHÚT BÙ GIỜ!

38’ 18:37

Nguy hiểm

Caceres lật bóng từ đáy biên vào trong cắt ngang khung thành nhưng không cầu thủ nào của Sydney đón được đường chuyền.

35’ 18:35

Thế trận an toàn cho HAGL

Bàn mở tỷ số đầy bất ngờ giúp HAGL thi đấu thoải mái hơn rất nhiều. Đội chủ nhà chủ động kiểm soát bóng, tạo thế trận chắc chắn khiến đối thủ không thể tấn công.

26’ 18:26

VÀOOOO! 1-0 CHO HAGL! VĂN THANH LẬP SIÊU PHẨM

Hậu vệ số 17 của HAGL tung cú sút xa đầy quyết đoán đánh bại thủ môn Redmayne để giúp đội chủ nhà dẫn trước 1-0.

TRỰC TIẾP HAGL 1-0 Sydney FC: Phố Núi kiểm soát thế trận - Ảnh 12
24’ 18:24

Tuấn Anh sút xa

Từ khoảng cách 25m chếch về bên cánh trái, Tuấn Anh quyết định thử vận may nhưng bóng đi chệch cột dọc.

TRỰC TIẾP HAGL 1-0 Sydney FC: Phố Núi kiểm soát thế trận - Ảnh 11
21’ 18:20

Cơ hội cho Sydney FC

Narsingh có pha xoay sở tốt ngay trước vòng cấm rồi nhưng cú dứt điểm sau đó của cầu thủ này lại quá nhẹ và bị Tuấn Linh bắt gọn.

15’ 18:14

Thế trận cân bằng

Sau 15 phút đầu tiên, HAGL đang thi đấu sòng phẳng với á quân A-League. Thầy trò HLV Kiatisuk sẵn sàng chơi ăn miếng trả miếng trong nhưng phút vừa qua.

TRỰC TIẾP HAGL 0-0 Sydney FC: Đội khách gia tăng sức ép - Ảnh 10
10’ 18:09

Nguy hiểm

Từ quả phạt góc bên cánh phải, Le Fondre bằng vào đánh đầu dũng mãnh nhưng bóng đi chệch cột dọc.

9’ 18:09

Không được

Hồng Duy nhận bóng phía bên trái trong vòng cấm. Tuy nhiên, cầu thủ này dứt điểm quá thiếu chính xác bằng chân phải không thuận.

6'’ 18:05

Nguy hiểm

Cầu thủ HAGL chuyền hỏng ngay trên sân nhà. Bóng đến chân Narsingh nhưng cú sút của anh không đủ khó để đánh bại Tuấn Linh.

1’ 18:00

TRẬN ĐẤU BẮT ĐẦU!

Trong hiệp 1, Sydney FC trong trang phục áo xanh quần xanh là đội giao bóng trước.

TRỰC TIẾP HAGL 0-0 Sydney FC: Công Phượng, Văn Toàn đối đầu sao Hà Lan - Ảnh 9
17:51

HAGL ra sân khởi động

TRỰC TIẾP HAGL vs Sydney FC, 18h00 ngày 19/4: Công Phượng, Văn Toàn đối đầu sao Hà Lan - Ảnh 8
Các cầu thủ HAGL "làm nóng" trước trận đấu thứ 2 tại cúp C1 châu Á 2022.
TRỰC TIẾP HAGL vs Sydney FC, 18h00 ngày 19/4: Công Phượng, Văn Toàn đối đầu sao Hà Lan - Ảnh 7
Tuấn Anh tiếp tục được tin tưởng trấn giữ tuyến giữa của HAGL.
TRỰC TIẾP HAGL vs Sydney FC, 18h00 ngày 19/4: Công Phượng, Văn Toàn đối đầu sao Hà Lan - Ảnh 5
Công Phượng được trao tấm băng đội trưởng ở trận này.
TRỰC TIẾP HAGL vs Sydney FC, 18h00 ngày 19/4: Công Phượng, Văn Toàn đối đầu sao Hà Lan - Ảnh 3
Văn Toàn và các đồng đội tập sút xa khá kỹ lưỡng.
TRỰC TIẾP HAGL vs Sydney FC, 18h00 ngày 19/4: Công Phượng, Văn Toàn đối đầu sao Hà Lan - Ảnh 4
Kim Dong Su sẽ phải rất vất vả trước các cầu thủ đầy tốc độ của Sydney FC.
17:24

Đội hình xuất phát HAGL: Công Phượng tiếp tục đá tiền vệ, Minh Vương ra sân từ đầu

TRỰC TIẾP HAGL vs Sydney FC, 18h00 ngày 19/4: Công Phượng, Văn Toàn đối đầu sao Hà Lan - Ảnh 2
17:24

Đội hình xuất phát HAGL: Công Phượng tiếp tục đá tiền vệ, Minh Vương ra sân từ đầu

TRỰC TIẾP HAGL vs Sydney FC, 18h00 ngày 19/4: Công Phượng, Văn Toàn đối đầu sao Hà Lan - Ảnh 2

Thông tin trước trận

Sau thất bại 1-2 trước Yokohama Marinos ở trận mở màn, HAGL sẽ bước vào lượt trận thứ 2 tại bảng H gặp đối thủ đến từ Australia, Sydney FC. Thầy trò HLV Kiatisuk đang rất quyết tâm giành được điểm số đầu tiên tại đấu trường cúp C1 châu Á. Tuy nhiên, nhiệm vụ này không hề dễ dàng khi Sydney FC cũng là một đội bóng rất mạnh.

Những nhà á quân A-League (giải VĐQG Australia) đã thi đấu sòng phẳng với ĐKVĐ Hàn Quốc Jeonbuk Hyundai và có được trận hòa 0-0. Thậm chí, đoàn quân của HLV còn là đội thi đấu nhỉnh hơn và sở hữu nhiều cơ hội ghi bàn rõ rệt hơn.

TRỰC TIẾP HAGL vs Sydney FC, 18h00 ngày 19/4: Công Phượng tiếp tục đá tiền vệ - Ảnh 1
TRỰC TIẾP HAGL vs Sydney FC, 18h00 ngày 19/4.

Trong đội hình Sydney FC có không ít cái tên đầy chất lượng. Trong số đó có ngôi sao từng thi đấu ở Ngoại hạng Anh lẫn giải VĐQG Hà Lan, Luciano Narsingh. Cầu thủ này từng là 1 ngôi sao chạy cánh lừng danh và được sánh ngang với Memphis Depay khi còn khoác áo PSV.

Trước một đối thủ đáng gớm như Sydney FC, HLV Kiatisuk khẳng định HAGL sẽ thi đấu với tinh thần thoải mái nhất và cống hiến lối đá đẹp dành tặng CĐV: "Điểm mạnh của HAGL là chơi bóng ngắn, tốc độ, cầu thủ có kỹ thuật. Chúng tôi sẽ cố gắng triển khai lối chơi để phát huy được tiềm năng của các cầu thủ. Đây là cũng điều phù hợp với triết lý của tôi".

Đội hình xuất phát dự kiến

HAGL: Tuấn Linh (GK); Hữu Tuấn, Kim Dong Su, Mauricio, Hồng Duy, Văn Thanh; Công Phượng, Tuấn Anh (C), Minh Vương; Brandao, Văn Toàn.

Sydney FC: Redmayne (GK); Talbot, Wilskinson, Warland, O'Toole; Caceres, Amini, Retre, Ninkovic; Le Fondre, Narsingh.

TIN LIÊN QUAN

Nữ trọng tài lần đầu xuất hiện ở Cúp C1 châu Á

Kim Kyung Min đã viết nên lịch sử khi trở thành nữ trọng tài đầu tiên điều khiển 1 trận đấu thuộc Cúp C1 châu Á.

HAGL nhận thống kê buồn trước trận gặp Sydney FC tại Cúp C1 châu Á

HAGL không nhận được sự ủng hộ từ lịch sử trước trận đấu tiếp theo tại vòng bảng Cúp C1 châu Á/AFC Champions League 2022 - với Sydney FC (Australia).

Các CLB Trung Quốc bị 'tẩy chay' ở cúp C1 châu Á sau thành tích tệ hại

Thành tích tệ hại của các đội bóng Trung Quốc tại Cúp C1 châu Á đang là chủ để được bàn tán và xuất hiện đề xuất những lệnh trừng phạt từ AFC.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Thái Lan tập buổi đầu tiên trước thềm VCK U23 châu Á

U23 Thái Lan có buổi tập đầu tiên tại học viện Yamaoka Hanasaka nhằm chuẩn bị cho VCK U23 châu Á sẽ diễn ra vào đầu tháng 6.

ĐT Philippines có HLV trưởng mới trước thềm vòng loại Asian Cup 2023

Sau khi chia tay Scott Cooper, ĐT Philippines sẽ đón chào một gương mặt "mới mà cũ" ngồi vào băng ghế HLV trưởng đó là nhà cầm quân người Mỹ Thomas Dooley.

ĐT Thái Lan thắng cách biệt Bahrain trong trận đấu tập

ĐT Thái Lan vừa đánh bại ĐT Bahrain trong một trận đấu tập. Màn so tài này thuộc quá trình chuẩn bị cho vòng loại Asian Cup 2023 của cả hai đội.

Ozil tới Indonesia để gia nhập CLB RANS Cilegon?

Tiền vệ Mesut Ozil đặt chân tới Indonesia trong bối cảnh chủ tịch CLB RANS Cilegon khẳng định đã chiêu mộ thành công cầu thủ người Đức.

Vì sao trung vệ Elkan Baggott không thể dự SEA Games 31 cùng U23 Indonesia?

Truyền thông Indonesia tin rằng nếu đội U23 nước nhà có lực lượng mạnh nhất, kết quả tại SEA Games 31 đã khác.

ĐT Myanmar đá giao hữu tại Thái Lan trước thềm Vòng loại AFC Asian Cup 2023

Để chuẩn bị sẵn sàng cho Vòng loại Asian Cup 2023 diễn ra vào đầu tháng 6 tới, ĐT Myanmar đã có chuyến tập huấn tại Thái Lan.

ĐT Singapore triệu tập 27 cầu thủ cho vòng loại Asian Cup 2023

Hôm nay (24/5), HLV trưởng Takayuki Nishigaya đã công bố danh sách tập trung của ĐT Singapore để chuẩn bị cho vòng loại Asian Cup 2023 vào tháng 6 tới.

Truyền thông Thái Lan: Cả nước ngập tràn trong nước mắt sau trận thua Việt Nam

Truyền thông Thái Lan mà cụ thể là Mation Online cho rằng thất bại trước U23 Việt Nam trong trận chung kết SEA Games 31 thực sự đáng hổ thẹn. Trận thua ấy khiến xứ sở chùa Vàng ‘ngập tràn trong nước mắt’.

Madam Pang: Đừng đánh mất hy vọng vào bóng đá Thái Lan chỉ vì thất bại trước Việt Nam

Trưởng đoàn ‘Madam Pang’ một lần nữa lên tiếng xin lỗi cổ động viên sau thất bại của U23 Thái Lan trước U23 Việt Nam trong trận chung kết SEA Games 31. Bà không quên nhắn nhủ rằng: tương lai của bóng đá xứ chùa Vàng vẫn ở phía trước.

Madam Pang về nước chuẩn bị cho giải U23 châu Á trước thềm chung kết SEA Games 31

Trường đoàn của ĐTQG Thái Lan, bà Nualphan Lamsam - hay còn được gọi với biệt danh "Madam Pang" - đã trở về nước để cùng BHL đội U23 Thái Lan bàn về kế hoạch hướng tới VCK U23 Châu Á 2022.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Giao hữu quốc tế
Czarni Sosnowiec (nữ)
22:30
WKS Slask Wroclaw (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Qatar U23
22:59
Jordan U23
Iraq U23
23:30
Iran U23
Hà Lan
Vòng
Vitesse Arnhem
01:00
AZ Alkmaar
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
Schaffhausen
22:59
Luzern
Copa Libertadores
Vòng bảng
Atletico Paranaense
05:00
Caracas FC
Libertad
05:00
The Strongest
Boca Juniors
07:00
Deportivo Cali
Corinthians Paulista (SP)
07:00
Always Ready
Na Uy
Vòng 8
Rosenborg
22:59
Haugesund
Sarpsborg 08
01:00
Molde
VĐQG Mexico
Vòng
Atlas
09:00
Pachuca
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Chung kết
Odense BK
20:00
Midtjylland
Serie B Italia
Vòng
Monza
01:30
Pisa
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
00:00
Saint Etienne
VĐQG Slovenia
Vòng
Tabor Sezana
22:30
Triglav Gorenjska
Hạng nhất Ba Lan
Vòng
Korona Kielce
22:59
Odra Opole
Arka Gdynia
01:45
Chrobry Glogow
Hạng 2 Nga
Vòng 22
Chernomorets Novorossiysk
22:00
Druzhba Maykop
VĐQG UAE
Vòng 26
Banni Yas
21:15
Ittihad Kalba
Khor Fakkan
21:15
Al Ahli(UAE)
Emirates Club
00:00
Ajman
Al Ain
00:00
Al-Sharjah
VĐQG Venezuela
Vòng 14
CD Hermanos Colmenares
04:15
Zulia FC
Deportivo Lara
06:30
Carabobo FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 9
Angelholms FF
18:00
Lindome GIF
Umea FC
19:30
Taby
Vasalunds IF
20:00
Tegs SK
Gefle IF
21:00
Pitea IF
Atvidabergs
21:00
IK Oddevold
GAIS
21:00
Oskarshamns AIK
Falkenberg
22:00
BK Olympic
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
ASA Aarhus
18:00
Ringkobing
AaB 2
18:00
Kjellerup
Kazakhstan Premier League
Vòng 13
Akzhayik Oral
17:00
FK Kaspyi Aktau
Maktaaral
17:00
FK Arys
Rwanda
Vòng
Etoile de LEst
21:00
Gorilla FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 4
Grindavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Tigres Zipaquira
03:00
Fortaleza F.C
Boyaca Chico
06:00
Real Cartagena
Albania Super league
Vòng 36
Egnatia
22:00
KS Dinamo Tirana
KF Laci
22:00
Partizani Tirana
KF Tirana
22:00
KS Perparimi Kukesi
Skenderbeu Korca
22:00
Teuta Durres
Kastrioti Kruje
22:00
Vllaznia Shkoder
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
Fram Reykjavik
21:00
Leiknir Reykjavik
KA Akureyri
22:59
Reynir Sandgerdi
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Vikingur Reykjavik
Breidablik
02:45
Valur Reykjavik
United Arab Emirates U21
Vòng
Al-Jazira(UAE) U21
21:15
Wasl Dubai U21
Al-Nasr(KSA) U21
21:15
Al Wahda Abu Dhabi U21
Al Orooba U21
21:15
Al-Dhafra U21
Cúp Nữ Thụy Điển
Chung kết
FC Rosengard (nữ)
22:59
BK Hacken (nữ)
Nigerian Premier League
Vòng 23
Kano Pillars
22:00
Katsina United
Copa Sudamericana
Group
Racing Club
05:15
CA River Plate
FBC Melgar
05:15
Cuiaba
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Union Santa Fe
Oriente Petrolero
07:30
Fluminense RJ
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
C.S.D. Comunicaciones
Fiji cup
Suva FC
10:00
Nasinu FC
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Chicago Dutch Lions
06:00
Chicago Fire Premier
West Chester United
06:30
FC Lehigh Valley United
Louisiana Parish AC
07:00
Little Rock Street
New Mexico U23
07:00
Colorado ISA
Kaw Valley
07:00
Wichita
Barrasso valley
07:30
AC Houston Sur
Park City Red Wolves
08:30
Ogden City SC
Luxembourg National Division
Vòng
Mamer
00:30
Hostert
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng 20
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
VĐQG Belarus
Vòng 10
FC Minsk
22:00
Arsenal Dzyarzhynsk
Georgia Primera Division
Vòng 16
Torpedo Kutaisi
00:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 9
IFK Ostersund
16:00
IFK Lulea
Sund IF
18:00
Storfors AIK
Kiruna FF
18:00
Umea FC Academy
Hittarps IK
18:00
Husqvarna
Hoganas BK
18:00
Landvetter IS
BK Astrio
19:00
Savedalens IF
IFK Berga
19:00
Nosaby IF
Eskilsminne IF
19:00
Vastra Frolunda
FC Rosengard
19:00
Osterlen FF
Varbergs GIF FK
19:00
Tolo IF
Bodens BK
19:00
Friska Viljor FC
Karlbergs BK
19:00
Nykopings BIS
IK Sleipner
19:00
Smedby AIS
Assyriska
19:00
Enskede IK
Ariana
19:00
Rappe GOIF
Sandviks IK
20:00
IF Algarna
Mjolby AI FF
20:00
Sifhalla
Kungsangens IF
20:00
Hudiksvalls ABK
Nordvarmland FF
20:00
IK Gauthiod
Kvarnsvedens IK
20:00
Jarfalla
IFK Uppsala
20:00
FC Gute
Gottne IF
21:00
Ytterhogdal IK
Vanersborg FK
21:00
Yxhults IK
Ragsveds IF
21:00
Forsbacka IK
Jordan
Vòng 3
Al Wihdat Amman
02:30
Al Aqaba SC
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Chung kết
Hammarby
20:00
Malmo FF
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Poxyt
17:00
HIFK
KuPs
19:00
Ekenas IF Fotboll
KJP
20:00
SalPa
QLD Division 1
Vòng 9
SWQ Thunder
17:00
Ipswich knights SC
Georgia Division
Vòng 14
Gareji Sagarejo
18:00
FC Shevardeni
Merani Martvili
18:00
WIT Georgia Tbilisi
Spaeri FC
18:00
FC Shukura Kobuleti
Baia Zugdidi
18:00
Samtredia
Dutch Cup(W)
ADO Den Haag (nữ)
19:30
FC Twente Enschede (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
19:30
Ajax Amsterdam (nữ)
Tunisia
Vòng 5
Olympique de Beja
22:00
ES Hamam-Sousse
Club Africain
22:00
US Ben Guerdane
Etoile Metlaoui
22:00
Esperance Sportive Zarzis
U.S.Monastir
22:00
Esperance Sportive de Tunis
Brazil Serie B
Vòng 9
Vasco da Gama
05:00
Brusque FC
Ituano SP
07:30
Nautico (PE)
Algeria U20 Youth League
Vòng
Olympique Medea U21
22:45
US Biskra U21
NA Hussein Dey U21
22:45
RC Arba U21
RC Relizane U21
22:45
CR Belouizdad U21
Paradou AC U21
22:45
USM Alger U21
CS Constantine U21
22:45
HB Chelghoum Laid U21
NC Magra U21
22:45
MC Oran U21
Italia Primavera
Vòng
Napoli U20
19:30
Genoa U20
Cúp Quốc Gia Serbia
Chung kết
Partizan Belgrade
22:59
Crvena Zvezda
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
Vikingur Gotu
21:00
AB Argir
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 7
Middelfart G og
18:00
Brabrand
B93 Copenhagen
18:00
Naestved
HIK Hellerup
18:00
AB Copenhagen
Skive IK
19:00
FA 2000
Thisted FC
19:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 14
Pocheon FC
12:00
Siheung City
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Paide Linnameeskond B
22:00
Flora Tallinn II
VĐQG Áo
Vòng
WSG Wattens
22:00
Rapid Wien
Moldova Divizia Nationala
Vòng
CF Sparta Selemet
22:59
Zimbru Chisinau
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
FK G'ijduvon
20:00
Yangiyer
Turon Nukus
21:00
Shurtan Guzor
WK League
Vòng 11
Suwon FMC (nữ)
14:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Changnyeong (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Boeun Sangmu (nữ)
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
16:00
Seoul Amazones (nữ)
VCK U17 Châu Âu
Quarterfinals
Denmark U17
21:30
Srbija C.Gora U17
spain U17
00:00
Portugal U17
Norway 2.Liga
Vòng 8
Valerenga B
22:00
Tromsdalen
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng
Ferencvarosi TC (nữ)
22:59
Gyori Dozsa (nữ)
San Marino
Vòng
SP La Fiorita
01:45
Tre Penne
Hạng nhất Na Uy
Vòng 8
Skeid Oslo
22:00
Sandnes Ulf
Fredrikstad
22:59
KFUM Oslo
Mjondalen IF
22:59
Ranheim IL
Bryne
22:59
Stabaek
Stjordals Blink
22:59
Sogndal
Kongsvinger
22:59
Brann
Asane Fotball
22:59
Grorud
Start Kristiansand
22:59
Raufoss
Angola Girabola League
Vòng 30
Kabuscorp do Palanca
21:00
Progresso
CRD Libolo
21:00
Bravos do Maquis
Progresso da Lunda Sul
21:00
Sporting Cabinda
Interclube Luanda
21:00
Petro Atletico de Luanda
Cuando Cubango
21:00
Sporting de Benguela
Primeiro de Agosto
21:00
Sagrada Esperanca
Recreativo Caala
21:30
Academica Do Lobito
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast Knights U23
16:30
Brisbane City U23
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 18
St. Polten (nữ)
18:00
Neulengbach (nữ)
SKV Altenmarkt (nữ)
19:00
First Vienna (nữ)
Bergheim/Hof (nữ)
19:00
Austria Wien (nữ)
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
19:00
Sudburgenland (nữ)
Wacker Innsbruck (nữ)
19:00
Vorderland (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Uraedd FK
19:00
Vindbjart
Lillestrom B
21:00
Harstad
Germany Oberliga NOFV
Vòng
RSV Eintracht
18:30
Greifswalder FC
TUS Mechtersheim
20:00
Eintracht Trier
FC Karbach
20:30
Hertha Wiesbach
Belgian First Amateur Division
Vòng
Eendracht Aalst
00:30
KFC Mandel United
Tubize
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
Nepal C Division
Vòng
Sports Academy Sangha
10:45
Manohara United Club
Denmark Division 3
Vòng
Dalum
18:00
Naesby
Karlslunde IF
18:00
Vanlose
IF Lyseng
18:15
VSK Arhus
Young Boys FD
19:00
KFUM Roskilde
BK Frem
19:00
Roskilde
Herlev IF
19:00
B 73 Slagelse
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Chung kết
Kayserispor
00:45
Sivasspor
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Bolivia Soccer
23:30
Peru Beach Soccer
Argentina Islands Beach Soccer
01:00
Chile Beach Soccer
Brazil Beach Soccer
02:30
Uruguay Beach Soccer
Paraguay Beach Soccer
04:00
Ecuador Beach Soccer
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Mohammedan Dhaka
16:00
Bashundhara Kings
Kosovo Cup
KF Llapi
01:00
KF Drita Gjilan
VĐQG Ai Cập
Vòng 15
EL Masry
23:30
NBE SC
Pyramids FC
02:00
Kokakola Cairo
Holland Ligue 3
Vòng 32
HHC Hardenberg
19:30
ASWH
Noordwijk
19:30
TEC
Kozakken Boys
20:00
Quick Boys
Spakenburg
20:00
Scheveningen
Holland Derde Divisie
Vòng
Hollandia
19:00
GVV Unitas
HSC 21 Brein
19:30
UNA
RKSV Groene Ster
00:00
Blauw Geel
Croatia Cup
Chung kết
Hajduk Split
00:00
Rijeka
Cameroon Elite two
Vòng
AS Fap
21:30
Unisport Bafang

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá