Trực tiếp: Vòng 3 World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 lượt trận 11h00 ngày 25/05/2022

Thành Duy

Thứ tư, 25/05/2022 09:56 (GMT+7)

Vào lúc 11h00 trưa nay (25/05) có trận nội chiến thú vị giữa hai tay cơ VN là Trương Quang Hào và Thón Viết Hoàng Minh.

Diễn biến

12:12

Bàn 1

Phan Cao Triết Luận giành chiến thắng trước tay cơ Kogelbauer Nikolaus với tỉ số 30-18.

12:10

Bàn 7

Minaoglu giành chiến thắng trước Nguyễn Văn Tài, tỉ số 30-29. Khá đáng tiếc cho Nguyễn Văn Tài khi anh luôn dẫn trước đối thủ nhưng ở cuối trận anh lại để mất điểm khá đáng tiếc.

12:08

Bàn 5

Trương Quang Hào giành chiến thắng trước Thón Viết Hoàng Minh sau 24 lượt cơ, tỉ số 30-17. 

12:06

Bàn 7

Nguyễn Văn Tài để lỡ trái bi "sườn" và để lại một hình bi "sườn" khác cho đối thủ, tỉ số 28-28. Cơ thủ Minaoglu lợi thế bi vàng, khá căng thẳng cho Nguyễn Văn Tài.

11:46

Bàn 7

Trận đấu khá căng thẳng khi Nguyễn Văn Tài còn 2 điểm, cơ thủ người Thổ Minaoglu còn 3 điểm. 

11:35

Bàn 5

Nghỉ giải lao, ở lượt cơ 17 Trương Quang Hào ghi được series 5 điểm nâng tỉ số lên thành 19-9. Thón Viết Hoàng Minh phong độ thật sự không tốt.

11:33

Bàn 5

Trương Quang Hào thi đấu có phần nhỉnh hơn Thón Viết Hoàng Minh, tỉ số 14-6 sau 14 lượt cơ.

 

11:23

Bàn 7

Khởi đầu không tốt nhưng Nguyễn Văn Tài đã thi đấu ổn định trở lại, tỉ số hiện tại 14-14 sau 10 lượt cơ.

11:21

Bàn 5

Tỉ số sít sao 7-6 giữa 2 tay cơ Vn Trương Quang Hào và Thón Viết Hoàng Minh.

11:17

Bàn 7

Tay cơ Minaoglu đến từ Thổ Nhĩ Kỳ khá mạnh, gây khó khăn cho Nguyễn Văn Tài, tỉ số hiện là 10-5 nghiên về Minaoglu. 

11:06

Bàn 5

Tỉ số 7-4 nghiêng về Trương Quang Hào sau 6 lượt cơ

10:34

Bàn 5:

Trương Quang Hào đề-pa ghi được 2 điểm.

Thông tin

Thón Viết Hoàng Minh tham gia từ đầu giải và có tỉ lệ thắng cao với ba thắng một hòa. Trương Quang Hào được đặc cách vào thằng từ vòng 3. Chúng ta cùng đón xem hai cơ thủ VN sẽ thể hiện như thế nào ở trận đấu sắp diễn ra.

Trực tiếp : Vòng 3 World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 lượt trận 11h00 ngày 25/05/2022 - Ảnh 2
Trực tiếp : Vòng 3 World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 lượt trận 11h00 ngày 25/05/2022 - Ảnh 2

Link xem trực tiếp các trận đấu : link bàn 1, link bàn 2, link bàn 3, link bàn 4, link bàn 5, link bàn 6, link bàn 7, link bàn 8.

TIN LIÊN QUAN

Nhận định tennis Nadal vs Fritz, Tứ kết Wimbledon - 21h00 hôm nay 6/7

Nhận định Tennis 53 phút trước

Nhận định tennis Tứ kết nội dung đơn nam Wimbledon 2022, trận Rafael Nadal vs Taylor Fritz, 21h00 ngày 6/7. Dự đoán kết quả tennis trận Fritz vs Nadal tại Tứ kết Wimbledon 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Thành tích, lịch sử đối đầu U19 Việt Nam vs U19 Brunei, 17h00 ngày 6/7

Nhận định bóng đá 58 phút trước

Lịch sử đối đầu U19 Việt Nam vs U19 Brunei cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của U19 Việt Nam vs U19 Brunei trước trận đấu U19 Đông Nam Á hôm nay lúc 17h00 ngày 6/7.

Thành tích, lịch sử đối đầu U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7

Nhận định bóng đá 58 phút trước

Lịch sử đối đầu U19 Indonesia vs U19 Thái Lan cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của U19 Indonesia vs U19 Thái Lan trước trận đấu U19 Đông Nam Á hôm nay lúc 20h00 ngày 6/7.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 6/7: Tứ kết Wimbledon - Nadal gặp Fritz, Kyrgios đấu Garin

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 6/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Danh sách 4 đội vào bán kết giải CLB Carom vô địch châu Âu 2022

Giải Carom vô địch châu Âu cấp CLB đang diễn ra sôi động ở châu Âu. Hiện 4 cái tên lọt vào bán kết đã được xác định.

Trần Quyết Chiến rơi xuống hạng 4 thế giới

Theo bảng xếp hạng UMB mới nhất, cơ thủ Trần Quyết Chiến bị Daniel Sanchez vượt mặt, đánh mất vị trí số 3.

Bảng xếp hạng Billiard Carom 3 băng UMB thế giới 2022 mới nhất

Bảng xếp hạng Billiard Carom 3 băng UMB thế giới 2022 mới nhất. Cập nhật thứ hạng của các tay cơ Việt Nam - Trần Quyết Chiến, Nguyễn Đức Anh Chiến cùng thethao.vn.

Kang Min Goo: cơ thủ mang giấc mộng nghệ sĩ của PBA

Kang Min Goo là cơ thủ được yêu thích tại PBA, giới mộ điệu chỉ biết tới anh ấy trong khoảng thời gian không lâu, nhưng quả thực tay cơ hàng đầu PBA này có hành trình đến với 3 băng chuyên nghiệp khá trắc trở

'Nữ thần Billiards' Cha Yu Ram từ bỏ nghiệp cơ thủ để làm việc tại chính quyền Hàn Quốc

Nữ cơ thủ từng giành 3 huy chương vàng tại Đại hổi thể thao trong nhà châu Á đã từ giã sự nghiệp thể thao để theo đuổi sự nghiệp chính trị.

Bông hồng Lady PBA Jun Ae Rin: Đối thủ xứng tầm của Lee Mi Rae, Kim Ga Young?

Lịch thi đấu Bida 6 ngày trước

Jun Ae-rin là một trong những nữ cơ thủ trẻ, thuộc thế hệ ngôi sao billiard tiềm năng của PBA, tuy chưa đoạt được danh hiệu nào nhưng với những gì nữ tay cơ có sắc có vóc này đã thể hiện thì trong tương lai, Jun Ae-rin sẽ còn tiến xa.

Vô địch APLUS Cup of Pool, Hoàng ‘Sao’ nhận phần thưởng là chiếc bình gốm đặc biệt

Cơ thủ Dương Quốc Hoàng nhận một phần thưởng đặc biệt có giá trị 60 triệu đồng sau khi vô địch APLUS Cup of Pool 2022.

Dương Quốc Hoàng đánh bại Nguyễn Văn Đãng, vô địch APLUS Cup of Pool 2022

Đẳng cấp được thể hiện đúng lúc giúp Dương Quốc Hoàng thắng Văn Đãng ở trận chung kết APLUS Cup of Pool 2022.

Quốc Hoàng ‘thần tốc’ vào chung kết APLUS Cup Of Pool 2022, Văn Đãng vất vả vượt qua Thế Kiên

Hai trận bán kết diễn ra với thế trận khác biệt khi Dương Quốc Hoàng thắng dễ còn Nguyễn Văn Đãng gặp khó trước tay cơ ‘đồng cân, đồng lạng’.

Trần Quyết Chiến tham dự World Games 2022

Tay cơ Trần Quyết Chiến sẽ đại diện cho Việt Nam tham dự nội dung carom môn billiards tại World Games 2022.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Philippines U19
15:00
Myanmar U19
Brunei Darussalam U19
17:00
Vietnam U19
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Hàn Quốc
Vòng 20
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Daegu FC
Incheon United
17:00
Suwon City
FC Seoul
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 20
Kashiwa Reysol
17:00
Nagoya Grampus
Kawasaki Frontale
17:00
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
17:00
Gamba Osaka
Vissel Kobe
17:00
Shimizu S-Pulse
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
FC Tokyo
17:00
Consadole Sapporo
Jubilo Iwata
17:00
Avispa Fukuoka
Kashima Antlers
17:00
Cerezo Osaka
Urawa Red Diamonds
17:30
Kyoto Sanga
Giao hữu quốc tế
Vasas
15:30
KFC Komarno
SK Prostejov
15:30
SC Znojmo
Slovan Liberec
16:00
Dukla Prague
Sigma Olomouc
16:00
Vysocina jihlava
ZalaegerzsegTE
16:00
Slask Wroclaw
SK Slovan Varnsdorf
16:00
Viktoria Zizkov
GKS Jastrzebie
16:00
Opava
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Zhejiang Greentown
17:30
Dalian Pro
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 25
Grulla Morioka
16:00
FC Ryukyu
Vegalta Sendai
17:00
Ventforet Kofu
V-Varen Nagasaki
17:00
Montedio Yamagata
Yokohama FC
17:00
Blaublitz Akita
Albirex Niigata
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Thespa Kusatsu
Roasso Kumamoto
17:00
Tokushima Vortis
Machida Zelvia
17:00
Mito Hollyhock
Fagiano Okayama
17:00
Omiya Ardija
Renofa Yamaguchi
17:00
Oita Trinita
Tochigi SC
17:00
Tokyo Verdy
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 25
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam FC
FC Anyang
17:30
Chungnam Asan
Busan I Park
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
16:30
Weston Pud(nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Shan United
15:30
Chinland
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Kazlu Ruda FK Silas
16:00
Atletas Kaunas
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
AUS NSWC
Bán kết
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Sydney United
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
QLD Division 1
Vòng 12
Rochedale Rovers
16:30
Mitchelton FC
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
16:00
Estonia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
QLD Premier League
Vòng 8
Logan Lightning
16:30
Brisbane City
Moreton Bay United
17:30
Eastern Suburbs Brisbane
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
15:30
Moreton Bay United U23
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Indonesia (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Australia (nữ)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
ShangYu Pterosaur FC
14:30
Dantong Tengyue
Qinao FC
14:30
Dongguan Guanlian
Haimen Codion
14:30
Hunan Billows
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
14:30
Jiangxi Dark Horse
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding
NSW-N Premier League
Vòng 14
Maitland
15:00
Edgeworth Eagles FC
Weston Workers FC
16:00
Cooks Hill United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá