Nhận định, soi kèo U20 Palestine vs U20 Nhật Bản, 16h00 ngày 16/9: Chung kết sớm

Nhận định bóng đá U20 Palestine vs U20 Nhật Bản hôm nay 16h00 ngày 16/9, vòng loại U20 châu Á 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái U20 Palestine vs U20 Nhật Bản chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định bóng đá U20 Palestine vs U20 Nhật Bản

Với 6 điểm trọn vẹn sau 2 lượt trận mở màn, U20 Nhật Bản đang dẫn đầu bảng C vòng loại U20 châu Á 2023. Đứng ngay phía sau là U20 Palestine với 4 điểm. Màn so tài trực tiếp chiều nay giữa 2 đội được ví là trận "chung kết" tranh vé dự VCK của bảng C. Đặt lên bàn cân, U20 Nhật Bản vượt trội cả về tương quan lực lượng cũng như đẳng cấp.

Nhận định, soi kèo U20 Palestine vs U20 Nhật Bản, 16h00 ngày 16/9: Chung kết sớm - Ảnh 3

Với hàng công bùng nổ, U20 Nhật Bản hoàn toàn có thể tạo nên chiến thắng tưng bừng nữa để khẳng định vị thế của mình ở bảng C. Thực tế, qua 2 lượt trận, đội bóng xứ sở mặt trời mọc đã ghi 13 bàn và chưa để lọt lưới. Trước đối thủ như vậy, cơ hội tạo bất ngờ của U20 Palestine là không nhiều.

Soi kèo U20 Palestine vs U20 Nhật Bản

Soi kèo châu Á U20 Palestine vs U20 Nhật Bản

Trên sàn giao dịch, U20 Nhật Bản được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 2:0. Kèo chấp này đã thể hiện vị thế khác biệt của đội bóng xứ sở mặt trời mọc. Giới chuyên môn đánh giá cao cơ hội vượt kèo của U20 Nhật Bản bởi qua 2 lượt trận, họ không chỉ toàn thắng mà còn ghi tới 13 bàn và chưa để lọt lưới. Ở 2 trận gần nhất xuất hiện kèo chấp 2:0, U20 Nhật Bản đều mang về niềm vui cho giới đầu tư châu Á. Bên kia chiến tuyến, với vỏn vẹn 1 chiến thắng ở 7 trận gần đây, U20 Palestine rõ ràng không đáng tin cậy.

Lựa chọn: U20 Nhật Bản -2

Soi kèo tài xỉu U20 Palestine vs U20 Nhật Bản

Tỷ lệ tổng bàn thắng của trận đấu này được niêm yết ở mốc 3 1/2. Giới chuyên môn đánh giá cao kịch bản tưng bừng bởi chỉ qua 2 trận đấu, U20 Nhật Bản đã 13 lần lập công. Cả 3 trận gần đây của U20 Nhật Bản đều khép lại với ít nhất 4 lần lưới rung.

Lựa chọn: Tài 3 1/2

Soi kèo dự đoán hiệp 1 U20 Palestine vs U20 Nhật Bản

Ở 2 lượt trận mở màn, U20 Nhật Bản đã ghi 7 bàn trong hiệp 1 và đều tạo ra thế dẫn bàn trước giờ nghỉ giữa 2 hiệp. Với hàng công hiệu quả, đội bóng xứ sở mặt trời mọc là lựa chọn sáng giá trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: U20 Nhật Bản -1

Phong độ, lịch sử đối đầu U20 Palestine vs U20 Nhật Bản 

Nhận định, soi kèo U20 Palestine vs U20 Nhật Bản, 16h00 ngày 16/9: Chung kết sớm - Ảnh 2

DỰ ĐOÁN KẾT QUẢ TỶ SỐ: U20 Palestine 0-4 U20 Nhật Bản

Bảng xếp hạng giải vòng loại U20 châu Á

Nhận định, soi kèo U20 Palestine vs U20 Nhật Bản, 16h00 ngày 16/9: Chung kết sớm - Ảnh 1
TIN LIÊN QUAN

Nhận định, soi kèo Nữ Hà Nội vs Nữ TP HCM, 16h00 ngày 16/9: Tiếng vọng quá khứ

Nhận định bóng đá Nữ Hà Nội vs Nữ TP HCM hôm nay 16h00 ngày 16/9, giải VĐQG nữ Việt Nam 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Nữ Hà Nội vs Nữ TP HCM chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo U20 Sri Lanka vs U20 Malaysia, 16h00 ngày 16/9: Mệnh lệnh phải thắng

Nhận định bóng đá U20 Sri Lanka vs U20 Malaysia hôm nay 16h00 ngày 16/9, vòng loại U20 châu Á 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái U20 Sri Lanka vs U20 Malaysia chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo U20 Đông Timor vs U20 Việt Nam, 16h00 ngày 16/9: Ba điểm tiếp theo

Nhận định bóng đá U20 Đông Timor vs U20 Việt Nam, 16h00 ngày 16/9, giải Vòng loại U20 châu Á. Dự đoán, soi kèo nhà cái U20 Đông Timor vs U20 Việt Nam chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, soi kèo La Paz vs Oaxaca, 9h05 ngày 30/9: Điểm tựa sân nhà

Nhận định bóng đá La Paz vs Oaxaca hôm nay 9h05 ngày 30/9, Hạng 2 Mexico. Dự đoán, soi kèo nhà cái La Paz vs Oaxaca chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Fakel vs Krylya Sovetov, 21h30 ngày 29/9: Chủ nhà lâm nguy

Nhận định bóng đá Fakel vs Krylya Sovetov hôm nay 21h30 ngày 29/9, Cúp QG Nga. Dự đoán, soi kèo nhà cái Fakel vs Krylya Sovetov chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Independient vs Nacional, 8h00 ngày 30/9: Gặp đối cứng

Nhận định bóng đá Independient vs Nacional hôm nay 8h00 ngày 30/9, VĐQG Colombia. Dự đoán, soi kèo nhà cái Independient vs Nacional chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Akhmat Grozny vs Rostov, 19h00 ngày 29/9: Khác biệt ở hàng công

Nhận định bóng đá Akhmat Grozny vs Rostov hôm nay 19h00 ngày 29/9, Cúp QG Nga. Dự đoán, soi kèo nhà cái Akhmat Grozny vs Rostov chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Liaoning Shenyang vs Suzhou Dongwu, 14h30 ngày 29/9: Cửa trên sáng nước

Nhận định bóng đá Liaoning Shenyang vs Suzhou Dongwu hôm nay 14h30 ngày 29/9, Hạng Nhất Trung Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Liaoning Shenyang vs Suzhou Dongwu chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Nữ Bayern Munich vs Nữ Sociedad, 00h00 ngày 30/9: Tấm vé đã định

Nhận định bóng đá Nữ Bayern Munich vs Nữ Sociedad hôm nay 00h00 ngày 30/9, cúp C1 châu Âu nữ 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Nữ Bayern Munich vs Nữ Sociedad chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Barito Putera vs Persik Kediri, 16h00 ngày 29/9: Sân nhà vẫn hơn

Nhận định bóng đá Barito Putera vs Persik Kediri, 16h00 ngày 29/9 giải VĐQG Indonesia. Dự đoán, soi kèo nhà cái Barito Putera vs Persik Kediri chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Shanghai Port vs Rongcheng, 16h30 ngày 29/9: Tân binh khó nhằn

Nhận định bóng đá Shanghai Port vs Rongcheng hôm nay 16h30 ngày 29/9, giải VĐQG Trung Quốc 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Shanghai Port vs Rongcheng chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo PSS Sleman vs Persita, 20h30 ngày 29/9: Không xứng cửa trên

Nhận định bóng đá PSS Sleman vs Persita hôm nay 20h30 ngày 29/9, giải VĐQG Indonesia 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái PSS Sleman vs Persita chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Nanjing City vs Xinjiang Tianshan, 14h30 ngày 29/9: Chờ đợi bất ngờ

Nhận định bóng đá Nanjing City vs Xinjiang Tianshan hôm nay 14h30 ngày 29/9, giải hạng nhất Trung Quốc 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Nanjing City vs Xinjiang Tianshan chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Trung Quốc
Vòng 18
Shanghai Port
16:30
Chengdu Better City FC
Wuhan FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Pro
18:30
Shanghai Shenhua
Giao Hữu ĐTQG
Mexico (nữ) U17
16:30
Sweden (nữ) U17
Costa Rica U17
22:59
Nicaragua U17
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda
00:15
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
Vòng 22
Barracas Central
01:30
Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 13
Balashikha
18:00
SKA Khabarovsk II
Saturn Moscow
22:59
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Monarcas Morelia
05:00
Tepatitlan de Morelos
Club Chivas Tapatio
07:05
Venados FC
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
Vòng 11
FK Graficar Beograd
20:00
Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Maritsa 1921
21:00
PFK Montana
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Dodoma Jiji FC
18:00
Geita Gold
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union
Ihefu SC
20:00
Young Africans
Indonesia Super League
Vòng 11
Barito Putera
16:00
Persik Kediri
Persis Solo FC
16:00
PSM Makassar
PSS Sleman
20:30
Persita Tangerang
Cúp nữ Châu Âu
Qual.2
Roma CF (nữ)
19:30
Sparta Praha (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
00:00
Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
Realidade Jovem/SP (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:30
Portuguesa Desportos (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
Indian Air Force
13:30
Garhwal FC
Sudeva Moonlight FC
17:30
Delhi FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Independiente Santa Fe
08:00
Atletico Nacional Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 16
Sociedad Deportivo Quito
07:00
SC Imbabura
England FA Women Super League
Vòng 1
Everton FC (nữ)
00:30
Leicester City (nữ)
Phần Lan
Vòng 1
Honka Espoo
22:00
HJK Helsinki
Israel C League
Vòng
Ahi Acre
23:30
Hapoel Ironi Sefad
AC Hamachtesh Givataim
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro
00:00
Fremad Amager
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
al bashaer
19:50
Al Oruba Sur
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
Kvarnsvedens IK
00:00
Korsnas IF FK
Jordan
Vòng 18
Sahab SC
22:00
Shabab AlOrdon
Maan
00:30
Al-Jazeera
Chile Cup
Quarterfinals
Cobreloa
03:30
CD Magallanes
Israel Women First National
Vòng 2
Hapoel Petah Tikva (nữ)
18:00
Hapoel Jerusalem (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:59
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 32
Tombense
05:00
Gremio Novorizontin
Vasco da Gama
07:30
Londrina PR
Denmark 2 Division Women
Vòng
Olstykke (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
RC Arba U21
22:00
MC El Bayadh U21
Paradou AC U21
22:00
USM Khenchela U21
ES Setif U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
NC Magra U21
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Inter II
22:30
PIF Parainen II
FC Melody
00:00
TPV Tampere
TP-T
00:00
NOPS
LePa
00:05
EIF Academy
Toolon Taisto
00:15
MPS
Atlantis II
00:15
Valtti
Turkmenistan
Vòng 11
HTTU Asgabat
20:00
Energetik Mary
FC MERW
20:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng 13
Atletico Grau
01:00
Sport Boys
Sporting Cristal
01:00
AD Tarma
FBC Melgar
03:30
EM Deportivo Binacional
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
14:30
Nantong Zhiyun
Nanjing City
14:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
14:30
Suzhou Dongwu
Shijiazhuang Kungfu
14:30
Bei Li Gong
U21 Ukraina
Vòng 5
Veres Rivne U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Kolos Kovalivka U21
Mexico Liga TDP
Vòng
Deportivo Tulancingo
00:00
Tampico Madero
Yalmakan FC
04:00
Cafetaleros de Tapachula
Montaneses FC
04:00
Pachuca II
Lobos ULM
04:00
Gavilanes FC Matamoros
Catedraticos Elite
04:30
Reboceros de La Piedad
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Giessen
00:00
TuS Dietkirchen
VfL Oldenburg
00:30
FC Hansa Luneburg
TuS Bersenbruck
01:00
SC Spelle-Venhaus
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
22:59
Societe Omnisports De L'Armee
India Manipur State League
Vòng
AIM
14:00
NACO
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Diyarbakirspor
18:00
Karsspor
Dai Lin Jissbon
19:00
Yeni Amasya Spor
Menemen Belediye Spor
21:00
The state of Bay
Eskisehirspor
00:00
Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Terek Grozny
19:00
Rostov FK
Fakel
21:30
Krylya Sovetov
Spartak Moscow
00:30
Zenit St. Petersburg
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
PFC Neftchi II
18:30
Zaqatala FK
Sabayi II
18:30
Qarabag II
Qaradag Lokbatan
18:30
FK Mughan
Uzbek League
Vòng 20
Qizilqum Zarafshon
21:00
Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Santos De Guapiles
06:00
Perez Zeledon
Sporting San Jose
09:00
AD San Carlos
Macau FA Cup
Cheng Fung
18:30
Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
FC Brasov
20:00
Hermannstadt
Alexandria
20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Concordia Chiajna
22:45
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
01:30
Dinamo Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá