Nhận định, soi kèo Napoli vs AC Milan, 1h45 ngày 19/9: Bản lĩnh nhà vua

Nhận định bóng đá Napoli vs AC Milan hôm nay 1h45 ngày 19/9, Serie A. Dự đoán, soi kèo nhà cái Napoli vs AC Milan chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Salernitana vs Lecce, 01h45 ngày 17/9: Tận dụng ưu thế

Nhận định bóng đá Salernitana vs Lecce hôm nay 01h45 ngày 17/9, giải VĐQG Italia 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Salernitana vs Lecce chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Empoli vs Roma, 1h45 ngày 13/9: Giận cá chém thớt

Nhận định bóng đá Empoli vs Roma hôm nay 1h45 ngày 13/9, Serie A. Dự đoán, soi kèo nhà cái Empoli vs Roma chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Juventus vs Salernitana, 1h45 ngày 12/9: Lão bà vượt khó

Nhận định bóng đá Juventus vs Salernitana, 1h45 ngày 12/9, VĐQG Italia. Dự đoán, soi kèo nhà cái Juventus vs Salernitana chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Inter Milan vs Torino, 23h00 ngày 10/9: Khó nhằn

Nhận định bóng đá Inter Milan vs Torino hôm nay 23h00 ngày 10/9, Serie A. Dự đoán, soi kèo nhà cái Inter Milan vs Torino chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Sampdoria vs AC Milan, 1h45 ngày 11/9: Đừng tin Rossoneri

Nhận định bóng đá Sampdoria vs AC Milan, 1h45 ngày 11/9 giải VĐQG Italia. Dự đoán, soi kèo nhà cái Sampdoria vs AC Milan chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Salernitana vs Empoli, 23h30 ngày 5/9: Khó nhằn

Nhận định bóng đá Salernitana vs Empoli hôm nay 23h30 ngày 5/9, Serie A. Dự đoán, soi kèo nhà cái Salernitana vs Empoli chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Monza vs Atalanta, 23h30 ngày 5/9: Thất bại khó tránh

Nhận định bóng đá Monza vs Atalanta hôm nay 23h30 ngày 5/9, giải VĐQG Italia 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Monza vs Atalanta chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Torino vs Lecce, 01h45 ngày 6/9: Tân binh khó nhằn

Nhận định bóng đá Torino vs Lecce hôm nay 01h45 ngày 6/9, giải VĐQG Italia 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Torino vs Lecce chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Udinese vs Roma, 1h45 ngày 5/9: Khó nhằn cho 'Bầy sói'

Nhận định bóng đá Udinese vs Roma hôm nay 1h45 ngày 5/9, Serie A. Dự đoán, soi kèo nhà cái Udinese vs Roma chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Cremonese vs Sassuolo, 17h30 ngày 4/9: Thất bại thứ 5

Nhận định bóng đá Cremonese vs Sassuolo hôm nay 17h30 ngày 4/9, giải VĐQG Italia 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Cremonese vs Sassuolo chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Fiorentina vs Juventus, 20h00 ngày 3/9: Đi dễ khó về

Nhận định bóng đá Fiorentina vs Juventus hôm nay 20h00 ngày 3/9, giải VĐQG Italia 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Fiorentina vs Juventus chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo AC Milan vs Inter Milan, 23h00 ngày 3/9: Đại tiệc bàn thắng

Nhận định bóng đá AC Milan vs Inter Milan, 23h00 ngày 3/9 giải VĐQG Italia. Dự đoán, soi kèo nhà cái AC Milan vs Inter Milan chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Atalanta vs Torino, 1h45 ngày 2/9: Không dễ như tưởng tượng

Nhận định bóng đá Atalanta vs Torino hôm nay 1h45 ngày 2/9, Serie A. Dự đoán, soi kèo nhà cái Atalanta vs Torino chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Xem thêm
V-League
Vòng 17
Thanh Hóa FC
17:00
Bình Định
Nam Định FC
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Sông Lam Nghệ An
18:00
Viettel FC
Hà Nội FC
19:15
Becamex Bình Dương
Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Arsenal
18:30
Tottenham Hotspur
Crystal Palace
21:00
Chelsea
Fulham
21:00
Newcastle United
Bournemouth AFC
21:00
Brentford
Southampton
21:00
Everton
Liverpool
21:00
Brighton Hove Albion
West Ham United
23:30
Wolves
La Liga
Vòng 7
Cadiz
19:00
Villarreal
Getafe
21:15
Valladolid
Sevilla
23:30
Atletico Madrid
Mallorca
02:00
Barca
Serie A
Vòng 8
Napoli
20:00
Torino
Inter Milan
22:59
AS Roma
Empoli
01:45
AC Milan
Bundesliga
Vòng 8
RB Leipzig
20:30
VfL Bochum
Eintracht Frankfurt
20:30
Union Berlin
SC Freiburg
20:30
FSV Mainz 05
FC Koln
20:30
Borussia Dortmund
VfL Wolfsburg
20:30
VfB Stuttgart
Werder Bremen
23:30
Monchengladbach
Ligue 1
Vòng 9
Strasbourg
22:00
Rennes
PSG
02:00
Nice
Hàn Quốc
Vòng 1
FC Seoul
12:00
Daegu FC
Incheon United
14:30
Ulsan Hyundai FC
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Pohang Steelers
Jeju United
12:00
Gangwon FC
J-League 1
Vòng 31
Avispa Fukuoka
12:00
Vissel Kobe
Cerezo Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashima Antlers
13:00
FC Tokyo
Sagan Tosu
13:00
Kyoto Sanga
Hiroshima Sanfrecce
13:00
Urawa Red Diamonds
Nagoya Grampus
14:00
Yokohama Marinos
Gamba Osaka
14:00
Kashiwa Reysol
Consadole Sapporo
14:00
Kawasaki Frontale
Cúp FA
Qual.3
Congleton Town
18:30
AFC Fylde
Anstey Nomads
20:00
Shefford Town Campton
Cheshunt
21:00
Kidderminster Harriers
Hornchurch
21:00
Braintree Town
St Ives Town
21:00
Chasetown
Hampton Richmond Borough
21:00
Paulton Rovers
Alvechurch
21:00
Nuneaton Borough
Chester FC
21:00
Hanley Town
Hyde F.C.
21:00
Darlington
Stocksbridge Park Steels
21:00
Ashington
Chorley FC
21:00
Blyth Spartans
Kings Lynn
21:00
Kettering Town
Swindon Supermarine
21:00
Farnborough Town
Bamber Bridge
21:00
Buxton FC
Coalville
21:00
Sudbury
Metropolitan Police
21:00
Chippenham Town
Banbury United
21:00
Berkhamsted Town
Basford Utd
21:00
Boston United
Taunton Town
21:00
Walton Hersham
Three Bridges
21:00
Hereford United
Dulwich Hamlet
21:00
Folkestone
Oxford City
21:00
Plymouth Parkway
Weston Super Mare
21:00
Helston Athletic
Bath City
21:00
Sevenoaks Town
Gainsborough Trinity
21:00
Worksop Town
Peterborough Sports
21:00
Hemel Hempstead Town
Weymouth
21:00
Welling United
Beckenham Town
21:00
Binfield
Gloucester City
21:00
Merthyr Town
Romford
21:00
Chelmsford City
Worthing
21:00
Eastbourne Borough
Billericay Town
21:00
Biggleswade Town
Hanwell Town
21:00
Ebbsfleet United
Scarborough
21:00
Curzon Ashton FC
Yate Town
21:00
Bracknell Town
Carshalton Athletic FC
21:00
Havant Waterlooville
Hendon
21:00
Herne Bay
South Shields
21:00
Marske United
Clitheroe
21:00
Bury AFC
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Rotherham United
21:00
Wigan Athletic
Coventry City
21:00
Middlesbrough
Reading
21:00
Huddersfield Town
Sunderland A.F.C
21:00
Preston North End
Sheffield United
21:00
Birmingham City
Cardiff City
21:00
Burnley
West Brom
21:00
Swansea City
Blackpool
21:00
Norwich City
Bristol City
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
Blackburn Rovers
21:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 17
Puebla
07:00
Club America
FC Juarez
09:00
Pumas U.N.A.M.
Atletico San Luis
05:00
Tigres UANL
Monterrey
05:05
Pachuca
Atlas
07:05
Necaxa
CDSyC Cruz Azul
09:05
Chivas Guadalajara
Hà Lan
Vòng 8
SC Cambuur
21:30
PSV Eindhoven
Groningen
23:45
AZ Alkmaar
AFC Ajax
01:00
Go Ahead Eagles
FC Twente Enschede
02:00
Vitesse Arnhem
VĐQG Brazil
Vòng 29
Ceara
01:00
America MG
Internacional RS
01:00
Santos
Atletico Mineiro
01:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Juventude
Flamengo
05:00
Bragantino
Avai FC SC
05:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
05:00
Fortaleza
Corinthians Paulista (SP)
07:00
Cuiaba
Bồ Đào Nha
Vòng 8
FC Porto
03:15
Sporting Braga
Vizela
21:30
Portimonense
GD Chaves
00:00
Estoril
Vitoria Guimaraes
02:30
Benfica
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Malmo FF
20:00
Hammarby
Degerfors IF
22:30
Djurgardens
Scotland
Vòng 9
Heart of Midlothian
18:30
Glasgow Rangers
Saint Mirren
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
Saint Johnstone
Aberdeen
21:00
Kilmarnock
Celtic FC
21:00
Motherwell
Ross County
21:00
Hibernian
Thụy Sĩ
Vòng 9
Basel
22:59
St. Gallen
Grasshopper
01:30
FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Kasimpasa
18:30
Gazisehir Gaziantep
Ankaragucu
21:00
Istanbul BB
Kayserispor
21:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
00:00
Galatasaray
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 17
Phú Thọ
16:00
Huế FC
Ba Lan
Vòng 11
Gornik Zabrze
20:00
Zaglebie Lubin
Lech Poznan
22:30
Legia Warszawa
Pogon Szczecin
01:30
Lechia Gdansk
Na Uy
Vòng 24
Tromso IL
21:00
Molde
Valerenga
22:59
Stromsgodset
Lillestrom
22:59
Bodo Glimt
Nga
Vòng 11
Gazovik Orenburg
18:00
FK Sochi
Khimki
20:30
CSKA Moscow
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
VĐQG Slovakia
Vòng 12
Dukla Banska Bystrica
22:59
Michalovce
Tatran LM
22:59
Dunajska Streda
MSK Zilina
22:59
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Oud Heverlee
21:00
Saint Gilloise
Oostende
23:15
Racing Genk
Westerlo
23:15
Zulte-Waregem
Club Brugge
01:45
Mechelen
VĐQG Croatia
Vòng 11
ZNK Osijek
21:55
NK Lokomotiva Zagreb
Dinamo Zagreb
00:30
Slaven Koprivnica
Serie B Italia
Vòng 7
Parma
19:00
Frosinone
Spal
19:00
Genoa
Modena
19:00
Reggina
Bari
19:00
Brescia
Cagliari
19:00
Venezia
Palermo
19:00
SudTirol
Cittadella
19:00
Ternana
Perugia
21:15
Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Mirandes
21:15
Las Palmas
Racing Santander
21:15
Malaga
Andorra CF
23:30
Levante
Villarreal B
02:00
Burgos CF
Hạng 2 Pháp
Vòng 10
Saint Etienne
20:00
Grenoble
Rodez Aveyron
00:00
Amiens
Caen
00:00
Quevilly
Metz
00:00
Pau FC
Dijon
00:00
Le Havre
Annecy
00:00
Bastia
Chamois Niortais
00:00
Guingamp
Valenciennes
00:00
Sochaux
Nimes
00:00
Paris FC
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Fortuna Dusseldorf
18:00
Arminia Bielefeld
Greuther Furth
18:00
SV Sandhausen
Holstein Kiel
18:00
Hansa Rostock
St. Pauli
01:30
Heidenheimer
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Ventforet Kofu
12:00
Tochigi SC
Thespa Kusatsu
12:00
Omiya Ardija
Montedio Yamagata
12:00
Albirex Niigata
Tokushima Vortis
14:00
Machida Zelvia
FC Ryukyu
16:30
Yokohama FC
Oita Trinita
17:00
V-Varen Nagasaki
Roasso Kumamoto
11:00
Blaublitz Akita
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Fagiano Okayama
Mito Hollyhock
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Renofa Yamaguchi
12:00
Grulla Morioka
Vegalta Sendai
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Ireland
Vòng 31
Sligo Rovers
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Slovenia
Vòng 11
Domzale
20:00
NK Mura 05
NK Olimpija Ljubljana
22:30
Tabor Sezana
FC Koper
01:15
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 12
CS Mioveni
22:59
Universitatea Craiova
CFR Cluj
01:30
Petrolul Ploiesti
VĐQG Chile
Vòng 26
Union La Calera
06:00
Coquimbo Unido
Huachipato
22:00
CSD Antofagasta
Palestino
01:00
Everton CD
Curico Unido
06:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Lokomotiv Sofia
17:45
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng 22
Club Atletico Tigre
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Estudiantes La Plata
05:00
Colon de Santa Fe
Union Santa Fe
07:30
Newells Old Boys
Racing Club
07:30
Rosario Central
Central Cordoba SDE
22:59
Sarmiento Junin
CA Platense
22:59
Defensa Y Justicia
San Lorenzo
01:30
CA Huracan
Banfield
04:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Arsenal de Sarandi
06:30
Independiente
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Skra Czestochowa
20:00
GKS Katowice
Stal Rzeszow
22:30
Resovia Rzeszow
Gornik Leczna
01:00
GKS Tychy
Hạng 2 Nga
Vòng 14
Avangard
17:00
FK Sakhalinets
Luki Energiya
18:00
Rodina Moskva III
Stavropolye-2009
19:00
FK Biolog
Legion Dynamo
19:00
Alania-d Vladikavkaz
SKA Rostov
19:00
Rotor Volgograd
Druzhba Maykop
20:00
Mashuk-KMV
Torpedo Vladimir
21:00
Tekstilshchik Ivanovo
Chertanovo Moscow
21:00
FC Tver
Tyumen
21:00
FK Ural-2
Chernomorets Novorossiysk
21:00
FK Kuban Kholding
FK Zenit Izhevsk
21:00
FK Khimik-Avgust
SY Sakhalinsk
11:00
Kvant Obninsk
VĐQG UAE
Vòng 4
Al-Sharjah
20:15
Khor Fakkan
Banni Yas
20:15
Al-Jazira(UAE)
Dabba Al-Fujairah
22:59
Ajman
Al Nasr Dubai
22:59
Al-Wasl
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gimpo FC
11:30
Chungnam Asan
Seoul E-Land FC
14:00
Bucheon FC 1995
FC Anyang
16:30
Ansan Greeners FC
Daejeon Citizen
11:30
Gwangju Football Club
Hạng 4 Anh
Vòng 12
Harrogate Town
19:00
Bradford City
Salford City
21:00
Grimsby Town
Stockport County
21:00
Walsall
AFC Wimbledon
21:00
Colchester United
Gillingham
21:00
Sutton United
Swindon Town
21:00
Northampton Town
Crawley Town
21:00
Stevenage Borough
Leyton Orient
21:00
Newport County
Tranmere Rovers
21:00
Barrow
Carlisle United
21:00
Crewe Alexandra
Rochdale
21:00
Doncaster Rovers
Hạng 3 Đức
Vòng 10
VfL Osnabruck
19:00
SV Waldhof Mannheim
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
TSV 1860 Munchen
MSV Duisburg
19:00
Hallescher FC
SV Elversberg
19:00
SC Verl
Saarbrucken
19:00
SC Freiburg (Youth)
SpVgg Bayreuth
19:00
Dynamo Dresden
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Caracas FC
04:00
Deportivo La Guaira
Estudiantes Merida FC
06:15
CD Hermanos Colmenares
Monagas SC
04:00
Deportivo Metropolitano
Carabobo FC
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Scotland
Vòng 9
Hamilton Academical
21:00
Dundee
Ayr United
21:00
Inverness
Partick Thistle
21:00
Greenock Morton
Cove Rangers
21:00
Arbroath
Queen's Park
21:00
Raith Rovers
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Pendikspor
17:30
Goztepe
Sakaryaspor
20:00
Yeni Malatyaspor
Altay Spor Kulubu
22:59
Eyupspor
Caykur Rizespor
22:59
Bodrumspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Orebro Syrianska IF
18:00
BK Forward
Vanersborgs IF
18:00
GAIS
Tvaakers IF
18:00
BK Olympic
Sollentuna United
18:00
Taby
Lindome GIF
21:00
IFK Malmo FK
Hammarby TFF
21:00
Gefle IF
Umea FC
21:00
Sandvikens IF
Haninge
21:00
FC Stockholm Internazionale
Angelholms FF
21:00
Atvidabergs
Lunds BK
21:00
Oskarshamns AIK
Ljungskile
21:00
Torns IF
Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
AFC Progresul Spartac Bucuresti
15:00
Unirea Dej
Unirea Constanta
15:00
Gloria Buzau
ACS Dumbravita
15:00
Ripensia Timisoara
Dinamo Bucuresti
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
CSM Politehnica Iasi
15:00
FC Maramures Baia Mare
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSA Steaua Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Slask Wroclaw II
18:00
Znicz Pruszkow
Olimpia Elblag
19:30
Kotwica Kolobrzeg
Pogon Siedlce
20:00
Wisla Pulawy
OKS Stomil Olsztyn
20:00
Lech II Poznan
Motor Lublin
22:00
Siarka Tarnobrzeg
Gornik Polkowice
22:59
Radunia Stezyca
Hạng 2 Moldova
Vòng 5
Real Succes
20:00
Victoria Bardar
CF Sparta Selemet
20:00
Olimp Comrat
Flacara Falesti
20:00
FC Sheriff B
Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
NK Primorje
20:30
Krka
NK Bilje
20:30
Krsko Posavlje
Roltek Dob
20:30
MNK FC Ljubljana
NK Fuzinar
20:30
NK Nafta
Malaysia
Vòng 19
Johor Darul Takzim
19:15
Negeri Sembilan
Sarawak United
19:15
Pahang
Kedah
20:00
MISC-MIFA
Selangor
20:00
Melaka
Terengganu
20:00
Sabah
Albania Division 2
Vòng
Beselidhja Lezhe
21:00
Terbuni Puke
Burreli
21:00
KF Oriku
Flamurtari
21:00
Besa Kavaje
KS Korabi Peshkopi
21:00
Turbina Cerrik
Luzi 2008
21:00
Skenderbeu Korca
Tomori berat
21:00
KS Dinamo Tirana
Apolonia Fier
21:00
Lushnja KS
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Sozopol
22:00
Botev Plovdiv II
Strumska Slava
22:00
Minyor Pernik
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Etar
Ludogorets Razgrad II
22:00
FC Dobrudzha
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Namungo FC
20:00
KMC FC
Indonesia Super League
Vòng 11
Pusamania Borneo FC
15:30
Madura United
Dewa United FC
16:00
Cilegon United
Cilegon United
16:00
Dewa United FC
Arema Malang
20:00
Persebaya Surabaya
Kazakhstan Premier League
Vòng 21
FK Kaspyi Aktau
17:00
FK Aksu
FK Taraz
17:00
Maktaaral
Ordabasy
17:00
FK Atyrau
Canadian Premier League
Vòng 10
Pacific FC
09:00
FC Edmonton
HFX Wanderers FC
01:00
Atletico Ottawa
Forge FC
04:00
York 9 FC
England Conference North Division
Vòng 15
Leamington
21:00
AFC Telford United
Southport FC
21:00
Bradford Park Avenue
Latvia Division 2
Vòng 20
Riga FC II
18:00
Salaspils
Valmieras FK II
20:00
Olaine
Rezekne/BJSS
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 8
Bijelo Brdo
20:30
HNK Cibalia
NK Dubrava Zagreb
20:30
NK Croatia Zmijavci