Nhận định, dự đoán Utrecht vs NEC, 1h00 ngày 30/4: Chưa thoát khủng hoảng

Việt Hưng

Thứ sáu, 29/04/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Utrecht vs NEC, 1h00 ngày 30/4, giải VĐQG Hà Lan. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Utrecht vs NEC chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Utrecht vs NEC

Thất bại 2-1 trên sân của Feyenoord đã kéo dài chuỗi trận không thắng của Utrecht lên con số 6 trận liên tiếp. Tuy nhiên, nó vẫn giúp đội bóng này giữ vững vị vị trí thứ 7 trên BXH cùng tấm vé dự Cup C3 châu Âu mùa giải tới. Với 6 điểm nhiều hơn nhóm bám đuổi nên họ vẫn cần phải giành ít nhất 2 trận thắng trong 4 lượt trận còn lại để chính thức kết thúc mùa giải trong Top 7.

Nhận định, dự đoán Utrecht vs NEC, 1h00 ngày 30/4: Chưa thoát khủng hoảng - Ảnh 3

Trong khi đó, NEC cũng chẳng có phong độ khá khẩm hơn là mấy trong giai đoạn vừa qua. Cụ thể, đội bóng này mới chỉ thắng 1 trận trong khi nhận tới 5 thất bại trong tổng số 7 lượt trận gần đây. Điều đó khiến đội bóng này hết cơ hội cạnh tranh xuất dự Cup châu Âu mùa giải tới khi đang kém Utrecht tới 7 điểm trong khi mùa giải chỉ còn 4 lượt trận nữa là hạ màn.

Soi kèo Utrecht vs NEC

Nhận định, dự đoán Utrecht vs NEC, 1h00 ngày 30/4: Chưa thoát khủng hoảng - Ảnh 2

Utrecht đang là đội bóng có tỷ lệ thắng kèo thấp nhất tại giải VĐQG Hà Lan với thành tích 10 trận thắng trong tổng số 30 trận đã thi đấu. Trên sân nhà, đội bóng này cũng đang trải qua mạch 8 trận thua kèo liên tiếp và có 1 trận chấp kèo 3/4 trái như ngày hôm nay. Trong khi đó NEC thi đấu khá ấn tượng trên sân khách khi thắng kèo 10/13 trận gần đây trên mọi đấu trường. Họ cũng thắng kèo tới 4/7 lần làm khách trên sân của Utrecht và có 1 trận được chấp kèo 3/4 trái. 

Lựa chọn: NEC +3/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Utrecht vs NEC

Có tới 12/15 trận đã thi đấu trên sân nhà của Utrecht kết thúc hiệp 1 với ít nhất 1 bàn thắng được ghi. Trong khi đó, 16/18 trận hành quân xa nhà trên mọi đấu trường của NEC nổ tài hiệp đấu đầu tiên. Với những con số thống kê này, khả năng 45 phút đầu tiên của trận đấu ngày hôm nay sẽ hứa hẹn có nhiều bàn thắng được ghi giống như 8/10 lần đụng độ gần đây rất có thể sẽ được hai đội tái hiện trong ngày hôm nay.

Lựa chọn: Tài 1 1/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Utrecht vs NEC

Nhận định, dự đoán Utrecht vs NEC, 1h00 ngày 30/4: Chưa thoát khủng hoảng - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Utrecht vs NEC

Utrecht: De Keijzer; Ter Avest, Van Der Hoorn, Janssen, Van Der Kust; Maher, Timber; Sylla, Van Der Streek, Almqvist; Douvikas

NEC: Branderhorst; Van Rooij, Guth, Marquez, Verdonk; Schone, Bruijn; Tavsan, Mattsson, El Karouani; Okita

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Utrecht 2-2 NEC

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Union Berlin vs Greuther Furth, 1h30 ngày 30/4: Bỏ túi 3 điểm

Nhận định Union Berlin vs Greuther Furth, 1h30 ngày 30/4 thuộc Bundesliga. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Union Berlin vs Greuther Furth chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán QPR vs Sheffield United, 1h45 ngày 30/4: Củng cố vị trí

Nhận định QPR vs Sheffield United, 1h45 ngày 30/4 giải Hạng nhất An. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo QPR vs Sheffield United chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Strasbourg vs PSG, 02h00 ngày 30/4: Đối thủ khó nhằn

Nhận định Strasbourg vs PSG, 02h00 ngày 30/4 thuộc giải VĐQG Pháp 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Strasbourg vs PSG chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Melbourne City vs Adelaide, 11h05 ngày 22/5: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Melbourne City vs Adelaide, 11h05 ngày 22/5, giải VĐQG Australia. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Melbourne City vs Adelaide chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Portland Timbers vs Philadelphia, 09h00 ngày 23/5: Thất vọng chủ nhà

Nhận định Portland Timbers vs Philadelphia, 09h00 ngày 23/5 thuộc giải nhà nghề Mỹ 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Portland Timbers vs Philadelphia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Daegu vs Gangwon, 14h30 ngày 22/5: Đối thủ khó nhằn

Nhận định Daegu vs Gangwon, 14h30 ngày 22/5 thuộc giải VĐQG Hàn Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Daegu vs Gangwon chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán LA Galaxy vs Houston Dynamo, 7h07 ngày 23/5: Trơ lại quỹ đạo

Nhận định LA Galaxy vs Houston Dynamo, 7h07 ngày 23/5 thuộc Nhà nghề Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo LA Galaxy vs Houston Dynamo chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Jeju vs Suwon Bluewings, 14h30 ngày 22/5: Cân tài cân sức

Nhận định Jeju vs Suwon Bluewings, 14h30 ngày 22/5 thuộc VĐQG Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Jeju vs Suwon Bluewings chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Pachuca vs Club America, 8h06 ngày 23/5: Đối thủ cứng đầu

Nhận định Pachuca vs Club America, 8h06 ngày 23/5 thuộc VĐQG Mexico. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Pachuca vs Club America chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Jubilo Iwata vs Consadole Sapporo, 13h00 ngày 22/5: Chủ nhà yếu thế

Nhận định Jubilo Iwata vs Consadole Sapporo, 13h00 ngày 22/5 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Jubilo Iwata vs Consadole Sapporo chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sanfrecce Hiroshima vs Kyoto Sanga, 11h00 ngày 21/5: Nơi đẳng cấp chênh lệch

Nhận định Sanfrecce Hiroshima vs Kyoto Sanga, 11h00 ngày 21/5 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sanfrecce Hiroshima vs Kyoto Sanga chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Avispa Fukuoka vs Yokohama F. Marinos, 17h00 ngày 21/5: Tiếp đà hồi sinh

Nhận định Avispa Fukuoka vs Yokohama F. Marinos, 17h00 ngày 21/5, giải VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Avispa Fukuoka vs Yokohama F. Marinos chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Pohang Steelers vs Incheon, 16h00 ngày 21/5: Khách sáng giá

Nhận định Pohang Steelers vs Incheon, 16h00 ngày 21/5, giải VĐQG Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Pohang Steelers vs Incheon chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
Na Uy
Vòng 7
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
Arges
21:30
FC Voluntari
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
VĐQG Chile
Vòng 14
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng 2 Nga
Vòng 32
Anzhi Makhachkala
20:30
FK Forte Taganrog
FC Yessentuki
21:00
Chernomorets Novorossiysk
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Brazil Campeonato Paranaense 2
Vòng
Foz do Iguacu PR
01:30
Andraus Brasil
Parana STC PR
01:30
Aruko Sports Brasil
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
Club Deportivo Xela (nữ)
02:00
FC Cremas (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
HIFK
22:00
KuPs
Columbia women's League
Vòng
Deportivo Cali (nữ)
01:00
Independiente Santa Fe (nữ)
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Malmo U21
20:00
Kalmar U21
Helsingborg U21
21:00
Osters U21
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Brazil Campeonato Cearense Division 2
Vòng
Guarany CE
01:00
Itapipoca CE
Horizonte CE
01:00
Tiradentesce
Maranguape CE
01:00
Guarani CE
Latvian Higher League
Vòng 15
Metta/LU Riga
22:30
Riga FC
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Rodelindo Roman
02:00
Lautaro de Buin
Deportes Union Companias
02:00
Provincial Ovalle
CD Provincial Ranco
02:30
Deportes Quillon
Iberia Los Angeles
02:30
Real Juventud San Joaquin
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
USA National Premier Soccer League
Vòng
Toledo Villa FC
01:00
Dayton Dutch Lions
St. Croix SC
01:00
Peoria
Tulsa Athletics
02:00
Arkansas Wolves FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Mauritania Division 1
Vòng
ASC Snim
01:40
ASAC Concorde
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Estanciano Youth
01:00
America-RJ U20
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Montreal Impact
05:00
Forge FC
Cavalry FC
05:00
Vancouver Whitecaps
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
FK Panevezys-2
22:00
FK Zalgiris Vilnius B
U19 Pháp
Vòng
Nantes U19
19:30
StrasbourgU19
Israel Women First National
Vòng 27
Hapoel Raanana (nữ)
00:00
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
00:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
00:00
Maccabi Emekheifer (nữ)
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
00:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al Ahli Jeddah
01:00
Abha
Al-Feiha
23:20
Dhamk
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Viljandi Tulevik
22:59
Halliu football College
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Betim FC U20
01:00
America MG Youth
Bolivia Primera Division
Vòng 16
Universitario De Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Jorge Wilstermann
02:00
Bolivar
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Belgium U17
21:30
Turkey U17
spain U17
21:30
Srbija C.Gora U17
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Atletico Grau
01:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Boys
01:15
Carlos Manucci
Inti Gas Deportes
03:30
FBC Melgar
EM Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo
Norway 2.Liga
Vòng 7
Odd Grenland 2
20:00
Sotra
Valerenga B
22:00
Ullensaker/Kisa IL
BRA D4
Alagoinhas Atletico BA
02:00
CS Sergipe
Cianorte PR
02:00
Parana PR
Santa Cruz PE
02:00
CS Esportivo AL
Sociedade Acao
02:00
Anapolis FC
Bahia de Feira BA
02:00
Inter de Limeira
ASA AL
02:00
EC Jacuipense
Primera Division de El Salvador
Vòng
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Peru B League
Vòng
Santos FC Lima
01:00
Cusco FC
Chile Primera B
Vòng 16
Rangers Talca
03:00
CD Magallanes
Universidad de Concepcion
03:00
Santiago Morning
Cobreloa
04:30
Fernandez Vial
Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng nhất Na Uy
Vòng 7
Grorud
22:59
Bryne
Skeid Oslo
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Start Kristiansand
Sandnes Ulf
22:59
Mjondalen IF
KFUM Oslo
22:59
Kongsvinger
Argentine Torneo A
Vòng
Atletico Parana
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:30
CDA Monte Miaz
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Huracan Las Heras
02:00
Club Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
G.San Martin Formosa
Angola Girabola League
Vòng 29
Bravos do Maquis
21:00
Desportivo Huila
Interclube Luanda
21:00
Sporting de Benguela
Academica Do Lobito
21:00
Cuando Cubango
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro FC
Brasil Cup
Vòng 3
Brasiliense
05:00
Atletico Mineiro
Hạng 2 Venezuela
Vòng 9
Llaneros de Guanare FC
03:00
Heroes de Falcon
Atletico El Vigia
03:00
Urena SC
Academia Rey
04:00
Titanes FC
Fundacion AIFI
04:00
Dynamo Puerto FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
SE Paraty RJ
01:00
Juventus RJ
CAAC Brasil FC
01:00
EC Vera Cruz RJ
Belford Roxo RJ
01:00
Uni Souza
VĐQG Uruguay
Vòng
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
Danubio FC
01:40
Defensor Sporting Montevideo
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Costa Rica Primera Division Women
Vòng
SUVA Sports (nữ)
02:00
Saprissa (nữ)
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 16
Atletico Rafaela
02:00
Ferrol Carril Oeste
Gimnasia Mendoza
02:00
Estudiantes Rio Cuarto
Chacarita juniors
03:00
Sacachispas
Club Atletico Guemes
05:00
Deportivo Moron
San Martin Tucuman
07:30
Tristan Suarez
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Ivory Coast Premier Division
Vòng
LYS Sassandra
01:00
Sporting Gagnoa
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Olimpia Asuncion
03:30
Cerro Porteno
Libertad
06:15
FC Nacional Asuncion
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
00:00
Jaen Paraiso Interior Futsal
Catgas Energia Futsal
00:00
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
00:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
Levante Futsal
00:00
Cordoba Futsal
Palma Futsal
00:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
Real Betis Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:00
F.C.Barcelona Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Jamaica Premier League
Vòng 19
Mount Pleasant FA
03:00
Siti Worley Garden J
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
7 de Abril U20
01:00
Sao Goncalo U20
Tamoio U20
01:00
Gremio Atletico Farroupilha U20
Lagarto U20
01:00
Confianca SE (Youth)
Garibaldi U20
02:00
Caxias RS U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Chile Beach Soccer
01:00
Ecuador Beach Soccer
Venezuela Beach Soccer
02:30
Brazil Beach Soccer
Peru Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Brazil Paulista Serie B
Vòng
Sao Carlos
01:00
Batatais
Mauaense SP
01:00
ECUS
Brazil Serie D
Zumbi EC U23
01:00
Coruripe U23
FF Sports Vicosense U23
01:00
Miguelense FC U23
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Bangladesh Police Club
16:00
Swadhinata KS
Botola Pro 1
Vòng 24
MCO Mouloudia Oujda
02:30
Renaissance Sportive de Berkane
Iceland
Vòng 7
Breidablik
02:15
Fram Reykjavik
Valur Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
South Melbourne (nữ)
Uzbek League
Vòng 10
Dinamo Samarqand
21:00
OTMK Olmaliq
Lokomotiv Tashkent
21:00
Pakhtakor
Qizilqum Zarafshon
21:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Manaus (AM)
02:00
Sao Jose PoA RS
Vitoria BA
03:00
Confianca SE
Aparecidense GO
04:00
Floresta CE
SC Paysandu Para
05:00
Volta Redonda
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Al-Ittihad Alexandria
02:00
Pyramids FC
Pharco
23:30
El Gounah
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
GA Farroupilha/RS
01:30
Tupi RS
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 5
Montreal Impact
03:00
Real Salt Lake
New York City FC
04:00
Chicago Fire
Charlotte FC
04:00
Vancouver Whitecaps
Inter Miami
05:00
New York Red Bulls
FC Dallas
06:00
Minnesota United FC
San Jose Earthquakes
06:30
FC Kansas City
LA Galaxy
07:00
Houston Dynamo
Colorado Rapids
07:00
Seattle Sounders
Austin FC
07:00
Orlando City
Portland Timbers
09:00
Philadelphia Union

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá