Nhận định, dự đoán Tigres UANL vs Cruz Azul, 8h05 ngày 16/5: Khó có ngược dòng

Việt Hưng

Chủ nhật, 15/05/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Tigres UANL vs Cruz Azul, 8h05 ngày 16/5, giải VĐQG Mexico. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tigres UANL vs Cruz Azul, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Tigres UANL vs Cruz Azul

Được chơi trên sân nhà cũng như thi đấu hơn người trong suốt 1/3 thời gian của trận đấu nhưng Tigres UANL vẫn bất lực trong việc tìm kiếm bàn thắng san bằng cách biệt trước Cruz Azul. Điều đó đã khiến họ đành chấp nhận đánh mất lợi thế khi để thua 1-0 ngay trên sân nhà ở trận lượt đi vòng 1/8 tranh chức vô địch. Với thành tích thắng 1/9 trận gần đây quá khó để đội bóng này có thể mơ mộng về một cuộc ngược dòng trên sân của Tigres UANL trong trận lượt về này.

Nhận định, dự đoán Tigres UANL vs Cruz Azul, 8h05 ngày 16/5: Khó có ngược dòng - Ảnh 3

Đây là điều rất dễ xảy ra bởi Tigres UANL thi đấu khá ấn tượng trên sân nhà ở mùa giải năm nay. Cụ thể, đội bóng này thắng tới 12 trận, hòa 6 và mới chỉ 2 lần trắng tay ra về. Với sự ổn định này, không khó để họ có thể bảo toàn được lợi thế dẫn bàn để ghi tên mình vào bán kết tranh chức vô địch lượt về giải Clausura.

Soi kèo Tigres UANL vs Cruz Azul

Nhận định, dự đoán Tigres UANL vs Cruz Azul, 8h05 ngày 16/5: Khó có ngược dòng - Ảnh 2

Tỷ lệ thắng kèo trên sân nhà trong giai đoạn lượt về giải Clausura của Tigres UANL khi chỉ 3 lần giúp các nhà đầu tư châu Á ca khúc khải hoàn ra về trong tổng số 9 trận đã thi đấu. Trong khi đó, Cruz Azul lại thi đấu khá ấn tượng trên sân khách khi thắng kèo tới 7, hòa kèo 1 và chỉ thua kèo có 1 trong tổng số 9 trận. Họ cũng đang có chuỗi 10 trận thắng kèo liên tiếp khi làm khách trên sân của Tigres UANL.

Lựa chọn: Cruz Azul +1/2

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Tigres UANL vs Cruz Azul

Các chân sút của Tigres UANL nhập cuộc không tốt mỗi khi được thi đấu trên sân nhà khi tịt ngòi hiệp 1 tới 8/10 trận gần đây. Trong khi đó hàng thủ của Cruz Azul thi đấu rất chắc chắn trên sân khách khi giữ sạch lưới 6 trận liên tiếp gần đây. Với những con số thống kê này nằm kèo hiệp đấu đầu tiên đội khách hay xỉu đều là sự lựa chọn an toàn cho người chơi châu Á.

Lựa chọn: Cruz Azul +1/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Tigres UANL vs Cruz Azul

Nhận định, dự đoán Tigres UANL vs Cruz Azul, 8h05 ngày 16/5: Khó có ngược dòng - Ảnh 1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Tigres UANL 1-1 Cruz Azul

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán U23 Malaysia vs U23 Campuchia, 16h00 ngày 16/5: Thắng vì ngôi đầu

Nhận định U23 Malaysia vs U23 Campuchia, 16h00 ngày 16/5 thuộc bảng B bóng đá nam SEA Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Malaysia vs U23 Campuchia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U23 Lào vs U23 Thái Lan, 19h00 ngày 16/5: Tiếp tục có hủy diệt

Nhận định U23 Lào vs U23 Thái Lan, 19h00 ngày 16/5 giải Sea Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Lào vs U23 Thái Lan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U17 Italia vs U17 Đức, 21h30 ngày 16/5: Nhẹ nhàng vượt ải

Nhận định U17 Italia vs U17 Đức, 21h30 ngày 16/5, giải Vòng loại U17 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U17 Italia vs U17 Đức chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Bahrain vs Myanmar, 17h00 ngày 27/5: Đẳng cấp khác biệt

Nhận định Bahrain vs Myanmar, 17h00 ngày 27/5 thuộc giao hữu quốc tế 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bahrain vs HIFK chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Criciuma vs Cruzeiro, 07h30 ngày 28/5: Tiếp đà hưng phấn

Nhận định Criciuma vs Cruzeiro, 07h30 ngày 28/5 thuộc giải hạng 2 Brazil 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Criciuma vs HIFK chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Estudiantes vs Mineros Guyana, 6h30 ngày 28/5: Sân nhà vẫn hơn

Nhận định Estudiantes vs Mineros Guyana, 6h30 ngày 28/5, giải Cup C1 Nam Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Estudiantes vs Mineros Guyana chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Universitatea Craiova vs Botoşani, 0h30 ngày 28/5: Sức mạnh vượt trội

Nhận định Universitatea Craiova vs Botoşani, 0h30 ngày 28/5, giải VĐQG Romania. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Universitatea Craiova vs Botoşani chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U23 Uzbekistan vs U23 Hàn Quốc, 23h00 ngày 27/5: Nợ thêm chồng chất

Nhận định U23 Uzbekistan vs U23 Hàn Quốc, 23h00 ngày 27/5, giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Uzbekistan vs U23 Hàn Quốc chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Malaysia vs Brunei, 20h00 ngày 27/5: Tiếp đà hồi sinh

Nhận định Malaysia vs Brunei, 20h00 ngày 27/5, giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Malaysia vs Brunei chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Thái Lan vs Turkmenistan, 17h30 ngày 27/5: Khó cho Mano Polking

Nhận định Thái Lan vs Turkmenistan, 17h30 ngày 27/5 thuộc Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Thái Lan vs Turkmenistan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Curico Unido vs Coquimbo Unido, 7h30 ngày 28/5: Khó có bất ngờ

Nhận định Curico Unido vs Coquimbo Unido, 7h30 ngày 28/5 thuộc VĐQG Chile. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Curico Unido vs Coquimbo Unido chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Hòa Bình vs PVF, 15h30 ngày 27/5: Công cùn, thủ yếu

Nhận định Hòa Bình vs PVF, 15h30 ngày 27/5 thuộc Hạng Nhì Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hòa Bình vs PVF chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Tiền Giang vs Đồng Tháp, 18h00 ngày 27/5: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Tiền Giang vs Đồng Tháp, 18h00 ngày 27/5 thuộc Hạng Nhì Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tiền Giang vs Đồng Tháp chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Myanmar
19:00
Bahrain
Malaysia
20:00
Brunei Darussalam
Botswana
20:00
Swaziland
Uzbekistan U23
22:00
U23 Hàn Quốc
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Romania
Vòng
CS Universitatea Craiova
00:30
FC Botosani
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Vratsa
00:00
Etar
Hạng 2 Nga
Vòng 10
FK Volna Nizhegorodskaya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Latvia Division 2
Vòng 8
Rezekne/BJSS
22:00
Skanstes SK
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
Azerbaijan Cup
Chung kết
Qarabag
22:00
Zira FK
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al-Faisaly Harmah Youth
20:05
Al-Tai (Youth)
Al-Ettifaq (Youth)
20:30
Al-Orubah Youths
Bhutan Thimphu League
Vòng
Transport United FC
19:00
Druk Lhayul FC
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Varde (nữ)
23:30
Aalborg (nữ)
Brondby IF (nữ)
00:00
Nordsjaelland (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
AFC Leopards
19:00
Nairobi Star City
Kariobangi Sharks
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Luxembourg Cup
Chung kết
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Latvian Higher League
Vòng 16
Riga FC
00:00
Rigas Futbola skola
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
United Arab Emirates U21
Vòng
Ittihad Kalba U21
21:15
Baniyas SC Reserves
Al-Sharjah U21
21:15
Al Ain U21
Shabab Dubai U21
21:15
Khor Fakkan U21
Ajman Club U21
21:15
Emirates Club U21
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Azadegan League
Vòng 32
Shahrdari Astara
21:30
Mes krman
Kheybar Khorramabad
21:30
Qashqai Shiraz
Khooshe Talaee Sana Saveh
21:30
Khouneh Be Khouneh
Mashin Sazi
21:30
Malavan
Mes Shahr-e Babak
21:30
FC Vista Turbine
Saipa
21:30
Arman Gohar Sirjan
Baderan Tehran FC
21:30
Shahrdari Hamedan
Esteghlal Mollasani
22:00
Shahin Bushehr
Pars Jonoubi Jam
22:00
Esteghlal Khozestan
USA National Premier Soccer League
Vòng 22
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
18:30
Subiaco AFC (nữ)
Murdoch University Melville FC (nữ)
18:45
Balcatta (nữ)
Singapore
Vòng 11
Albirex Niigata FC
18:45
Geylang United FC
ICE WC
Vòng 3
Trottur Reykjavik (nữ)
01:00
Vikingur Reykjavik (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Gualaceo SC
07:00
Sociedad Deportiva Aucas
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Real Madrid Castilla
22:59
Real Betis B
UD San Sebastian Reyes
01:00
Athletic Bilbao B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Sharjah SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
FC Minsk Reserves
19:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
OConnor Knights
12:00
West Canberra Wanderers
Meng Guanlian
Vòng
Nofel Sporting Club
19:15
Dhaka Wanderers
U19 Romania
Vòng
Dinamo Bucharest U19
18:30
Farul Constanta U19
VĐQG Belarus
Vòng 10
FK Isloch Minsk
21:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
22:59
FC Gomel
Georgia Primera Division
Vòng 16
FC Sioni Bolnisi
20:15
FC Saburtalo Tbilisi
Dila Gori
22:59
Lokomotiv Tbilisi
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
NA Hussein Dey
22:45
RC Arba
RC Relizane
22:45
CR Belouizdad
MC Magra
22:45
MC Oran
CS Constantine
22:45
HB Chelghoum Laid
OM Medea
22:45
Biskra
Paradou AC
22:45
USM Alger
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
Ellidi
KH Hlidarendi
02:15
Augnablik Kopavogur
Nhật bản
Vòng 11
Nippon Sport Science Universit (nữ)
11:00
Speranza Takatsuki(nữ)
NGU Nagoya (nữ)
11:00
AS Harima ALBION (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
11:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
Georgia Division
Vòng 14
FC Metalurgi Rustavi
20:00
FC Merani Tbilisi
Brazil Campeonato U20 Women
Sao Paulo U20 (nữ)
18:30
Minas Brasilia DF U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Rubio nu
04:30
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
06:45
Sol de America Pastoreo
Brazil Serie B
Vòng 9
Tombense
05:00
Bahia
Criciuma
07:30
Cruzeiro (MG)
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Alger U21
22:45
JS Kabylie U21
Egypt Premier League Women
Vòng
Al Maamoura (nữ)
20:15
El Gounah (nữ)
Hạng 3 Áo
Vòng 25
Karabakh Vienna
23:30
SV Stripfing Weiden
SC Kalsdorf
00:00
Union Gurten
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
FC Magna Wiener Neustadt
00:00
ASV Bruck
SV Leobendorf
00:00
Trenkwalder Admira (Youth)
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Mannsdorf
00:00
Team Wiener Linien
SV Innsbruck
00:00
SV Hall
Salzburger AK 1914
00:00
FC Pinzgau Saalfelden
First Wien 1894
00:10
Wiener SC
SV Spittal
00:15
Santa Ana
Worgl Obi SV
00:30
SVG Reichenau
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 28
Bloemfontein Celtic
00:30
Orlando Pirates
Italia Primavera
Vòng
AS Roma U20
22:59
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 18
Salthill Devon Galway
01:45
Cork City
Waterford United
01:45
Treaty United
Bray Wanderers
01:45
Athlone Town
Cobh Ramblers
01:45
Longford Town
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
EIF Academy
RiPS
22:30
Spartak Helsinki
MaPS Masku
22:30
ToVe Pori
BK-46 Karis Karjaa
22:30
EBK
Kiisto Vaasa
22:59
NIK
JäPS/47
22:59
LPS Helsinki
Herto
22:59
HIFK 2
HPS
22:59
NouLa
P-Iirot
22:59
Aifk Turku
SC Riverball
22:59
AC Barca
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
Kuopion Elo
TiPS
23:10
TuPS
TPV Tampere
00:00
NOPS
Kings
00:00
JJK/2
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
B36 Torshavn
21:00
HB Torshavn
KI Klaksvik
21:00
EB Streymur
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Matsue City FC
11:00
Veertien Kuwana
Osaka FC
11:00
Kochi United
Criacao Shinjuku
11:00
Honda Lock SC
Suzuka unlimited
11:00
Verspah Oita
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Hazm
23:25
Al-Baten
Al Raed
01:00
Al-Shabab(KSA)
Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
Orebro (nữ)
22:59
Eskilstuna United (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 9
PK-35 Vantaa (nữ)
22:59
PK-35 RY (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
FK Andijon
19:00
Zaamin
Mali Premiere Division
Vòng
AS Korofina
00:00
Cercle de Bamako
Onze Createurs
00:00
US Bourgouni
Lafia Club de Bamako
02:00
AS Olympique de Missira
Australia Victoria State League
Vòng
Nunawading City
12:00
Melbourne Victory NPL
Geelong Sc
12:00
Western United FC NPL
Melbourne City NPL
12:00
Springvale White Eagles
North Sunshine Eagles
12:00
Ballarat City FC
Whittlesea Ranges
12:00
Doveton
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Western Suburbs
Wellington United
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Petone FC
10:00
North Wellington AFC
Wellington Olympic
10:45
Havelock North Wanderers
QLD Premier League
Vòng 12
Brisbane City
12:00
Peninsula Power
Chile Primera B
Vòng 17
Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Wanderers
Argentine Torneo A
Vòng
Estudiantes de San Luis
07:30
Deportivo Camioneros
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Brisbane City U23
12:00
Peninsula Power U23
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Albion FC
01:00
Danubio FC
Argentine Division 2
Vòng 17
Independiente Rivadavia
04:00
Estudiantes de Caseros
Agropecuario de Carlos Casares
06:10
CA Brown Adrogue
Australia FFA Cup
Qual.
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Hạng 4 Áo
Vòng
SC Ostbahn XI
22:59
Helfort 15
UFV Thalgau
23:30
SK Adnet
Union Edelweiss
00:00
Union Weisskirchen
SV Strass
00:00
ATUS Barnbach
SC Furstenfeld
00:00
SV Lebring
Weinland Gamlitz
00:00
SC Liezen
USV Gnas
00:00
Leoben
HarreitherWaldhofen
00:30
Kottingbrunn
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 27
Karlovy Vary Dvory
22:00
FK Pribram B
SK Motorlet Praha
22:59
Loko Vltavin
FC Pisek
00:00
Viktoria Plzen B
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 29
Xota Navarra Futsal
00:00
Real Betis Futsal
Jamaica Premier League
Vòng 18
Mount Pleasant FA
03:00
Waterhouse FC
French Feminines D1
Vòng 21
Bordeaux (nữ)
02:05
Paris FC (nữ)
Brazil national youth (U20) Football Championship
Tuna Luso U20
19:30
EC Trabalhista U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Fluminense RJ (Youth)
Audax Rio EC U20
20:00
Nova Iguacu Youth
VIC Premier League
Vòng 15
Avondale FC
12:00
Melbourne Knights
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 10
Giravanz Kitakyushu
12:00
Yokohama SCC
Brazil Serie D
Amazonas U20
20:00
Rio Negro AM U20
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 15
Avondale FC U20
09:15
Melbourne Knights U20
South Melbourne U20
10:15
Bentleigh greens U20
Dandenong City U20
11:15
St. Albans Saints U20
VIC Women’s Premier League
Vòng 9
Heidelberg United (nữ)
12:00
Alamein (nữ)
Alamein (nữ)
12:00
Heidelberg United (nữ)
Uzbek League
Vòng 11
Metallurg Bekobod
20:30
Olympic FK Tashkent
Navbahor Namangan
21:00
Lokomotiv Tashkent
OTMK Olmaliq
21:00
Neftchi Fargona
Hạng nhất Malaysia
Vòng 9
Kuching FA
18:30
Perak
Darul Takzim II
19:25
Selangor PKNS
Kelantan
20:00
Kelantan United
VĐQG Ai Cập
Vòng 21
El Gounah
23:30
Al-Ittihad Alexandria
Misr Elmaqasah
02:00
Pharco
Cameroon Elite One
Vòng 21
OFTA of Kribi
20:00
Fovu Baham
Renaissance Ngoumou
20:00
UMS de Loum
Stade Renard de Melong
20:00
Tonnerre Yaounde
Racing de Bafoussam
20:00
APEJES Academy
Union Douala
20:00
Canon Yaounde
Bamboutos de
20:00
Avion Academy
Yong Sports Academy
20:00
AS Fortuna Mfou
PWD de Bamenda
20:00
New Star De Douala
Colombe du Dja et Lobo
20:00
Panthere Sportive du Nde
Coton Sport
20:00
Yafoot FC
The dragon of Yaounde
20:00
Eding Sport FC
Djiko FC de Bandjoun
20:00
Les Astres FC
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 33
FK Velez Mostar
01:00
Sarajevo
Australia Brisbane Capital League 2
Vòng
Canberra White Eagles
12:00
Wagga City Wanderers
NSW-N Premier League
Vòng 12
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Cooks Hill United
Weston Workers FC
11:30
Hamilton Olympic
Maitland
12:00
Lambton Jarvis
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
OConnor Knights U23
09:45
West Canberra Wanderers FC U23
Swden Women Divi.1
Vòng 9
Lidkopings FK (nữ)
00:00
Alingsas (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá