Nhận định, dự đoán Mỹ vs Grenada, 9h00 ngày 11/6: Ra quân tưng bừng

Tam Hoa

Thứ năm, 09/06/2022 20:32 (GMT+7)

Nhận định Mỹ vs Grenada, 9h00 ngày 11/6 thuộc CONCACAF Nations League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mỹ vs Grenada chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Mỹ vs Grenada

Bảng D CONCACAF Nations League có 3 đội, gồm Mỹ, Grenada và El Salvador. Với đẳng cấp vượt trội, Mỹ không khó để giành ngôi đầu bảng. Ở trận ra quân, Mỹ sẽ tiếp đón Grenada và gần như chắc chắn sẽ bỏ túi 3 điểm. Mỹ đang có phong độ cao trong khi Grenada quá yếu ở đấu trường khu vực.

Nhận định, dự đoán Mỹ vs Grenada, 9h00 ngày 11/6: Ra quân tưng bừng - Ảnh 4

9 trận gần nhất, Grenada chỉ biết hòa và thua. Tính riêng trên sân khách, Grenada đã thua 4/5 trận gần nhất. Trong khi đó, Mỹ thắng 8/9 trận sân nhà gần nhất, đồng thời thắng cả 3 trận đối đầu với Grenada.

Soi kèo Mỹ vs Grenada

Nhận định, dự đoán Mỹ vs Grenada, 9h00 ngày 11/6: Ra quân tưng bừng - Ảnh 6

Trên sàn giao dịch, Mỹ chấp tới 0:4 3/4. Tỉ lệ này cho thấy khoảng cách trình độ rất lớn giữa hai đội. 3 điểm coi như nằm trong tay của Mỹ và vấn đề chỉ là họ sẽ thắng với cách biệt bao nhiêu bàn. Trên sân nhà, Mỹ đã vượt kèo châu Á ở 3/4 trận gần nhất. Trong khi đó, Grenada không thắng kèo châu Á ở 6 trận sân khách gần đây.

Lựa chọn: Mỹ -4 3/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Mỹ vs Grenada

Hàng thủ tệ hại của Grenada khó có thể cưỡng lại sức công phá của Mỹ. Cần biết rằng Mỹ đã ghi tối thiểu 2 bàn trong hiệp 1 ở 3/4 trận sân nhà gần nhất. Vì vậy, cửa trên là lựa chọn sáng giá hơn.

Lựa chọn: Mỹ -2

Phong độ, thành tích đối đầu của Mỹ vs Grenada

Nhận định, dự đoán Mỹ vs Grenada, 9h00 ngày 11/6: Ra quân tưng bừng - Ảnh 5

DỰ ĐOÁN TỈ SỐ: Mỹ 6-0 Grenada

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Kashima Antlers vs Avispa Fukuoka, 13h00 ngày 11/6: Sáng cửa ngược dòng

Nhận định Kashima Antlers vs Avispa Fukuoka, 13h00 ngày 11/6 thuộc cúp Liên đoàn Nhật Bản 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kashima Antlers vs Avispa Fukuoka chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sanfrecce Hiroshima vs Consadole Sapporo, 14h00 ngày 11/6: Không thể ngược dòng

Nhận định Sanfrecce Hiroshima vs Consadole Sapporo, 14h00 ngày 11/6 thuộc Cúp Liên đoàn Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sanfrecce Hiroshima vs Consadole Sapporo chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Shonan Bellmare vs Cerezo Osaka, 16h00 ngày 11/6: Khó có ngược dòng

Nhận định Shonan Bellmare vs Cerezo Osaka, 16h00 ngày 11/6 giải Cup Liên đoàn Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shonan Bellmare vs Cerezo Osaka chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Jeonbuk Motors vs Suwon Bluewings, 17h00 ngày 29/6: Con mồi ưa thích

Nhận định Jeonbuk Motors vs Suwon Bluewings, 17h00 ngày 29/6 thuộc Cúp FA Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Jeonbuk Motors vs Suwon Bluewings chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Haka vs KuPS, 22h30 ngày 29/6: Vé cho kẻ mạnh

Nhận định Haka vs KuPS, 22h30 ngày 29/6 thuộc cúp QG Phần Lan 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Haka vs KuPS chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Valerenga vs Bodø / Glimt, 1h15 ngày 30/6: Đầu hàng số phận

Nhận định Valerenga vs Bodø / Glimt, 1h15 ngày 30/6, giải VĐQG Na Uy. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Valerenga vs Bodø / Glimt chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Ulsan vs Bucheon, 17h00 ngày 29/6: Thị uy sức mạnh

Nhận định Ulsan vs Bucheon, 17h00 ngày 29/6, giải Cup QG Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Ulsan vs Bucheon chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Meizhou Hakka vs Cangzhou Mighty Lions, 15h30 ngày 29/6: Khó nhằn

Nhận định Meizhou Hakka vs Cangzhou Mighty Lions, 15h30 ngày 29/6 thuộc VĐQG Trung Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Meizhou Hakka vs Cangzhou Mighty Lions chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Velez Sarsfield vs River Plate, 07h30 ngày 30/6: Đi dễ khó về

Nhận định Velez Sarsfield vs River Plate, 07h30 ngày 30/6 thuộc giải Copa Libertadores 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Velez Sarsfield vs River Plate chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Busan Transportation vs Seoul, 17h00 ngày 29/6: Hàng công bung lụa

Nhận định Busan Transportation vs Seoul, 17h00 ngày 29/6 thuộc Cúp FA Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Busan Transportation vs Seoul chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Shanghai Port vs Shanghai Shenhua, 14h30 ngày 29/6: Đánh chiếm ngôi đầu

Nhận định Shanghai Port vs Shanghai Shenhua, 14h30 ngày 29/6 thuộc giải VĐQG Trung Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shanghai Port vs Shanghai Shenhua chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Gamba Osaka vs Sanfrecce Hiroshima, 17h00 ngày 29/6: Lực bất tòng tâm

Nhận định Gamba Osaka vs Sanfrecce Hiroshima, 17h00 ngày 29/6 thuộc giải VĐQG Nhật Bản 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Gamba Osaka vs Sanfrecce Hiroshima chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Guatemala U20 vs Mexico U20, 9h00 ngày 30/6: Khó tạo địa chấn

Nhận định Guatemala U20 vs Mexico U20, 9h00 ngày 30/6, giải U20 Concacaf. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Guatemala U20 vs Mexico U20 chính xác nhất trên thethao.vn.

J-League 1
Vòng 15
Gamba Osaka
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Giao hữu quốc tế
Farul Constanta
15:00
FC Brasov
STK Samorin
15:30
FC Artmedia Petrzalka
Sigma Olomouc
15:30
Vyskov
Chojniczanka Chojnice
16:00
KP Calisia Kalisz
Slovan Liberec
16:00
FK Graffin Vlasim
Teplice
16:00
SK Slovan Varnsdorf
Holstein Kiel
17:00
Qarabag
Hibernian
17:00
Hartlepool United
Saturn Moscow
17:00
FK Ryazan
Skra Czestochowa
18:00
Znicz Pruszkow
Budapest Honved
18:00
Kazincbarcika
CSKA 1948 Sofia
18:00
Academy Pandev
Sport Podbrezova
19:00
KFC Komarno
Queen's Park
19:00
NK Lokomotiva Zagreb
Larne FC
20:00
The New Saints
Club Brugge
20:30
Lierse
Cherno More Varna
21:00
FC Sozopol
MSK Puchov
21:00
Trinec
Gornik Leczna
21:00
Puszcza Niepolomice
Spartak Moscow
21:00
Baltika Kaliningrad
Dynamo Dresden
21:00
Heidenheimer
Standard Liege
21:30
Sint-Truidense
Urozhay Krasnodar
22:00
Druzhba Maykop
Slavoj Trebisov
22:00
Tatran Presov
Levski Sofia
22:00
Lokomotiv Sofia
Botev Vratsa
22:00
Spartak Pleven
GKS Jastrzebie
22:00
Ruch Chorzow
FC Steaua Bucuresti
22:00
FC Sfintul Gheorghe
Banik Ostrava
22:00
Tescoma Zlin
Cukaricki Stankom
22:00
Slask Wroclaw
Farul Constanta
22:00
CS Mioveni
GKS Tychy
22:00
Garbarnia Krakow
Stade Ouchy
22:00
Servette
Pardubice
22:00
Marila Pribram
Mezokovesd Zsory
22:00
MTK Hungaria
Vasas
22:00
Michalovce
Rapid Wien
22:00
Lafnitz
TSV Hartberg
22:30
Universitaea Cluj
St.Polten
22:30
Rapid Bucuresti
Hamburger SV
22:30
Hajduk Split
Chernomorets Novorossiysk
22:30
FK Chayka K-SR
LKS Nieciecza
22:59
MFK Karvina
TuS Makkabi Berlin
22:59
Hertha Berlin
Slavia Praha
22:59
Olympiakos Piraeus
TSV Aubstadt
22:59
Eintracht Bamberg
SV Waldhof Mannheim
22:59
Aarau
BFC Viktoria 1889
22:59
Union Berlin
ND Gorica
22:59
Tabor Sezana
Havelse
22:59
VfL Osnabruck
Monaco
22:59
St. Gallen
Zulte-Waregem
22:59
Charleroi
Maribor
22:59
Partizani Tirana
FK Shkupi
22:59
Gjilani
FC Monheim
23:30
VfL Bochum
FC Blau Weiss Linz
23:30
Sparta Praha B
Mladost Novi Sad
23:30
FK Sutjeska Niksic
Cherno More Varna
23:30
Etar
Qarabag
23:30
CS Universitatea Craiova
Yverdon
23:45
FC Sion
Schalke 04 (Youth)
00:00
SpVg Schonnebeck
TuS Bersenbruck
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
TSV Buchbach
00:00
VFB Hallbergmoos
Wuppertaler
00:00
TUS Bovinghausen 04
CSKA Moscow
00:00
Zenit St. Petersburg
FC Deisenhofen
00:00
FC Pipinsried
Go Ahead Eagles
00:00
PAOK Saloniki
Fc Remscheid
00:00
Viktoria koln
Germania Halberstadt
00:00
MTV Wolfenbuttel
Svelta Melsele
00:30
Red Star Waasland
Lausanne Sports
01:00
Dynamo Kyiv
Clachnacuddin
01:30
Inverness
Raith Rovers
01:45
Queen of South
Giao Hữu ĐTQG
Lithuania U17
17:00
Estonia U17
Poland (nữ)
20:30
Iceland (nữ)
Finland U17
21:30
Latvia U17
Denmark (nữ)
22:59
Norway (nữ)
Botswana (nữ)
01:00
Togo(w)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Trung Quốc
Vòng 7
Shanghai Port
14:30
Shanghai Shenhua
Meizhou Hakka
16:00
Cangzhou Mighty Lions
Shenzhen FC
16:30
Tianjin Tigers
Changchun Yatai
18:30
Zhejiang Greentown
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
UMF Njardvik
01:00
KF Fjallabyggdar
Volsungur husavik
01:30
IR Reykjavik
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
KFR Aegir
02:15
HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Malaysia
Vòng 2
Terengganu
20:00
Negeri Sembilan
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
Myanmar Professional League
Vòng 1
Ispe FC
15:30
Laconi Lian
FFSA Premier League
Vòng 14
Adelaide Olympic
18:00
Adelaide United FC (Youth)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Fjolnir (nữ)
01:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Brazil U20 Cup
Concordia U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Halmstads U21
22:00
Trelleborg U21
Northern NSW U20 League
Vòng
Blacktown City FC U20
16:45
Sydney FC U20
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Singapore
Vòng 11
Lion City Sailors
18:45
Young Lions
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Palmeiras (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
EC Sao Bernardo U20
GD Saocarlense Youth
01:00
CA Taquaritinga SP U20
Penapolense (Youth)
01:00
Assisense SP U20
Tanabi SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
CA Guacuano U20
Taubate (Youth)
01:00
Joseense SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Paulista (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Comercial FC U20
Guarani SP (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Ibrachina Youth
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Independente SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Itapirense Youth
XV de Jau (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Salto SP Youth
Santacruzense U20
01:00
Andradina SP Youth
Juventus-AC (Youth)
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Jabaquara SP U20
America SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Maua SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth
01:00
SERC Brasil U20
Desportivo Brasil Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Mirassol FC (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Francana Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
Santo Andre (Youth)
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Portuguesa Santista U20
01:00
Mauaense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Brasilis FC U20
01:00
Mogi Mirim (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
OSTO youth team
01:00
Sharjah SP Youth
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
VĐQG Belarus
Vòng 9
BATE Borisov
22:00
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
00:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 20
FC Gagra
21:00
FC Saburtalo Tbilisi
Torpedo Kutaisi
22:59
Dila Gori
Dinamo Batumi
00:00
Dinamo Tbilisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Sifhalla
00:30
Lidkopings FK
Huddinge IF
01:00
Syrianska Eskilstuna IF
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Trollhattan
00:00
Vanersborg FK
Husqvarna
00:00
Motala AIF FK
Ullared
00:30
Onsala BK
Jarfalla
01:00
IFK Stocksund
Finland Suomen Cup
Quarterfinals
Inter Turku
22:00
HJK Helsinki
FC Haka
22:30
KuPs
PK-35 Vantaa
22:59
HIFK
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
Al Qasim Sport Club
21:00
Naft Alwasat
Al Sinaah
21:00
Al Quwa Al Jawiya
Al Talaba
21:00
Baghdad
Al Diwaniya
21:00
Al Shorta
Naft Al Junoob
23:40
Newroz SC(IRQ)
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 15
KI Klaksvik
00:30
NSI Runavik
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Kaisar Kyzylorda
17:00
Ekibastuzets
Yassy Turkistan
17:00
Baikonur
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
02:00
Defensa Y Justicia
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
VĐQG Peru
Vòng 19
Deportivo Municipal
03:00
Univ.Cesar Vallejo
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Universitario De Deportes
03:00
UTC Cajamarca
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Carlos Manucci
03:00
Sporting Cristal
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Obreros Unidos
00:30
2 de Mayo PJC
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Nantong Zhiyun
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Zibo Cuju F.C.
15:00
Guangxi Baoyun FC
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
EPS Espoo
22:30
SalPa
Vantaa
22:30
HJS Akatemia
FC Ilves-Kissat
22:59
GrIFK Kauniainen
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Gjovik Lyn
22:59
Stabaek
Byasen Toppfot
22:59
Sandefjord
Kjelsas
22:59
Skeid Oslo
Moss
22:59
Start Kristiansand
Jerv
22:59
Odd Grenland
Sotra
22:59
Haugesund
Viking
22:59
Kristiansund BK
Eidsvold Turn
22:59
Molde
Lillestrom
22:59
Aalesund FK
Valerenga
01:15
Bodo Glimt
Mongolia Premier League
Vòng 17
Selenge Press
15:00
Ulaanbaatar City
Deren FC
18:00
Khangarid Klub
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Cúp FA Hàn Quốc
Quarterfinals
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Suwon Samsung Bluewings
Ulsan Hyundai FC
17:00
Bucheon FC 1995
Daegu FC
17:00
Pohang Steelers
Busan Transportation Corporation
17:00
FC Seoul
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Grange Thistle SC
16:30
Souths United
Estonia Champions League
Vòng 18
Tartu JK Maag Tammeka
21:30
Trans Narva
FC Flora Tallinn
22:00
Vaprus Parnu
Tallinna JK Legion
23:30
Flora Paide
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Volta Redonda
01:00
Macae
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Saif Sporting Club
16:00
Rahmatganj MFS
Muktijoddha SKC
17:00
Bangladesh Police Club
Botola Pro 1
Vòng 29
MCO Mouloudia Oujda
00:00
Wydad Casablanca
Renaissance Sportive de Berkane
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
Club Salmi
00:00
Hassania Agadir
Union Touarga Sport Rabat
00:00
RCOZ Oued Zem
IRT Itihad de Tanger
00:00
Maghreb Fez
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
OCK Olympique de Khouribga
00:00
Olympique de Safi
Raja Casablanca Atlhletic
00:00
FAR Forces Armee Royales
Uzbek League
Vòng 13
Termez Surkhon
21:00
Neftchi Fargona
Pakhtakor
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Pyramids FC
00:00
Enppi
Smouha SC
02:30
EL Ahly
NSW-N Premier League
Vòng 11
Lake Macquarie
16:00
Weston Workers FC
Maitland
16:00
Lambton Jarvis
Valentine
16:00
Hamilton Olympic
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30
FC Dallas
LA Galaxy
09:30
Minnesota United FC
Portland Timbers
09:30
Houston Dynamo

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá