Nhận định, dự đoán MU vs Atletico Madrid, 18h45 ngày 30/7: Thuốc thử liều cao

Nhận định MU vs Atletico Madrid, 18h45 ngày 30/7, giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo MU vs Atletico Madrid chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định MU vs Atletico Madrid

Sau những trận thắng thăng hoa MU đã bắt đầu bộc lộ những yếu điểm đã tồn tại suốt những mùa giải gần đây là thiếu tập chung ở những phút cuối trận. Cụ thể, dù dẫn trước hai bàn nhưng Quỷ đỏ đã để Aston Villa cầm chân với tỷ số hòa 2-2. Điều đó đã chấm dứt chuỗi 3 trận toàn thắng trước đó của thầy trò HLV Ten Hag.

Nhận định, dự đoán MU vs Atletico Madrid, 18h45 ngày 30/7: Thuốc thử liều cao - Ảnh 3

Trong khi đó, vẫn giữ được bộ khung cố định nên lối chơi của Atletico Madrid vẫn không có nhiều sự thay đổi và họ cũng không cần nhiều trận đấu giao hữu. Bằng chứng là đoàn quân của HLV Simeone mới chỉ có 1 trận thử nghiệm đội hình qua trận thắng Numancia với tỷ số bốn bàn không gỡ. Với những gì đã thể hiện, Atletico Madrid chắc chắn sẽ là thuốc thử liều cao của Man Utd dưới triều đại HLV Ten Hag.

Soi kèo MU vs Atletico Madrid

Nhận định, dự đoán MU vs Atletico Madrid, 18h45 ngày 30/7: Thuốc thử liều cao - Ảnh 2

Với những gì đã thể hiện, MU được nhà cái đánh giá cao hơn qua mức kèo chấp 1/4 trái. Tuy nhiên, trước một Atletico Madrid có lối chơi chặt chẽ rất khó để đoàn quân của HLV Ten Hag có thể triển khai lối chơi của mình. Không những thế, thành tích đối đầu cũng đang chống lại Quỷ đỏ khi thua kèo cả 2 lần đụng độ gần nhất. Do đó, nằm kèo đội bóng đến từ Tây Ban Nha sẽ là sự lựa chọn an toàn cho người chơi châu Á.

Lựa chọn: Atletico Madrid +1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 MU vs Atletico Madrid

Cả 4 trận giao hữu đã qua của MU kết thúc hiệp đấu đầu tiên với ít nhất 1 bàn thắng và thậm chí có tới 3 trận có từ 2 bàn trở lên. Trong khi đó, 5/6 trận gần nhất của Atletico Madrid mang tới cho người hâm mộ bữa tiệc bàn thắng ngay trong 45 phút đầu trận. Với những con số thống kê này kịch bản về một hiệp 1 tưng bừng bàn thắng giống như 2 lần đụng độ gần đây rất có thể sẽ được hai đội tái hiện trong ngày hôm nay.

Lựa chọn: Tài 1

Phong độ, thành tích đối đầu của MU vs Atletico Madrid

Nhận định, dự đoán MU vs Atletico Madrid, 18h45 ngày 30/7: Thuốc thử liều cao - Ảnh 1

Đội hình dự kiến MU vs Atletico Madrid

MU: De Gea; Dalot, Maguire, Varane, Shaw; McTominay, Fred; Sancho, Fernandes, Rashford; Martial

Atletico Madrid: Oblak; Wass, Gimenez, Savic, Lodi; Llorente, Koke, Witsel, Carrasco; Griezmann, Correa

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: MU 2-2 Atletico Madrid

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Dortmund vs Antalyaspor, 22h00 ngày 30/7: Lấy lại niềm tin

Nhận định Dortmund vs Antalyaspor, 22h00 ngày 30/7, giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Dortmund vs Antalyaspor chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Liverpool vs Man City siêu cúp Anh 23h00 ngày 30/7: Tin ở The Cityzen

Nhận định Liverpool vs Man City, 23h00 ngày 30/7, giải Siêu Cup Anh 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Liverpool vs Man City, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Ajax vs PSV Eindhoven, 01h00 ngày 31/7: Đẳng cấp lên tiếng

Nhận định Ajax vs PSV Eindhoven, 01h00 ngày 31/7 thuộc Siêu cúp Hà Lan 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Ajax vs PSV Eindhoven chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, soi kèo Norwich vs Millwall, 02h00 ngày 20/8: Tiếp đà hưng phấn

Nhận định bóng đá Norwich vs Millwall hôm nay 02h00 ngày 20/8, giải hạng nhất Anh 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Norwich vs Millwall chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Juarez vs Mazatlan, 9h05 ngày 20/8: Chủ nhà yếu thế

Nhận định bóng đá Juarez vs Mazatlan hôm nay 9h05 ngày 20/8, VĐQG Mexico. Dự đoán, soi kèo nhà cái Juarez vs Mazatlan chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo LA Galaxy vs Seattle Sounders, 9h05 ngày 20/8: Củng cố vị trí

Nhận định bóng đá LA Galaxy vs Seattle Sounders, 9h05 ngày 20/8, giải Nhà nghề Mỹ. Dự đoán, soi kèo nhà cái LA Galaxy vs Seattle Sounders chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Johor Darul Ta'zim vs Urawa Reds, 18h00 ngày 19/8: Đẳng cấp chênh lệch

Nhận định bóng đá Johor Darul Ta'zim vs Urawa Reds hôm nay 18h00 ngày 19/8, C1 châu Á 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Johor Darul Ta'zim vs Urawa Reds chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Hebei vs Changchun Yatai, 19h00 ngày 19/8: Hàng công đáng ngờ

Nhận định bóng đá Hebei vs Changchun Yatai hôm nay 19h00 ngày 19/8, giải VĐQG Trung Quốc 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Hebei vs Changchun Yatai chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo dự đoán BG Pathum vs Kitchee, 15h00 ngày 19/8: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định bóng đá BG Pathum vs Kitchee, 15h00 ngày 19/8, giải Cup C1 châu Á. Dự đoán, soi kèo nhà cái BG Pathum vs Kitchee chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Persita vs Persikabo, 20h30 ngày 19/8: Chủ nhà sáng giá

Nhận định bóng đá Persita vs Persikabo, 20h30 ngày 19/8, giải VĐQG Indonesia. Dự đoán, soi kèo nhà cái Persita vs Persikabo chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Bhayangkara vs Persis Solo, 15h30 ngày 19/8: Tân binh gặp khó

Nhận định bóng đá Bhayangkara vs Persis Solo, 15h30 ngày 19/8 giải VĐQG Indonesia. Dự đoán, soi kèo nhà cái Bhayangkara vs Persis Solo chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Borneo vs Persebaya Surabaya, 16h00 ngày 19/8: Tận dụng ưu thế

Nhận định bóng đá Borneo vs Persebaya Surabaya hôm nay 16h00 ngày 19/8, giải VĐQG Indonesia 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Borneo vs Persebaya Surabaya chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo PSS Sleman vs Persib, 20h30 ngày 19/8: Đi dễ khó về

Nhận định bóng đá PSS Sleman vs Persib hôm nay 20h30 ngày 19/8, giải VĐQG Indonesia 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái PSS Sleman vs Persib chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

V-League
Vòng 13
Viettel FC
19:15
Sông Lam Nghệ An
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
J-League 1
Vòng 26
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Trung Quốc
Vòng 14
Hebei FC
19:00
Changchun Yatai
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 10
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
Giao hữu quốc tế
VfL Wolfsburg (nữ)
21:00
PSV Eindhoven (nữ)
Zwolle (nữ)
21:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng 6
CS Mioveni
22:00
Arges
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:30
Lindome GIF
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Garbarnia Krakow
22:00
Lech II Poznan
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
FK Vrsac
22:00
Proleter
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bulgaria B PFG
Vòng 6
Vitosha Bistritsa
22:30
Minyor Pernik
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Ihefu SC
20:00
Namungo FC
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Indonesia Super League
Vòng 5
Persita Tangerang
20:30
Pstni
PSS Sleman
20:30
Persib Bandung
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Hrvatski dragovoljac
22:30
HNK Cibalia
Kustosija
22:30
NK Dugopolje
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Australia U20
Vòng 21
Sorrento F.C. U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Balcatta U20
FloreatAthena U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Bayswater U20
12:00
Pires U20
Inglewood United U20
12:00
Armadale SC U20
VĐQG Iran
Vòng 2
Tractor S.C.
21:00
Zob Ahan
Persepolis Pakdasht
22:00
Naft Masjed Soleyman FC
Mes krman
22:00
Peykan
Persepolis
22:59
Foolad Khozestan
Sanat-Naft
22:59
Shahrdary Arak
Rwanda
Vòng
Sunrise FC
20:00
Police(RWA)
AS Kigali
20:00
Etincelles
Espoir FC
20:00
Marines FC
Slovakia 2. Liga
Vòng 6
Slovan Bratislava B
22:00
Dolny Kubin
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Vikingur Reykjavik (nữ)
00:30
Haukar (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:00
Fylkir (nữ)
Augnablik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
01:00
Varzim
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Aston Villa U23
01:00
Leeds United U23
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FK Alga Bishkek
19:00
Dordoi-Dynamo Naryn
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Envigado FC
04:00
Atletico Bucaramanga
Alianza Petrolera
07:30
Deportivo Cali
Bhutan Thimphu League
Vòng
Transport United FC
19:00
Ugyen Academy
Albania Super league
Vòng 1
KS Perparimi Kukesi
22:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 5
SKU Amstetten
23:10
FC Liefering
Austria Wien (Youth)
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SV Horn
23:10
FAC Team Fur Wien
St.Polten
23:10
Kapfenberg
First Wien 1894
01:30
Trenkwalder Admira Wacker
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Wed U21
20:00
Charlton Athletic U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Trelleborg U21
23:30
Landskrona BoIS U21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
HK Kopavogs
03:00
Breidablik
Malta Premier League
Vòng 1
Birkirkara FC
23:30
Sirens
Balzan FC
01:45
Zebbug Rangers
Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Chivas Guadalajara (nữ)
05:00
Santos Laguna (nữ)
Queretaro (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Pachuca (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Mexico U20
Vòng 10
Necaxa U20
21:00
Chivas Guadalajara U20
FC Juarez U20
22:00
Mazatlan U20
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 2
Ards FC
01:45
Loughgall FC
USA Women
Vòng 8
Kansas City NWSL (nữ)
07:00
Angel City FC (nữ)
VĐQG Oman
Vòng 1
Bahla
20:55
Alrstak
Al-Nahda Muscat
21:00
Dhufar
Victorian State League Division 1
Vòng 22
Moreland City
12:00
North Geelong Warriors
Moreland Zebras
12:00
Werribee City
Northcote City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Brunswick City
Langwarrin
12:00
Manningham United Blues
FC Bulleen Lions
12:00
Kingston City
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 6
Hvidovre IF
23:30
Herfolge Boldklub Koge
Helsingor
00:00
Fremad Amager
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
12:00
Balcatta (nữ)
Armenia Division 2
Vòng 4
MIKA Ashtarak
20:00
Urartu II
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
SKA Brasil Youth
01:00
Ponte Preta (Youth)
ACT Premier League
Vòng 18
West Canberra Wanderers
11:45
Cooma Tigers
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
Australian Welsh League
Vòng
Western Sydney Wanderers AM
12:00
Northern Tigers
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Babrungas
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Banga Gargzdai B
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
23:40
Al-Arabi SC
Slovakia 3.Liga
RSC Hamsik Academy
21:30
FK Podkonice
Nove Mesto
22:00
KFC Kalna nad Hronom
Wales FAW nam
Vòng 4
Chirk AAA
00:30
Gresford
Afan Lido
01:30
Llantwit Major
Ammanford
01:30
Taffs Well
Llandudno
01:30
Newi Cefn Druids
Briton Ferry Athletic
01:30
Llanelli
Ruthin Town FC
01:30
Guilsfield
Goytre Utd
01:30
Carmarthen
Swansea University
01:30
Trefelin
VĐQG Belarus
Vòng 18
FC Torpedo Zhodino
22:00
FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Tolo IF
23:30
Assyriska BK
Landvetter IS
00:00
Onsala BK
Herrestads AIF
00:00
Angered BK
Kristianstads FF
00:00
Eslovs BK
Umea FC Academy
00:00
Sandviks IK
Switzerland - 2.Liga
Vòng 3
Concordia
01:15
Bassecourt
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
AL-Sareeh
22:00
Umm Al Qotain
Al-Jazeera
22:00
Rabashar Khan
Maan
00:30
Al-Arabi(JOR)
Al Wihdat Amman
00:30
Alhusun
Azerbaijan Premier League
Vòng 3
Keshla FK
19:30
Sabail
Brazil Serie B
Vòng 25
Ituano SP
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
07:30
Vila Nova
U21 Nga
Vòng 7
Spartak Moscow Youth
20:00
Zenit St.Petersburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Kuban Krasnodar Youth
21:00
Dinamo Moscow Youth
PFC Sochi Youth
21:00
FK Krasnodar Youth
Chertanovo Moscow Youth
21:00
Khimki Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
21:00
FK Ural Youth
FK Rostov Youth
22:00
Fakel Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 6
Sc Rothis
23:30
Rotenberg
FC Wolfurt
23:30
VfB Hohenems
SV Seekirchen
00:00
SV Austria Salzburg
Allerheiligen
00:00
WSC Hertha Wels
Deutschlandsberger SC
00:00
Vocklamarkt
SC Kalsdorf
00:00
Leoben
SAK Klagenfurt
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
SV Hall
00:00
SVG Reichenau
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
Neusiedl
00:00
Traiskirchen
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
Union Gurten
00:00
TUS Bad Gleichenberg
FC Lauterach
00:00
Admira Dornbirn
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
SV Ried B
00:00
LASK (Youth)
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
Worgl Obi SV
00:30
SV Fugen
SV Wals-Grunau
00:30
OTSU Hallein
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
SC Kundl
00:30
SPG Motz/Silz
Kremser
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
Neusiedl
01:00
Traiskirchen
Kremser
01:00
Team Wiener Linien
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 4
Moroka Swallows
00:30
AmaZulu
Italia Primavera
Vòng 1
Lecce U20
22:30
Napoli U20
Sassuolo U20
00:30
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 29
Athlone Town
01:45
Treaty United
Cobh Ramblers
01:45
Cork City
Salthill Devon Galway
01:45
Bray Wanderers
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
BK-46 Karis Karjaa
EIF Academy
22:00
EsPa
TiPS
22:30
NouLa
MaPS Masku
22:30
Aifk Turku
RiPS
22:30
KoiPS
Edustus IPS
22:30
KoPa
FC Kontu
22:59
Herto
JäPS/47
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
Valtti
23:15
HIFK 2
LePa
00:15
EBK
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Bulat Temirtau
20:00
Kaisar Kyzylorda
Malaysia U19 Cup
Selangor FA U19
19:45
Pahang U19
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 3
HIK Hellerup
00:00
B93 Copenhagen
Sweden Damallsvenskan
Vòng 17
BK Hacken (nữ)
22:59
Orebro (nữ)
Pitea IF (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Inter De Minas U20
19:00
Santarritense U20
Germany Regionalliga
Vòng 7
FC Pipinsried
22:59
VfB Eichstatt
TSV Rain Am Lech
23:15
FC Augsburg II
Wurzburger Kickers
23:30
DJK TEUTONIA SCHALKE
SV Babelsberg 03
00:00
VSG Altglienicke
FSV luckenwalde
00:00
BSG Chemie Leipzig
Vfr Aalen
00:00
TSG Balingen
TSG Hoffenheim (Youth)
00:00
Astoria Walldorf
Wacker Burghausen
00:00
TSV Buchbach
Chemnitzer
00:00
Berliner FC Dynamo
Schweinfurt 05 FC
00:00
Bayern Munchen (Youth)
SV Heimstetten
00:00
FV Illertissen
Wuppertaler
00:00
Alemannia Aachen
Wattenscheid 09
00:30
Wiedenbruck
Hạng 2 Bỉ
Vòng 2
KMSK Deinze
01:00
Genk II
Standard Liege II
01:00
KFCO Wilrijk
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
06:00
CD El Nacional
GER D5
Grossbardorf
23:30
Eintracht Bamberg
SC Eltersdorf
00:00
TSV Kornburg
Feucht SC
00:00
ATSV Erlangen
ASV Cham
00:00
SSV Jahn Regensburg II
SpVgg Weiden
00:00
ASV Neumarkt
Belgium Women's Premier League
Vòng 2
Racing Genk (nữ)
01:30
KAA Gent Ladies (nữ)
VĐQG Peru
Vòng 8
UTC Cajamarca
03:00
Inti Gas Deportes
Australia Victoria State League
Vòng
Doveton
12:00
Whittlesea Ranges
Springvale White Eagles
12:00
Melbourne City NPL
Western United FC NPL
12:00
Geelong Sc
Box Hill United SC
12:00
Preston Lions
Ballarat Red Devils
12:00
North Sunshine Eagles
Melbourne Victory NPL
12:00
Nunawading City
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng 2
Puskas Akademia (nữ)
20:30
Szetomeharry (w)
Diosgyori VTK (w)
21:30
MOL Fehervar FC (nữ)
Viktoria FC Szombathely (nữ)
22:00
Gyori Dozsa (nữ)
Szetomeharry (w)
22:30
Puskas Akademia (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Wellington United
09:30
North Wellington AFC
Petone FC
10:00
Havelock North Wanderers
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Kaarinan Pojat
22:30
MuSa
PPJ Akatemia
22:59
NJS
VIFK
22:59
Narpes Kraft
Brazil Youth
Quarterfinals
Atletico Paranaense (Youth)
01:30
Sao Paulo (Youth)
Malawi Premier League
Vòng
Ekwendeni Hammers
19:30
Silver Strikers
Hạng 2 Séc
Vòng 4
Opava
22:59
Vyskov
Panama
Vòng 6
Costa Del Este
08:00
CA Independente
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Eilenburg
23:30
FC Einheit Wernigerode
TuS Dietkirchen
00:00
TSV Steinbach II
Sportverein Sonsbeck
00:00
TSV Meerbusch
Kaiserslautern (Youth)
00:00
SV Morlautern
SV Erlbach
00:00
TSV 1860 Rosenheim
VfB Auerbach
00:00
VFC Plauen
FC Suderelbe
00:00
Hamburger SV III
FSV Union Furstenwalde
00:30
TSG Neustrelitz
Konishisdorf
00:30
SpVg Frechen 20
TuS Osdorf
00:30
Hamm United
FC Memmingen
00:30
TSV Dachau 1865
SC Victoria Hamburg
00:30
Tus Dassendorf
MSV Pampow
00:30
Hansa Rostock II
Ratingen SV
00:30
VfB Hilden
TuRa Harksheide
00:30
Uhlenhorster SC Paloma
Hertha Zehlendorf
00:45
Mahdov FC
Eintracht Frankfurt (Youth)
01:00
FC Giessen
Eimsbutteler TV
01:15
FC Union Tornesch
Hungary
Vòng 4
Videoton Puskas Akademia
01:00
Kecskemeti TE
VĐQG Uruguay
Vòng 6
Danubio FC
01:00
Torque
CS Cerrito
06:00
Cerro Largo
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Vòng 1
Bulle
00:00
Thun
Stade Nyonnais
00:30
Servette
La Chaux-de-Fonds
01:00
solothurn
Argentine Division 2
Vòng 30
Villa Dalmine
05:05
Sacachispas
Belgrano
07:10
Instituto
Armenia Premier League
Vòng 4
Lernayin Artsakh
20:00
BKMA
Alashkert
20:00
FC Avan Academy
TAS Premier League
Vòng 18
Devonport City
11:15
Launceston City
VĐQG Paraguay
Vòng 7
resistencia SC
04:00
Sportivo Ameliano
Sol de America
06:15
Guairena
Australia Capital Territory Premier League Women
Vòng
Gungahlin United(w)
12:00
Wagga City Wanderers (nữ)
New Zealand South Premier League
Vòng
Nomads