Nhận định, dự đoán AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem, 19h30 ngày 29/5: Niềm tin ngược dòng

Nguyên Khang

Chủ nhật, 29/05/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem, 19h30 ngày 29/5 thuộc giải VĐQG Hà Lan 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem

Đây là trận lượt về chung kết play-off tranh vé dự cúp C3 châu Âu mùa tới của giải VĐQG Hà Lan. Ở trận lượt đi cách đây ít ngày, với ưu thế sân nhà, Vitesse Arnhem đã đánh bại AZ Alkmaar với tỷ số 2-1. Kết quả này ít nhiều mang lại lợi thế cho Vitesse trong cuộc đua giành vé dự cúp C3. Họ chỉ cần kết quả hòa ở lượt về để hoàn tất mục tiêu.

Nhận định, dự đoán AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem, 19h30 ngày 29/5: Niềm tin ngược dòng - Ảnh 1

Dù vậy, đây là mục tiêu không dễ dàng với Vitesse Arnhem bởi đội bóng này vốn không được đánh giá cao về phong độ trên sân khách. Sở dĩ nói vậy bởi ở 8 trận xa nhà gần nhất, đội bóng này chỉ 2 lần ca khúc khải hoàn (thắng 2, hòa 2, thua 4). Nhìn lại quá khứ, Vitesse Arnhem cũng chỉ biết hòa và thua trong 11 lần làm khách gần nhất trước AZ Alkmaar (hòa 3, thua 8). Sân nhà chính là điểm tựa để AZ Alkmaar tạo ra cú ngược dòng.

Soi kèo AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem

Nhận định, dự đoán AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem, 19h30 ngày 29/5: Niềm tin ngược dòng - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, AZ Alkmaar được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:3/4. So với thời điểm mở kèo, điểm ăn cho cửa trên vẫn đang có xu hướng giảm mạnh. Đây là cơ sở để giới đầu tư châu Á tin tưởng đội chủ nhà. Thực tế, ở 3 trận sân nhà gần nhất xuất hiện kèo chấp tương tự, AZ Alkmaar đều mang về niềm vui cho giới đầu tư châu Á.

Nhìn lại quá khứ, AZ Alkmaar cũng đã thắng 8/11 màn tiếp đón Vitesse gần nhất ở giải VĐQG Hà Lan. Hàng công bùng nổ khi thi đấu tại sân nhà chính là chìa khóa chiến thắng của AZ Alkmaar. Bên kia chiến tuyến, Vitesse Arnhem lại liên tục gây thất vọng trên sân khách (chỉ thắng 2/8 trận gần nhất). Ở trận xa nhà gần nhất xuất hiện tỷ lệ 0:3/4, họ đã để thua chính AZ Alkmaar với tỷ số 1-3.

Lựa chọn: AZ Alkmaar -3/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem

Ở 8 trận sân nhà gần nhất thuộc giải VĐQG Hà Lan, AZ Alkmaar đã có tới 6 trận nổ súng ngay trong hiệp 1. Với hàng công bùng nổ tại sân nhà, đội bóng này hoàn toàn có thể nhắm kết quả tốt ngay trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: AZ Alkmaar -1/4

Phong độ, thành tích đối đầu của AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem

Nhận định, dự đoán AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem, 19h30 ngày 29/5: Niềm tin ngược dòng - Ảnh 2

Đội hình dự kiến AZ Alkmaar vs Vitesse Arnhem

AZ Alkmaar: Vindahl; Hatzidiakos, Beukema, Martins Indi, Kerkez; Clasie, De Wit, Reijnders; Karlsson, Pavlidis, Evjen.

Vitesse Arnhem: Houwen; Yapi, Bazoer, Doekhi, Manhoef; Domgjoni, Tronstad, Bero; Vroegh, Openda, Buitink.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: AZ Alkmaar 3-1 Vitesse Arnhem

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Pháp U17 vs Bồ Đào Nha U17, 20h30 ngày 29/5: Gà trống gáy vang

Nhận định Pháp U17 vs Bồ Đào Nha U17, 20h30 ngày 28/5, giải U17 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Pháp U17 vs Bồ Đào Nha U17 chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Spartak vs Dinamo Moscow, 21h00 ngày 29/5: Cái duyên đối đầu

Nhận định Spartak vs Dinamo Moscow, 21h00 ngày 28/5, giải VĐQG Nga. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Spartak vs Dinamo Moscow chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Huddersfield vs Nottingham Forest, 22h30 ngày 29/5: Phần thưởng cho sự lì lợm

Nhận định Huddersfield vs Nottingham Forest, 22h30 ngày 29/5 thuộc Chung kết Play-off Hạng Nhất Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Huddersfield vs Nottingham Forest chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Soi kèo đặc biệt U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7

Nhận định U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7 thuộc U19 Đông Nam Á. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Indonesia vs U19 Thái Lan chính xác nhất trên thethao.vn.

Soi kèo đặc biệt U19 Việt Nam vs U19 Brunei, 17h00 ngày 6/7

Nhận định U19 Việt Nam vs U19 Brunei, 17h00 ngày 6/7 thuộc U19 Đông Nam Á. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Việt Nam vs U19 Brunei chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Inter Turku vs Drita, 22h00 ngày 6/7: Hơn ở kinh nghiệm

Nhận định Inter Turku vs Drita, 22h00 ngày 6/7 thuộc vòng loại cúp C3 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Inter Turku vs Drita chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Tokyo vs Consadole Sapporo, 17h00 ngày 6/7: Khách yếu bóng vía

Nhận định Tokyo vs Consadole Sapporo, 17h00 ngày 6/7 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tokyo vs Consadole Sapporo chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Changchun Yatai vs Shandong Taishan, 18h30 ngày 6/7: Khó có bất ngờ

Nhận định Changchun Yatai vs Shandong Taishan, 18h30 ngày 6/7 thuộc giải VĐQG Trung Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Changchun Yatai vs Shandong Taishan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Thái Lan vs Nữ Australia, 18h00 ngày 6/7: Tin ở Voi chiến

Nhận định Nữ Thái Lan vs nữ Australia, 18h00 ngày 6/7, giải Nữ AFF Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Thái Lan vs nữ Australia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7: Đại chiến khó lường

Nhận định U19 Indonesia vs U19 Thái Lan, 20h00 ngày 6/7 thuộc giải U19 Đông Nam Á 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Indonesia vs U19 Thái Lan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Kawasaki Frontale vs Sagan Tosu, 17h00 ngày 6/7: Khó cho chủ nhà

Nhận định Kawasaki Frontale vs Sagan Tosu, 17h00 ngày 6/7 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kawasaki Frontale vs Sagan Tosu chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Indonesia vs Nữ Malaysia, 15h00 ngày 6/7: Hàng công đáng ngờ

Nhận định Nữ Indonesia vs Nữ Malaysia, 15h00 ngày 6/7 thuộc giải vô địch bóng đá nữ Đông Nam Á 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Indonesia vs Nữ Malaysia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Kashima Antlers vs Cerezo Osaka, 17h00 ngày 6/7: Đối thủ khó nhằn

Nhận định Kashima Antlers vs Cerezo Osaka, 17h00 ngày 6/7 thuộc giải VĐQG Nhật Bản 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kashima Antlers vs Cerezo Osaka chính xác nhất trên thethao.vn.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
FC Utrecht
22:00
Racing Genk
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
Oud Heverlee
22:00
KFCO Wilrijk
Urozhay Krasnodar
22:00
SKA Rostov
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Spartak Pleven
22:00
FC Dunav Ruse
FC Sozopol
22:00
Chernomorets Burgas
Wisla Krakow
22:00
Hapoel Beer Sheva
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Sparta Praha
22:00
Rijeka
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
Slaven Koprivnica
22:00
Aris Limassol
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Latvian Higher League
Vòng 9
FK Auda Riga
22:00
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Romania Regional Cup
Oltul Curtisoara
22:00
Roberto Ziduri
AS Victoria Letcani
22:00
AS Victoria Horia
FCM Targu Mures
22:00
ACSM Codlea
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
EC Futgol U20
20:30
Cruzeiro (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
Argentina Reserve League
Vòng
Quilmes Reserves
21:00
Almirante Brown Reserves
CA Aldosivi Reserves
21:00
Defensa y Justicia Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá