Link xem trực tiếp bóng đá U23 Nhật Bản vs U23 Tajikistan, 20h00 ngày 9/6

Lam Nguyên

Thứ năm, 09/06/2022 17:00 (GMT+7)

Link xem trực tiếp bóng đá U23 Nhật Bản vs U23 Tajikistan, VCK U23 châu Á, 20h00 ngày 9/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp U23 Nhật Bản vs U23 Tajikistan hôm nay nhanh nhất.

Thông tin trước trận U23 Nhật Bản vs U23 Tajikistan

Dù mang đến giải đấu không phải đội hình U23 chính thức nhưng Nhật Bản vẫn đang thể hiện được vị thế trong châu Á của mình. Trên bảng xếp hạng của bảng D hiện tại, U23 Nhật Bản có cùng 4 điểm với U23 Saudi Arabia nhưng tạm xếp sau do thua về hiệu số. Trong lượt trận cuối cùng của mình, U23 Nhật Bản sẽ phải đối đầu với đội bóng đã bị loại là U23 Tajikistan đứng cuối bảng. 

>>> XEM NGAY: Link xem trực tiếp bóng đá U23 Saudi Arabia vs U23 UAE, 20h00 ngày 9/6

Link xem trực tiếp bóng đá U23 Nhật Bản vs U23 Tajikistan, 20h00 ngày 9/6 - Ảnh 1

U23 Nhật Bản đang nắm chắc cơ hội đi tiếp trong tay. Vấn đề hiện tại được đặt ra đó chính là họ có giành chiến thắng đủ đậm trước đối thủ trong trận đấu tối nay để giành lại ngôi đầu bảng từ tay U23 Saudi Arabia hay không mà thôi. Nếu xét về lợi thế thì U23 Nhật Bản đang có lợi thế lớn. Bởi lẽ, trong trận đấu cùng giờ, U23 Saudi Arabia và U23 UAE sẽ phải đối đầu trực tiếp và cả hai đều còn nguyên cơ hội đi tiếp. Chính vì thế, U23 Saudi Arabia sẽ có trận đấu khá khó khăn phía trước. 

Trong khi đó, U23 Tajikistan đã không còn quá nhiều ý chí trong trận đấu cuối cùng này khi chưa giành được điểm nào và nhận đến 7 bàn thua sau 2 trận. Con số này có thể còn tăng nhiều hơn nữa sau trận đấu cuối cùng với đối thủ Nhật Bản. Nhiều khả năng là các trụ cột của đội bóng xứ mặt trời mọc sẽ được cho ra nghỉ nhưng với đội hình dự bị của mình, U23 Nhật Bản vẫn đủ sức để có được chiến thắng dễ dàng trước đối phươngg.

Đội hình dự kiến U23 Nhật Bản vs U23 Tajikistan

U23 Nhật Bản: Zion Suzuki, Kaito Suzuki, Matsuoka, Fujita, Saito, Hosoya, Yamada, Uchino, Kato, Chase, Yuito Suzuki.

U23 Tajikistan: Qirghizboev, Barotov, Ibragimzoda, Sangov, Naskov, Yodgorov, Saidov, Sharipov, Kamolov, Zoirov, Azizboev.

Thông tin trận U23 Nhật Bản vs U23 Tajikistan

Thời gian: 20h00 ngày 9/6

Link xem trực tiếp bóng đá U23 Nhật Bản vs U23 Tajikistan

YOUTUBE

TIN LIÊN QUAN

Thành tích, lịch sử đối đầu Thụy Sĩ vs Tây Ban Nha, 01h45 ngày 10/6

Lịch sử đối đầu Thụy Sĩ vs Tây Ban Nha cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Thụy Sĩ vs Tây Ban Nha trước trận đấu tại vòng bảng Nations League rạng sáng mai lúc 1h45 ngày 10/6.

Việt Nam nằm cùng bảng với Thái Lan tại giải U19 Đông Nam Á 2022

U19 Việt Nam 09/06/2022

Theo kết quả từ lễ bốc thăm được LĐBĐ Đông Nam Á (AFF) công bố, U19 Việt Nam sẽ nằm cùng bảng với Thái Lan tại giải U19 Đông Nam Á 2022.

Việt Nam nằm cùng bảng Indonesia tại giải U16 Đông Nam Á 2022

Tại giải U16 Đông Nam Á 2022, ĐT U16 Việt Nam sẽ nằm cùng bảng đấu với đội chủ nhà Indonesia.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Soi kèo đặc biệt U19 Lào vs U19 Campuchia, 19h00 ngày 7/7

Nhận định U19 Lào vs U19 Campuchia, 19h00 ngày 7/7 thuộc U19 Đông Nam Á. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Lào vs U19 Campuchia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sao Paulo vs Universidad Catolica, 7h30 ngày 8/7: Khó ngược dòng

Nhận định Sao Paulo vs Universidad Catolica, 7h30 ngày 8/7 thuộc Siêu cúp Nam Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sao Paulo vs Universidad Catolica chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Jamaica vs Nữ Mỹ, 6h00 ngày 8/7: Không dễ như tưởng tượng

Nhận định Nữ Jamaica vs Nữ Mỹ, 6h00 ngày 8/7 thuộc Vòng loại World Cup nữ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Jamaica vs Nữ Mỹ chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Alashkert vs Hamrun Spartans, 22h00 ngày 7/7: Ưu thế sân nhà

Nhận định Alashkert vs Hamrun Spartans, 22h00 ngày 7/7 thuộc Vòng loại Conference League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Alashkert vs Hamrun Spartans chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Na Uy vs Nữ Bắc Ireland, 2h00 ngày 8/7: Sức mạnh vượt trội

Nhận định Nữ Na Uy vs Nữ Bắc Ireland, 2h00 ngày 8/7, giải Nữ Euro 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Na Uy vs Nữ Bắc Ireland chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U19 Lào vs U19 Campuchia, 19h00 ngày 7/7: Thắng để hy vọng

Nhận định U19 Lào vs U19 Campuchia, 19h00 ngày 7/7 thuộc giải U19 Đông Nam Á 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Lào vs U19 Campuchia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Henan vs Guangzhou City, 18h30 ngày 7/7: Thất bại khó tránh

Nhận định Henan vs Guangzhou City, 18h30 ngày 7/7 thuộc giải VĐQG Trung Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Henan vs Guangzhou City chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Việt Nam vs Nữ Campuchia, 18h00 ngày 7/7: Khởi đầu tưng bừng

Nhận định Nữ Việt Nam vs Nữ Campuchia, 18h00 ngày 7/7 thuộc giải vô địch nữ Đông Nam Á 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Việt Nam vs Nữ Campuchia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Estudiantes vs Fortaleza, 7h30 ngày 8/7: Sân nhà vẫn hơn

Nhận định Estudiantes vs Fortaleza, 7h30 ngày 8/7, giải Cup C1 Nam Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Estudiantes vs Fortaleza chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Estudiantes vs Fortaleza, 07h30 ngày 8/7: Thất vọng hàng công

Nhận định Estudiantes vs Fortaleza, 07h30 ngày 8/7 thuộc giải Copa Libertadores 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Estudiantes vs Fortaleza chính xác nhất trên thethao.vn.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
U19 Lào
19:00
Cambodia U19
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
Konyaspor
20:00
Caykur Rizespor
Sivasspor
20:00
Al Shamal
Erzurum BB
21:00
Giresunspor
FC Voluntari
22:00
Karmiotissa Polemidion
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)U16
19:00
Denmark (nữ)U16
Netherlands (nữ)U16
20:00
Sweden (nữ)U16
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
Na Uy
Vòng 8
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FC Talant
19:30
Neftchi Kochkor-Ata
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Jordan
Vòng 10
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Shabab AlOrdon
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
Kazakhstan Division 2
Vòng
Academy 05
19:00
Turan Turkistan Reserves
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Comoros
19:00
Botswana
Angola
22:00
Seychelles
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Suduva
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Indonesia President Cup
Bán kết
PSS Sleman
20:30
Pusamania Borneo FC
Argentina Reserve League
Vòng
CA Independiente Reserves
20:00
Racing Club Reserves
Deportivo Moron Reserves
20:00
Almagro Reserves
Ferro Carril Oeste Reserves
20:00
CA Atlanta Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá