Lịch thi đấu UFC 270 hôm nay mới nhất ngày 22/01

Thành Dương

Thứ ba, 18/01/2022 17:48 (GMT+7)

Lịch thi đấu UFC 270 mới nhất cập nhật chi tiết nhất trên thethao.vn. Diễn biến trận đấu với tâm điểm là trận tranh đai Heavyweight giữa Francis Ngannou vs Ciryl Gane.

UFC 270 là sự kiện lớn đầu tiên trong năm 2022 của UFC với hai trận tranh đai vô địch. Tâm điểm là trận đấu thống nhất ngôi vô địch hạng heavyweight giữa Ciryl Gane - người đang giữ đai vô địch tạm thời và Francis Ngannou - người đang giữ đai vô địch chính thức.

Lịch thi đấu UFC 270: Francis Ngannou vs Ciryl Gane - Ảnh 1
Trận tranh đai vô địch heavyweight giữa Francis Ngannou và Ciryl Gane (Ảnh: UFC)

Đây là lần đầu tiên Ngannou bảo vệ danh hiệu vô địch kể từ sau sự kiện UFC 260 hồi tháng 3/2022. Đáng lẽ tay đấm gốc Cameroon này đã phải thi đấu trong năm 2021, tuy nhiên do sự bất đồng về vấn đề thù lao nên Ngannou đã vắng mặt hơn 9 tháng.

Đó là lý do khiến ban tổ chức UFC phải tổ chức trận tranh đai tạm thời giữa Ciryl Gane và Derrick Lewis tại UFC 265. Và trong trận đấu này, Gane đã giành thắng lợi TKO trước tay đấm "gạo cội" Lewis chỉ trong 3 hiệp. Trận Gane vs Ngannou khá khó đoán kết quả, bởi cả hai từng đồng đội và biết rõ ưu điểm cũng như nhược điểm của nhau. 

Thêm vào đó, UFC 270 còn đưa đến cho khán giả trận tái đấu lần 3 giữa Brandon Moreno và Deiveson Figueiredo. Cả hai từng có màn so tài bất phân thắng bại cực kỳ mãn nhãn tại UFC 256, chính điều này đã buộc UFC tổ chức trận tái đấu ngay lập tức tại UFC 263.

ĐỊA ĐIỂM DIỄN RA UFC 270

UFC 270 diễn ra vào ngày 22 tháng 1 tại Trung tâm Honda tại Anaheim, Califonia. Đây là thông tin chính thức được đưa ra sau khi trận chiến UFC 269 kết thúc. Mặc dù trước đó, có nhiều ý kiến cho rằng sự kiện mở đầu của UFC năm 2022 sẽ được diễn ra ở Las Vegas, Nevada.

Lịch thi đấu UFC 270: Francis Ngannou vs Ciryl Gane - Ảnh 2
Brandon Moreno và Deiveson Figueiredo có màn tái đấu lần 3 - Ảnh 2

THỜI GIAN THI ĐẤU UFC270

Trong lần thứ 2 chạm mặt, Moreno nhanh chóng giành chiến thắng siết khóa ở hiệp 3 và trở thành võ sĩ Mexico đầu tiên giành đai vô địch UFC. Tuy nhiên, nhiều khán giả lại tỏ ra tiếc nuối cho Figueiredo vì anh đang dẫn trước về điểm số. Chính điều này đã khiến ban tổ chức phải phá lệ mà tổ chức trận tái đầu lần thứ 3 này. 

Thời gian: UFC 270 sẽ diễn ra vào sáng Chủ Nhật ngày 23/01 (giờ Việt Nam) tại sân Honda Center, bang California (Mỹ). Main card dự kiến bắt đầu lúc 10h sáng. Trận đấu main event Ngannou vs. Ciryl Gane dự kiến diễn ra vào khoảng 12h00 sáng.

Lịch thi đấu UFC 270 hôm nay mới nhất 

(Theo giờ Việt Nam)

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
23/01 7h00 Kay Hansen vs. Jasmine Jasudavicius
23/01 7h20 Matt Frevola vs. Genaro Valdez
23/01 7h40 Vanessa Demopoulos vs. Silvana Gomez Juarez
23/01 8h00 Michael Morales vs. Trevin Giles 
23/01 8h20 Tony Gravely vs. Saimon Oliveira
23/01 8h40 Jack Della Maddalena vs. Pete Rodriguez
23/01 9h00 Charles Jourdain vs. Andre Ewell 
23/01 9h20 Melissa Gatto vs. Sijara Eubanks
23/01 9h40 Jack Della Maddalena vs. Pete Rodriguez
23/01 10h00 Charles Jourdain vs. Ilia Topuria
23/01 10h20 Raoni Barcelos vs. Victor Henry
23/01 10h40 Rodolfo Vieira vs. Wellington Turman
23/01 11h00 Cody Stamann vs. Said Nurmagomedov
23/01 11h20 Andre Fialho vs. Michel Pereira
23/01 11h40 Brandon Moreno vs. Deiveson Figueiredo 
23/01 12h00 Francis Ngannou vs. Ciryl Gane

 

TIN LIÊN QUAN

Nhà vô địch UFC bị fan giật phăng cặp kính đang đeo

MMA 13/12/2021

Nhà vô địch hạng nhẹ UFC Charles Oliveira bị fan giật phăng cặp kính đang đeo khi đi xuống sân khấu.

Cung Lê là ai? Tiểu sử và những điều chưa biết về cựu võ sĩ UFC người Mỹ gốc Việt

UFC 25/12/2021

Cung Lê là ai? Tiểu sử và những điều chưa biết về cựu võ sĩ UFC người Mỹ gốc Việt từng đánh bại nhà vô địch UFC.

Điểm mặt 5 Võ sĩ của năm 2021 trên đấu trường UFC

UFC 26/12/2021

Đấu trường MMA lớn nhất thế giới – UFC đã trải qua những sự kiện đầy hấp dẫn xuyên suốt năm 2021. Góp mặt vào các sự kiện đó là những ngôi sao sáng nhất, dưới đây là 5 võ sĩ được xem là Võ sĩ của năm 2021 tại giải đấu danh giá này.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp UFC hôm nay mới nhất 2022

Trực tiếp UFC hôm nay 2022. Xem trực tuyến giải MMA lớn nhất thế giới. Thethao.vn cập nhật nhanh, chính xác link trực tiếp UFC mới nhất.

Charles Oliveira bị tước đai vô địch trước thềm UFC 274

Ngay sau nghi thức kiểm tra cân nặng, võ sĩ Charles Oliveira đã bị UFC thông báo tước đai vô địch hạng lightweight do vi phạm quy định, vượt quá mức cân cho phép.

Lịch thi đấu, fight card UFC 274: Oliveira vs Gaethje

Lịch thi đấu UFC 274. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu, fight card sự kiện tranh đai võ tổng hợp MMA UFC 274: Oliveira vs Gaethje hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu, fight card UFC Fight Night: Font vs Vera

Lịch thi đấu UFC Fight Night hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu, fight card võ tổng hợp UFC Fight Night: Font vs Vera hôm nay sớm nhất.

McGregor khoe cơ bắp cuồn cuộn trước ngày trở lại sàn UFC

"Gã điên" McGregor cho thấy một phiên bản hoàn toàn khác lạ với thân hình lực lưỡng trong khi chuẩn bị cho ngày trở lại sàn đấu UFC.

Sao nữ UFC vỡ mũi, gãy 2 răng cửa sau chiến thắng ở sự kiện 'Fight Night'

Trong trận đấu vòng sơ bộ tại sự kiện UFC Fight Night: Luque vs Muhammad 2, Pannie Kianzad đã đánh bại Lina Lansberg một cách đầy vất vả. Điều này được thể hiện bởi những chấn thương trên khuôn mặt của cô.

Lịch thi đấu UFC Fight Night: Luque vs Muhammad 2

Lịch thi đấu UFC Fight Night hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp UFC Fight Night: Luque vs Muhammad hôm nay nhanh nhất.

Israel Adesanya 'rớt quai hàm xuống đất' khi được tiết lộ về thu nhập khủng của bản thân

Siêu sao của UFC Israel Adesanya không thực sự nắm được thu nhập của mình và thực sự cảm thấy bất ngờ khi được tiết lộ.

Lịch thi đấu UFC 273: Volkanovski vs 'Zombie Hàn Quốc'

Lịch thi đấu UFC 273. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu võ tổng hợp UFC 273: Volkanovski vs 'Zombie Hàn Quốc' Chan Sung Jung hôm nay nhanh nhất.

UFC tổ chức 2 sự kiện lớn tại châu Á trong năm 2022

Trên trang chủ của mình, UFC xác nhận thông tin về việc họ sẽ tổ chức 2 sự kiện lớn là UFC 275 và UFC 281 tại châu Á.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
Atletico CP (nữ)
22:00
Varzim (nữ)
Estoril Praia (nữ)
22:00
Gil Vicente FC (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Macedonia League Women
Vòng
FK Shkendija (nữ)
22:00
ZFK Kamenica Sasa (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Botola 2
Vòng 29
Itihad Z. Khemisset
22:59
Renaissance Zmamra
Kawkab de Marrakech
22:59
ASS Association Sportive de Sa
Maghrib Association Tetouan
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Raja de Beni Mellal
22:59
Olympique Dcheira
Stade Marocain du Rabat
22:59
Chabab Atlas Khenifra
TAS de Casablanca
22:59
Racing Casablanca
USM Oujda
22:59
Chabab Ben Guerir
Wydad Fes
22:59
UTS Union Touarga Sport Rabat
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
GOSK Gabela
22:30
Zvijezda Gradacac
Croatia 3.Division
Vòng
Urania
22:30
Jadran LP
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Valdivia
22:59
General VelAsquez
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Nicaragua Segunda Division
Vòng
Matagalpa FC
22:59
San Judas
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Croatia First League Women
Vòng
ZNK Osijek (nữ)
22:30
ZNK Dinamo (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Germany Verbandsliga
Vòng
FFV Sportfreunde 04
23:30
Rot-Weib Frankfurt
Slovakia I Liga Women
Vòng
FC Petrzalka (nữ)
22:00
Dukla Banska Bystrica (nữ)
Slovakia 3.Liga
Inter Bratislava
22:00
Raca Bratislava
FK Podkonice
22:00
Dolny Kubin
SK Pramen Kovacova
22:00
TJ Banik Kalinovo
Oravske Vesele
22:00
FTC Filakovo
OFK-SIM Raslavice
22:00
Spisske Podhradie
OFK Malzenice
22:00
Nitra
SK Nova Dedinka
22:00
FK Slovan Most pri Bratislave
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Syrianska FC
22:00
Assyriska United IK
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
RC Arba
22:00
ES Setif
MC Oran
22:59
CR Belouizdad
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Cacereno
00:30
Teruel
Real Murcia
00:30
Racing B
Real Sociedad C
00:30
Eldense
SCR Pena Deportiva
00:30
coruxo FC
CD Artistico Navalcarnero
00:30
AD Ceuta
Tunisia
Vòng 6
Sifakesi
22:00
Esperance Sportive de Tunis
ES du Sahel
22:00
US Ben Guerdane
Hạng 3 Áo
Vòng 7
SV Telfs
22:00
SC Schwaz
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 11
Toftir B68
22:00
EB Streymur
AB Argir
00:00
B36 Torshavn
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al-Fateh
22:59
Al-Tai
Al Ahli Jeddah
01:00
Abha
Bolivia Primera Division
Vòng 16
Universitario De Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Jorge Wilstermann
02:00
Bolivar
Andorra Super league
Vòng 6
UE Santa Coloma
22:00
Atletic Club D Escaldes
Sant Julia
22:00
Inter Club Escaldes
Macedonian First Football League
Vòng
FK Tikves Kavadarci
22:00
Voska Sport
FK Skopje
22:00
Belasica Strumica
Ecuador Cup
CD La Union Pujili
22:00
Dunamis 04 Carchi
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
luxembourg U17
00:00
Italy U17
Germany U17
00:00
Israel U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Deportivo Municipal
22:59
Alianza Lima
Atletico Grau
01:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Boys
01:15
Carlos Manucci
Inti Gas Deportes
03:30
FBC Melgar
EM Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo
Norway 2.Liga
Vòng 7
Strommen
22:00
Notodden FK
Traff
23:15
Frigg
Primera Division de El Salvador
Vòng
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
OLS Oulu
22:00
RoPS Rovaniemi
Komeetat
22:00
Jakobstads Bollklubb
GrIFK Kauniainen
22:30
HJS Akatemia
Honka Akatemia
22:30
SalPa
San Marino
Vòng
Tre Fiori
23:30
Tre Penne
Poland Division 4
Vòng
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
22:00
Korona Rzeszow
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
22:00
Legia Warszawa B
Swit Skolwin
22:59
Baltyk Gdynia
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
CF Rayo Majadahonda U19
22:00
UD La Cruz Villanovense U19
Las Rozas U19
22:45
Cultural Leonesa U19
CF Damm U19
23:30
CE Europa U19
Czech Group D League
Benatky Nad Jizerou
22:00
SK Poricany
Bystrice Nad Pernste
22:00
SK Zdirec Nad Doubravou
AFC Humpolec
22:00
Stara Rise
Sumperk
22:00
HFK Olomouc
Polna
22:00
Velka Bites
Sokol Tasovice
22:00
Zdar nad Sazavou
Tatran Vsechovice
22:00
Kozlovice
Polanka
22:00
SSK Bilovec
Dvur Kralove nad Labem
22:00
FK Nachod-Destne
Chile Primera B
Vòng 16
Rangers Talca
03:00
CD Magallanes
Universidad de Concepcion
03:00
Santiago Morning
Cobreloa
04:30
Fernandez Vial
Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Argentine Torneo A
Vòng
Juventud U.Gualeguaychu
00:00
Defensores Belgrano (VR)
Club Ciudad de Bolivar
00:00
Sol de Mayo
Atletico Parana
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:30
CDA Monte Miaz
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Gimnasia C. Uruguay
01:30
Douglas Haig
Huracan Las Heras
02:00
Club Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
G.San Martin Formosa
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro FC
Belarus Pershaya Liga
Vòng 7
Ostrowitz
22:00
FK Lida
Hạng 4 Nauy
Vòng
Lokomotiv Oslo
22:59
Grei
Brasil Cup
Vòng 3
Brasiliense
05:00
Atletico Mineiro
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Kaan-Marienborn
22:00
FC Eintracht Rheine
Nigeria National League
Vòng
AS Police (Niamey)
22:25
Sahel SC
Hạng 2 Venezuela
Vòng 9
Univ Los Andes
22:00
Trujillanos
Llaneros de Guanare FC
03:00
Heroes de Falcon
Atletico El Vigia
03:00
Urena SC
Academia Rey
04:00
Titanes FC
Fundacion AIFI
04:00
Dynamo Puerto FC
VĐQG Uruguay
Vòng
Liverpool URU
22:59
CA River Plate
Liverpool URU
22:59
CA River Plate
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 16
Victoriano Arenas
00:00
Argentino de Merlo
Claypole
00:00
Berazategui
Deportivo Espanol
00:00
Leandro N Alem
Excursionistas
00:00
Real Pilar
Argentine Division 2
Vòng 16
Guillermo Brown
00:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
San Telmo
00:00
Alvarado Mar del Plata
Atletico Rafaela
02:00
Ferrol Carril Oeste
Gimnasia Mendoza
02:00
Estudiantes Rio Cuarto
Chacarita juniors
03:00
Sacachispas
Club Atletico Guemes
05:00
Deportivo Moron
San Martin Tucuman
07:30
Tristan Suarez
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASI Abengourou
22:30
CO Korhogo
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Olimpia Asuncion
03:30
Cerro Porteno
Libertad
06:15
FC Nacional Asuncion
Hạng 4 Áo
Vòng
ASK Klingenbach
22:00
ASK Kohfidisch
UFC Markt Allhau
22:00
FSG Oberpetersdorf
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 26
Sokol Brozany
22:00
Teplice B
SK Zapy
22:00
Bohemians1905 B
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Paraguayo
00:00
Centro Espanol
Juventud Unida
00:00
Central Ballester
Sportivo Barracas
00:00
Argentino de Rosario
Defensores de Cambaceres
00:00
CA Lugano
Gambia GFA League
Vòng
Samger FC
23:30
Gambia Ports Authority
Marimoo
23:30
Gambia Armed Force
Jamaica Premier League
Vòng 19
Mount Pleasant FA
03:00
Siti Worley Garden J
Czech Republic 5. Ligy
Vòng
Tj Sigma Lutin
22:00
Mohelnice
Milevsko
22:00
SK Rudolfov
Holice
22:00
ZSK Tremosnice
SK Lhota
22:00
Sokol Nespeky
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Peru Beach Soccer
23:30
Uruguay Beach Soccer
VĐQG Nga nữ
Vòng 11
FK Rostov (nữ)
23:30
Krasnodar FK (nữ)
Lithuania - 1.Division
Vòng 14
FK Zalgiris Vilnius
21:55
Kauno Zalgiris
Botola Pro 1
Vòng 24
Wydad Casablanca
02:30
OCK Olympique de Khouribga
MCO Mouloudia Oujda
02:30
Renaissance Sportive de Berkane
Iceland
Vòng 7
Keflavik
00:00
Hafnarfjordur
Breidablik
02:15
Fram Reykjavik
Valur Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Manaus (AM)
02:00
Sao Jose PoA RS
Vitoria BA
03:00
Confianca SE
Aparecidense GO
04:00
Floresta CE
SC Paysandu Para
05:00
Volta Redonda
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
EL Masry
23:30
Kokakola Cairo
Al-Ittihad Alexandria
02:00
Pyramids FC
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Defensores de Belgrano (nữ)
22:59
CA Independiente (nữ)
Croatia U19 League
Vòng
HNK Gorica U19
22:00
NK Istra 1961 U19
Hạng 3 Hungary
Vòng
Tallya
22:00
BKV Elore
MTE Mosonmagyarovar
22:00
Balatonfuredi FC
Veszprem
22:00
MOL Fehervar FC II