Link xem trực tiếp ONE Championship hôm nay mới nhất 2022

Trực tiếp ONE Championship hôm nay 2022. Xem trực tuyến giải MMA lớn nhất Châu Á. Thethao.vn cập nhật link trực tiếp ONE Championship mới nhanh, chính xác nhất.

ONE Championship là một công ty quảng bá võ thuật lớn nhất Châu Á với những trận đấu MMA, Muay Thái, Kickboxing. Giải đấu này có trụ sở ở Singapore. Hiện tại đây là nơi quy tụ nhiều ngôi sao võ thuật gốc Việt hàng đầu như Martin Nguyễn, Bi Nguyễn, Michael Phạm, Nguyễn Trần Duy Nhất, Thành Lê,…

Link xem trực tiếp ONE Championship 2021 hôm nay - Ảnh 1
Link xem trực tiếp ONE Championship 2022 hôm nay 

TRỰC TIẾP ONE CHAMPIONSHIP MỚI NHẤT HÔM NAY

Ngày giờ Sự kiện Link xem
11/02 18:30 ONE: BAD BLOOD Đã kết thúc
25/02 18:00 ONE: FULL CIRCLE Đã kết thúc
11/03 20:30 ONE: LIGHTS OUT Đã kết thúc
26/03 18:00 ONE X Đã kết thúc
08/04 18:00 ONE LIVE Đã kết thúc
22/04 18:00 ONE LIVE Link 1
06/05 18:00 ONE LIVE Link 1
20/05 18:00 ONE LIVE Link 1
03/06 18:00 ONE LIVE Link 1
24/06 18:00 ONE LIVE Link 1
08/07 18:00 ONE LIVE Link 1
29/07 18:00 ONE LIVE Link 1
05/08 18:00 ONE LIVE Link 1
02/09 18:00 ONE LIVE Link 1
16/09 18:00 ONE LIVE Link 1
07/10 18:00 ONE LIVE Link 1
21/10 18:00 ONE LIVE Link 1
04/11 18:00 ONE LIVE Link 1
18/11 18:00 ONE LIVE Link 1
09/12 18:00 ONE LIVE Link 1
16/12 18:00 ONE LIVE Link 1.

Tính đến nay ONE Championship đã tổ chức gần 200 sự kiện trên khắp châu Á. Tổ chức được doanh nhân Chatri Sityodtong và cựu giám đốc điều hành cấp cao của ESPN Star Sports - Victor Cui thành lập vào ngày 14 tháng 7 năm 2011. ONE Championship còn được các tập đoàn lớn đứng sau hộ trợ như Sequoia Capital, GIC, Temasek Holdings, Iconiq Capital, Mission Holdings và Greenoaks Capital.

>>> XEM NGAY: Lịch thi đấu ONE Championship

Tính đến thời điểm hiện tại, ONE Championship đã chiêu mộ rất nhiều võ sĩ nổi tiếng quốc tế về đây tham gia thi đấu. Điển hình Demetrious Johnson, Eddie Alvarez, Shinya Aoki bên MMA. Nieky Holzken, Giorgio Petrosyan bên KickBoxing. Superbon Banchamek, Nong-O Gaiyanghadao bên Muay Thái.

Với tốc độ phát triển nhanh chóng mặt, ONE Championship dần là một điểm đến mà các võ sĩ mạnh trên thế giới nhắm đến. 

Hiện tại ONE Championship vẫn phát sóng miễn phí trên Youtube, đồng thời vận hành ứng dụng trên điện thoại để trực tiếp các trận đấu.

XEM TRỰC TIẾP ONE CHAMPIONSHIP 2022 Ở ĐÂU, CHIẾU TRÊN KÊNH NÀO?

Hiện nay, các trận đấu ONE Championship sẽ được cập nhật nhanh nhất trên kênh youtube ONE Championship. Khán giả Việt Nam có thể xem trực tiếp các sự kiện trên HTV và VieON.

TIN LIÊN QUAN

Martin Nguyễn đã gia nhập ONE Championship như thế nào?

Với Martin Nguyễn, cơ hội gia nhập giải đấu võ thuật lớn nhất Châu Á ONE Championship đã đến vô cùng bất ngờ.

Kết quả ONE Championship: Martin Nguyễn vs Kim Jae Woong

Kết quả sự kiện ONE: Revolution 2021 hôm nay. Cập nhật link xem, diễn biến và kết quả trận đấu Martin Nguyễn vs Kim Jae Woong nhanh nhất.

CEO ONE Championship: Martin Nguyễn vs. Kim Jae Woong sẽ là trận đỉnh nhất đêm nay!

CEO ONE Chatri Sityodtong thậm chí còn đánh giá trận đấu giữa Martin Nguyễn và Kim Jae Woong cao hơn 3 trận tranh đai dẫn đầu sự kiện ONE Revolution.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả ONE Championship 161: Tawanchai giành đai Muay Thái sau khi thắng Petchmorakot

Tawanchai P.K. Saenchai giành chiến thắng trước người đang giữ đai Muay Thái ONE Championship hạng lông Petchmorakot Petchyindee để có lần đầu đăng quang.

Xem trực tiếp ONE Championship on Prime Video 2: Martin Nguyễn vs Freymanov ở đâu, kênh nào

Xem trực tiếp ONE Championship on Prime Video 2: Martin Nguyễn vs Freymanov ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện võ tổng hợp MMA ONE Championship on Prime Video 2: Martin Nguyễn vs Freymanov hôm nay mới nhất.

Nhận định, dự đoán kết quả ONE Championship on Prime Video 2: Martin Nguyễn vs Freymanov

Nhận định kết quả ONE Championship. Thethao.vn dự đoán kết quả trận đấu sự kiện ONE Championship on Prime Video 2: Martin Nguyễn vs Freymanov hôm nay chính xác nhất.

Lịch thi đấu ONE Championship on Prime Video 2: Martin Nguyễn vs Freymanov

Lịch thi đấu ONE Championship hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA ONE Championship on Prime Video 2: Martin Nguyễn vs Freymanov mới nhất.

Xem trực tiếp ONE Championship 161: Petchmorakot vs Tawanchai ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp ONE Championship 161: Petchmorakot vs Tawanchai ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện võ tổng hợp MMA ONE Championship 161: Petchmorakot vs Tawanchai hôm nay mới nhất.

Nhận định, dự đoán kết quả ONE Championship 161: Petchmorakot vs Tawanchai

Nhận định kết quả ONE Championship. Thethao.vn dự đoán kết quả trận đấu sự kiện ONE Championship 161: Petchmorakot vs Tawanchai hôm nay chính xác nhất.

Lịch thi đấu ONE Championship 161: Petchmorakot vs Tawanchai

Lịch thi đấu ONE Championship hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA ONE Championship 161: Petchmorakot vs Tawanchai mới nhất.

Bi Nguyễn rời ONE Championship, tìm cơ hội ở giải đấu mới

Chia sẻ trên mạng xã hội, võ sĩ Bi Nguyễn cho biết cô sẽ chuẩn bị trở lại thi đấu MMA trong thời gian tới, nhưng không phải trên võ đài ONE Championship như trước đây nữa.

Martin Nguyễn trở lại đấu trường ONE Championship vào ngày 30/9

Ban tổ chức ONE Championship chính thức xác nhận võ sĩ Martin Nguyễn sẽ thi đấu trong khuôn khổ sự kiện ONE on Prime Video 2: Xiong vs. Lee 3. Đối thủ của anh là Ilya Freymanov, võ sĩ người Nga.

TRỰC TIẾP ONE Championship 160: Thành Lê vs Tang Kai

Link xem trực tiếp ONE Championship 160: Thành Lê vs Tang Kai. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện ONE Championship 160: Thành Lê vs Tang Kai.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Leicester City
02:00
Nottingham Forest
La Liga
Vòng 7
Rayo Vallecano
02:00
Elche
Serie A
Vòng 8
Verona
01:45
Udinese
VĐQG Brazil
Vòng 29
Sao Paulo
05:00
Coritiba PR
Botafogo RJ
06:00
Palmeiras
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Maritimo
02:15
Casa Pia AC
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
IFK Varnamo
00:00
Mjallby AIF
IFK Goteborg
00:10
Elfsborg
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Karagumruk
00:00
Istanbulspor
Ba Lan
Vòng 11
Slask Wroclaw
00:00
Warta Poznan
Nga
Vòng 11
Krylya Sovetov
22:59
FC Krasnodar
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Zaragoza
02:00
Eibar
Hạng 2 Pháp
Vòng 10
Stade Lavallois MFC
01:45
Bordeaux
VĐQG Ireland
Vòng 26
Shelbourne
01:45
St. Patricks Athletic
VĐQG Romania
Vòng 12
FC Botosani
22:00
Universitaea Cluj
Chindia Targoviste
01:00
Rapid Bucuresti
Đan Mạch
Vòng 11
Nordsjaelland
00:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 26
Universidad de Chile
04:00
Audax Italiano
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
CSKA Sofia
21:30
Pirin Blagoevgrad
Beroe Stara Zagora
00:00
Levski Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
Rosario Central
06:00
Union Santa Fe
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Chrobry Glogow
22:59
Odra Opole
Hạng 3 Pháp
Vòng 8
Concarneau
23:30
Chateauroux
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Ingolstadt
00:00
Zwickau
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Erzurum BB
00:00
Denizlispor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
FC Trollhattan
00:00
IK Oddevold
Hạng 2 Serbia
Vòng 12
Macva Sabac
22:59
Zlatibor Cajetina
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Ruvu Shooting
22:15
Young Africans
Azam
00:15
Singida United
Serbia
Vòng 13
Cukaricki Stankom
21:00
Radnicki Nis
Ghana Division 1
Vòng
Nania FC
22:00
Heart of Lions
Skyy FC
22:00
Cape Coast Ebusua Dwarfs
Unity FC
22:00
Young Apostles
Colombia Copa Premier
Vòng 15
Real Santander
03:00
Atletico Huila
Llaneros FC
03:00
Deportes Quindio
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Patriotas FC
08:00
Union Magdalena
Brazil Youth cup
Vòng 2
Brasil de Pelotas U20
01:30
Palmeiras (Youth)
England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Swansea City U21
21:00
Colchester United U21
Hull City U21
01:00
Crewe Alexandra U21
Sheffield Wed U21
01:00
Sheffield Utd U21
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 17
Sportivo Dock Sud
01:30
Comunicaciones BsAs
VĐQG Oman
Vòng 5
Al Ittehad Salalah
21:45
Al-Nasr(OMA)
Israel C League
Vòng
Beitar Haifa Yakov
22:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Ghana Premier
Vòng 4
Tamale City
22:00
Real Tamale United
United Arab Emirates U21
Vòng
Ittihad Kalba U21
20:15
Al Ain U21
Shabab Dubai U21
20:15
Al-Dhafra U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
20:15
Al Bataeh U21
Bolivia Reserve League
Vòng
Universitario de Vinto Reserves
21:00
Always Ready U23
Cyprus 1 Division
Vòng 5
Karmiotissa Polemidion
22:59
Olympiakos Nicosia FC
E.N.Paralimniou
22:59
Nea Salamis
Burkina Faso League
Vòng
Sally Tas
22:59
AS Douanes Ouagadougou
Primera Division de Ecuador
Vòng 12
Tecnico Universitario
07:00
Deportivo Cuenca
Lithuania - 2.Division
Vòng 24
Siauliai B
22:59
FK Panevezys-2
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
05:00
CD Olimpia
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 6
MC Alger
21:30
ASO Chlef
Germany Landespokal
SV Grohn
21:00
TSV Wulsdorf
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Mali U17
01:00
Cape Verde Islands U17
Liberia U17
04:00
Mauritania U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Glentoran Reserves
01:45
Glenavon Reserves
Larne Reserves
01:45
Carrick Rangers Reserves
Newry City Reserves
01:45
Coleraine Reserves
Portadown Reserves
01:45
Dungannon Swifts Reserves
Ballymena Utd Reserves
01:45
Crusaders Reserves
Hạng 2 Paraguay
Vòng 29
Sol de America Pastoreo
00:30
2 de Mayo PJC
Club Fernando de la Mora
00:30
Independiente Luque
Bahrain Division
Vòng 2
Busaiteen
22:30
Malkia
Buri
22:30
Al-Ittihad(BHR)
Al-Tadhmon
22:30
Al-Ittifaq
Brazil Serie B
Vòng 33
Sampaio Correa
06:00
Ponte Preta
Guarani SP
06:00
Londrina PR
Italia Primavera
Vòng 6
Empoli U20
21:30
AS Roma U20
Ireland First Division
Vòng 35
Longford Town
01:45
Waterford United
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Hajer
22:05
Al-Hazm
Al Qaisoma
22:15
Al-Jabalain
Najran SC
00:15
Al-Ameade
Israel Leumit League
Vòng 7
Hapoel Ramat Gan
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Petah Tikva
22:59
Ironi Tiberias
Italy C1
Vòng 6
Padova
01:30
Feralpisalo
Hạng 2 Estonia
Vòng 30
Parnu JK
22:59
Tallinna FC Levadia B
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Norway 2.Liga
Vòng 23
Tromsdalen
21:00
Valerenga B
Flekkeroy
22:00
Odd Grenland 2
Colombia Regional League
Vòng
Club Deportivo La Chalaca
22:00
FC Leones Reserves
Chile Primera B
Vòng 30
Barnechea
01:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
01:30
Deportes Santa Cruz
Universidad de Concepcion
06:30
Deportes Temuco
San Luis Quillota
06:30
Municipal Iquique
Hạng nhất Na Uy
Vòng 26
Grorud
22:59
Raufoss
Start Kristiansand
22:59
KFUM Oslo
Stabaek
22:59
Asane Fotball
Ranheim IL
22:59
Sandnes Ulf
Kongsvinger
22:59
Sogndal
Argentine Torneo A
Vòng
Sportivo Belgrano
06:30
G.San Martin Formosa
Hạng 4 Nauy
Vòng
Bodo Glimt 2
21:00
Rosenborg B
Sparta Sarpsborg B
00:00
Eik-Tonsberg
Germany Oberliga NOFV
Vòng
SV Schalding Heining
21:00
Türkspor Augsburg
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 25
Trelleborgs FF
00:00
Jonkopings Sodra IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Camp grand RJ
01:00
Sao Goncalo
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 17
CA Atlas
01:30
Real Pilar
Club Lujan
01:30
Argentino de Merlo
Ferrocarril Midland
04:00
Leandro N Alem
Israel Premier League
Vòng 6
Beitar Jerusalem
00:15
Maccabi Bnei Raina
Argentine Division 2
Vòng 36
Nueva Chicago
01:05
Quilmes
Deportivo Riestra
01:30
Guillermo Brown
Deportivo Moron
05:00
Instituto
All Boys
05:05
Santa Marina Tandil
Belgrano
07:00
Chacarita juniors
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC
22:30
Sporting Gagnoa
Racing d'Abidjan
01:00
ES Bafing
VĐQG Paraguay
Vòng 14
FC Nacional Asuncion
03:00
12 de Octubre
Guarani CA
05:00
resistencia SC
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Mafra U23
22:59
Estoril U23
Hạng nhất Nam Phi
Vòng 5
Platinum City
20:30
Cape Town Spurs
England Southern Premier League
Vòng 7
Beaconsfield SYCOB
01:45
Hartley Wintney
VĐQG Kuwait
Vòng 5
Al-Salmiyah
23:20
Kazma
VĐQG Hy Lạp
Vòng 6
Pas Giannina
22:00
Panaitolikos Agrinio
AEK Athens
00:00
Ionikos
AFC Championship U17
preliminaries
Philippines U17
20:30
Japan U17
Turkmenistan U17
01:00
Syria U17
Bahrain U17
01:00
Qatar U17
Maldives U17
01:00
India U17
Kuwait U17
01:00
Myanmar U17
Iceland
Vòng 1
Breidablik
02:15
Stjarnan Gardabaer
Uzbek League
Vòng 20
Lokomotiv Tashkent
20:30
Neftchi Fargona
Kuruvchi Kokand Qoqon
20:30
Termez Surkhon
U21 Anh
Vòng 7
Nottingham Forest U21
01:00
Sunderland U21
Argentina Reserve League
Vòng
Platense Reserves
21:00
Atletico Tucuman Reserve
Barracas Central Reserves
21:00
CA Aldosivi Reserves
U21 Bỉ
Vòng 5
Lommel SK U21
00:00
Lierse U21
AS Eupen U21
00:30
FCV Dender EH U21
Kortrijk U21
00:30
KV Oostende U21
Deinze U21
01:00
Excelsior Virton U21
RWD Molenbeek U21
01:00
St.-Truidense U21
Westerlo U21
01:00
RS Waasland Beveren U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá