'Võ sĩ MMA không đáp ứng chuyên môn, qua vòng loại cũng không được tranh đai vô địch'

Hải Sơn

Thứ ba, 22/02/2022 19:00 (GMT+7)

Tại cuộc họp của Liên đoàn Võ thuật Tổng hợp Việt Nam (VMMAF), đại diện Ban Chuyên môn khẳng định sẽ nâng cao chất lượng những trận thi đấu MMA trong năm 2022. Điều đó được thể hiện qua công tác sàng lọc, tuyển chọn võ sĩ tham dự những trận đấu tranh đai.

Trong năm 2021, Liên đoàn Võ thuật Tổng hợp Việt Nam đã gây tiếng vang bằng sự kiện Cúp MMA. Trong bối cảnh dịch COVID-19 diễn biến phức tạp, việc một giải đấu võ tổng hợp diễn ra tại TP Hồ Chí Minh vào tháng 12/2021 đã tạo ấn tượng mạnh không chỉ với người hâm mộ võ thuật, mà còn trên bình diện cộng đồng khán giả theo dõi thể thao. Đây là tiền đề giúp VMMAF mở rộng những sự kiện võ tổng hợp tại Việt Nam trong tương lai.

'Võ sĩ MMA không đáp ứng chuyên môn, qua vòng loại cũng không được tranh đai vô địch' - Ảnh 1
Ông Lê Minh Hà đề xuất thắt chặt, nâng cao yêu cầu về trình độ võ sĩ MMA ở Việt Nam

Tiếp nối thành công từ Cúp MMA, VMMAF dự kiến tiến hành tổ chức sự kiện võ thuật tổng hợp tại Việt Nam trong năm 2022 theo 3 giai đoạn, với hàng loạt võ sĩ tranh tài ở cả 3 miền. Với thể thức thi đấu ở 6 hạng cân của nam và 5 hạng cân của nữ, VMMAF có thể bắt đầu các trận đấu loại từ tháng 6.

Địa điểm tổ chức vòng loại đầu tiên sẽ diễn ra trên cả 3 khu vực: Miền Bắc, miền Trung - Tây Nguyên và miền Nam. Bên cạnh việc mở rộng về quy mô tổ chức và số lượng những trận đấu võ tổng hợp, Ban Chuyên môn VMMAF cho biết họ sẽ nâng cao cả về chất lượng chuyên môn ngay từ vòng loại.

Trên thực tế, điều này đã được VMMAF thực hiện ngay trước thềm Cúp MMA, và họ dự kiến sẽ thực hiện chặt chẽ hơn trong năm 2022 khi số lượng võ sĩ đăng ký thi đấu tăng lên theo thời gian.

'Võ sĩ MMA không đáp ứng chuyên môn, qua vòng loại cũng không được tranh đai vô địch' - Ảnh 3
Ông Võ Quốc Thắng, Phó chủ tịch thường trực, Trưởng Ban Chuyên môn VMMAF phát biểu tại buổi họp

Phát biểu tại buổi họp, ông Lê Minh Hà, Phó Ban Chuyên môn đề xuất:

"Trong trường hợp võ sĩ tham dự vượt qua vòng đấu loại nhưng không đáp ứng được yêu cầu về mặt chuyên môn, người đó sẽ được cấp chứng nhận thay vì đấu loại ở vòng tiếp theo chứ không được xét tranh đại. Tại vòng 2, những người vượt qua vòng loại khu vực sẽ thi đấu với 16 võ sĩ từng dự Cúp MMA 2021 để đánh xếp hạng. Đến giai đoạn 3, những trận tranh đai vô địch mới được tiến hành".

Bên cạnh quy định khắt khe về những võ sĩ có ý định muốn tranh tài ở sân chơi võ tổng hợp Việt Nam, VMMAF còn lên kế hoạch đảm bảo chất lượng sự kiện bằng việc tổ chức thêm lớp đào tạo HLV cấp 3 và trọng tài cấp 3.

Ngoài ra, Liên đoàn còn dự kiến cử HLV về các địa phương huấn luyện theo nhu cầu thực tế của mỗi vùng, cũng như hợp tác đầu tư cơ sở vật chất, trang thiết bị cho các CLB thành viên. Việc này được đưa ra nhằm phát triển các cơ sở đào tạo võ sĩ, đồng thời khích lệ phong trào tập luyện, thi đấu võ tổng hợp trên cả nước.

TIN LIÊN QUAN

Tiền thưởng của các võ sĩ Tranh cúp MMA Việt Nam 2021: Lóa mắt trước mức thưởng 125 triệu đồng

MMA 20/12/2021

Mức thưởng của sự kiện Tranh cúp MMA Việt Nam 2021 có thể nói là rất "đậm" so với tất cả các giải đấu đối kháng ở Việt Nam hiện tại.

Kiện tướng võ thuật Nguyễn Đức Long quyết tâm tập luyện để phục thù trên sàn MMA

MMA 20/12/2021

Kiện tướng võ thuật Nguyễn Đức Long chấp nhận thất bại TKO trong lần đầu tiên thi đấu MMA và quyết tâm sẽ trở lại sàn đấu này trong tương lai.

Võ sĩ MMA Nguyễn Cát Tùng: Thi đấu ở hạng cân 77kg là điều khó khăn đối với tôi

MMA 21/12/2021

Tại sự kiện tranh cúp MMA đầu tiên của Việt Nam, Nguyễn Cát Tùng đã thất bại đáng tiếc trước Aleksey Filonenko. Đây là một bài học lớn cho chàng võ sĩ trẻ.

Võ sĩ MMA Nguyễn Văn Nam: Sẽ chuẩn bị sẵn sàng cho những đối thủ mạnh hơn nữa!

MMA 22/12/2021

Sau chiến thắng tại giải Cúp MMA Việt Nam năm 2021, võ sĩ Nguyễn Văn Nam đang nóng lòng chờ ngày trở lại sàn đấu MMA và sẵn sàng so tài với những đối thủ mạnh hơn.

Cúp MMA Việt Nam: Hai nữ võ sĩ Thái Nguyên tiếc nuối vì chỉ có 4 ngày học địa chiến trước khi lên sàn

MMA 22/12/2021

Hai nữ võ sĩ của MMA Thái Nguyên đã xuất sắc giành thắng lợi tại giải tranh Cúp MMA Việt Nam 2021 khi chỉ có một thời gian ngắn làm quen với địa chiến.

2 võ sĩ MMA ‘song phi như Lý Tiểu Long’ trong buổi gặp mặt quảng bá

MMA 31/01/2022

Dù chỉ là buổi gặp mặt trước trận đấu, 2 võ sĩ MMA là Temirov Temir và Ianshin Aleksandr đã có màn giao đấu gây sốc tới khán giả.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Vòng loại phía Nam giải MMA Lion Championship diễn ra trong 2 ngày

Khác với vòng loại khu vực phía Bắc và miền Trung - Tây Nguyên, vòng loại phía nam của giải vô địch võ thuật tổng hợp Việt Nam 2022 - Lion Championship sẽ diễn ra trong vòng 2 ngày.

Vòng loại Lion Championship: Phạm Bá Hợi thắng bằng đòn Submission

Ở vòng loại giải vô địch MMA Việt Nam Lion Championship 2022 khu vực miền Trung - Tây Nguyên, nhà vô địch Kickboxing SEA Games 30 Phạm Bá Hợi đã giành chiến thắng bằng một đòn Submission (khóa siết).

Link xem trực tiếp MMA Lion Championship vòng loại miền Trung - Tây Nguyên

Link xem trực tiếp MMA Lion Championship 2022 vòng loại miền Trung - Tây Nguyên ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp sự kiện võ tổng hợp MMA Việt Nam Lion Championship 2022 hôm nay mới nhất.

Nghệ nhân đúc đồng tham dự giải MMA Lion Championship

Trong số các võ sĩ tham dự giải vô địch võ thuật tổng hợp Việt Nam 2022 Lion Championship có một người rất đặc biệt. Đó là Ngô Hồng Giang, vận động viên có nghề chính là nghệ nhân đúc đồng.

Nhà vô địch Kickboxing SEA Games Phạm Bá Hợi tham dự Lion Championship

Danh sách võ sĩ thi đấu vòng loại giải vô địch võ tổng hợp (MMA) Việt Nam Lion Championship 2022, khu vực miền Trung - Tây Nguyên có Phạm Bá Hợi, nhà vô địch Kickboxing SEA Games 30.

Hằng Nga, Thanh Minh rút khỏi giải MMA Lion Championship 2022

Theo lịch thi đấu vòng loại giải vô địch võ tổng hợp (MMA) Việt Nam Lion Championship 2022, khu vực miền Trung - Tây Nguyên, 2 võ sĩ Nguyễn Thị Hằng Nga (Kickboxing) và Dương Thị Thanh Minh (Judo, Jujitsu) đã không có tên.

Nguyễn Trần Duy Nhất thắng trận mở màn Lion Championship bằng đòn bẻ khuỷu tay

Ở trận đấu chào sàn MMA chuyên nghiệp Việt Nam Lion Championship 2022, 'Độc cô cầu bại Muay Thái' Nguyễn Trần Duy Nhất đã giành chiến thắng ở hiệp đấu thứ 2 bằng môn đòn khóa, bẻ khuỷu tay đối thủ.

Võ sĩ MMA Việt Nam thắng đấu thủ người Pháp ở Lion Championship

Trong trận đấu thứ 10 của vòng loại giải vô địch võ tổng hợp MMA Việt Nam - Lion Championship 2022, võ sĩ Việt Nam Nguyễn Vũ Quỳnh Hoa đã xuất sắc đánh bại đối thủ Bernard Tiffany ngay hiệp 1.

Nhiều khán giả xem Lion Championship phải đứng vì có vé nhưng không có ghế

Trong ngày Lion Championship khai mạc với những trận đấu thuộc vòng loại khu vực phía Bắc, khán giả đã kéo đến chật kín Nhà thi đấu quận Cầu Giấy.

1 trận đấu ở giải MMA Lion Championship phải lùi lịch

Trận đấu thứ 2 ở vòng loại giải võ tổng hợp MMA Lion Championship 2022 phải lùi lịch xuống trận thứ 7 vì đợi 1 võ sĩ chuẩn bị đầy đủ giấy tờ thi đấu.

Giao hữu quốc tế
Kilmarnock
16:00
Charlton Athletic
FC Viktoria Plzen
16:00
FK MAS Taborsko
Cracovia Krakow
16:00
Rapid Bucuresti
Widzew lodz
16:00
Puszcza Niepolomice
Hibernian
17:00
Burton Albion
Fredericia
17:00
Vejle
Jahn Regensburg
19:00
Zwickau
Burnley
19:00
Rochdale
Silkeborg
19:00
St. Pauli
Randers FC
19:00
Viborg
Yverdon
20:00
Grasshopper
Rapid Vienna (Youth)
20:00
Austria Wien (Youth)
Arminia Bielefeld
20:30
Olympiakos Piraeus
Widzew lodz
21:00
Sandecja Nowy Sacz
Beroe Stara Zagora
21:00
Litex Lovech
Rakow Czestochowa
21:00
Wisla Plock
SK Vorwarts Steyr
22:00
Sparta Praha B
Amiens
22:00
Oostende
Young Boys
22:00
Stade Ouchy
Sochaux
22:00
Progres Niedercorn
Slavia Sofia
22:00
Sportist Svoge
Kecskemeti TE
22:00
Bekescsaba
Trenkwalder Admira Wacker
22:00
CS Universitatea Craiova
Universitaea Cluj
22:30
ZNK Osijek
Valenciennes
22:59
UNFP
Stade Lavallois MFC
22:59
Concarneau
Quevilly
22:59
Paris FC
Hamburger SV (Youth)
22:59
VFB Lubeck
FAC Team Fur Wien
22:59
NK Mura 05
MSV Duisburg
22:59
Preuben Munster
Schweinfurt 05 FC
22:59
FSV Frankfurt
Domzale
23:30
Jadran Dekani
NK Publikum Celje
23:30
HNK Gorica
SC Kalsdorf
23:30
Grazer AK
TSV Rain Am Lech
23:30
FC Augsburg II
Tus Dassendorf
00:00
Holstein Kiel II
SC Cambuur
00:00
SV Meppen
Sturm Graz (Youth)
00:00
Deutschlandsberger SC
Eckernforder SV
00:00
Phonix Lubeck
SC Gleisdorf
00:00
SC Furstenfeld
FK Nizhny Novgorod
00:00
FK Sochi
Rot-Weiss Essen
00:00
Monchengladbach
SV Frisia 03
00:30
ETSV Weiche Flensburg
Undy Athletic
01:00
Newport County
Haringey Borough
01:00
Leyton Orient
Hitchin Town
01:00
Luton Town
Penrith AFC
01:00
Carlisle United
Tiverton Town
01:00
Exeter City
Rotherham United
01:00
Parkgate
Dereham
01:00
Norwich City
Irvine Meadow
01:30
Stranraer
Bradford City
01:30
Bradford Park Avenue
Forres Mechanics
02:00
Elgin City
Giao Hữu ĐTQG
Finland U17
17:00
Lithuania U17
Estonia U17
21:30
Latvia U17
Italy (nữ)
22:00
Spain (nữ)
France (nữ)
02:10
Vietnam (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
GIF Sundsvall
00:00
Malmo FF
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Phú Thọ
16:00
Khatoco Khanh Hoa
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
07:00
Toluca
Mazatlan FC
09:05
Puebla
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Blaublitz Akita
12:00
Renofa Yamaguchi
VĐQG Ireland
Vòng 22
Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
UC Dublin
St. Patricks Athletic
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shamrock Rovers
VĐQG Chile
Vòng 16
Everton CD
05:00
Colo Colo
VĐQG Argentina
Vòng 6
Central Cordoba SDE
05:00
Argentinos juniors
Boca Juniors
07:30
Banfield
Korea League 4
Vòng 21
Goyang FC
12:00
Yeoju Sejong
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Souths United SC (nữ)
17:30
Eastern Suburbs SC (nữ)
The Gap NPL (nữ)
17:30
Mitchelton (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
FK Arys
22:00
Tobol Kostanai
Canadian Premier League
Vòng 7
FC Edmonton
05:00
York 9 FC
Latvia Division 2
Vòng 10
Tukums-2000 II
20:00
Valmieras FK II
FFSA Premier League
Vòng 17
West Torrens Birkalla
12:00
Croydon Kings
Australia U20
Vòng 15
Perth Glory FC U20
10:00
Stirling Macedonia U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Bayswater U20
Cockburn City U20
12:00
Inglewood United U20
Perth RedStar FC U20
12:00
FloreatAthena U20
Balcatta U20
12:00
Armadale SC U20
Sorrento F.C. U20
12:00
Pires U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
New York Red Bulls B
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
Oakland Roots
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
El Mokawloon El Arab
01:00
El Gounah
VCK U19 Châu Âu
Chung kết
U19 Anh
01:00
Israel U19
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FC Ilbirs
21:00
Nur Batken
NSW Premier League
Vòng 18
Manly United
16:00
Marconi Stallions
Wollongong Wolves
16:30
Rockdale City Suns
Northbridge Bulls
12:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northern NSW U20 League
Vòng
Wollongong Wolves U20
14:30
Rockdale City Suns U20
Sutherland Sharks U20
10:30
APIA Leichhardt Tigers U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Club Atletico Acassuso
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Liepaja
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 7
Houston Dash (nữ)
07:30
Kansas City NWSL (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Pascoe Vale SC
17:15
Manningham United Blues
Northcote City
17:30
Moreland Zebras
FC Bulleen Lions
12:00
Goulburn Valley Suns
Moreland City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
Brunswick City
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Kordrengir
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
Afturelding
Grindavik
02:15
UMF Selfoss
Vestri
03:00
KV Vesturbaer
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
Subiaco AFC (nữ)
Tây Úc
Vòng 15
Perth Glory (Youth)
18:30
Stirling Macedonia
ACT Premier League
Vòng 12
West Canberra Wanderers
11:15
Monaro Panthers
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
USA USL League Two
Vòng
FC Motown
06:00
Cedar star
Patuxent FA
06:00
Virginia Beach City
Kings Hammer FC
06:00
Toledo Villa FC
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Ocean City Noreasters
06:00
Real Central NJ
West Mass Pioneers
06:30
Seacoast Utd Phantoms
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
22:00
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Jordan
Vòng 9
Shabab AlOrdon
22:00
Sahab SC
Ramtha Club
00:30
Maan
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Nordvarmland FF
00:00
Karlstad BK
Torns IF
00:00
BK Olympic
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
UMF Vidir
Augnablik Kopavogur
02:15
KFS Vestmannaeyjar
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 12
Gnistan Helsinki
22:30
KPV
JaPS
22:30
TPS Turku
KTP Kotka
22:30
MP MIKELI
Georgia Division
Vòng 18
Gareji Sagarejo
21:00
Spaeri FC
FC Merani Tbilisi
21:00
FC Shukura Kobuleti
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
3 De Febrero
04:00
Deportivo Santani
Rubio nu
06:15
Atyra FC
Brazil Serie B
Vòng 16
Chapecoense SC
05:00
Sampaio Correa
Brusque FC
07:30
Operario Ferroviario PR
Cruzeiro (MG)
07:30
Vila Nova
Ireland First Division
Vòng 23
Salthill Devon Galway
01:45
Waterford United
Cobh Ramblers
01:45
Treaty United
Wexford (Youth)
01:45
Athlone Town
Bray Wanderers
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Misan
22:00
Zakho
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
EIF Academy
22:00
LePa
JJK/2
22:59
LehPa Kontiolahti
TiPS
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
HPS
22:59
PKKU II
Ponnistajat
23:15
Puiu
AC Barca
23:30
JPS
Kings
00:00
SaPa Pieksamaki
Valtti
00:15
Atlantis II
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Astana B
17:00
Lashyn Karatau
Bulat Temirtau
17:00
Kairat Academy
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Verspah Oita
11:00
Yokogawa Musashino
Osaka FC
12:00
Run Mel Aomori
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Daejeon Korail
17:00
Yangju Citizen
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Santa Cruz
02:00
Universitario de Sucre
Independiente Petrolero
06:30
Universitario De Vinto
Oriente Petrolero
07:00
Royal Pari FC
Ngoại hạng Sudan
Vòng 23
Al-Ahly Merowe
21:00
Al Shorta Al Qadarif
Hay Al Wadi
21:00
Khartoum Al Watani
Al Merreikh
21:00
Hilal O Baye
Kober Khartoum
21:00
Hilal El Fasher
Hay Al-Arab
00:15
Tuti SC Khartoum
Ahli Al Khartoum
00:15
Al-Hilal Omdurman
Wad Nobawi
00:15
Hilal Alsahel
Al Ahly Shendi
00:15
Amal Atbara
VĐQG Peru
Vòng 19
Deportivo Municipal
01:00
Univ.Cesar Vallejo
Inti Gas Deportes
03:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Springvale White Eagles
17:30
Western United FC NPL
Preston Lions
17:30
Nunawading City
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Kunshan FC
14:30
Nanjing City
Jiangxi Liansheng FC
14:30
Bei Li Gong
Sichuan Jiuniu
14:30
Shenyang City Public
Heilongjiang Lava Spring
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
BRA D4
Santa Cruz PE
02:00
Juazeirense
Cianorte PR
02:00
Oeste
EC Jacuipense
02:00
Alagoinhas Atletico BA
CEO Varzeagrandense
02:00
Ceilandia DF
Real Noroeste
02:00
Ferroviario CE
Sao Raimundo/RR
02:00
Nautico (RR)
Humaita AC
02:00
Rio Branco AC
Afogados da Ingazeira FC
02:00
America FC Natal RN
Costa Rica MS
02:00
Ipora EC
Anapolis FC
02:00
Gremio Anapolis
EC Prospera
02:00
Juventus SC
Sousa PB
02:00
Sao Paulo Crystal FC
Marcilio Dias SC
02:00
Azuriz FC
Icasa CE
02:00
Crato CE
Pouso Alegre
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
CS Esportivo AL
02:00
Lagarto
Aimore RS
02:00
Caxias RS
CS Sergipe
02:00
ASA AL
Portuguesa RJ
02:00
Perolas Negras
Pacajus
06:00
Tocantinopolis
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Salisbury Inter (nữ)
15:45
Adelaide Comets (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Modbury Vista (nữ)
FFSA NTC Girls (nữ)
17:45
Fulham United (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 10
Kiffen Helsinki
22:59
Lahden Reipas
Brazil Youth
Vòng bảng
Cruzeiro (Youth)
05:00
Bahia (Youth)
Libyan Premier League
Vòng
Dhahra Tripoli
22:00
Al Khmes
QLD Premier League
Vòng 16
Gold Coast United
17:15
Logan Lightning
Chile Primera B
Vòng 18
Municipal Iquique
07:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
07:30
Union San Felipe
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast United U23
15:15
Logan Lightning U23
Hạng 4 Nauy
Vòng
Elverum
00:00
Raufoss IL B
Djerv 1919
01:00
Vidar
J-League Division 2
Vòng 14
Yamato Sylphid (nữ)
11:00
Okayama Yunogo Belle (nữ)
Veertien Mie (nữ)
11:00
Diavorosso Hiroshima (nữ)
Kibi International University (nữ)
11:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Nacional Montevideo
06:00
Plaza Colonia
Argentine Division 2
Vòng 22
Belgrano
05:10
Almagro
TAS Premier League
Vòng 12
Olympia Warriors
16:00
Kingborough Lions
South Hobart
11:00
Devonport City
Riverside Olympic
11:30
Hobart Zebras
VĐQG Paraguay
Vòng 22
Guairena
04:00
FC Nacional Asuncion
Sol de America
06:15
Sportivo Ameliano
Estonia Teine Liiga
Vòng 18
Laanemaa Haapsalu
17:30
Tallinna FC Ararat TTU
JK Tallinna Kalev II
17:30
Tartu JK Maag Tammeka B
VIC Premier League
Vòng 20
Green Gully Cavaliers
17:00
Bentleigh greens
Oakleigh Cannons
17:30
Dandenong City SC
Eastern Lions SC
12:00
South Melbourne
Avondale FC
12:00
Dandenong Thunder
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Brisbane Wolves
16:30
Holland Park Hawks FC
Magic United TFA
16:45
Virginia United
Estonia Champions League
Vòng 19
Levadia Tallinn
22:00
JK Tallinna Kalev
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
Oakleigh Cannons U20
15:15
Dandenong City U20
Avondale FC U20
09:15
Dandenong Thunder U20
Eastern Lions U20
09:15
South Melbourne U20
Green Gully Cavaliers U20
10:00
Bentleigh greens U20
Lithuania - 1.Division
Vòng 18
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Hegelmann Litauen
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Sheikh Jamal
16:00
Muktijoddha SKC
Chittagong Abahani
17:00
Sheikh Jamal
Saif Sporting Club
17:00
Abahani Limited
Sheikh Russel KC
17:00
Uttar Baridhara SC
Iceland
Vòng 11
KR Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
Australia Queensland Premier League 3
Vòng
Robina City Blue
17:05
Nerang
BRA SPC
Vòng 1
XV de Piracicaba
06:00
Lemense SP
Australia Tasmania Super League Women
Olympia FC Warriors (nữ)
15:00
Kingborough Lions (nữ)
VIC Women’s Premier League
Vòng 14
Alamein (nữ)
12:00
Calder United SC (nữ)
Heidelberg United (nữ)
12:00
FC Bulleen Lions (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 11
Terengganu B
19:15
Kuching FA
Kelantan
20:00
FAM-MSN Project Squad
Selangor PKNS
20:00
Pahang UiTM FC
VĐQG Ai Cập
Vòng 18
EL Ahly
02:00
Ismaily
Cameroon Elite One
Vòng
Yafoot FC
00:30
Panthere Sportive du Nde
NSW-N Premier League
Vòng 17
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Broadmeadow Magic
Lambton Jarvis
11:00
Lake Macquarie
Maitland
12:00
Weston Workers FC
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
West Canberra Wanderers FC U23
07:30
Monaro Panthers U23
Canberra Olympic U23
09:30
Cooma Tigers U23
Indonesia President Cup
Quarterfinals
Persib Bandung
20:30
PSS Sleman

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá