Cơ bụng 6 múi của 'ngọc nữ' làng Taekwondo - Châu Tuyết Vân

Thành Dương

Thứ sáu, 25/06/2021 08:23 (GMT+7)

Mới đây, VĐV Châu Tuyết Vân vừa đăng tải một loạt hình ảnh khoe thân hình quyến rũ với vòng eo con kiến săn chắc khiến nhiều chị em phụ nữ phải suýt xoa.

Nổi tiếng là “ngọc nữ” trong làng Taekwondo Việt Nam, Châu Tuyết Vân luôn biết cách khiến người hâm mộ phải bất ngờ mỗi khi xuất hiện trước ống kính báo giới hay trên trang cá nhân của mình. Sở hữu một làn da trắng, vóc dáng nhỏ nhắn, cùng gương mặt xinh xắn, Tuyết Vân luôn chiếm chọn spotlight trong mọi khung hình.

Cơ bụng 6 múi của

Xuất thân là một vận động viên Taekwondo, Châu Tuyết Vân đã có cho mình một nền tảng thể lực tốt, đồng thời có một thân hình săn chắc. Tuy nhiên, Tuyết Vân không cứng nhắc như những vận động viên khác mà vẫn giữ cho mình sự uyển chuyển, nhẹ nhàng của một thiếu nữ. 

Cơ bụng 6 múi của

Do tình hình dịch bệnh vẫn đang diễn biến phức tạp, toàn đội quyền Taekwondo Việt Nam phải cách ly tại nhà. Tuy vậy, cả đội vẫn thường xuyên tập luyện online để duy trì thể lực, cũng như giữ vững tinh thần để chuẩn bị cho các giải đấu sau khi hết dịch. 

Trên trang cá nhân của mình, Châu Tuyết Vân đã chia sẻ các buổi tập online với chủ đề “tập cơ bụng” để thôi thúc bản thân và các đồng đội cùng nhau luyện tập mỗi ngày. “Có công mài sắt, có ngày nên kim”, sau chuỗi ngày tập luyện hăng say, Tuyết Vân đã đạt được mục tiêu có được cơ bụng săn chắc, khỏe khoắn. Cô gái Taekwondo của chúng ta nhanh chóng chia sẻ thành quả này lên mạng xã hội để khoe với mọi người, cùng dòng trạng thái hết sức thú vị: “Thành quả tập cơ bụng! Và kết quả bây giờ mình thèm trà sữa muốn lết.”

Cơ bụng 6 múi của

Những câu nói đáng yêu của Châu Tuyết Vân có lẽ đang nhắc khéo mọi người việc luyện tập phải đi đôi với chế độ ăn uống. Muốn có được một cơ thể khỏe mạnh, săn chắc thì phải có chế độ ăn uống hợp lý, đặc biệt cần uống nhiều nước, không nên ăn đồ ngọt, đồ có nhiều chất béo như trà sữa. Mọi người hãy cùng nhau luyện tập và có chế độ dinh dưỡng hợp lý để giữ cho mình có một vóc dáng và sức khỏe thật tốt.

TIN LIÊN QUAN

Châu Tuyết Vân thả dáng sexy, không quên 'khuyến cáo' chống COVID-19

Võ sĩ Châu Tuyết Vân tiếp tục "đốn tim" người hâm mộ bằng bộ ảnh vô cùng xinh đẹp trên mạng xã hội.

Châu Tuyết Vân khoe ảnh làm tình nguyện mùa dịch bệnh

Không chỉ khuyến cáo người hâm mộ chống dịch COVID-19, nữ võ sĩ xinh đẹp Châu Tuyết Vân còn đích thân đi làm tình nguyện.

Châu Tuyết Vân - Tập Teakwondo online trong mùa dịch

MMA 20/06/2021

Châu Tuyết Vân và Đội quyền Taekwondo Việt Nam của mình đã bắt đầu chuyển hình thức tập luyện từ trực tiếp sang tập online để thích ứng bối cảnh phức tạp của đại dịch Covid-19.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trần Quang Lộc chạm trán võ sĩ Uganda ở vòng loại Lion Championship

'Quái vật da nâu' Trần Quang Lộc, một trong những võ sĩ thi đấu võ tổng hợp MMA đầu tiên của Việt Nam sẽ đấu vòng loại Lion Championship trước một đấu thủ ngoại quốc.

4 võ sĩ nước ngoài dự vòng loại giải MMA Lion Championship khu vực phía Nam

Theo lịch thi đấu vòng loại giải MMA Lion Championship khu vực phía Nam, có 4 võ sĩ ngoại quốc đăng ký thi đấu. Họ sẽ tanh tài vào ngày 9 và 10/7 tới tại TP Hồ Chí Minh.

Vòng loại phía Nam giải MMA Lion Championship diễn ra trong 2 ngày

Khác với vòng loại khu vực phía Bắc và miền Trung - Tây Nguyên, vòng loại phía nam của giải vô địch võ thuật tổng hợp Việt Nam 2022 - Lion Championship sẽ diễn ra trong vòng 2 ngày.

Vòng loại Lion Championship: Phạm Bá Hợi thắng bằng đòn Submission

Ở vòng loại giải vô địch MMA Việt Nam Lion Championship 2022 khu vực miền Trung - Tây Nguyên, nhà vô địch Kickboxing SEA Games 30 Phạm Bá Hợi đã giành chiến thắng bằng một đòn Submission (khóa siết).

Link xem trực tiếp MMA Lion Championship vòng loại miền Trung - Tây Nguyên

Link xem trực tiếp MMA Lion Championship 2022 vòng loại miền Trung - Tây Nguyên ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp sự kiện võ tổng hợp MMA Việt Nam Lion Championship 2022 hôm nay mới nhất.

Nghệ nhân đúc đồng tham dự giải MMA Lion Championship

Trong số các võ sĩ tham dự giải vô địch võ thuật tổng hợp Việt Nam 2022 Lion Championship có một người rất đặc biệt. Đó là Ngô Hồng Giang, vận động viên có nghề chính là nghệ nhân đúc đồng.

Nhà vô địch Kickboxing SEA Games Phạm Bá Hợi tham dự Lion Championship

Danh sách võ sĩ thi đấu vòng loại giải vô địch võ tổng hợp (MMA) Việt Nam Lion Championship 2022, khu vực miền Trung - Tây Nguyên có Phạm Bá Hợi, nhà vô địch Kickboxing SEA Games 30.

Hằng Nga, Thanh Minh rút khỏi giải MMA Lion Championship 2022

Theo lịch thi đấu vòng loại giải vô địch võ tổng hợp (MMA) Việt Nam Lion Championship 2022, khu vực miền Trung - Tây Nguyên, 2 võ sĩ Nguyễn Thị Hằng Nga (Kickboxing) và Dương Thị Thanh Minh (Judo, Jujitsu) đã không có tên.

Nguyễn Trần Duy Nhất thắng trận mở màn Lion Championship bằng đòn bẻ khuỷu tay

Ở trận đấu chào sàn MMA chuyên nghiệp Việt Nam Lion Championship 2022, 'Độc cô cầu bại Muay Thái' Nguyễn Trần Duy Nhất đã giành chiến thắng ở hiệp đấu thứ 2 bằng môn đòn khóa, bẻ khuỷu tay đối thủ.

Võ sĩ MMA Việt Nam thắng đấu thủ người Pháp ở Lion Championship

Trong trận đấu thứ 10 của vòng loại giải vô địch võ tổng hợp MMA Việt Nam - Lion Championship 2022, võ sĩ Việt Nam Nguyễn Vũ Quỳnh Hoa đã xuất sắc đánh bại đối thủ Bernard Tiffany ngay hiệp 1.

V-League
Vòng 5
Viettel FC
19:15
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Vietnam U19
15:00
Philippines U19
Myanmar U19
17:00
U19 Thái Lan
Indonesia U19
20:00
Brunei Darussalam U19
Giao hữu quốc tế
Bulgaria U20
22:59
North Macedonia U20
FC Krasnodar
22:59
FK Forte Taganrog
Montenegro U20
00:00
CroatiaU20
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Randers FC
19:00
Vendsyssel
Aris Thessaloniki
20:00
KAA Gent
Khimki
21:00
Veles
Mornar
22:59
Zvi Jerzy Da
CSKA Moscow
00:00
FK Nizhny Novgorod
Leyton Orient
00:30
West Brom
Giao Hữu ĐTQG
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
Bolivia U17
04:00
Paraguay U17
Colombia U17
07:00
Dominican Republic U17
Mexico (nữ)
09:00
Jamaica (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
IFK Goteborg
00:00
Degerfors IF
Na Uy
Vòng 12
Sarpsborg 08
22:59
Sandefjord
Kristiansund BK
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
22:59
Molde
Aalesund FK
22:59
Stromsgodset
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Pachuca
09:00
Queretaro FC
Trung Quốc
Vòng 8
Wuhan FC
14:30
Guangzhou Evergrande
Shanghai Port
16:30
Hebei FC
Chengdu Better City FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Brazil
Vòng 15
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
Bragantino
06:00
Botafogo RJ
VĐQG Chile
Vòng 16
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Union Santa Fe
22:59
Lanus
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Arsenal de Sarandi
03:00
Estudiantes La Plata
Newells Old Boys
05:00
Patronato Parana
Aldosivi Mar del Plata
05:00
Rosario Central
Independiente
07:30
CA Platense
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
Throttur Reykjavik
22:59
Volsungur husavik
IR Reykjavik
02:15
KFR Aegir
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
Myanmar Professional League
Vòng 2
Mawyawadi
15:30
Ispe FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
San Diego loyalty
Europe BSWCP
Division A
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Ismaily
22:59
Ghazl El Mahallah
Future PA
22:59
Enppi
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
Phần Lan
Vòng 12
HIFK
22:00
Ilves Tampere
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Athletic FC United U21
20:00
Dalkurd FF U21
Jonkopings Sodra U21
05:00
Varbergs BoIS U21
IFK Goteborg U21
05:00
Norrby IF(U21)
Utsiktens BK U21
05:00
Orgryte U21
Mexico U20
Vòng 1
Pachuca U20
00:00
Queretaro U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
USA Women
Vòng 7
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Kingston City
17:30
Werribee City
Tajikistan
Vòng 11
CSKA Pamir Dushanbe
19:30
Faizkand
FC Istaravshan
19:30
Khujand
Singapore
Vòng 14
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Belarus Reserve League
Vòng
FC Gomel Reserves
16:30
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:30
Dinamo Brest Reserves
Bate Borisov Reserves
18:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
Nigeria (nữ)
03:00
South Africa (nữ)
Burundi (nữ)
03:00
Botswana (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
VĐQG Belarus
Vòng 13
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Dnepr Mogilev
22:00
FC Minsk
FC Torpedo Zhodino
00:00
Slutsksakhar Slutsk
USL W-League Women
Vòng
Indy Eleven (nữ)
00:00
Kalamazoo FC (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
TPS Turku
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
River Plate (PAR)
04:00
Martin Ledesma
Sportivo San Lorenzo
06:15
Sportivo Trinidense
Brazil Serie B
Vòng 16
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Giải trẻ Peru
Vòng
Sport Chavelines Juniors Reserves
22:59
Atletico Grau Reserves
Iraqi Premier League
Vòng 38
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Tallinna FC Levadia B
22:59
Viimsi MRJK
Elva
22:59
FC Nomme United
Kohtla Jarve JK Jarve
22:59
Parnu JK
Flora Tallinn II
22:59
Viljandi Tulevik
Halliu football College
22:59
Paide Linnameeskond B
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Betim FC U20
00:00
CA Serranense U20
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
WK League
Vòng 16
Boeun Sangmu (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Changnyeong (nữ)
16:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Suwon FMC (nữ)
Seoul Amazones (nữ)
16:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Stade Malien de Bamako
22:59
USC Kita
Ecuador Cup
CD Vargas Torres
00:00
Deportivo Aampetra
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
9 de Octubre
07:00
Orense SC
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 19
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca
Universitario De Deportes
08:00
UTC Cajamarca
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Qingdao Zhongneng
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Zibo Cuju F.C.
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Beijing BeiKong
Norway 2.Liga
Vòng 13
Kvik Halden
22:59
Odd Grenland 2
BRA D4
Amazonas FC
02:00
Trem-AP
Costa Rica MS
02:30
Ipora EC
Icasa CE
03:00
Crato CE
Humaita AC
05:00
Rio Branco AC
EC Prospera
01:00
Juventus SC
Canadian Premier Soccer League
Vòng 6
Italia Shooters
01:00
SC Scarborough Ontario
Brantford Galaxy SC
03:00
Toronto Falcons
FC Vorkuta
05:00
Serbian White Eagles
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 12
MuSa
22:30
Klubi 04 Helsinki
Brazil Youth
Vòng bảng
Corinthians Paulista (Youth)
02:00
Fluminense RJ (Youth)
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
19:00
Latvia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
22:00
Latvia (nữ) U19
Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata
03:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Comerciantes Unidos
Cusco FC
03:00
Deportivo Union Comercio
Sport Chavelines Juniors
03:30
Alianza Universidad
Los Chankas
03:30
CD Coopsol
Chile Primera B
Vòng 18
Santiago Morning
23:30
Barnechea
Puerto Montt
23:30
CD Magallanes
San Luis Quillota
05:00
Cobreloa
Universidad de Concepcion
07:30
Melipilla
Hạng nhất Na Uy
Vòng 12
Brann
22:59
Bryne
Kongsvinger
22:59
Ranheim IL
Stjordals Blink
22:59
Start Kristiansand
Fredrikstad
22:59
Asane Fotball
Sandnes Ulf
22:59
Raufoss
Argentine Torneo A
Vòng
Defensores Pronunciamiento
01:00
Sarmiento Resistencia
Liniers Bahia Blanca
01:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Penarol
01:00
Villa Mitre
Union Sunchales
01:00
Sportivo Belgrano
Club Circulo Deportivo
01:00
Estudiantes de San Luis
Ferro Carril Oeste Gral Pico
01:30
Club Cipolletti
CDA Monte Miaz
02:00
Olimpo Bahia Blanca
G.San Martin Formosa
02:00
Douglas Haig
Gimnasia yTiro
02:00
Racing de Cordoba
Sportivo Las Parejas
02:30
Juventud U.Gualeguaychu
Central Norte Salta
03:00
Defensores Belgrano (VR)
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Singapore (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Indonesia (nữ)
18:00
Thái Lan (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Honefoss BK
22:30
Aalesund FK B
Viking B
22:59
Brodd
IL Hodd B
23:30
Molde B
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Atletico El Vigia
03:00
Titanes FC
Academia Rey
03:00
Deportivo Rayo Zuliano
Fundacion AIFI
04:00
Libertador FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Trelleborgs FF
00:00
Norrby IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
EC Vera Cruz RJ
00:45
Uni Souza
SE Paraty RJ
00:45
Brescia Barra Clube
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Boston River
02:00
Defensor Sporting Montevideo
CA Penarol
03:00
Rentistas
Danubio FC
03:00
Plaza Colonia
Nacional Montevideo
03:00
CS Cerrito
CA River Plate
03:00
Defensor Sporting Montevideo
Centro Atletico Fenix
03:00
Wanderers FC
Liverpool URU
03:00
Albion FC
Deportivo Maldonado
03:00
Torque
CA Penarol
04:00
Centro Atletico Fenix
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Leandro N Alem
01:30
Victoriano Arenas
Real Pilar
01:30
Puerto Nuevo
San Martin Burzaco
01:30
Deportivo Laferrere
Sportivo Italiano
01:30
Claypole
Ferrocarril Midland
05:00
Liniers
General Lamadrid
01:30
Argentino de Merlo
Deportivo Espanol
01:30
Excursionistas
Argentine Division 2
Vòng 22
Gimnasia Mendoza
00:45
Independiente Rivadavia
San Telmo
01:00
Ferrol Carril Oeste
Guillermo Brown
01:00
Defensores de Belgrano
San Martin San Juan
01:30
Sacachispas
Flandria
01:30
Deportivo Moron
Santa Marina Tandil
02:00
Tristan Suarez
Chaco For Ever
02:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Club Atletico Guemes
02:00
Deportivo Maipu
Atletico Atlanta
03:00
Instituto
Atletico Rafaela
04:30
San Martin Tucuman
Villa Dalmine
01:00
Alvarado Mar del Plata
Gimnasia Jujuy
01:00
Deportivo Madryn
VĐQG Paraguay
Vòng 22
12 de Octubre
03:00
General Caballero
Guarani CA
05:15
Olimpia Asuncion
Gambia GFA League
Vòng
Banjul United
23:10
Steve Biko
Real Banjul
01:00
Falcons FC
Jamaica Premier League
Vòng
Cavalier FC
03:00
Waterhouse FC
Dunbeholden FC
05:30
Harbour View FC
Brazil national youth (U20) Football Championship
Bonsucesso U20
00:45
Tigres Brasil U20
Estonia Teine Liiga
Vòng 19
Tartu Kalev
22:59
Laanemaa Haapsalu
Tabasalu Charma
22:59
Nomme JK Kalju II
Tallinna JK Legion B
22:59
Tartu JK Maag Tammeka B
Latvia 2 LIga
Vòng
Babites SK
22:59
FK Beitar
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Macae
00:45
Friburguense RJ
Egypt League Cup
Bán kết
Kokakola Cairo
02:30
Enppi
Bangladesh Premier League
Vòng 18
Swadhinata KS
17:00
Bangladesh Police Club
Rahmatganj MFS
17:00
Muktijoddha SKC
Botola Pro 1
Vòng 30
RCOZ Oued Zem
00:00
DHJ Difaa Hassani Jadidi
SCCM Chabab Mohamedia
00:00
MCO Mouloudia Oujda
CAYB Club Athletic Youssoufia
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Olympique de Safi
00:00
Club Salmi
Wydad Casablanca
00:00
Union Touarga Sport Rabat
Iceland
Vòng 11
Keflavik
02:15
Fram Reykjavik
KA Akureyri
01:00
Valur Reykjavik
Leiknir Reykjavik
02:15
Akranes
Hafnarfjordur
02:15
Stjarnan Gardabaer
BRA SPC
Vòng 1
Portuguesa Desportos
02:00
Ah so Santa SP
Uzbek League
Vòng 5
Metallurg Bekobod
21:00
Pakhtakor
Nasaf Qarshi
22:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 13
Mirassol
02:00
Uniclinic Atletico Cearense CE
Remo Belem (PA)
03:00
SC Paysandu Para
Campinense
04:00
Botafogo SP
Ypiranga(RS)
05:00
Sao Jose PoA RS
Aparecidense GO
06:00
ABC RN
BSWCP
Spain Beach Soccer (nữ)
00:05
Portugal Beach (nữ)
Cameroon Elite One
Vòng
Coton Sport
00:00
Eding Sport FC
Eding Sport FC
00:00
Coton Sport
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
USA (nữ)
06:00
Haiti (nữ)
Baltic Cup
U17 Matches
Paraguay U17
04:00
Dominican Republic U17
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
EC Vitoria U23
01:00
Parana PR/U23
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
New York City FC
04:00
Atlanta United
Columbus Crew
06:30
Philadelphia Union
New England Revolution
06:30
FC Cincinnati
Minnesota United FC
07:00
Real Salt Lake
FC Kansas City
07:00
New York Red Bulls
Houston Dynamo
07:30
Charlotte FC
Nashville
07:30
Portland Timbers
San Jose Earthquakes
08:00
Chicago Fire
Orlando City
06:00
DC United
FC Dallas
08:00
Inter Miami
Colorado Rapids
08:00
Austin FC
LA Galaxy
09:30
Montreal Impact

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá