Kết quả Giải Vô địch Muay Thái Thế giới 2021: Đoàn Việt Nam mang về 3 tấm HCV

Thethao.vn cập nhật kết quả giải Vô địch Muay Thái Thế giới 2021, cùng thứ hạng của đội tuyển Việt Nam hôm nay nhanh nhất.

Trong ngày thi đấu chung kết ở các nội dung đối kháng, Huỳnh Hà Hữu Hiếu (U23 Female Elite 45kg) và Bàng Thị Mai (U23 Female Elite 60kg) là hai võ sĩ giành HCV cho đoàn thể thao Việt Nam. Còn Nguyễn Thị Phương Hậu (U23 Female Elite 63,5kg) chấp nhận mang về tấm HCB dù thi đấu rất tốt.

Ở nội dung biểu diễn Wai Kru, Nguyễn Trần Duy Nhất giành HCV còn Huỳnh Hà Hữu Hiếu giành HCB. Trong nội dung đồng đội nam, Nguyễn Trần Duy Nhất và Lý Diệu Phước cùng nhau giành HCB. 

Kết quả Giải Vô địch Muay Thái Thế giới 2021: Duy Nhất, Yến Ly bị loại sớm - Ảnh 4
Nguyễn Trần Duy Nhất, Huỳnh Hà Hữu Hiếu hứa hẹn mang thành tích về ở nội dung múa Wai Kru (Ảnh NVCC)

Ngoài ra, có 4 võ sĩ của đội tuyển Việt Nam đã không thể tham gia thi đấu vì nhiễm / nghi nhiễm COVID-19, bao gồm Huỳnh Hoàng Phi, Lê Công Nghị, Trương Quốc Hùng và Nguyễn Thanh Tùng.

KẾT QUẢ GIẢI VÔ ĐỊCH MUAY THÁI THẾ GIỚI 2021

Ngày 11/12 

VẬN ĐỘNG VIÊN NỘI DUNG KẾT QUẢ THÀNH TÍCH
Huỳnh Hà Hữu Hiếu U23 Female Elite 45kg
Thắng HCV
 Bàng Thị Mai U23 Female Elite 60kg
Thắng HCV
Nguyễn Thị Phương Hậu U23 Female Elite 63,5kg
Thua HCB
Nguyễn Trần Duy Nhất
Wai Kru đơn nam
  HCV
Wai Kru đồng đội nam   HCB
Huỳnh Hà Hữu Hiếu Wai Kru đơn nữ   HCB
Lý Diệu Phước Wai Kru đồng đội nam   HCB

Ngày 10/12 

VẬN ĐỘNG VIÊN NỘI DUNG KẾT QUẢ THÀNH TÍCH
Lê Hoàng Đức 
Male Senior Elite 48kg 
Thua Bán kết
Huỳnh Hà Hữu Hiếu U23 Female Elite 45kg
Thắng Bán kết
Lê Đức Hoàn U23 Male Elite 51kg
Thua Bán kết
Bùi Hải Linh U23 Female Elite 54kg
Thua Bán kết
 Bàng Thị Mai U23 Female Elite 60kg
Thắng Bán kết 
Nguyễn Thị Phương Hậu U23 Female Elite 63,5kg
Thắng Bán kết

Ngày 9/12 

VẬN ĐỘNG VIÊN NỘI DUNG KẾT QUẢ THÀNH TÍCH
Huỳnh Hà Hữu Hiếu
U23 Female Elite 45kg
Thắng Tứ kết
Lê Thu Phương U23 Female Elite 48 kg
Thua Tứ kết
Bùi Hải Linh U23 Female Elite 54kg
Thắng Tứ kết
Nguyễn Doãn Long  Senior Male Elite 63,5kg
Thua Tứ kết
 Hàn Thị Thúy U23 Female Elite 57kg
Thua Tứ kết 
Bàng Thị Mai U23 Female Elite 60kg
Thắng Tứ Kết
Triệu Thị Phương Thủy U23 Female Elite 51kg
Thua Tứ kết

Ngày 8/12 

VẬN ĐỘNG VIÊN NỘI DUNG KẾT QUẢ THÀNH TÍCH
Nguyễn Doãn Long Senior Male Elite 63,5kg Thắng Vòng 1/8

Ngày 7/12 

VẬN ĐỘNG VIÊN NỘI DUNG KẾT QUẢ THÀNH TÍCH
Lý Diệu Phước  U23 Male Elite 48kg Thua Vòng loại
Nguyễn Trần Duy Nhất U23 Male Elite 63,5kg Thua Vòng loại
Bùi Hải Linh
 Senior Elite 51kg Thắng Vòng loại
Bùi Yến Ly 
Senior Elite 51kg Thua Vòng loại

Ngày 6/12 

VẬN ĐỘNG VIÊN NỘI DUNG KẾT QUẢ THÀNH TÍCH
Nguyễn Doãn Long Senior Male Elite 63,5kg Thắng Vòng loại
Đào Đại Hải U23 Male Elite 63,5kg
Thua Vòng loại

 

DANH SÁCH CÁC NỘI DUNG THI ĐẤU CỦA ĐỘI TUYỂN VIỆT NAM

STT VẬN ĐỘNG VIÊN NỘI DUNG THÀNH TÍCH
1 Bùi Yến Ly Senior Female Elite 51kg Vòng loại
2 Nguyễn Doãn Long Senior Male Elite 63,5kg
Tứ kết
3 Lê Thu Phương U23 Female Elite 48 kg
Tứ kết
4 Triệu Thị Phương Thủy U23 Female Elite 51kg
Tứ kết
5 Bùi Hải Linh U23 Female Elite 54kg
Bán kết
6 Hàn Thị Thúy U23 Female Elite 57kg
Tứ kết
7 Nguyễn Thị Phương Hậu U23 Female Elite 63,5kg
HCB
8 Bàng Thị Mai U23 Female Elite 60kg
HCV
9 Đào Đại Hải U23 Male Elite 63,5kg
Vòng loại
10 Lê Đức Hoàn U23 Male Elite 51kg
Bán kết
11 Huỳnh Hà Hữu Hiếu
U23 Female Elite 45kg
HCV
Wai Kru đơn nữ HCB
12 Lý Diệu Phước
U23 Male Elite 48kg
Vòng loại
Wai Kru đồng đội nam HCB
13 Lê Hoàng Đức Senior Male Elite 48kg
Bán kết
14 Nguyễn Trần Duy Nhất
Senior Male Elite 60kg
Vòng loại
Wai Kru đơn nam HCV
Wai Kru đồng đội nam HCB
TIN LIÊN QUAN

Quân số đội tuyển Muay Việt Nam giảm 2 người sát ngày thi đấu

Một tin không vui đối với Muay Việt Nam khi có tới 2 võ sĩ buộc phải rút lui tại giải vô địch thế giới vì dương tính với COVID-19.

Link xem trực tiếp Giải vô địch Muay Thái thế giới 2021

Link xem trực tiếp Giải vô địch Muay Thái thế giới 2021 hôm nay ngày 06/12. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp xem trực tiếp Giải vô địch Muay Thái thế giới 2021 nhanh và chính xác nhất.

Nguyễn Trần Duy Nhất, Bùi Yến Ly sớm chia tay các nội dung đối kháng tại Giải Vô địch Muay Thái Thế giới 2021

Hai cái tên được nhận rất nhiều kỳ vọng của người hâm mộ Muay Thái trong nước - Nguyễn Trần Duy Nhất và Bùi Yến Ly - lại phải sớm nói lời chia tay với giải sau khi để thua trận đấu mở màn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Cựu võ sĩ UFC Rory MacDonald giải nghệ ở tuổi 33

MMA 10 giờ trước

Rory MacDonald, võ sĩ từng tranh tài ở đấu trường UFC đã thông báo giải nghệ ở tuổi 33. Anh đưa ra quyết định sau trận thua KO trong khuôn khổ giải võ tổng hợp PFL.

Võ sĩ MMA dính đòn cực mạnh, gãy mũi kinh hoàng tại UFC San Diego

UFC 1 ngày trước

Cựu vô địch UFC hạng gà (Bantamweight) Dominick Cruz đã bị gãy mũi sau khi dính cú đá của Marlon Vera trong trận so tài tại sự kiện UFC San Diego.

Kết quả UFC on ESPN: Vera hạ KO Cruz ở hiệp 4

UFC 1 ngày trước

Kết quả UFC on ESPN: Vera vs Cruz. Ở trận đấu tâm điểm của sự kiện, võ sĩ Marlon Vera đã thể hiện phong độ bằng việc hạ gục nhà cựu vô địch UFC Dominick Cruz bằng một cú đá cao.

Jiri Prochazka tái đấu Glover Teixeira ở UFC 282

UFC 2 ngày trước

Không lâu sau khi giành đai vô địch hạng cân Light Heavyweight từ tay Glover Teixeira, Jiri Prochazka sẽ tiến hành tái đấu với đối thủ cũ đúng như cam kết trước đó.

Những võ sĩ giúp Boxing TPHCM càn quét Đại hội TDTT toàn quốc 2018 giờ ở đâu, làm gì?

Boxing 3 ngày trước

4 năm đã trôi qua kể từ thời điểm đội Boxing TP Hồ Chí Minh giành 3 HCV ở Đại hội TDTT toàn quốc 2018. Những con người từng giúp Boxing TP Hồ Chí Minh trở thành một thế lực năm xưa, nay mỗi người một phương.

Trần Văn Thảo thi đấu ở Đại hội TDTT toàn quốc sau khi tranh đai Boxing nhà nghề?

Boxing 4 ngày trước

Theo nguồn tin của Thethao.vn, võ sĩ Trần Văn Thảo nhiều khả năng sẽ tiếp tục trở lại thi đấu Boxing thành tích cao sau trận tranh đai IBA thế giới. Giải đấu anh đang hướng tới là môn Boxing Đại hội TDTT toàn quốc 2022.

Usyk tập bơi 5 tiếng mỗi ngày trước trận tái đấu Joshua

Boxing 4 ngày trước

Nhằm chuẩn bị cho ngày thượng đài tái ngộ Anthony Joshua, võ sĩ Oleksandr Usyk đang thực hiện những bài tập với cường độ lớn. Anh tập 3 buổi mỗi ngày, trong đó dành 5 tiếng đồng hồ để bơi.

Môn Boxing Đại hội TDTT toàn quốc diễn ra ở Bắc Ninh

Boxing 5 ngày trước

Theo nguồn tin từ Thethao.vn, môn Boxing tại Đại hội Thể dục Thể thao toàn quốc 2022 sẽ diễn ra tại Nhà thi đấu tỉnh Bắc Ninh. Đây cũng là nơi từng diễn ra môn Boxing tại SEA Games 31.

Sao UFC sa thải quản lý lâu năm, thay bằng bạn gái

UFC 5 ngày trước

Ít ngày trước khi bước vào thi đấu ở sự kiện UFC 278, võ sĩ đang lên của UFC là Paulo Costa đã có một quyết định bất ngờ. Anh sa thải vị quản lý lâu năm và thay vào đó bằng cô bạn gái có chuyên môn làm người mẫu.

Tyson Nam là ai? Tiểu sử võ sĩ MMA gốc Việt thi đấu ở UFC

UFC 5 ngày trước

Tyson Nam là ai? Tìm hiểu thông tin, tiểu sử trên Thethao.vn về Tyson Nam, võ sĩ võ tổng hợp (MMA) người Mỹ gốc Việt đang thi đấu tại giải võ thuật nhà nghề UFC.

Cúp C1 châu Âu
Playoff
FC Copenhagen
02:00
Trabzonspor
Glasgow Rangers
02:00
PSV Eindhoven
Bodo Glimt
02:00
Dinamo Zagreb
Trung Quốc
Vòng 13
Shanghai Port
18:30
Shenzhen FC
Shenzhen FC
19:00
Shanghai Port
Hạng nhất Anh
Vòng 4
Coventry City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Hull City
Birmingham City
01:45
Watford
Norwich City
01:45
Huddersfield Town
Swansea City
01:45
Millwall
Bristol City
01:45
Luton Town
Preston North End
01:45
Rotherham United
Queens Park Rangers (QPR)
02:00
Blackpool
VĐQG Mexico
Vòng 9
Atlas
07:00
FC Juarez
Mazatlan FC
08:00
Queretaro FC
Puebla
09:05
Necaxa
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 31
Yokohama FC
17:00
Thespa Kusatsu
VĐQG Argentina
Vòng 14
Central Cordoba SDE
02:30
Colon de Santa Fe
Sarmiento Junin
02:30
Godoy Cruz Antonio Tomba
San Lorenzo
05:00
CA Platense
Independiente
07:30
CA Huracan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 33
FC Anyang
17:00
Bucheon FC 1995
Busan I Park
17:00
Seoul E-Land FC
Hạng 4 Anh
Vòng 4
Mansfield Town
01:45
AFC Wimbledon
Crewe Alexandra
01:45
Sutton United
Doncaster Rovers
01:45
Stockport County
Colchester United
01:45
Bradford City
Barrow
01:45
Walsall
Hartlepool United
01:45
Tranmere Rovers
Swindon Town
01:45
Leyton Orient
Stevenage Borough
01:45
Rochdale
Newport County
01:45
Salford City
Grimsby Town
01:45
Carlisle United
Crawley Town
01:45
Northampton Town
Gillingham
01:45
Harrogate Town
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Mineros de Zacatecas
05:05
Atletico La Paz
Cancun FC
07:05
Alebrijes de Oaxaca
Monterrey B
09:05
Venados FC
Hạng 2 Romania
Vòng 2
Dinamo Bucuresti
22:00
FC Otelul Galati
Malaysia
Vòng 15
Melaka
20:00
Kuala Lumpur
Bulgaria B PFG
Vòng 5
Strumska Slava
22:00
FK Levski Krumovgrad
Tanzania Ligue 1
Vòng 1
Singida United
18:00
Tanzania Prisons
Polisi Tanzania FC
20:00
Young Africans
Dodoma Jiji FC
22:59
Mbeya City
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
England Conference North Division
Vòng 3
Banbury United
01:45
Boston United
Southport FC
01:45
Darlington
Buxton FC
01:45
Leamington
Spennymoor Town
01:45
Alfreton Town
Chester FC
01:45
Hereford United
Chorley FC
01:45
Blyth Spartans
Farsley Celtic
01:45
AFC Fylde
Gloucester City
01:45
Peterborough Sports
Kettering Town
01:45
AFC Telford United
Kidderminster Harriers
01:45
Curzon Ashton FC
Kings Lynn
01:45
Brackley Town
Scarborough
01:45
Bradford Park Avenue
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 2
Brightlingsea Regent
01:45
Canvey Island
Folkestone
01:45
Hastings United
Haringey Borough
01:45
Herne Bay
Hornchurch
01:45
Enfield Town
Horsham
01:45
Corinthian Casuals
lewes
01:45
Carshalton Athletic FC
Potters Bar Town
01:45
Bishop's Stortford
Bowers Pitsea
01:45
Margate
Colombia Copa Premier
Vòng 7
Leones
07:35
Cucuta
Atletico Huila
05:00
Boyaca Chico
Real Cartagena
07:15
Real Santander
England Conference
Vòng 3
Chesterfield
01:45
Wrexham
Eastleigh
01:45
Dagenham Redbridge
Halifax Town
01:45
Southend United
Gateshead
01:45
Notts County
Maidenhead United
01:45
Altrincham
Maidstone United
01:45
Dorking
Oldham Athletic
01:45
Wealdstone FC
Boreham Wood
01:45
Aldershot Town
Woking
01:45
Scunthorpe United
Bromley
01:45
Torquay United
Yeovil Town
01:45
Barnet
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
CD El Nacional
05:00
CD Puerto Quito
SC Imbabura
05:00
Sociedad Deportivo Quito
Libertad FC
05:00
Guayaquil SC
Manta FC
05:00
CD Independiente Juniors
Chacaritas SC
05:00
Olmedo Riobamba
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Colchester United U21
17:00
Sheffield Wed U21
Cardiff City U21
18:00
Peterborough U21
Bristol City U21
19:00
Hull City U21
Ipswich U21
19:00
Wigan U21
Millwall U21
20:00
Barnsley U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 11
Norrkoping IFK U21
19:00
Athletic FC United U21
Landskrona BoIS U21
21:00
Helsingborg U21
Kalmar U21
22:00
Osters U21
Trelleborg U21
22:00
Mjallby AIF U21
HackenU21
22:00
Elfsborg U21
Varbergs BoIS U21
22:00
Skowad U21
Norrby IF(U21)
22:00
Orgryte U21
Jonkopings Sodra U21
00:00
Utsiktens BK U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Pachuca (nữ)
07:00
Queretaro (nữ)
Mazatlan FC (nữ)
09:00
Tigres (nữ)
Santos Laguna (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Mexico U20
Vòng 9
Atlas U20
21:00
FC Juarez U20
Puebla U20
21:00
Necaxa U20
Mazatlan U20
22:00
Queretaro U20
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Bergdalens IK (nữ)
00:00
Ulricehamns IFK (nữ)
Ope IF (nữ)
00:00
Sundsvalls DFF (nữ)
Orebro Soder (nữ)
00:00
Ravasens IK Karlskoga (nữ)
Rimbo (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)
Qviding Fif (nữ)
00:30
Alingsas (nữ)
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
16:30
Apia L Tigers (nữ)
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 5
Sonderjyske
23:30
Helsingor
Hvidovre IF
23:30
Fremad Amager
Herfolge Boldklub Koge
00:00
Nykobing FC
Vendsyssel
00:00
Hobro
Primera Division de Ecuador
Vòng 6
Deportivo Cuenca
07:00
Delfin SC
Qatar
Vòng 3
Al-Arabi SC
21:25
Al Markhiya
Al Duhail
23:35
Al Rayyan
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
Tallinna FC Olympic
00:00
JK Saare Latte
Tallinna Wolves
00:30
Maksatransport)
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 3
Portimonense U23
22:59
Estoril U23
Farense U23
22:59
Benfica U23
U19 Na uy
Vòng
Sogndal U19
20:00
Rosenborg U19
Chile Cup
Vòng 4
Santiago Morning
02:00
Cobreloa
Audax Italiano
05:00
Univ Catolica
Universidad de Concepcion
07:30
CD Magallanes
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
MP MIKELI
22:30
KTP Kotka
Belgian Cup
Vòng 3
FCV Dender EH
01:00
RFC Wetteren
Hạng 2 Paraguay
Vòng 21
Sportivo Luqueno
06:15
Sportivo Iteno
Brazil Serie B
Vòng 25
Londrina PR
06:30
Bahia
Slovakia Cup
Vòng 2
OFK Tovarniky
22:00
TJ Spartak Myjava
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 4
FK Rudar Pljevlja
22:59
FK Buducnost Podgorica
OFK Petrovac
00:00
Decic Tuzi
Jedinstvo Bijelo Polje
01:00
Jezero Plav
Arsenal Tivat
01:00
Mornar
FK Sutjeska Niksic
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 8
Cape Town City
00:30
Maritzburg United
Mamelodi Sundowns
00:30
AmaZulu
Bắc Anh
Vòng 2
Belper Town
01:45
FC United of Manchester
Gainsborough Trinity
01:45
Hyde F.C.
Marine
01:45
Lancaster City
Morpeth Town
01:45
Guiseley
Nantwich Town
01:45
Warrington Rylands
Radcliffe Borough
01:45
Matlock Town
Stalybridge Celtic
01:45
Warrington Town AFC
Ashton United
01:45
South Shields
Whitby Town
01:45
Liversedge
Atherton Collieries
01:45
Stafford Rangers
Bamber Bridge
01:45
Marske United
Montenegro Division 2
Vòng 1
FK Berane
22:00
FK Grbalj Radanovici
OSK Igalo
22:00
Celik Niksic
KOM Podgorica
22:00
Bokelj Kotor
Otrant
22:00
FK Podgorica
Lithuania cup
Quarterfinals
FK Zalgiris Vilnius
22:59
FK Riteriai
Lietava Jonava
22:59
Hegelmann Litauen
Germany Regionalliga
Vòng 4
Eintracht Norderstedt
23:30
Hamburger SV (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 10
Aurora
06:00
Royal Pari FC
Turkmenistan
Vòng 4
Energetik Mary
20:00
HTTU Asgabat
FC Ahal
20:00
Sagadam FK
FC Altyn Asyr
20:00
Kopetdag Asgabat
Nebitchi
20:00
FC MERW
Hạng 2 Jordan
Vòng
Al-Tora
21:00
Al-Baq's
Al Hashemeya
21:00
Sama Al Sarhan
Al-Ahly
21:00
Kufer Soom
Hạng 3 Anh
Vòng 4
Bolton Wanderers
01:45
Morecambe
Milton Keynes Dons
01:45
Port Vale
Oxford United
01:45
Lincoln City
Charlton Athletic
01:45
Plymouth Argyle
Portsmouth
01:45
Cambridge United
Shrewsbury Town
01:45
Derby County
Forest Green Rovers
01:45
Accrington Stanley
Peterborough United
01:45
Sheffield Wednesday
Barnsley
01:45
Bristol Rovers
Burton Albion
01:45
Ipswich Town
Exeter City
01:45
Wycombe Wanderers
Fleetwood Town
01:45
Cheltenham Town
VĐQG Peru
Vòng 7
FBC Melgar
07:00
Academia Deportiva Cantolao
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Shanghai Jiading City Fight Fat
14:30
Bei Li Gong
Zibo Cuju F.C.
18:30
Heilongjiang Lava Spring
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Komeetat
Brasil Women's Cup
Flamengo/RJ (nữ)
06:00
Internacional(w)
Chile Primera B
Vòng 24
CD Copiapo S.A.
07:00
San Luis Quillota
Santiago Wanderers
05:00
Deportes Temuco
Israel Ligat Al Toto Cup
Vòng bảng
Sectzya Nes Ziona
00:30
Hapoel Tel Aviv
Ashdod MS
00:30
Hapoel Jerusalem
Hạng 4 Nauy
Vòng
Pors Grenland
22:59
Start Kristiansand B
Nordstrand
00:00
Grorud B
Raufoss IL B
01:00
Kongsvinger IL B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Colombia (nữ) U20
06:00
New Zealand (nữ) U20
Mexico (nữ) U20
06:00
Germany (nữ) U20
Australia (nữ) U20
09:00
Spain (nữ) U20
Brasil (nữ) U20
09:00
Costa Rica (nữ) U20
USA MLS Next Pro League
Vòng
MINNESOTA United B
07:00
Tacoma Defiance
England Southern League Central Division
Vòng 3
Tamworth
01:45
Rushall Olympic
Rushden Diamonds
01:45
Hitchin Town
Basford Utd
01:45
Nuneaton Borough
Bromsgrove Sporting FC
01:45
Alvechurch
Hednesford Town
01:45
Stourbridge
Mickleover Sports
01:45
Coalville
Needham Market
01:45
St Ives Town
Royston Town
01:45
Leiston FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 19
Osters IF
00:00
Orebro
Vasteras SK FK
00:00
Trelleborgs FF
VĐQG Uruguay
Vòng 6
CS Cerrito
22:59
Cerro Largo
Centro Atletico Fenix
01:30
CA River Plate
Vô địch nữ Iceland
Vòng 13
UMF Selfoss (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Trottur Reykjavik (nữ)
01:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Afturelding (nữ)
02:15
Keflavik (nữ)
Czech Republic U19 League
Vòng 3
Tescoma Zlin U19
18:30
Slavia Praha U19
Argentine Division 2
Vòng 29
Ferrol Carril Oeste
07:10
Almirante Brown
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Club Atletico Guemes
England Southern Premier League
Vòng 3
Dorchester Town
01:45
Plymouth Parkway
Hanwell Town
01:45
Chesham United
Hayes Yeading United
01:45
Hendon
Merthyr Town
01:45
Tiverton Town
Metropolitan Police
01:45
Beaconsfield SYCOB
North Leigh
01:45
Winchester City
Salisbury FC
01:45
Hartley Wintney
Weston Super Mare
01:45
Yate Town
BRA SPC
Vòng 1
Noroeste
02:00
Botafogo B SP
Uzbek League
Vòng 16
Kuruvchi Kokand Qoqon
21:00
Navbahor Namangan
Lokomotiv Tashkent
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
Wales Challenge Cup
Vòng 2
Guilsfield
21:00
Racine town
Trefelin
21:00
Tufts Vail
Caersws
21:00
Will Holly town
Llandudno
21:00
Caernarfon
VĐQG Costa Rica
Vòng 6
Perez Zeledon
08:00
Puntarenas
England Conference South Division
Vòng 3
Hampton Richmond Borough
01:45
Bath City
Slough Town
01:45
Chelmsford City
St Albans City
01:45
Hungerford Town
Welling United
01:45
Cheshunt
Chippenham Town
01:45
Oxford City
Weymouth
01:45
Worthing
Concord Rangers
01:45
Dulwich Hamlet
Braintree Town
01:45
Hemel Hempstead Town
Dartford
01:45
Havant Waterlooville
Dover Athletic
01:45
Tonbridge Angels
Eastbourne Borough
01:45
Ebbsfleet United
Farnborough Town
01:45
Taunton Town
Cúp Quốc Gia Séc
Vòng 1
Uhersky Brod
22:00
Vyskov
Hranice KUNZ
22:00
MFK Karvina
Aritma Praha
22:59
FK Olympie Brezova
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
OConnor Knights U23
15:45
Canberra Olympic U23
England U23 1.Liga
Vòng 8
Colchester United U23
17:00
Sheffield Wed U23
Cardiff City U23
18:00
Peterborough United U23
Bristol City U23
19:00
Hull City U23
Ipswich U23
19:00
Wigan U23
Millwall U23
20:00
Barnsley U23
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 8
Los Angeles FC
09:30
DC United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá