TRỰC TIẾP Boxing Canelo Álvarez vs GGG 3

Link xem trực tiếp Boxing nhà nghề Canelo Álvarez vs GGG 3. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện Boxing, quyền Anh nhà nghề Canelo Álvarez vs Gennady Golovkin 3 mới nhất.

Canelo Álvarez vs GGG 3 có bao nhiêu trận

Bao gồm cả sự kiện chính, Canelo Álvarez vs GGG 3 có tổng cộng 7 trận đấu diễn ra, gồm 1 trận 6 hiệp, 1 trận 8 hiệp, 3 trận 10 hiệp và 2 trận 12 hiệp. Bên cạnh trận tranh đai giữa Canelo Álvarez và Gennady Golovkin, còn có 1 trận tranh đai WBC hạng cân Super Flyweight giữa 2 võ sĩ Jesse Rodríguez và Israel González.

TRỰC TIẾP Boxing Canelo Álvarez vs GGG 3 - Ảnh 3

Canelo Álvarez vs GGG 3 diễn ra ở đâu, khi nào

Theo thông tin từ đơn vị tổ chức sự kiện, Canelo Álvarez vs GGG 3 diễn ra vào đêm 17/9 tại nhà thi đấu T-Mobile Arena thuộc thành phố Paradise, bang Nevada, Mỹ. Tính theo giờ Việt Nam, sự kiện sẽ bắt đầu diễn ra vào lúc 7 giờ sáng ngày 18/9 với các trận mở màn. Trận đấu giữa Canelo Álvarez và Gennady Golovkin dự kiến bắt đầu vào lúc 10 giờ sáng.

Xem Canelo Álvarez vs GGG 3 trên kênh nào

Trận đấu Canelo Álvarez vs GGG 3 được phát sóng quốc tế trên hệ thống kênh truyền hình DAZN. Khán giả có thể vào xem trực tuyến trên trình duyệt web DAZN.com. Ngoài ra, DAZN còn cung cấp ứng dụng xem trực tuyến có thể tải về và theo dõi trên smartphone, TV và hệ thống máy chơi game Play Station.

TRỰC TIẾP Boxing Canelo Álvarez vs GGG 3 - Ảnh 2

LINK XEM TRỰC TIẾP BOXING CANELO ALVAREZ VS GGG 3

LINK 1

Mỗi quốc gia cũng có thể xem trận đấu này theo những cách khác nhau, bao gồm cả những kênh xem miễn phí, không yêu cầu người dùng trả tiền. Với người hâm mộ Boxing ở Việt Nam, mọi người có thể theo dõi Canelo Álvarez vs GGG 3 qua các kênh thể thao quốc tế thuộc hệ thống truyền hình cáp và truyền hình số vệ tinh.

Ngoài ra, quý độc giả cũng có thể theo dõi Canelo Álvarez vs GGG 3 theo đường link được cập nhật.

Nhận định kết quả Canelo Álvarez vs GGG 3

Cuộc đấu lần thứ 3 giữa 2 võ sĩ không diễn ra ở hạng cân Middleweight như trước kia, mà ở hạng Super Middleweight sở trường của Canelo. Do đó, Canelo được đánh giá cao hơn đối thủ, nhất là khi anh còn đang ở thời kỳ đỉnh cao phong độ như hiện tại. Canelo vẫn được xem là võ sĩ mạnh nhất ở hạng cân sở trường.

TRỰC TIẾP Boxing Canelo Álvarez vs GGG 3 - Ảnh 1

Trang CBS nhận định Canelo có cơ hội giành chiến thắng nhiều hơn trước GGG khi đặt tỷ lệ -500 cho một trận thắng. Trong khi đó, tỷ lệ chọn GGG là +380, cho thấy "chiến thần" không được đánh giá quá cao. GGG hiện đã ở tuổi 40, và anh cũng chưa bao giờ thắng Canelo ngay cả khi ở đỉnh cao phong độ.

LỊCH THI ĐẤU BOXING CANELO ALVAREZ VS GGG 3

NGÀY GIỜ HẠNG CÂN CẶP ĐẤU HIỆP
18/9 10:00 Super middleweight Canelo Álvarez (c) vs. Gennady Golovkin 12
18/9 9:30 Super flyweight Jesse Rodríguez (c) vs. Israel González 12
18/9 9:00 Super middleweight Ali Akhmedov vs. Gabriel Rosado 10
18/9 8:30 Middleweight Austin Williams vs. Kieron Conway 10
18/9 8:00 Super middleweight Diego Pacheco vs. Enrique Collazo 10
18/9 7:30 Light welterweight Marc Castro vs. Kevin Mendoza 8
18/9 7:00 Super flyweight Anthony Herrera vs. Delvin McKinley 6
TIN LIÊN QUAN

'GGG chắc chắn sẽ bị Canelo hạ knock-out'

Boxing 11/04/2022

Đánh giá về màn trình diễn của Gennadiy Golovkin ở trận đấu thống nhất đai Boxing với Ryota Murata, nhà cựu vô địch Tim Bradley nói 'GGG' chắc chắn sẽ thua Canelo Alvarez nếu 2 bên thượng đài.

Canelo hẹn sớm tái đấu Bivol sau trận tranh đai WBA Super

Boxing 09/05/2022

Không lâu sau khi nhận thất bại trước Dmitry Bivol ở trận tranh đai WBA Super hạng cân light heavyweight, võ sĩ Canelo Alvarez đã gửi lời thách đấu đến đối thủ người Nga.

Canelo Alvarez gọi GGG là 'gã khốn' ở cuộc họp xác nhận tái đấu

Boxing 28/06/2022

Trong buổi họp báo công bố thông tin chính thức về lần thượng đài tái đấu với GGG Gennady Golovkin, Canelo Alvarez đã gây hấn bằng việc dùng lời lẽ xúc phạm đối phương.

GGG: Kết quả trận tái đấu với Canelo Alvarez không ảnh hưởng đến di sản của tôi

Boxing 16/09/2022

Tại buổi họp báo cuối cùng trước thềm cuộc so găng lần 3 với Canelo Alvarez, "GGG" Gennady Golovkin nhấn mạnh trận tái đấu sắp tới này không có nhiều ý nghĩa đối với sự nghiệp của anh.

Canelo Alvarez nhận tiền thưởng gấp đôi GGG nếu thắng trong cuộc tái đấu

Boxing 17/09/2022

Võ sĩ Canelo Alvarez sẽ được nhận khoản tiền thưởng 40 triệu bảng nếu thắng Gennady Golovkin trong cuộc tái đấu vào ngày hôm nay. Trong khi đó, ‘Triple G’ sẽ chỉ nhận được 17 triệu bảng tiền thưởng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trigger Boxing phát vé miễn phí xem Trần Văn Thảo tranh đai Boxing IBA thế giới

Là một trong những sự kiện Boxing chuyên nghiệp lớn nhất từ trước đến nay tại Việt Nam, trận tranh đai IBA thế giới của võ sĩ Trần Văn Thảo sẽ phát vé miễn phí cho khán giả vào xem.

Xem trực tiếp Boxing IBA thế giới Trần Văn Thảo vs Andrew Laurio ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp Boxing IBA thế giới Trần Văn Thảo vs Andrew Laurio ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật link trực tiếp xem trận tranh đai Boxing nhà nghề IBA thế giới Trần Văn Thảo vs Andrew Laurio.

Nhận định, dự đoán kết quả Boxing IBA thế giới Trần Văn Thảo vs Andrew Laurio

Nhận định kết quả Boxing nhà nghề, quyền Anh nhà nghề. Thethao.vn cập nhật nhận định, dự đoán kết quả sự kiện Boxing, quyền Anh nhà nghề tranh đai IBA thế giới Trần Văn Thảo vs Andrew Laurio mới nhất.

Lịch thi đấu, fight card Boxing IBA thế giới Trần Văn Thảo vs Andrew Laurio

Lịch thi đấu, fight card Boxing nhà nghề. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện Boxing chuyên nghiệp tranh đai IBA thế giới giữa 2 võ sĩ Trần Văn Thảo và Andrew Laurio.

Trần Văn Thảo về nhà dùng bữa ngay sau buổi kiểm tra cân nặng

Trong buổi sáng 29/9, 2 võ sĩ Trần Văn Thảo và Prince Andrew Laurio đã tiến hành kiểm tra cân nặng trước trận đấu Boxing chuyên nghiệp tranh đai nhà nghề IBA thế giới hạng cân Bantamweight.

Manny Pacquiao tái xuất, so tài với võ sĩ bất bại Jaber Zayani

Một năm sau khi công bố giải nghệ, huyền thoại Manny Pacquiao sẽ trở lại võ đài để góp mặt trong 1 trận đấu biểu diễn với Jaber Zayani. Đây là tay đấm người Pháp đang có thành tích bất bại.

Võ sĩ Nghệ An Dương Xuân Trọng tập cùng đoàn Quân đội trước thềm Đại hội TDTT toàn quốc

Theo thông tin được Thethao.vn ghi nhận, võ sĩ Nghệ An Dương Xuân Trọng, đương kim Á quân giải Boxing toàn quốc đang tập luyện cùng đoàn Quân đội trước thềm Đại hội TDTT toàn quốc 2022.

Boxing sẽ sớm bị loại khỏi chương trình thi đấu Olympic 2028?

Hiệp hội Boxing Quốc tế (IBA) đã bỏ phiếu bác bỏ kháng cáo quyền điều hành của chủ tịch đương nhiệm Umar Kremlev. Điều này có thể khiến cho khả năng góp mặt của Boxing tại Olympic 2028 ngày càng xa vời hơn.

Joe Joyce đánh bại Joseph Parker, sẵn sàng tranh đai hạng nặng thế giới

Đánh bại Joseph Parker sau 11 hiệp, Joe Joyce đã giành được đai WBO tạm thời hạng nặng, qua đó có cơ hội thách đấu người đang giữ đai chính thức là Oleksandr Usyk.

Floyd Mayweather hạ knock-out võ sĩ MMA Nhật Bản

Tay đấm boxing chuyên nghiệp Floyd Mayweather hạ knock-out Mikuru Asakura ở hiệp 2 của trận đấu biểu diễn ngày 25/9. Anh dự tính sẽ tái đấu Conor McGregor vào năm 2023.

V-League
Vòng 17
Hải Phòng FC
18:00
Hoàng Anh Gia Lai
TP.HCM FC
19:15
Sài Gòn FC
La Liga
Vòng 7
Athletic Bilbao
02:00
Almeria
Bundesliga
Vòng 8
Bayern Munchen
01:30
Bayer Leverkusen
Ligue 1
Vòng 9
Angers
02:00
Marseille
Hàn Quốc
Vòng 1
FC Seoul
12:00
Daegu FC
J-League 1
Vòng 31
Shimizu S-Pulse
12:00
Jubilo Iwata
Avispa Fukuoka
12:00
Vissel Kobe
Cerezo Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Cúp FA
Qual.3
Needham Market
02:00
Brightlingsea Regent
Trung Quốc
Vòng 18
Changchun Yatai
16:30
Shenzhen FC
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Hull City
02:00
Luton Town
VĐQG Mexico
Vòng 17
Puebla
07:00
Club America
FC Juarez
09:00
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
Chao Pak Kei
18:30
CD Monte Carlo
Giao Hữu ĐTQG
Vanuatu U20
13:00
Papua New Guinea
France U17
16:00
Wales U17
Botswana (nữ)
19:00
Namibia (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Sporting CP
01:00
Gil Vicente
FC Porto
03:15
Sporting Braga
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 9
Yverdon
00:30
Aarau
Lausanne Sports
01:15
FC Wil 1900
Thun
01:15
Neuchatel Xamax
Ba Lan
Vòng 11
Radomiak Radom
22:59
Cracovia Krakow
Wisla Plock
01:30
Piast Gliwice
VĐQG Slovakia
Vòng 12
MFK Ruzomberok
22:30
MFK Skalica
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Standard Liege
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 11
NK Varteks Varazdin
22:59
Istra 1961 Pula
Serie B Italia
Vòng 7
Cosenza Calcio 1914
01:30
Como
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Tenerife
02:00
Sporting Gijon
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Hannover 96
23:30
Hamburger SV
SC Paderborn 07
23:30
Darmstadt
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Ventforet Kofu
12:00
Tochigi SC
Thespa Kusatsu
12:00
Omiya Ardija
Montedio Yamagata
12:00
Albirex Niigata
VĐQG Ireland
Vòng 31
St. Patricks Athletic
01:45
Derry City
Bohemians
01:45
UC Dublin
Dundalk
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shelbourne
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 9
PEC Zwolle
01:00
Jong Ajax (Youth)
Almere City FC
01:00
Roda JC
NAC Breda
01:00
VVV Venlo
Den Bosch
01:00
Heracles Almelo
ADO Den Haag
01:00
Jong PSV Eindhoven (Youth)
FC Eindhoven
01:00
Dordrecht
De Graafschap
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Oss
MVV Maastricht
01:00
Willem II
SC Telstar
01:00
FC Utrecht (Youth)
VĐQG Romania
Vòng 12
CS Universitatea Craiova
01:00
FC Voluntari
Đan Mạch
Vòng 11
Aalborg
00:00
Odense BK
VĐQG Chile
Vòng 26
Union La Calera
06:00
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Septemvri Sofia
18:45
Spartak Varna
Cherno More Varna
21:00
Botev Vratsa
Botev Plovdiv
23:30
Slavia Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 22
Club Atletico Tigre
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Estudiantes La Plata
05:00
Colon de Santa Fe
Union Santa Fe
07:30
Newells Old Boys
Racing Club
07:30
Rosario Central
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
LKS Lodz
22:59
Zaglebie Sosnowiec
Chojniczanka Chojnice
01:30
Wisla Krakow
Hạng 2 Nga
Vòng 11
FC Yessentuki
17:00
FK Forte Taganrog
FK Kosmos Dolgoprudny
20:00
FK Kolomna
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gimpo FC
11:30
Chungnam Asan
Hạng 3 Pháp
Vòng 8
Orleans US 45
00:30
Villefranche
Bastia Borgo
00:30
Versailles 78
Concarneau
00:30
Chateauroux
USL Dunkerque
00:30
Stade Briochin
Le Mans
00:30
Avranches
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Red Star FC 93
Martigues
00:30
Paris 13 Atletico
Nancy
00:30
Cholet So
Bourg Peronnas
00:30
Sedan
Hạng 4 Anh
Vòng 12
Mansfield Town
01:45
Hartlepool United
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Erzgebirge Aue
00:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Caracas FC
04:00
Deportivo La Guaira
Estudiantes Merida FC
06:15
CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Motala AIF FK
00:00
IF Sylvia
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Garbarnia Krakow
20:00
Zaglebie Lubin B
Hạng 2 Moldova
Vòng 5
Vasieni
20:00
Drochia
Sporting Trestieni
20:00
FCM Ungheni
FC Floresti
20:00
FC Sucleia
Bulgaria B PFG
Vòng 11
Spartak Pleven
20:00
Belasitsa Petrich
Yantra Gabrovo
20:00
FK Levski Krumovgrad
FC Dunav Ruse
20:00
Vitosha Bistritsa
Litex Lovech
20:00
Sportist Svoge
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Tanzania Prisons
20:00
Azam
Indonesia Super League
Vòng 11
Bali United
20:30
Pstni
Canadian Premier League
Vòng 10
Pacific FC
09:00
FC Edmonton
Latvia Division 2
Vòng 20
Rigas Futbola skola II
20:00
Skanstes SK
Croatia 2.HNL
Vòng 8
NK Orijent Rijeka
20:30
Kustosija
Serbia
Vòng 13
Novi Pazar
22:00
Mladost Lucani
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Las Vegas Lights
09:00
New Mexico United
Slovakia 2. Liga
Vòng 11
Sokol Dolna Zdana
20:00
Slovan Bratislava B
Colombia Copa Premier
Vòng 15
Atletico FC
02:00
Cucuta
Leones
02:00
Boyaca Chico
Llaneros FC
02:00
Deportes Quindio
Orsomarso
03:00
Fortaleza F.C
Tigres Zipaquira
06:00
Bogota FC
Botola 2
Vòng 4
Chabab Ben Guerir
22:59
CAYB Club Athletic Youssoufia
USM Oujda
22:59
Racing Casablanca
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Dep.Independiente Medellin
08:00
Alianza Petrolera
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 31
Chacaritas SC
03:00
CD Puerto Quito
SC Imbabura
03:00
Olmedo Riobamba
Libertad FC
03:00
Sociedad Deportivo Quito
Bhutan Thimphu League
Vòng
Tensung FC
19:00
RTC FC
French Championnat Amateur
Vòng 6
Les Herbiers
00:00
Angouleme
FC Bergerac
00:30
Trelissac
Boulogne
00:30
Bobigny A.C.
Albania Super league
Vòng 6
KS Bylis
20:00
Erzeni
Teuta Durres
22:45
Vllaznia Shkoder
Hạng 2 Áo
Vòng 10
FC Dornbirn 1913
23:10
Austria Wien (Youth)
First Wien 1894
23:10
Kapfenberg
SK Vorwarts Steyr
23:10
SV Horn
St.Polten
01:30
SKU Amstetten
England U21 Professional Development League 2
Vòng 9
Coventry U21
19:00
Barnsley U21
Ipswich U21
19:00
Watford U21
India Shillong Premier League
Vòng
Langsning SC
16:30
Mawlai SC
Vô địch Mexico nữ
Vòng 15
Queretaro (nữ)
05:00
Cruz Azul (nữ)
Tijuana (nữ)
07:00
Toluca (nữ)
Tigres (nữ)
09:00
Monterrey (nữ)
Mexico U20
Vòng 17
Puebla U20
21:00
Club America U20
FC Juarez U20
22:00
Pumas U20
Latvian Higher League
Vòng 30
Super Nova
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 10
San Diego Wave (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Israel C League
Vòng
Beitar Nahariya
15:00
Hapoel Bnei Biina
Hapoel Bnei Lod
15:30
Maccabi Beer Sheva
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
16:00
Hapoel Kiryat Ono
Hapoel Sandala Gilboa
16:45
Maccabi Neve Shaanan Eldad
SC Shicun Hamizrah
17:00
FC Hapoel Bnei Ashdod
Ironi Beit Dagan
19:00
MS Hapoel Lod
MS Pardes Hana Karkur
19:30
Tzeirey Um El Fahem
Israel B League
Vòng 4
Ihud Bnei Shefaram
15:00
Hapoel Migdal HaEmek
Maccabi Tzur Shalom
16:00
Hapoel Kafr Kanna
Shimshon Tel Aviv
16:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Shaarayim
17:00
Bnei Eilat
Ironi Nesher
17:30
Maccabi Tamra
SC Maccabi Ashdod
18:00
Maccabi Herzliya
Tzeirey Kafr Kana
18:00
Hapoel Raanana
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
18:15
Moadon Sport Tira
Ironi Modiin
18:30
Maccabi Yavne
Hapoel Herzliya
18:30
Hapoel Holon Yaniv
Hapoel Kaukab
19:00
Hapoel Bnei Zalfa
Shimshon Kafr Qasim
19:30
MS Ironi Kuseife
Hapoel Bueine
19:30
Shimshon Bnei Tayibe
Syria
Vòng
Al-Majd Damascus
18:00
Al-Wahda Damascus
Jableh SC
18:00
Al Jazeera
Al futowa
18:00
Hutteen FC
Teshrin SC
18:00
Al-Karamah
Al Wathbah
18:00
Jableh SC
Al-Jaish Damascus
18:00
Teshrin SC
Al-Karamah
18:00
Al futowa
Al-Taleiah
18:00
Al-Majd Damascus
Al-Wahda Damascus
18:00
Al Ittihad (SYR)
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Jaish Damascus
Hutteen FC
18:00
Al Wathbah
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hvidovre IF
23:30
Vejle
Burkina Faso League
Vòng
Real du Faso
22:59
Royal FC
Tajikistan
Vòng 16
FK Eskhata
17:00
FC Khatlon
India Delhi League Women
Vòng
Rangers SC (nữ)
14:45
Eves SC (nữ)
Armenia Division 2
Vòng 10
Pyunik B
18:00
Alashkert B Martuni
Ararat Yerevan II
20:00
BKMA II
Primera Division de Ecuador
Vòng 12
Gualaceo SC
07:00
Universidad Catolica
Lithuania - 2.Division
Vòng 24
Nevezis Kedainiai
20:30
Banga Gargzdai B
Kazlu Ruda FK Silas
21:00
FK Zalgiris Vilnius B
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Minija
Alytis Alytus Dainava
22:59
Atomsfera Mazeikiai
Wales FAW nam
Vòng 9
Ammanford
01:30
Goytre Utd
Briton Ferry Athletic
01:30
Swansea University
Llanelli
01:30
Abbe Gavin Ni
Llandudno
01:30
Porthmadog
Ruthin Town FC
01:30
Chirk AAA
VĐQG Belarus
Vòng 23
Dnepr Mogilev
21:45
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
00:00
FK Vitebsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
FBK Balkan
00:00
FC Rosengard
Landvetter IS
00:00
Vastra Frolunda
Karlskrona AIF
00:00
Asarums IF FK
Kristianstads FF
00:00
Hassleholms IF
Onsala BK
00:00
Varbergs GIF FK
Jordan
Vòng 18
Ramtha Club
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Aqaba SC
00:30
AL-Sareeh
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 6
RC Arba
22:00
El Bayadh
Paradou AC
22:00
Hanshely
Biskra
01:00
MC Magra
ES Setif
02:00
CS Constantine
Hạng 2 Síp
Vòng 3
Ethnikos Achnas FC
22:59
Othellos Athienou
Nhật bản
Vòng 20
Orca Kamogawa FC (nữ)
11:00
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
Speranza Takatsuki(nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Switzerland - 2.Liga
Vòng 9
Basuli B team
00:00
FC Luzern U21
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 1
TPS Turku
22:30
KPV
Georgia Division
Vòng 19
FC Merani Tbilisi
18:30
Spaeri FC
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 1
Al-Nahdha
19:15
Jerash FC
Al-Draih
19:30
Al Qous Club
Al-Sadd FC(SA)
19:30
Al Entesar
Tuwaiq
19:40
Al-Saqer
Al Bukayriyah
19:40
Arar FC
Al-Taqdom
19:40
Al Liwaa
Al-Jndal
19:55
Hottain (KSA)
Al-Trgee
23:15
Qilwah
Israel Women First National
Vòng 2
AS Tel Aviv University (nữ)
14:30
Maccabi Hadera (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(CE)
Eritrea U17
17:00
Somalia U17
Ethiopia U17
17:00
Tanzania U17
Hạng 2 Paraguay
Vòng 29
Rubio nu
01:30
Deportivo Santani
Guarani de Trinidad
01:30
Martin Ledesma
Tunisia
Vòng 1
Rejiche
21:00
AS Slimane
Olympique de Beja
21:00
U.S.Monastir
US Ben Guerdane
21:00
CO Sidi Bouzid
Azerbaijan Premier League
Vòng 8
Sabail
22:00
FK Gilan Gabala
Brazil Serie B
Vòng 32
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Guarani SP
Operario Ferroviario PR
05:00
Vila Nova
Sampaio Correa
05:00
Gremio (RS)
Chapecoense SC
07:30
Bahia
Algeria U20 Youth League
Vòng
ES Mostaganem U21
16:00
WA Boufarik U21
CR Temouchent U21
16:00
RC Kouba U21
ES Ben Aknoun U21
16:00
MCB Oued Sly U21
NA Hussein Dey U21
16:00
RC Relizane U21
MC Alger U21
22:00
ASO Chlef U21
HB Chelghoum Laid U21
22:00
JS Kabylie U21
MC Oran U21
22:59
USM Alger U21
U21 Nga
Vòng 12
FK Ural Youth
14:00
Krylya Sovetov Samara Youth
Khimki Youth
17:00
FK Rostov Youth
PFC Sochi Youth
17:00
Chertanovo Moscow Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
17:00
FK Nizhny Novgorod Youth
Strogino Youth
17:00
Spartak Moscow Youth
FK Orenburg Youth
18:00
Zenit St.Petersburg Youth
Fakel Youth
19:00
Dinamo Moscow Youth
FC Terek Groznyi Youth
19:00
Kuban Krasnodar Youth
Torpedo Moscow Youth
19:00
CSKA Moscow (R)
FK Krasnodar Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 11
SC Kalsdorf
00:00
SK Treibach
Andelsbuch
00:00
Kremser
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
SAK Klagenfurt
00:00
Union Gurten
SV Hall
00:00
SPG Motz/Silz
SC Weiz
00:00
SC Gleisdorf
Salzburger AK 1914
00:00
SV Seekirchen
Andelsbuch
00:00
Kremser
Deutschlandsberger SC
00:00
TUS Bad Gleichenberg
WSG Swarovski Tirol B
00:00
Worgl Obi SV
Traiskirchen
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SC Mannsdorf
Vocklamarkt
00:30
WSC Hertha Wels
Wiener SC
00:30
Karabakh Vienna
Traiskirchen
00:30
Team Wiener Linien
Wiener SC
00:30
Karabakh Vienna
Neusiedl
01:00
Wiener Viktoria
FC Magna Wiener Neustadt
01:00
SC Mannsdorf
Ireland First Division
Vòng 33
Waterford United
01:45
Cobh Ramblers
Wexford (Youth)
01:45
Bray Wanderers
Athlone Town
01:45
Longford Town
Treaty United
01:45
Salthill Devon Galway
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
RiPS
22:30
LPS Helsinki
P-Iirot
22:59
ToVe Pori
Aifk Turku
23:15
TPK
FC Kontu
23:15
ToTe
FC Kirkkonummi
23:30
FC Espoo
TKT Tampere
00:00
FC Haka Juniors
EBK
00:00
FC Finnkurd
Herto
00:15
FC Viikingit E
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Mictlan
09:00
Sacachispas GT
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 2
ES Mostaganem
22:00
WA Boufarik
NA Hussein Dey
22:00
RC Relizane
SC Mecheria
22:00
GC Mascara
WA Tlemcen
22:00
SKAF Khemis Melina
ES Ben Aknoun
22:00
MCB Oued Sly
CRB Temouchent
22:00
RC Kouba
ASM Oran
22:00
MC Saida
JSM Tiaret
22:00
OM Medea
Kazakhstan Division 1
Vòng 21
Astana B
15:00
Tarlan
FK Igilik
17:00
Okzhetpes
FC Zhetysu Taldykorgan
17:00
Zhenis
Yassy Turkistan
18:00
Ekibastuzets
Akademiya Ontustik
18:00
Baikonur
Bulat Temirtau
19:00
Lashyn Karatau
Kaisar Kyzylorda
21:00
Kairat Academy
Israel Leumit League
Vòng 7
Hapoel Afula
20:00
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Rishon Lezion
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Umm Al Fahm
20:00
AS Ashdod
Ironi Nir Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Acco
Hapoel Ramat Gan
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Petah Tikva
22:59
Ironi Tiberias
Nhật Bản Football League
Vòng 20
Nara Club
16:00
Osaka FC
Lebanese Premier League
Vòng 4
Al-Ansar (LIB)
19:30
Shabab Al Ghazieh
Al-Safa
20:30
Al Bourj
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 28
Siheung City
12:00
Pocheon FC
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 4
Honka Espoo (nữ)