Trần Văn Thảo chính thức có mặt trong danh sách đội tuyển Boxing Việt Nam

Thanh Anh

Thứ hai, 24/01/2022 19:48 (GMT+7)

Nhà vô địch WBC Châu Á Trần Văn Thảo đã nhận được giấy gọi tập huấn, sẽ chính thức có mặt trong danh sách đội tuyển Boxing Việt Nam.

Khẳng định rất khát khao đến với đấu trường SEA Games để cống hiến cho Tổ quốc, Trần Văn Thảo mới đây đã nhận được tin mừng - thông báo từ Tổng cục Thể dục Thể thao cho biết anh đã được gọi bổ sung tập huấn vào đội tuyển Boxing Việt Nam.

Trần Văn Thảo chính thức có mặt trong danh sách đội tuyển Boxing Việt Nam - Ảnh 1
Trần Văn Thảo chính thức có mặt trong danh sách đội tuyển Boxing Việt Nam (Ảnh NVCC)

Dự kiến, nhà cựu vô địch WBC sẽ chuẩn bị so tài với các VĐV nước bạn SEA Games ở hạng cân 54kg. Đây là một tin vui cho Trần Văn Thảo, bởi anh luôn trông đợi ngày trở lại đấu trường nghiệp dư thi đấu, và luôn ở trạng thái sẵn sàng khi Boxing Việt Nam gọi tên.

"Thảo sẽ tiếp tục những thử thách, những dự định còn dang dở mà chưa đạt được trong những năm vừa rồi. Một lần nữa Thảo sẽ trở lại đấu trường nghiệp dư thi đấu, thảo sẽ tập trung hết mình, cố gắng hết sức và luôn luôn sẵn sàng cống hiến khi Boxing Việt Nam cần Thảo thi đấu tại SEA Games." Trần Văn Thảo chia sẻ.

"Thảo từng vô địch quốc gia bảy năm, nhưng tiếc nuối là chưa từng giành được huy chương Vàng SEA Games. Thảo vẫn luốn trông đợi được cống hiến cho Boxing Việt Nam." 

Trần Văn Thảo chính thức có mặt trong danh sách đội tuyển Boxing Việt Nam - Ảnh 2
Trần Văn Thảo chính thức có mặt trong danh sách đội tuyển Boxing Việt Nam - Ảnh 2

Trần Văn Thảo là nhà vô địch Quyền Anh nghiệp dư toàn quốc hạng 52kg năm 2009, 2010, 2011, 2012, 2013, 2014, 2015 và 2016, vô địch Đấu Trường Thép 2016. Năm 2017, anh trở thành võ sĩ đầu tiên của Việt Nam giành đai vô địch WBC châu Á và nhận giải thưởng Võ sĩ Quyền Anh danh dự châu Á của năm.

TIN LIÊN QUAN

Kết quả cân ký các võ sĩ fight card Trần Văn Thảo vs Phayom Boonrueang

Boxing 01/01/2022

Kết quả cân ký của toàn bộ các võ sĩ trong fight card Trần Văn Thảo và Phayom Boonrueang đã hoàn tất, sẵn sàng thi đấu chính thức vào ngày mai 2/1/2022.

Trần Văn Thảo: Luôn sẵn sàng khi Boxing Việt Nam gọi tên đi đấu SEA Games

Boxing 02/01/2022

Không những sẵn sàng cho trận đấu chiều nay, nhà vô địch WBC Trần Văn Thảo còn cho biết anh đã rất sẵn sàng khi boxing Việt Nam gọi tên đi đấu SEA Games.

Kết quả Boxing Trần Văn Thảo vs Phayom Boonrueang: Võ sĩ Việt Nam thắng thuyết phục đối thủ Thái Lan

Boxing 02/01/2022

Cựu vô địch WBC Châu Á Trần Văn Thảo đã xóa bỏ danh hiệu “tay đấm bất bại” của Boonrueang Phayom chỉ sau 2 hiệp đấu.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Sự kiện 3 môn võ Boxing, Kickboxing, Muay Thái tổ chức ở TPHCM ngày 28/5

Vào ngày 28/5, câu lạc bộ SSC sẽ tổ chức sự kiện võ thuật Interclub với 12 trận đấu thuộc 3 môn Boxing, Kickboxing và Muay Thái.

Thu Nhi thua trắng ở vòng 1 giải Boxing thế giới

Được đánh giá là một trong những ứng cử viên giành huy chương vàng, nhưng võ sĩ Nguyễn Thị Thu Nhi đã sớm dừng bước ngay vòng 1 giải Boxing nữ vô địch thế giới.

Thu Nhi đấu võ sĩ Tây Ban Nha ở vòng 1 giải Boxing vô địch thế giới

Trong buổi tối 10/5 theo giờ Việt Nam, võ sĩ Nguyễn Thị Thu Nhi sẽ bước vào hành trình ở giải Boxing nữ vô địch thế giới. Đối thủ của cô là Marta Lopez, tay đấm đến từ Tây Ban Nha.

Canelo hẹn sớm tái đấu Bivol sau trận tranh đai WBA Super

Không lâu sau khi nhận thất bại trước Dmitry Bivol ở trận tranh đai WBA Super hạng cân light heavyweight, võ sĩ Canelo Alvarez đã gửi lời thách đấu đến đối thủ người Nga.

Kết quả tranh đai Boxing Alvarez vs Bivol: Võ sĩ Nga đánh bại Canelo

Kết quả trận đấu Boxing Canelo Alvarez vs Dmitry Bivol, tranh đai WBA Super hạng light heavyweight. Được đánh giá cao hơn đối thủ người Nga, nhưng kết thúc 12 hiệp đấu, Canelo Alvarez lại là võ sĩ phải nhận thất bại bằng tính điểm.

Lịch thi đấu, fight card, dự đoán kết quả Canelo Alvarez vs Dmitry Bivol

Lịch thi đấu trận tranh đai vô địch Boxing nhà nghề giữa Canelo Alvarez và Dmitry Bivol. Thethao.vn cập nhật fight card, dự đoán kết quả trận đấu Canelo Alvarez vs Dmitry Bivol hôm nay nhanh nhất.

Boxer Việt kiều Tim Phạm thượng đài đấu võ sĩ Đức trong đêm 7/5

Theo thông tin Thethao.vn nhận được, võ sĩ Việt kiều Tim Phạm sẽ thượng đài thi đấu trận Boxing nhà nghề thứ 10 trong sự nghiệp vào đêm 7/5 tại thành phố Landau của Đức.

Võ sĩ Philippines bị tước đai vô địch Boxing WBO thế giới

John Riel Casimero, võ sĩ người Philippines vừa bị Tổ chức Boxing Thế giới (WBO) chính thức tước đai vô địch hạng cân bantamweight.

Katie Taylor giành chiến thắng trong trận boxing nữ lớn nhất lịch sử

Võ sĩ người Ireland, Katie Taylor bảo vệ thành công cả 4 đai vô địch hạng nhẹ trước Amanda Serrano bằng split-decision ở trận đấu được đánh giá là lớn nhất từ trước tới nay.

Tyson Fury: Sẽ không bao giờ có trận đấu với Usyk

Fury khẳng định anh đã giải nghệ và sẽ không có trận đấu này với Oleksandr Usyk trong tương lai.

LỊCH BÓNG ĐÁ

J-League 1
Vòng 15
Cerezo Osaka
17:00
Urawa Red Diamonds
Consadole Sapporo
17:00
Kashiwa Reysol
Kashima Antlers
17:00
Sagan Tosu
Kawasaki Frontale
17:00
Shonan Bellmare
Shimizu S-Pulse
17:00
FC Tokyo
Vissel Kobe
17:00
Jubilo Iwata
Yokohama Marinos
17:00
Kyoto Sanga
Nagoya Grampus
17:30
Avispa Fukuoka
UEFA Europa Conference
Chung kết
AS Roma
02:00
Feyenoord
Giao hữu quốc tế
A League All Stars
17:15
Barca
Copa Libertadores
Vòng bảng
River Plate
05:00
Alianza Lima
Colo Colo
05:00
Fortaleza
CA Penarol
07:00
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
07:00
Olimpia Asuncion
Atletico Mineiro
07:00
Deportes Tolima
Independiente Jose Teran
07:00
America MG
Na Uy
Vòng 8
Odd Grenland
22:59
Sandefjord
Bodo Glimt
22:59
Stromsgodset
Aalesund FK
22:59
Jerv
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
Viking
22:59
Ham-Kam
Lillestrom
01:00
Valerenga
Nga
Vòng
SKA Khabarovsk
16:30
Khimki
Gazovik Orenburg
21:30
FC Ufa
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 18
Omiya Ardija
17:00
FC Ryukyu
Tochigi SC
17:00
Machida Zelvia
Vegalta Sendai
17:00
Fagiano Okayama
Tokyo Verdy
17:00
Zweigen Kanazawa FC
V-Varen Nagasaki
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Thespa Kusatsu
17:00
Roasso Kumamoto
Mito Hollyhock
17:00
Albirex Niigata
Montedio Yamagata
17:00
Renofa Yamaguchi
Oita Trinita
17:00
Blaublitz Akita
Ventforet Kofu
17:30
Tokushima Vortis
Hạng 2 Nga
Vòng 28
Zvezda Perm
20:00
FK Zenit Izhevsk
VĐQG UAE
Vòng 26
Al-Dhafra
21:15
Al Oruba (UAE)
Al-Wasl
00:00
Al-Jazira(UAE)
Al Wehda(UAE)
00:00
Al Nasr Dubai
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Erzurum BB
22:30
Istanbulspor
Eyupspor
01:00
Bandirmaspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 9
Lunds BK
23:30
Torns IF
Hammarby TFF
00:00
Haninge
Motala AIF FK
00:00
Orebro Syrianska IF
Tvaakers IF
00:00
Ljungskile
IFK Malmo FK
00:00
Qviding FIF
BK Forward
00:00
Karlstad BK
IF Sylvia
00:00
Sandvikens IF
Sollentuna United
00:00
FC Stockholm Internazionale
Vanersborgs IF
00:30
FC Trollhattan
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
B1908
23:30
Ledoje-Smorum Fodbold
Tanzania Ligue 1
Vòng
Mbeya Kwanza
18:00
Kagera Sugar
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Erzin Belediyespor
20:00
76 Igdir Belediye spor
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 4
HK Kopavogur (nữ)
01:00
Augnablik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
01:30
Fjolnir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Semifinals
Barcelona (nữ)
02:00
Real Madrid (nữ)
Cúp Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
06:00
Nashville
Orlando City
06:00
Inter Miami
New York City FC
06:30
New England Revolution
Minnesota United FC
07:00
Omaha
New York Red Bulls
07:00
Charlotte FC
FC Kansas City
07:30
Houston Dynamo
LA Galaxy
09:30
Los Angeles FC
Sacramento Republic FC
09:30
San Jose Earthquakes
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Leones
06:00
Llaneros FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
Chacaritas SC
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Libertad FC
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Olmedo Riobamba
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
Fylkir
01:00
IBV Vestmannaeyjar
Keflavik
02:15
UMF Njardvik
Hafnarfjordur
02:15
Kari Akranes
Stjarnan Gardabaer
02:45
KR Reykjavik
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Tupynambas
01:00
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
Boa Esporte Clube
05:30
Uberaba MG
Aymores
05:30
Betim MG
Democrata SL/MG
05:30
Tupi Juiz de Fora MG
Ipatinga
05:30
Varginha EC
Nacional AC Muriae MG
06:15
Uniao Luziense
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Zvijezda Gradacac
22:30
NK Tomislav
USA Women
Vòng 5
OL Reign Reign (nữ)
09:00
Kansas City NWSL (nữ)
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Nigerian Premier League
Vòng 28
Akwa Starlets
22:00
Abia Warriors
Copa Sudamericana
Group
Lanus
05:15
Deportivo Metropolitano
Sao Paulo
05:15
Inti Gas Deportes
Wanderers FC
05:15
Barcelona SC(ECU)
Jorge Wilstermann
05:15
Everton CD
Independiente
07:30
Ceara
Deportivo La Guaira
07:30
General Caballero
USA National Premier Soccer League
Vòng 20
Florida U23
02:00
Weston
Miami City Championship
05:00
Tampa Bay United
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
Toledo Villa FC
06:00
South Bend Lions
Wake FC
06:00
Charlotte Eagles
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina FC U23
AC Connecticut
06:00
Blackstones
Charlotte Independ B
06:00
Tobacco Road
Florida Elite
06:00
The Villages
Long Island Rough Riders
06:00
Hudson Valley Hammers
Dalton Red Wolves SC
06:30
Peachtree City
Midwest United
06:30
Flint City Bucks
FC Motown
06:30
Manhattan SC
Houston FC
07:00
Round Rock SC
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Boston
07:00
Bostong
Cedar star
07:00
New Jersey Copa
Kaw Valley
07:30
Chicago City SC
Davis Legacy SC
09:00
San Francisco Glens SC
Portland Timbers U23
09:00
PDX FC
Hippocampus of southern California
09:00
Ventura County Fusion
Tây Úc
Vòng 3
Balcatta FC
18:00
Stirling Macedonia
Cockburn City
18:30
Willip
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng 20
America SP (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Penapolense (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Andradina SP Youth
Osasco Audax Youth
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Ibrachina Youth
01:00
Paulista (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
Mogi Mirim (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Taquaritinga/SP Youth
Independente SP Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Brasilis FC U20
01:00
Itapirense Youth
Ituano (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
RB Bragantino Youth
01:00
CA Guacuano U20
Capivariano FC SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Juventus-AC (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Santos (Youth)
01:00
Mauaense SP Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Maua SP Youth
01:00
Jabaquara SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Santo Andre (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
EC Sao Bernardo U20
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Comercial-SP (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Brasil De Farroupilha/RS U20
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Francana Youth
GD Saocarlense Youth
01:00
Noroeste (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Portuguesa Santista U20
01:00
Agua Santa SP Youth
Taubate (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Estanciano Youth
01:00
America-RJ U20
Canadian Championship
Vòng 2
Montreal Impact
06:00
Forge FC
Cavalry FC
08:00
Vancouver Whitecaps
Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Trem-AP
06:15
Sao Paulo AP
VĐQG Belarus
Vòng 9
BATE Borisov
20:00
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
20:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 16
Dinamo Tbilisi
22:00
FC Telavi
Dinamo Batumi
00:00
Samgurali Tskh
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 9
Assyriska United IK
00:00
Trosa Vagnhärad SK
Ahlafors IF
00:00
Angered BK
Kumla
00:00
Karlslunds IF HFK
Stenungsunds IF
00:00
Herrestads AIF
Assyriska BK
00:00
Onsala BK
Eslovs BK
00:00
Hassleholms IF
Hogsby IK
00:00
Karlskrona AIF
IFK Hassleholm
00:00
FBK Balkan
Lidkopings FK
00:15
Grebbestads IF
Syrianska Botkyrka IF
00:30
Huddinge IF
Syrianska Eskilstuna IF
00:30
Varmbols FC
Ullared
00:30
Torslanda IK
Bergnasets AIK
00:30
Skelleftea FF
Sandvikens AIK FK
00:30
Skiljebo SK
IFK Osterakers Fk
01:00
IFK Stocksund
IFK Lidingo FK
01:15
Syrianska FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 24
WA Tlemcen
22:00
ES Setif
Finland Suomen Cup
Vòng 5
HAPK
21:30
Lahti
AC Oulu
22:00
Ilves Tampere II
SJK Akatemia
22:00
SJK Seinajoen
JIPPO
22:30
Atlantis
EPS Espoo
22:30
IFK Mariehamn
HJS Akatemia
22:30
Kiffen Helsinki
Vaasa VPS
22:30
Vantaa
FC Ilves-Kissat
22:59
PK-35 Vantaa
MP MIKELI
22:59
Jaro
JaPS
22:59
Komeetat
KTP Kotka
00:00
FC Haka
Brazil Serie B
Vòng 9
Londrina PR
05:00
Operario Ferroviario PR
Hạng 3 Áo
Vòng 12
USK Anif
23:30
SV Wals-Grunau
Allerheiligen
00:00
Vocklamarkt
Deutschlandsberger SC
00:00
SC Weiz
Santa Ana
00:00
ATSV Stadl Paura
FC Wels
00:00
WSC Hertha Wels
Italia Primavera
Vòng
Cagliari U19
22:00
Sampdoria Youth
SVK U19 A
Vòng
MFK Skalica U19
18:00
SKM Puchov U19
Iraqi Premier League
Vòng 28
Al Quwa Al Jawiya
00:00
AL Najaf
Turkey A2 League U19
Vòng
Galatasaray U19
17:00
Besiktas JK U19
Buyuksehir BLD.Spor U19
17:00
Kayserispor U19
Fenerbahce U19
18:00
Sivasspor U19
Ả Rập Xê Út
Vòng 29
Abha
01:00
Al-Feiha
Al Ahli Jeddah
01:00
Al Raed
Al-Baten
01:00
Dhamk
Al-Ettifaq
01:00
Al Ittihad(KSA)
Al-Faisaly Harmah
01:00
Al-Tai
Al-Fateh
01:00
Al Hilal
Al-Hazm
01:00
Al-Nasr(KSA)
Al-Taawon
01:00
Al-Shabab(KSA)
Lithuania cup
Vòng 2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
18:00
Hegelmann Litauen
TransINVEST Vilnius
22:59
Lietava Jonava
Suduva
22:59
Banga Gargzdai
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 7
Kolding FC
00:00
Aarhus Fremad
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Platense
01:05
Belgrano
Gimnasia La Plata
03:10
Liniers
Italy C1
Vòng
Catanzaro
00:00
Padova
Feralpisalo
02:00
Palermo
Mongolia Second League
Vòng
Alliance FC
16:45
Khukh Arslanguud
Germany Regionalliga
Vòng 10
VfV Borussia 06 Hildesheim
00:00
FC Teutonia 05
Altona 93
01:45
FC Oberneuland
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
22:59
Tromso (nữ)
Porsanger (nữ)
00:00
Medkila (nữ)
Amazon Grimstad (nữ)
00:00
Sandefjord (nữ)
Molde (nữ)
00:00
Fortuna Alesund (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
Aral Nukus
20:15
Xorazm Urganch
Mashal Muborak
20:15
Buxoro FK
Cúp Liên đoàn Thái Lan
Bán kết
Chonburi Shark FC
18:00
Prachuap Khiri Khan
Buriram United
19:00
Chiangrai United
Italy Serie D
Vòng 20
Cynthiabalonga
21:00
Giugliano
Acireale
21:00
FC Lamezia Terme
ASD Muravera
21:00
Aprilia
Trastevere Calcio
21:00
Vastese
Team Nuova Florida
21:00
Afragolese 1944
Cavese
21:00
Citta Di S. Agata
AS Ostia Mare
21:00
Insieme Formia
Lentigione
21:00
Correggese Calcio
Sassari Torres
21:00
Atletico Uri
USD Bitonto
21:00
Citta di Fasano
Vis Artena
21:00
Real Monterotondo
Azy based nano Bo
21:00
Novara
Arzachena
21:00
USD Latte Dolce
Carbonia
21:00
Gladiator
Cassino
21:00
ASD Lanusei
Recanatese
22:00
San Donato Tavarnelle
Ravenna
22:59
Carpi
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Cliftonville LFC (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Derry City (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Linfield (nữ)
BRA D4
Gremio Anapolis
06:00
Brasiliense
Nữ Estonia
Vòng 1
JK Tallinna Kalev (nữ)
22:59
FC Lootos Polva (nữ)
U19 Hungary
Vòng 12
Fehervar Videoton U19
18:00
Debrecin VSC U19
Ferencvarosi U19
19:00
Vasas U19
Belgian First Amateur Division
Vòng 6
Royal Knokke
01:00
RFC de Liege
FCV Dender EH
01:00
Dessel Sport
VĐQG Nữ Na Uy
Vòng 11
Sandviken (nữ)
22:59
Roa (nữ)
Arna Bjornar (nữ)
22:59
Kolbotn (nữ)
Stabaek (nữ)
22:59
Valerenga (nữ)
Lyn (nữ)
22:59
Avaldsnes (nữ)
Rosenborg BK (nữ)
22:59
LSK Kvinner (nữ)
Cyprus Cup
Chung kết
Ethnikos Achnas FC
22:59
Omonia Nicosia FC
Armenia Premier League
Vòng 35
FK Van Charentsavan
17:00
Noravank
FC Noah
19:00
Urartu
BKMA
20:30
Alashkert
Australia FFA Cup
Qual.
Sydney United
16:30
Rockdale City Suns
Hạng 4 Áo
Vòng
Admira Villach
22:59
KAC 1909
ASV 13 Vienna
22:59
SV Wienerberger
FC Hochst
22:59
SC Gofis
SV Lochau
23:30
FC Alberschwende
St Michael Bleiburg
00:00
St Jakob/Rosental
ATSV Wolfsberg
00:00
SV Kraig
Feldkirchen
00:00
SV Lendorf
SV Wildon
00:00
TUS Heiligenkreuz
SK St.Andra
00:00
SK Maria Saal
SCU Kilb
01:00
Zwettl SC
SC Mannsworth
01:00
Waf Brigittenau
Langenrohr
01:00
USC Rohrbach
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 34
Sigma Olomouc B
22:00
Slovan Rosice
Unicov
22:30
FC Vratimov
Velke Mezirici
22:30
Vysocina Jihlava B
Blansko
22:30
Vrchovina
Frydek-Mistek
22:30
SC Znojmo
Otrokovice
22:30
Slovacko II
Uhersky Brod
22:30
Banik Ostrava B
Hlucin
22:59
Zlin B
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
Real Betis Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
01:00
Jaen Paraiso Interior Futsal
Palma Futsal
01:45
EiPozo Murcia Turistica Futsal
Czech Republic 5. Ligy
Vòng
MS Brno
22:30
Boskovice
Brazil national youth (U20) Football Championship
Barra SE U20
01:00
Rosario Central Sergipe U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Uruguay Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Ecuador Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Bolivia Soccer
02:30
Brazil Beach Soccer
Argentina Islands Beach Soccer
04:00
Paraguay Beach Soccer
Cúp FA Hàn Quốc
Vòng 4
Daejeon Korail
17:00
Daegu FC
Gyeongnam FC
17:00
Ulsan Hyundai FC
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Ulsan Citizens
Jeonnam Dragons
17:00
Busan Transportation Corporation
Pohang Steelers
17:00
Seongnam FC
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Gangwon FC
Bucheon FC 1995
17:00
Gwangju Football Club
FC Seoul
17:30
Jeju United
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 8
Gainare Tottori
16:30
Ehime FC
Estonia Champions League
Vòng 15
JK Tallinna Kalev
21:30
Vaprus Parnu
Trans Narva
23:30
FC Flora Tallinn
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Angra Dos Reis RJ
01:00
America-RJ
CFRJ Marica RJ
01:00
Friburguense RJ
Volta Redonda
04:00
Goncalense
Botola Pro 1
Vòng 23
IRT Itihad de Tanger
02:30
Renaissance Sportive de Berkane
VĐQG Ai Cập
Vòng 14
EL Ahly
01:00
El Sharqia Dokhan

Tin thể thao mới nhất