AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

TLS

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

Những trận đấu đáng chú ý của nhà vô địch WBO Châu Á Nguyễn Thị Thu Nhi trên võ đài

Thành Dương

Thứ năm, 21/10/2021 18:44 (GMT+7)

Nhà vô địch WBO Châu Á - Thái Bình Dương Nguyễn Thị Thu Nhi đã có những trận đấu khó quên nào trên sàn đài Quyền Anh?

Nhà vô địch WBO Châu Á - Thái Bình Dương Nguyễn Thị Thu Nhi là nữ võ sĩ Việt Nam đầu tiên sở hữu đai vô địch Quyền Anh chuyên nghiệp ở phạm vi Châu Á - Thái Bình Dương và sẽ có cơ hội giành đai Vô địch Thế giới khi cô thách đấu nhà vô địch WBO Thế giới người Nhật Bản Etsuko Tada.

Thu Nhi chỉ mới chính thức bước sang sàn đài Quyền Anh chuyên nghiệp từ năm 2019, tuy nhiên cô đã là một trong những cái tên có giá nhất của làng Quyền Anh Việt Nam hiện tại. Dưới đây sẽ là tổng hợp các trận đấu đáng nhớ nhất của Nguyễn Thị Thu Nhi trên sàn Quyền Anh.

Những trận đấu đáng chú ý của nhà vô địch WBO Châu Á Nguyễn Thị Thu Nhi trên võ đài - Ảnh 1
Những trận đấu đáng chú ý của nhà vô địch WBO Châu Á Nguyễn Thị Thu Nhi trên võ đài (Ảnh Facebook)

1. Trận tranh đai WBO Châu Á - Thái Bình Dương với Kanyarat Yoohanngoh - 29/2/2020

Trận thắng trước Kanyarat Yoohanngoh là một trận thắng lịch sử cho Boxing Việt Nam khi Nguyễn Thị Thu Nhi đánh bại tay đấm Thái Lan Kanyarat Yoohanngoh sau 10 hiệp đấu quyết liệt, đem về chiếc đai WBO Châu Á - Thái Bình Dương cho Tổ quốc Việt Nam. 

Kanyarat Yoohanngoh không đơn giản chỉ là cửa trên với thành tích thi đấu tốt hơn - võ sĩ người Thái Lan này cũng có sải tay dài hơn, chiều cao tốt hơn hẳn so với Thu Nhi. Kanyarat thực hiện chiến thuật rất phổ biến, lợi dụng ưu thế hình thể, giữ khoảng cách với Thu Nhi và ăn điểm với những cú jab chính xác.

Đứng trước một đối thủ như vậy, Nguyễn Thị Thu Nhi biết cô không thể bị động chịu đòn. Thu Nhi luôn là người mạnh mẽ ép sân trong suốt 10 hiệp đấu căng thẳng, đặc biệt là trong hiệp cuối cùng, liên tục dồn Kanyarat vào góc võ đài với những cú đấm móc mạnh mẽ. Cuối cùng, Thu Nhi đã là người chiến thắng với kết quả tính điểm không đồng thuận. 

Những trận đấu đáng chú ý của nhà vô địch WBO Châu Á Nguyễn Thị Thu Nhi trên võ đài - Ảnh 2
Nguyễn Thị Thu Nhi chiến thắng trận tranh đai WBO Châu Á - Thái Bình Dương với Kanyarat Yoohanngoh

2. Trận giao hữu quốc tế với Gretchen Abaniel - 3/11/2018

Dù đây chỉ là một trận giao hữu không được tính vào kết quả thi đấu chuyên nghiệp, tuy nhiên trận Nguyễn Thị Thu Nhi vs. Gretchen Abaniel xứng đáng được coi là một trong những trận đấu vô cùng đáng nhớ với nhà vô địch WBO Châu Á.

Gretchen Abaniel được coi là tay đấm cửa trên với thành tích 18 trận thắng, từng giữ đai vô địch quyền Anh thế giới WIBA (Women’s International Boxing Association) và WBC International; trong khi Thu Nhi lúc đó chưa hề có tên tuổi ở đấu trường chuyên nghiệp.

Dù vậy, Nguyễn Thị Thu Nhi đã gây bất ngờ khi cô thi đấu không hề kém miếng với đối thủ người Philippines. Cùng có lối đánh chủ động tấn công, cả hai nữ võ sĩ đã có những pha đổi đòn, những cú đấm ác liệt trên sàn đấu, cực kỳ căng thẳng chứ chẳng có gì là "giao hữu". 

Full fight Nguyễn Thị Thu Nhi vs. Gretchen Abaniel

Dưới con mắt của không ít khán giả, hơi khó để quyết định một người chiến thắng thực sự trong trận đấu này. Dẫu sao, các trọng tài cũng quyết định trao phần thắng cho Thu Nhi. 

3. Trận đấu với Kannika Bangnara - 3/11/2019

Khác với hai trận đấu căng thẳng từng hiệp như trên, Nguyễn Thị Thu Nhi hoàn toàn áp đảo trong trận đấu với Kannika Bangnara. Ngay từ khi trận đấu bắt đầu, Thu Nhi nhập cuộc đầy tự tin và liên tục tung ra hàng loạt cú đấm để dồn đối thủ vào góc đài. 

Sau một hồi chống đỡ, Kannika Bangnara chỉ biết che mặt rồi thủ thế chịu trận rồi đổ gục xuống sàn đấu. Đó là pha knockdown đầu tiên trong trận đấu, ở giây thứ 16.

Những trận đấu đáng chú ý của nhà vô địch WBO Châu Á Nguyễn Thị Thu Nhi trên võ đài - Ảnh 3
Kannika Bangnara nằm gục trên võ đài sau khi bị Nguyễn Thị Thu Nhi hạ knockout

Mặc dù có thể tiếp tục đứng dậy thi đấu, Kannika Bangnara lại nằm sàn thêm một lần nữa sau khi dính combo đòn 11 đấm liên tiếp của Thu Nhi. Trận đấu kết thúc ở giây thứ 31, với kết quả thắng knockout cho Thu Nhi, còn Kannika Bangnara thì được đưa thẳng tới bệnh viện.

TIN LIÊN QUAN

Nguyễn Thị Thu Nhi: Đi vào lịch sử của Boxing Việt Nam là điều tôi hằng ước mơ!

Boxing 20/10/2021

Boxer Nguyễn Thị Thu Nhi đang đứng trước cơ hội trở thành nhà vô địch Quyền Anh Thế giới đầu tiên của Việt Nam trong trận tranh đai WBO lịch sử.

Trực tiếp Boxing hôm nay: Đinh Hồng Quân hạ knockout kỹ thuật Kim Dong Hee

Boxing 23/10/2021

Xem trực tiếp Boxing: Nguyễn Thị Thu Nhi vs. Etsuko Tada, tranh đai WBO Thế giới, 18h ngày 23/10. Thethao.vn tường thuật trực tiếp trận Quyền Anh Nguyễn Thị Thu Nhi vs. Etsuko Tada hôm nay nhanh nhất.

Nguyễn Thị Thu Nhi là ai? Tiểu sử và những điều chưa biết về nhà vô địch WBO Châu Á - Thái Bình Dương

Boxing 23/10/2021

Nguyễn Thị Thu Nhi là nữ võ sĩ Việt Nam đầu tiên sở hữu đai vô địch Quyền Anh chuyên nghiệp ở phạm vi Châu Á - Thái Bình Dương và sẽ có cơ hội giành đai Vô địch Thế giới.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trọng tài dương tính với COVID-19, Giải boxing quốc gia 2021 xử lý ra sao?

Một trong những trọng tài đang tham gia điều hành tại Giải vô địch boxing nam - nữ toàn quốc 2021 bị dương tính với COVID-19.

Bạn thân bị vồ chết, nhà vô địch Quyền Anh quyết sống còn với gấu hoang

Nhà vô địch Quyền anh Ilya Medvedev đang câu cá thì phát hiện thấy người bạn thân đi câu cùng mình bị một con gấu hoang to lớn giết chết. Lập tức Medvedev quyết lao vào sống còn với con gấu.

Lịch thi đấu giải vô địch Boxing nam nữ Toàn quốc 2021: Nguyễn Văn Đương ra trận

Lịch thi đấu giải vô địch Boxing nam nữ Toàn quốc 2021. Cập nhật thời gian diễn ra các trận đấu ngày thi đấu thứ 2 của giải vô địch Boxing nam nữ Toàn quốc 2021 nhanh nhất chính, xác nhất trên thethao.vn.

Trận boxing 'bom tấn' Amir Khan vs Kell Brook ấn định thời gian thượng đài

Hai nhà cựu vô địch boxing người Anh Amir Khan và Kell Brook đã chính thức công bố thời gian thượng đài tranh tài cao thấp. Đây là trận so găng được mong đợi nhất ở xứ sở sương mù.

Thu Nhi: Không vấn đề gì, đủ giấy tờ Nhi mới dám đánh cho tỉnh khác chứ!

Sau khi tranh chấp giữa 2 bên đơn vị chủ quản được giải quyết, nhà vô địch thế giới WBO Nguyễn Thị Thu Nhi cho biết cô vẫn thi đấu tại giải vô địch Boxing toàn quốc 2021.

Võ sĩ Thu Nhi không được tham gia giải boxing quốc gia 2021?

Do có sự tranh chấp giữa 2 bên đơn vị chủ quản nên nhà vô địch thế giới WBO - Nguyễn Thị Thu Nhi không được thi đấu tại giải vô địch Boxing toàn quốc 2021.

Jake Paul từ chối xét nghiệm chất cấm trước thềm trận đấu với Tommy Fury?

Jake Paul bị cáo buộc rằng anh đã từ chối xét nghiệm chất cấm trước khi bước vào trận đấu với Tommy Fury.

Chưa so găng với Jake Paul, Tommy Fury và bố mình đã tính kèo đấu với Logan Paul

Ngôi sao của chương trình "Love Island", Tommy Fury sẽ thượng đài cùng Jake Paul trong tháng 12 ở Florida. Trận đấu chưa diễn ra nhưng Tommy và bố mình đã tính đến trận đấu tiếp theo với Logan Paul.

Đạt Nguyễn: Luis Palomino run như cầy sấy khi nghe tin tái đấu

Mới gần đây, trên trang cá nhân của mình, tay đấm gốc Việt – Đạt Nguyễn cho biết mọi chuyện với Luis Palomino vẫn chưa kết thúc, sẽ sớm có một trận tái đấu.

Canelo Alvarez và Ilunga Makabu chạm mặt nhau tại buổi face-off tranh đai WBC

Nhà vô địch tuyệt đối hạng siêu trung Canelo Alvarez và nhà vô địch WBC hạng cruiserweight Ilunga Makabu gặp mặt nhau tại buổi Face-off tranh đai WBC.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Granada CF
03:00
Alaves
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Union Berlin
02:30
RB Leipzig
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Rotherham United
02:45
Stockport County
Gateshead
02:45
Charlton Athletic
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Vòng 5
Gangwon FC
13:00
Seongnam FC
Gwangju Football Club
13:00
Incheon United
Pohang Steelers
13:00
FC Seoul
J-League 1
Vòng 38
Shimizu S-Pulse
12:00
Cerezo Osaka
Tokushima Vortis
12:00
Hiroshima Sanfrecce
Vegalta Sendai
12:00
Kashima Antlers
Yokohama FC
12:00
Consadole Sapporo
Yokohama Marinos
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
12:00
Avispa Fukuoka
Gamba Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashiwa Reysol
12:00
Oita Trinita
Nagoya Grampus
12:00
Urawa Red Diamonds
Sagan Tosu
12:00
Vissel Kobe
VĐQG Úc
Vòng 3
Brisbane Roar
13:05
Adelaide United
Sydney FC
15:45
Newcastle Jets
Melbourne City
15:45
Western United FC
Giao hữu quốc tế
SC Znojmo
16:15
Otrokovice
Vyskov
17:00
SC Znojmo
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Fulham
02:45
Bournemouth AFC
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
Portimonense
02:00
FC Porto
Benfica
04:15
Sporting CP
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
Groningen
02:00
PEC Zwolle
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Aarau
02:30
Winterthur
Yverdon
02:30
Schaffhausen
Stade Ouchy
02:30
Neuchatel Xamax
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Alanyaspor
17:30
Sivasspor
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
Gornik Zabrze
02:30
Slask Wroclaw
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Krylya Sovetov
18:00
CSKA Moscow
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Sint-Truidense
02:45
Saint Gilloise
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Perugia
02:30
Vicenza
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
SD Huesca
03:00
Valladolid
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Vilafranquense
18:00
Feirense
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
Quevilly
03:00
Nancy
Grenoble
03:00
Le Havre
Amiens
03:00
USL Dunkerque
Rodez Aveyron
03:00
Nimes
Guingamp
03:00
Dijon
Ajaccio
03:00
Valenciennes
Sochaux
03:00
Pau FC
Paris FC
03:00
Bastia
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 18
SC Telstar
02:00
VVV Venlo
Helmond Sport
02:00
Volendam
MVV Maastricht
02:00
FC Oss
Almere City FC
02:00
FC Eindhoven
Den Bosch
02:00
NAC Breda
Dordrecht
02:00
Roda JC
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Academica Clinceni
02:00
Dinamo Bucuresti
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Brazil
Vòng 35
Atletico Paranaense
05:00
Cuiaba
Chapecoense SC
06:00
Atletico Clube Goianiense
Sport Club Recife PE
06:00
Flamengo
Fortaleza
07:00
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Botev Vratsa
17:30
Beroe Stara Zagora
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Central Cordoba SDE
05:15
Union Santa Fe
Colon de Santa Fe
05:15
Atletico Tucuman
Velez Sarsfield
07:30
Patronato Parana
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Miedz Legnica
02:30
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Inverness
02:45
Kilmarnock
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Erzurum BB
17:30
Istanbulspor
Bandirmaspor
17:30
Genclerbirligi
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Romania
Vòng 16
FC Unirea 2004 Slobozia
16:00
Luceafarul Oradea
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSM Politehnica Iasi
Dunarea Calarasi
16:00
Dacia Unirea Braila
Ripensia Timisoara
16:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
ASC Corona Brasov
16:00
Unirea Constanta
Unirea Dej
17:00
Metaloglobus
Astra Giurgiu
17:00
FC Timisoara
CSA Steaua Bucuresti
17:30
Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
19:00
Indjija
Zlatibor Cajetina
19:00
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Indonesia Super League
Vòng 15
Persebaya Surabaya
18:15
Barito Putera
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Argentina Torneo B
Deportivo Estudiantes
03:00
Las Campanas
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Gol Gohar FC
18:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
18:30
Naft Masjed Soleyman FC
Esteghlal Tehran
19:30
Persepolis
Sanat-Naft
19:30
Peykan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 15
Cankaya FK
17:00
Erokspor
Fethiyespor
17:00
Karsiyaka
Halide Edip Adivarspor
17:00
Bayrampasa
Sile Yildizspor
17:00
Erzin Belediyespor
Modafen Spor
17:00
Turk Metal Kirikkale
Orduspor
17:00
EdirnesporGenclik
Yldrm Belediyesispor
17:00
Nevsehirspor Genclik
Mamak FK
17:00
Catalca Spor
Portugal Liga 3
Vòng
Anadia
02:30
S. Joao Ver
Real Sport Clube Queluz
18:00
Uniao Leiria
Sporting Braga II
20:00
Lusitania
UD Santarem
22:00
Oliveira Hospital
Oliveirense
22:00
Pevidem SC
Vitoria Setubal
02:30
Cova Piedade
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 12
Fulham U23
02:00
Wolves U23
Leeds United U23
02:00
Leicester City U23
Derby County U23
02:00
Chelsea U23
Tottenham Hotspur U23
19:00
Manchester City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Fortaleza F.C
03:00
Bogota FC
Llaneros FC
03:00
Union Magdalena
Brazil U20 Cup
Canedense U20
01:30
Campineira U20
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Syrian
02:00
Tunisia
Jordan
17:00
Morocco
Lebanon
20:00
Algeria
Sudan
22:59
Egypt
Palestine
02:00
Saudi Arabia
England Conference
Vòng 19
Solihull Moors
22:00
Woking
Aldershot Town
22:00
Altrincham
Weymouth
22:00