Học trò của Floyd Mayweather bị truy tố 14 tội danh tông xe và bỏ trốn

Gervonta “Tank” Davis đã liên quan đến một vụ đụng xe vào tháng 11 năm ngoái, khi đó chiếc ô tô của anh đã vượt đèn đỏ. Võ sĩ này hiện đang phải đối mặt với 14 cáo buộc.

Davis hiện đang bị truy tố 14 tội danh tại Tòa án Baltimore Circuit vào đầu tuần nay, theo tờ Baltimore Sun. Các cáo buộc bao gồm việc không ở lại hiện trường vụ tai nạn liên quan đến thương tích trên cơ thể, không hỗ trợ hợp lý cho người bị thương và lái xe trong khi bị treo bằng lái. Bên cạnh đó còn có một số tội danh liên quan khác.
 
Mặc dù cảnh sát không xác nhận vào thời điểm đó rằng Davis có ở hiện trường hay không, nhưng một báo cáo sự cố đã liệt kê Davis là tài xế đã bỏ trốn. 
 
Báo cáo cho biết có hai người đang ngồi trên chiếc Lamborghini khi người lái xe vượt đèn đỏ và va chạm với một chiếc Toyota Solara đời 2004. Chiếc Toyota đã hư hỏng hoàn toàn trong vụ tai nạn và người bị đâm đã bị thương nặng. Những người ngồi trên chiếc Lamborghini đã trốn khỏi hiện trường. Gervonta Davis sau đó được xác định là người lái xe.

Chiếc Lamborghini Urus tìm thấy ở hiện trường được tình nghi là xe của Gervonta Davis.

Gervonta Davis là là nhà vô địch Super Featherweight và Lightweight của WBA. Trước vụ tai nạn vài ngày anh đã đánh bại Leo Santa Cruz và nâng thành tích của anh lên 24-0. Các nguồn tin cho biết Davis vượt đèn đỏ là do say rượu sau khi ăn mừng.

TIN LIÊN QUAN

Trương Đình Hoàng: “Tôi thực sự đã thi đấu hết khả năng của mình”

Boxing 22/03/2021

Nhà vô địch WBA Châu Á Trương Đình Hoàng chia sẻ sau trận đấu với cựu võ sĩ của đội tuyển Scotland Mathew Cook Donald.

WWE cuối cùng cũng đồng ý thanh toán hợp đồng cho Andrade

Boxing 23/03/2021

Sau một tuần từ lúc đệ đơn yêu cầu thanh toán hợp đồng, vừa sớm ngày thứ 2 22/3 (Chủ Nhật 21/3 theo giờ Mỹ) WWE đã đồng ý thanh toán hợp đồng cho đô vật Andrade.

Vương triều của Don King - Vị vua bại hoại (Kỳ 1: Đứa trẻ láu cá ở Cleveland đến ông bầu tay ngang may mắn)

Boxing 23/03/2021

Hãy cùng nhìn vào con người bị căm ghét nhất giới Boxing nhà nghề - Don King và chặng đường ông trở thành kẻ đáng khinh bỉ nhất mọi thời đại của ngành thể thao triệu đô này.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Floyd Mayweather: Thất bại của Joshua trước Usyk không phải là chuyện không tưởng!

Theo nhìn nhận của “Độc cô cầu bại”, chiến thắng của Oleksandr Usyk trước Anthony Joshua không phải là một thành tích không tưởng như nhiều người nghĩ.

Trọng tài dương tính với COVID-19, Giải boxing quốc gia 2021 xử lý ra sao?

Một trong những trọng tài đang tham gia điều hành tại Giải vô địch boxing nam - nữ toàn quốc 2021 bị dương tính với COVID-19.

Bạn thân bị vồ chết, nhà vô địch Quyền Anh quyết sống còn với gấu hoang

Nhà vô địch Quyền anh Ilya Medvedev đang câu cá thì phát hiện thấy người bạn thân đi câu cùng mình bị một con gấu hoang to lớn giết chết. Lập tức Medvedev quyết lao vào sống còn với con gấu.

Lịch thi đấu giải vô địch Boxing nam nữ Toàn quốc 2021: Nguyễn Văn Đương ra trận

Lịch thi đấu giải vô địch Boxing nam nữ Toàn quốc 2021. Cập nhật thời gian diễn ra các trận đấu ngày thi đấu thứ 2 của giải vô địch Boxing nam nữ Toàn quốc 2021 nhanh nhất chính, xác nhất trên thethao.vn.

Trận boxing 'bom tấn' Amir Khan vs Kell Brook ấn định thời gian thượng đài

Hai nhà cựu vô địch boxing người Anh Amir Khan và Kell Brook đã chính thức công bố thời gian thượng đài tranh tài cao thấp. Đây là trận so găng được mong đợi nhất ở xứ sở sương mù.

Thu Nhi: Không vấn đề gì, đủ giấy tờ Nhi mới dám đánh cho tỉnh khác chứ!

Sau khi tranh chấp giữa 2 bên đơn vị chủ quản được giải quyết, nhà vô địch thế giới WBO Nguyễn Thị Thu Nhi cho biết cô vẫn thi đấu tại giải vô địch Boxing toàn quốc 2021.

Võ sĩ Thu Nhi không được tham gia giải boxing quốc gia 2021?

Do có sự tranh chấp giữa 2 bên đơn vị chủ quản nên nhà vô địch thế giới WBO - Nguyễn Thị Thu Nhi không được thi đấu tại giải vô địch Boxing toàn quốc 2021.

Jake Paul từ chối xét nghiệm chất cấm trước thềm trận đấu với Tommy Fury?

Jake Paul bị cáo buộc rằng anh đã từ chối xét nghiệm chất cấm trước khi bước vào trận đấu với Tommy Fury.

Chưa so găng với Jake Paul, Tommy Fury và bố mình đã tính kèo đấu với Logan Paul

Ngôi sao của chương trình "Love Island", Tommy Fury sẽ thượng đài cùng Jake Paul trong tháng 12 ở Florida. Trận đấu chưa diễn ra nhưng Tommy và bố mình đã tính đến trận đấu tiếp theo với Logan Paul.

Đạt Nguyễn: Luis Palomino run như cầy sấy khi nghe tin tái đấu

Mới gần đây, trên trang cá nhân của mình, tay đấm gốc Việt – Đạt Nguyễn cho biết mọi chuyện với Luis Palomino vẫn chưa kết thúc, sẽ sớm có một trận tái đấu.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Krylya Sovetov
18:00
CSKA Moscow
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Vilafranquense
18:00
Feirense
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
18:55
Indjija
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Ethiopia Premier League
Vòng
Wolaita Dicha
19:00
Fasil Kenema
Indonesia Super League
Vòng 15
Persebaya Surabaya
18:15
Barito Putera
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Argentina Torneo B
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Gol Gohar FC
18:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
18:30
Naft Masjed Soleyman FC
Esteghlal Tehran
19:30
Persepolis
Sanat-Naft
19:30
Peykan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Rwanda
Vòng
Vision FC
19:00
Rwamagana City
Kirehe FC
19:00
Amagaju
Impessa FC
19:15
Nyagatare FC
Brazil Paulista Women's League
Estanciano SE (nữ)
19:00
Forca Jovem Aquidaba (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Real Sport Clube Queluz
18:00
Uniao Leiria
Sporting Braga II
20:00
Lusitania
UD Santarem
22:00
Oliveira Hospital
Oliveirense
22:00
Pevidem SC
Vitoria Setubal
02:30
Cova Piedade
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 12
Tottenham Hotspur U23
19:00
Manchester City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Fortaleza F.C
03:00
Bogota FC
Llaneros FC
03:00
Union Magdalena
Nepal super
Vòng
Chyasal Youth Club
18:00
New Road Team
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Lebanon
20:00
Algeria
Sudan
22:59
Egypt
Palestine
02:00
Saudi Arabia
England Conference
Vòng 19
Solihull Moors
22:00
Woking
Aldershot Town
22:00
Altrincham
Weymouth
22:00
Torquay United
Barnet
22:00
Maidenhead United
Bromley
22:00
Wealdstone FC
Chesterfield
22:00
Notts County
Dagenham Redbridge
22:00
Grimsby Town
Dover Athletic
22:00
Wrexham
Halifax Town
22:00
Kings Lynn
Botola 2
Vòng 11
Kawkab de Marrakech
21:30
Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat
21:30
Olympique Dcheira
ASS Association Sportive de Sa
21:30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 14
Al-Ettifaq (Youth)
18:55
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
18:55
Al-Tai (Youth)
Al Khaleej Youths
18:55
Al-Faisaly Harmah Youth
Al-Shabab (Youth)
19:15
Al-Orubah Youths
Al Raed U20
19:25
Al-Fath (Youth)
Al Wehda (Youth)
19:45
Arar (Youth)
Ohud Medina Youths
22:25
Al-Jeel Youths
Al-Ittihad (Youth)
22:25
Al-Taawon Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
05:30
Atletico Junior Barranquilla
Deportivo Cali
08:00
Atletico Nacional Medellin
French Championnat Amateur
Vòng 13
Monaco B
22:00
Jura Sud Foot
Epinal
22:00
ASM Belfortaine
Hyeres
22:59
Marignane Gignac
Lens B
22:59
Bobigny A.C.
Metz B
22:59
Auxerre B
Entente Sannois
22:59
Sainte Genevieve Sports
Schiltigheim
22:59
Stade Reims II
Granville
00:00
Lorient B
Avenir Sportif Beziers
00:00
Colomiers
Louhans-Cuiseaux
00:00
Lyonnais II
Romorantin
00:00
Blois
Bourges
00:00
CHAMALIERES
St. Maur Lusi
00:00
Haguenau
Lyon Duchere
00:00
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
FC Rouen
00:00
St Pryve St Hilaire
Martigues
00:00
Aubagne
Versailles 78
00:00
Saint Malo
Vitre
00:00
Plabennec
Saint-Priest
00:00
Frejus St-Raphael
GFA Rumilly Vallieres
00:00
Chasselay M.D. Azergues
Chartres FC
00:00
Caen II
Voltigeurs Chateaubriant
00:00
Poissy As
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:00
Montpellier B
Trelissac
00:00
Canet Roussillon
Saint Quentin
00:00
Beauvais
Angers II
00:00
Les Herbiers
GRACES
00:00
Toulon
Fleury Merogis U.S.
00:00
Gobelins
Vannes
00:30
Guingamp B
Yzeure AS
00:30
FC Nantes B
Mont-de-Marsan
00:30
Andrezieux
Albania Super league
Vòng 11
Kastrioti Kruje
19:45
KS Perparimi Kukesi
Egnatia
19:45
KF Tirana
Partizani Tirana
22:45
Skenderbeu Korca
Italian Youth League B
Vòng 11
Frosinone U20
20:30
Sha LAN U19
Udinese U20
20:30
US Cremonese U20
Ternana u20
20:30
Cesena U20
Cittadella U20
21:00
Brescia U20
S.S.D. Monza 1912 Youth
21:00
Parma U20
Pisa U19
21:00
Perugia U20
Reggiana U20
21:00
Alessandria U19
Venezia F.C. Youth
21:00
Vicenza U20
Malta Premier League
Vòng 11
Mosta FC
20:00
Gudja United
Valletta FC
22:00
Birkirkara FC
Sirens
00:00
Gzira United
Kenya Super League
Vòng 10
Nzoia United
18:00
Kakamega Homeboyz
Mathare United
19:00
FC Talanta
Kenya Police FC
19:00
Sofapaka FC
Wazito FC
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Bidco United
19:00
AFC Leopards
Croatia 3.Division
Vòng
NK Granicar Zupanja
19:00
NK Marsonia 1909
NK Lucko
19:30
NK Vrapce
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
03:00
Argentino de Quilmes
Canuelas FC
03:00
CA Fenix Pilar
Talleres Rem de Escalada
07:10
Villa San Carlos
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 19
Knockbreda
21:00
Institute FC
Queen's University
21:00
Loughgall FC
Dergview FC
22:00
HW Welders
Ballinamallard United
22:00
Ards FC
HW Welders
22:00
Dergview FC
HW Welders