Akira Ijiri là ai? Tiểu sử HLV U18 nữ Việt Nam

Akira Ijiri là ai? Tiểu sử HLV đã đưa ĐT U18 nữ Việt Nam vào chung kết giải vô địch U18 nữ Đông Nam Á 2022 có gì thú vị? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào những thắc mắc từ quý vị độc giả.

HLV Akira Ijiri sinh ngày 17/8/1970 tại Chiba, Nhật Bản. Nhà cầm quân 51 tuổi từng là cầu thủ bóng đá và bén duyên với sự nghiệp huấn luyện kể từ vào năm 1995. 

HLV Akira Ijiri sở hữu bằng U12 và bằng S JFA (tương đương bằng Pro AFC). Trong sự nghiệp của mình, nhà cầm quân người Nhật Bản từng giữ nhiều chức vụ khác nhau, đáng chú ý phải kể đến HLV đội dự tuyển U16 Kyoto, HLV trung tâm đào tạo Quốc gia, Trợ lý HLV đội tuyển U17 Quốc gia và Giảng viên JFA.

HLV bóng đá nữ Akari Ijiri là ai? - Ảnh 2
HLV Akari Ijiri có đóng góp lớn cho công tác đào tạo trẻ của bóng đá nữ - Ảnh: VFF

Với sự hỗ trợ của Liên đoàn bóng đá Nhật Bản (JFA), Liên đoàn Bóng đá Việt Nam (VFF) đã ký hợp đồng chính thức với HLV Akira Ijiri vào ngày 1/4/2019. Nhiệm vụ của nhà cầm quân sinh năm 1970 là phụ trách công tác đào tạo bóng đá nữ trẻ, tại Trung tâm đào tạo bóng đá trẻ Việt Nam.

HLV Akira Ijiri là người đóng vai trò quan trọng trong công tác đào tạo bóng đá nữ của LĐBĐ Việt Nam, tham gia vào kế hoạch phát triển cho các đội tuyển nữ trẻ nói riêng và bóng đá nữ Việt Nam nói chung. Chiến lược gia 51 tuổi là người hoạch định phương hướng huấn luyện, tham gia cố vấn chuyên môn hoặc trợ lý HLV cho các đội tuyển nữ trẻ Việt Nam. Đồng thời đảm nhiệm vai trò HLV trưởng đội tuyển U16 và U19 nữ quốc gia.

Akira Ijiri là ai? Tiểu sử HLV U18 nữ Việt Nam - Ảnh 1
HLV Akira Ijiri được kỳ vọng sẽ nâng tầm bóng đá nữ Việt Nam - Ảnh: VFF

Với kinh nghiệm hơn 10 năm tham gia công tác huấn luyện, HLV Akira Ijiri đã có những đóng góp tích cực và nhận được sự tin tưởng từ BLĐ LĐBĐ Việt Nam. Trong năm nay, nhà cầm quân người Nhật Bản tiếp tục để lại dấu ấn khi đưa ĐT U18 nữ Việt Nam vào đến chung kết giải vô địch U18 nữ Đông Nam Á và đang sáng cửa giành chức vô địch.

Ở thời điểm hiện tại, HLV Akira Ijiri cũng đang được xem là một trong những ứng viên tiềm năng cho vị trí HLV trưởng ĐT nữ Việt Nam tại VCK World Cup 2023. Nhà cầm quân 51 tuổi có mối quan hệ tốt với HLV Mai Đức Chung, do đó, NHM đang đặt kỳ vọng rất lớn vào vị chiến lược gia này.

TIN LIÊN QUAN

Bùi Hoàng Việt Anh là ai? Tiểu sử và sự nghiệp của trung vệ ĐT U23 Việt Nam và Hà Nội FC

Bùi Hoàng Việt Anh là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp của thủ quân ĐT U23 Việt Nam hiện thuộc biên chế Hà Nội FC có gì đặc biệt? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào những thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

Đoàn Văn Hậu là ai? Tiểu sử, sự nghiệp nhiều thăng trầm của hậu vệ ĐT Việt Nam và Hà Nội FC

Đoàn Văn Hậu là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp nhiều thăng trầm của hậu vệ ĐT Việt Nam hiện thi đấu cho Hà Nội FC có gì thú vị? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào những thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

Nguyễn Văn Tùng là ai? Tiểu sử, sự nghiệp ‘làn gió mới’ của ĐT U23 Việt Nam và Hà Nội FC

Nguyễn Văn Tùng là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp ‘làn gió mới’ của ĐT U23 Việt Nam hiện thuộc biên chế Hà Nội FC ra sao? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào thắc mắc trên từ quý vị độc giả.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nguyễn Văn Toàn là ai? Tiểu sử, sự nghiệp ‘đứa con thần gió’ của HAGL và ĐT Việt Nam

Nguyễn Văn Toàn là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp của ‘đứa con thần gió’ của HAGL và ĐT Việt Nam có gì đặc biệt? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào những thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

Kiatisuk là ai? Tiểu sử, sự nghiệp huyền thoại bóng đá Đông Nam Á và HLV HAGL

Kiatisuk là ai? Tiểu sử, cuộc đời, sự nghiệp của huyền thoại bóng đá Thái Lan nói riêng, bóng đá Đông Nam Á nói chung và HLV trưởng CLB HAGL hiện tại có gì đặc sắc? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

Nguyễn Tuấn Anh là ai? Tiểu sử, sự nghiệp tiền vệ tài hoa, giàu nghị lực của HAGL và ĐT Việt Nam

Nguyễn Tuấn Anh là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp của tiền vệ tài hoa, giàu nghị lực của HAGL và ĐT Việt Nam có gì đặc sắc? Thethao.vn hy vọng giúp quý vị độc giả giải đáp phần nào những thắc mắc ấy.

Lương Xuân Trường là ai? Tiểu sử, sự nghiệp chàng tiền vệ mắt híp của ĐT Việt Nam và HAGL

Lương Xuân Trường là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp của chàng tiền vệ mắt híp của ĐT Việt Nam và CLB HAGL có gì đặc sắc? Thethao.vn hy vọng giúp quý vị độc giả giải đáp phần nào những thắc mắc ấy.

Nguyễn Công Phượng là ai? Tiểu sử, sự nghiệp ‘Messi Việt Nam’ đang thi đấu cho HAGL

Nguyễn Công Phượng là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp của cầu thủ có biệt danh ‘Messi Việt Nam’ hiện thuộc biên chế CLB HAGL có gì đặc sắc? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào những thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

Nguyễn Quốc Tuấn là ai? Tiểu sử HLV U16 Việt Nam

Nguyễn Quốc Tuấn là ai? Tiểu sử về HLV trưởng của ĐT U16 Việt Nam tại giải U16 Đông Nam Á 2022 có gì thú vị? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào những thắc mắc từ quý vị độc giả.

Quan Văn Chuẩn là ai? Tiểu sử và sự nghiệp người hùng bất ngờ của ĐT U23 Việt Nam

Quan Văn Chuẩn là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp của thủ môn bất ngờ trở thành người hùng của ĐT U23 Việt Nam hiện thi đấu cho Hà Nội FC có gì đặc biệt? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

Nguyễn Văn Tùng là ai? Tiểu sử, sự nghiệp ‘làn gió mới’ của ĐT U23 Việt Nam và Hà Nội FC

Nguyễn Văn Tùng là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp ‘làn gió mới’ của ĐT U23 Việt Nam hiện thuộc biên chế Hà Nội FC ra sao? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào thắc mắc trên từ quý vị độc giả.

Đoàn Văn Hậu là ai? Tiểu sử, sự nghiệp nhiều thăng trầm của hậu vệ ĐT Việt Nam và Hà Nội FC

Đoàn Văn Hậu là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp nhiều thăng trầm của hậu vệ ĐT Việt Nam hiện thi đấu cho Hà Nội FC có gì thú vị? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào những thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

Bùi Hoàng Việt Anh là ai? Tiểu sử và sự nghiệp của trung vệ ĐT U23 Việt Nam và Hà Nội FC

Bùi Hoàng Việt Anh là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp của thủ quân ĐT U23 Việt Nam hiện thuộc biên chế Hà Nội FC có gì đặc biệt? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào những thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

V-League
Vòng 12
Becamex Bình Dương
17:00
Sài Gòn FC
Nam Định FC
18:00
Sông Lam Nghệ An
Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Aston Villa
18:30
Everton
Brighton Hove Albion
21:00
Newcastle United
Southampton
21:00
Leeds United
Manchester City
21:00
Bournemouth AFC
Arsenal
21:00
Leicester City
Wolves
21:00
Fulham
Brentford
23:30
Manchester United
La Liga
Vòng 1
Osasuna
02:00
Sevilla
Celta Vigo
22:00
RCD Espanyol
Valladolid
00:00
Villarreal
Barca
02:00
Rayo Vallecano
Serie A
Vòng 1
Sampdoria
23:30
Atalanta
AC Milan
23:30
Udinese
Monza
01:45
Torino
Lecce
01:45
Inter Milan
Bundesliga
Vòng 2
SC Freiburg
01:30
Borussia Dortmund
RB Leipzig
20:30
FC Koln
Hertha Berlin
20:30
Eintracht Frankfurt
Werder Bremen
20:30
VfB Stuttgart
Bayer Leverkusen
20:30
Augsburg
TSG Hoffenheim
20:30
VfL Bochum
Schalke 04
23:30
Monchengladbach
Ligue 1
Vòng 2
Nantes
02:00
Lille
Monaco
22:00
Rennes
PSG
02:00
Montpellier
Hàn Quốc
Vòng 28
Ulsan Hyundai FC
16:00
Daegu FC
Incheon United
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 25
Consadole Sapporo
12:00
Vissel Kobe
Jubilo Iwata
16:30
Urawa Red Diamonds
FC Tokyo
17:00
Cerezo Osaka
Kawasaki Frontale
17:00
Kyoto Sanga
Yokohama Marinos
17:00
Shonan Bellmare
Trung Quốc
Vòng 12
Henan Songshan Longmen
18:00
Meizhou Hakka
Guangzhou City
18:30
Wuhan FC
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Watford
02:00
Burnley
Cardiff City
18:30
Birmingham City
Sunderland A.F.C
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
Huddersfield Town
21:00
Stoke City
Rotherham United
21:00
Reading
Millwall
21:00
Coventry City
Wigan Athletic
21:00
Bristol City
Luton Town
21:00
Preston North End
Blackpool
21:00
Swansea City
Hull City
21:00
Norwich City
VĐQG Mexico
Vòng 8
Necaxa
09:00
Monterrey
Club Tijuana
09:05
Puebla
Club Leon
05:00
Mazatlan FC
Pumas U.N.A.M.
07:05
Club America
Chivas Guadalajara
09:05
Atlas
FC Juarez
09:05
Pachuca
Hà Lan
Vòng 2
Excelsior SBV
01:00
Vitesse Arnhem
Go Ahead Eagles
23:45
PSV Eindhoven
Emmen
01:00
RKC Waalwijk
FC Utrecht
01:00
SC Cambuur
Feyenoord
02:00
SC Heerenveen
VĐQG Brazil
Vòng 22
Goias
02:30
Avai FC SC
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Palmeiras
Cuiaba
06:30
Juventude
Botafogo RJ
07:00
Atletico Clube Goianiense
Giao hữu quốc tế
Lamia
22:59
AEK Athens B
Aris Limassol
22:59
Xylotympou
Real Balompedica Linense
23:15
AD Ceuta
Atletico de Madrid (w)
23:30
Fundacion Albacete (nữ)
Padova
23:30
Luparense FC
Linense(BRA)
23:30
AD Ceuta
Villarreal (nữ)
23:50
Colegio Aleman Valencia (nữ)
Tarxien Rainbows F.C
23:50
Marsaxlokk FC
CF Illueca
00:00
Teruel
Real Balompedica Linense
00:00
AD Ceuta
Burgos Promesas
00:30
Calahorra
CD Alcoyano
01:00
Hercules
Cadiz B
14:30
Atletico Sanluqueno
Mar Menor
15:00
La Union CF
Utebo FC
15:30
CD Ebro
Real Valladol B
16:00
CF Rayo Majadahonda
Sparta Praha (nữ)
16:00
Real Madrid (nữ)
Barakaldo CF
16:30
Arenas Club de Getxo
Numancia
16:30
UD San Sebastian Reyes
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
19:00
Slavia Praha (nữ)
Leatherhead
21:00
Westfields
Vicenza
22:00
Mantova
PSV Eindhoven (nữ)
22:00
SG Essen-Schonebeck (nữ)
Akritas Chloraka
22:30
Aris Limassol
PAOK Saloniki
22:59
Volos NFC
Reims (nữ)
22:59
FC Metz (nữ)
AEP Paphos
22:59
Doxa Katokopias
Lamia
22:59
Ionikos
AEK Athens
22:59
Proodeftiki FC
OFI Crete
22:59
AO Episkopis Rethymno
CF Peralada
00:00
CF Badalona
UE Olot
00:00
CE Europa
Nea Salamis
00:00
Anorthosis Famagusta FC
UE Vilassar de Mar
00:00
Grama
UD Levante B
00:30
Yeclano Deportivo
UD Alzira
00:30
CF La Nucia
Eldense
00:30
UCAM Murcia
SD Gernika
00:30
Sestao
Gimnastica Torrelavega
00:30
Racing B
CA Bembibre
00:30
Sporting de Gijon B
G. Segoviana
01:00
CD Tudelano
CF Talavera de la Reina
01:00
AD Alcorcon
Badajoz
01:00
CD Montijo
Birkirkara FC
01:30
Sliema Wanderers FC
Xerez Deportivo FC
02:00
Cordoba
CD San Roque de Lepe
02:00
Real Betis B
Orihuela CF
02:00
CD Alcoyano
Giao Hữu ĐTQG
Tajikistan U19
22:59
Iran U19
Bồ Đào Nha
Vòng 2
FC Famalicao
02:15
Sporting Braga
Casa Pia AC
00:00
Benfica
Sporting CP
02:30
Rio Ave
VĐQG Thụy Điển
Vòng 18
Helsingborg
22:30
IK Sirius FK
Scotland
Vòng 3
Saint Mirren
21:00
Ross County
Aberdeen
21:00
Motherwell
Glasgow Rangers
21:00
Saint Johnstone
Livingston
21:00
Hibernian
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Yverdon
00:30
FC Wil 1900
Neuchatel Xamax
00:30
Lausanne Sports
Bellinzona
01:15
Aarau
Stade Ouchy
22:59
Schaffhausen
Thụy Sĩ
Vòng 5
FC Sion
22:59
Grasshopper
St. Gallen
01:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Trabzonspor
01:00
Hatayspor
Kayserispor
23:15
Istanbulspor
Adana Demirspor
01:45
Sivasspor
Galatasaray
01:45
Giresunspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 11
Huế FC
16:00
Phù Đổng
Công An Nhân Dân
16:30
Khatoco Khanh Hoa
Bình Phước
17:00
Phú Thọ
Ba Lan
Vòng 5
Miedz Legnica
22:59
Zaglebie Lubin
Widzew lodz
01:30
Legia Warszawa
Cracovia Krakow
20:00
Piast Gliwice
Gornik Zabrze
22:30
Stal Mielec
Pogon Szczecin
01:00
Wisla Plock
Na Uy
Vòng 18
Sandefjord
00:00
Rosenborg
Sarpsborg 08
00:00
Bodo Glimt
Aalesund FK
21:00
Haugesund
Nga
Vòng 5
Fakel
23:30
Ural Sverdlovsk Oblast
Lokomotiv Moscow
19:00
Krylya Sovetov
Zenit St. Petersburg
21:00
CSKA Moscow
Dynamo Moscow
00:00
FC Krasnodar
VĐQG Slovakia
Vòng 5
MFK Skalica
01:30
Sport Podbrezova
MSK Zilina
21:00
Zlate Moravce
MFK Ruzomberok
22:59
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Oostende
01:45
KAA Gent
Westerlo
21:00
Standard Liege
Seraing United
23:15
Charleroi
Cercle Brugge
23:15
Mechelen
Saint Gilloise
01:45
Kortrijk
VĐQG Croatia
Vòng 5
HNK Sibenik
01:00
Istra 1961 Pula
HNK Gorica
23:30
NK Lokomotiva Zagreb
Dinamo Zagreb
02:05
Hajduk Split
Serie B Italia
Vòng 1
Parma
01:45
Bari
Palermo
01:45
Perugia
Como
01:45
Cagliari
Cittadella
01:45
Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Levante
02:00
SD Huesca
Eibar
22:00
Tenerife
Mirandes
00:00
Sporting Gijon
Leganes
02:00
Alaves
Las Palmas
04:00
Zaragoza
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
CD Tondela
00:00
SL Benfica B
SC Covilha
17:00
Feirense
Estrela da Amadora
21:30
SC Farense
SCU Torreense
21:30
Nacional da Madeira
Hạng 2 Pháp
Vòng 3
Guingamp
20:00
Paris FC
Dijon
00:00
Caen
Sochaux
00:00
Amiens
Bastia
00:00
Grenoble
Nimes
00:00
Rodez Aveyron
Metz
00:00
Valenciennes
Le Havre
00:00
Pau FC
Annecy
00:00
Stade Lavallois MFC
Bordeaux
00:00
Chamois Niortais
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Kaiserslautern
23:30
SC Paderborn 07
Nurnberg
23:30
Heidenheimer
Holstein Kiel
18:00
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:00
SV Sandhausen
Arminia Bielefeld
18:00
Hamburger SV
Darmstadt
01:30
Hansa Rostock
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 31
Mito Hollyhock
16:00
Tokyo Verdy
Yokohama FC
16:00
Thespa Kusatsu
Grulla Morioka
16:00
Blaublitz Akita
Ventforet Kofu
16:00
Roasso Kumamoto
Montedio Yamagata
17:00
Zweigen Kanazawa FC
Fagiano Okayama
17:00
Renofa Yamaguchi
Vegalta Sendai
17:00
Omiya Ardija
V-Varen Nagasaki
17:00
FC Ryukyu
VĐQG Ireland
Vòng 27
UC Dublin
01:45
Finn Harps
Derry City
01:45
Shamrock Rovers
Drogheda United
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
Almere City FC
01:00
FC Oss
FC Eindhoven
01:00
Willem II
De Graafschap
01:00
VVV Venlo
Helmond Sport
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Roda JC
01:00
Jong Ajax (Youth)
SC Telstar
01:00
PEC Zwolle
VĐQG Slovenia
Vòng 5
NK Publikum Celje
01:15
ASK Bravo Publikum
NK Mura 05
22:30
Tabor Sezana
FC Koper
01:15
Radomlje
VĐQG Romania
Vòng 5
Arges
01:30
Universitatea Craiova
UTA Arad
22:59
Universitaea Cluj
Petrolul Ploiesti
01:45
Rapid Bucuresti
Đan Mạch
Vòng 5
AC Horsens
00:00
Midtjylland
FC Copenhagen
02:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 22
Coquimbo Unido
07:30
Cobresal
Audax Italiano
00:15
Everton CD
Curico Unido
02:45
Universidad de Chile
Union La Calera
07:30
CSD Antofagasta
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
FC Hebar Pazardzhik
01:00
Slavia Sofia
Arda
22:45
CSKA 1948 Sofia
Beroe Stara Zagora
01:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 13
CA Huracan
05:00
Sarmiento Junin
CA Platense
05:00
Banfield
Patronato Parana
07:30
San Lorenzo
Rosario Central
01:30
Barracas Central
Defensa Y Justicia
01:30
Club Atletico Tigre
Lanus
04:00
Independiente
River Plate
06:30
Newells Old Boys
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 6
GKS Katowice
01:30
Sandecja Nowy Sacz
Skra Czestochowa
20:00
Zaglebie Sosnowiec
GKS Tychy
22:30
Wisla Krakow
Odra Opole
01:00
Resovia Rzeszow
Hạng 2 Nga
Vòng 6
SKA Khabarovsk II
08:30
Salyut-Energia Belgorod
Irtysh 1946 Omsk
14:30
Amkar Perm
Dinamo Barnaul
15:00
FK Zenit Izhevsk
Dinamo Vladivostok
17:00
FK Kaluga
FC Yessentuki
20:00
Druzhba Maykop
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 32
Jeonnam Dragons
16:00
FC Anyang
Ansan Greeners FC
18:00
Gwangju Football Club
Bucheon FC 1995
18:00
Seoul E-Land FC
Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Villefranche
00:30
Sedan
Versailles 78
00:30
Martigues
Cholet So
00:30
Avranches
Chateauroux
00:30
Paris 13 Atletico
Stade Briochin
00:30
Red Star FC 93
Bastia Borgo
00:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
USL Dunkerque
00:30
Le Mans
Concarneau
00:30
Orleans US 45
Hạng 4 Anh
Vòng 3
Tranmere Rovers
21:00
Gillingham
Bradford City
21:00
Newport County
Salford City
21:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
21:00
Doncaster Rovers
Rochdale
21:00
Grimsby Town
Leyton Orient
21:00
Mansfield Town
Stockport County
21:00
Colchester United
Sutton United
21:00
Barrow
Northampton Town
21:00
Hartlepool United
Carlisle United
21:00
Swindon Town
Walsall
21:00
Stevenage Borough
Harrogate Town
21:00
Crawley Town
Hạng 3 Đức
Vòng 4
Hallescher FC
00:00
Oldenburg
SpVgg Bayreuth
19:00
VfL Osnabruck
SC Verl
19:00
TSV 1860 Munchen
Viktoria koln
19:00
Dynamo Dresden
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
Rot-Weiss Essen
SV Elversberg
19:00
Zwickau
Ingolstadt
19:00
Saarbrucken
VĐQG Venezuela
Vòng 24
Deportivo La Guaira
04:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Mineros de Guayana
Hạng 2 Scotland
Vòng 3
Dundee
01:45
Arbroath
Queen's Park
21:00
Partick Thistle
Ayr United
21:00
Hamilton Academical
Inverness
21:00
Cove Rangers
Raith Rovers
21:00
Greenock Morton
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Altay Spor Kulubu
01:00
Samsunspor
Manisa BB Spor
21:00
Boluspor
Caykur Rizespor
23:15
Keciorengucu
Eyupspor
01:45
Denizlispor
Genclerbirligi
01:45
Altinordu
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 18
Lunds BK
18:00
Tvaakers IF
FC Stockholm Internazionale
18:00
Sollentuna United
Oskarshamns AIK
21:00
Torns IF
Vanersborgs IF
21:00
Angelholms FF
Lindome GIF
21:00
Atvidabergs
Hạng 2 Iceland
Vòng 16
KF Fjallabyggdar
01:00
Volsungur husavik
KFR Aegir
01:00
Haukar Hafnarfjordur
Throttur Reykjavik
02:30
Magni
HotturHuginn
21:00
Reynir Sandgerdi
IR Reykjavik
21:00
Vikingur Olafsvik
UMF Njardvik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
Hạng 2 Romania
Vòng 2
CSM Politehnica Iasi
15:00
Luceafarul Oradea
Ripensia Timisoara
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
ACS Viitorul Selimbar
15:00
FC Timisoara
Unirea Constanta
15:00
AFC Progresul Spartac Bucuresti
ACS Dumbravita
15:00
Unirea Dej
Metaloglobus
15:30
Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 6
Slask Wroclaw II
18:00
Olimpia Elblag
OKS Stomil Olsztyn
21:30
Gornik Polkowice
Siarka Tarnobrzeg
22:00
Radunia Stezyca
Hạng 2 Serbia
Vòng 3
FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:30
Indjija
IMT Novi Beograd
22:30
Jedinstvo UB
Hạng 2 Slovenia
Vòng 3
Krsko Posavlje
22:59
NK Nafta
NK Primorje
22:30
NK Fuzinar
NK Rogaska
22:30
NK Aluminij
NK Bilje
22:30
Bistrica
Roltek Dob
22:30
ND Beltinci
Malaysia
Vòng 16
Sabah
18:30
Kuala Lumpur
Sabah
18:30
Kuala Lumpur
Terengganu
19:15
Sarawak United
MISC-MIFA
20:00
Negeri Sembilan
Terengganu
20:00
Sarawak United
Melaka
20:00
Pahang
Melaka
20:00
Pahang
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarnby FF
22:59
KFUM Roskilde
Allerod
23:30
Skjold
BK Avarta
23:30
Næstved IF 2
Ledoje-Smorum Fodbold
23:30
KFUM
OKS
23:30
Marienlyst
Holbaek
00:00
Bronshoj
Tarup Paarup IF
18:00
Brabrand 2
AaB 2
20:00
ASA Aarhus
Bulgaria B PFG
Vòng 5
Sportist Svoge
22:00
Etar
Belasitsa Petrich
22:00
Vitosha Bistritsa
FC Dunav Ruse
22:00
Yantra Gabrovo
FC Maritsa 1921
22:00