ĐT cờ vua nữ Việt Nam thắng trận thứ tư, đụng độ Hoàng Thanh Trang tại Olympiad 2022

ĐT cờ vua nữ Việt Nam vượt qua Uzbekistan với tỷ số 3,5 – 0,5 vòng 5 Olympiad 2022 và sẽ gặp ĐT Hungary ở vòng 6.

Theo đó, Võ Thị Kim Phụng và các đồng đội đã hoàn toàn áp đảo khi thắng 3, hòa 1 trước những đối thủ được đánh giá ngang cơ tới từ Uzbekistan. 

Cụ thể, ở bàn 3, Maftuna Bobomurodova (Elo 1.914) cầm quân trắng gặp Nguyễn Thị Mai Hưng (2.223) và cầm hòa kỳ thủ Việt Nam. Nhưng ở bàn một, Võ Thị Kim Phụng (2.333) cầm quân đen, hạ Nilufar Yakubbaeva (2.299) bằng nước thí xe đẹp mắt. Hoàng Thị Bảo Trâm (2.288) và Bạch Ngọc Thùy Dương (2.195) lần lượt thắng Umida Omonova (2.195) và Marjona Malikova (1.756) khi được cầm quân trắng. 

ĐT cờ vua nữ Việt Nam thắng trận thứ ba, đụng độ Hoàng Thanh Trang tại Olympiad 2022 - Ảnh 1
Hoàng Thanh Trang thi đấu cho ĐT cờ vua Hungary tại Olympiad 2022 - Ảnh FIDE

Như vậy là sau 5 vòng đấu, ĐT cờ vua nữ Việt Nam đã thắng 4 trận, thua 1 và có 8 điểm, hệ số TB2 là 16. Ở vòng 5, ĐT cờ vua nữ Việt Nam sẽ gặp Hungary. Điều đó có nghĩa đội sẽ tái ngộ kỳ nữ số một Hungary Hoàng Thanh Trang (2.376). Thanh Trang đánh ở bàn 1, gặp Võ Thị Kim Phụng. 

ĐT cờ vua nữ Việt Nam thắng trận thứ hai liên tiếp tại Olympiad 2022 - Ảnh 1
ĐT cờ vua nữ Việt Nam thắng trận thứ tư tại Olympiad 2022 - Ảnh VNC

Hoàng Thanh Trang là kỳ thủ người Việt Nam, thi đấu cho ĐT cờ vua Việt Nam tới năm 2006 thì chuyển sang Liên đoàn cờ vua Hungary (cô chuyển nhà sang Hungary từ năm 1990). Thanh Trang là nữ cờ thủ duy nhất từng vô địch châu Á (2000) và châu Âu (2013). Trong khi đó, Kim Phụng cũng là nhà vô địch châu Á năm 2017.

Ở khía cạnh cá nhân, kỳ thủ trẻ Bạch Ngọc Thùy Dương dẫn đầu giành 4,5 điểm trên 5 điểm tối đa, được cộng thêm 12,8 elo kể từ khi dự giải. Kim Phụng đã có chiến thắng quan trọng để kéo elo về dương vào thời điểm hiện tại. Cô giành 3,5/5 điểm, dương 2,6 elo kể từ khi dự giải. Bảo Trâm bị trừ 3,3 điểm, còn Mai Hưng bị trừ 17,4 điểm elo. Còn Thiên Ngân thắng thắng 1 và thua 1, hiện đang bị trừ 6,4 điểm elo. 

TIN LIÊN QUAN

ĐT cờ vua nữ Việt Nam thắng trận thứ hai liên tiếp tại Olympiad 2022

Võ Thị Kim Phụng và các đồng đội giành chiến thắng với tỷ số 3-1 trước ĐT cờ vua nữ Costa Rica.

ĐT cờ vua nữ Việt Nam nhận kết quả không tốt tại vòng 3 Olympiad 2022

Dù trở lại với đội hình mạnh nhất, ĐT cờ vua nữ Việt Nam vẫn chịu thua 1-3 trước hạt giống số 4 của giải, ĐT cờ vua nữ Ba Lan.

ĐT cờ vua nữ Việt Nam thắng trận thứ 3 tại Olympiad 2022

Gặp đối thủ Chile không quá mạnh, ĐT cờ vua nữ Việt Nam dễ dàng giành chiến thắng với tỷ số 3-1.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lê Quang Liêm để thua Magnus Carlsen tại FTX Crypto Cup

Quang Liêm không thể có lần thứ hai đánh bại Carlsen tại Champions Chess Tour khi để thua với tỷ số 1 – 3 tại FTX Crypto Cup.

Huyền thoại cầu lông Malaysia không muốn Lee Zii Jia được ưu ái

Cầu lông 4 giờ trước

Huyền thoại cầu lông Malaysia, ông Rashid Sidek cho rằng NHM đang quá chú tâm vào Lee Zii Jia, tay vợt số 1 Malaysia mà quên đi rằng quốc gia này vẫn có nhiều niềm hy vọng tại Giải vô địch thế giới vào tuần sau.

Kento Momota thừa nhận 'từng thi đấu rất tệ'

Cầu lông 19 giờ trước

Đơn nam Nhật Bản, Kento Momota, vừa thể hiện quyết tâm rất lớn để chấm dứt chuỗi trận kém cỏi khi anh trở về Nhật Bản tham dự Giải vô địch thế giới 2022.

ĐT cầu lông Trung Quốc hạ mục tiêu 4 HCV tại Giải vô địch thế giới

Cầu lông 19 giờ trước

Vào đầu tuần sau, Giải vô địch cầu lông thế giới 2022 sẽ chính thức khởi tranh tại Tokyo, Nhật Bản. Đây là giải đấu quan trọng nhất trong năm và đội Trung Quốc cũng hạ quyết tâm, đặt chỉ tiêu lớn nhất từ trước tới nay.

Đại hội thể thao toàn quốc 2022 khởi tranh vào tháng 12 với 900 bộ huy chương

Đại hội thể thao toàn quốc lần thứ 9 đã ấn định thời gian tranh tài vào tháng 12/2022. Năm nay, Đại hội có 43 bộ môn với 900 nội dung thi đấu.

Army Games 2022: Link xem trực tiếp đội tuyển xe tăng Việt Nam thi đấu hôm nay 18/6

Xem trực tiếp Army Games 2022 ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp đội tuyển xe tăng Việt Nam thi đấu tại Army Games 2022 hôm nay chính xác nhất.

Lê Quang Liêm thắng nhà vô địch World Cup 2021

Kỳ thủ số 1 Việt Nam vượt qua Jan-Krzysztof Duda với tỷ số 2,5 – 0,5 tại FTX Crypto Cup.

Thùy Linh lên đường sang Nhật Bản, sẵn sàng dự giải Cầu lông vô địch thế giới 2022

Cầu lông 1 ngày trước

Mọi công đoạn chuẩn bị đã hoàn tất, hôm qua trên trang cá nhân, Thùy Linh thông báo cô sẽ lên đường đến Nhật Bản để tham dự giải Cầu lông vô địch thế giới 2022, sự kiện diễn ra từ 21/8 ở Tokyo.

Trở lại sau chấn thương, Antonsen không dám mơ cao tại giải Vô địch thế giới

Cầu lông 1 ngày trước

Tay vợt số 3 thế giới Anders Antonsen thừa nhận với thể trạng hiện tại, anh khó mà mơ mộng tại giải Vô địch thế giới 2022 sẽ diễn ra vào tuần sau.

Lee Chong Wei chỉ ra 3 cái tên đủ sức cản Axelsen tại Giải cầu lông vô địch thế giới

Cầu lông 1 ngày trước

Cựu tay vợt huyền thoại người Malaysia, Lee Chong Wei đã được giới truyền thông nước nhà phỏng vấn. Tại đây, anh cho biết quan điểm của mình về cuộc đua vô địch nội dung đơn nam ở Giải vô địch cầu lông thế giới 2022 sắp tới.

V-League
Vòng 13
Hoàng Anh Gia Lai
17:00
Hải Phòng FC
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
18:00
Nam Định FC
Viettel FC
19:15
Sông Lam Nghệ An
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
J-League 1
Vòng 26
Nagoya Grampus
17:30
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Trung Quốc
Vòng 14
Hebei FC
19:00
Changchun Yatai
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 10
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
AFC Champions League
1/8 Final
Bangkok Glass
15:00
Kitchee
Johor Darul Takzim
18:00
Urawa Red Diamonds
Giao hữu quốc tế
VfL Wolfsburg (nữ)
21:00
PSV Eindhoven (nữ)
Zwolle (nữ)
21:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng 6
CS Mioveni
22:00
Arges
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:30
Lindome GIF
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Garbarnia Krakow
22:00
Lech II Poznan
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
FK Vrsac
22:00
Proleter
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bulgaria B PFG
Vòng 6
Vitosha Bistritsa
22:30
Minyor Pernik
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Ihefu SC
20:00
Namungo FC
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Indonesia Super League
Vòng 5
Bhayangkara Surabaya United
15:30
Persis Solo FC
Pusamania Borneo FC
16:00
Persebaya Surabaya
Madura United
18:15
Dewa United FC
Persita Tangerang
20:30
Pstni
PSS Sleman
20:30
Persib Bandung
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Moreton Bay United (nữ)
16:30
Souths United SC (nữ)
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Hrvatski dragovoljac
22:30
HNK Cibalia
Kustosija
22:30
NK Dugopolje
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Australia U20
Vòng 21
Sorrento F.C. U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Balcatta U20
Cockburn City U20
12:00
Perth Glory FC U20
FloreatAthena U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Bayswater U20
12:00
Pires U20
Inglewood United U20
12:00
Armadale SC U20
VĐQG Iran
Vòng 2
Tractor S.C.
21:00
Zob Ahan
Persepolis Pakdasht
22:00
Naft Masjed Soleyman FC
Mes krman
22:00
Peykan
Persepolis
22:59
Foolad Khozestan
Sanat-Naft
22:59
Shahrdary Arak
Slovakia 2. Liga
Vòng 6
Slovan Bratislava B
22:00
Dolny Kubin
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Vikingur Reykjavik (nữ)
00:30
Haukar (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:00
Fylkir (nữ)
Augnablik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
01:00
Varzim
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Aston Villa U23
01:00
Leeds United U23
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Envigado FC
04:00
Atletico Bucaramanga
Alianza Petrolera
07:30
Deportivo Cali
Albania Super league
Vòng 1
KS Perparimi Kukesi
22:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 5
SKU Amstetten
23:10
FC Liefering
Austria Wien (Youth)
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SV Horn
23:10
FAC Team Fur Wien
St.Polten
23:10
Kapfenberg
First Wien 1894
01:30
Trenkwalder Admira Wacker
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Wed U21
20:00
Charlton Athletic U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Trelleborg U21
23:30
Landskrona BoIS U21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
HK Kopavogs
03:00
Breidablik
Malta Premier League
Vòng 1
Birkirkara FC
23:30
Sirens
Balzan FC
01:45
Zebbug Rangers
Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Chivas Guadalajara (nữ)
05:00
Santos Laguna (nữ)
Queretaro (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Pachuca (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Mexico U20
Vòng 10
Necaxa U20
21:00
Chivas Guadalajara U20
FC Juarez U20
22:00
Mazatlan U20
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 2
Ards FC
01:45
Loughgall FC
USA Women
Vòng 8
Kansas City NWSL (nữ)
07:00
Angel City FC (nữ)
VĐQG Oman
Vòng 1
Bahla
20:55
Alrstak
Al-Nahda Muscat
21:00
Dhufar
Victorian State League Division 1
Vòng 22
Moreland City
12:00
North Geelong Warriors
Moreland Zebras
12:00
Werribee City
Northcote City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Brunswick City
Langwarrin
12:00
Manningham United Blues
FC Bulleen Lions
12:00
Kingston City
U19 Đan Mạch
Vòng 2
Sonderjyske U19
17:30
Odense BK U19
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 6
Hvidovre IF
23:30
Herfolge Boldklub Koge
Helsingor
00:00
Fremad Amager
Australian cloth
Vòng 21
University of Queensland
17:30
The Gap BPL
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
NTC Football West (nữ)
Singapore
Vòng 21
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Armenia Division 2
Vòng 4
MIKA Ashtarak
20:00
Urartu II
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
SKA Brasil Youth
01:00
Ponte Preta (Youth)
ACT Premier League
Vòng 18
West Canberra Wanderers
11:45
Cooma Tigers
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Babrungas
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Banga Gargzdai B
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
23:40
Al-Arabi SC
Slovakia 3.Liga
RSC Hamsik Academy
21:30
FK Podkonice
Nove Mesto
22:00
KFC Kalna nad Hronom
Wales FAW nam
Vòng 4
Chirk AAA
00:30
Gresford
Afan Lido
01:30
Llantwit Major
Ammanford
01:30
Taffs Well
Llandudno
01:30
Newi Cefn Druids
Briton Ferry Athletic
01:30
Llanelli
Ruthin Town FC
01:30
Guilsfield
Goytre Utd
01:30
Carmarthen
Swansea University
01:30
Trefelin
VĐQG Belarus
Vòng 18
FC Torpedo Zhodino
22:00
FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Tolo IF
23:30
Assyriska BK
Landvetter IS
00:00
Onsala BK
Herrestads AIF
00:00
Angered BK
Kristianstads FF
00:00
Eslovs BK
Umea FC Academy
00:00
Sandviks IK
Switzerland - 2.Liga
Vòng 3
Concordia
01:15
Bassecourt
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
AL-Sareeh
22:00
Umm Al Qotain
Al-Jazeera
22:00
Rabashar Khan
Maan
00:30
Al-Arabi(JOR)
Al Wihdat Amman
00:30
Alhusun
Azerbaijan Premier League
Vòng 3
Keshla FK
19:30
Sabail
Brazil Serie B
Vòng 25
Ituano SP
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
07:30
Vila Nova
U21 Nga
Vòng 7
FK Ural Youth
15:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
16:00
CSKA Moscow (R)
Krylya Sovetov Samara Youth
16:00
FK Orenburg Youth
Strogino Youth
17:00
Torpedo Moscow Youth
Spartak Moscow Youth
20:00
Zenit St.Petersburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Kuban Krasnodar Youth
21:00
Dinamo Moscow Youth
PFC Sochi Youth
21:00
FK Krasnodar Youth
Chertanovo Moscow Youth
21:00
Khimki Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
21:00
FK Ural Youth
FK Rostov Youth
22:00
Fakel Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 6
Sc Rothis
23:30
Rotenberg
FC Wolfurt
23:30
VfB Hohenems
SV Seekirchen
00:00
SV Austria Salzburg
Allerheiligen
00:00
WSC Hertha Wels
Deutschlandsberger SC
00:00
Vocklamarkt
SC Kalsdorf
00:00
Leoben
SAK Klagenfurt
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
SV Hall
00:00
SVG Reichenau
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
Neusiedl
00:00
Traiskirchen
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
Union Gurten
00:00
TUS Bad Gleichenberg
FC Lauterach
00:00
Admira Dornbirn
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
SV Ried B
00:00
LASK (Youth)
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
Worgl Obi SV
00:30
SV Fugen
SV Wals-Grunau
00:30
OTSU Hallein
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
SC Kundl
00:30
SPG Motz/Silz
Kremser
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
Neusiedl
01:00
Traiskirchen
Kremser
01:00
Team Wiener Linien
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 4
Moroka Swallows
00:30
AmaZulu
Italia Primavera
Vòng 1
Lecce U20
22:30
Napoli U20
Sassuolo U20
00:30
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 29
Athlone Town
01:45
Treaty United
Cobh Ramblers
01:45
Cork City
Salthill Devon Galway
01:45
Bray Wanderers
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
BK-46 Karis Karjaa
EIF Academy
22:00
EsPa
TiPS
22:30
NouLa
MaPS Masku
22:30
Aifk Turku
RiPS
22:30
KoiPS
Edustus IPS
22:30
KoPa
FC Kontu
22:59
Herto
JäPS/47
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
Valtti
23:15
HIFK 2
LePa
00:15
EBK
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Bulat Temirtau
20:00
Kaisar Kyzylorda
Nhật Bản Football League
Vòng 15
Nara Club
16:15
FC Tiamo Hirakata
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 3
HIK Hellerup
00:00
B93 Copenhagen
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 23
Daejeon Korail
17:00
Changwon City
Sweden Damallsvenskan
Vòng 17
BK Hacken (nữ)
22:59
Orebro (nữ)
Pitea IF (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 7
FC Pipinsried
22:59
VfB Eichstatt
TSV Rain Am Lech
23:15
FC Augsburg II
Wurzburger Kickers
23:30
DJK TEUTONIA SCHALKE
SV Babelsberg 03
00:00
VSG Altglienicke
FSV luckenwalde
00:00
BSG Chemie Leipzig
Vfr Aalen
00:00
TSG Balingen
TSG Hoffenheim (Youth)
00:00
Astoria Walldorf
Wacker Burghausen
00:00
TSV Buchbach
Chemnitzer
00:00
Berliner FC Dynamo
Schweinfurt 05 FC
00:00
Bayern Munchen (Youth)
SV Heimstetten
00:00
FV Illertissen
Wuppertaler
00:00
Alemannia Aachen
Wattenscheid 09
00:30
Wiedenbruck
Hạng 2 Bỉ
Vòng 2
KMSK Deinze
01:00
Genk II
Standard Liege II
01:00
KFCO Wilrijk
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
06:00
CD El Nacional
GER D5
Grossbardorf
23:30
Eintracht Bamberg
SC Eltersdorf
00:00
TSV Kornburg
Feucht SC
00:00
ATSV Erlangen
ASV Cham
00:00
SSV Jahn Regensburg II
SpVgg Weiden
00:00
ASV Neumarkt
Belgium Women's Premier League
Vòng 2
Racing Genk (nữ)
01:30
KAA Gent Ladies (nữ)
VĐQG Peru
Vòng 8
UTC Cajamarca
03:00
Inti Gas Deportes
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng 2
Puskas Akademia (nữ)
20:30
Szetomeharry (w)
Diosgyori VTK (w)
21:30
MOL Fehervar FC (nữ)
Viktoria FC Szombathely (nữ)
22:00
Gyori Dozsa (nữ)
Szetomeharry (w)
22:30
Puskas Akademia (nữ)
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Metropolis United (nữ)
16:00
West Torrens Birkalla (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Adelaide Comets (nữ)
FFSA NTC Girls (nữ)
18:00
West Adelaide (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Wellington United
09:30
North Wellington AFC
Petone FC
10:00
Havelock North Wanderers
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Kaarinan Pojat
22:30
MuSa
PPJ Akatemia
22:59
NJS
VIFK
22:59
Narpes Kraft
Brazil Youth
Quarterfinals
Atletico Paranaense (Youth)
01:30
Sao Paulo (Youth)
Hạng 2 Séc
Vòng 4
Opava
22:59
Vyskov
Panama
Vòng 6
Costa Del Este
08:00
CA Independente
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Eilenburg
23:30
FC Einheit Wernigerode
TuS Dietkirchen
00:00
TSV Steinbach II
Sportverein Sonsbeck
00:00
TSV Meerbusch
Kaiserslautern (Youth)
00:00
SV Morlautern
SV Erlbach
00:00
TSV 1860 Rosenheim
VfB Auerbach
00:00
VFC Plauen
FC Suderelbe
00:00
Hamburger SV III
FSV Union Furstenwalde
00:30
TSG Neustrelitz
Konishisdorf
00:30
SpVg Frechen 20
TuS Osdorf
00:30
Hamm United
FC Memmingen
00:30
TSV Dachau 1865
SC Victoria Hamburg
00:30
Tus Dassendorf
MSV Pampow
00:30
Hansa Rostock II
Ratingen SV
00:30
VfB Hilden
TuRa Harksheide
00:30
Uhlenhorster SC Paloma
Hertha Zehlendorf
00:45
Mahdov FC
Eintracht Frankfurt (Youth)
01:00
FC Giessen
Eimsbutteler TV
01:15
FC Union Tornesch
Hungary
Vòng 4
Videoton Puskas Akademia
01:00
Kecskemeti TE
VĐQG Uruguay
Vòng 6
Danubio FC
01:00
Torque
CS Cerrito
06:00
Cerro Largo
Czech Republic U19 League
Vòng 3
Banik Ostrava U19
15:00
Slovacko U19
Pardubice U19
15:15
Mlada Boleslav U19
Hradec Kralove U19
16:00
Brno U19
Dynamo Ceske Budejovice U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Marila Pribram U19
16:00
Dukla Praha U19
Vysocina Jihlava U19
17:00
Viktoria Plzen U19
MFK Karvina U19
18:30
Sparta Praha U19
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Vòng 1
Bulle
00:00
Thun
Stade Nyonnais
00:30