Lịch thi đấu cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay mới nhất

Hải Sơn

Hải Sơn

BTV thể thao

Thứ hai, 22/11/2021 12:42 (GMT+7)

Lịch thi đấu Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Indonesia Open 2021 đơn nam, nữ nhanh chóng và chính xác nhất.

Giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 còn được biết dưới tên SimInvest Indonesia Open 2021 theo tên của nhà tài trợ. Nằm trong hệ thống giải Super 1000, đây là một trong những giải cầu lông danh giá nhất thuộc hệ thống BWF nhờ bề dày lịch sử và số tiền thưởng không hề nhỏ. Đó là lý do những tay vợt hàng đầu thế giới quy tụ về Indonesia tham gia giải đấu này.

Lịch thi đấu cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 - Ảnh 2
Momota bị loại ở vòng 2 Indonesia Mở rộng

Indonesia Mở rộng 2021 năm nay còn là một phần của Festival cầu lông Indonesia với 3 giải đấu lớn được tổ chức liên tiếp từ giờ đến cuối năm: Indonesia Masters, Indonesia Mở rộng, và World Tour Finals. Cả 3 giải đấu này sẽ tổ chức ở cùng một nhà thi đấu, do đó sẽ tạo điều kiện nhiều hơn cho các tay vợt cùng sinh hoạt, giao lưu trước khi bước vào tranh tài.

Địa điểm tổ chức giải đấu năm nay sẽ là Trung tâm Hội nghị Quốc tế tại Nusa Dua, đảo Bali, Indonesia. Đây cũng là nơi diễn ra giải Indonesia Masters 2021 hồi tuần trước. Các tay vợt sẽ cùng tranh tài với số tiền thưởng của giải đấu lên tới 850.000 USD. Đó là lý do mọi tay vợt hàng đầu thế giới đều đã sẵn sàng cạnh tranh giải thưởng đắt giá nhất của giải đấu này.

Xem thêm: Link xem trực tiếp Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay

LỊCH THI ĐẤU INDONESIA MỞ RỘNG 2021

CHUNG KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM 28/11 14:40 Loh Kean Yew - Viktor Axelsen 1-2
ĐƠN NỮ 28/11 12:00 An Se Young - Ratchanok Intanon 2-0
ĐÔI NAM 28/11 14:00 Gideon/Sukamuljo - Hoki/Kobayashi 2-0
ĐÔI NỮ 28/11 12:40 Matsuyama/Shida - Polii/Rayahu 2-0
ĐÔI NAM NỮ 28/11 13:20 Puavaranukroh/Taerattanachai - Watanabe/Higashino 2-0

VÒNG BÁN KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
27/11 15:40 Jonatan Christie - Viktor Axelsen 0-2
27/11 17:00 Loh Kean Yew - Rasmus Gemke 2-0
ĐƠN NỮ
27/11 11:00 Pornpawee Chochuwong - An Se Young 0-2
27/11 12:20 Pusarla Venkata Sindhu - Ratchanok Intanon 1-2
ĐÔI NAM
27/11 15:00 Gideon/Sukamuljo - Sankireddy/Shetty 2-0
27/11 16:20 Koga/Saito - Hoki/Kobayashi 0-2
ĐÔI NỮ
27/11 13:40 Kititharakul/Prajongjai - Polii/Rayahu 0-2
27/11 14:20 Baek/Lee - Matsuyama/Shida 0-2
ĐÔI NAM NỮ
27/11 11:40 Puavaranukroh/Taerattanachai - Ko/Eom 2-1
27/11 13:00 Watanabe/Higashino - Christiansen/Boje 2-0

VÒNG TỨ KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
26/11 14:55 Kenta Nishimoto - Rasmus Gemke 0-2
26/11 16:00 Jonatan Christie - Anders Antonsen 0-0 (bỏ cuộc)
26/11 16:15 Loh Kean Yew - Hans-Kristian Vittinghus 2-0
26/11 17:20 Sai Praneeth - Viktor Axelsen 0-2
ĐƠN NỮ
26/11 12:00 An Se Young - Phittayaporn Chaiwan 2-0
26/11 12:15 Sim Yu Jin - Pusarla Venkata Sindhu 1-2
26/11 12:55 Asuka Takahashi - Ratchanok Intanon 0-2
26/11 13:20 Akane Yamaguchi - Pornpawee Chochuwong 1-2
ĐÔI NAM
26/11 14:40 Gideon/Sukamuljo - Ong/Teo 2-1
26/11 15:35 Goh/Izzudin - Sankireddy/Shetty 0-2
26/11 16:40 Koga/Saito - Alfian/Ardianto 2-1
26/11 18:00 Astrup/Rasmussen - Hoki/Kobayashi 1-2
ĐÔI NỮ
26/11 14:00 Matsumoto/Sakuramoto - Polii/Rayahu 1-2
26/11 15:20 Stoeva/Stoeva - Kititharakul/Prajongjai 0-2
26/11 16:55 Matsuyama/Shida - Kusuma/Pratiwi 2-0
26/11 18:00 Kim/Kong - Baek/Lee 1-2
ĐÔI NAM NỮ
26/11 12:40 Tang/Tse - Watanabe/Higashino 0-2
26/11 13:35 Faizal/Widjaja - Christiansen/Boje 1-2
26/11 14:15 Puavaranukroh/Taerattanachai - Tan/Lai 2-0
26/11 16:00 Ko/Eom - Chan/Goh 2-1

Lịch cầu lông đơn nam 

Ở nội dung đơn nam, Kento Momota dường như đang trên hành trình trở lại phong độ đỉnh cao như anh từng thể hiện hồi năm 2019. Tay vợt số 1 thế giới đã lên ngôi ở Indonesia Masters 2021 với thành tích không để thua set nào. Các trận đấu của Momota thời gian gần đây đều diễn ra theo cùng một kịch bản. Anh thi đấu cầm chừng, bào mòn sức lực đối phương cho đến gần cuối set 1 rồi thi đấu bùng nổ để thắng liên tiếp 2 set trong khoảng 40-50 phút.

Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
25/11 13:00 Rasmus Gemke - Shesar Hiren Rhustavito 1-0 (bỏ cuộc)
25/11 13:30 Chou Tien Chen - Kenta Nishimoto 1-2
25/11 14:20 Wang Tzu Wei - Anders Antonsen 1-2
25/11 15:00 Chico Aura Dwi Wardoyo - Jonatan Christie 0-2
25/11 16:20 Kento Momota - Loh Kean Yew 1-2
25/11 16:20 Sai Praneeth - Christo Popov 2-1
25/11 17:00 Srikanth Kidambi - Viktor Axelsen 0-2
25/11 17:00 Kanta Tsuneyama - Hans-Kristian Vittinghus 1-2.

Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
23/11 8:40 Hans-Kristian Vittinghus - Kantaphon Wangcharoen 2-0
23/11 11:00 Lee Zii Jia - Rasmus Gemke 1-2
23/11 11:00 Shesar Hiren Rhustavito - Sitthikom Thammasin 2-1
23/11 11:40 Ng Ka Long - Kanta Tsuneyama 1-2
23/11 13:00 Chou Tien Chen - Lee Cheuk Yiu 2-0
23/11 15:00 Parupalli Kashyap - Loh Kean Yew 0-2
23/11 15:00 Thomas Rouxel - Kenta Nishimoto 0-2
23/11 15:40 Kento Momota - Lakshya Sen 2-0
24/11 12:20 Chico Aura Dwi Wardoyo - H Kho Wibowo 2-0
24/11 14:00 Sai Praneeth - Toma Junior Popov 2-0
24/11 14:20 Liew Daren - Jonatan Christie 0-2
24/11 14:20 Christo Popov - Anthony Sinisuka Ginting 2-0
24/11 15:20 Srikanth Kidambi - Prannoy Kumar 2-1
24/11 15:40 Wang Tzu Wei - Tommy Sugiarto 2-0
24/11 16:00 Kunlavut Vitidsarn - Anders Antonsen 1-2
24/11 17:00 Koki Watanabe - Viktor Axelsen 0-2

Lịch thi đấu cầu lông đơn nữ

Akane Yamaguchi tại Indonesia Masters 2021 đã lần đầu tiên nhận thất bại trước An Se Young sau 2 lần thắng tay vợt Hàn Quốc ở các giải Đan Mạch Mở rộng và Pháp Mở rộng. Với nhánh đấu được bố trí khác ở Indonesia Mở rộng 2021, họ có thể gặp nhau ngay vòng bán kết. Đây hứa hẹn sẽ là một cuộc đấu nảy lửa vì cả 2 tay vợt đều có phong độ rất cao.

Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
25/11 8:00 Asuka Takahashi - Busanan Ongbamrungphan 2-0
25/11 8:40 An Se Young - Léonice Huet 2-0
25/11 8:40 Pai Yu Po - Ratchanok Intanon 0-2
25/11 11:40 Sayaka Takahashi - Phittayaporn Chaiwan 1-2
25/11 12:20 Pornpawee Chochuwong - Gregoria Mariska Tunjung 2-1
25/11 12:50 Yvonne Li - Pusarla Venkata Sindhu 0-2
25/11 13:40 Akane Yamaguchi - Yeo Jia Min 2-1
25/11 15:00 Beatriz Corrales - Sim Yu Jin 0-2.

Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
23/11 8:40 Sayaka Takahashi - Saena Kawakami 2-0
23/11 11:40 Supanida Katethong - Gregoria Mariska Tunjung 0-2
23/11 12:20 Phittayaporn Chaiwan - Yulia Yosephine Susanto 2-0
23/11 13:00 Pornpawee Chochuwong - Lianne Tan 2-0
23/11 13:40 An Se Young - Ruselli Hartawan 2-0
23/11 15:40 Akane Yamaguchi - Marija Ulitina 2-0
23/11 15:40 Léonice Huet - Clara Azurmendi 2-0
23/11 17:00 Yeo Jia Min - Jordan Hart 2-0
24/11 8:00 Marie Batomene - Beatriz Corrales 1-2
24/11 8:40 Sim Yu Jin - Michelle Li 2-0
24/11 9:20 Yvonne Li - Neslihan Yigit 2-1
24/11 11:00 Evgeniya Kosetskaya - Busanan Ongbamrungphan 0-2
24/11 11:40 Aya Ohori - Pusarla Venkata Sindhu 1-2
24/11 11:40 Fitriani - Asuka Takahashi 1-2
24/11 11:40 Pai Yu Po - Line Christophersen 2-1
24/11 13:00 Kim Ga Eun - Ratchanok Intanon 0-2

Đôi nam

Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
25/11 11:30 Chia/Soh - Ong/Teo 0-2
25/11 12:10 Kusumawardana/Rambitan - Hoki/Kobayashi 0-2
25/11 13:40 Gideon/Sukamuljo - Choi/Kim 2-1
25/11 14:20 Kaneko/Kubota - Astrup/Rasmussen 0-2
25/11 15:00 Lee/Wang - Goh/Izzudin 0-2
25/11 15:40 Sankireddy/Shetty - Kang/Seo 2-1
25/11 16:20 Fikri/Maulana - Alfian/Ardianto 0-2
25/11 17:40 Koga/Saito - Lu/Yang 2-0.

Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
23/11 8:00 Lee/Wang - Goh/Low 2-0
23/11 10:00 Goh/Izzudin - Popov/Popov 2-0
23/11 11:40 Arjun/Kapila - Choi/Kim 0-2
23/11 12:20 Gideon/Sukamuljo - Matsui/Takeuchi 2-1
23/11 13:40 Ong/Teo - Tan/Tan 2-0
23/11 13:40 Okamura/Onodera - Kang/Seo 1-2
23/11 14:20 Chia/Soh - Lamsfuss/Sidel 2-0
23/11 16:00 Sankireddy/Shetty - Kim/Na 0-0 (bỏ cuộc)
24/11 10:00 Corvee/Labar - Astrup/Rasmussen 0-2
24/11 11:00 Gutama/Isfahani - Fikri/Maulana 0-2
24/11 12:20 Carnando/Marthin - Alfian/Ardianto 0-2
24/11 13:00 Jomkoh/Kedren - Koga/Saito 0-2
24/11 13:00 Dadiara/Elohim - Kaneko/Kubota 0-2
24/11 13:40 Hoki/Kobayashi - Ahsan/Setiawan 2-1
24/11 15:00 Kusumawardana/Rambitan - Lane/Verdy 2-1
24/11 15:40 Lu/Yang - Ivanov/Sozonov 2-1

Đôi nữ

Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
25/11 8:00 Birch/Smith - Baek/Lee 0-2
25/11 8:00 Lee/Yap - Stoeva/Stoeva 0-2
25/11 8:40 Hoo/Lim - Kititharakul/Prajongjai 1-2
25/11 9:20 Kim/Kong - Jeong/Kim 2-1
25/11 10:00 Iwanaga/Nakanishi - Matsumoto/Sakuramoto 0-2
25/11 11:00 Fitriani/Susanto - Polii/Rayahu 0-2
25/11 11:00 Tan/Thinaah - Kusuma/Pratiwi 1-2
25/11 12:20 Matsuyama/Shida - Supajirakul/Taerattanachai 2-0.

Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
23/11 9:20 Tan/Thinaah - Azurmendi/Corrales 2-0
23/11 12:20 Efler/Lohau - Baek/Lee 0-2
23/11 13:00 Marwah/Syaikah - Kusuma/Pratiwi 0-2
23/11 15:00 Jeong/Kim - Aimsaard/Aimsaard 2-1
23/11 17:00 Birch/Smith - Finne-Ipsen/Surrow 2-0
23/11 18:00 Ramadhanti/Sugiarto - Supajirakul/Taerattanachai (bỏ cuộc) 0-0
24/11 8:00 Hoshi/Matsuda - Iwanaga/Nakanishi 1-2
24/11 8:40 Boje/Poulsen - Lee/Yap 1-2
24/11 8:40 Stoliarenko/Zharka - Matsumoto/Sakuramoto 0-2
24/11 12:20 Mamahit/Nadia - Hoo/Lim 1-2
24/11 13:40 Ponnappa/Reddy - Stoeva/Stoeva 0-2
24/11 15:00 Gani/Miantoro - Fitriani/Susanto (bỏ cuộc) 0-0
       
       
       
       

Đôi nam nữ

Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
25/11 11:40 Chang/Ng - Watanabe/Higashino 0-2
25/11 13:00 Yamashita/Shinoya - Tang/Tse 0-2
25/11 15:40 Chan/Goh - Jansen/Efler 2-0
25/11 15:40 Ko/Eom - Lamsfuss/Lohau 2-1
25/11 17:00 Maulana/Bandaso - Tan/Lai 0-2
25/11 17:40 Hoki/Matsuyama - Faizal/Widjaja 1-2
25/11 17:40 Puavaranukroh/Taerattanachai - Chen/Peck 2-0
25/11 18:20 Christiansen/Boje - Jordan/Oktavianti 2-0.

Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
23/11 8:00 Gicquel/Delrue - Maulana/Bandaso 0-2
23/11 8:00 Lamsfuss/Lohau - Jomkoh/Paewsampran 2-1
23/11 8:40 Tan/Lai - Goh/Lai 2-0
23/11 11:00 Ellis/Smith - Ko/Eom 0-2
23/11 14:20 Kaneko/Matsutomo - Chen/Peck 1-2
23/11 16:20 Puavaranukroh/Taerattanachai - Kim/Chae 2-0
23/11 16:20 Chan/Goh - Sumanti/Julimarbela 2-0
23/11 16:20 Prasad/Dewangan - Jansen/Efler 0-2
24/11 8:00 Kapila/Reddy - Yamashita/Shinoya 0-2
24/11 11:00 Seo/Kim - Tang/Tse 1-2
24/11 14:40 Hoo/Cheah - Watanabe/Higashino 0-2
24/11 15:00 Nishikawa/Ozaki - Jordan/Oktavianti (bỏ cuộc) 0-0
24/11 16:20 Kusharjanto/Kusumawati - Chang/Ng 1-2
24/11 16:20 Christiansen/Boje - Rivaldy/Mentari 2-1
24/11 16:40 Hoki/Matsuyama - Reddy/Ponnapa 2-1
24/11 17:00 Leydon-Davis/Pak - Faizal/Widjaja 0-2
TIN LIÊN QUAN

Kết quả cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 mới nhất

Cầu lông 6 ngày trước

Kết quả cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp Indonesia Open 2021 mới nhất, nhanh chóng, chính xác nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 là bao nhiêu?

Cầu lông 6 ngày trước

Tiền thưởng giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 là bao nhiêu? Thethao.vn cập nhật thông tin tiền thưởng, điểm thưởng giải Indonesia Mở rộng 2021.

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay 23/11 - Vòng 1 Indonesia Mở rộng: Momota - Sen, Yamaguchi - Ulitina

Cầu lông 6 ngày trước

Trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 nhanh và chính xác nhất.

Cặp đôi vàng của cầu lông Malaysia công khai chuyện tình trước thềm Indonesia Mở rộng

Cầu lông 5 ngày trước

Sau hàng loạt tin đồn, 2 VĐV cầu lông Malaysia Goh Soon Huat và Shevon Jemie Lai đã chính thức thừa nhận tình cảm của họ trước khi Indonesia Mở rộng diễn ra.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả chung kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Axelsen vô địch, lên ngôi số 1 thế giới

5 trận chung kết ở giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 đã kết thúc hôm nay, với tâm điểm là chiến thắng ở nội dung đôi nam của tay vợt Đan Mạch Viktor Axelsen.

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Loh Kean Yew - Axelsen, An Se Yong - Intanon

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp chung kết cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 ngày 27/11 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu chung kết cầu lông Indonesia mở rộng: Loh Kean Yew - Axelsen, An Se Yong - Intanon

Lịch thi đấu Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp chung kết giải cầu lông Indonesia Open 2021 đơn nam, nữ nhanh chóng và chính xác nhất.

Kết quả bán kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Axelsen thắng dễ, nhăm nhe soán ngôi Momota

Tay vợt số 2 thế giới Viktor Axelsen đã lọt vào chung kết giải cầu lông Indonesia Mở rộng sau khi giành chiến thắng hôm nay. Nếu lên ngôi vô địch, anh có khả năng chiếm vị trí số 1 thế giới.

Link xem trực tiếp bán kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Christie - Axelsen, Chochuwong - An Se Yong

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 ngày 27/11 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu bán kết cầu lông Indonesia mở rộng: Christie - Axelsen, Chochuwong - An Se Yong

Lịch thi đấu Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp vòng bán kết giải cầu lông Indonesia Open 2021 đơn nam, nữ nhanh chóng và chính xác nhất.

Kết quả tứ kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Hàng loạt hạt giống rời giải

Sau khi tay vợt số 1 thế giới Kento Momota sớm dừng cuộc chơi, giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 tiếp tục chứng kiến hàng loạt VĐV tên tuổi khác bị loại ở tứ kết.

Link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng hôm nay 26/11: Praneeth - Axelsen, Yamaguchi - Chochuwong

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 ngày 26/11 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 26/11 - Tứ kết Indonesia Mở rộng: Praneeth - Axelsen, Yamaguchi - Chochuwong

Lịch thi đấu Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp vòng tứ kết giải cầu lông Indonesia Open 2021 đơn nam, nữ nhanh chóng và chính xác nhất.

Kento Momota hụt hơi, đánh trượt cầu ở điểm số quyết định tại vòng 2 giải Indonesia mở rộng

Tay vợt số 1 thế giới đã thua sốc khi chạm trán đối thủ có thứ hạng kém hơn nhiều người Singapore là Loh Kean Yew ở giải Indonesia mở rộng 2021.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
Real Madrid
03:00
Sevilla
Osasuna
03:00
Elche
Vòng 14
Napoli
02:45
Lazio
Vòng 15
Marseille
02:45
Troyes
Giao hữu quốc tế
Club Infantil Oriental
02:30
Arijon
Kimberley Mar del Plata
02:30
Argentinos Del Sud
Hipolito Yrigoye
03:00
CA Penaflor
Academia Mascherano
03:00
Rivadavia Lincoln
Huracan de San Luis
03:00
Club General San Martin Merlo
AD Centenario Neuquen
03:00
Atletico Maronese
Colon Chivilcoy
03:00
Compania General
Giao Hữu ĐTQG
Netherlands (nữ) U19
20:00
England (nữ) U19
Portugal (nữ) U23
22:00
Italy (nữ) U23
Gibraltar(w)
00:00
Liechtenstein (nữ)
Hà Lan (nữ)
01:40
Japan (nữ)
Vòng 20
Derby County
02:45
Queens Park Rangers (QPR)
Bồ Đào Nha
Vòng 12
FC Porto
03:30
Vitoria Guimaraes
Estoril
03:15
Santa Clara
Hà Lan
Vòng 14
Vitesse Arnhem
02:00
AZ Alkmaar
VĐQG Thụy Điển
Vòng 29
Elfsborg
01:00
AIK Solna
Mjallby AIF
01:00
Orebro
IK Sirius FK
01:00
Hacken
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Goztepe
00:00
Fenerbahce
VĐQG Mexico
Vòng
Tigres UANL
07:00
Santos Laguna
Club Leon
09:05
Puebla
Nga
Vòng 16
FC Ufa
21:00
Spartak Moscow
Arsenal Tula
22:59
Lokomotiv Moscow
VĐQG Slovakia
Vòng 16
Slovan Bratislava
00:00
SKF Sered
VĐQG Bỉ
Vòng 16
Royal Antwerp
03:00
Oostende
Serie B Italia
Vòng 14
Como
02:30
Parma
Ternana
02:30
Crotone
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Eibar
03:00
Girona
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 12
Academica Coimbra
02:30
SC Covilha
Estrela da Amadora
01:00
SL Benfica B
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 17
Emmen
02:00
Almere City FC
VĐQG Slovenia
Vòng 18
NK Mura 05
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 17
Gaz Metan Medias
22:30
Farul Constanta
CFR Cluj
01:30
Academica Clinceni
VĐQG Brazil
Vòng 36
Atletico Mineiro
02:00
Fluminense RJ
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Atletico Paranaense
Internacional RS
05:00
Santos
Atletico Clube Goianiense
05:00
Bahia
Đan Mạch
Vòng 17
Vejle
01:00
Midtjylland
VĐQG Chile
Vòng 33
Colo Colo
04:00
Union Espanola
Curico Unido
04:00
Palestino
Univ Catolica
04:00
Huachipato
Union La Calera
04:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 16
Ludogorets Razgrad
22:15
CSKA Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
Rosario Central
03:00
River Plate
Defensa Y Justicia
05:15
Colon de Santa Fe
Argentinos juniors
05:15
Gimnasia La Plata
Boca Juniors
07:30
Newells Old Boys
Union Santa Fe
03:00
Atletico Tucuman
Racing Club
05:15
Lanus
Central Cordoba SDE
07:30
Arsenal de Sarandi
CA Platense
07:30
CA Huracan
Hạng 3 Đức
Vòng 17
Te Cu Kukuh Atta Seip
01:00
Zwickau
VĐQG Venezuela
Vòng 8
Deportivo La Guaira
02:00
Deportivo Lara
Deportivo Tachira
02:00
Caracas FC
Monagas SC
07:00
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Tuzlaspor
00:00
Erzurum BB
Hạng 2 Serbia
Vòng 20
Mladost Novi Sad
19:00
IMT Novi Beograd
Indonesia Super League
Vòng
Pusamania Borneo FC
20:45
Persija Jakarta
Bahraini King’s Cup
Quarterfinals
Al-Ahli(BHR)
22:15
Al-Najma
Al-Hadd
00:30
Al Khaldiya
Serbia
Vòng 18
Novi Pazar
21:00
Proleter
Vojvodina Novi Sad
22:59
Mladost Lucani
Hạng 2 Hungary
Vòng 18
Kecskemeti TE
02:00
Szombathelyi Haladas
Hạng nhất Mỹ
Vòng
Tampa Bay Rowdies
06:30
Orange County Blues FC
Argentina Torneo B
Las Campanas
03:00
Sportivo Baradero
CSD Fontana
03:00
Club Sportivo Cultural
Social Atletico Television
03:00
Deportivo Estudiantes
Santo Pipo SC
03:00
Guarani A. Franco
JJ Moreno
03:00
Germinal de Rawson
Escuela Presidente Roca
03:00
DYC Union Oncativo
Club Deportivo Zoe
03:00
CSD Jose C Paz
Juventud Pueyrredon
03:00
CA Alianza Futbolistica VM
Alumni Los Hornos
03:00
Defensores de Glew
AH Zapla
03:00
Ciudad de Nieva
Andes Talleres
03:00
FADEP Mendoza
Unidos de Olmos
03:00
Estrella de Berisso
Gaiman FC
03:00
Racing Trelew
VĐQG Iran
Vòng 7
Peykan
18:30
Gol Gohar FC
Sepahan
19:30
Nassaji Mazandaran
Mes Rafsanjan
19:30
Persepolis Pakdasht
Sanat-Naft
19:30
Esteghlal Tehran
Persepolis
21:30
Naft Masjed Soleyman FC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 11
Birmingham City U23
02:00
Fulham U23
Manchester City U23
02:00
Leeds United U23
Reading U23
02:00
Middlesbrough U23
Sunderland U23
02:00
Nottingham Forest U23
Wolves U23
02:00
Norwich City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 5
Union Magdalena
03:30
Fortaleza F.C
Bogota FC
07:40
Llaneros FC
Bogota FC
07:40
Llaneros FC
Burundi League
Vòng 12
Bujumbura City
20:00
BS Dynamic
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
America de Cali
06:00
Millonarios
Alianza Petrolera
08:05
Deportes Tolima
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 6
UAI Urquiza
03:00
Canuelas FC
Deportivo Armenio
03:00
Villa San Carlos
Chile Primera D
Vòng
Iberia Los Angeles
04:00
AC Colina
Colchagua CD
04:00
Deportes Recoleta
D. Concepcion
04:00
Deportes Valdivia
England FA Vase
Vòng 2
Bradford Park Avenue
02:45
Marine
Israel B League
Vòng 12
Maccabi Kabilio Jaffa
00:00
SC Maccabi Ashdod
Cyprus 1 Division
Vòng 11
Anorthosis Famagusta FC
22:45
Apollon Limassol FC
APOEL Nicosia
01:00
Omonia Nicosia FC
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
FC Nordsjaelland Reserve
19:00
Brondby Reserve
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
Oman Club
19:35
Al-Seeb
Alrstak
19:40
Al-Msnaa
Al-Msnaa
19:45
Oman Club
Al-Seeb
19:45
Alrstak
Al-Nasr(OMA)
21:20
Dhufar
Armenia Division 2
Vòng 4
Pyunik B
17:00
Alashkert B Martuni
Uganda Division 2
Vòng
Proline FC
19:00
Kataka FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Macara
07:00
Barcelona SC(ECU)
Universidad Catolica
07:00
9 de Octubre
Scotland FA Cup
Vòng 3
Brechin City
02:45
Darvel FC
Georgia Primera Division
Vòng 35
Samgurali Tskh
16:30
Dinamo Batumi
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Saburtalo Tbilisi
Azerbaijan Premier League
Vòng 12
FK Gilan Gabala
19:00
Qarabag
Brazil Serie B
Vòng 38
Goias
02:00
Brusque FC
Avai FC SC
02:00
Sampaio Correa
Londrina PR
02:00
Vasco da Gama
Vitoria BA
02:00
Vila Nova
Botafogo RJ
02:00
Guarani SP
Remo Belem (PA)
02:00
Confianca SE
Operario Ferroviario PR
02:00
CRB AL
Centro Sportivo Alagoano
02:00
Brasil de Pelotas
Nữ Trung Quốc
Vòng
Sichuan (nữ)
14:30
Beijing Beikong (nữ)
Shandong Ticai (nữ)
14:30
HeNan Huishang (nữ)
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 13
Al Kholood
19:15
Al-Jabalain
Bisha FC
19:35
Al-Shoalah
AL-jeel
21:30
Al-Kawkab
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Mictlan
02:00
Deportivo Mixco
Montenegro Division 2
Vòng 18
FK Mladost DG
19:00
FK Berane
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 6
JS Bordj Menaiel
21:00
Hamra Annaba
WA Boufarik
21:00
RC Kouba
USMM Hadjout
21:00
El Bayadh
ASM Oran
21:00
MCB Oued Sly
CRB Temouchent
21:00
ES Ben Aknoun
SKAF Khemis Melina
21:00
CRB Ain Ouessara
US Chaouia
21:00
CA Batna
NRB Teleghma
21:00
MC El Eulma
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
IRB Ouargla
JSM Bejaia
21:00
Hanshely
USM Annaba
21:00
AS Ain Mlila
USM EL HARRACH
21:00
JSM Tiaret
JSM Skikda
21:00
IRB Lakhdaria
GC Mascara
21:00
MC Saida
MO Constantine
21:00
MO Bejaia
USM Bel Abbes
21:00
SC Ain Defla
Israel Leumit League
Vòng 12
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Afula
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Umm Al Fahm
00:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Italy C1
Vòng 16
Albinoleffe
20:30
Piacenza
Juve Stabia
03:00
Taranto Sport
Germany Regionalliga
Vòng 18
Hamburger SV (Youth)
20:00
Holstein Kiel II
Bolivia Primera Division
Vòng 27
Royal Pari FC
02:00
Real Potosi
Jorge Wilstermann
04:15
Bolivar
Hạng 2 Bỉ
Vòng 13
Jeunesse Molenbeek
02:00
KMSK Deinze
Turkmenistan
Vòng 9
HTTU Asgabat
17:00
Energetik Mary
Kopetdag Asgabat
17:00
FC MERW
Sagadam FK
17:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng
Sporting Cristal
03:00
Alianza Lima
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 3
Bei Li Gong
14:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Guizhou Hengfeng F.C.
18:35
Kunshan FC
Ukraina
Vòng 16
PFC Oleksandria
00:30
Zorya
Mexico Liga TDP
Vòng
SK Sport Street Soccer FC
03:00
Halcones Negros FC
Malta First Division League
Vòng 8
Pieta Hotspurs
22:59
Senglea Athletic
Rabat Ajax
03:00
San Gwann
U19 Hungary
Vòng
Ujpesti TE U19
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
Bolivia Nacional B
Vòng
Universitario de Sucre
02:00
Garcia Agreda
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Arminia Ludwigshafen
01:00
TSG Pfeddersheim
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Northern Ireland (nữ)
02:00
North Macedonia (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Semen Padang
15:15
AS Abadi
Persis Solo FC
18:15
PSCS Cilacap
PSPS Pekanbaru
20:30
BaBel United
England Southern League Central Division
Vòng 13
Redditch United
02:45
Banbury United
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Cerro Largo
02:30
Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng
Sportivo Dock Sud
03:00
Berazategui
Ấn Độ Super League
Vòng 3
Northeast United
21:00
Chennai Titans
Israel Premier League
Vòng 10
Hapoel Tel Aviv
01:45
Maccabi Haifa
Argentine Division 2
Vòng
Almirante Brown
06:00
Independiente Rivadavia
Ferrol Carril Oeste
07:10
San Martin Tucuman
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Cerro Porteno
05:00
12 de Octubre
Guairena
05:00
Guarani CA
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 11
Estoril U23
18:00
Sporting Lisbon Sad U23
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng
Centro Espanol
03:00
Defensores de Cambaceres
Sportivo Barracas
03:00
Puerto Nuevo
Gambia GFA League
Vòng
Gambia Armed Force
03:00
Gambia Ports Authority
Cúp Quốc Gia Syria
match
AI Nabk
18:00
Al-Horiyah
Hutteen FC
18:00
Al-Mohafza