Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 25/11 - Vòng 2 Indonesia Mở rộng: Momota - Loh Kean Yew, Kidambi - Axelsen

Hải Sơn

Hải Sơn

BTV thể thao

Thứ năm, 25/11/2021 02:55 (GMT+7)

Lịch thi đấu Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp vòng 2 giải cầu lông Indonesia Open 2021 đơn nam, nữ nhanh chóng và chính xác nhất.

Sau 2 ngày thi đấu đầu tiên đầy hứng khởi, giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 bước vào những trận đấu thuộc vòng 2. Bất ngờ đã diễn ra từ trước đó khi không ít tay vợt hạt giống như Anthony Ginting và Lee Zii Jia đã phải dừng bước sớm. Điều đó cho thấy giải đấu trên xứ vạn đảo tiềm ẩn rất nhiều bất ngờ phía trước, và mọi kết quả đều có thể xảy ra. Ginting và Lee là những bằng chứng sống cho thấy điều đó.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 25/11 - Vòng 2 Indonesia Mở rộng: Momota - Loh Kean Yew, Kidambi - Axelsen - Ảnh 1
Momota sẽ đấu Loh Kean Yew hôm nay.

Ở nội dung đơn nam, tay vợt số 1 thế giới Kento Momota sẽ gặp trở ngại mang tên Loh Kean Yew. VĐV người Singapore chưa thể xếp cạnh Momota ở thời điểm này cả về đẳng cấp lẫn kinh nghiệm thi đấu, nhưng trên thực tế, tay vợt 24 tuổi lại có nhiều khoảnh khắc tỏa sáng không ai ngờ trước. Hồi 2019 anh từng đánh bại Lin Dan ở chung kết Thái Lan Masters, và gần đây anh còn vượt qua Lee Zii Jia để lên ngôi vô địch HYLO Open.

Xem thêm: Link xem trực tiếp Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay

Kỳ phùng địch thủ của Momota là Viktor Axelsen sẽ chạm trán Kidambi Srikanth, tay vợt người Ấn Độ ở trận đấu diễn ra sau đó ít phút. Về mặt lý thuyết, Axelsen được đánh giá cao hơn hẳn đối phương ngoại trừ một điểm: Anh thường thi đấu không tốt trước các tay vợt Ấn Độ. Ở giải Indonesia Masters diễn ra hồi tuần trước, Axelsen từng bất ngờ bị loại ngay từ vòng 2 bởi một tay vợt Ấn Độ khác là Prannoy Kumar.

Còn ở nội dung đơn nữ, hạt giống số 1 Akane Yamaguchi hôm nay sẽ thi đấu khá muộn. Tương tự Momota, đối thủ hôm nay của cô là một tay vợt đến từ Singapore: Yeo Jia Min. Với phong độ hiện tại của Yamaguchi thì đây có thể là một trận đấu dễ dàng đối với cô, tuy nhiên tay vợt số 3 thế giới cần phân phối sức một cách hợp lý để tiến sâu ở giải đấu năm nay, cũng như chuẩn bị trước thềm Tour Finals.

LỊCH THI ĐẤU VÒNG 2 INDONESIA MỞ RỘNG

Đơn nam

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
25/11 13:00 Rasmus Gemke - Shesar Hiren Rhustavito 1-0 (bỏ cuộc)
25/11 13:30 Chou Tien Chen - Kenta Nishimoto 1-2
25/11 14:20 Wang Tzu Wei - Anders Antonsen 1-2
25/11 15:00 Chico Aura Dwi Wardoyo - Jonatan Christie 0-2
25/11 16:20 Kento Momota - Loh Kean Yew 1-2
25/11 16:20 Sai Praneeth - Christo Popov 2-1
25/11 17:00 Srikanth Kidambi - Viktor Axelsen 0-2
25/11 17:00 Kanta Tsuneyama - Hans-Kristian Vittinghus 1-2

Đơn nữ

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
25/11 8:00 Asuka Takahashi - Busanan Ongbamrungphan 2-0
25/11 8:40 An Se Young - Léonice Huet 2-0
25/11 8:40 Pai Yu Po - Ratchanok Intanon 0-2
25/11 11:40 Sayaka Takahashi - Phittayaporn Chaiwan 1-2
25/11 12:20 Pornpawee Chochuwong - Gregoria Mariska Tunjung 2-1
25/11 12:50 Yvonne Li - Pusarla Venkata Sindhu 0-2
25/11 13:40 Akane Yamaguchi - Yeo Jia Min 2-1
25/11 15:00 Beatriz Corrales - Sim Yu Jin 0-2.

Đôi nam

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
25/11 11:30 Chia/Soh - Ong/Teo 0-2
25/11 12:10 Kusumawardana/Rambitan - Hoki/Kobayashi 0-2
25/11 13:40 Gideon/Sukamuljo - Choi/Kim 2-1
25/11 14:20 Kaneko/Kubota - Astrup/Rasmussen 0-2
25/11 15:00 Lee/Wang - Goh/Izzudin 0-2
25/11 15:40 Sankireddy/Shetty - Kang/Seo 2-1
25/11 16:20 Fikri/Maulana - Alfian/Ardianto 0-2
25/11 17:40 Koga/Saito - Lu/Yang 2-0.

Đôi nữ

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
25/11 8:00 Birch/Smith - Baek/Lee 0-2
25/11 8:00 Lee/Yap - Stoeva/Stoeva 0-2
25/11 8:40 Hoo/Lim - Kititharakul/Prajongjai 1-2
25/11 9:20 Kim/Kong - Jeong/Kim 2-1
25/11 10:00 Iwanaga/Nakanishi - Matsumoto/Sakuramoto 0-2
25/11 11:00 Fitriani/Susanto - Polii/Rayahu 0-2
25/11 11:00 Tan/Thinaah - Kusuma/Pratiwi 1-2
25/11 12:20 Matsuyama/Shida - Supajirakul/Taerattanachai 2-0.

Đôi nam nữ

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
25/11 11:40 Chang/Ng - Watanabe/Higashino 0-2
25/11 13:00 Yamashita/Shinoya - Tang/Tse 0-2
25/11 15:40 Chan/Goh - Jansen/Efler 2-0
25/11 15:40 Ko/Eom - Lamsfuss/Lohau 2-1
25/11 17:00 Maulana/Bandaso - Tan/Lai 0-2
25/11 17:40 Hoki/Matsuyama - Faizal/Widjaja 1-2
25/11 17:40 Puavaranukroh/Taerattanachai - Chen/Peck 2-0
25/11 18:20 Christiansen/Boje - Jordan/Oktavianti 2-0.
TIN LIÊN QUAN

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 là bao nhiêu?

Cầu lông 6 ngày trước

Tiền thưởng giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 là bao nhiêu? Thethao.vn cập nhật thông tin tiền thưởng, điểm thưởng giải Indonesia Mở rộng 2021.

Heo Kwang Hee rút lui khỏi giải cầu lông Indonesia Mở rộng, tay vợt chủ nhà hưởng lợi

Cầu lông 5 ngày trước

Ngay trước khi giải cầu lông Indonesia Mở rộng chính thức bắt đầu, tay vợt Hàn Quốc Heo Kwang Hee đã xin rút lui. Người thay thế anh là VĐV Pháp Christo Popov.

Cặp đôi vàng của cầu lông Malaysia công khai chuyện tình trước thềm Indonesia Mở rộng

Cầu lông 5 ngày trước

Sau hàng loạt tin đồn, 2 VĐV cầu lông Malaysia Goh Soon Huat và Shevon Jemie Lai đã chính thức thừa nhận tình cảm của họ trước khi Indonesia Mở rộng diễn ra.

Kết quả cầu lông hôm nay 23/11 - Vòng 1 Indonesia Mở rộng: Momota thắng nhọc, Lee Zii Jia dừng bước

Cầu lông 5 ngày trước

Thethao.vn cập nhật kết quả cầu lông hôm nay thuộc vòng 1 Indonesia Mở rộng. Bất ngờ đã xảy ra ngay ngày thi đấu đầu tiên khi tay vợt số 1 Malaysia Lee Zii Jia sớm dừng cuộc chơi.

Kết quả cầu lông hôm nay 24/11 - Vòng 1 Indonesia Mở rộng: Ginting thua tay vợt 19 tuổi

Cầu lông 4 ngày trước

Thethao.vn cập nhật kết quả cầu lông hôm nay thuộc vòng 1 Indonesia Mở rộng. Bất ngờ tiếp tục diễn ra trong ngày thi đấu thứ 2 khi tay vợt số 5 thế giới, cũng là VĐV nước chủ nhà Anthony Sinisuka Ginting thua chóng vánh sau 2 set.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả chung kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Axelsen vô địch, lên ngôi số 1 thế giới

5 trận chung kết ở giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 đã kết thúc hôm nay, với tâm điểm là chiến thắng ở nội dung đôi nam của tay vợt Đan Mạch Viktor Axelsen.

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Loh Kean Yew - Axelsen, An Se Yong - Intanon

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp chung kết cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 ngày 27/11 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu chung kết cầu lông Indonesia mở rộng: Loh Kean Yew - Axelsen, An Se Yong - Intanon

Lịch thi đấu Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp chung kết giải cầu lông Indonesia Open 2021 đơn nam, nữ nhanh chóng và chính xác nhất.

Kết quả bán kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Axelsen thắng dễ, nhăm nhe soán ngôi Momota

Tay vợt số 2 thế giới Viktor Axelsen đã lọt vào chung kết giải cầu lông Indonesia Mở rộng sau khi giành chiến thắng hôm nay. Nếu lên ngôi vô địch, anh có khả năng chiếm vị trí số 1 thế giới.

Link xem trực tiếp bán kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Christie - Axelsen, Chochuwong - An Se Yong

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 ngày 27/11 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu bán kết cầu lông Indonesia mở rộng: Christie - Axelsen, Chochuwong - An Se Yong

Lịch thi đấu Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp vòng bán kết giải cầu lông Indonesia Open 2021 đơn nam, nữ nhanh chóng và chính xác nhất.

Kết quả tứ kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Hàng loạt hạt giống rời giải

Sau khi tay vợt số 1 thế giới Kento Momota sớm dừng cuộc chơi, giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 tiếp tục chứng kiến hàng loạt VĐV tên tuổi khác bị loại ở tứ kết.

Link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng hôm nay 26/11: Praneeth - Axelsen, Yamaguchi - Chochuwong

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 ngày 26/11 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 26/11 - Tứ kết Indonesia Mở rộng: Praneeth - Axelsen, Yamaguchi - Chochuwong

Lịch thi đấu Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp vòng tứ kết giải cầu lông Indonesia Open 2021 đơn nam, nữ nhanh chóng và chính xác nhất.

Kento Momota hụt hơi, đánh trượt cầu ở điểm số quyết định tại vòng 2 giải Indonesia mở rộng

Tay vợt số 1 thế giới đã thua sốc khi chạm trán đối thủ có thứ hạng kém hơn nhiều người Singapore là Loh Kean Yew ở giải Indonesia mở rộng 2021.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
Real Madrid
03:00
Sevilla
Osasuna
03:00
Elche
Vòng 14
Napoli
02:45
Lazio
Vòng 15
Marseille
02:45
Troyes
Giao hữu quốc tế
Club Infantil Oriental
02:30
Arijon
Kimberley Mar del Plata
02:30
Argentinos Del Sud
Hipolito Yrigoye
03:00
CA Penaflor
Academia Mascherano
03:00
Rivadavia Lincoln
Huracan de San Luis
03:00
Club General San Martin Merlo
AD Centenario Neuquen
03:00
Atletico Maronese
Colon Chivilcoy
03:00
Compania General
Club Atletico Miramar
03:30
Colon de San Justo
Giao Hữu ĐTQG
Netherlands (nữ) U19
20:00
England (nữ) U19
Portugal (nữ) U23
22:00
Italy (nữ) U23
Gibraltar(w)
00:00
Liechtenstein (nữ)
Hà Lan (nữ)
01:40
Japan (nữ)
Vòng 20
Derby County
02:45
Queens Park Rangers (QPR)
Bồ Đào Nha
Vòng 12
FC Porto
03:30
Vitoria Guimaraes
Estoril
03:15
Santa Clara
VĐQG Thụy Điển
Vòng 29
Elfsborg
01:00
AIK Solna
Mjallby AIF
01:00
Orebro
IK Sirius FK
01:00
Hacken
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Goztepe
00:00
Fenerbahce
VĐQG Mexico
Vòng
Tigres UANL
07:00
Santos Laguna
Club Leon
09:05
Puebla
Nga
Vòng 16
FC Ufa
21:00
Spartak Moscow
Arsenal Tula
22:59
Lokomotiv Moscow
VĐQG Slovakia
Vòng 16
Slovan Bratislava
00:00
SKF Sered
VĐQG Bỉ
Vòng 16
Royal Antwerp
03:00
Oostende
Serie B Italia
Vòng 14
Como
02:30
Parma
Ternana
02:30
Crotone
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Eibar
03:00
Girona
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 12
Academica Coimbra
02:30
SC Covilha
Estrela da Amadora
01:00
SL Benfica B
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 17
Emmen
02:00
Almere City FC
VĐQG Romania
Vòng 17
Gaz Metan Medias
22:30
Farul Constanta
CFR Cluj
01:30
Academica Clinceni
VĐQG Brazil
Vòng 36
Internacional RS
05:00
Santos
Atletico Clube Goianiense
05:00
Bahia
Đan Mạch
Vòng 17
Vejle
01:00
Midtjylland
VĐQG Chile
Vòng 33
Colo Colo
04:00
Union Espanola
Curico Unido
04:00
Palestino
Univ Catolica
04:00
Huachipato
Union La Calera
04:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 16
Ludogorets Razgrad
22:15
CSKA Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
Rosario Central
03:00
River Plate
Defensa Y Justicia
05:15
Colon de Santa Fe
Argentinos juniors
05:15
Gimnasia La Plata
Boca Juniors
07:30
Newells Old Boys
Union Santa Fe
03:00
Atletico Tucuman
Racing Club
05:15
Lanus
Central Cordoba SDE
07:30
Arsenal de Sarandi
CA Platense
07:30
CA Huracan
Hạng 3 Đức
Vòng 17
Te Cu Kukuh Atta Seip
01:00
Zwickau
VĐQG Venezuela
Vòng 8
Monagas SC
07:00
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Tuzlaspor
00:00
Erzurum BB
Hạng 2 Serbia
Vòng 20
Mladost Novi Sad
19:00
IMT Novi Beograd
Indonesia Super League
Vòng
Pusamania Borneo FC
20:45
Persija Jakarta
Bahraini King’s Cup
Quarterfinals
Al-Ahli(BHR)
22:15
Al-Najma
Al-Hadd
00:30
Al Khaldiya
Serbia
Vòng 18
Novi Pazar
21:00
Proleter
Vojvodina Novi Sad
22:59
Mladost Lucani
Hạng 2 Hungary
Vòng 18
Kecskemeti TE
02:00
Szombathelyi Haladas
Hạng nhất Mỹ
Vòng
Tampa Bay Rowdies
06:30
Orange County Blues FC
Argentina Torneo B
Las Campanas
03:00
Sportivo Baradero
CSD Fontana
03:00
Club Sportivo Cultural
Social Atletico Television
03:00
Deportivo Estudiantes
Santo Pipo SC
03:00
Guarani A. Franco
JJ Moreno
03:00
Germinal de Rawson
Escuela Presidente Roca
03:00
DYC Union Oncativo
Club Deportivo Zoe
03:00
CSD Jose C Paz
Juventud Pueyrredon
03:00
CA Alianza Futbolistica VM
Alumni Los Hornos
03:00
Defensores de Glew
AH Zapla
03:00
Ciudad de Nieva
Andes Talleres
03:00
FADEP Mendoza
Unidos de Olmos
03:00
Estrella de Berisso
Gaiman FC
03:00
Racing Trelew
General Paz Junlors
03:30
Deportivo Colon CC
CA Juventud Alianza
04:00
CA Colon Junior
Atletico Parana
04:00
San Martin Diamante
VĐQG Iran
Vòng 7
Peykan
18:30
Gol Gohar FC
Sepahan
19:30
Nassaji Mazandaran
Mes Rafsanjan
19:30
Persepolis Pakdasht
Sanat-Naft
19:30
Esteghlal Tehran
Persepolis
21:30
Naft Masjed Soleyman FC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 11
Birmingham City U23
02:00
Fulham U23
Manchester City U23
02:00
Leeds United U23
Reading U23
02:00
Middlesbrough U23
Sunderland U23
02:00
Nottingham Forest U23
Wolves U23
02:00
Norwich City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 5
Union Magdalena
03:30
Fortaleza F.C
Bogota FC
07:40
Llaneros FC
Bogota FC
07:40
Llaneros FC
Burundi League
Vòng 12
Bujumbura City
20:00
BS Dynamic
Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
Cobaneras FC (nữ)
03:30
Gardenias de Coatepeque (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
America de Cali
06:00
Millonarios
Alianza Petrolera
08:05
Deportes Tolima
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 6
UAI Urquiza
03:00
Canuelas FC
Deportivo Armenio
03:00
Villa San Carlos
Chile Primera D
Vòng
Iberia Los Angeles
04:00
AC Colina
Colchagua CD
04:00
Deportes Recoleta
D. Concepcion
04:00
Deportes Valdivia
England FA Vase
Vòng 2
Bradford Park Avenue
02:45
Marine
Israel B League
Vòng 12
Maccabi Kabilio Jaffa
00:00
SC Maccabi Ashdod
Nicaragua Segunda Division
Vòng
CD Junior Managua
04:00
Matagalpa FC
Tipitapa
04:00
FC Cofradia
Cyprus 1 Division
Vòng 11
Anorthosis Famagusta FC
22:45
Apollon Limassol FC
APOEL Nicosia
01:00
Omonia Nicosia FC
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
FC Nordsjaelland Reserve
19:00
Brondby Reserve
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
Oman Club
19:35
Al-Seeb
Alrstak
19:40
Al-Msnaa
Al-Msnaa
19:45
Oman Club
Al-Seeb
19:45
Alrstak
Al-Nasr(OMA)
21:20
Dhufar
Armenia Division 2
Vòng 4
Pyunik B
17:00
Alashkert B Martuni
Four Nations Tournament
India (nữ)
04:00
Chile (nữ)
Uganda Division 2
Vòng
Proline FC
19:00
Kataka FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Macara
07:00
Barcelona SC(ECU)
Universidad Catolica
07:00
9 de Octubre
Scotland FA Cup
Vòng 3
Brechin City
02:45
Darvel FC
Georgia Primera Division
Vòng 35
Samgurali Tskh
16:30
Dinamo Batumi
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Saburtalo Tbilisi
Azerbaijan Premier League
Vòng 12
FK Gilan Gabala
19:00
Qarabag
Nữ Trung Quốc
Vòng
Sichuan (nữ)
14:30
Beijing Beikong (nữ)
Shandong Ticai (nữ)
14:30
HeNan Huishang (nữ)
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 13
Al Kholood
19:15
Al-Jabalain
Bisha FC
19:35
Al-Shoalah
AL-jeel
21:30
Al-Kawkab
Montenegro Division 2
Vòng 18
FK Mladost DG
19:00
FK Berane
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 6
JS Bordj Menaiel
21:00
Hamra Annaba
WA Boufarik
21:00
RC Kouba
USMM Hadjout
21:00
El Bayadh
ASM Oran
21:00
MCB Oued Sly
CRB Temouchent
21:00
ES Ben Aknoun
SKAF Khemis Melina
21:00
CRB Ain Ouessara
US Chaouia
21:00
CA Batna
NRB Teleghma
21:00
MC El Eulma
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
IRB Ouargla
JSM Bejaia
21:00
Hanshely
USM Annaba
21:00
AS Ain Mlila
USM EL HARRACH
21:00
JSM Tiaret
JSM Skikda
21:00
IRB Lakhdaria
GC Mascara
21:00
MC Saida
MO Constantine
21:00
MO Bejaia
USM Bel Abbes
21:00
SC Ain Defla
Israel Leumit League
Vòng 12
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Afula
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Umm Al Fahm
00:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Italy C1
Vòng 16
Albinoleffe
20:30
Piacenza
Juve Stabia
03:00
Taranto Sport
Germany Regionalliga
Vòng 18
Hamburger SV (Youth)
20:00
Holstein Kiel II
Bolivia Primera Division
Vòng 27
Jorge Wilstermann
04:15
Bolivar
Turkmenistan
Vòng 9
HTTU Asgabat
17:00
Energetik Mary
Kopetdag Asgabat
17:00
FC MERW
Sagadam FK
17:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng
Sporting Cristal
03:00
Alianza Lima
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 3
Bei Li Gong
14:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Guizhou Hengfeng F.C.
18:35
Kunshan FC
Argentine Torneo A
Vòng
Racing de Cordoba
04:00
Chaco For Ever
Gimnasia yTiro
04:00
Central Norte Salta
Ukraina
Vòng 16
PFC Oleksandria
00:30
Zorya
Mexico Liga TDP
Vòng
SK Sport Street Soccer FC
03:00
Halcones Negros FC
Malta First Division League
Vòng 8
Pieta Hotspurs
22:59
Senglea Athletic
Rabat Ajax
03:00
San Gwann
U19 Hungary
Vòng
Ujpesti TE U19
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Arminia Ludwigshafen
01:00
TSG Pfeddersheim
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Northern Ireland (nữ)
02:00
North Macedonia (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Semen Padang
15:15
AS Abadi
Persis Solo FC
18:15
PSCS Cilacap
PSPS Pekanbaru
20:30
BaBel United
England Southern League Central Division
Vòng 13
Redditch United
02:45
Banbury United
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Cerro Largo
02:30
Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng
Sportivo Dock Sud
03:00
Berazategui
Ấn Độ Super League
Vòng 3
Northeast United
21:00
Chennai Titans
Argentine Division 2
Vòng
Almirante Brown
06:00
Independiente Rivadavia
Ferrol Carril Oeste
07:10
San Martin Tucuman
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Cerro Porteno
05:00
12 de Octubre
Guairena
05:00
Guarani CA
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 11
Estoril U23
18:00
Sporting Lisbon Sad U23
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng
Centro Espanol
03:00
Defensores de Cambaceres
Sportivo Barracas
03:00
Puerto Nuevo
Gambia GFA League
Vòng
Gambia Armed Force
03:00
Gambia Ports Authority
Cúp Quốc Gia Syria
match
AI Nabk
18:00
Al-Horiyah
Hutteen FC
18:00
Al-Mohafza
Al-Shorta Damascus
18:00
Shorta Hama
Brazil Copa Gaucho
Aimore RS
03:00
Novo Hamburgo RS
Brazil Serie D
Uniao EC U21
04:00
Cuiaba U21
Nicaragua Apertura league
Vòng
Walter Ferretti
07:00
Real Esteli
VĐQG Costa Rica
Vòng 22
Sporting San Jose
04:00
Herediano
Cartagines Deportiva SA
04:00
Jicaral
Guadalupe FC
04:00
Santos De Guapiles
AD Guanacasteca
04:00
Deportivo Saprissa
Deportivo Saprissa
05:00
AD San Carlos
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 6
Zhejiang Yiteng FC
13:00
Quanzhou Yaxin
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
13:00
Yunnan Kunlu
Shaanxi Beyond
13:30
Hubei Chufengheli FC
Wuxi Wugou
13:30
Dantong Tengyue
Kosovo Superliga
Vòng 16
KF Drita Gjilan
19:00
KF Dukagjini
Hạng 2 Ukraina
Vòng 20
FK Avanhard Kramatorsk
18:15
Alians Lypova Dolyna
Obolon Kiev
22:30
Metalist Kharkiv
England U23 1.Liga
Vòng 11
Charlton U23
20:00
Queens Park Rangers U23
U21 Bỉ
Vòng 12
Westerlo U21
00:30
Lierse U21
RWD Molenbeek U21
00:30
Excelsior Virton U21
KV Oostende U21
00:30
AS Eupen U21
Lommel SK U21
00:30
RS Waasland Beveren U21
Kortrijk U21
00:30
Seraing U21
St. Gilloise U21
00:30
Deinze U21
Beerschot Wilrijk U21
00:30
Excelsior Mouscron U21
Racing Genk U21
01:30
Zulte-Waregem U21
KAA GentU21
01:30
Club Brugge U21
Standard Liege U21
01:30
St.-Truidense U21
Cercle Brugge U21
02:00
Royal Antwerp FC U21
Oud Heverlee Leuven U21
02:00
Anderlecht U21
KV Mechelen U21
02:00
Royal Charleroi U21
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng
FC Kansas City
03:20
Real Salt Lake
Philadelphia Union
05:30
Nashville

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá