Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 19/1: Vòng 1 giải Quốc tế Ấn Độ

Hải Sơn

Thứ tư, 19/01/2022 15:16 (GMT+7)

Lịch thi đấu vòng 1 giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 ngày 19/1. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 nhanh và chính xác nhất.

Ngày hôm nay tiếp tục diễn ra ngày thi đấu đầu tiên của giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ, hay còn được biết đến với tên gọi Syed Modi India International 2022. Đây là giải BWF 300, là sự kiện thứ hai của BWF trong năm 2022 ngay sau Ấn Độ mở rộng (BWF 500). Vì hai giải đấu này diễn ra với thời gian tương đối sát nhau và cùng tại Ấn Độ, nên có rất nhiều cây vợt tham gia tranh tài ở Ấn Độ mở rộng sẽ góp mặt ở giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 19/1: Vòng 1 giải Quốc tế Ấn Độ - Ảnh 1

Ở giải Syed Modi India International 2022, chúng ta sẽ gặp lại khá nhiều cây vợt đã từng góp mặt ở cầu lông Ấn Độ mở rộng như Pusarla Sindhu, Ng Tze Yong, Brian Yang, Lakshya Sen,... hay thậm chí Kidambi Srikanth, Sai Praneeth, Siril Verma,.. nếu những cây vợt này kịp trở lại sau khi chiến thắng COVID-19.

Cây vợt nữ số 1 Ấn Độ Pusarla Sindhu sẽ có trận ra quân trong ngày thi đấu thứ 2 của giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022. Đối thủ của cô sẽ là Tanya Hemanth, viên ngọc thô năm nay mới chỉ 18 tuổi của nước chủ nhà.

Tanya Hemanth có tiềm năng phát triển rất lớn, sở hữu lối đánh tấn công tốc độ mà vô cùng hiệu quả. Việc phải chạm trán Pusarla Sindhu ngay từ vòng 1 là một thử thách vô cùng khó khăn dành cho Tanya Hemanth, nhưng sẽ là dịp để cô gái 18 tuổi học hỏi người đàn chị đang ở đẳng cấp thế giới.

LỊCH THI ĐẤU SYED MODI INDIA INTERNATIONAL 2022 - NGÀY 19/1

 

NỘI DUNG GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
14:55 Yadav - Sen
15:30 Mishra - Manjunath
16:10 Subramanian - Soong
16:50 Namkul - Ng
17:30 Teh - Dharmamer
18:10 Carraggi - Kim
18:10 Verma Si - Mariswamy
20:10 Claerbout - Pratap Singh
ĐƠN NỮ
12:00 Farooqui - Mundada
12:40 Gupta - Kanwal
13:20 Sindhu - Hemanth
14:00 Kosetskaya - Choudhari
14:40 Bharadwaj - Mamilla Palli
15:30 Katethong - Kudaravalli
15:30 Prabhudesai - Hoyaux
16:10 Baruah - Svabikova
16:10 Barve - Toshniwal
16:10 Neeluri - Gadde
16:50 Chukka - Kumari
17:30 Jaiswal - Mookerjee
ĐÔI NAM
18:10 Malik/Nathani - Deswal/Yadav
18:50 Ambekar/Javadekar - Chahal/Khatri
18:50 Chouhan/Verma - Gagan/Hooda
18:50 Ravi/Arora - Man/Tee
19:30 Raj/Raj - Kale/Mayekar
20:10 Chhabra/Sahni - Devlekar/Rambhiya
20:10 Makhija/Prasad - Shashwat/Malik
20:50 Jakhar/Saroha - Azriyn/Lim
ĐÔI NỮ
15:30 Manazhiyil/Roy - Christian/Sharma
16:50 Lakkamraju/Panda - Arora/Hooda
17:30 Deshpande/Mundada - Das/Saikia
17:30 Manglam/Srivastava - Bishnoi/Khatri
18:10 Nayak/Singh - Jolly/Pullela
18:50 Cheong/Teoh - Jagadish/Krishnapriya
19:30 Gautam/Kaushik - Akchurina/Morozova
19:30 Low/Siow - Singh/Wase
19:30 Rapria/Rapria - Chickmenhalli/Nayak
20:50 Ananthakumar/Balasubramanian - Kanwal/Prabhudesai
ĐÔI NAM NỮ
12:00 Bhatnagar/Crasto - Devlekar/Ghorpade
12:40 Makhija/Choudhary - Babu/Gurazada
13:20 Sharma/Sharma - Rana/Toor
14:00 Arora/Rapria - Shetty/Singhi
14:40 Gajendran/Jagadish - Chan/Siow
15:00 Deswal/Kaushik - Arjun/Jolly
15:40 Prasad/Dewangan - Tyagi/Boruah
16:50 Ranade/Kanwal - Chen/Peck
TIN LIÊN QUAN

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 là bao nhiêu?

Cầu lông 18/01/2022

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu về cách tính tiền thưởng và điểm thưởng cầu lông Ấn Độ mở rộng trên Thethao.vn.

'Lee Chong Wei mới' lên tiếng về tin đồn đòi rời tuyển cầu lông Malaysia

Cầu lông 19/01/2022

Tài năng trẻ Lee Zii Jia, người được mệnh danh là 'Lee Chong Wei mới' cho biết việc làm rõ thông tin mình sẽ chia tay ĐTQG hoàn toàn phụ thuộc vào Hiệp hội cầu lông Malaysia (BAM).

Kết quả vòng 1 giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ: 2 hạt giống chủ nhà bị loại sớm

Cầu lông 19/01/2022

Kết quả vòng 1 giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ Syed Modi International 2022. Ngày thi đấu đầu tiên đã chứng kiến nhiều bất ngờ khi các tay vợt hạt giống của nước chủ nhà bị loại sớm.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trận trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Cầu lông Ấn Độ làm nên lịch sử, lần đầu vô địch Thomas Cup

ĐT cầu lông Ấn Độ đã có lần đầu tiên vô địch Thomas Cup sau khi đánh bại Indonesia 3-0 ở loạt trận chung kết vừa diễn ra vào chiều nay.

ĐT cầu lông Việt Nam được treo thưởng 200 triệu đồng cho HCV SEA Games

Liên đoàn cầu lông Việt Nam khẳng định nếu đạt huy chương tại SEA Games 31, một thành viên của đội tuyển sẽ nhận mức thưởng cao nhất là 200 triệu đồng.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay 15/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Đội tuyển Việt Nam đụng ngay Malaysia ở vòng 1 môn cầu lông SEA Games 31

Kết quả bốc thăm phân nhánh nội dung đội tuyển môn cầu lông SEA Games 31 vừa được công bố. Theo đó, lá thăm đã đưa đội tuyển nam và nữ Việt Nam gặp đối thủ nặng ký Malaysia ngay vòng 1.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5: Chung kết Thomas Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & 2022 hôm nay mới nhất.

Trung Quốc bất ngờ thua Hàn Quốc tại chung kết Uber Cup

ĐT cầu lông Trung Quốc đã không thể bảo vệ thành công chức vô địch Uber Cup sau khi thua Hàn Quốc 2-3 ở chung kết.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup và Uber Cup 2022 hôm nay 14/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5: Chung kết Thomas Cup và Uber Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay mới nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Everton
01:45
Crystal Palace
Chelsea
02:00
Leicester City
Aston Villa
02:00
Burnley
Hà Lan
Vòng
SC Heerenveen
23:45
AZ Alkmaar
FC Utrecht
02:00
Vitesse Arnhem
Thụy Sĩ
Vòng 35
Servette
01:30
Basel
Lausanne Sports
01:30
FC Sion
Grasshopper
01:30
St. Gallen
Luzern
01:30
Young Boys
Lugano
01:30
FC Zurich
Copa Libertadores
Vòng bảng
Atletico Mineiro
05:00
Independiente Jose Teran
River Plate
07:00
Colo Colo
Deportivo Cali
09:00
Always Ready
VĐQG Mexico
Vòng
Club America
08:00
Pachuca
Hạng 2 Đức
Vòng
Hertha Berlin
01:30
Hamburger SV
VĐQG Ireland
Vòng 16
UC Dublin
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Bulgaria
Vòng 4
CSKA Sofia
22:00
Botev Plovdiv
Slavia Sofia
00:15
Levski Sofia
Hạng 2 Nga
Vòng 28
FK Ural-2
16:30
Sibir-M Novosibirsk
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
01:45
Swindon Town
Malaysia
Vòng 10
Kedah
20:00
Johor Darul Takzim
Selangor
20:00
Sarawak United
Tanzania Ligue 1
Vòng
KMC FC
20:00
Mbeya City
Serbia
Vòng 37
Radnik Surdulica
21:00
Kolubara
Cukaricki Stankom
22:59
FK Napredak Krusevac
VĐQG Iran
Vòng 28
Tractor S.C.
21:30
Persepolis
Sepahan
22:00
Shahr Khodrou
Peykan
22:30
Foolad Khozestan
Gol Gohar FC
22:30
Naft Masjed Soleyman FC
Sanat-Naft
23:30
Mes Rafsanjan
Esteghlal Tehran
23:45
Shahrdary Arak
Fajr Sepasi
00:00
Zob Ahan
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Vikingur Reykjavik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Augnablik (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
02:15
Hafnarfjordur (nữ)
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
CD Independiente Juniors
07:00
Olmedo Riobamba
Phần Lan
Vòng 8
Vaasa VPS
22:00
Inter Turku
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 2
Jonkopings Sodra U21
22:59
Orgryte U21
Latvian Higher League
Vòng 14
FK Liepaja
22:00
Metta/LU Riga
Rigas Futbola skola
00:00
Tukums-2000
Ghana Premier
Vòng 29
Ashanti Gold
22:00
Asante Kotoko FC
Copa Sudamericana
Group
Union Santa Fe
05:15
Fluminense RJ
Independiente
05:15
Deportivo La Guaira
Lanus
07:30
Wanderers FC
Deportivo Metropolitano
07:30
Barcelona SC(ECU)
Sao Paulo
07:30
Jorge Wilstermann
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Guastatoya
00:00
CSD Municipal
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Fylkir
02:15
Fjolnir
Grotta Seltjarnarnes
02:15
HK Kopavogs
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 8
Herfolge Boldklub Koge
23:30
Jammerbugt
Hobro
23:30
Vendsyssel
Armenia Division 2
Vòng 28
Pyunik B
19:00
Gandzasar Kapan
Alashkert B Martuni
19:00
BKMA II
Ararat-Armenia B
19:00
Lernayin Artsakh
Urartu II
21:00
Shirak
Jordan
Vòng 7
Al-Jazeera
21:30
AL-Sareeh
Moghayer Al Sarhan
00:00
Al Hussein Irbid
Danish U17
Vòng 11
AalborgU17
00:00
Esbjerg FB U17
Israel Women First National
Vòng 26
AS Tel Aviv University (nữ)
00:00
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
Hapoel Beer Sheva (nữ)
00:00
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
Maccabi Hadera (nữ)
00:00
Bnot Netanya (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
00:00
Hapoel Raanana (nữ)
Southeast Asian Games football
Semi Final
Vietnam U23
16:00
Malaysia U23
U23 Thái Lan
19:00
Indonesia U23
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Martin Ledesma
21:00
Sol de America Pastoreo
3 De Febrero
21:00
Guarani de Trinidad
Atyra FC
02:00
Sportivo Luqueno
Tunisia
Vòng 5
US Ben Guerdane
22:00
Esperance Sportive de Tunis
Brazil Serie B
Vòng 8
Vila Nova
05:00
Chapecoense SC
Gremio (RS)
05:00
Criciuma
Nautico (PE)
07:30
Centro Sportivo Alagoano
Guarani SP
07:30
Vasco da Gama
Algeria U20 Youth League
Vòng
NA Hussein Dey U21
22:00
RC Relizane U21
USM Alger U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
Paradou AC U21
Iraqi Premier League
Vòng 32
Al Diwaniya
20:00
Samarra
Al Qasim Sport Club
20:00
Al Talaba
Al Zawraa
22:30
AL Minaa
AL Najaf
01:00
Naft Misan
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Dhamk
23:15
Al-Fateh
Al-Feiha
23:20
Al-Taawon
Hạng 2 Estonia
Vòng 14
Halliu football College
22:00
Paide Linnameeskond B
Flora Tallinn II
22:59
Elva
Tallinna FC Levadia B
22:59
Viljandi Tulevik
FC Nomme United
22:59
Parnu JK
Viimsi MRJK
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Aasane (nữ)
00:00
Arna Bjornar (nữ)
KIL/Hemne (nữ)
00:00
Rosenborg BK (nữ)
Klepp (nữ)
00:00
FK Arendal (nữ)
WK League
Vòng 10
Seoul Amazones (nữ)
16:00
Changnyeong (nữ)
Boeun Sangmu (nữ)
16:00
Suwon FMC (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
KSPO FC (nữ)
16:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Germany U17
21:30
luxembourg U17
Netherlands U17
21:30
Poland U17
France U17
00:00
Bulgaria U17
Israel U17
00:00
Italy U17
hạng nhất Séc
Vòng
Opava
22:00
Bohemians 1905
Teplice
22:00
FK Graffin Vlasim
Bosnia and Herzegovina Cup
Chung kết
Sarajevo
22:59
FK Velez Mostar
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 1
Gjelleraasen IL
22:59
Kjelsas
Hei IL
22:59
Odd Grenland
froya
22:59
Fana
Verdal
22:59
Rosenborg
Lorenskog
22:59
Kongsvinger
Vindbjart
22:59
Flekkeroy
Gneist
22:59
Sotra
Rana FK
22:59
Bodo Glimt
Elverum
22:59
Ottestad
Randesund IL
22:59
Start Kristiansand
Floro
22:59
Sogndal
Ishavsbyen FK
22:59
Tromso IL
Furnes
22:59
Ham-Kam
Sola
22:59
Egersunds IK
Fjora
22:59
Aalesund FK
Kolbu/KK
22:59
Valerenga
Vidar
22:59
Staal Jorpeland
Forde
22:59
Hodd
Sprint-Jeloy
22:59
Moss
Honefoss BK
22:59
Stromsgodset
Djerv 1919
22:59
Haugesund
Dahle
22:59
Ranheim IL
Oppsal
22:59
Skeid Oslo
Askollen
22:59
Mjondalen IF
Brodd
22:59
Bryne
Gamle Oslo
22:59
KFUM Oslo
Assiden
22:59
Notodden FK
Lyn Oslo
22:59
Stabaek
Spjelkavik
22:59
Brattvag
Vardeneset
22:59
Sandnes Ulf
Byasen Toppfot
22:59
Kolstad
Flint
22:59
Eik-Tonsberg
Roseland
22:59
Viking
Tiller
22:59
Nardo FK
Follo
22:59
Grorud
Fram Larvik
22:59
Orn-Horten
Bjarg
22:59
Fyllingsdalen
Melhus
22:59
Strindheim IL
IL Express
23:30
Jerv
IF Floya
23:30
Skjervoy
Ostsiden IL
23:45
Sarpsborg 08
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 8
Osters IF
00:00
Halmstads
IK Brage
00:00
Dalkurd FF
Brommapojkarna
00:00
Ostersunds FK
AFC Eskilstuna
00:00
Norrby IF
Vô địch nữ Iceland
Vòng 5
Valur (nữ)
00:15
KR Reykjavik (nữ)
UMF Selfoss (nữ)
02:15
Keflavik (nữ)
Australia FFA Cup
Qual.
Blacktown Spartans
16:00
Castle Hill RSL Rockets
Mongolia Premier League
Vòng 11
Athletic 220 FC
15:00
Deren FC
Ulaanbaatar City
18:00
Tuv Buganuud
Jamaica Premier League
Vòng 18
Mount Pleasant FA
03:00
Waterhouse FC
Estonia Teine Liiga
Vòng 14
Tartu JK Maag Tammeka B
17:30
Tartu Kalev
JK Welco Elekter
17:30
Tallinna FC Ararat TTU
Rapla JK Atli
17:30
Laanemaa Haapsalu
Nomme JK Kalju II
17:30
Tallinna JK Legion B
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 7
SC Sagamihara
17:00
Yokohama SCC
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 14
Bentleigh greens U20
11:00
Avondale FC U20
Eastern Lions U20
11:00
Dandenong Thunder U20
Green Gully Cavaliers U20
11:00
Oakleigh Cannons U20
Melbourne Knights U20
11:00
Dandenong City U20
Hume City U20
11:00
Altona Magic U21
St. Albans Saints U20
11:00
Port Melbourne Sharks SC U20
Heidelberg United U20
11:00
South Melbourne U20
Bangladesh Premier League
Vòng 16
Uttar Baridhara SC
16:00
Mohammedan Dhaka
Botola Pro 1
Vòng 23
IRT Itihad de Tanger
02:30
Renaissance Sportive de Berkane
Cúp quốc gia Romania
Chung kết
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
00:30
FC Voluntari

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá