Lịch thi đấu Bán kết cầu lông Ấn Độ mở rộng ngày 15/1: Loh Kean Yew - Brian Yang

Anh Cương

Thứ bảy, 15/01/2022 10:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 hôm nay giữa Loh Kean Yew và Brian Yang. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 hôm nay nhanh và chính xác nhất.

Tiếp nối thành công từ giải cầu lông vô địch thế giới, Loh Kean Yew đã đặt chân tới vòng Bán kết giải cầu lông Ấn Độ mở rộng. Đối thủ của Loh Kean Yew ở trận Bán kết sẽ là Brian Yang, tài năng trẻ mới chỉ 21 tuổi người Canada.

Ở vòng Tứ kết, Brian Yang đã xuất sắc vượt qua Kim Bruun với kết quả chung cuộc 2-0, trong khi Loh Kean Yew đánh bại Sergey Sirant với tỉ số tương tự. Brian Yang đang đạt phong độ rất tốt ở giải này, và nhiều người đánh giá rằng rất có khả năng cây vợt trẻ người Canada có thể tạo bất ngờ cho tân vương cầu lông ở trận Bán kết.

Lịch thi đấu Bán kết cầu lông Ấn Độ mở rộng ngày 15/1: Loh Kean Yew - Brian Yang - Ảnh 2
Brian Yang có thể làm nên bất ngờ trước Loh Kean Yew?

Cặp đấu còn lại ở vòng Bán kết nội dung đơn nam sẽ là màn so tài giữa Lakshya Sen và Ng Tze Yong. Cả 2 cây vợt đều có những chiến thắng nhọc nhằn ở vòng đấu trước, khi chỉ có thể đánh bại đối thủ sau khi trận đấu phải kéo dài tới set thứ 3. Đây cũng được xem là một màn đối đầu cân tài cân sức khi cả 2 còn rất trẻ, hứa hẹn sẽ mang lại cho khán giả một trận đấu vô cùng hấp dẫn.

Ở nội dung đơn nữ, những người hâm mộ cầu lông đang bắt đầu nghĩ về trận chung kết trong mơ giữa hạt giống số 1 Pusarla Sindhu và hạt giống số 2 Busanan Ongbamrungphan. Nhưng để trận chung kết này có thể xảy ra, Sindhu và Ongbamrungphan sẽ phải đánh bại các đối thủ lần lượt là Supanida Katethong và Aakarshi Kashyap. Một điều thú vị là cả 2 trận Bán kết nội dung đơn nữ đều là cuộc đối đầu giữa những người Ấn Độ và những người Thái Lan.

Lịch thi đấu Bán kết cầu lông Ấn Độ mở rộng ngày 15/1: Loh Kean Yew - Brian Yang - Ảnh 1
Vòng Bán kết đơn nữ sẽ là màn so tài giữa Ấn Độ và Thái Lan

Trong khi đó, hạt giống số 1 ở nội dung đôi nam là Ahsan/Setiawan sẽ lần đầu tiên chạm trán một đối thủ được xếp hạng hạt giống ở giải đấu năm nay, và đó cũng là một cặp đôi tới từ Đông Nam Á: Ong Yew Sin/Teo Ee Yi. Ong Yew Sin/Teo Ee Yi hiện đang xếp thứ 11 trên bảng xếp hạng BWF và cả hai đang rất khát khao giành được điểm thưởng cao nhất để có thể lần đầu tiên lọt vào top 10 các cặp đôi nam mạnh nhất thế giới.

Sau đây là lịch thi đấu chi tiết của vòng Bán kết giải cầu lông Ấn Độ mở rộng.

LỊCH THI ĐẤU VÒNG BÁN KẾT GIẢI CẦU LÔNG ẤN ĐỘ MỞ RỘNG

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
15/1 15:10 Brian Yang - Loh Kean Yew  
15/1 16:30 Lakshya Sen - Ng Tze Yong  
ĐƠN NỮ
15/1 19:10 Pusarla Sindhu - Supanida Katethong  
15/1 17:50 Aakarshi Kashyap - Busanan Ongbamrungphan  
ĐÔI NAM
15/1 17:10 Ahsan/Setiawan - Ong/Teo  
15/1 18:30 Delrue/Villeger - Rankireddy/Shetty  
ĐÔI NỮ
15/1 15:50 Manazhiyil/Roy - Aimsaard/Aimsaard  
15/1 x Akchurina/Morozova - Malkova/Shapovalova Malkova/Shapovalova bỏ cuộc
ĐÔI NAM NỮ
15/1 15:30 Tan/Lai - Chen/Peck  
15/1 14:30 Hee/Tan - Alimov/Davletova
TIN LIÊN QUAN

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 là bao nhiêu?

Cầu lông 05/01/2022

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu về cách tính tiền thưởng và điểm thưởng Yonex Sunrise India Open trên Thethao.vn

Xem trực tiếp cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 ở đâu, kênh nào?

Cầu lông 10/01/2022

Xem trực tiếp giải cầu lông Ấn Độ mở rộng ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải India Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

7 tay vợt rút lui khỏi giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022

Cầu lông 13/01/2022

Đơn vị tổ chức giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 công bố có 7 vận động viên đã xin rút khỏi giải vì COVID-19. Đáng chú ý, trong đó có nhiều tay vợt hạt giống như Sai Praneeth và Dhruv Rawat.

Kidambi Srikanth chia sẻ cảm xúc sau khi rời giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022

Cầu lông 14/01/2022

Cây vợt số 10 thế giới đã phải sớm chấm dứt cuộc hành trình ở giải BWF 500 được tổ chức trên chính quê nhà của mình. Ngay sau đó, anh đã không giấu sự tiếc nuối và chia sẻ nỗi buồn của mình lên trang Instagram cá nhân.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp tứ kết giải cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay 28/1

Link xem trực tiếp tứ kết giải cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp tứ kết giải cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 28/1, tứ kết giải Odisha Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 28/1. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu thông tin về tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 trên Thethao.vn.

Kết quả vòng 2 cầu lông Odisha Mở rộng 2022: Cheam June Wei dừng bước

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Thủ tướng vào cuộc, cầu lông Malaysia phải cho phép Lee Zii Jia thi đấu quốc tế

Hiệp hội Cầu lông Malaysia (BAM) đã ra văn bản chính thức cho phép 2 tay vợt Lee Zii Jia và Goh Jin Wei được phép tự do tham gia các giải đấu quốc tế trong tương lai. Quyết định này được đưa ra sau buổi nói chuyện giữa 2 tay vợt cùng Thủ tướng Malaysia.

Link xem trực tiếp cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay 27/1

Link xem trực tiếp cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay 27/1. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 27/1, vòng 2 giải Odisha Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 27/1. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Xem trực tiếp giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 trên kênh nào, ở đâu?. Thethao.vn cập nhật lin xem trực tiếp giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả vòng 1 cầu lông Odisha Mở rộng 2022: Xiaodong Sheng rời cuộc chơi

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

VL World Cup kv Nam Mỹ
Vòng 1
Colombia
04:00
Peru
Venezuela
05:00
Bolivia
Vòng 12
Perth Glory
18:05
FC Macarthur
Vòng 29
Huddersfield Town
02:45
Stoke City
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 19
Yverdon
01:30
Stade Ouchy
Aarau
02:15
Neuchatel Xamax
Vòng 3
Puebla
10:00
Club Tijuana
Vòng 25
Sint-Truidense
02:45
Charleroi
VĐQG Croatia
Vòng 21
Istra 1961 Pula
00:00
HNK Gorica
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 25
Valladolid
03:00
Sporting Gijon
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 20
SC Farense
01:00
Estrela da Amadora
Clube Desportivo Trofense
03:15
SL Benfica B
Hạng 2 Pháp
Vòng 20
Caen
01:00
Chamois Niortais
Nimes
01:00
Valenciennes
USL Dunkerque
01:00
Paris FC
Ajaccio
01:00
AJ Auxerre
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 24
FC Oss
02:00
Den Bosch
VĐQG Romania
Vòng 23
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
01:00
CS Universitatea Craiova
Hạng 3 Pháp
Vòng 17
Villefranche
01:00
Sete FC
Boulogne
01:00
Red Star FC 93
Hạng 3 Đức
Vòng 24
Wurzburger Kickers
01:00
SC Freiburg (Youth)
Hạng 2 Scotland
Vòng 24
Greenock Morton
02:45
Raith Rovers
Hạng 2 Mexico
Vòng 5
Tlaxcala FC
06:00
Venados FC
Mineros de Zacatecas
08:00
Tepatitlan de Morelos
Indonesia Super League
Vòng 21
Persik Kediri
15:15
Bhayangkara Surabaya United
Madura United
18:15
PSIS Semarang
Barito Putera
20:00
PSM Makassar
Arema Malang
20:45
Persipura Jayapura
Rwanda
Vòng
Marines FC
20:00
Kiyovu FC
APR FC
20:00
Police(RWA)
Portugal Liga 3
Vòng
Sanjoanense
21:30
Montalegre
Alverca
02:30
Sporting CP B
Botola 2
Vòng 17
Stade Marocain du Rabat
21:30
Kawkab de Marrakech
Renaissance Zmamra
21:30
Wydad Fes
Chabab Ben Guerir
21:30
UTS Union Touarga Sport Rabat
Olympique Dcheira
21:30
USM Oujda
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Club Necaxa (nữ)
01:00
Chivas Guadalajara (nữ)
Queretaro (nữ)
06:00
Unam Pumas (nữ)
Saint Louis Athletica (nữ)
06:00
Club America (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Atlas (nữ)
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 26
Newry City
02:45
Dundela
Israel C League
Vòng
Hapoel Kiryat Ono
16:00
Moadon Sport Roch Tel Aviv
Beitar Ramat Gan
16:30
Tzeirey Tira
Hapoel Qalansawe
16:45
Hapoel Ramat Israel
Hapoel Ironi Karmiel
16:45
Tzeirei Sakhnin
Maccabi Ironi Sderot
17:00
Beitar Ironi Maale Adumim
Hapoel Bnei Musmus
18:00
Tzeirey Um El Fahem
Hapoel Mahane Yehuda
18:30
Sporting Club Tel Aviv
Shimshon Bnei Tayibe
19:00
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Ghana Premier
Vòng 15
Aduana Stars
22:00
Bechem United
Israel B League
Vòng 21
Maccabi Tzur Shalom
17:00
Tzeirey Kafr Kana
Shimshon Tel Aviv
17:00
Maccabi Herzliya
Hapoel Holon Yaniv
17:15
Bnei Eilat
Sport Club Dimona
17:15
Maccabi Yavne
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
17:45
Maccabi Tamra
Shimshon Kafr Qasim
17:45
Maccabi Kabilio Jaffa
Rubi Shapira
17:59
Hapoel Bnei Pardes
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
17:59
Hapoel Azor
Hapoel Bnei Lod
18:00
AS Nordia Jerusalem
Hapoel Kfar Shalem
18:00
MS Ironi Kuseife
Hapoel Kaukab
18:30
Hapoel Migdal HaEmek
Moadon Sport Tira
18:30
Hapoel Iksal
Azadegan League
Vòng 16
Baderan Tehran FC
16:30
Qashqai Shiraz
Esteghlal Mollasani
17:30
Shahrdari Hamedan
Kheybar Khorramabad
17:30
FC Vista Turbine
Khooshe Talaee Sana Saveh
17:30
Esteghlal Khozestan
Mashin Sazi
17:30
Arman Gohar Sirjan
Malavan
17:30
Shahin Bushehr
Mes Shahr-e Babak
17:30
Shahrdari Astara
Pars Jonoubi Jam
17:30
Mes krman
Saipa
17:30
Khouneh Be Khouneh
Cyprus 1 Division
Vòng 19
PAEEK
00:00
AEP Paphos
Spanish Bizkaia-Tercera Division
CD Serverense
01:30
CD Binissalem
CD Buzanada
03:00
Marino
Australia W-League
Vòng 9
WS Wanderers (nữ)
15:45
Adelaide United (nữ)
Wales FAW nam
Vòng 22
Afan Lido
02:30
Cambrian Clydach
Ammanford
02:30
Goytre Utd
Risca Utd
02:30
Llantwit Major
Airbus UK Broughton
02:30
Conwy Utd
Ruthin Town FC
02:30
Llandudno
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 15
NA Hussein Dey
20:30
CS Constantine
Hạng 2 Síp
Vòng 18
Nea Salamis
22:00
Onisilos Sotiras
Finland Suomen Cup
Vòng 3
Inter Turku
19:00
HIFK
Cúp Liên Đoàn Anh U23
Vòng bảng
Burnley U23
02:00
Sheffield Utd U23
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 17
Al-Sadd FC(SA)
19:40
Al-Rawdhah
Al-Zlfe
19:45
Arar FC
Al-Taqdom
19:50
Al Najma(KSA)
Al-Jndal
20:00
Al Qaisoma
Al-Ansar
20:10
Al-Rayyan
Al Dahab
20:10
Al Entesar
Afief
20:40
Al-Thuqbah
Israel Women First National
Vòng 15
AS Tel Aviv University (nữ)
15:00
Hapoel Raanana (nữ)
Estonia Winter Tournament
Vòng bảng
Tartu JK Maag Tammeka
23:30
Tallinna JK Legion
JK Tallinna Kalev II
01:30
Tallinna FC Ararat TTU
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Alger U21
16:00
ASO Chlef U21
Paradou AC U21
16:00
HB Chelghoum Laid U21
RC Arba U21
16:00
RC Relizane U21
WA Tlemcen U21
21:00
MC Oran U21
ES Setif U21
21:00
US Biskra U21
Olympique Medea U21
21:00
USM Alger U21
NC Magra U21
21:00
CR Belouizdad U21
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Al Nasr Cairo
19:30
Olympic El Qanal
El Entag Al Harby
19:30
Telecom Egypt
El Sekka El Hadid
19:30
Bur Fouad
Italia Primavera
Vòng 15
Lecce U20
18:30
Sampdoria Youth
Cagliari U19
18:30
AS Roma U20
Fiorentina U20
20:30
Bologna U20
Sassuolo U20
22:30
Pescara U20
Israel Leumit League
Vòng 22
Hapoel Umm Al Fahm
20:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Raanana
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Akko
AS Ashdod
20:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Kfar Saba
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
00:00
Ironi Nir Ramat HaSharon
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Rishon Lezion
Vô địch Futsal châu Âu
Vòng bảng
Slovenia Indoor Soccer
23:30
Finland Indoor Soccer
Kazakhstan Indoor Soccer
23:30
Italy Indoor Soccer
Ukraine Indoor Soccer
02:30
Portugal Indoor Soccer
Netherland Futsal
02:30
Serbia Indoor Soccer
Germany Regionalliga
Vòng 23
Germania Halberstadt
01:00
Berliner FC Dynamo
ZFC Meuselwitz
01:00
FSV luckenwalde
Hạng 2 Bỉ
Vòng 18
KVSK Lommel
02:00
Lierse
Belgium Women's Premier League
Vòng 16
Charleroi (nữ)
02:00
KAA Gent Ladies (nữ)
Anderlecht (nữ)
02:00
White Star Bruxelles (w)
Racing Genk (nữ)
02:30
Oud Heverlee Leuven (nữ)
Qatar B
Vòng
Al Bidda SC
22:00
Al Nasa(QAT)
Mexico Liga TDP
Vòng
CD Novillos Neza
00:00
CD Muxes
CD Halcones de Rayon
04:00
Club Carsaf
R-Reyes FC
05:00
Cuervos de Silver Soccer
Malta First Division League
Vòng 14
Mgarr United FC
22:59
Qrendi
Lija Athletic
03:00
Naxxar Lions
Germany Oberliga NOFV
Vòng
TuS Osdorf
01:30
SC Victoria Hamburg
Hamm United
01:30
HSV Barmbek Uhlenhorst
Cúp QG Pháp
1/8 Final
Nantes
03:00
Stade Brestois
Palestine
Vòng
Hilal AL Quds
20:00
Shbab Alkhaleel
Thagafi Tulkarem
20:00
Islami Kalkelea
Markz Balata
22:59
Al Birah
Liga de Elite
Vòng 3
Cheng Fung
20:00
CD Monte Carlo
Zambia Super League
Vòng
ZESCO United Ndola
18:00
Indeni FC
Forest Rangers
20:00
Power Dynamos
Ấn Độ Super League
Vòng 15
Jamshedpur FC
21:00
FC Goa
Hạng nhì UAE
Vòng
Al Mooj
20:00
Baynounah SC
Al Ittifaq Dubai
23:30
Al-Hilal United FC
Welsh Premier League
Vòng 21
Bala Town F.C.
02:45
Newtown AFC
Caernarfon
02:45
The New Saints
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
Aberystwyth Town
03:00
Newi Cefn Druids
Egypt League Cup
Vòng bảng
Ghazl El Mahallah
19:30
Pharco
Enppi
19:30
Talaea EI-Gaish
Ceramica Cleopatra FC
22:00
Zamalek
Hạng nhất UAE
Vòng 17
Al Bataeh
20:10
Ahli Al-Fujirah
Al-Rams
20:10
Dabba Al-Fujairah
Al Taawon
20:10
Al-Hamriyah
City Club
20:15
Gulf Heroes FC
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
Real Union de Tenerife B (nữ)
22:59
CD Achaman Santa Lucia (nữ)
Tanzania Cup
Azam
20:00
Transit Camp
England U23 1.Liga
Vòng 11
Charlton U23
20:00
Queens Park Rangers U23
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 25
Ballymena United
02:45
Cliftonville
Thái Lan x
Vòng 24
Khonkaen United
18:00
Suphanburi FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá