Kết quả vòng 1 cầu lông Odisha Mở rộng 2022: Xiaodong Sheng rời cuộc chơi

Hải Sơn

Thứ năm, 27/01/2022 07:17 (GMT+7)

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Trong ngày 26/1, giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 đã diễn ra những trận đấu thuộc vòng 1 và vòng 2 của nội dung đôi nam. Nhân vật đáng chú ý nhất của ngày thi đấu này là hạt giống số 6 nội dung đơn nam, tay vợt Canada gốc Trung Quốc Xiaodong Sheng. Vốn là thành viên dự tuyển của đội tuyển cầu lông Trung Quốc, Sheng chuyển sang Canada đầu quân như nhiều người đàn anh, đàn chị trong quá khứ.

Kết quả vòng 1 cầu lông Odisha Mở rộng 2022: Xiaodong Sheng rời cuộc chơi - Ảnh 1
Xiaodong Sheng sớm dừng bước ở Odisha Mở rộng

Dù vậy, trước một tay vợt phải thi đấu vòng loại để đánh với mình ở vòng 2 giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022, Xiaodong Sheng lại không thể hiện được quá nhiều. Người từng khiến nhà vô địch thế giới Loh Kean Yew phải toát mồ hôi hột sau 3 set đấu ở Ấn Độ Mở rộng lại sớm dừng bước trước Pratap Singh. Anh thậm chí để thua chóng vánh sau 2 set với tỷ số 21-17 và 21-4.

Thất bại của Xiaodong Sheng ở vòng 2 giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 khiến nội dung đơn nam chỉ còn đúng 1 tay vợt không phải người Ấn Độ tranh tài. Hạt giống số 7 Cheam June Wei đã chơi khá tốt trước Eshwar Sukumar, tay vợt phải thi đấu từ vòng loại. Trước áp lực của VĐV nước chủ nhà, Cheam June Wei vẫn bình tĩnh thi đấu và vượt qua đối phương sau 2 set cùng với tỷ số 21-15. Đối thủ của anh ở vòng tiếp theo là Mithun Manjunath.

Trong khi đó ở nội dung đơn nữ, cuộc chơi đã hoàn toàn nằm trong tay những tay vợt Ấn Độ. 2 VĐV người Mỹ lọt vào vòng 2 là Ishika Jaiswal và Disha Gupta trên thực tế là những tay vợt gốc Ấn. Cộng thêm việc hàng loạt hạt giống hàng đầu xin bỏ cuộc, dường như các VĐV Ấn Độ sẽ thay nhau thống trị giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 là điều hoàn toàn khả thi.

KẾT QUẢ VÒNG 1 GIẢI CẦU LÔNG ODISHA MỞ RỘNG

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
25/1 19:30 Buwaneka Goonethilleka - Abhyansh Singh 1-2
25/1 19:30 Kaushal Dharmamer - Sankar Muthusamy Subramanian 2-0
25/1 19:30 Kartikey Gulshan Kumar - Hemanth M. Gowda 2-0
25/1 19:30 Chirag Sen - Varun Kapur 2-0
25/1 20:10 Kalombo Mulenga - Shreyansh Jaiswal 0-2
25/1 20:10 Astitva Kale - Jagadeesh Kalaga 0-2
25/1 20:10 Bhargav S - Talar Laa 0-2
25/1 20:10 Meiraba Luwang Maisnam - Saharsh Mohan 2-0
25/1 20:50 Naren Shankar Iyer - Tukum Laa 1-2
26/1 14:30 Dhruv Rawat - Pranav Rao Gandham 0-2
26/1 14:30 Eshwar Sukumar - Chongo Mulenga 2-0
26/1 14:30 Rithvik Sanjeevi Satish Kumar - Shashwat Dalal 2-0
26/1 15:10 Harsheel Dani - Tharun Mannepalli 0-2
26/1 15:50 Gurusai Dutt - Kaushal Dharmamer 0-2
26/1 16:30 Arunesh Hari - Abhyansh Singh 0-2
26/1 16:30 Kiran Kumar Mekala - Ajay Satish Kumar Nair 2-1
26/1 18:30 Abhishek Saini - Tukum Laa 2-1
26/1 19:10 Mithun Manjunath - Kartikey Gulshan Kumar 2-1
26/1 19:10 Siddharth Pratap Singh - Xiaodong Sheng 2-0
26/1 19:50 Ta Laa - Ansal Yadav 0-2
26/1 20:30 Jagadeesh Kalaga - Subhankar Dey 0-2
26/1 21:10 Vishal Vasudevan - Sathish Kumar Karunakaran 1-2
26/1 21:10 Chirag Sen - Ravi 2-0
26/1 21:10 Meiraba Luwang Maisnam - Sai Vishnu Pullela 2-0
26/1 21:50 Priyanshu Rajawat - Pranav Rao Gandham 2-1
26/1 21:50 Cheam June Wei - Eshwar Sukumar 2-0
26/1 21:50 Rithvik Sanjeevi Satish Kumar - Kiran George 0-2
26/1 21:50 Shreyansh Jaiswal - Rahul Yadav Chittaboina 0-2
26/1 21:50 Tharun Mannepalli - Siddhanth Gupta 2-0
ĐƠN NỮ
26/1 15:00 Kriti Bharadwaj - Nikki Rapria (bỏ cuộc) 0-0
26/1 15:00 Shruti Mundada - Unnati Hooda (bỏ cuộc) 0-0
26/1 15:00 Prerana Neeluri - Disha Gupta (bỏ cuộc) 0-0
26/1 15:00 Anjana Kumari - Aakarshi Kashyap 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:00 Tanya Hemanth - Kanika Kanwal 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:10 Samiya Imad Farooqui - Vaidehi Choudhari 2-0
26/1 15:50 Neha Pandit - Smit Toshniwal 1-2
26/1 15:50 Deepshikha Singh - Janani Ananthakumar 2-0
26/1 15:50 Anupama Upadhyaya - Yashica Jakhar 2-0
26/1 16:30 Ananya Praveen - Gadde Ruthvika Shivani 2-0
26/1 16:30 Tanishq Mamilla Palli - Rhucha Sawant 0-2
26/1 17:10 Ishika Jaiswal - Aditi Bhatt 2-1
26/1 17:10 Ashmita Chaliha - Sai Uttejitha Rao Chukka 2-1
26/1 17:10 Tasnim Mir - Keyura Mopati 2-1
26/1 18:30 Malvika Bansod - Srivedya Gurazada 2-0
26/1 19:00 Vijetha Harish - Samayara Panwar 2-0
ĐÔI NAM
26/1 15:00 Dandu/Babu - Fallary/Pandey bỏ cuộc
26/1 15:00 Prasad/Sunjith - Khatana/Patel 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:00 Kongara/Prasad - Garaga/Panjala (bỏ cuộc) 0-0
26/1 15:00 Govindarasu/Venkadeshwaran - Joshi/Mayank Rana 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:00 Thakore/Thakore - Sharma/Singh (bỏ cuộc) 0-0
26/1 15:00 Ambekar/Javadekar - Andavar/Govindarajan 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 17:00 Chouhan/Verma - Ravi/Arora (bỏ cuộc) 0-0
26/1 17:50 Ranganatha/Surya - Mulenga/Mulenga 2-0
26/1 17:50 Azriyn/Lim - Dalal/Malik 2-0
26/1 18:30 Manivannan/Gajendran - Ravikrishna/Udayakumar 0-2
26/1 19:10 Ali/Chauhan - Choudhary/Pant 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 19:50 Chahal/Malik - Chhabra/Sahni (bỏ cuộc) 0-0
26/1 19:50 Doddavarapu/Veeramreddy - Khwairakpam/Konthoujam 0-2
26/1 21:10 Dias/Goonethilleka - Bhatnagar/Sai Pratheek 2-1
ĐÔI NỮ
26/1 15:00 Bora/Rachapalli - Rout/Swain bỏ cuộc
26/1 15:00 Low/Siow - Barman/Shah (bỏ cuộc) 0-0
26/1 15:00 Arumugam/Neeluri - Riza/Sunil (bỏ cuộc) 0-0
26/1 15:00 Hoo/Lim - Harinarayanan/Roy (bỏ cuộc) 0-0
26/1 15:00 Gurazada/Jaiswal - Nahar/Yadav 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:00 Crasto/Panda - Rapria/Rapria (bỏ cuộc) 0-0
26/1 15:00 Sharma/Toor - Jagadish/Krishnapriya bỏ cuộc
26/1 15:00 Khadkekar/Koner - Choudhary/Jakhar 2-1
26/1 15:00 Kandula/Pai - Bhat/Gautam 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:00 Kalagotla/Valishetty - Dey/Palit (bỏ cuộc) 0-0
26/1 15:00 Jaiswal/Kowsar - Cheong/Teoh 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:00 Ananthakumar/Balasubramanian - Radhakrishnan/Valluvan (bỏ cuộc) 0-0
26/1 18:30 Singh/Wase - Mansoori/Saraswat 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 20:30 Ghorpade/Mishra - Lakkamraju/Panda 2-0
26/1 20:30 Dey/Palit - Gopichand/Jolly 0-2
ĐÔI NAM NỮ
26/1 14:30 Malik/Rapria - Bakkar/Valluvan 0-2
26/1 15:00 Karunakaran/Chickmenhalli - Babu/Gurazada bỏ cuộc
26/1 15:00 Rehan/Kowsar - Nithin/Bhat 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:00 Bhatnagar/Crasto - Surya/Chimulkar (bỏ cuộc) 0-0
26/1 15:00 Yadav/Panda - Thakore/Nayak 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:00 Sharma/Sharma - Pagilla/Goudicherla 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:00 Arora/Rapria - Kapila/Reddy 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:00 Dias/Hendahewa - Yadav/Barreto 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:00 Dhanraj/Dandu - Joshi/Pai 0-0 (bỏ cuộc)
26/1 15:10 Arjun/Jolly - Konthoujam/Konjengbam 2-0
26/1 15:10 Sunjith/Riza - Udayakumar/Gupta 2-0
26/1 17:50 Rawat/Gautam - Ramagouni/Kandula 2-0
TIN LIÊN QUAN

Lê Đức Phát trúng tuyển lớp đào tạo của huyền thoại cầu lông Peter Gade

Cầu lông 20/01/2022

Tài năng trẻ của cầu lông Việt Nam Lê Đức Phát mới đây đã chia sẻ trên mạng xã hội rằng anh đã trúng tuyển lớp đào tạo 3 tháng được tổ chức bởi huyền thoại cầu lông Peter Gade, và chính “bậc thầy mưu mẹo” sẽ là người trực tiếp dẫn dắt Lê Đức Phát trong thời gian tới.

Lee Zii Jia bị cấm thi đấu cầu lông 2 năm

Cầu lông 21/01/2022

Theo những thông tin mới nhất, cây vợt 23 tuổi người Malaysia Lee Zii Jia đã bị liên đoàn cầu lông nước này đình chỉ thi đấu trong 2 năm. Quyết định được đưa ra trong bối cảnh Lee Zii Jia trong những ngày gần đây đang cố gắng từ giã ĐTQG Malaysia để trở thành vận động viên cầu lông tự do.

Lee Zii Jia bị cấm thi đấu, hy vọng vàng SEA Games của cầu lông Malaysia trông đợi vào ai?

Cầu lông 22/01/2022

Với việc Lee Zii Jia nhận án phạt nghiêm khắc cấm thi đấu 2 năm từ liên đoàn cầu lông Malaysia (BAM), một trong những câu hỏi rất nhiều người đặt ra trong bối cảnh hiện tại sẽ là “Malaysia sẽ cử ai tranh tài ở SEA Games sắp tới?”

Giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ không có nhà vô địch đơn nam vì COVID-19

Cầu lông 24/01/2022

Ngày diễn ra các trận chung kết của giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng Syed Modi International 2022 đã khép lại mà không có trận đấu ở nội dung đơn nam. Ban tổ chức đã quyết định hủy trận chung kết mà không trao giải cho tay vợt nào vì cả 2 không đủ điều kiện thi đấu ở trận cuối cùng.

Lee Zii Jia làm lành với Hiệp hội Cầu lông Malaysia sau khi bị cấm thi đấu

Cầu lông 25/01/2022

Lee Zii Jia và chủ tịch Hiệp hội Cầu lông Malaysia (BAM) vừa có cuộc gặp mặt để giải quyết êm thỏa vụ lùm xùm xunh quanh việc tay vợt số 7 thế giới bị cấm thi đấu 2 năm.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trận trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Cầu lông Ấn Độ làm nên lịch sử, lần đầu vô địch Thomas Cup

ĐT cầu lông Ấn Độ đã có lần đầu tiên vô địch Thomas Cup sau khi đánh bại Indonesia 3-0 ở loạt trận chung kết vừa diễn ra vào chiều nay.

ĐT cầu lông Việt Nam được treo thưởng 200 triệu đồng cho HCV SEA Games

Liên đoàn cầu lông Việt Nam khẳng định nếu đạt huy chương tại SEA Games 31, một thành viên của đội tuyển sẽ nhận mức thưởng cao nhất là 200 triệu đồng.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay 15/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Đội tuyển Việt Nam đụng ngay Malaysia ở vòng 1 môn cầu lông SEA Games 31

Kết quả bốc thăm phân nhánh nội dung đội tuyển môn cầu lông SEA Games 31 vừa được công bố. Theo đó, lá thăm đã đưa đội tuyển nam và nữ Việt Nam gặp đối thủ nặng ký Malaysia ngay vòng 1.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5: Chung kết Thomas Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & 2022 hôm nay mới nhất.

Trung Quốc bất ngờ thua Hàn Quốc tại chung kết Uber Cup

ĐT cầu lông Trung Quốc đã không thể bảo vệ thành công chức vô địch Uber Cup sau khi thua Hàn Quốc 2-3 ở chung kết.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup và Uber Cup 2022 hôm nay 14/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5: Chung kết Thomas Cup và Uber Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay mới nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Giao Hữu ĐTQG
Algeria U23
00:00
Palestine U23
Hà Lan
Vòng
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
Arges
21:30
FC Voluntari
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
Anzhi Makhachkala
20:30
FK Forte Taganrog
FC Yessentuki
21:00
Chernomorets Novorossiysk
VĐQG UAE
Vòng 25
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Croatia 2.HNL
Vòng 29
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Portugal Campeonato Nacional
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
Suchitepequez (nữ)
00:00
Deportivo Amatitlan (nữ)
Botola 2
Vòng 29
Itihad Z. Khemisset
22:59
Renaissance Zmamra
Kawkab de Marrakech
22:59
ASS Association Sportive de Sa
Maghrib Association Tetouan
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Raja de Beni Mellal
22:59
Olympique Dcheira
Stade Marocain du Rabat
22:59
Chabab Atlas Khenifra
TAS de Casablanca
22:59
Racing Casablanca
USM Oujda
22:59
Chabab Ben Guerir
Wydad Fes
22:59
UTS Union Touarga Sport Rabat
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
HIFK
22:00
KuPs
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Malmo U21
20:00
Kalmar U21
Helsingborg U21
21:00
Osters U21
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
GOSK Gabela
22:30
Zvijezda Gradacac
Croatia 3.Division
Vòng
Urania
22:30
Jadran LP
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
Metta/LU Riga
22:30
Riga FC
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
Hạng 2 Senegal
Vòng
Dakar Universite Club
00:00
ASC Wally Daan
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Valdivia
22:59
General VelAsquez
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Nicaragua Segunda Division
Vòng
Matagalpa FC
22:59
San Judas
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Montreal Impact
05:00
Forge FC
Cavalry FC
05:00
Vancouver Whitecaps
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Germany Verbandsliga
Vòng
FFV Sportfreunde 04
23:30
Rot-Weib Frankfurt
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
FK Panevezys-2
22:00
FK Zalgiris Vilnius B
Poland Regional League
Vòng
SKP Victoria Warszawa
00:00
Inter Warsaw
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
MC Oran
22:59
CR Belouizdad
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Cacereno
00:30
Teruel
Real Murcia
00:30
Racing B
Real Sociedad C
00:30
Eldense
SCR Pena Deportiva
00:30
coruxo FC
CD Artistico Navalcarnero
00:30
AD Ceuta
U19 Pháp
Vòng
Nantes U19
19:30
StrasbourgU19
Israel Women First National
Vòng 27
Hapoel Raanana (nữ)
00:00
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
00:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
00:00
Maccabi Emekheifer (nữ)
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
00:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 11
AB Argir
00:00
B36 Torshavn
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al-Fateh
22:59
Al-Tai
Al Ahli Jeddah
01:00
Abha
Al-Feiha
23:20
Dhamk
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Viljandi Tulevik
22:59
Halliu football College
Bolivia Primera Division
Vòng 16
Universitario De Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Jorge Wilstermann
02:00
Bolivar
Mali Premiere Division
Vòng
Onze Createurs
00:00
AS Police
Guatemala Segunda Division
Vòng
Deportivo Barberena FC
00:00
CD Salama
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
luxembourg U17
00:00
Italy U17
Germany U17
00:00
Israel U17
Belgium U17
21:30
Turkey U17
spain U17
21:30
Srbija C.Gora U17
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Deportivo Municipal
22:59
Alianza Lima
Atletico Grau
01:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Boys
01:15
Carlos Manucci
Inti Gas Deportes
03:30
FBC Melgar
EM Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo
Norway 2.Liga
Vòng 7
Traff
23:15
Frigg
Odd Grenland 2
20:00
Sotra
Valerenga B
22:00
Ullensaker/Kisa IL
Primera Division de El Salvador
Vòng
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Teunhueth FC
00:00
Generation Foot
CNEPS Excellence
00:00
AS Douanes Dakar
Diambars
00:00
Pikine
ASEC Ndiambour
00:00
Linguere
US Goree
00:00
Casamance
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
GrIFK Kauniainen
22:30
HJS Akatemia
Honka Akatemia
22:30
SalPa
San Marino
Vòng
Tre Fiori
23:30
Tre Penne
Poland Division 4
Vòng
Swit Skolwin
22:59
Baltyk Gdynia
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Las Rozas U19
22:45
Cultural Leonesa U19
CF Damm U19
23:30
CE Europa U19
Chile Primera B
Vòng 16
Rangers Talca
03:00
CD Magallanes
Universidad de Concepcion
03:00
Santiago Morning
Cobreloa
04:30
Fernandez Vial
Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng nhất Na Uy
Vòng 7
Grorud
22:59
Bryne
Skeid Oslo
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Start Kristiansand
Sandnes Ulf
22:59
Mjondalen IF
KFUM Oslo
22:59
Kongsvinger
Argentine Torneo A
Vòng
Juventud U.Gualeguaychu
00:00
Defensores Belgrano (VR)
Gimnasia C. Uruguay
00:00
Douglas Haig
Club Ciudad de Bolivar
00:00
Sol de Mayo
Atletico Parana
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:30
CDA Monte Miaz
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Huracan Las Heras
02:00
Club Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
G.San Martin Formosa
Angola Girabola League
Vòng 29
Bravos do Maquis
21:00
Desportivo Huila
Interclube Luanda
21:00
Sporting de Benguela
Academica Do Lobito
21:00
Cuando Cubango
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Lokomotiv Oslo
22:59
Grei
Brasil Cup
Vòng 3
Brasiliense
05:00
Atletico Mineiro
Nigeria National League
Vòng
AS Police (Niamey)
22:25
Sahel SC
Hạng 2 Venezuela
Vòng 9
Llaneros de Guanare FC
03:00
Heroes de Falcon
Atletico El Vigia
03:00
Urena SC
Academia Rey
04:00
Titanes FC
Fundacion AIFI
04:00
Dynamo Puerto FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
VĐQG Uruguay
Vòng
Liverpool URU
22:59
CA River Plate
Liverpool URU
22:59
CA River Plate
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 16
Victoriano Arenas
00:00
Argentino de Merlo
Claypole
00:00
Berazategui
Deportivo Espanol
00:00
Leandro N Alem
Excursionistas
00:00