Xem trực tiếp billiard vô địch carom 3 băng châu Âu 2022 trên kênh nào, ở đâu?

Hữu Vượng

Thứ năm, 16/06/2022 14:31 (GMT+7)

Xem trực tiếp Billiard vô địch carom 3 băng châu Âu 2022 ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật link trực tuyến Billiard vô địch carom 3 băng châu Âu 2022 diễn ra tháng 6/2022 nhanh nhất.

XEM BILLIARD VÔ ĐỊCH CAROM 3 BĂNG CHÂU ÂU 2022 Ở ĐÂU, TRÊN KÊNH NÀO?

Billiard vô địch carom 3 băng châu Âu 2022 diễn ra từ 14/6 năm 2022. Về các chương trình, sản phẩm liên quan đến Billiard vô địch carom 3 băng châu Âu 2022, Kozoom. Chúng ta có thể theo dõi trên các kênh trên trang chủ của Kozoom.

Xem trực tiếp billiard vô địch carom 3 băng châu Âu 2022 trên kênh nào, ở đâu? - Ảnh 1
Xem trực tiếp billiard vô địch carom 3 băng châu Âu 2022 trên kênh nào, ở đâu?

Billiard vô địch carom 3 băng châu Âu 2022 do Kazoom tổ chức ở Hà Lan. Giải quy tụ 64 tay cơ mạnh nhất lục địa già, trong đó có 16 người là hạt giống.

16 người là hạt giống của giải gồm Dick Jaspers (Hà Lan), Dani Sánchez (Tây Ban Nha), Marco Zanetti (Italy), Tayfun Tasdemir (Thổ Nhĩ Kỳ), Eddy Merckx (Bỉ),  Martin Horn (Đức), Torbjörn Blomdahl (Thuỵ Điển), Dion Nelin (Đan Mạch), Murat Naci Coklu (Thổ Nhĩ Kỳ), Lütfi Cenet (Thổ Nhĩ Kỳ), Jérémy Bury (Pháp),  Nikos Polychronopoulos (Hy Lạp), Semih Sayginer (Thổ Nhĩ Kỳ), Ruben Legazpi (Tây Ban Nha), Michael Nilsson (Thuỵ Điển), Peter Ceulemans (Bỉ).

48 tay cơ còn lại chia 16 bảng, mỗi bảng 3 tay cơ tìm ra người đứng đầu để lọt vào vòng sau. Như vậy, các tay cơ sẽ có tối đa 6 trận đấu.

CEB cho biết tổng mức giải thưởng giải đấu vô địch Châu Âu năm nay sẽ lên đến 34.000 euro, người đạt cúp vô địch sẽ có tiền thưởng 8.000 euro, về nhì 4.000, lọt tới bán kết là 2.500 euro. 

TIN LIÊN QUAN

Xem trực tiếp Dương Quốc Hoàng, Đặng Thành Kiên tại World Cup of Pool 2022 ở đâu?

Billiard 16/06/2022

Xem trực tiếp Dương Quốc Hoàng, Đặng Thành Kiên trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến Dương Quốc Hoàng, Đặng Thành Kiên thuộc giải World Cup of Pool 2022 hôm nay đêm ngày 16/6.

Xem trực tiếp Pool 9 bi Việt Nam vs Kuwait, World Cup off Pool 2022 ngày 16/6

Billiard 16/06/2022

Xem trực tiếp Việt Nam vs Kuwait trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến Việt Nam vs Kuwait thuộc giải World Cup of Pool 2022 hôm nay đêm ngày 16/6.

Link xem trực tiếp Carom 3 băng vô địch châu Âu 2022 hôm nay

Billiard 16/06/2022

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp Carom 3 băng vô địch châu Âu 2022 hôm nay. Giải Carom 3 băng châu Âu quy tụ 64 cơ thủ mạnh nhất châu lục.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 26/6: Lee Mi Rae đánh chung kết

Thethao.vn TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 26/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022. PBA Championship 2022 trong ngày thứ 6 có Lee Mi Rae, Frederic Caudron thi đấu.

Lịch thi đấu PBA Championship 2022 ngày 26/6: Lee Mi Rae đánh chung kết lúc mấy giờ?

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 26/6. Hôm nay diễn ra các trận tứ kết giải nam và chung kêt giải nữ

Kết quả APlus Cup of Pool 2022 ngày 25/6: Chí Dũng, Quốc Hoàng, Thành Kiên thắng trận

Các trận đấu thuộc vòng bảng APlus Cup of Pool 2022 không có nhiều kết quả bất ngờ khi các tay cơ được đánh giá cao đều giành chiến thắng.

Kết quả PBA Championship 2022 ngày 25/6: Lee Mi Rae vào chung kết

Tất cả các tay vợt ưa thích của làng Billiards Việt Nam Nguyễn Huỳnh Phương Linh, Mã Minh Cẩm bị loại ở vòng 16 giải nam, trong khi Lee Mi Rae và Sroung Pheavy vào chung kết giải nữ.

Nguyễn Huỳnh Phương Linh, Mã Minh Cẩm dừng bước ở vòng 16 PBA Championship 2022

Hai tay cơ người Việt Nam không thể lọt vào tứ kết khi để thua cùng tỷ số 0-3 trước các đối thủ đến từ Tây Ban Nha tại PBA Championship 2022.

KẾT QUẢ Billiards Mã Minh Cẩm vs David Zapata, 12h30 ngày 25/6

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Mã Minh Cẩm vs David Zapata, thuộc vòng 16 PBA Championship 2022 ngày 24/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

KẾT QUẢ Billiards Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs David Martinez, 12h30 ngày 25/6

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs David Martinez, thuộc vòng 16 PBA Championship 2022 ngày 25/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

KẾT QUẢ PBA Championship 2022 ngày 25/6: Minh Cẩm, Phương Linh cùng thi đấu

Thethao.vn TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 25/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022. PBA Championship 2022 trong ngày thứ 5 có Phương Linh, Minh Cẩm, thi đấu.

Lịch thi đấu PBA Championship 2022 ngày 25/6: Phương Linh, Minh Cẩm đánh cùng giờ

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 25/6. Nguyễn Huỳnh Phương Linh, Mã Minh Cẩm, Lee Mi Rae, Kim Ga Yong đều thi đấu trong ngày hôm nay.

Link xem trực tiếp billiard APlus Cup of Pool 2022

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp APlus Cup of Pool 2022 hôm nay. Giải APlus Cup of Pool 2022 sẽ được chiếu trên kênh nào của Việt Nam là điều mà nhiều độc giả quan tâm.

Giao hữu quốc tế
Botev Plovdiv II
22:00
FC Sozopol
Baltika Kaliningrad
22:00
Yenisey Krasnoyarsk
Znicz Pruszkow
22:00
Motor Lublin
KF Ballkani
22:59
KF Drita Gjilan
FK Makedonija Gjorce Petrov
22:59
KF Llapi
FC Koper
22:59
Vojvodina Novi Sad
Dinamo Zagreb
23:00
FK Shkendija 79
Radnik Surdulica
23:30
FK Sutjeska Niksic
NK Publikum Celje
23:30
Borac Banja Luka
Accra Hearts of Oak
00:00
Bechem United
Portugal women's Championship
Vòng
CA Ouriense (nữ)
22:59
Benfica (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
USA (nữ) U20
22:00
Mexico (nữ) U20
Belgium (nữ)
22:00
Austria (nữ)
Italy (nữ) U17
23:30
Chile (nữ) U17
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
GIF Sundsvall
22:30
Djurgardens
Na Uy
Vòng 11
Stromsgodset
22:59
Lillestrom
Bodo Glimt
22:59
Aalesund FK
Ham-Kam
22:59
Sarpsborg 08
Sandefjord
22:59
Tromso IL
Valerenga
01:00
Odd Grenland
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
07:30
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Brazil
Vòng 14
Avai FC SC
02:00
Palmeiras
Botafogo RJ
02:00
Fluminense RJ
Sao Paulo
04:00
Juventude
Ceara
04:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
04:00
Cuiaba
VĐQG Argentina
Vòng 5
San Lorenzo
22:59
Club Atletico Tigre
CA Platense
01:30
Sarmiento Junin
Racing Club
04:00
Aldosivi Mar del Plata
Argentinos juniors
06:30
Arsenal de Sarandi
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Tepatitlan de Morelos
05:00
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
07:05
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Tegs SK
22:00
Sollentuna United
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
FK Aktobe Lento
22:00
Lokomotiv Astana
Maktaaral
22:00
FK Atyrau
Canadian Premier League
Vòng 6
York 9 FC
22:59
Valour
Cavalry FC
06:00
FC Edmonton
USA Women Premier League
Vòng
Colorado Pride (nữ)
22:59
Colorado Rapids (nữ)
New York Athletic Club (nữ)
02:30
North Jersey Alliance (nữ)
Milwaukee Torrent (nữ)
03:00
Chicago Dutch Lions (nữ)
Downtown United SC (nữ)
03:30
Brooklyn City (nữ)
Nashville Rhythm FC (nữ)
05:00
Alabama (nữ)
San Diego Parceiro (nữ)
05:00
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
Maplebrook Fury(w)
06:00
Mankato Utd (nữ)
Manitou FC (nữ)
06:30
Joy AC (nữ)
Egyptian Scores Cup
Quarter Final
EL Ahly
02:30
Pyramids FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
KA Akureyri
22:59
Fram Reykjavik
Hafnarfjordur
02:15
IR Reykjavik
KFR Aegir
02:15
Fylkir
UMF Njardvik
02:45
KR Reykjavik
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Uhl Que Sa
01:30
Deportivo Merlo
Argentino de Quilmes
01:30
Colegiales
Los Andes
02:00
Villa San Carlos
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Spartaks Jurmala
22:59
Rigas Futbola skola
Riga FC
00:00
FK Valmiera
Chile Primera D
Vòng
Deportes Union Companias
22:59
Quintero Unido
Colchagua CD
02:30
Lota Schwager
Nigerian Premier League
Vòng 35
Sunshine Stars FC
22:00
MFM FC
Enyimba
22:00
Heartland FC
Gombe United
22:00
Wikki Tourist
Kano Pillars
22:00
Enugu Rangers International
Katsina United
22:00
Remo Stars
Lobi Stars
22:00
Akwa Starlets
Nasarawa United
22:00
Rivers United
Shooting Stars SC
22:00
Abia Warriors
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Spain U18
22:59
Algeria U18
USA National Premier Soccer League
Vòng
Akron
02:30
Erie Commodores
Northern Virginia United
03:00
Virginia Beach City
Pittsburgh Hotspurs
04:00
FC Buffalo
Charlotte Independence
05:00
Forward Madison FC
USA USL League Two
Vòng
Charlotte Independence 2
01:00
Wake FC
Charlotte Independ B
01:00
Wake FC
Blackstones
03:00
AC Connecticut
San Francisco Glens SC
03:00
Hippocampus of southern California
Oly Town FC
04:00
OVF Alliance
PDX FC
04:00
Ballard Football Club
Kalamazoo
04:00
AFC Ann Arbor
Project 51O
05:00
Marin FC Legends
Hudson Valley Hammers
06:00
Cedar star
East Atlanta
06:30
South Georgia Tormenta B
VĐQG Belarus
Vòng 12
Dinamo Brest
22:00
Dinamo Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Assyriska
22:00
IFK Lidingo FK
Rappe GOIF
22:00
Asarums IF FK
Kvarnsvedens IK
22:59
Kungsangens IF
USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ)
00:00
St. Louis Lions(w)
Chile Cup
Vòng 3
CSD Antofagasta
23:30
Deportes Limache
Palestino
02:00
Cobreloa
Coquimbo Unido
04:30
Melipilla
Huachipato
04:30
Puerto Montt
Union La Calera
07:00
Santiago Morning
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
Guatemala U20
03:00
Canada U20
Haiti U20
05:00
Jamaica U20
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Tunisia
Vòng 10
Sifakesi
22:59
U.S.Monastir
Esperance Sportive de Tunis
22:59
US Ben Guerdane
ES du Sahel
22:59
Club Africain
Giải trẻ Peru
Vòng
Sporting Cristal Reserves
22:00
Academia Deportiva Cantolao Reserves
Alfonso Ugarte de Puno Reserves
22:00
FBC Melgar Reserves
Cusco FC Reserves
22:00
Deportivo Binacional Reserves
Santos FC Reserves
22:59
Cienciano Reserves
Sport Boys Reserves
22:59
Universitario de Deportes Reserves
Union Huaral Reserves
22:59
Alianza Universidad Reserves
Sport Chavelines Juniors Reserves
23:25
Cesar Vallejo Reserves
U16 Tây Á
Vòng bảng
Syria U16
22:00
Kuwait U16
Lebanon U16
01:00
Palestine U16
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
VĐQG Peru
Vòng 18
Academia Deportiva Cantolao
22:59
AD Tarma
FC Carlos Stein
01:00
Cienciano
Univ.Cesar Vallejo
01:15
EM Deportivo Binacional
Sport Huancayo
03:30
Universitario De Deportes
Alianza Lima
06:00
Inti Gas Deportes
Norway 2.Liga
Vòng 12
Asker
22:00
Hodd
BRA D4
Moto Club Sao Luis MA
03:00
Pacajus
Rio Branco AC
05:00
Sao Raimundo/RR
Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Italia Shooters
01:00
FC Vorkuta
Toronto Falcons
03:00
Serbian White Eagles
Brantford Galaxy SC
05:00
SC Scarborough Ontario
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
01:00
America MG Youth
Santos (Youth)
02:00
RB Bragantino Youth
Peru B League
Vòng
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Alianza Universidad
Cusco FC
03:00
Comerciantes Unidos
Sport Chavelines Juniors
03:00
Juan Aurich
Molinos El Pirata
03:00
Union Huaral
Los Chankas
03:30
Santos FC Lima
Argentine Torneo A
Vòng
Olimpo Bahia Blanca
00:30
Sol de Mayo
Club Ciudad de Bolivar
01:00
Sportivo Penarol
Gimnasia C. Uruguay
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:00
Huracan Las Heras
Deportivo Camioneros
01:30
Club Circulo Deportivo
Boca Unidos
01:30
Sportivo Las Parejas
Club Sportivo Estudiantes
02:00
CDA Monte Miaz
Estudiantes de San Luis
02:00
CDA Monte Miaz
Club Cipolletti
02:00
CA Juventud Unida San Luis
Juventud Antoniana
02:30
Crucero del Norte
Villa Mitre
03:30
Ferro Carril Oeste Gral Pico
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Plaza Colonia
01:00
CS Cerrito
Cerro Largo
03:00
Nacional Montevideo
Defensor Sporting Montevideo
03:00
Danubio FC
Plaza Colonia
03:00
CA River Plate
Albion FC
03:00
Deportivo Maldonado
Torque
03:00
Liverpool URU
Boston River
03:00
CS Cerrito
Rentistas
03:00
Centro Atletico Fenix
Wanderers FC
03:00
CA Penarol
CA Penarol
04:00
Liverpool URU
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 2
Claypole
01:30
Leandro N Alem
Club Lujan
01:30
San Martin Burzaco
Excursionistas
01:30
Central Cordoba De Rosario
Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
Argentino de Merlo
01:30
Berazategui
CA Atlas
01:30
Sportivo Italiano
Columbia U19 League
Vòng
Total Soccer U19
22:00
Leones U19
Barranquilla FC U19
22:15
Atletico Zamba U19
Argentine Division 2
Vòng 21
Deportivo Madryn
01:00
Almirante Brown
Almagro
01:00
Deportivo Riestra
Deportivo Maipu
01:30
All Boys
Atletico Mitre de Santiago del Estero
02:00
San Martin San Juan
Estudiantes Rio Cuarto
02:00
Villa Dalmine
Agropecuario de Carlos Casares
02:00
Santa Marina Tandil
Independiente Rivadavia
02:30
San Telmo
Tristan Suarez
04:00
Atletico Rafaela
San Martin Tucuman
06:30
Guillermo Brown
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Racing d'Abidjan
22:30
Societe Omnisports De L'Armee
AF Amadou Diallo Djekanou
22:30
ES Bafing
ASEC MIMOSAS
01:00
Sporting Gagnoa
Maldives Premier League
Vòng
Maziya SRC
22:59
Super United Sports
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Olimpia Asuncion
03:30
12 de Octubre
FC Nacional Asuncion
05:45
Guarani CA
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
22:59
Gambia Ports Authority
Real Banjul
01:00
Steve Biko
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Friburguense RJ
00:45
Olaria
Lithuania - 1.Division
Vòng 17
Suduva
21:55
FK Zalgiris Vilnius
Kauno Zalgiris
00:00
Banga Gargzdai
Botola Pro 1
Vòng 28
Union Touarga Sport Rabat
00:00
MCO Mouloudia Oujda
RCOZ Oued Zem
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Maghreb Fez
02:30
OCK Olympique de Khouribga
SCCM Chabab Mohamedia
02:30
FAR Forces Armee Royales
Puerto Rico League
Vòng
Baymon FC
05:15
Metropolitan FA
Uzbek League
Vòng 3
OTMK Olmaliq
22:00
Nasaf Qarshi
VĐQG Costa Rica
Vòng
Cartagines Deportiva SA
00:00
Alajuelense
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Uniclinic Atletico Cearense CE
01:00
Ypiranga(RS)
Sao Jose PoA RS
02:00
Campinense
Ferroviario CE
03:00
Floresta CE
Volta Redonda
04:00
Aparecidense GO
SC Paysandu Para
05:00
Brasil de Pelotas
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Misr Elmaqasah
00:00
EL Masry
USA Independent League
Vòng
California Utd Strikers
06:00
LA Force
Dominican Republic Liga
Vòng
Atletico Pantoja
05:00
Cibao FC
Hạng 2 Uruguay
Vòng
Racing Club Montevideo
22:30
Villa Espanola
CA Atenas
01:00
Cerro Montevideo
Rampla Juniors FC
01:00
Miramar Misiones FC
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Los Angeles FC
02:00
New York Red Bulls
Philadelphia Union
05:00
New York City FC
Vancouver Whitecaps
07:00
New England Revolution

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá