Djokovic ngược dòng không tưởng trước Sinner, giành vé đầu tiên vào bán kết Wimbledon

Bị dẫn trước 2 set, Novak Djokovic vẫn có màn lội ngược dòng ngoạn mục trước Jannik Sinner để chính thức ghi tên mình vào vòng bán kết Wimbledon 2022.

Hôm nay 5/7, Wimbledon 2022 bước vào ngày thi đấu thứ chín với các trận đấu thuộc vòng tứ kết nội dung đơn nam và đơn nữ. Trong đó, tâm điểm của sự chú ý là màn so tài giữa hạt giống số 1 Novak Djokovic và tay vợt trẻ Jannik Sinner trên sân Trung tâm.

Bước vào set 1, Djokovic nhập cuộc đầy hứng khởi và ăn điểm liên tiếp. Hạt giống số 1 giành break trước ở game 2 để nhanh chóng vươn lên dẫn trước 3-0 rồi 4-1. Khi tất cả đang nghĩ về một set thắng dễ dàng dành cho Nole, thế trận lại bất ngờ đổi chiều. 

Djokovic ngược dòng không tưởng trước Sinner, giành vé đầu tiên vào bán kết Wimbledon - Ảnh 4
Sinner khởi đầu tốt và thắng thuyết phục 2 set đầu

Sau khi giành lợi thế lớn, Djokovic có vẻ hơi chủ quan và thường xuyên có những pha bỏ nhỏ hỏng ăn. Đến game 7, Sinner đòi lại break thành công rồi đưa set đấu trở về vạch xuất phát. Bước ngoặt tiếp tục đến ở game 11 khi tay vợt người Ý có lần thứ hai bẻ thành công game giao bóng của Nole. Đến game 12 quyết định, anh bảo vệ thành công game giao bóng của mình, qua đó ấn định chiến thắng với tỷ số 7-5. 

Bị dẫn trước 1 set, Djokovic bước vào set 2 với áp lực lớn. Ngay ở game cầm giao bóng thứ hai, anh đã để mất break vào tay Sinner. Đến game 4, anh thua trắng 0-40 và bị dẫn trước 1-3. 

Bước ngoặt của trận đấu tiếp tục đến ở game 7 khi Sinner lại bẻ thành công game giao bóng của đối thủ. Ở game đấu này, Djokovic có thời điểm bị dẫn trước đến 40-15 nhưng vẫn cứu thành công 2 break-point. Tuy nhiên, ở thời điểm quyết định, anh lại mắc lỗi giao bóng kép đầy tai hại rồi để mất break một cách đáng tiếc. 

Djokovic ngược dòng không tưởng trước Sinner, giành vé đầu tiên vào bán kết Wimbledon - Ảnh 5
Djokovic ngược dòng không tưởng trước Sinner để giành vé đầu tiên vào bán kết Wimbledon

Có lợi thế lớn, Sinner càng chơi càng tự tin. Đến game 8, anh bảo vệ thành công game giao bóng của mình và khép lại set 2 với chiến thắng cách biệt 6-2. 

Để thua 2 set đầu, Djokovic thi đấu vô cùng quyết tâm ở set 3. Tay vợt người Serbia “hút chết” ở game 2 khi phải cứu đến 2 break-point để bảo vệ thành công game giao bóng của mình. Ngay sau đó, anh đã tạo ra bước ngoặt lớn khi giành break bằng một game trắng. 

Trong phần còn lại của set đấu, Sinner không thể đòi lại break, qua đó chấp nhận thất bại với tỷ số 3-6. Set này, tay vợt người Italia có cùng số điểm winner với Nole (11) nhưng cũng mắc đến 11 lỗi tự đánh hỏng (so với 3 của Nole).

Djokovic ngược dòng không tưởng trước Sinner, giành vé đầu tiên vào bán kết Wimbledon - Ảnh 6
Djokovic đang tiến rất gần đến danh hiệu Grand Slam thứ 21

Gỡ lại 1 set, Djokovic bước vào set 4 với sự tự tin cao độ. Anh giành 2 break liên tiếp rồi nhanh chóng vươn lên dẫn trước 4-0. Sinner sau đó không thể đòi lại break. Ở game 8, tay vợt người Ý cứu được 2 set-point nhưng không thành công ở lần thứ ba, qua đó chấp nhận thua 2-6. 

Tỷ số lúc này là 2-2, đưa hai tay vợt vào set 5 quyết định. Djokovic tiếp tục có khởi đầu tốt khi giành break ngay ở game 3 sau cú đánh rúc lưới của Sinner. Đến game 7, tay vợt người Serbia chấm dứt mọi hy vọng của Sinner khi tiếp tục bẻ thành công game giao bóng của đối thủ. Set 5 kết thúc với chiến thắng 6-2 nghiêng về Nole.

Chung cuộc, Djokovic ngược dòng đánh bại Sinner với các tỷ số 5-7, 2-6, 6-3, 6-2 và 6-2. Anh đã chính thức giành tấm vé đầu tiên vào bán kết Wimbledon năm nay và sẽ chạm trán David Goffin hoặc Cameron Norrie. 

Djokovic ngược dòng không tưởng trước Sinner, giành vé đầu tiên vào bán kết Wimbledon - Ảnh 3
Thông số trận đấu
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu tennis hôm nay 5/7: Tứ kết Wimbledon - Djokovic vs Sinner

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 5/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Djokovic vs Sinner, Tứ kết Wimbledon - 19h30 ngày 5/7

Nhận định tennis Djokovic vs Sinner, Tứ kết Wimbledon - 19h30 ngày 5/7

Trực tiếp tennis Djokovic vs Sinner - Tứ kết Wimbledon, 19h30 ngày 5/7

Wimbledon 05/07/2022

Trực tiếp tennis Tứ kết nội dung đơn nam Wimbledon 2022 giữa Novak Djokovic vs Jannik Sinner, 19h00 ngày 5/7. Link xem trực tiếp trận Jannik Sinner vs Novak Djokovic thuộc giải Wimbledon 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Djokovic ngược dòng không tưởng trước Sinner, giành vé đầu tiên vào bán kết Wimbledon

Wimbledon 05/07/2022

Bị dẫn trước 2 set, Novak Djokovic vẫn có màn lội ngược dòng ngoạn mục trước Jannik Sinner để chính thức ghi tên mình vào vòng bán kết Wimbledon 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nick Kyrgios: Nếu không gặp Djokovic, tôi sẽ vô địch Wimbledon 2022

Nick Kyrgios khẳng định nếu gặp một đối thủ khác không phải Novak Djokovic trong trận chung kết Wimbledon 2022, anh sẽ trở thành nhà vô địch.

Nick Kyrgios chuẩn bị kiếm bộn tiền nhờ những trò hề tại Wimbledon 2022

Bộ phim tài liệu ghi lại hành trình của Nick Kyrgios tại Wimbledon 2022 chuẩn bị được ra mắt và công chiếu trên nền tảng phim trực tuyến nổi tiếng Netflix. Dự án này hứa hẹn mang về bộn tiền cho 'trai hư' 27 tuổi.

Wimbledon 2022 xác lập kỷ lục về số khán giả đến sân theo dõi

BTC Wimbledon cho biết năm 2022 là giải đấu có nhiều khán giả đến sân nhất trong lịch sử 145 năm của giải đấu, phá vỡ kỷ lục trước đó vào năm 2009.

Roger Federer úp mở chuyện giải nghệ

Tay vợt người Thụy Sĩ nói về khả năng giải nghệ thi đấu chuyên nghiệp sau khi không thi đấu tại Wimbledon 2022.

Novak Djokovic muốn giành 30 danh hiệu Grand Slam trước khi giải nghệ

Chia sẻ trước truyền thông, HLV Bogdan Obradovic, người thầy cũ của Novak Djokovic đã có những tiết lộ bất ngờ về mục tiêu của tay vợt người Serbia.

Djokovic vô địch Wimbledon 2022 đúng dịp kỷ niệm 8 năm ngày cưới

Novak Djokovic đã đạt được 2 cột mốc quan trọng với cá nhân anh trong ngày nâng cao chiếc cúp Wimbledon 2022: Chức vô địch Grand Slam thứ 21 và kỷ niệm 8 năm ngày cưới.

Kyrgios mất gần một nửa tiền kiếm được tại Wimbledon 2022 để nộp phạt

Nick Kyrgios kiếm được khoảng 1,05 triệu bảng nhờ thành tích vào tới trận chung kết Wimbledon. Tuy nhiên, số tiền mà ‘trai hư’ người Australia bỏ ra để nộp phạt cũng không hề nhỏ.

Hành trình vô địch Wimbledon 2022 của Djokovic: Ông Vua ngược dòng

Hành trình vô địch Wimbledon 2022 nội dung đơn nam của Novak Djokovic không hề bằng phẳng. Để lần thứ 7 chinh phục thành công giải Grand Slam duy nhất trên mặt sân cỏ, tay vợt người Serbia thường xuyên phải thực hiện những màn ngược dòng.

Nick Kyrgios: 'Djokovic xuất sắc như một vị thần'

Nick Kyrgios thừa nhận Novak Djokovic là tay vợt thi đấu xuất sắc hơn trong trận chung kết Wimbledon 2022. Anh thậm chí dùng từ ‘vị thần’ để nhấn mạnh tài năng và bản lĩnh của cựu số 1 thế giới.

Vì sao Djokovic rơi xuống hạng 7 ATP dù vô địch Wimbledon 2022?

Novak Djokovic vừa đánh bại Nick Kyrgios để đăng quang ngôi vô địch Wimbledon 2022. Tuy nhiên, tay vợt người Serbia lại không giữ được vị trí của mình và sẽ rơi xuống hạng 7 trên BXH ATP ở lần cập nhật tiếp theo.

Hàn Quốc
Vòng 24
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Last 32
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 5
Balashikha
16:00
FK Kolomna
Dinamo Vladivostok
17:00
Salyut-Energia Belgorod
Khimki (R)
17:00
Zenit Penza
Strogino Moscow
17:00
SY Sakhalinsk
Chertanovo Moscow
17:00
Dynamo Vologda
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Myanmar Professional League
Vòng 7
Laconi Lian
15:30
Hantharwady United
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Ceara
05:15
Sao Paulo
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
17:00
Maca Searle (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
Australian cloth
Vòng 15
Western Spirit
16:30
Pine Hills
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
India Bangalore Super Division
Vòng
Bangalore Eagles
15:30
Bangalore Dream United FC
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Estrela FC U23
17:00
Maritimo U23
Sporting Lisbon Sad U23
17:00
CD Mafra U23
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
QLD Division 1
Vòng 18
Brisbane Strikers
16:30
Rochedale Rovers
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
Brazil Serie B
Vòng 23
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 2
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Benfica U19
17:00
Nacional U19
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane City
16:50
Gold Coast Knights
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Thailand U16
15:30
Vietnam U16
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
16:30
Peninsula Power U23
Panama
Vòng 4
Alianza FC (PAN)
04:00
CD Arabe Unido
Sporting San Miguelito
06:15
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Skjetten Fotball
Vidar
00:00
Sandnes B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Germany (nữ) U20
00:00
Colombia (nữ) U20
New Zealand (nữ) U20
03:00
Mexico (nữ) U20
Spain (nữ) U20
06:00
Brasil (nữ) U20
Costa Rica (nữ) U20
09:00
Australia (nữ) U20
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Gundelfingen
23:30
Türkspor Augsburg
FC Memmingen
00:30
TSV 1860 Munchen (Youth)
Gonsenheim
00:30
TSV Schott Mainz
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Jerv
22:59
Odd Grenland
Northern German state premier league - bayern
Hünfelder SV
00:00
SV Weidenhausen
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 5
Leandro N Alem
01:30
Deportivo Laferrere
Argentine Division 2
Vòng 25
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Moron
Australia FFA Cup
Vòng 2
Modbury Jets
16:30
FC Macarthur
Bentleigh greens
16:30
Sydney FC
Hạng nhất Nga
Vòng 20
Akron Togliatti
22:00
SKA Khabarovsk
BRA SPC
Vòng 1
Sao Caetano
06:00
Oeste
Uzbek League
Vòng 15
OTMK Olmaliq
21:00
Lokomotiv Tashkent
Kuruvchi Bunyodkor
22:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
AD San Carlos
07:00
Deportivo Saprissa
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Kelantan
16:00
Perak
Pahang UiTM FC
20:00
FAM-MSN Project Squad
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
El Mokawloon El Arab
23:30
El Gounah
Smouha SC
23:30
Kokakola Cairo
EL Ahly
02:00
EL Masry
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 1
Sarajevo
01:00
FK Tuzla City
England U23 1.Liga
Vòng 8
Wigan U23
19:00
Watford U23
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Quarterfinals
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Cerezo Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Vissel Kobe
Urawa Red Diamonds
17:30
Nagoya Grampus

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis