Lý Hoàng Nam cùng loạt sao tham dự giải tennis Quảng Nam Mở rộng 2022

Sau những thành công nối tiếp tại SEA Games 31 và các giải M15 Tây Ninh, Lý Hoàng Nam hiện đang tranh tài tại giải quần vợt Quảng Nam Mở rộng - Cúp OB-LD. Đây là giải đấu quy tụ rất nhiều gương mặt nổi bật của Quần vợt Việt Nam và có số tiền thưởng cực khủng.

Chiều 24/6 vừa qua, Giải quần vợt Vô địch tỉnh Quảng Nam Mở rộng năm 2022 – Cúp OB-LD đã chính thức khai mạc. Địa điểm tổ chức là Cụm sân quần vợt Khách sạn Bàn Thạch, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam từ ngày 23/6 đến ngày 26/6.

Lý Hoàng Nam cùng loạt sao tham dự giải tennis Quảng Nam Mở rộng 2022 - Ảnh 1
Lý Hoàng Nam cùng loạt sao tham dự giải tennis Quảng Nam Mở rộng 2022 - Ảnh: CLB Vinh Hai Dang

Giải tennis Quảng Nam Mở rộng là sự kiện do Liên đoàn Quần vợt tỉnh Quảng Nam cùng Sở Văn hóa ,Thể thao và Du lịch và Diễn đàn Tennis Vinh Infinity phối hợp tổ chức. Mục đích là để hưởng ứng Năm Du lịch quốc gia 2022 với chủ đề “Quảng Nam - Điểm đến du lịch xanh”, chào mừng Đại hội Thể dục thể thao (TDTT) tỉnh Quảng Nam lần thứ IX, tiến đến chào mừng Đại hội Thể thao toàn quốc lần thứ IX năm 2022.

Quảng Nam Mở rộng 2022 quy tụ gần 600 vận động viên chuyên nghiệp, VĐV phong trào trên cả nước và quốc tế. Đáng chú ý, tay vợt số 1 Việt Nam Lý Hoàng Nam cũng đang có mặt tại giải đấu. Ngoài ra còn có những cái tên nổi bật khác như HCB đơn nam SEA Games 31 Trịnh Linh Giang, ‘vua lưới’ Lê Quốc Khánh, Nguyễn Văn Phương hay Phạm Minh Tuấn.

Các VĐV sẽ tranh tài ở 6 nội dung: đôi nam nữ 1350, đôi nam lãnh đạo, đôi nam 1250, đôi nam 1475, đôi nam 1750, đôi nam siêu cúp 2200. Chiều nay 26/6, lễ bế mạc và tổng kết trao giải sẽ diễn ra tại Khách sạn Bàn Thạch, TP. Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam.

Lý Hoàng Nam cùng loạt sao tham dự giải tennis Quảng Nam Mở rộng 2022 - Ảnh 2
Giải tennis Quảng Nam Mở rộng 2022 quy tụ gần 600 vận động viên chuyên nghiệp và phong trào - Ảnh: CLB Vinh Hai Dang

Về cơ cấu giải thưởng, ngoài điểm thưởng, cúp và phần thưởng, các VĐV sẽ nhận mức tiền thưởng “khủng” lên đến 1 tỷ đồng. Số tiền thưởng này đến từ nguồn xã hội hóa của các cơ quan, đơn vị, doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh Quảng Nam. 

Phát biểu tại lễ khai mạc, Ông Phạm Quốc Hùng - Chủ tịch Liên đoàn Quần vợt tỉnh Quảng Nam, Trưởng BTC giải cho biết: “Đây là lần đầu tiên tỉnh Quảng Nam đăng cai 1 giải quần vợt và nhận được sự quan tâm sâu sát của lãnh đạo chính quyền, chúng tôi đã cải thiện cơ sở vật chất, sơn sửa sân bãi, lắp đặt thêm ánh sáng, người hâm mộ tỉnh Quảng Nam hăng say tập luyện và háo hức chờ ngày thi đấu, gặp gỡ các tuyển thủ quốc gia, đem đến một ngày hội thể thao quần vợt của tỉnh Quảng Nam”.

TIN LIÊN QUAN

Lý Hoàng Nam đạt thứ hạng ATP cao nhất trong sự nghiệp

Lý Hoàng Nam sẽ vươn lên vị trí thứ 377 trên bảng xếp hạng ATP. Đây là thứ hạng cao nhất của đương kim Huy chương vàng nội dung đơn nam SEA Games kể từ khi thi đấu chuyên nghiệp.

Hoàng Nam và Quốc Khánh giành ngôi á quân đôi nam giải M15 Hải Đăng Cup tuần 3

Ở trận chung kết nội dung đôi nam giải M15 Hải Đăng Cup tuần 3, cặp Lý Hoàng Nam và Lê Quốc Khánh đã để thua sau 2 set đấu và giành ngôi á quân.

Lý Hoàng Nam lội ngược dòng trước đối thủ Ấn Độ, vô địch giải M15 Tây Ninh thứ ba liên tiếp

Lý Hoàng Nam vừa có màn lội ngược dòng vô cùng ấn tượng trước tay vợt người Độ Dalwinder Singh, qua đó có lần thứ ba liên tiếp vô địch giải ITF M15 Hải Đăng Cup 2022 tại quê nhà Tây Ninh.

Tay vợt Việt kiều Thái Sơn Kwiatkowski dự vòng loại Wimbledon 2022 sau 8 tháng chấn thương

Sau 8 tháng ngồi ngoài vì chấn thương cổ tay, tay vợt Việt kiều Thái Sơn Kwiatkowski vừa chính thức tái xuất tại vòng loại Wimbledon 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐT quần vợt Việt Nam giành ngôi nhất bảng Davis Cup với thành tích toàn thắng

Ở lượt trận cuối, ĐT quần vợt Nam Việt Nam đã dễ dàng đánh bại Syria, qua đó giành vị trí nhất bảng A Davis Cup nhóm III khu vực châu Á - Thái Bình Dương năm 2022 với thành tích toàn thắng.

Link xem trực tiếp ĐT quần vợt Việt Nam tại Davis Cup nhóm III khu vực châu Á - TBD 2022

Link trực tiếp tennis ĐT quần vợt Việt Nam tại Davis Cup nhóm III khu vực châu Á - TBD 2022 hôm nay. Cập nhật link xem trực tuyến ĐT tennis Việt Nam tại Davis Cup 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

ĐT quần vợt Việt Nam vùi dập Malaysia, chắc vé tranh suất thăng hạng Davis Cup

Ở ngày thi đấu thứ hai giải quần vợt đồng đội quốc tế nhóm III khu vực châu Á - Thái Bình Dương năm 2022, ĐT quần vợt Nam Việt Nam đã giành chiến thắng trước Malaysia. Kết quả này cũng giúp chúng ta cầm chắc tấm vé vào vòng play-off thăng hạng lên nhóm II thế giới.

Hoàng Nam đánh bại học trò của Nadal, Việt Nam vượt qua Jordan ở Davis Cup

ĐT quần vợt Việt Nam vừa có trận ra quân thuận lợi ở vòng bảng giải quần vợt đồng đội quốc tế nhóm III khu vực châu Á - Thái Bình Dương năm 2022. Trong đó, Lý Hoàng Nam có chiến thắng nghẹt thở trước Abedallah Shelbayh, tay vợt 18 tuổi từng là học viên tại Học viện Nadal Academy tại Mallorca (Tây Ban Nha).

Trực tiếp tennis đồng đội Việt Nam vs Jordan, vòng loại Davis Cup 2022 hôm nay

Trực tiếp các trận tennis thuộc nội dung đồng đội nam giữa Việt Nam vs Jordan diễn ra hôm nay 10/8. Link xem trực tiếp trận tennis giữa ĐT tennis Việt Nam vs Jordan thuộc khuôn khổ vòng loại Davis Cup 2022 cập nhật nhanh và chính xác nhất trên Thethao.vn.

Lý Hoàng Nam tiếp tục thăng hạng, cách top 300 thế giới 29 điểm

Sau thành công tại 2 giải nhà nghề Malaysia, Lý Hoàng Nam tiếp tục có bước tiến mới trên BXH ATP thế giới.

Lý Hoàng Nam thua tay vợt Nhật Bản, giành ngôi á quân giải M15 Kuching

Ở trận chung kết giải nhà nghề Malaysia M15 Kuching, Lý Hoàng Nam đã nhận thất bại trước đối thủ đến từ Nhật Bản Yuta Shimizu, qua đó giành ngôi á quân.

Việt Nam đăng cai Davis Cup nhóm III khu vực Châu Á - TBD 2022

Theo thông báo mới nhất, Câu lạc bộ Quần vợt Hải Đăng Tây Ninh sẽ đăng cai Giải Quần vợt đồng đội quốc tế Davis Cup nhóm III khu vực châu Á - Thái Bình Dương năm 2022.

Lý Hoàng Nam thắng ngược tay vợt Úc, vào chung kết M15 Kuching

Lý Hoàng Nam cần tới 3 set đấu mới có thể ‘giải quyết’ Moerani Bouzige. Chiến thắng ngược này giúp tay vợt số 1 Việt Nam giành quyền vào chung kết giải M15 Kuching 2022.

Hoàng Nam vào Tứ kết giải M15 Kuching, Linh Giang và Minh Tuấn dừng bước

Ở ngày thi đấu thứ ba giải nhà nghề Malaysia M15 Kuching, Lý Hoàng Nam tiếp tục có thêm chiến thắng dễ dàng nữa để có mặt ở vòng tứ kết. Trong khi đó, Trịnh Linh Giang và Phạm Minh Tuấn đã dừng bước ở vòng 2.

V-League
Vòng 12
SHB Đà Nẵng
17:00
Viettel FC
Hà Nội FC
19:15
Hoàng Anh Gia Lai
Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Nottingham Forest
20:00
West Ham United
Chelsea
22:30
Tottenham Hotspur
La Liga
Vòng 1
Barca
02:00
Rayo Vallecano
Cadiz
22:30
Sociedad
Valencia
00:30
Girona
Almeria
03:00
Real Madrid
Serie A
Vòng 1
Lecce
01:45
Inter Milan
Lazio
23:30
Bologna
Fiorentina
23:30
Cremonese
Spezia
01:45
Empoli
Salernitana
01:45
AS Roma
Bundesliga
Vòng 2
FSV Mainz 05
20:30
Union Berlin
Bayern Munchen
22:30
VfL Wolfsburg
Ligue 1
Vòng 2
PSG
02:00
Montpellier
Ajaccio
20:00
Lens
Reims
20:00
Clermont
Troyes
20:00
Toulouse
AJ Auxerre
20:00
Angers
Nice
22:05
Strasbourg
Stade Brestois
01:45
Marseille
Hàn Quốc
Vòng 28
Jeju United
17:00
Pohang Steelers
Suwon Samsung Bluewings
17:30
Seongnam FC
J-League 1
Vòng 25
Kashima Antlers
16:00
Avispa Fukuoka
Kashiwa Reysol
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Sagan Tosu
17:00
Nagoya Grampus
Gamba Osaka
17:00
Shimizu S-Pulse
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Middlesbrough
20:00
Sheffield United
Blackburn Rovers
21:00
West Brom
VĐQG Mexico
Vòng 8
Club Leon
05:00
Mazatlan FC
Pumas U.N.A.M.
07:05
Club America
Chivas Guadalajara
09:05
Atlas
FC Juarez
09:05
Pachuca
CDSyC Cruz Azul
05:00
Toluca
Tigres UANL
07:05
Santos Laguna
Hà Lan
Vòng 2
Feyenoord
02:00
SC Heerenveen
Volendam
17:15
NEC Nijmegen
AFC Ajax
19:30
Groningen
FC Twente Enschede
19:30
Fortuna Sittard
Sparta Rotterdam
21:45
AZ Alkmaar
VĐQG Brazil
Vòng 22
Goias
02:30
Avai FC SC
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Palmeiras
Cuiaba
06:30
Juventude
Botafogo RJ
07:00
Atletico Clube Goianiense
Coritiba PR
21:00
Atletico Mineiro
Ceara
02:00
Fortaleza
Sao Paulo
02:00
Bragantino
Flamengo
02:00
Atletico Paranaense
America MG
04:00
Santos
Internacional RS
05:00
Fluminense RJ
Giao hữu quốc tế
Xerez Deportivo FC
02:00
Cordoba
CD San Roque de Lepe
02:00
Real Betis B
Torredonjimeno
02:00
CD Linares Deportivo
Charlton (nữ)
17:00
West Ham United (nữ)
Athletic Club Bibao (nữ)
17:00
Bordeaux (nữ)
Monchengladbach (nữ)
19:00
Fortuna FF (nữ)
Basel (nữ)
20:00
SC Freiburg (nữ)
Birmingham (nữ)
20:00
Reading (nữ)
Gubbio
22:00
Gavorrano
Trento
22:00
US Levico Terme
CD Estebona
01:00
Atletico de Madrid B
Atletico Porcuna CF
01:00
Atletico Mancha real
Giao Hữu ĐTQG
Lebanon (nữ)
20:00
Syrian (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 2
Sporting CP
02:30
Rio Ave
Boavista FC
21:30
Santa Clara
Vizela
00:00
FC Porto
Vitoria Guimaraes
02:30
Estoril
VĐQG Thụy Điển
Vòng 18
Malmo FF
20:00
GIF Sundsvall
Djurgardens
20:00
Kalmar
AIK Solna
20:00
IFK Varnamo
Degerfors IF
22:30
Varbergs BoIS FC
Elfsborg
22:30
IFK Norrkoping FK
Scotland
Vòng 3
Kilmarnock
18:00
Celtic FC
Heart of Midlothian
21:00
Dundee United
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Vaduz
19:15
Thun
Thụy Sĩ
Vòng 5
Winterthur
19:15
FC Zurich
Young Boys
21:30
Servette
Basel
21:30
Lugano
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Adana Demirspor
01:45
Sivasspor
Galatasaray
01:45
Giresunspor
Umraniyespor
23:15
Antalyaspor
Gazisehir Gaziantep
23:15
Ankaragucu
Alanyaspor
01:45
Besiktas JK
Ba Lan
Vòng 5
Radomiak Radom
20:00
Lechia Gdansk
Rakow Czestochowa
22:30
Jagiellonia Bialystok
Lech Poznan
01:00
Slask Wroclaw
Na Uy
Vòng 18
Tromso IL
22:59
Kristiansund BK
Jerv
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
01:00
Valerenga
Nga
Vòng 5
Khimki
19:00
Terek Grozny
Gazovik Orenburg
21:30
Torpedo moskva
FK Nizhny Novgorod
21:30
Rostov FK
Spartak Moscow
00:00
FK Sochi
VĐQG Slovakia
Vòng 5
Tatran LM
22:59
Slovan Bratislava
Michalovce
22:59
Spartak Trnava
Dunajska Streda
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Sint-Truidense
18:30
Anderlecht
KAS Eupen
21:00
Royal Antwerp
Oud Heverlee
23:30
Club Brugge
Zulte-Waregem
02:00
Racing Genk
VĐQG Croatia
Vòng 5
Dinamo Zagreb
02:05
Hajduk Split
ZNK Osijek
23:55
NK Varteks Varazdin
Rijeka
02:00
Slaven Koprivnica
Serie B Italia
Vòng 1
Palermo
01:45
Perugia
Modena
01:45
Frosinone
Venezia
01:45
Genoa
Spal
01:45
Reggina
Benevento
01:45
Cosenza Calcio 1914
Brescia
01:45
SudTirol
Ascoli
01:45
Ternana
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Leganes
02:00
Alaves
Las Palmas
04:00
Zaragoza
Racing Santander
22:30
Villarreal B
Ibiza Eivissa
00:30
Granada CF
Burgos CF
03:00
Malaga
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
Viseu
17:00
Moreirense
Belenenses
21:30
Porto B
Vilafranquense
21:30
Oliveirense
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Hannover 96
18:30
Jahn Regensburg
St. Pauli
18:30
Magdeburg
Fortuna Dusseldorf
18:30
Greuther Furth
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 31
JEF United Ichihara Chiba
16:00
Machida Zelvia
Tochigi SC
16:00
Albirex Niigata
Tokushima Vortis
17:00
Oita Trinita
VĐQG Ireland
Vòng 27
St. Patricks Athletic
22:59
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
ADO Den Haag
17:15
Den Bosch
VĐQG Slovenia
Vòng 5
Domzale
01:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 5
Petrolul Ploiesti
01:50
Rapid Bucuresti
CS Universitatea Craiova
20:00
CS Mioveni
CFR Cluj
22:30
FC Botosani
FC Steaua Bucuresti
01:30
Chindia Targoviste
Đan Mạch
Vòng 5
Viborg
19:00
Silkeborg
Aalborg
21:00
Nordsjaelland
Brondby IF
22:59
Odense BK
VĐQG Chile
Vòng 22
Curico Unido
02:45
Universidad de Chile
Union La Calera
07:30
CSD Antofagasta
Deportes La Serena
02:00
Huachipato
Union La Calera
03:00
CSD Antofagasta
Curico Unido
03:00
Universidad de Chile
Coquimbo Unido
03:00
Cobresal
Colo Colo
04:30
Palestino
Nublense
07:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
CSKA Sofia
22:15
Septemvri Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 13
Lanus
04:00
Independiente
River Plate
06:30
Newells Old Boys
Velez Sarsfield
01:30
Gimnasia La Plata
Argentinos juniors
04:00
Union Santa Fe
Estudiantes La Plata
04:00
Talleres Cordoba
Racing Club
06:30
Boca Juniors
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 6
Stal Rzeszow
17:40
LKS Lodz
Gornik Leczna
20:00
Arka Gdynia
Chrobry Glogow
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Hạng 2 Nga
Vòng 4
FK Ural-2
16:30
Chelyabinsk
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Baltika-BFU Kaliningrad
FK Kolomna
17:00
Khimki (R)
FK Znamya Noginsk
18:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Torpedo Miass
18:00
FK Khimik-Avgust
Torpedo Moskau II
18:00
Chertanovo Moscow
Rodina Moskva II
20:00
Avangard
Dinamo Saint Petersburg
20:00
Elektron VN
Yadro St. Petersburg
20:00
FK Leningradets
FC Tver
20:00
Tekstilshchik Ivanovo
Dynamo Vologda
20:00
FC Murom
Nosta Novotroitsk
20:00
FK Orenburg-2
Zenit Penza
20:30
Saturn Moscow
Dinamo Briansk
21:00
Kvant Obninsk
Zenit-2 St.Petersburg
21:00
Luki Energiya
Sokol
21:00
Balashikha
Tyumen
21:00
Sibir-M Novosibirsk
Spartak Nalchik
21:00
FK Kuban Kholding
FK Forte Taganrog
21:30
Alania-d Vladikavkaz
Mashuk-KMV
21:30
Stavropolye-2009
SKA Rostov
22:00
Chernomorets Novorossiysk
FK Spartak Tambov
22:00
SY Sakhalinsk
Spartak Kostroma
22:00
Znamya Truda
Rotor Volgograd
22:59
FK Biolog
FK Sakhalinets
22:59
Strogino Moscow
FK Chayka K-SR
23:30
Legion Dynamo
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 32
Daejeon Citizen
16:00
Chungnam Asan
Gimpo FC
18:00
Gyeongnam FC
Hạng 3 Đức
Vòng 4
SV Meppen
18:00
SV Waldhof Mannheim
Erzgebirge Aue
19:00
SV Wehen Wiesbaden
VĐQG Venezuela
Vòng 24
Deportivo La Guaira
04:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Mineros de Guayana
CD Hermanos Colmenares
04:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Tachira
06:15
Carabobo FC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Eyupspor
01:45
Denizlispor
Genclerbirligi
01:45
Altinordu
Bodrumspor
21:00
Yeni Malatyaspor
Sakaryaspor
00:00
Goztepe
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 18
Tegs SK
17:00
Gefle IF
BK Forward
19:00
IF Sylvia
Motala AIF FK
19:00
Vasalunds IF
Haninge
21:00
Orebro Syrianska IF
Falkenberg
21:00
IK Oddevold
Taby
21:00
Pitea IF
Umea FC
21:30
Hammarby TFF
Sandvikens IF
22:00
Karlstad BK
GAIS
22:00
Ljungskile
Hạng 2 Romania
Vòng 2
FC Brasov
17:30
FC Maramures Baia Mare
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 6
Znicz Pruszkow
17:00
Garbarnia Krakow
Hutnik Krakow
21:00
Kotwica Kolobrzeg
Lech II Poznan
21:00
Polonia Warszawa
Pogon Siedlce
22:00
Motor Lublin
GKS Jastrzebie
22:30
KP Calisia Kalisz
Wisla Pulawy
22:59
Zaglebie Lubin B
Hạng 2 Serbia
Vòng 3
FK Zeleznicar Pancevo
22:30
FK Trajal Krusevac
Zlatibor Cajetina
22:30
Proleter
FK Loznica
22:30
Sevojno Uzice
Macva Sabac
00:00
FK Radnicki Novi Belgrad
FK Rad Beograd
00:00
FK Graficar Beograd
Hạng 2 Slovenia
Vòng 3
MNK FC Ljubljana
22:30
NK Brinje Grosuplje
Jadran Dekani
22:30
NK Rudar Velenje
Krka
22:30
Triglav Gorenjska
Malaysia
Vòng 16
Selangor
19:15
Johor Darul Takzim
Selangor
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Pulau Pinang
Kedah
20:00
Pulau Pinang
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Ringkobing
19:00
Varde
Bulgaria B PFG
Vòng 5
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Botev Plovdiv II
Korea League 4
Vòng 25
Chuncheon Citizen
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
17:00
Chungju Citizen
Indonesia Super League
Vòng 4
Dewa United FC
15:15
Bhayangkara Surabaya United
Persebaya Surabaya
16:00
Madura United
Persis Solo FC
18:15
Persita Tangerang
Pstni
20:30
Persija Jakarta
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Weston Pud(nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Brisbane Olympic (nữ)
15:15
Moreton Bay United (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 8
Pacific FC
04:00
Atletico Ottawa
York 9 FC
03:00
FC Edmonton
Croatia 2.HNL
Vòng 1
NK Jarun
21:55
Rudes
Myanmar Professional League
Vòng 8
YANGON UNITED
15:30
Hantharwady United
Serbia
Vòng 6
Mladost Lucani
00:00
Radnik Surdulica
FK Spartak Zlatibor Voda
00:00
Habitpharm Javor
Mladost Novi Sad
00:30
Partizan Belgrade
Hạng 2 Hungary
Vòng 3
Szombathelyi Haladas
22:30
Gyori ETO
SOROKSAR
22:30
Csakvari TK
Szegedi AK
22:30
Szentlorinc SE
Duna-Tisza
22:30
Diosgyor VTK
Gyirmot SE
00:00
Bekescsaba
Kazincbarcika
00:00
Dafuji cloth MTE
MTK Hungaria
00:00
Dorogi FC
Pecsi MFC
00:00
MTE Mosonmagyarovar
Bodajk FC Siofok
00:00
Nyiregyhaza
FC Ajka
00:00
Kozarmisleny SE
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Hartford Athletic
06:00
Indy Eleven
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Memphis 901
Atlanta United FC II
06:30
Miami FC
Detroit City
06:30
Oakland Roots
Louisville City FC
06:30
Tampa Bay Rowdies
Birmingham Legion
07:00
San Diego loyalty
San Antonio
08:00
Las Vegas Lights
Monterey Bay FC
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
07:00
New Mexico United
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 1
Herne Bay
20:00
Potters Bar Town
Potters Bar Town
20:00
Herne Bay
Norway Division 1 Women
Vòng
Klepp (nữ)
20:00
Tromso (nữ)
Aasane (nữ)
20:00
Ovrevoll Hosle(nữ)
Honefoss (nữ)
20:00
Fortuna Alesund (nữ)
KIL/Hemne (nữ)
20:00
Grand Bodo (nữ)
Medkila (nữ)
20:00
Amazon Grimstad (nữ)
Slovakia 2. Liga
Vòng 5
Lachabadisilahua
15:30
Slavoj Trebisov
Slovan Bratislava B
15:30
MSK Puchov
Dolny Kubin
22:00
FK Kosice
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Ahly
01:00
Misr Elmaqasah
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Manchester City U23
20:00
Leicester City U23
Brighton U23
21:00
Liverpool U23
Colombia Copa Premier
Vòng 8
Barranquilla FC
02:00
Orsomarso
Real Cartagena
02:00
Leones
Fortaleza F.C
02:00
Llaneros FC
Atletico Huila
02:00
Bogota FC
Real Santander
02:00
Atletico FC
Tigres Zipaquira
02:00
Deportes Quindio
Valledupar FC
02:00
Boyaca Chico
Llaneros FC
03:00
Universitario de Popayan
Bogota FC
03:00
Barranquilla FC
Deportes Quindio
03:00
Fortaleza F.C
Atletico FC
03:00
Orsomarso
Valledupar FC
03:00
Tigres Zipaquira
Brazil Catarinense Division 2
Vòng
CA Carlos Renaux
05:00
EC Internacional SC
Burundi League
Vòng 1
Rukinzo FC
20:00
Flambeau de l'Est
Olympique Star
20:00
Bumamuru
Romania Inter Star
20:00
Magara Young Boys
Musongati FC
20:00
Aigle Noir
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 7
Cortulua
03:15
Alianza Petrolera
Independiente Santa Fe
05:30
Deportes Tolima
Atletico Junior Barranquilla
07:45
Dep.Independiente Medellin
Atletico Nacional Medellin
02:00
Envigado FC
Jaguares de Cordoba
04:00
Deportivo Pereira
Aguilas Doradas
06:05
Millonarios
Deportivo Cali
08:10
Deportivo Pasto
The lowlands of Scotland League
Vòng
Stirling University
21:00
Broomhill FC
Phần Lan
Vòng 18
KuPs
20:00
IFK Mariehamn
NSW Premier League
Vòng
Blacktown City Demons
13:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Hạng 2 Áo
Vòng 4
Kapfenberg
15:30
Lafnitz
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 2
Brondby IF (nữ)
18:00
Sundby BK (nữ)
Kolding BK (nữ)
20:00
Nordsjaelland (nữ)
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Puebla (nữ)
00:00
Tijuana (nữ)
Saint Louis Athletica (nữ)
05:00
Juarez FC (nữ)
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
NK Travnik
22:00
FK Radnik Hadzici
Sloboda Novi Grad
22:30
FK Krupa
Mexico U20
Vòng 8
Tigres UANL U20
21:00
Santos Laguna U20
POL WD1
Vòng 1
AZS UJ Krakow (nữ)
15:30
GKS Katowice (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana