Nhận định tennis Tứ kết Davis Cup - Djokovic vs Bublik, 23h20 ngày 1/12

Nhận định tennis Tứ kết Davis Cup 2021 trận Novak Djokovic vs Alexander Bublik, 23h20 ngày 1/12. Dự đoán kết quả tennis trận Djokovic vs Bublik nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

ATP Tour 2021 đã chính thức khép lại với chức vô địch ATP Finals thuộc về Alexander Zverev. Hiện tại, tâm điểm của làng banh nỉ thế giới đang là VCK Davis Cup - giải tennis đồng đội nam dành cho các đội tuyển quốc gia với nhau. Năm nay, giải diễn ra trong vòng 11 ngày, từ 25/11 đến 5/12/2021.

Trải qua 6 ngày thi đấu, Davis Cup 2021 đã hoàn thành xong một nửa vòng tứ kết. 2 cái tên đầu tiên giành vé vào bán kết được xác định là Croatia và Đức. Hôm nay, trận bán kết 3 sẽ diễn ra từ 22h00. Đây là màn so tài giữa ĐT Serbia vs Kazakhstan. 

Nhận định tennis Tứ kết Davis Cup - Djokovic vs Bublik, 23h20 ngày 1/12 - Ảnh 1

Kết thúc vòng bảng, Kazakhstan giành vị trí nhất bảng B. Trong khi đó, Serbia chỉ giành vé vớt với vị trí một trong hai đội nhì bảng có thành tích tốt nhất. Mặc dù vậy, ở màn đọ sức đêm nay, Serbia vẫn được đánh giá cao hơn bởi có sự góp mặt của tay vợt số một thế giới Novak Djokovic. 

Theo sắp xếp, Djokovic sẽ ra sân ở trận đơn nam số 2 trước Alexander Bublik. Dự kiến, trận đấu này sẽ diễn ra vào khoảng 23h20 đêm nay 1/12. Với vị thế của mình, Nole được dự đoán sẽ dễ dàng giành chiến thắng. 

2021 là mùa giải thành công với cá nhân Djokovic. Tay vợt số một thế giới đã xuất sắc ẵm cả 3 danh hiệu Grand Slam gồm Australian Open, Roland Garros và Wimbledon. Dịp cuối năm, Nole đã xuất sắc đăng quang tại Paris Masters, nhưng lại chịu thất bại trước Zverev ở bán kết ATP Finals. 

Bên kia chiến tuyến, Bublik đang xếp hạng 36 thế giới. Trong năm 2021, tay vợt người  Kazakhstan có thành tích khá khiêm tốn. Anh không giành được danh hiệu nào và có hiệu số thắng bại là 33-29.

Ngoài trận Djokovic vs Bublik, cặp tứ kết Serbia vs Kazakhstan còn có 2 trận đấu khác. Ở trận đơn nam đầu tiên, Dusan Lajovic (hoặc Filip Krajinovic) sẽ chạm trán Mikhail Kukushkin. Trong khi đó, trận đôi nam sẽ là màn so tài giữa Novak Djokovic / Filip Krajinovic và  bộ đôi Andrey Golubev / Aleksandr Nedovyesov.

Dự đoán kết quả trận đấu: Novak Djokovic 2-0 Alexander Bublik. 

Thông tin trận Novak Djokovic và Alexander Bublik

- Giải đấu: Davis Cup 2021 - Tứ kết (cặp Serbia vs Kazakhstan)

- Mặt sân: Cứng 

- Thời gian: 23h20 hôm nay 1/12

- Kênh trực tiếp: ON Sports, HTV

TIN LIÊN QUAN

Djokovic cùng Serbia giành ‘vé vớt’ vào tứ kết Davis Cup 2021

ATP Tour 29/11/2021

Tay vợt số 1 thế giới Novak Djokovic cùng các đồng đội nhận được tấm vé cuối cùng vào tứ kết giải đấu đồng đội nam Davis Cup 2021.

Croatia đánh bại Italia, giành vé bán kết đầu tiên tại Davis Cup 2021

Nikola Metic và Mate Pavic giúp ĐT Croatia vượt qua ĐT Italia của Jannik Sinner để lọt vào bán kết Davis Cup 2021.

Norrie gây thất vọng, Anh thua đau Đức tại tứ kết Davis Cup 2021

ATP Tour 01/12/2021

Ở trận tứ kết 2 VCK Davis Cup 2021, ĐT quần vợt Đức đã đánh bại Anh để giành tấm vé thứ 2 vào vòng bán kết.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định tennis Alcaraz vs Ruud, Chung kết US Open - 03h00 ngày 12/9

Nhận định tennis Chung kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Carlos Alcaraz vs Casper Ruud - 03h00 ngày 12/9. Dự đoán kết quả tennis trận Ruud vs Alcaraz tại Chung kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Swiatek vs Jabeur, Chung kết US Open - 03h00 ngày 11/9

Nhận định tennis Chung kết nội dung đơn nữ US Open 2022, trận Iga Swiatek vs Ons Jabeur - 03h00 ngày 11/9. Dự đoán kết quả tennis trận Jabeur vs Swiatek tại Chung kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Tiafoe, Bán kết US Open - 06h30 ngày 10/9

Nhận định tennis Bán kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Alcaraz vs Frances Tiafoe - 06h30 ngày 10/9. Dự đoán kết quả tennis trận Tiafoe vs Alcaraz tại Bán kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Swiatek vs Sabalenka, Bán kết US Open - 07h45 ngày 9/9

Nhận định tennis Bán kết nội dung đơn nữ US Open 2022, trận Iga Swiatek vs Aryna Sabalenka, 07h30 ngày 9/9. Dự đoán kết quả tennis trận Swiatek vs Sabalenka tại Bán kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Sinner, Tứ kết US Open - 08h00 ngày 8/9

Nhận định tennis Tứ kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Carlos Alcaraz vs Jannik Sinner, 08h00 ngày 8/9. Dự đoán kết quả tennis trận Sinner vs Alcaraz tại Tứ kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Kyrgios vs Khachanov, Tứ kết US Open - 08h00 ngày 7/9

Nhận định tennis Tứ kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Nick Kyrgios vs Karen Khachanov, 08h00 ngày 7/9. Dự đoán kết quả tennis trận Khachanov vs Kyrgios tại Tứ kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Tiafoe, Vòng 4 US Open - 01h40 ngày 6/9

Nhận định tennis Vòng 4 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Rafael Nadal vs Frances Tiafoe, 01h40 ngày 6/9. Dự đoán kết quả tennis trận Tiafoe vs Nadal tại Vòng 4 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Medvedev vs Kyrgios, Vòng 4 US Open - 06h00 ngày 5/9

Nhận định tennis Vòng 4 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Daniil Medvedev vs Nick Kyrgios, 06h00 ngày 5/9. Dự đoán kết quả tennis trận Kyrgios vs Medvedev tại Vòng 4 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Gasquet, Vòng 3 US Open - 06h00 ngày 4/9

Nhận định tennis Vòng 3 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Rafael Nadal vs Richard Gasquet, 06h00 ngày 4/9. Dự đoán kết quả tennis trận Richard Gasquet vs Nadal tại Vòng 3 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Fognini, Vòng 2 US Open - 08h10 ngày 2/9

Nhận định tennis Vòng 2 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Rafael Nadal vs Fabio Fognini, 08h10 ngày 2/9. Dự đoán kết quả tennis trận Fognini vs Nadal tại Vòng 2 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Leicester City
02:00
Nottingham Forest
La Liga
Vòng 7
Rayo Vallecano
02:00
Elche
Serie A
Vòng 8
Verona
01:45
Udinese
VĐQG Brazil
Vòng 29
Sao Paulo
05:00
Coritiba PR
Botafogo RJ
06:00
Palmeiras
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Maritimo
02:15
Casa Pia AC
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
IFK Varnamo
00:00
Mjallby AIF
IFK Goteborg
00:10
Elfsborg
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Karagumruk
00:00
Istanbulspor
Ba Lan
Vòng 11
Slask Wroclaw
00:00
Warta Poznan
Nga
Vòng 11
Krylya Sovetov
22:59
FC Krasnodar
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Zaragoza
02:00
Eibar
Hạng 2 Pháp
Vòng 10
Stade Lavallois MFC
01:45
Bordeaux
VĐQG Ireland
Vòng 26
Shelbourne
01:45
St. Patricks Athletic
VĐQG Romania
Vòng 12
FC Botosani
22:00
Universitaea Cluj
Chindia Targoviste
01:00
Rapid Bucuresti
Đan Mạch
Vòng 11
Nordsjaelland
00:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 26
Universidad de Chile
04:00
Audax Italiano
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
CSKA Sofia
21:30
Pirin Blagoevgrad
Beroe Stara Zagora
00:00
Levski Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
Rosario Central
06:00
Union Santa Fe
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Chrobry Glogow
22:59
Odra Opole
Hạng 3 Pháp
Vòng 8
Concarneau
23:30
Chateauroux
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Ingolstadt
00:00
Zwickau
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Erzurum BB
00:00
Denizlispor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
FC Trollhattan
00:00
IK Oddevold
Hạng 2 Serbia
Vòng 12
Macva Sabac
22:59
Zlatibor Cajetina
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Ruvu Shooting
22:15
Young Africans
Azam
00:15
Singida United
Serbia
Vòng 13
Cukaricki Stankom
21:00
Radnicki Nis
Colombia Copa Premier
Vòng 15
Real Santander
03:00
Atletico Huila
Llaneros FC
03:00
Deportes Quindio
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Patriotas FC
08:00
Union Magdalena
Brazil Youth cup
Vòng 2
Brasil de Pelotas U20
01:30
Palmeiras (Youth)
England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Charlton Athletic U21
20:00
Queens Park R U21
Swansea City U21
21:00
Colchester United U21
Hull City U21
01:00
Crewe Alexandra U21
Sheffield Wed U21
01:00
Sheffield Utd U21
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 17
Sportivo Dock Sud
01:30
Comunicaciones BsAs
VĐQG Oman
Vòng 5
al bashaer
20:10
Sohar Club
Al-Msnaa
20:10
Dhufar
Al Ittehad Salalah
21:45
Al-Nasr(OMA)
Israel C League
Vòng
Tzeirey Um El Fahem
20:15
Ahva Reineh
Beitar Haifa Yakov
22:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Ghana Premier
Vòng 4
Tamale City
22:00
Real Tamale United
United Arab Emirates U21
Vòng
Ittihad Kalba U21
20:15
Al Ain U21
Shabab Dubai U21
20:15
Al-Dhafra U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
20:15
Al Bataeh U21
Bolivia Reserve League
Vòng
Universitario de Vinto Reserves
21:00
Always Ready U23
Cyprus 1 Division
Vòng 5
Karmiotissa Polemidion
22:59
Olympiakos Nicosia FC
E.N.Paralimniou
22:59
Nea Salamis
Burkina Faso League
Vòng
Sally Tas
22:59
AS Douanes Ouagadougou
Primera Division de Ecuador
Vòng 12
Tecnico Universitario
07:00
Deportivo Cuenca
Lithuania - 2.Division
Vòng 24
Siauliai B
22:59
FK Panevezys-2
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
05:00
CD Olimpia
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 6
MC Alger
21:30
ASO Chlef
Germany Landespokal
SV Grohn
21:00
TSV Wulsdorf
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Mali U17
01:00
Cape Verde Islands U17
Liberia U17
04:00
Mauritania U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Glentoran Reserves
01:45
Glenavon Reserves
Larne Reserves
01:45
Carrick Rangers Reserves
Newry City Reserves
01:45
Coleraine Reserves
Portadown Reserves
01:45
Dungannon Swifts Reserves
Ballymena Utd Reserves
01:45
Crusaders Reserves
Hạng 2 Paraguay
Vòng 29
Sol de America Pastoreo
00:30
2 de Mayo PJC
Club Fernando de la Mora
00:30
Independiente Luque
Bahrain Division
Vòng 2
Busaiteen
22:30
Malkia
Buri
22:30
Al-Ittihad(BHR)
Al-Tadhmon
22:30
Al-Ittifaq
Brazil Serie B
Vòng 33
Sampaio Correa
06:00
Ponte Preta
Guarani SP
06:00
Londrina PR
Italia Primavera
Vòng 6
Empoli U20
21:30
AS Roma U20
Ireland First Division
Vòng 35
Longford Town
01:45
Waterford United
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Hajer
22:05
Al-Hazm
Al Qaisoma
22:15
Al-Jabalain
Najran SC
00:15
Al-Ameade
Israel Leumit League
Vòng 7
Hapoel Ramat Gan
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Petah Tikva
22:59
Ironi Tiberias
Italy C1
Vòng 6
Padova
01:30
Feralpisalo
Hạng 2 Estonia
Vòng 30
Parnu JK
22:59
Tallinna FC Levadia B
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Norway 2.Liga
Vòng 23
Tromsdalen
21:00
Valerenga B
Flekkeroy
22:00
Odd Grenland 2
Chile Primera B
Vòng 30
Barnechea
01:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
01:30
Deportes Santa Cruz
Universidad de Concepcion
06:30
Deportes Temuco
San Luis Quillota
06:30
Municipal Iquique
Hạng nhất Na Uy
Vòng 26
Grorud
22:59
Raufoss
Start Kristiansand
22:59
KFUM Oslo
Stabaek
22:59
Asane Fotball
Ranheim IL
22:59
Sandnes Ulf
Kongsvinger
22:59
Sogndal
Argentine Torneo A
Vòng
Sportivo Belgrano
06:30
G.San Martin Formosa
Hạng 4 Nauy
Vòng
Bodo Glimt 2
21:00
Rosenborg B
Sparta Sarpsborg B
00:00
Eik-Tonsberg
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Viktoria Griesheim
20:00
SV Neuhof 1910
KSV Baunatal
20:00
Rot-Weiss Walldorf
Bayern Alzenau
20:00
FC 1906 Erlensee
SV Schalding Heining
21:00
Türkspor Augsburg
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 25
Trelleborgs FF
00:00
Jonkopings Sodra IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Camp grand RJ
01:00
Sao Goncalo
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 17
CA Atlas
01:30
Real Pilar
Club Lujan
01:30
Argentino de Merlo
Ferrocarril Midland
04:00
Leandro N Alem
Israel Premier League
Vòng 6
Beitar Jerusalem
00:15
Maccabi Bnei Raina
Argentine Division 2
Vòng 36
Nueva Chicago
01:05
Quilmes
Deportivo Riestra
01:30
Guillermo Brown
Deportivo Moron
05:00
Instituto
All Boys
05:05
Santa Marina Tandil
Belgrano
07:00
Chacarita juniors
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC
22:30
Sporting Gagnoa
Racing d'Abidjan
01:00
ES Bafing
VĐQG Paraguay
Vòng 14
FC Nacional Asuncion
03:00
12 de Octubre
Guarani CA
05:00
resistencia SC
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Mafra U23
22:59
Estoril U23
Hạng nhất Nam Phi
Vòng 5
Platinum City
20:30
Cape Town Spurs
England Southern Premier League
Vòng 7
Beaconsfield SYCOB
01:45
Hartley Wintney
VĐQG Kuwait
Vòng 5
Al-Salmiyah
23:20
Kazma
VĐQG Hy Lạp
Vòng 6
Pas Giannina
22:00
Panaitolikos Agrinio
AEK Athens
00:00
Ionikos
AFC Championship U17
preliminaries
Lebanon U17
20:00
Oman U17
Philippines U17
20:30
Japan U17
Turkmenistan U17
01:00
Syria U17
Bahrain U17
01:00
Qatar U17
Maldives U17
01:00
India U17
Kuwait U17
01:00
Myanmar U17
Iceland
Vòng 1
Breidablik
02:15
Stjarnan Gardabaer
Uzbek League
Vòng 20
Lokomotiv Tashkent
20:30
Neftchi Fargona
Kuruvchi Kokand Qoqon
20:30
Termez Surkhon
U21 Anh
Vòng 7
Nottingham Forest U21
01:00
Sunderland U21
Argentina Reserve League
Vòng
Union Santa Fe Reserves
20:00
Rosario Central Reserves
Arsenal de Sarandi Reserves
20:00
Newell's Reserves
Platense Reserves
21:00
Atletico Tucuman Reserve
Barracas Central Reserves
21:00
CA Aldosivi Reserves
U21 Bỉ
Vòng 5
Lommel SK U21
00:00
Lierse U21
AS Eupen U21
00:30
FCV Dender EH U21
Kortrijk U21
00:30
KV Oostende U21
Deinze U21
01:00
Excelsior Virton U21
RWD Molenbeek U21
01:00
St.-Truidense U21
Westerlo U21
01:00
RS Waasland Beveren U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis