Nhận định tennis Bán kết Davis Cup - Djokovic vs Cilic, 23h30 ngày 3/12

Nhận định tennis Bán kết Davis Cup 2021 trận Novak Djokovic vs Marin Cilic, 23h30 ngày 3/12. Dự đoán kết quả tennis trận Djokovic vs Cilic nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

VCK Davis Cup đang ở chặng nước rút. Trải qua 8 ngày thi đấu, giải đã hoàn thành xong vòng tứ kết. 4 cái tên xuất sắc nhất giành vé vào bán kết được xác định là Croatia, Đức, Serbia và Nga. 

Hôm nay 3/12, trận bán kết 1 sẽ diễn ra từ 22h00. Đây là màn so tài giữa ĐT Serbia và Croatia. Sự chú ý sẽ được đổ dồn về phía Novak Djokovic - tay vợt số một thế giới. Anh sẽ ra sân ở trận đơn nam 2, với đối thủ là Marin Cilic. Màn so tài này dự kiến sẽ diễn ra vào lúc 23h30, sau trận Borna Gojo vs Filip Krajinovic. 

Nhận định tennis Bán kết Davis Cup - Djokovic vs Cilic, 23h30 ngày 3/12 - Ảnh 2

Kết thúc vòng bảng, Serbia chỉ giành vé vớt vào bán kết với vị trí một trong hai đội nhì bảng có thành tích tốt nhất. Mặc dù vậy, họ đã xuất sắc đánh bại Kazakhstan để tiếp tục con đường chinh phục chức vô địch của mình. Chiến thắng này có đóng góp rất lớn của Djokovic.

Theo đó, ở tứ kết, Serbia có khởi đầu không tốt khi Miomir Kecmanovic nhận thất bại ngay ở trận đấu đầu tiên. Tuy nhiên, Djokovic đã đưa đội nhà lội ngược dòng thành công. Sau khi gỡ hoà 1-1 với chiến thắng trước Alexander Bublik ở trận đơn nam 2, tay vợt số một thế giới cùng Nikola Cacic tiếp tục đánh bại cặp đội Andrey Golubev / Aleksandr Nedovyesov bên phía Kazakhstan để đưa Serbia vào bán kết. 

Đêm nay, Djokovic sẽ tiếp tục là đầu tàu của tuyển Serbia. So với đối thủ là Marin Cilic, anh được đánh giá cao hơn về mọi mặt và được dự đoán sẽ dễ dàng giành chiến thắng. 

2021 là mùa giải thành công với cá nhân Djokovic. Tay vợt số một thế giới đã xuất sắc ẵm cả 3 danh hiệu Grand Slam gồm Australian Open, Roland Garros và Wimbledon. Dịp cuối năm, Nole xuất sắc đăng quang tại Paris Masters để trở thành tay vợt có nhiều chức vô địch Masters 1000 nhất. 

Bên kia chiến tuyến, Cilic đang xếp hạng 30 thế giới. Trong năm 2021, tay vợt người Croatia đã giành được 2 danh hiệu gồm St. Petersburg Open và Stuttgart Open. Thành tích thắng bại của anh là 32-19.

Đáng chú ý, Cilic từng gặp Djokovic đến 19 lần trong quá khứ. Trong đó, tay vợt người Croatia chỉ thắng 2, còn lại để thua đến 17.

Dự đoán kết quả trận đấu: Novak Djokovic 2-0 Marin Cilic. 

Thông tin trận Novak Djokovic và Marin Cilic

- Giải đấu: Davis Cup 2021 - Bán kết (cặp Serbia vs Croatia)

- Mặt sân: Cứng 

- Thời gian: 23h30 hôm nay 3/12

- Kênh trực tiếp: ON Sports, HTV

TIN LIÊN QUAN

Medvedev và Rublev giúp Nga giành vé vào bán kết Davis Cup 2021

ATP Tour 03/12/2021

Hai chiến thắng của Daniil Medvedev và Andrey Rublev đã giúp ĐT Nga giành tấm vé cuối cùng vào bán kết VCK Davis Cup 2021. Tại đây, đối thủ của họ là ĐT Đức

Kết quả tennis hôm nay 3/12: Nga giành tấm vé cuối cùng vào bán kết Davis Cup

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 3/12 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng tứ kết VCK Davis Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Xác định 2 cặp bán kết Davis Cup 2021: Djokovic gặp Medvedev ở chung kết?

ATP Tour 03/12/2021

Vòng tứ kết Davis Cup 2021 đã chính thức hoàn thành, qua đó xác định 4 đội tuyển quần vợt xuất sắc nhất cho vòng bán kết. Đáng chú ý, Serbia và Nga nằm ở hai nhánh khác nhau, và Novak Djokovic hoàn toàn có thể gặp lại Daniil Medvedev ở trận chung kết.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 3/12: Bán kết 1 Davis Cup 2021 - Serbia vs Croatia

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 3/12 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bán kết VCK Davis Cup 2021. Xem lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2021 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định tennis Alcaraz vs Ruud, Chung kết US Open - 03h00 ngày 12/9

Nhận định tennis Chung kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Carlos Alcaraz vs Casper Ruud - 03h00 ngày 12/9. Dự đoán kết quả tennis trận Ruud vs Alcaraz tại Chung kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Swiatek vs Jabeur, Chung kết US Open - 03h00 ngày 11/9

Nhận định tennis Chung kết nội dung đơn nữ US Open 2022, trận Iga Swiatek vs Ons Jabeur - 03h00 ngày 11/9. Dự đoán kết quả tennis trận Jabeur vs Swiatek tại Chung kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Tiafoe, Bán kết US Open - 06h30 ngày 10/9

Nhận định tennis Bán kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Alcaraz vs Frances Tiafoe - 06h30 ngày 10/9. Dự đoán kết quả tennis trận Tiafoe vs Alcaraz tại Bán kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Swiatek vs Sabalenka, Bán kết US Open - 07h45 ngày 9/9

Nhận định tennis Bán kết nội dung đơn nữ US Open 2022, trận Iga Swiatek vs Aryna Sabalenka, 07h30 ngày 9/9. Dự đoán kết quả tennis trận Swiatek vs Sabalenka tại Bán kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Sinner, Tứ kết US Open - 08h00 ngày 8/9

Nhận định tennis Tứ kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Carlos Alcaraz vs Jannik Sinner, 08h00 ngày 8/9. Dự đoán kết quả tennis trận Sinner vs Alcaraz tại Tứ kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Kyrgios vs Khachanov, Tứ kết US Open - 08h00 ngày 7/9

Nhận định tennis Tứ kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Nick Kyrgios vs Karen Khachanov, 08h00 ngày 7/9. Dự đoán kết quả tennis trận Khachanov vs Kyrgios tại Tứ kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Tiafoe, Vòng 4 US Open - 01h40 ngày 6/9

Nhận định tennis Vòng 4 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Rafael Nadal vs Frances Tiafoe, 01h40 ngày 6/9. Dự đoán kết quả tennis trận Tiafoe vs Nadal tại Vòng 4 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Medvedev vs Kyrgios, Vòng 4 US Open - 06h00 ngày 5/9

Nhận định tennis Vòng 4 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Daniil Medvedev vs Nick Kyrgios, 06h00 ngày 5/9. Dự đoán kết quả tennis trận Kyrgios vs Medvedev tại Vòng 4 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Gasquet, Vòng 3 US Open - 06h00 ngày 4/9

Nhận định tennis Vòng 3 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Rafael Nadal vs Richard Gasquet, 06h00 ngày 4/9. Dự đoán kết quả tennis trận Richard Gasquet vs Nadal tại Vòng 3 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Fognini, Vòng 2 US Open - 08h10 ngày 2/9

Nhận định tennis Vòng 2 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Rafael Nadal vs Fabio Fognini, 08h10 ngày 2/9. Dự đoán kết quả tennis trận Fognini vs Nadal tại Vòng 2 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Leicester City
02:00
Nottingham Forest
La Liga
Vòng 7
Rayo Vallecano
02:00
Elche
Serie A
Vòng 8
Verona
01:45
Udinese
VĐQG Brazil
Vòng 29
Sao Paulo
05:00
Coritiba PR
Botafogo RJ
06:00
Palmeiras
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Maritimo
02:15
Casa Pia AC
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
IFK Varnamo
00:00
Mjallby AIF
IFK Goteborg
00:10
Elfsborg
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Karagumruk
00:00
Istanbulspor
Ba Lan
Vòng 11
Slask Wroclaw
00:00
Warta Poznan
Nga
Vòng 11
Krylya Sovetov
22:59
FC Krasnodar
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Zaragoza
02:00
Eibar
Hạng 2 Pháp
Vòng 10
Stade Lavallois MFC
01:45
Bordeaux
VĐQG Ireland
Vòng 26
Shelbourne
01:45
St. Patricks Athletic
VĐQG Romania
Vòng 12
FC Botosani
22:00
Universitaea Cluj
Chindia Targoviste
01:00
Rapid Bucuresti
Đan Mạch
Vòng 11
Nordsjaelland
00:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 26
Universidad de Chile
04:00
Audax Italiano
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Lokomotiv Plovdiv
19:00
CSKA 1948 Sofia
CSKA Sofia
21:30
Pirin Blagoevgrad
Beroe Stara Zagora
00:00
Levski Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
Rosario Central
06:00
Union Santa Fe
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Chrobry Glogow
22:59
Odra Opole
Hạng 3 Pháp
Vòng 8
Concarneau
23:30
Chateauroux
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Ingolstadt
00:00
Zwickau
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Erzurum BB
00:00
Denizlispor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
FC Trollhattan
00:00
IK Oddevold
Hạng 2 Romania
Vòng 8
Unirea Constanta
20:00
Gloria Buzau
Hạng 2 Serbia
Vòng 12
FK Radnicki Novi Belgrad
19:00
FK Graficar Beograd
FK Radnicki Sremska Mitrovica
20:00
Proleter
FK Vrsac
20:00
Sevojno Uzice
Macva Sabac
22:59
Zlatibor Cajetina
Ethiopia Premier League
Vòng
Mekelakeya
20:00
Hadiya Hossana
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Coastal Union
20:00
Kagera Sugar
Ruvu Shooting
22:15
Young Africans
Azam
00:15
Singida United
Serbia
Vòng 13
Cukaricki Stankom
21:00
Radnicki Nis
Bosnia Herzegovina U19 Liga
FK Buducnost Banovici U19
20:00
Siroki Brijeg U19
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Boston River Reserve
20:00
Albion fc Reserves
Colombia Copa Premier
Vòng 15
Real Santander
03:00
Atletico Huila
Llaneros FC
03:00
Deportes Quindio
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Patriotas FC
08:00
Union Magdalena
Brazil Youth cup
Vòng 2
Brasil de Pelotas U20
01:30
Palmeiras (Youth)
England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Wigan U21
19:00
Burnley U21
Cardiff City U21
19:10
Reading U21
Charlton Athletic U21
20:00
Queens Park R U21
Millwall U21
20:00
Bristol City U21
Swansea City U21
21:00
Colchester United U21
Hull City U21
01:00
Crewe Alexandra U21
Sheffield Wed U21
01:00
Sheffield Utd U21
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 17
Sportivo Dock Sud
01:30
Comunicaciones BsAs
VĐQG Oman
Vòng 5
al bashaer
20:10
Sohar Club
Al-Msnaa
20:10
Dhufar
Al Ittehad Salalah
21:45
Al-Nasr(OMA)
Israel C League
Vòng
Tzeirey Um El Fahem
20:15
Ahva Reineh
Beitar Haifa Yakov
22:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Ghana Premier
Vòng 4
Tamale City
22:00
Real Tamale United
United Arab Emirates U21
Vòng
Ittihad Kalba U21
20:15
Al Ain U21
Shabab Dubai U21
20:15
Al-Dhafra U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
20:15
Al Bataeh U21
Cyprus 1 Division
Vòng 5
Karmiotissa Polemidion
22:59
Olympiakos Nicosia FC
E.N.Paralimniou
22:59
Nea Salamis
Burkina Faso League
Vòng
Sally Tas
22:59
AS Douanes Ouagadougou
Primera Division de Ecuador
Vòng 12
Tecnico Universitario
07:00
Deportivo Cuenca
Belarus Reserve League
Vòng
FC Minsk Reserves
19:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
Slavia Mozyr Reserve
19:00
FC Isloch Reserves
Lithuania - 2.Division
Vòng 24
Siauliai B
22:59
FK Panevezys-2
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
05:00
CD Olimpia
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 6
MC Alger
21:30
ASO Chlef
Schleswig Holstein Liga
Vòng
Husumer SV
19:00
Dornbreite Lubeck
Germany Landespokal
TuS Bersenbruck
20:00
Rotenburger SV
SV Curslack Neuengamme
20:00
TSV Sasel
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Mali U17
01:00
Cape Verde Islands U17
Liberia U17
04:00
Mauritania U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Glentoran Reserves
01:45
Glenavon Reserves
Larne Reserves
01:45
Carrick Rangers Reserves
Newry City Reserves
01:45
Coleraine Reserves
Portadown Reserves
01:45
Dungannon Swifts Reserves
Ballymena Utd Reserves
01:45
Crusaders Reserves
Hạng 2 Paraguay
Vòng 29
Sol de America Pastoreo
00:30
2 de Mayo PJC
Club Fernando de la Mora
00:30
Independiente Luque
Bahrain Division
Vòng 2
Busaiteen
22:30
Malkia
Buri
22:30
Al-Ittihad(BHR)
Al-Tadhmon
22:30
Al-Ittifaq
Brazil Serie B
Vòng 33
Sampaio Correa
06:00
Ponte Preta
Guarani SP
06:00
Londrina PR
Italia Primavera
Vòng 6
Empoli U20
21:30
AS Roma U20
Ireland First Division
Vòng 35
Longford Town
01:45
Waterford United
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Hajer
22:05
Al-Hazm
Al Qaisoma
22:15
Al-Jabalain
Najran SC
00:15
Al-Ameade
Israel Leumit League
Vòng 7
Hapoel Ramat Gan
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Petah Tikva
22:59
Ironi Tiberias
Italy C1
Vòng 6
Padova
01:30
Feralpisalo
Hạng 2 Estonia
Vòng 30
Parnu JK
22:59
Tallinna FC Levadia B
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Germany Regionalliga
Vòng 15
DJK TEUTONIA SCHALKE
19:00
Viktoria Aschaffenburg
SpVgg Ansbach
19:00
Schweinfurt 05 FC
TSV Aubstadt
19:00
Bayern Munchen (Youth)
Nurnberg (Youth)
19:00
FC Augsburg II
TSV Rain Am Lech
19:00
Greuther Furth (Youth)
FC Pipinsried
19:00
FV Illertissen
SpVgg Hankofen-Hailing
19:00
SV Heimstetten
Te Cu Kukuh Atta Seip
19:10
Unterhaching
Wurzburger Kickers
19:10
Wacker Burghausen
Iran Div 2
Vòng
Espad Tehran
19:20
Be'sat Kermanshah FC
Hạng 2 Jordan
Vòng 8
Al-Ahly
20:00
Ethad Al-Ramtha
Al-Tora
20:00
AL-Karmel
Blama
21:00
Kufer Soom
Norway 2.Liga
Vòng 23
Tromsdalen
21:00
Valerenga B
Flekkeroy
22:00
Odd Grenland 2
Chile Primera B
Vòng 30
Barnechea
01:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
01:30
Deportes Santa Cruz
Universidad de Concepcion
06:30
Deportes Temuco
San Luis Quillota
06:30
Municipal Iquique
Hạng nhất Na Uy
Vòng 26
Grorud
22:59
Raufoss
Start Kristiansand
22:59
KFUM Oslo
Stabaek
22:59
Asane Fotball
Ranheim IL
22:59
Sandnes Ulf
Kongsvinger
22:59
Sogndal
Argentine Torneo A
Vòng
Sportivo Belgrano
06:30
G.San Martin Formosa
Hạng 4 Nauy
Vòng
Stromsgodset B
19:00
Bossekop
Bodo Glimt 2
21:00
Rosenborg B
Sparta Sarpsborg B
00:00
Eik-Tonsberg
Germany Oberliga NOFV
Vòng
TuS Dietkirchen
20:00
FSV Fernwald
Viktoria Griesheim
20:00
SV Neuhof 1910
FC Hanau 93
20:00
TSV Steinbach II
KSV Baunatal
20:00
Rot-Weiss Walldorf
FC Giessen
20:00
Rot-Weiss Hadamar
Bayern Alzenau
20:00
FC 1906 Erlensee
FC Eddersheim
20:00
SV Unter-Flockenbach
SV Weidenhausen
20:00
Waldgirmes
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 25
Trelleborgs FF
00:00
Jonkopings Sodra IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Camp grand RJ
01:00
Sao Goncalo
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 17
CA Atlas
01:30
Real Pilar
Club Lujan
01:30
Argentino de Merlo
Ferrocarril Midland
04:00
Leandro N Alem
Israel Premier League
Vòng 6
Beitar Jerusalem
00:15
Maccabi Bnei Raina
Argentine Division 2
Vòng 36
Nueva Chicago
01:05
Quilmes
Deportivo Riestra
01:30
Guillermo Brown
Deportivo Moron
05:00
Instituto
All Boys
05:05
Santa Marina Tandil
Belgrano
07:00
Chacarita juniors
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC
22:30
Sporting Gagnoa
Racing d'Abidjan
01:00
ES Bafing
VĐQG Paraguay
Vòng 14
FC Nacional Asuncion
03:00
12 de Octubre
Guarani CA
05:00
resistencia SC
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 3
Leixoes U23
21:00
Famalicao U23
CD Mafra U23
22:59
Estoril U23
Hạng nhất Nam Phi
Vòng 5
Platinum City
20:30
Cape Town Spurs
England Southern Premier League
Vòng 7
Beaconsfield SYCOB
01:45
Hartley Wintney
VĐQG Kuwait
Vòng 5
Al-Salmiyah
23:20
Kazma
VĐQG Hy Lạp
Vòng 6
Pas Giannina
22:00
Panaitolikos Agrinio
AEK Athens
00:00
Ionikos
AFC Championship U17
preliminaries
Guam Island U17
20:00
Indonesia U17
Lebanon U17
20:00
Oman U17
Philippines U17
20:30
Japan U17
Turkmenistan U17
01:00
Syria U17
Bahrain U17
01:00
Qatar U17
Maldives U17
01:00
India U17
Kuwait U17
01:00
Myanmar U17
Brazil Serie D
Femar FC
20:00
Desportiva Guarabira PB
Iceland
Vòng 1
Breidablik
02:15
Stjarnan Gardabaer
Uzbek League
Vòng 20
Lokomotiv Tashkent
20:30
Neftchi Fargona
Kuruvchi Kokand Qoqon
20:30
Termez Surkhon
U21 Anh
Vòng 7
Nottingham Forest U21
01:00
Sunderland U21
Brazil L
Vòng
Barra da Tijuca
20:00
Tigres Brasil
Bhutan League Women
Vòng
RTC FC (nữ)
19:00
Ugyen Academy (nữ)
Argentina Reserve League
Vòng
Racing Club Reserves
20:00
Defensa y Justicia Reserves
Union Santa Fe Reserves
20:00
Rosario Central Reserves
Arsenal de Sarandi Reserves
20:00
Newell's Reserves
U21 Bỉ
Vòng 5
Lommel SK U21
00:00
Lierse U21
AS Eupen U21
00:30
FCV Dender EH U21
Kortrijk U21
00:30
KV Oostende U21
Deinze U21
01:00
Excelsior Virton U21
RWD Molenbeek U21
01:00
St.-Truidense U21
Westerlo U21
01:00
RS Waasland Beveren U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis