Lịch thi đấu tennis hôm nay 27/11: Davis Cup ngày 3 - Medvedev xuất trận

Tiểu Lam

Thứ bảy, 27/11/2021 10:41 (GMT+7)

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 27/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng VCK Davis Cup 2021. Xem lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2021 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Davis Cup là giải tennis đồng đội nam giữa các quốc gia với nhau. Sau vòng loại, 18 đội tuyển xuất sắc nhất đã giành vé vào VCK. 18 cái tên này bao gồm 4 ĐT lọt vào bán kết mùa giải 2019, 2 đội nhận được suất đặc cách của BTC và 12 đội nhất bảng giai đoạn vòng loại (diễn ra hồi tháng 2/2019).

18 đội tuyển được chia thành 6 bảng đấu: Bảng A gồm Nga, Tây Ban Nha và Ecuador; Bảng B gồm Canada, Kazakhstan và Thụy Điển; Bảng C gồm Pháp, Anh và CH Séc; Bảng D gồm Croatia, Australia và Hungary; Bảng E gồm Mỹ, Italy và Colombia; Bảng F gồm Serbia, Đức và Áo. 

Lịch thi đấu tennis hôm nay 27/11: Davis Cup ngày 3 - Medvedev xuất trận - Ảnh 1

Lúc này, VCK Davis Cup 2021 đã hoàn thành xong ngày thi đấu thứ nhất. Sau 3 bảng B, C và D, các bảng còn lại là A, E và F cũng đã đánh xong lượt trận đầu tiên. Chiến thắng chung cuộc đã thuộc về các tuyển Tây Ban Nha, Italia và Serbia.

Hôm nay 27/11, VCK Davis Cup 2021 sẽ bước sang ngày thi đấu thứ 3. Theo lịch trình đã được công bố trước đó, cả 6 bảng sẽ cùng thi đấu trong hôm nay theo 2 khung giờ là 16h00 và 22h00. 

Vào lúc 16h00 chiều nay, Kazakhstan sẽ gặp Thụy Điển ở bảng B, bảng C là cặp Pháp vs Anh còn bảng D là trận Australia vs Hungary. Đến 22h00, Nga sẽ chạm trán Ecuador ở bảng A, Italia gặp Colombia ở bảng E còn bảng F là cặp Serbia vs Đức. Hai tay vợt số 2 và số 3 thế giới là Daniil Medvedev và Alexander Zverev sẽ xuất trận trong hôm nay.

VCK Davis Cup 2021 sẽ diễn ra trong vòng 11 ngày - đến 5/12/2021. 3 địa điểm tổ chức giải gồm có 3 địa điểm gồm Madrid (Tây Ban Nha), Innsbruck (Áo) và Turin (Ý). Từ bán kết đến chung kết, các trận đấu sẽ diễn ra tại Madrid.

LỊCH THI ĐẤU TENNIS HÔM NAY 27/11

THỜI GIAN BẢNG TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
DAVIS CUP FINALS - VÒNG BẢNG
16:00 B Kazakhstan Thụy Điển
ON Sports
HTV
16:00 C Pháp Anh
16:00 D Australia Hungary
22:00 A Nga Ecuador
22:00 E Italia Colombia
22:00 F Serbia Đức
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu tennis Chung kết Davis Cup Finals 2021, ltd VCK Davis Cup hôm nay

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2021 mới nhất. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Kết quả tennis Davis Cup Finals 2021, kq VCK Davis Cup hôm nay

Kết quả tennis Davis Cup Finals 2021 mới nhất hôm nay. Xem kết quả quần vợt VCK Davis Cup 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp tennis Davis Cup Finals 2021 hôm nay mới nhất

ATP Tour 04/12/2021

Link xem trực tiếp tennis giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem các trận đấu tại VCK Davis Cup 2021 nhanh nhất và chính xác nhất.

Xem trực tiếp tennis Davis Cup Finals 2021 ở đâu, trên kênh nào?

ATP Tour 23/11/2021

Xem danh sách các kênh phát sóng trực tiếp giải tennis Davis Cup Finals 2021. Lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2021 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2022, ltđ Pháp Mở rộng hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Grand Slam - Pháp Mở rộng 2022 hôm nay nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis Rome Masters 2022, ltđ Italian Open hôm nay

Lịch thi đấu tennis Rome Masters 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Masters 1000 - Italian Open 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis Bán kết Rome Masters: Zverev gặp Tsitsipas, Djokovic đấu Ruud

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 14/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng Bán kết Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Novak Djokovic tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 13/5: Tứ kết Rome Masters - Tâm điểm Djokovic vs Aliassime

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 13/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng Tứ kết Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Novak Djokovic tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 12/5: Rome Masters - Nole gặp Wawrinka, Nadal đấu Shapovalov

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 12/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng 3 Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Rafael Nadal và Novak Djokovic tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 11/5: Nadal ra quân tại Rome Masters 2022

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 11/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng 2 Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Rafael Nadal tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu Chung kết Madrid Open 2022: Alcaraz đấu Zverev

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 8/5 với tâm điểm trận chung kết nội dung đơn nam Madrid Open 2022 giữa Alexander Zverev vs Carlos Alcaraz. Xem lịch thi đấu tennis chung kết Madrid Masters 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Madrid Open 2022, ltđ Madrid Masters hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Madrid Open 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Masters 1000 - Madrid Masters 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 6/5: Tứ kết Madrid Open - Tâm điểm Nadal vs Alcaraz

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 6/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng tứ kết nội dung đơn nam Madrid Open 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Rafael Nadal và Novak Djokovic tại Madrid Masters 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 5/5: Vòng 3 Madrid Open - Tâm điểm Djokovic vs Murray

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 5/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng 3 nội dung đơn nam và bán kết đơn nữ Madrid Open 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Rafael Nadal và Novak Djokovic tại Madrid Masters 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Everton
01:45
Crystal Palace
Chelsea
02:00
Leicester City
Aston Villa
02:00
Burnley
Hà Lan
Vòng
SC Heerenveen
23:45
AZ Alkmaar
FC Utrecht
02:00
Vitesse Arnhem
Thụy Sĩ
Vòng 35
Servette
01:30
Basel
Lausanne Sports
01:30
FC Sion
Grasshopper
01:30
St. Gallen
Luzern
01:30
Young Boys
Lugano
01:30
FC Zurich
Copa Libertadores
Vòng bảng
Atletico Mineiro
05:00
Independiente Jose Teran
River Plate
07:00
Colo Colo
Deportivo Cali
09:00
Always Ready
VĐQG Mexico
Vòng
Club America
08:00
Pachuca
Hạng 2 Đức
Vòng
Hertha Berlin
01:30
Hamburger SV
VĐQG Ireland
Vòng 16
UC Dublin
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Bulgaria
Vòng 4
CSKA Sofia
22:00
Botev Plovdiv
Slavia Sofia
00:15
Levski Sofia
Hạng 2 Nga
Vòng 28
FK Ural-2
16:30
Sibir-M Novosibirsk
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
01:45
Swindon Town
Malaysia
Vòng 10
Kedah
20:00
Johor Darul Takzim
Selangor
20:00
Sarawak United
Tanzania Ligue 1
Vòng
KMC FC
20:00
Mbeya City
Serbia
Vòng 37
Radnik Surdulica
21:00
Kolubara
Cukaricki Stankom
22:59
FK Napredak Krusevac
VĐQG Iran
Vòng 28
Tractor S.C.
21:30
Persepolis
Sepahan
22:00
Shahr Khodrou
Peykan
22:30
Foolad Khozestan
Gol Gohar FC
22:30
Naft Masjed Soleyman FC
Sanat-Naft
23:30
Mes Rafsanjan
Esteghlal Tehran
23:45
Shahrdary Arak
Fajr Sepasi
00:00
Zob Ahan
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Vikingur Reykjavik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Augnablik (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
02:15
Hafnarfjordur (nữ)
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
CD Independiente Juniors
07:00
Olmedo Riobamba
Phần Lan
Vòng 8
Vaasa VPS
22:00
Inter Turku
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 2
Jonkopings Sodra U21
22:59
Orgryte U21
Latvian Higher League
Vòng 14
FK Liepaja
22:00
Metta/LU Riga
Rigas Futbola skola
00:00
Tukums-2000
Ghana Premier
Vòng 29
Ashanti Gold
22:00
Asante Kotoko FC
Copa Sudamericana
Group
Union Santa Fe
05:15
Fluminense RJ
Independiente
05:15
Deportivo La Guaira
Lanus
07:30
Wanderers FC
Deportivo Metropolitano
07:30
Barcelona SC(ECU)
Sao Paulo
07:30
Jorge Wilstermann
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Guastatoya
00:00
CSD Municipal
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Fylkir
02:15
Fjolnir
Grotta Seltjarnarnes
02:15
HK Kopavogs
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 8
Herfolge Boldklub Koge
23:30
Jammerbugt
Hobro
23:30
Vendsyssel
Armenia Division 2
Vòng 28
Pyunik B
19:00
Gandzasar Kapan
Alashkert B Martuni
19:00
BKMA II
Ararat-Armenia B
19:00
Lernayin Artsakh
Urartu II
21:00
Shirak
Jordan
Vòng 7
Al-Jazeera
21:30
AL-Sareeh
Moghayer Al Sarhan
00:00
Al Hussein Irbid
Danish U17
Vòng 11
AalborgU17
00:00
Esbjerg FB U17
Israel Women First National
Vòng 26
AS Tel Aviv University (nữ)
00:00
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
Hapoel Beer Sheva (nữ)
00:00
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
Maccabi Hadera (nữ)
00:00
Bnot Netanya (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
00:00
Hapoel Raanana (nữ)
Southeast Asian Games football
Semi Final
Vietnam U23
16:00
Malaysia U23
U23 Thái Lan
19:00
Indonesia U23
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Martin Ledesma
21:00
Sol de America Pastoreo
3 De Febrero
21:00
Guarani de Trinidad
Atyra FC
02:00
Sportivo Luqueno
Tunisia
Vòng 5
US Ben Guerdane
22:00
Esperance Sportive de Tunis
Brazil Serie B
Vòng 8
Vila Nova
05:00
Chapecoense SC
Gremio (RS)
05:00
Criciuma
Nautico (PE)
07:30
Centro Sportivo Alagoano
Guarani SP
07:30
Vasco da Gama
Algeria U20 Youth League
Vòng
NA Hussein Dey U21
22:00
RC Relizane U21
USM Alger U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
Paradou AC U21
Iraqi Premier League
Vòng 32
Al Diwaniya
20:00
Samarra
Al Qasim Sport Club
20:00
Al Talaba
Al Zawraa
22:30
AL Minaa
AL Najaf
01:00
Naft Misan
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Dhamk
23:15
Al-Fateh
Al-Feiha
23:20
Al-Taawon
Hạng 2 Estonia
Vòng 14
Halliu football College
22:00
Paide Linnameeskond B
Flora Tallinn II
22:59
Elva
Tallinna FC Levadia B
22:59
Viljandi Tulevik
FC Nomme United
22:59
Parnu JK
Viimsi MRJK
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Aasane (nữ)
00:00
Arna Bjornar (nữ)
KIL/Hemne (nữ)
00:00
Rosenborg BK (nữ)
Klepp (nữ)
00:00
FK Arendal (nữ)
WK League
Vòng 10
Seoul Amazones (nữ)
16:00
Changnyeong (nữ)
Boeun Sangmu (nữ)
16:00
Suwon FMC (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
KSPO FC (nữ)
16:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Germany U17
21:30
luxembourg U17
Netherlands U17
21:30
Poland U17
France U17
00:00
Bulgaria U17
Israel U17
00:00
Italy U17
hạng nhất Séc
Vòng
Opava
22:00
Bohemians 1905
Teplice
22:00
FK Graffin Vlasim
Bosnia and Herzegovina Cup
Chung kết
Sarajevo
22:59
FK Velez Mostar
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 1
Gjelleraasen IL
22:59
Kjelsas
Hei IL
22:59
Odd Grenland
froya
22:59
Fana
Verdal
22:59
Rosenborg
Lorenskog
22:59
Kongsvinger
Vindbjart
22:59
Flekkeroy
Gneist
22:59
Sotra
Rana FK
22:59
Bodo Glimt
Elverum
22:59
Ottestad
Randesund IL
22:59
Start Kristiansand
Floro
22:59
Sogndal
Ishavsbyen FK
22:59
Tromso IL
Furnes
22:59
Ham-Kam
Sola
22:59
Egersunds IK
Fjora
22:59
Aalesund FK
Kolbu/KK
22:59
Valerenga
Vidar
22:59
Staal Jorpeland
Forde
22:59
Hodd
Sprint-Jeloy
22:59
Moss
Honefoss BK
22:59
Stromsgodset
Djerv 1919
22:59
Haugesund
Dahle
22:59
Ranheim IL
Oppsal
22:59
Skeid Oslo
Askollen
22:59
Mjondalen IF
Brodd
22:59
Bryne
Gamle Oslo
22:59
KFUM Oslo
Assiden
22:59
Notodden FK
Lyn Oslo
22:59
Stabaek
Spjelkavik
22:59
Brattvag
Vardeneset
22:59
Sandnes Ulf
Byasen Toppfot
22:59
Kolstad
Flint
22:59
Eik-Tonsberg
Roseland
22:59
Viking
Tiller
22:59
Nardo FK
Follo
22:59
Grorud
Fram Larvik
22:59
Orn-Horten
Bjarg
22:59
Fyllingsdalen
Melhus
22:59
Strindheim IL
IL Express
23:30
Jerv
IF Floya
23:30
Skjervoy
Ostsiden IL
23:45
Sarpsborg 08
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 8
Osters IF
00:00
Halmstads
IK Brage
00:00
Dalkurd FF
Brommapojkarna
00:00
Ostersunds FK
AFC Eskilstuna
00:00
Norrby IF
Vô địch nữ Iceland
Vòng 5
Valur (nữ)
00:15
KR Reykjavik (nữ)
UMF Selfoss (nữ)
02:15
Keflavik (nữ)
Australia FFA Cup
Qual.
Blacktown Spartans
16:00
Castle Hill RSL Rockets
Mongolia Premier League
Vòng 11
Athletic 220 FC
15:00
Deren FC
Ulaanbaatar City
18:00
Tuv Buganuud
Jamaica Premier League
Vòng 18
Mount Pleasant FA
03:00
Waterhouse FC
Estonia Teine Liiga
Vòng 14
Tartu JK Maag Tammeka B
17:30
Tartu Kalev
JK Welco Elekter
17:30
Tallinna FC Ararat TTU
Rapla JK Atli
17:30
Laanemaa Haapsalu
Nomme JK Kalju II
17:30
Tallinna JK Legion B
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 7
SC Sagamihara
17:00
Yokohama SCC
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 14
Bentleigh greens U20
11:00
Avondale FC U20
Eastern Lions U20
11:00
Dandenong Thunder U20
Green Gully Cavaliers U20
11:00
Oakleigh Cannons U20
Melbourne Knights U20
11:00
Dandenong City U20
Hume City U20
11:00
Altona Magic U21
St. Albans Saints U20
11:00
Port Melbourne Sharks SC U20
Heidelberg United U20
11:00
South Melbourne U20
Bangladesh Premier League
Vòng 16
Uttar Baridhara SC
16:00
Mohammedan Dhaka
Botola Pro 1
Vòng 23
IRT Itihad de Tanger
02:30
Renaissance Sportive de Berkane
Cúp quốc gia Romania
Chung kết
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
00:30
FC Voluntari

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis