Lịch thi đấu tennis 25/5: Roland Garros ngày 4 - Nadal, Djokovic và Alcaraz cùng ra sân

Tiểu Lam

Thứ tư, 25/05/2022 14:13 (GMT+7)

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 25/5/2022 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 Roland Garros 2022. Xem lịch tennis giải Pháp Mở rộng 2022 ngày 4 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Sau thời gian chờ đợi, Roland Garros 2022 đã chính thức khởi tranh. Đây là giải Grand Slam thứ hai trong năm, sau Úc Mở rộng.

Roland Garros 2022 sẽ diễn ra từ ngày 22/5 đến 5/6/2022. Địa điểm tổ chức là Stade Roland Garros tại thủ đô Paris, Pháp. Sẽ có 5 nội dung thi đấu là đơn nam, đơn nữ, đôi nam, đôi nữ và đôi nam nữ.

Lịch thi đấu tennis 25/5: Roland Garros ngày 4 - Nadal, Djokovic và Alcaraz cùng ra sân - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis 25/5: Roland Garros ngày 4 - Nadal, Djokovic và Alcaraz cùng ra sân

Nằm trong hệ thống 4 giải Grand Slam - giải tennis lớn nhất thế giới, Roland Garros thu hút sự tham dự của hàng loạt tay vợt nổi tiếng. Trong số này phải kể đến Novak Djokovic, Rafael Nadal, Carlos Alcaraz, Daniil Medvedev hay Stefanos Tsitsipas. Đáng chú ý, cả 3 cái tên đáng chú ý nhất là Nole, Nadal và Alcaraz đều nằm cùng một nhánh.

Hôm nay 25/5, Roland Garros 2022 bước sang ngày thi đấu thứ tư. Theo đó, cả Nadal, Djokovic và Alcaraz sẽ cùng ra sân. Đây là các trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 2. 

Cụ thể, Djokovic sẽ ra sân đầu tiên, với màn chạm trán Alex Molcan vào khoảng 19h00. Trước đó, vào lúc 18h30, Alexander Zverev sẽ gặp Sebastian Baez.

Đến khoảng 19h30, Carlos Alcaraz sẽ so tài cùng Albert Ramos-Vinolas. Lúc này, Alcaraz đang được đánh giá là một trong những ứng cử viên hàng đầu cho chức vô địch. Còn với Nadal, ông vua sân đất nện sẽ ra sân muộn nhất ngày thi đấu thứ tư, với màn chạm trán Corentin Moutet vào khoảng 1h45 rạng sáng 25/5. 

LỊCH THI ĐẤU TENNIS HÔM NAY 25/5/2022 - ROLAND GARROS NGÀY 4

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
GRAND SLAM - Roland Garros - Đơn nam - Vòng 2
16:00 Isner J. (23) Barrere G.
ON Sports
16:00 Dellien H. Khachanov K. (21)
16:00 Auger Aliassime F. (9) Ugo Carabelli C.
17:30 Bedene A. Cuevas P.
17:30 Zapata Miralles B. Fritz T. (13)
17:30 Norrie C. (10) Kubler J.
17:30 Gojo B. Krajinovic F.
18:30 Zverev A. (3) Baez S.
19:00 Djokovic N. (1) Molcan A.
19:30 Munar J. Schwartzman D. (15)
19:30 Ramos-Vinolas A. Alcaraz C. (6)
19:30 Nakashima B. Griekspoor T.
21:00 Dimitrov G. (18) Coric B.
21:00 Van De Zandschulp B. (26) Fognini F.
21:00 Korda S. (27) Gasquet R.
01:45 Moutet C. Nadal R. (5)
GRAND SLAM - Roland Garros - Đơn nữ - Vòng 2
16:00 Danilovic O. Teichmann J. (23)
ON Sports
16:00 Azarenka V. (15) Petkovic A.
16:00 Sasnovich A. Raducanu E. (12)
17:00 Kerber A. (21) Jacquemot E.
17:30 Muchova K. Sakkari M. (4)
18:00 Haddad Maia B. Kanepi K.
18:00 Mertens E. (31) Bouzkova M.
18:00 Gauff C. (18) Van Uytvanck A.
18:00 Anisimova A. (27) Vekic D.
19:30 Cirstea S. (26) Stephens S.
19:30 Siniakova K. Fernandez L. (17)
19:30 Tomljanovic A. Gracheva V.
20:30 Bencic B. (14) Andreescu B.
21:30 Linette M. Trevisan M.
21:30 Saville D. Kvitova P. (32)
21:30 Osorio Serrano M. Parry D.
TIN LIÊN QUAN

Nadal và Djokovic ra quân thuận lợi tại Roland Garros 2022

Roland Garros 24/05/2022

Hai tay vợt đáng chú ý nhất Roland Garros 2022 là Rafael Nadal và Novak Djokovic đều dễ dàng giành chiến thắng ở trận ra quân.

Lịch thi đấu tennis ngày 24/5: Medvedev ra quân tại Roland Garros

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 24/5/2022 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 Roland Garros 2022. Xem lịch tennis giải Pháp Mở rộng 2022 ngày 3 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Medvedev thắng dễ, Tsitsipas lội ngược dòng vào vòng 2 Roland Garros

Roland Garros 25/05/2022

Trong ngày ra quân tại Roland Garros 2022, Daniil Medvedev không gặp mấy khó khăn để giành vé đi tiếp. Trong khi đó, Stefanos Tsitsipas phải rất vất vả mới có thể lội ngược dòng trước Lorenzo Musetti.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis hôm nay 29/6: Vòng 2 Wimbledon - Tâm điểm Djokovic vs Kokkinakis

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 29/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Wimbledon 2022 Đơn nam nữ hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Wimbledon 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Grand Slam - Wimbledon 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 28/6: Nadal ra quân tại Wimbledon 2022

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 28/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 27/6: Wimbledon 2022 chính thức khởi tranh

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 27/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 25/6: Chung kết Mallorca Open - Tsitsipas vs Bautista Agut

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 25/6 với tâm điểm là trận chung kết Mallorca Open 2022. Xem lịch tennis các giải Mallorca Open và Eastbourne International 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 24/6: Bán kết Mallorca Open - Tsitsipas vs Bonzi

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 24/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Bán kết Mallorca Open 2022. Xem lịch tennis các giải Mallorca Open và Eastbourne International 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 23/6: Tứ kết Mallorca Open - Medvedev vs Bautista Agut

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 23/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết Mallorca Open 2022. Xem lịch tennis các giải Mallorca Open và Eastbourne International 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 22/6: Medvedev và Tsitsipas ra quân tại Mallorca Open

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 22/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 Mallorca Open 2022. Xem lịch tennis các giải Mallorca Open và Eastbourne International 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 21/6: Vòng 1 Mallorca Open - Kyrgios vs Djere

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 21/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 Mallorca Open 2022. Xem lịch tennis các giải Mallorca Open và Eastbourne International 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 20/6: Mallorca Open khởi tranh

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 20/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 Mallorca Open 2022. Xem lịch tennis các giải Mallorca Open và Eastbourne International 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

AFC Cup
Vòng bảng
Kaya FC
16:00
Bali United
Tainan City Steel
17:00
Eastern A.A Football Team
Viettel FC
17:00
Hougang United FC
Eastern A.A Football Team
17:00
Chao Pak Kei
Tampines Rovers FC
19:00
Kuala Lumpur
Kedah
20:00
Visakha FC
Phnom Penh FC
21:00
Young Elephants FC
Sogdiana Jizak
21:00
FC Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Neftchi Kochkor-Ata
Giao hữu quốc tế
TSV Hartberg
22:30
Universitaea Cluj
St.Polten
22:30
Rapid Bucuresti
Hamburger SV
22:30
Hajduk Split
Stade Ouchy
22:30
Servette
HSK Zrinjski Mostar
22:30
FK Igman Konjic
Botev Vratsa
22:45
Spartak Pleven
LKS Nieciecza
22:59
MFK Karvina
Slavoj Trebisov
22:59
Tatran Presov
TuS Makkabi Berlin
22:59
Hertha Berlin
RCO Agde
22:59
Kozarmisleny SE
Slavia Praha
22:59
Olympiakos Piraeus
SV Waldhof Mannheim
22:59
Aarau
BFC Viktoria 1889
22:59
Union Berlin
ND Gorica
22:59
Tabor Sezana
Havelse
22:59
VfL Osnabruck
Monaco
22:59
St. Gallen
Zulte-Waregem
22:59
Charleroi
KF Drita Gjilan
22:59
Vlazrimi Struga
Wolfsberger AC
22:59
Hansa Rostock
Lugano U21
22:59
Bellinzona
Sarajevo
23:00
Backa Topola
Maribor
23:30
Partizani Tirana
Cherno More Varna
23:30
Etar
Qarabag
23:30
CS Universitatea Craiova
Sarajevo
23:30
FK Backa Topola
FC Monheim
23:35
VfL Bochum
Yverdon
23:45
FC Sion
Schalke 04 (Youth)
00:00
SpVg Schonnebeck
TuS Bersenbruck
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
FC Blau Weiss Linz
00:00
Sparta Praha B
TSV Buchbach
00:00
VFB Hallbergmoos
Wuppertaler
00:00
TUS Bovinghausen 04
CSKA Moscow
00:00
Zenit St. Petersburg
FC Deisenhofen
00:00
FC Pipinsried
Go Ahead Eagles
00:00
PAOK Saloniki
Schalke 04 (Youth)
00:00
FC Iserlohn
Fc Remscheid
00:00
Viktoria koln
Germania Halberstadt
00:00
MTV Wolfenbuttel
Svelta Melsele
00:30
Red Star Waasland
Lausanne Sports
01:00
Dynamo Kyiv
Clachnacuddin
01:30
Inverness
Raith Rovers
01:45
Queen of South
Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets Razgrad II
Lechia Gdansk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron Togliatti
Sparta Praha
16:00
Opava
Europa FC
18:00
Heart of Midlothian
NK Mura 05
18:00
Vojvodina Novi Sad
Midtjylland
19:00
Aalborg
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Makhachkala
UTA Arad
21:00
Radnicki Nis
Basel
21:00
FC Botosani
Lugano
22:00
Ingolstadt
SKU Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
SV Rodinghausen
Yantra Gabrovo
22:00
FC Dunav Ruse
Botev Vratsa
22:00
APOEL Nicosia
Dunajska Streda
22:30
Paksi SE Honlapja
Karlsruher SC
22:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
MFK Ruzomberok
22:59
GKS Katowice
FK Napredak Krusevac
23:30
MFK Skalica
Crvena Zvezda
23:30
FC Koper
SKU Amstetten
23:30
SV Leobendorf
NK Olimpija Ljubljana
00:00
HNK Sibenik
Trem-AP
06:15
Santos AP
Giao Hữu ĐTQG
Denmark (nữ)
22:59
Norway (nữ)
Botswana (nữ)
01:00
Togo(w)
Switzerland (nữ)
22:59
Anh (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Fortaleza
07:30
Estudiantes La Plata
Trung Quốc
Vòng 7
Guangzhou Evergrande
16:30
Wuhan three town
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Better City FC
Hebei FC
18:30
Wuhan FC
VĐQG Chile
Vòng 16
Nublense
06:00
Audax Italiano
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Monagas SC
03:00
Deportivo La Guaira
Universidad Central de Venezuela
03:00
Aragua FC
Zamora Barinas
03:00
Deportivo Lara
Carabobo FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Zulia FC
Deportivo Metropolitano
03:00
CD Hermanos Colmenares
Mineros de Guayana
03:00
Caracas FC
Aragua FC
04:00
Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares
06:15
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
CF Atlante
07:00
Atletico La Paz
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 15
Pitea IF
00:00
Tegs SK
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
UMF Njardvik
01:00
KF Fjallabyggdar
Volsungur husavik
01:30
IR Reykjavik
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
KFR Aegir
02:15
HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Gambia Division 2
Vòng
Young Africans FC
23:30
FC Wagadou
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
HFX Wanderers FC
05:30
Atletico Ottawa
Pacific FC
08:30
Cavalry FC
Myanmar Professional League
Vòng 1
Chinland
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Fjolnir (nữ)
01:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Brazil U20 Cup
Concordia U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
16:30
Manly United U20
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Valmiera
22:00
FK Spartaks Jurmala
Rigas Futbola skola
22:59
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Lautaro de Buin
05:00
San Antonio Unido
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
Independiente Jose Teran
05:15
Lanus
Univ Catolica
07:30
Sao Paulo
Olimpia Asuncion
07:30
Atletico Clube Goianiense
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Morocco U18
22:59
Spain U18
Portugal U18
22:59
Greece U18
Algeria U18
02:00
France U18
Turkey U18
02:00
Italy U18
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Thor Akureyri
01:00
Throttur Vogum
Fjolnir
01:30
HK Kopavogs
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Northern Colorado
08:00
Chattanooga Red Wolves
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Palmeiras (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
EC Sao Bernardo U20
GD Saocarlense Youth
01:00
CA Taquaritinga SP U20
Penapolense (Youth)
01:00
Assisense SP U20
Tanabi SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
CA Guacuano U20
Taubate (Youth)
01:00
Joseense SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Paulista (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Comercial FC U20
Guarani SP (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Ibrachina Youth
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Independente SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Itapirense Youth
XV de Jau (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Salto SP Youth
Santacruzense U20
01:00
Andradina SP Youth
Juventus-AC (Youth)
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Jabaquara SP U20
America SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Maua SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth
01:00
SERC Brasil U20
Desportivo Brasil Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Mirassol FC (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Francana Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
Santo Andre (Youth)
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Portuguesa Santista U20
01:00
Mauaense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Brasilis FC U20
01:00
Mogi Mirim (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
OSTO youth team
01:00
Sharjah SP Youth
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
Blackwatch Rush
06:30
Pathfinder FC
Blue Goose SC
07:00
Louisiana Parish AC
New Mexico U23
08:00
Park City Red Wolves
Salt City
08:30
Colorado ISA
Nani Lian
09:00
OVF Alliance
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
23:30
Siauliai B
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Gomel
00:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 20
Dinamo Batumi
00:00
Dinamo Tbilisi
FC Telavi
18:00
Samgurali Tskh
Dila Gori
18:00
Dinamo Batumi
Lokomotiv Tbilisi
18:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Sifhalla
00:30
Lidkopings FK
Huddinge IF
01:00
Syrianska Eskilstuna IF
Rappe GOIF
00:30
FC Rosengard
Jordan
Vòng 9
Al-Jazeera
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat Amman
00:30
AL-Sareeh
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Trollhattan
00:00
Vanersborg FK
Husqvarna
00:00
Motala AIF FK
Ullared
00:30
Onsala BK
Jarfalla
01:00
IFK Stocksund
Angelholms FF
00:00
Tvaakers IF
Finland Suomen Cup
Quarterfinals
FC Haka
22:30
KuPs
PK-35 Vantaa
22:59
HIFK
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Al Junoob
23:40
Newroz SC(IRQ)
AL Minaa
20:00
AI Kahrabaa
Al Zawraa
20:00
AL Najaf
Arbil
20:00
Al Karkh
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Tervarit-j
22:30
HauPa
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
PK-37 Iisalmi
RPS Lions
22:59
STPS
FC Kuusysi
23:30
JäPS/47
FC Melody
00:00
PP-70
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 15
KI Klaksvik
00:30
NSI Runavik
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Tallinna FC Levadia B
22:00
Flora Tallinn II
Paide Linnameeskond B
22:59
Elva
Parnu JK
22:59
Halliu football College
Viljandi Tulevik
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Aurora
04:15
Always Ready
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Australia WA State Cup Women
Perth SC (nữ)
18:00
Fremantle City FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Obreros Unidos
00:30
2 de Mayo PJC
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
Deportivo Recoleta
23:45
Cristobal Colon JAS
Deportivo Capiata
01:45
Martin Ledesma
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Qingdao Zhongneng
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading City Fight Fat
18:30
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
EPS Espoo
22:30
SalPa
Vantaa
22:30
HJS Akatemia
FC Ilves-Kissat
22:59
GrIFK Kauniainen
Klubi 04 Helsinki
22:30
Ilves Tampere II
Brazil Youth
Vòng bảng
Fortaleza (Youth)
01:30
Ceara Youth
Gremio (Youth)
07:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Melhus
22:59
Rosenborg B
Brasil Cup
Vòng 4
America MG
05:00
Botafogo RJ
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Gjovik Lyn
22:59
Stabaek
Byasen Toppfot
22:59
Sandefjord
Kjelsas
22:59
Skeid Oslo
Moss
22:59
Start Kristiansand
Sotra
22:59
Haugesund
Eidsvold Turn
22:59
Molde
Lillestrom
22:59
Aalesund FK
Valerenga
01:15
Bodo Glimt
KFUM Oslo
22:59
Sogndal
Brann
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Rosenborg
Ullensaker/Kisa IL
22:59
Ranheim IL
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ES Bafing
00:00
LYS Sassandra
Bouake FC
22:30
San Pedro FC
CO Korhogo
22:59
AF Amadou Diallo Djekanou
Societe Omnisports De L'Armee
02:30
ASEC MIMOSAS
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Khovd
15:00
Tuv Buganuud
Athletic 220 FC
18:00
BCH Lions
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Estonia Champions League
Vòng 18
Tallinna JK Legion
23:30
Flora Paide
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
St. Albans Saints U20
11:00
Heidelberg United U20
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Volta Redonda
01:00
Macae
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Abahani Limited
16:00
Bangladesh Police Club
Mohammedan Dhaka
17:00
Bashundhara Kings
Botola Pro 1
Vòng 29
MCO Mouloudia Oujda
00:00
Wydad Casablanca
Renaissance Sportive de Berkane
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
Club Salmi
00:00
Hassania Agadir
Union Touarga Sport Rabat
00:00
RCOZ Oued Zem
IRT Itihad de Tanger
00:00
Maghreb Fez
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
OCK Olympique de Khouribga
00:00
Olympique de Safi
Raja Casablanca Atlhletic