Bảng xếp hạng quần vợt nam thế giới 2022 mới nhất, BXH ATP tennis: Medvedev vững ngôi số 1

Hứa Lâm

Thứ hai, 20/06/2022 08:00 (GMT+7)

Bảng xếp hạng tennis nam thế giới 2022 mới nhất. Cập nhật BXH ATP quần vợt nam thế giới năm 2022. Xếp hạng 100 tay vợt nam xuất sắc nhất thế giới hiện nay, Djokovic chính thức mất ngôi số 1 vào tay Daniil Medvedev.

Medvedev vũng ngôi số 1

Tuần trước, tay vợt người Nga, Daniil Medvedev vươn lên trở thành số 1 thế giới với tổng điểm 7.950 điểm, trong khi Alexander Zverev đứng thứ 2 với tổng điểm 7.075 điểm. Đây là lần đầu tiên kể từ năm 2003, không có tay vợt nào trong nhóm Big Three chiếm giữ 2 vị trí dẫn đầu ATP.

Bảng xếp hạng quần vợt nam thế giới 2022 mới nhất, BXH ATP tennis: Djokovic chính thức mất ngôi - Ảnh 13
Medvedev giữ vững ngôi số 1 thế giới

Daniil Medvedev là tay vợt thứ 27 trong lịch sử đạt vị trí số 1 trên bảng xếp hạng ATP. Anh trở thành cái tên đầu tiên nằm ngoài nhóm Big Four (Djokovic, Roger Federer, Rafael Nadal và Andy Murray) giành vị trí số 1 ATP sau 18 năm, 4 tuần. Người gần nhất làm được điều này trước đó là Andy Roddick vào ngày 1/2/2004.

Tuần này, Medvedev củng cố vị trí số 1 thế giới khi tăng thêm 210 điểm, trong khi Zverev, Djokovic, Nadal, Casper Ruud... giữ nguyên vị trí.

Trong top 100, Sam Querrey thăng tiến mạnh nhất trong tuần qua. Tay vợt 34 tuổi người Mỹ nhảy vọt 22 bậc để leo lên thứ 99 thế giới. Sau anh là tay vợt người Úc, Nick Kyrgios, người tăng 20 bậc lên hạng 45 thế giới.

Ở hướng ngược lại, huyền thoại Roger Federer tiếp tục lao dốc không phanh. Tuần này, tay vợt người Thuỵ Sĩ rơi thêm 28 bậc, rơi xuống hạng 96 thế giới. Với đà này, Roger Federer sẽ sớm bật khỏi top 100 ATP.

Bảng xếp hạng top 100 quần vợt Nam thế giới 2022

Cập nhật: 20/6/2022

Hạng H +/ Tay vợt Tuổi Điểm Điểm +/-
1   Daniil Medvedev 26 8,160 210
2   Alexander Zverev 25 7,030 -45
3   Novak Djokovic 35 6,770  
4   Rafael Nadal 36 6,525  
5   Casper Ruud 23 5,050  
6   Stefanos Tsitsipas 23 4,945  
7   Carlos Alcaraz 19 4,893  
8   Andrey Rublev 24 3,870 -255
9   Felix Auger-Aliassime 21 3,760 -135
10 2 Hubert Hurkacz 25 3,738 480
11 -1 Matteo Berrettini 26 3,480 -90
12 -1 Cameron Norrie 26 3,200 -255
13   Jannik Sinner 20 3,185  
14   Taylor Fritz 24 2,920  
15 1 Diego Schwartzman 29 2,325  
16 -1 Denis Shapovalov 23 2,293 -180
17   Marin Cilic 33 2,220 90
18   Reilly Opelka 24 2,100  
19   Pablo Carreno Busta 30 2,045 80
20   Roberto Bautista Agut 34 1,903 45
21 1 Grigor Dimitrov 31 1,785 45
22 1 Karen Khachanov 26 1,755 45
23 1 Gael Monfils 35 1,660  
24 -3 Alex de Minaur 23 1,633 -135
25 1 John Isner 37 1,616  
26 3 Botic van de Zandschulp 26 1,518 154
27 -2 Nikoloz Basilashvili 30 1,473 -155
28 -1 Frances Tiafoe 24 1,439 -80
29 -1 Holger Rune 19 1,429  
30   Miomir Kecmanovic 22 1,361  
31 17 Filip Krajinovic 30 1,300 290
32   Lorenzo Sonego 27 1,215  
33 -2 Daniel Evans 32 1,201 -70
34 -1 Jenson Brooksby 21 1,187  
35   Tommy Paul 25 1,183 70
36 -2 Sebastian Baez 21 1,168  
37 14 Oscar Otte 28 1,155 155
38 6 Alejandro Davidovich Fokina 23 1,130 80
39 -2 Alexander Bublik 25 1,105  
40 2 Ilya Ivashka 28 1,082 22
41 -1 Albert Ramos-Vinolas 34 1,080  
42 4 Francisco Cerundolo 23 1,070 35
43 -5 Aslan Karatsev 28 1,056 -37
44 -1 Cristian Garin 26 1,055  
45 20 Nick Kyrgios 27 1,050 157
46 -5 Sebastian Korda 21 1,028 -45
47 -11 Lloyd Harris 25 1,015 -90
48 8 Emil Ruusuvuori 23 1,015 70
49   Pedro Martinez 25 1,010  
50 -5 Alex Molcan 24 1,002 -44
51 -4 Andy Murray 35 995 -25
52 1 Mackenzie McDonald 27 961  
53 8 Tallon Griekspoor 25 959 45
54   Brandon Nakashima 20 957  
55 7 Laslo Djere 27 946 35
56 -4 Benjamin Bonzi 26 946 -35
57 1 Marton Fucsovics 30 932  
58 -19 David Goffin 31 930 -150
59 -2 Joao Sousa 33 918 -18
60 3 Maxime Cressy 25 913 4
61 -6 Arthur Rinderknech 26 901 -55
62 -3 Fabio Fognini 35 896 -35
63 6 Dusan Lajovic 31 883 35
64 2 Daniel Altmaier 23 868  
65 2 Hugo Gaston 21 863 -4
66 5 Jiri Vesely 28 839 15
67 -7 Marcos Giron 28 830 -101
68 2 Jordan Thompson 28 818 -30
69 4 Richard Gasquet 36 817 -5
70 -6 Federico Coria 30 808 -90
71 3 Lorenzo Musetti 20 802  
72 3 Jaume Munar 25 780  
73 -1 Adrian Mannarino 33 778 -45
74 3 Jiri Lehecka 20 776  
75 3 Soonwoo Kwon 24 772  
76 3 Benoit Paire 33 771  
77 -1 James Duckworth 30 766 -13
78 4 Denis Kudla 29 763 30
79 1 Tomas Martin Etcheverry 22 750 -14
80 1 Alejandro Tabilo 25 738 -6
81 2 Hugo Dellien 29 729 -3
82 2 Thanasi Kokkinakis 26 728  
83 9 Alexei Popyrin 22 702 47
84 2 Quentin Halys 25 687 -28
85 4 Federico Delbonis 31 679  
86 1 John Millman 33 664 -34
87 4 Roberto Carballes Baena 29 663  
88 2 Mikael Ymer 23 659 -5
89 6 Peter Gojowczyk 32 640 10
90 4 Bernabe Zapata Miralles 25 639 -4
91 -6 Kamil Majchrzak 26 635 -80
92 1 Steve Johnson 32 631 -13
93 4 Chun-hsin Tseng 20 626 18
94 2 Thiago Monteiro 28 622 1
95 3 Henri Laaksonen 30 606  
96 -28 Roger Federer 40 600 -250
97 -9 Carlos Taberner 24 585 -110
98 2 Jason Kubler 29 580  
99 22 Sam Querrey 34 577 65
100 1 Pablo Andujar 36 576 .

*Thethao.vn cập nhật liên tục bảng xếp hạng tennis ATP năm 2022 chính xác nhanh nhất, quý vị và các bạn chú ý đón xem.

TIN LIÊN QUAN

Bảng xếp hạng quần vợt nữ thế giới 2022 mới nhất, BXH WTA tennis: Jabeur lên số 2 thế giới

Bảng xếp hạng tennis nữ thế giới 2022 mới nhất. Cập nhật BXH WTA quần vợt nữ thế giới năm 2022. Xếp hạng 100 tay vợt nữ xuất sắc nhất hiện nay. Top 3 tay vợt nữa xuất sắc nhất có mặt Garbine Muguruza.

Phân nhánh Mubadala World Tennis Championship 2021: Nadal chính thức tái xuất

Ban tổ chức Mubadala World Tennis Championship mới đây vừa công bố thứ tự các trận đấu ở mùa giải năm nay. Cái tên đáng chú ý nhất chắc chắn là Rafael Nadal - người sẽ tái xuất sau thời gian vắng mặt vì chấn thương.

Bố của Djokovic bóng gió việc con trai không dự Úc Mở rộng 2022

Tay vợt số 1 thế giới Novak Djokovic nhiều khả năng sẽ không tham dự Úc Mở rộng 2022 với điều luật mới nhất về tiêm vaccine phòng COVID-19.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trực tiếp tennis Tsitsipas vs Kyrgios, Vòng 3 Wimbledon - 23h50 ngày 2/7

Wimbledon 7 giờ trước

Trực tiếp tennis Vòng 3 nội dung đơn nam Wimbledon 2022 giữa Stefanos Tsitsipas vs Nick Kyrgios, 23h50 ngày 2/7. Link xem trực tiếp trận Nick Kyrgios vs Stefanos Tsitsipas thuộc giải Wimbledon 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên Thethao.vn.

Trực tiếp tennis Nadal vs Sonego, Vòng 3 Wimbledon - 00h40 ngày 3/7

Wimbledon 7 giờ trước

Trực tiếp tennis Vòng 3 nội dung đơn nam Wimbledon 2022 giữa Nadal vs Sonego, 00h40 ngày 3/7. Link xem trực tiếp trận Nadal vs Sonego thuộc giải Wimbledon 2022 cập nhật nhanh và chính xác nhất trên Thethao.vn.

Link xem trực tiếp tennis Wimbledon 2022 Đơn nam nữ hôm nay mới nhất

Wimbledon 7 giờ trước

Link trực tiếp tennis Wimbledon 2022 hôm nay nội dung đơn nam và đơn nữ. Cập nhật link xem trực tuyến giải quần vợt Grand Slam - Wimbledon 2022 chính xác nhất.

Số 1 thế giới Swiatek thua sốc Cornet ở vòng 3 Wimbledon, đứt chuỗi 37 trận thắng

Wimbledon 7 giờ trước

Bất ngờ lớn đã xảy ra ở ngày thi đấu thứ sáu tại Wimbledon 2022 khi tay vợt nữ số 1 thế giới Iga Swiatek để thua sốc trước Alize Cornet, qua đó dừng bước ngay tại vòng đấu thứ ba

Nhận định tennis Tsitsipas vs Kyrgios, Vòng 3 Wimbledon - 23h25 ngày 2/7

Nhận định Tennis 16 giờ trước

Nhận định tennis Vòng 3 nội dung đơn nam Wimbledon 2022, trận Stefanos Tsitsipas vs Nick Kyrgios, 23h25 ngày 2/7. Dự đoán kết quả tennis trận Kyrgios vs Tsitsipas tại Vòng 3 Wimbledon 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 2/7: Nadal đấu Sonego, Tsitsipas gặp Kyrgios ở Wimbledon

Lịch thi đấu tennis 18 giờ trước

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 2/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 3 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày, với tâm điểm là trận đấu của Nadal nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Wimbledon 2022 Đơn nam nữ hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis 18 giờ trước

Lịch thi đấu tennis Wimbledon 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Grand Slam - Wimbledon 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Nhận định tennis Nadal vs Sonego, Vòng 3 Wimbledon - 23h45 ngày 2/7

Nhận định Tennis 19 giờ trước

Nhận định tennis Vòng 3 nội dung đơn nam Wimbledon 2022, trận Rafael Nadal vs Lorenzo Sonego, 23h45 ngày 2/7. Dự đoán kết quả tennis trận Sonego vs Nadal tại Vòng 3 Wimbledon 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

John Isner phá kỷ lục ATP về số cú ace vẫn bị loại khỏi Wimbledon 2022

Wimbledon 22 giờ trước

John Isner vừa trở thành tay vợt có nhiều cú ace nhất trong lịch sử ATP trong trận đấu với Jannik Sinner ở vòng 3 Wimbledon 2022. Tuy nhiên, VĐV người Mỹ vẫn phải nhận thất bại sau 3 set với các tỷ số 4-6, 6-7(4), 3-6.

Kết quả tennis ngày 1/7: Djokovic, Alcaraz có mặt ở vòng 4 Wimbledon

Kết quả Tennis 23 giờ trước

Cập nhật kết quả tennis ngày 1/7 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 3 nội dung đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại giải Grand Slam - Wimbledon 2022 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

V-League
Vòng 5
SHB Đà Nẵng
17:00
Hà Nội FC
Nam Định FC
18:00
Becamex Bình Dương
U19 Đông Nam Á
Timor Leste U19
15:00
U19 Lào
Singapore U19
19:00
Cambodia U19
Hàn Quốc
Vòng 19
Daegu FC
17:00
Suwon City
Suwon Samsung Bluewings
17:30
Incheon United
Giao hữu quốc tế
North District FC
14:30
Sham Shui Po
CS Universitatea Craiova
16:00
Heidenheimer
Shatin SA
16:45
Wofoo Tai Po
Universitaea Cluj
18:00
NK Aluminij
SV Kirchanschoring
18:00
Wacker Burghausen
Radomiak Radom
18:00
Arka Gdynia
Bischofswerdaer FV
18:30
BSG Chemie Leipzig
FC Twente Enschede
19:00
Nordsjaelland
WSG Wattens
20:00
Nurnberg
FC Teutonia 05
20:00
Lupo-Martini Wolfsburg
Schwarz-Weiss Essen
20:00
Rot-Weiss Essen
TSG Sprockhovel
20:00
FSV Duisburg
Otrokovice
20:00
MFK Dubnica nad Vahom
Waldgirmes
20:00
SG Viktoria Bronnzell
Karlsruher SC
20:30
Werder Bremen
Lokomotiv Moscow
20:30
Fakel
Gosport Borough
21:00
Portsmouth
Tubize
21:00
Zulte-Waregem
Schalke 04 (Youth)
22:00
SpVgg Vreden 1921
Radomlje
22:00
Slask Wroclaw
FC Krasnodar
22:59
FK Forte Taganrog
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Giao Hữu ĐTQG
Latvia U17
19:00
Lithuania U17
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
Djurgardens
20:00
Hammarby
Varbergs BoIS FC
20:00
IFK Varnamo
Hacken
22:30
Elfsborg
IFK Norrkoping FK
22:30
IK Sirius FK
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Công An Nhân Dân
15:30
Bình Phước
Đồng Tâm Long An
17:00
Huế FC
Phố Hiến
18:00
Quảng Nam FC
Na Uy
Vòng 12
Sarpsborg 08
22:59
Sandefjord
Kristiansund BK
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
22:59
Molde
Aalesund FK
22:59
Stromsgodset
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
05:00
Toluca
Chivas Guadalajara
05:05
FC Juarez
Tigres UANL
07:05
CDSyC Cruz Azul
Club America
09:05
Atlas
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Trung Quốc
Vòng 8
Meizhou Hakka
15:30
Shenzhen FC
Dalian Pro
16:30
Changchun Yatai
Tianjin Tigers
16:30
Beijing Guoan
Shandong Taishan
18:30
Guangzhou City
Wuhan three town
18:30
Shanghai Shenhua
Zhejiang Greentown
19:00
Henan Songshan Longmen
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Tokyo Verdy
16:00
FC Ryukyu
VĐQG Brazil
Vòng 15
Ceara
05:00
Internacional RS
Palmeiras
07:00
Atletico Paranaense
Avai FC SC
21:00
Cuiaba
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
VĐQG Chile
Vòng 16
Huachipato
07:00
Curico Unido
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Gimnasia La Plata
06:30
Defensa Y Justicia
Union Santa Fe
22:59
Lanus
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 24
Chungnam Asan
16:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
18:00
Jeonnam Dragons
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
Throttur Reykjavik
22:59
Volsungur husavik
Malaysia
Vòng 12
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Terengganu
20:00
Pahang
Terengganu
20:00
Pahang
Korea League 4
Vòng 21
Daejeon Hana Citizen II
14:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Chuncheon Citizen
15:00
Gangwon II
Seoul United
15:00
Geoje Citizen
Yangpyeong
15:00
Pyeongchang FC
Jinju Citizen
16:00
Daegu FC II
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Lokomotiv Astana
20:00
Maktaaral
FC Kairat Almaty
22:00
Akzhayik Oral
FK Aksu
22:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 10
Jelgava
19:00
Olaine
Rezekne/BJSS
21:00
Salaspils
Myanmar Professional League
Vòng 2
Ayeyawady united
15:30
Laconi Lian
FFSA Premier League
Vòng 17
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Cumberland United FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Atlanta United FC II
06:30
El Paso Locomotive FC
Indy Eleven
06:35
Miami FC
Tampa Bay Rowdies
06:35
Memphis 901
Louisville City FC
07:00
Birmingham Legion
San Antonio
08:00
Charleston Battery
Monterey Bay FC
09:00
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:30
Detroit City
Phoenix Rising FC
09:30
Orange County Blues FC
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Europe BSWCP
Division A
Spain Beach Soccer
18:30
Azerbaijan Beach Soccer
Poland Beach Soccer
21:00
France Beach Soccer
Italy Beach Soccer
22:30
Ukraine Beach Soccer
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Ismaily
22:59
Ghazl El Mahallah
Future PA
22:59
Enppi
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Deportivo Pereira
02:00
Alianza Petrolera
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Patriotas FC
02:00
Atletico Junior Barranquilla
Union Magdalena
02:00
Deportiva Once Caldas
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
NSW Premier League
Vòng 18
Sydney Olympic
13:00
Sydney United
Sydney FC (Youth)
13:30
Blacktown City Demons
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney FC U20
13:30
Blacktown City FC U20
Sydney Olympic U20
15:15
Sydney United 58 U20
Mexico U20
Vòng 1
San Luis U20
21:00
Leon U20
Pumas U20
21:00
Club Tijuana U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
Latvian Higher League
Vòng 20
Tukums-2000
22:00
Metta/LU Riga
USA Women
Vòng 7
Sky Blue FC (nữ)
06:05
Chicago Red Stars (nữ)
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Nigerian Premier League
Vòng 36
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
Kwara United
22:00
Nasarawa United
MFM FC
22:00
Niger Tornadoes FC
Plateau United
22:00
Lobi Stars
Remo Stars
22:00
Enyimba
Rivers United
22:00
Kano Pillars
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
13:30
Blacktown Spartans(nữ)
Aime Rigi (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Maca Searle (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Northern Tigers FC (nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
Magia Futbol Academy
05:00
Miami Beach CF
Erie Commodores
06:05
FC Buffalo
Hartford City FC
06:05
Valeo FC
Richmond Kickers
06:05
North Carolina
Australian cloth
Vòng 15
Newmarket SFC
13:00
Centenary Stormers
Bayside United FC
14:00
Mount Gravatt Hawks
St George Willawong FC
14:00
The Lakes
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth SC (nữ)
14:00
Murdoch University Melville FC (nữ)
Tajikistan
Vòng 11
Ravshan Kulob
19:30
FK Eskhata
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Khatlon
Regar-TadAZ Tursunzoda
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 14
Tanjong Pagar Utd
16:30
Lion City Sailors
Belarus Reserve League
Vòng
Bate Borisov Reserves
17:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
Belshina Babruisk Reserve
17:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Dinamo Minsk Reserves
17:00
FC Isloch Reserves
Dnepr Mogilev Reserves
17:00
FC Minsk Reserves
FC Gomel Reserves
17:00
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:00
Dinamo Brest Reserves
Torpedo Zhodino Reserves
17:00
FC Slutsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Senegal (nữ)
22:00
Uganda (nữ)
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
ACT Premier League
Vòng 12
Canberra FC
12:00
Belconnen United
Gungahlin United
12:00
OConnor Knights
USA USL League Two
Vòng
Reading United
06:00
West Chester United
FC Miami City
06:00
The Villages
Tri Cities FC
06:00
South Georgia Tormenta B
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Northern Virginia FC
06:30
Cardinals FC
East Atlanta
06:30
Knoxville troops
SC United Bantams
06:30
Tennessee SC
AFC Ann Arbor
06:30
Lansing City
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
VĐQG Belarus
Vòng 13
FK Vitebsk
20:00
Dinamo Brest
BATE Borisov
22:00
Energetik-BGU Minsk
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Rappe GOIF
19:00
Oskarshamns AIK
Lucksta IF
20:00
IFK Ostersund
IFK Lulea
21:00
Umea FC
Nhật bản
Vòng 15
Ehime FC (nữ)
13:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
13:00
Speranza Takatsuki(nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
15:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
QLD Division 1
Vòng 16
Ipswich knights SC
12:00
Southside Eagles
Sunshine Coast FC
13:15
Western Pride
Caboolture FC
15:00
Rochedale Rovers
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
Atletico Colegiales
21:00
2 de Mayo PJC
Sol de America Pastoreo
21:00
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 16
CRB AL
06:30
Guarani SP
Ponte Preta
21:00
Tombense
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
22:00
AI Kahrabaa
Arbil
22:00
Al Karkh
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Yassy Turkistan
19:00
Baikonur
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Matsue City FC
13:00
Mio Biwako Shiga
Veertien Kuwana
13:00
Criacao Shinjuku
Kochi United
13:00
Maruyasu Industries
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Pocheon FC
15:00
Ulsan Citizens
Dangjin Citizen
17:00
Gangneung City
Hwaseong FC
17:00
Busan Transportation Corporation
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Tallinna FC Levadia B
22:59
Viimsi MRJK
Singapore National Football League
Vòng
Mattar Sailors FC
16:00
Katong FC
Racing Club Warwick FC
18:30
Yishun Sentek Mariners
Bolivia Primera Division
Vòng 3
Independiente Petrolero
06:30
Blooming
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
CD La Union Pujili
03:00