Link xem trực tiếp tennis Davis Cup Finals 2021 hôm nay mới nhất

Tiểu Lam

Tiểu Lam

BTV thể thao

Thứ bảy, 27/11/2021 16:00 (GMT+7)

Link xem trực tiếp tennis giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem các trận đấu tại VCK Davis Cup 2021 nhanh nhất và chính xác nhất.

Thông tin giải đấu VCK Davis Cup

VCK Davis Cup 2021 sẽ chính thức khởi tranh vào ngày 25/11. Đây là giải quần vợt đồng đội nam giữa các quốc gia với nhau, do Liên đoàn quần vợt thế giới tổ chức. Giải sẽ kéo dài trong vòng 10 ngày, đến 5/12/2021.

>>> XEM NGAY: Kết quả VCK Davis Cup 2021

Hiện tại, 18 đội tuyển giành vé đến VCK Davis Cup năm nay đã được xác định. Họ được chia thành 6 bảng đấu như sau: Bảng A gồm Nga, Tây Ban Nha và Ecuador; Bảng B gồm Canada, Kazakhstan và Thụy Điển; Bảng C gồm Pháp, Anh và CH Séc; Bảng D gồm Croatia, Australia và Hungary; Bảng E gồm Mỹ, Italy và Colombia; Bảng F gồm Serbia, Đức và Áo.

Link xem trực tiếp Davis Cup Finals 2021 hôm nay mới nhất - Ảnh 1

18 cái tên này bao gồm 4 ĐT lọt vào bán kết mùa giải 2019, 2 đội nhận được suất đặc cách của BTC và 12 đội nhất bảng giai đoạn vòng loại (diễn ra hồi tháng 2/2019). Ở vòng bảng, họ sẽ thi đấu vòng tròn tính điểm. 6 đội nhất bảng cùng 2 đội nhì bảng xuất sắc nhất sẽ giành vé vào tứ kết. 

Các yếu tố để xác định 2 suất nhì bảng đi tiếp lần lượt là tỷ lệ thắng các trận đấu, tỷ lệ thắng các set và sau đó là tỷ lệ thắng các game. Các trận đấu sẽ diễn ra theo thể thức “best of three”. Trong đó, sẽ có 2 trận đánh đơn và 1 trận đôi.

Hiện tại, Mỹ đang là đội giàu thành tích nhất tại Davis Cup khi sở hữu 32 danh hiệu. Những cái tên tiếp theo lần lượt là Australia (28 danh hiệu), Pháp và Anh đồng hạng (10 danh hiệu).

LINK XEM TRỰC TIẾP DAVIS CUP 2021 HÔM NAY 27/11 - VÒNG BẢNG

LINK XEM

(Đang cập nhật)

DANH SÁCH 6 BẢNG ĐẤU TẠI VCK DAVIS CUP 2021

Bảng A (Madrid)

Nga: Daniil Medvedev, Andrey Rublev, Aslan Karatsev, Karen Khachanov, Evgeny Donskoy.

Tây Ban Nha: Pablo Carreno Busta, Roberto Bautista Agut, Carlos Alcaraz, Feliciano Lopez, Marcel Granollers.

Ecuador: Emilio Gomez, Roberto Quiroz, Diego Hidalgo, Gonzalo Escobar, Antonio Cayetano March.

Bảng B (Madrid)

Canada: Felix Auger-Aliassime, Denis Shapovalov, Vasek Pospisil, Brayden Schnur, Peter Polansky.

Kazakhstan: Alexander Bublik, Mikhail Kukushkin, Dmitry Popko, Aleksandr Nedovyesov, Andrey Golubev.

Thụy Điển: Elias Ymer, Mikael Ymer, Jonathan Mridha, Andre Goransson.

Bảng C (Innsbruck)

Pháp: Ugo Humbert, Arthur Rinderknech, Richard Gasquet, Pierre-Hugues Herbert, Nicolas Mahut.

Anh: Cameron Norrie, Daniel Evans, Joe Salisbury, Neal Skupski.

CH Séc: Jiri Vesely, Tomas Machac, Zdenek Kolar, Jiri Lehecka, Lukas Rosol.

Bảng D (Turin)

Croatia: Marin Cilic, Borna Coric, Borna Gojo, Nikola Mektic, Mate Pavic.

Australia: Alex de Minaur, John Millman, Jordan Thompson, Alexei Popyrin, John Peers.

Hungary: Marton Fucsovics, Attila Balazs, Zsombor Marozsan, Mate Valkusz.

Bảng E (Turin)

Mỹ.: John Isner, Reilly Opelka, Taylor Fritz, Jack Sock, Rajeev Ram.

Italy: Matteo Berrettini, Jannik Sinner, Lorenzo Sonego, Fabio Fognini, Lorenzo Musetti.

Colombia: Daniel Elahi Galan, Nicolas Mejia, Juan Sebastian Cabal, Robert Farah.

Bảng F (Innsbruck)

Serbia: Novak Djokovic, Filip Krajinovic, Dusan Lajovic, Laslo Djere, Miomir Kecmanovic.

Đức: Jan-Lennard Struff, Dominik Koepfer, Peter Gojowczyk, Kevin Krawietz, Tim Puetz.

Áo: Dennis Novak, Jurij Rodionov, Gerald Melzer, Oliver Marach, Philipp Oswald.

TIN LIÊN QUAN

Lý Hoàng Nam thua trận, ĐT quần vợt Việt Nam vẫn thắng nghẹt thở ngày ra quân tại Davis Cup 2021

Đội tuyển Việt Nam đã có một trận ra quân khó khăn ở Davis Cup 2021 nhóm III khu vực Châu Á - Thái Bình Dương khi đối đầu với đội tuyển Pacific Oceania.

Kết quả bốc thăm VCK Davis Cup 2021: Djokovic nằm ở bảng đấu nào?

ATP Tour 26/10/2021

Mới đây, Liên đoàn quần vợt thế giới đã công công bố 6 bảng đấu cùng danh sách các tay vợt tham dự VCK Davis Cup 2021. Đáng chú ý, cả 2 tay vợt hàng đầu thế giới là Novak Djokovic và Daniil Medvedev đều sẽ góp mặt.

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2021, ltd VCK Davis Cup hôm nay

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2021 mới nhất. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Xem trực tiếp tennis Davis Cup Finals 2021 ở đâu, trên kênh nào?

ATP Tour 5 ngày trước

Xem danh sách các kênh phát sóng trực tiếp giải tennis Davis Cup Finals 2021. Lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2021 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Djokovic thắng dễ, Serbia ra quân thuận lợi ở VCK Davis Cup 2021

Trong trận ra quân tại VCK Davis Cup 2021, ĐT quần vợt Serbia của Novak Djokovic đã giành thắng lợi 3-0 trước Áo.

Alcaraz dính COVID-19, tuyển tennis Tây Ban Nha thiệt quân ở Davis Cup

Thần đồng Carlos Alcaraz đã không may nhiễm COVID-19 và không thể cùng tuyển quần vợt Tây Ban Nha chinh chiến tại VCK Davis Cup 2021.

Vì sao Roger Federer chưa giải nghệ ở tuổi 40?

Tàu tốc hành vẫn chưa dừng lại ngay cả khi đã bước qua tuổi tứ tuần và không còn thi đấu thường xuyên như trước. Có một lý do vô cùng tế nhị đằng sau quyết định chưa gác vợt.

‘Tiểu Nadal’ Carlos Alcaraz vô địch Next Gen ATP Finals 2021

Đánh bại Sebastian Korda với tỷ số 3-0, Carlos Alcaraz đã trở thành chủ nhân của danh hiệu Next Gen ATP Finals 2021.

Trực tiếp tennis Chung kết Stockholm Open - Shapovalov vs Paul, 22h00 ngày 13/11

Trực tiếp tennis Chung kết Stockholm Open 2021 trận Denis Shapovalov vs Tommy Paul, 22h00 ngày 13/11. Link xem trực tiếp trận Denis Shapovalov vs Tommy Paul tại giải Stockholm Open 2021 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp tennis Next Gen ATP Finals 2021 hôm nay

Link xem trực tiếp tennis Next Gen ATP Finals 2021 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật link xem tennis giải quần vợt Next Generation ATP Finals 2021 đơn nam nhanh nhất.

Djokovic báo thù Medvedev thành công, đăng quang Paris Masters lần thứ 6

Novak Djokovic vừa có màn lội ngược dòng ấn tượng trước Daniil Medvedev để chính thức đăng quang ngôi vô địch Paris Masters 2021.

Kết quả tennis Chung kết Paris Masters 2021 - Djokovic vs Medvedev, 21h00 hôm nay 7/11

Kết quả tennis Chung kết Paris Masters 2021 trận Novak Djokovic vs Daniil Medvedev, 21h00 ngày 7/11. Kết quả trận Novak Djokovic vs Daniil Medvedev tại giải Paris Masters 2021 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Medvedev thắng áp đảo Zverev, tái ngộ Djokovic ở chung kết Paris Masters 2021

Trái với mong đợi của nhiều người, trận bán kết 2 Paris Masters 2021 lại diễn ra thế trận 1 chiều, khi Daniil Medvedev có chiến thắng áp đảo trước Alexander Zverev.

Djokovic thắng ngược Hurkacz, lần thứ 7 giành vé vào chung kết Paris Masters

Novak Djokovic đã ghi tên mình vào trận chung kết Paris Masters 2021 sau trận thắng ngược hạt giống số 7 Hubert Hurkacz.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
Real Madrid
03:00
Sevilla
Osasuna
03:00
Elche
Vòng 14
Napoli
02:45
Lazio
Vòng 15
Marseille
02:45
Troyes
Giao hữu quốc tế
Club Infantil Oriental
02:30
Arijon
Kimberley Mar del Plata
02:30
Argentinos Del Sud
Giao Hữu ĐTQG
Netherlands (nữ) U19
20:00
England (nữ) U19
Portugal (nữ) U23
22:00
Italy (nữ) U23
Gibraltar(w)
00:00
Liechtenstein (nữ)
Hà Lan (nữ)
01:40
Japan (nữ)
Vòng 20
Derby County
02:45
Queens Park Rangers (QPR)
Bồ Đào Nha
Vòng 12
Sporting CP
01:00
CD Tondela
FC Porto
03:30
Vitoria Guimaraes
Estoril
03:15
Santa Clara
Hà Lan
Vòng 14
Vitesse Arnhem
02:00
AZ Alkmaar
VĐQG Thụy Điển
Vòng 29
Elfsborg
01:00
AIK Solna
Mjallby AIF
01:00
Orebro
IK Sirius FK
01:00
Hacken
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Goztepe
00:00
Fenerbahce
Na Uy
Vòng 28
Brann
01:00
Molde
VĐQG Mexico
Vòng
Tigres UANL
07:00
Santos Laguna
Club Leon
09:05
Puebla
Nga
Vòng 16
FC Ufa
21:00
Spartak Moscow
Arsenal Tula
22:59
Lokomotiv Moscow
VĐQG Slovakia
Vòng 16
Slovan Bratislava
00:00
SKF Sered
VĐQG Bỉ
Vòng 16
Royal Antwerp
03:00
Oostende
Serie B Italia
Vòng 14
Como
02:30
Parma
Ternana
02:30
Crotone
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Eibar
03:00
Girona
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 12
Academica Coimbra
02:30
SC Covilha
Estrela da Amadora
01:00
SL Benfica B
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 17
Emmen
02:00
Almere City FC
VĐQG Slovenia
Vòng 18
NK Mura 05
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 17
CS Universitatea Craiova
01:30
FC Steaua Bucuresti
Gaz Metan Medias
22:30
Farul Constanta
CFR Cluj
01:30
Academica Clinceni
VĐQG Brazil
Vòng 36
Atletico Mineiro
02:00
Fluminense RJ
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Atletico Paranaense
Internacional RS
05:00
Santos
Atletico Clube Goianiense
05:00
Bahia
Đan Mạch
Vòng 17
Vejle
01:00
Midtjylland
VĐQG Chile
Vòng 33
Colo Colo
04:00
Union Espanola
Curico Unido
04:00
Palestino
Univ Catolica
04:00
Huachipato
Union La Calera
04:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 16
Ludogorets Razgrad
22:15
CSKA Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
Rosario Central
03:00
River Plate
Defensa Y Justicia
05:15
Colon de Santa Fe
Argentinos juniors
05:15
Gimnasia La Plata
Boca Juniors
07:30
Newells Old Boys
Union Santa Fe
03:00
Atletico Tucuman
Racing Club
05:15
Lanus
Central Cordoba SDE
07:30
Arsenal de Sarandi
CA Platense
07:30
CA Huracan
Hạng 3 Đức
Vòng 17
Te Cu Kukuh Atta Seip
01:00
Zwickau
VĐQG Venezuela
Vòng 8
Deportivo La Guaira
02:00
Deportivo Lara
Deportivo Tachira
02:00
Caracas FC
Monagas SC
07:00
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Tuzlaspor
00:00
Erzurum BB
Hạng 2 Serbia
Vòng 20
Mladost Novi Sad
19:00
IMT Novi Beograd
Indonesia Super League
Vòng
Pusamania Borneo FC
20:45
Persija Jakarta
Bahraini King’s Cup
Quarterfinals
Al-Ahli(BHR)
22:15
Al-Najma
Al-Hadd
00:30
Al Khaldiya
Serbia
Vòng 18
Novi Pazar
21:00
Proleter
Vojvodina Novi Sad
22:59
Mladost Lucani
Hạng 2 Hungary
Vòng 18
Kecskemeti TE
02:00
Szombathelyi Haladas
Hạng nhất Mỹ
Vòng
Tampa Bay Rowdies
06:30
Orange County Blues FC
VĐQG Iran
Vòng 7
Peykan
18:30
Gol Gohar FC
Sepahan
19:30
Nassaji Mazandaran
Mes Rafsanjan
19:30
Persepolis Pakdasht
Sanat-Naft
19:30
Esteghlal Tehran
Persepolis
21:30
Naft Masjed Soleyman FC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 11
Birmingham City U23
02:00
Fulham U23
Manchester City U23
02:00
Leeds United U23
Reading U23
02:00
Middlesbrough U23
Sunderland U23
02:00
Nottingham Forest U23
Wolves U23
02:00
Norwich City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 5
Leones
01:30
Real Cartagena
Union Magdalena
03:30
Fortaleza F.C
Bogota FC
07:40
Llaneros FC
Bogota FC
07:40
Llaneros FC
Burundi League
Vòng 12
Bujumbura City
20:00
BS Dynamic
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
America de Cali
06:00
Millonarios
Alianza Petrolera
08:05
Deportes Tolima
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 6
UAI Urquiza
03:00
Canuelas FC
Deportivo Armenio
03:00
Villa San Carlos
Chile Primera D
Vòng
Iberia Los Angeles
04:00
AC Colina
Colchagua CD
04:00
Deportes Recoleta
D. Concepcion
04:00
Deportes Valdivia
Israel C League
Vòng
SC Ramla
01:00
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
England FA Vase
Vòng 2
Bradford Park Avenue
02:45
Marine
Israel B League
Vòng 12
Maccabi Kabilio Jaffa
00:00
SC Maccabi Ashdod
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 21
CD Achuapa
01:00
Xelaju MC
Cyprus 1 Division
Vòng 11
Anorthosis Famagusta FC
22:45
Apollon Limassol FC
APOEL Nicosia
01:00
Omonia Nicosia FC
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
FC Nordsjaelland Reserve
19:00
Brondby Reserve
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
Oman Club
19:35
Al-Seeb
Alrstak
19:40
Al-Msnaa
Al-Msnaa
19:45
Oman Club
Al-Seeb
19:45
Alrstak
Al-Nasr(OMA)
21:20
Dhufar
Armenia Division 2
Vòng 4
Pyunik B
17:00
Alashkert B Martuni
Uganda Division 2
Vòng
Proline FC
19:00
Kataka FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Macara
07:00
Barcelona SC(ECU)
Universidad Catolica
07:00
9 de Octubre
Scotland FA Cup
Vòng 3
Brechin City
02:45
Darvel FC
Georgia Primera Division
Vòng 35
Samgurali Tskh
16:30
Dinamo Batumi
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Saburtalo Tbilisi
Azerbaijan Premier League
Vòng 12
FK Gilan Gabala
19:00
Qarabag
Brazil Serie B
Vòng 38
Goias
02:00
Brusque FC
Avai FC SC
02:00
Sampaio Correa
Londrina PR
02:00
Vasco da Gama
Vitoria BA
02:00
Vila Nova
Botafogo RJ
02:00
Guarani SP
Remo Belem (PA)
02:00
Confianca SE
Operario Ferroviario PR
02:00
CRB AL
Centro Sportivo Alagoano
02:00
Brasil de Pelotas
Nữ Trung Quốc
Vòng
Sichuan (nữ)
14:30
Beijing Beikong (nữ)
Shandong Ticai (nữ)
14:30
HeNan Huishang (nữ)
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 13
Al Kholood
19:15
Al-Jabalain
Bisha FC
19:35
Al-Shoalah
AL-jeel
21:30
Al-Kawkab
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Mictlan
02:00
Deportivo Mixco
Montenegro Division 2
Vòng 18
FK Mladost DG
19:00
FK Berane
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 6
JS Bordj Menaiel
21:00
Hamra Annaba
WA Boufarik
21:00
RC Kouba
USMM Hadjout
21:00
El Bayadh
ASM Oran
21:00
MCB Oued Sly
CRB Temouchent
21:00
ES Ben Aknoun
SKAF Khemis Melina
21:00
CRB Ain Ouessara
US Chaouia
21:00
CA Batna
NRB Teleghma
21:00
MC El Eulma
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
IRB Ouargla
JSM Bejaia
21:00
Hanshely
USM Annaba
21:00
AS Ain Mlila
USM EL HARRACH
21:00
JSM Tiaret
JSM Skikda
21:00
IRB Lakhdaria
GC Mascara
21:00
MC Saida
MO Constantine
21:00
MO Bejaia
USM Bel Abbes
21:00
SC Ain Defla
Israel Leumit League
Vòng 12
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Afula
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Umm Al Fahm
00:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Italy C1
Vòng 16
Albinoleffe
20:30
Piacenza
Juve Stabia
03:00
Taranto Sport
Germany Regionalliga
Vòng 18
Hamburger SV (Youth)
20:00
Holstein Kiel II
Bolivia Primera Division
Vòng 27
Royal Pari FC
02:00
Real Potosi
Jorge Wilstermann
04:15
Bolivar
Hạng 2 Bỉ
Vòng 13
Jeunesse Molenbeek
02:00
KMSK Deinze
Turkmenistan
Vòng 9
HTTU Asgabat
17:00
Energetik Mary
Kopetdag Asgabat
17:00
FC MERW
Sagadam FK
17:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng
Sporting Cristal
03:00
Alianza Lima
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 3
Bei Li Gong
14:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Guizhou Hengfeng F.C.
18:35
Kunshan FC
Hạng 3 Mexico
Vòng
Montaneses FC
01:00
Reboceros de La Piedad
Ukraina
Vòng 16
PFC Oleksandria
00:30
Zorya
Mexico Liga TDP
Vòng
Oceania FC
01:10
Escorpiones FC II
Malta First Division League
Vòng 8
Mqabba FC
01:00
Zejtun Corinthians
Pieta Hotspurs
22:59
Senglea Athletic
Rabat Ajax
03:00
San Gwann
U19 Hungary
Vòng
Ujpesti TE U19
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
Bolivia Nacional B
Vòng
Universitario de Sucre
02:00
Garcia Agreda
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Arminia Ludwigshafen
01:00
TSG Pfeddersheim
Brazil Copa Fares Lopes
Caucaia CE
01:00
Icasa CE
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Northern Ireland (nữ)
02:00
North Macedonia (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Semen Padang
15:15
AS Abadi
Persis Solo FC
18:15
PSCS Cilacap
PSPS Pekanbaru
20:30
BaBel United
England Southern League Central Division
Vòng 13
Redditch United
02:45
Banbury United
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Cerro Largo
02:30
Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng
Sportivo Dock Sud
03:00
Berazategui
Ấn Độ Super League
Vòng 3
Northeast United
21:00
Chennai Titans
Israel Premier League
Vòng 10
Hapoel Haifa
01:15
Maccabi Tel Aviv
Hapoel Tel Aviv
01:45
Maccabi Haifa
Argentine Division 2
Vòng
Almirante Brown
06:00
Independiente Rivadavia
Ferrol Carril Oeste
07:10
San Martin Tucuman
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Cerro Porteno
05:00
12 de Octubre
Guairena
05:00
Guarani CA
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 11
Estoril U23
18:00
Sporting Lisbon Sad U23
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng
Centro Espanol
03:00
Defensores de Cambaceres
Sportivo Barracas
03:00
Puerto Nuevo
Cúp Quốc Gia Syria
match
AI Nabk
18:00
Al-Horiyah
Hutteen FC
18:00
Al-Mohafza
Al-Shorta Damascus
18:00
Shorta Hama
Brazil national youth (U20) Football Championship
Barra Mansa/RJ U20
01:00
Queimados U20
Perolas Negras Youth
01:10
Serrano RJ U20
Brazil Copa Gaucho
Gloria RS
01:30
Tres Passos RS
Brazil Serie D
Nova Venecia FC
01:00
Aster Brasil FC
Sport Lagoa Seca
02:00
Auto Esporte Clube PB
Uberaba MG
02:00
Boston
Caravaggio FC
02:00
Blumenau EC
Nicaragua Apertura league
Vòng
Walter Ferretti
07:00
Real Esteli
VĐQG Costa Rica
Vòng 22
Sporting San Jose
04:00
Herediano
Cartagines Deportiva SA
04:00
Jicaral
Guadalupe FC
04:00
Santos De Guapiles
AD Guanacasteca
04:00
Deportivo Saprissa
Deportivo Saprissa
05:00
AD San Carlos
Brazil L
Vòng
Olaria
01:00
Perolas Negras
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 6
Zhejiang Yiteng FC
13:00
Quanzhou Yaxin
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
13:00
Yunnan Kunlu
Shaanxi Beyond
13:30
Hubei Chufengheli FC
Wuxi Wugou
13:30
Dantong Tengyue
Kosovo Superliga
Vòng 16
KF Drita Gjilan
19:00
KF Dukagjini
Hạng 2 Ukraina
Vòng 20
FK Avanhard Kramatorsk
18:15
Alians Lypova Dolyna
Obolon Kiev
22:30
Metalist Kharkiv
England U23 1.Liga
Vòng 11
Charlton U23
20:00
Queens Park Rangers U23
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
Uniao Frederiquense RS
01:30
Guarany de Bage
U21 Bỉ
Vòng 12
Westerlo U21
00:30
Lierse U21
RWD Molenbeek U21
00:30
Excelsior Virton U21
KV Oostende U21
00:30
AS Eupen U21
Lommel SK U21
00:30
RS Waasland Beveren U21
Kortrijk U21
00:30
Seraing U21
St. Gilloise U21
00:30
Deinze U21
Beerschot Wilrijk U21
00:30
Excelsior Mouscron U21
Racing Genk U21
01:30
Zulte-Waregem U21
KAA GentU21
01:30
Club Brugge U21
Standard Liege U21
01:30
St.-Truidense U21
Cercle Brugge U21
02:00
Royal Antwerp FC U21
Oud Heverlee Leuven U21
02:00
Anderlecht U21
KV Mechelen U21
02:00
Royal Charleroi U21
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng
FC Kansas City
03:00
Real Salt Lake
Philadelphia Union
05:30
Nashville

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis