Lịch thi đấu tennis ATP Tour 2022, lịch giải tennis nam hôm nay

Tiểu Lam

Thứ bảy, 01/01/2022 06:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu tennis ATP Tour 2022 mới nhất cập nhật. Xem lịch trình các giải đấu quần vợt nam ATP mùa giải 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

ATP Tour là hệ thống  quần vợt chuyên nghiệp dành cho các tay vợt nam, do Hiệp hội Quần vợt Chuyên nghiệp thế giới (ATP) tổ chức. Trong năm 2022, ATP Tour sẽ bao gồm các giải Grand Slam, ATP Finals, ATP Masters 1000, ATP Cup, ATP 500 và ATP 250. 

Ngoài ra còn có các giải không tính điểm vào BXH ATP thế giới gồm Davis Cup (do ITF tổ chức), Next Gen ATP Finals, Laver Cup (dời lại từ năm 2020).

>>> Chi tiết Lịch thi đấu Wimbledon, trực tiếp giải tennis Wimbledon hôm nay

Lịch thi đấu tennis ATP Tour 2022, lịch giải tennis nam hôm nay - Ảnh 2
Lịch thi đấu tennis ATP Tour 2022 mới nhất

LỊCH THI ĐẤU TENNIS ATP 2022 MỚI NHẤT

Grand Slam là hệ thống 4 giải đấu lớn nhất trong một năm dương lịch bao gồm Australian Open (Giải quần vợt Úc mở rộng), Roland Garros (Giải quần vợt Pháp mở rộng), (Wimbledon - Giải quần vợt Anh mở rộng) và US Open (Giải quần vợt Mỹ mở rộng). 4 giải này có mức tiền thưởng cao nhất, mang nhiều điểm xếp hạng nhất và cũng là những giải đấu được biết đến nhiều nhất. 

ATP Finals là giải đấu tennis cuối cùng trong năm, dành riêng cho 8 tay vợt xuất sắc nhất hay là 8 tay vợt xếp hạng cao nhất trên hệ thống tính điểm ATP. Không giống các giải quần vợt khác, giải này sẽ không thi đấu loại trực tiếp. Thay vào đó, các tay vợt được chia thành 2 bảng thi đấu vòng tròn một lượt tính điểm, sau đó chọn ra 2 người đứng đầu mỗi bảng vào thi đấu bán kết rồi chung kết. 

ATP Cup là giải đấu đồng đội, bắt đầu được đưa vào hệ thống của ATP từ năm 2020. Đây là giải đấu sẽ được diễn ra vào đầu tháng 1 ở các thành phố tại Australia. Theo đó, 24 đội tuyển hàng đầu thế giới sẽ được chia làm 4 bảng, thi đấu theo thể thức như World Cup trong môn bóng đá để tìm ra nhà vô địch. 

Cuối cùng, ATP Masters 1000, ATP 500 và ATP 250 là các giải diễn ra quanh năm. Nhà vô địch ở các giải đấu này sẽ được cộng tương ứng 1000, 500 và 250 điểm vào BXH thế giới. 

LỊCH THI ĐẤU QUẦN VỢT ATP TOUR MÙA GIẢI 2022

GIẢI ĐẤU HẠNG MỤC MẶT SÂN NGÀY KHỞI TRANH NGÀY KẾT THÚC
ATP Cup Đồng đội Cứng 1/1/2022 9/1/2022
Adelaide International 1 ATP 250 Cứng 3/1/2022 9/1/2022
Melbourne Open ATP 250 Cứng 4/1/2022 9/1/2022
Sydney Tennis Classic ATP 250 Cứng 10/1/2022 15/1/2022
Adelaide International 2 ATP 250 Cứng 10/1/2022 15/1/2022
Australian Open Grand Slam Cứng 17/1/2022 30/1/2022
Open Sud de France ATP 250 Cứng 31/1/2022 6/2/2022
Cordoba Open ATP 250 Đất nện 31/1/2022 6/2/2022
Tata Open Maharashtra ATP 250 Cứng 31/1/2022 6/2/2022
ABN Amro World Tennis Tournament (Rotterdam) ATP 500 Cứng 7/2/2022 13/2/2022
Dallas Open ATP 250 Cứng 7/2/2022 13/2/2022
Argentina Open ATP 250 Đất nện 7/2/2022 13/2/2022
Rio Open ATP 500 Đất nện 14/2/2022 20/2/2022
Delray Beach Open ATP 250 Cứng 14/2/2022 20/2/2022
Open 13 Provence ATP 250 Cứng 14/2/2022 20/2/2022
Qatar Open ATP 250 Cứng 14/2/2022 20/2/2022
Dubai Tennis Championships ATP 500 Cứng 21/2/2022 26/2/2022
Mexican Open ATP 500 Cứng 21/2/2022 26/2/2022
Chile Open ATP 250 Đất nện 21/2/2022 27/2/2022
Davis Cup Đồng đội Cứng 28/2/2022  
BNP Paribas Open ATP 1000 Cứng 10/3/2022 20/3/2022
Miami Open ATP 1000 Cứng 23/3/2022 3/4/2022
U.S. Men's Clay Court Championships ATP 250 Đất nện 4/4/2022 10/4/2022
Grand Prix Hassan II ATP 250 Đất nện 4/4/2022 10/4/2022
Monte Carlo Masters ATP 1000 Đất nện 10/4/2022 17/4/2022
Barcelona Open ATP 500 Đất nện 18/4/2022 24/4/2022
Serbian Open ATP 250 Đất nện 18/4/2022 24/4/2022
Estoril Open ATP 250 Đất nện 25/4/2022 1/5/2022
BMW Open (Munich) ATP 250 Đất nện 25/4/2022 1/5/2022
Madrid Open ATP 1000 Đất nện 1/5/2022 8/5/2022
Italian Open ATP 1000 Đất nện 8/5/2022 15/5/2022
Geneva Open ATP 250 Đất nện 15/5/2022 21/5/2022
Lyon Open ATP 250 Đất nện 15/5/2022 21/5/2022
French Open Grand Slam Đất nện 22/5/2022 5/6/2022
Libema Opn ATP 250 Cỏ 6/6/2022 12/6/2022
Mercedes Cup (Stuttgart) ATP 250 Cỏ 6/6/2022 12/6/2022
Noventi Open (Halle) ATP 500 Cỏ 13/6/2022 19/6/2022
Cinch Championships ATP 500 Cỏ 13/6/2022 19/6/2022
Mallorca Open ATP 250 Cỏ 19/6/2022 25/6/2022
Eastbourne International ATP 250 Cỏ 20/6/2022 25/6/2022
Wimbledon Grand Slam Cỏ 27/6/2022 10/7/2022
Hall of Fame Open (Newport) ATP 250 Cứng 11/7/2022 17/7/2022
Swedish Open ATP 250 Đất nện 11/7/2022 17/7/2022
Hamburg Open ATP 500 Đất nện 18/7/2022 24/7/2022
Croatia Open ATP 250 Đất nện Chưa xác định  
Swiss Open ATP 250 Đất nện 18/7/2022 24/7/2022
Atlanta Open ATP 250 Cứng 25/7/2022 31/7/2022
Kitzbuhel Open ATP 250 Đất nện 25/7/2022 31/7/2022
Citi Open ATP 500 Cứng 1/8/2022 7/8/2022
Los Cabos Open ATP 250 Cứng 1/8/2022 6/8/2022
Canadian Open ATP 1000 Cứng 8/8/2022 14/8/2022
Cincinnati Open ATP 1000 Cứng 14/8/2022 21/8/2022
Winston-Salem Open ATP 250 Cứng 22/8/2022 27/8/2022
U.S. Open Grand Slam Cứng 29/8/2022 11/9/2022
Moselle Open ATP 250 Cứng 19/9/2022 25/9/2022
Laver Cup Giải giao hữu Cứng 23/9/2022 25/9/2022
Sofia Open ATP 250 Cứng 26/9/2022 2/10/2022
European Open (Antwerp) ATP 250 Cứng Chưa xác định  
Kremlin Cup ATP 250 Cứng Chưa xác định  
Stockholm Open ATP 250 Cứng Chưa xác định  
Swiss Indoors (Basel) ATP 500 Cứng 24/10/2022 30/10/2022
Vienna Open ATP 500 Cứng Chưa xác định  
Paris Masters ATP 1000 Cứng 31/1/2022 6/11/2022
ATP Next Gen Finals YEC Cứng Chưa xác định  
ATP Finals YEC Cứng Chưa xác định  
TIN LIÊN QUAN

Bảng xếp hạng quần vợt nam thế giới 2022 mới nhất, BXH ATP tennis: Medvedev vững ngôi số 1

Bảng xếp hạng tennis nam thế giới 2022 mới nhất. Cập nhật BXH ATP quần vợt nam thế giới năm 2022. Xếp hạng 100 tay vợt nam xuất sắc nhất thế giới hiện nay, Djokovic chính thức mất ngôi số 1 vào tay Daniil Medvedev.

Tại sao các tay vợt bắt buộc phải mặc đồ màu trắng tại Wimbledon?

Wimbledon 28/06/2021

So với 3 giải Grand Slam còn lại, Wimbledon có quy định cực kỳ khắt khe về trang phục thi đấu của các vận động viên.

Wimbledon đón cú sốc đầu tiên: Tsitsipas thua trắng 3 set trận ra quân

Wimbledon 29/06/2021

Bất ngờ lớn đã xảy ra tại vòng 1 Wimbledon khi hạt giống số 3 Stefanos Tsitsipas thua trắng 3 set trước Frances Tiafoe và chính thức bị loại.

Djokovic ngược dòng vào vòng 2 Wimbledon sau khởi đầu thảm họa

Wimbledon 29/06/2021

Dù để thua ngay ở set 1 trước tay vợt 19 tuổi Jack Draper nhưng Novak Djokovic vẫn lội ngược dòng thành công để có mặt tại vòng 2 Wimbledon 2021.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Murray xác nhận tham dự Laver Cup 2022 cùng Nadal và Federer

Cựu số 1 thế giới Andy Murray mới đây đã lên tiếc xác nhận sẽ góp mặt trong đội hình Team Châu Âu tham dự Laver Cup 2022 cùng Rafael Nadal và Roger Federer.

Tsitsipas vô địch Mallorca Open, chạy đà hoàn hảo cho Wimbledon 2022

Stefanos Tsitsipas vượt qua Roberto Bautista Agut ở trận chung kết Mallorca Open với tỷ số 2-1 để lên ngôi vô địch, qua đó có bước chuẩn bị không thể mỹ mãn hơn cho Wimbledon 2022.

Tsitsipas thắng dễ Bonzi, tiến sát danh hiệu Mallorca Open 2022

Stefanos Tsitsipas đã ghi tên mình vào trận chung kết Mallorca Open 2022 sau khi đánh bại Benjamin Bonzi ở bán kết.

Carlos Alcaraz thua trận đầu tiên ở mùa sân cỏ 2022

Ở trận mở màn giải triển lãm Giorgio Armani Tennis Classic tại Hurlingham, Carlos Alcaraz đã để thua Frances Tiafoe một cách chóng vánh sau 2 set đấu.

Medvedev thua trắng 2 set, bị loại khỏi tứ kết Mallorca Open

Daniil Medvedev nhận thất bại 0-2 trước Roberto Bautista Agut trong trận đấu diễn ra vào rạng sáng 24/6, qua đó bị loại khỏi Mallorca Open 2022.

Djokovic và Nadal thắng dễ trận mở màn mùa sân cỏ 2022

Ở trận mở màn tại giải triển lãm Giorgio Armani Tennis Classic, cả Rafael Nadal và Novak Djokovic đều có những chiến thắng dễ dàng.

Medvedev và Tsitsipas khởi đầu thuận lợi tại Mallorca Open

Ở trận ra quân tại Mallorca Open 2022 thuộc khuôn khổ vòng 2, cả Daniil Medvedev và Stefanos Tsitsipas đều giành chiến thắng để đi tiếp vào tứ kết.

Medvedev có mặt ở chung kết, tiến sát chức vô địch Halle Open 2022

Số 1 thế giới Daniil Medvedev vừa có trận đấu tương đối căng thẳng với Oscar Otte ở bán kết Halle Open để chính thức có mặt ở trận chung kết.

Medvedev thắng Ivashka sau 2 set, vào tứ kết Halle Open 2022

Daniil Medvedev không gặp quá nhiều khó khăn trước Ilya Ivashka. Chiến thắng sau 2 set giúp hạt giống số 1 giành quyền vào tứ kết giải Halle Open 2022.

Số 1 thế giới Medvedev ra quân thuận lợi tại Halle Open 2022

Tay vợt số 1 thế giới Daniil Medvedev vừa có trận ra quân khá dễ dàng tại Halle Open 2022 khi đánh bại David Goffin sau 2 set đấu.

V-League
Vòng 5
SHB Đà Nẵng
17:00
Hà Nội FC
Nam Định FC
18:00
Becamex Bình Dương
U19 Đông Nam Á
Timor Leste U19
15:00
U19 Lào
Singapore U19
19:00
Cambodia U19
Hàn Quốc
Vòng 19
Daegu FC
17:00
Suwon City
Suwon Samsung Bluewings
17:30
Incheon United
Giao hữu quốc tế
North District FC
14:30
Sham Shui Po
CS Universitatea Craiova
16:00
Heidenheimer
Shatin SA
16:45
Wofoo Tai Po
Universitaea Cluj
18:00
NK Aluminij
SV Kirchanschoring
18:00
Wacker Burghausen
Radomiak Radom
18:00
Arka Gdynia
Bischofswerdaer FV
18:30
BSG Chemie Leipzig
FC Twente Enschede
19:00
Nordsjaelland
WSG Wattens
20:00
Nurnberg
FC Teutonia 05
20:00
Lupo-Martini Wolfsburg
Schwarz-Weiss Essen
20:00
Rot-Weiss Essen
TSG Sprockhovel
20:00
FSV Duisburg
Otrokovice
20:00
MFK Dubnica nad Vahom
Waldgirmes
20:00
SG Viktoria Bronnzell
Karlsruher SC
20:30
Werder Bremen
Lokomotiv Moscow
20:30
Fakel
Gosport Borough
21:00
Portsmouth
Tubize
21:00
Zulte-Waregem
Schalke 04 (Youth)
22:00
SpVgg Vreden 1921
Radomlje
22:00
Slask Wroclaw
FC Krasnodar
22:59
FK Forte Taganrog
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Giao Hữu ĐTQG
Dominican Republic U17
04:00
Bolivia U17
Latvia U17
19:00
Lithuania U17
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
Djurgardens
20:00
Hammarby
Varbergs BoIS FC
20:00
IFK Varnamo
Hacken
22:30
Elfsborg
IFK Norrkoping FK
22:30
IK Sirius FK
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Công An Nhân Dân
15:30
Bình Phước
Đồng Tâm Long An
17:00
Huế FC
Phố Hiến
18:00
Quảng Nam FC
Na Uy
Vòng 12
Sarpsborg 08
22:59
Sandefjord
Kristiansund BK
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
22:59
Molde
Aalesund FK
22:59
Stromsgodset
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Chivas Guadalajara
05:00
FC Juarez
Necaxa
05:00
Toluca
Tigres UANL
07:05
CDSyC Cruz Azul
Club America
09:05
Atlas
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Trung Quốc
Vòng 8
Meizhou Hakka
15:30
Shenzhen FC
Dalian Pro
16:30
Changchun Yatai
Tianjin Tigers
16:30
Beijing Guoan
Shandong Taishan
18:30
Guangzhou City
Wuhan three town
18:30
Shanghai Shenhua
Zhejiang Greentown
19:00
Henan Songshan Longmen
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Tokyo Verdy
16:00
FC Ryukyu
VĐQG Brazil
Vòng 15
Ceara
05:00
Internacional RS
Santos
05:00
Flamengo
Palmeiras
07:00
Atletico Paranaense
Avai FC SC
21:00
Cuiaba
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
VĐQG Chile
Vòng 16
Universidad de Chile
04:30
Union La Calera
Huachipato
07:00
Curico Unido
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Velez Sarsfield
04:00
Atletico Tucuman
Godoy Cruz Antonio Tomba
04:00
Colon de Santa Fe
Gimnasia La Plata
06:30
Defensa Y Justicia
Union Santa Fe
22:59
Lanus
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 24
Chungnam Asan
16:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
18:00
Jeonnam Dragons
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
Throttur Reykjavik
22:59
Volsungur husavik
Malaysia
Vòng 12
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Terengganu
20:00
Pahang
Terengganu
20:00
Pahang
Korea League 4
Vòng 21
Daejeon Hana Citizen II
14:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Chuncheon Citizen
15:00
Gangwon II
Seoul United
15:00
Geoje Citizen
Yangpyeong
15:00
Pyeongchang FC
Jinju Citizen
16:00
Daegu FC II
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Lokomotiv Astana
20:00
Maktaaral
FC Kairat Almaty
22:00
Akzhayik Oral
FK Aksu
22:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 10
Jelgava
19:00
Olaine
Rezekne/BJSS
21:00
Salaspils
USA Women Premier League
Vòng
ISC Gunners FC (nữ)
05:00
Eugene Timbers Azul (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Ayeyawady united
15:30
Laconi Lian
FFSA Premier League
Vòng 17
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Cumberland United FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Indy Eleven
06:30
Miami FC
Atlanta United FC II
06:30
El Paso Locomotive FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Memphis 901
Louisville City FC
07:00
Birmingham Legion
San Antonio
08:00
Charleston Battery
Monterey Bay FC
09:00
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:30
Detroit City
Phoenix Rising FC
09:30
Orange County Blues FC
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Europe BSWCP
Division A
Spain Beach Soccer
18:30
Azerbaijan Beach Soccer
Poland Beach Soccer
21:00
France Beach Soccer
Italy Beach Soccer
22:30
Ukraine Beach Soccer
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Ismaily
22:59
Ghazl El Mahallah
Future PA
22:59
Enppi
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Deportivo Pereira
02:00
Alianza Petrolera
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Patriotas FC
02:00
Atletico Junior Barranquilla
Union Magdalena
02:00
Deportiva Once Caldas
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
NSW Premier League
Vòng 18
Sydney Olympic
13:00
Sydney United
Sydney FC (Youth)
13:30
Blacktown City Demons
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney FC U20
13:30
Blacktown City FC U20
Sydney Olympic U20
15:15
Sydney United 58 U20
Mexico U20
Vòng 1
San Luis U20
21:00
Leon U20
Pumas U20
21:00
Club Tijuana U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
Latvian Higher League
Vòng 20
Tukums-2000
22:00
Metta/LU Riga
USA Women
Vòng 7
Sky Blue FC (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Nigerian Premier League
Vòng 36
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
Abia Warriors
22:00
Gombe United
Enugu Rangers International
22:00
Shooting Stars SC
Heartland FC
22:00
Sunshine Stars FC
Kwara United
22:00
Nasarawa United
MFM FC
22:00
Niger Tornadoes FC
Plateau United
22:00
Lobi Stars
Remo Stars
22:00
Enyimba
Rivers United
22:00
Kano Pillars
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
13:30
Blacktown Spartans(nữ)
Aime Rigi (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Maca Searle (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Northern Tigers FC (nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
Junior Lone Star
04:00
FC Monmouth
North Alabama
04:30
Apotheos
First State FC
05:00
Grove Soccer United
Magia Futbol Academy
05:00
Miami Beach CF
Australian cloth
Vòng 15
Newmarket SFC
13:00
Centenary Stormers
Bayside United FC
14:00
Mount Gravatt Hawks
St George Willawong FC
14:00
The Lakes
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth SC (nữ)
14:00
Murdoch University Melville FC (nữ)
Tajikistan
Vòng 11
Ravshan Kulob
19:30
FK Eskhata
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Khatlon
Regar-TadAZ Tursunzoda
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 14
Tanjong Pagar Utd
16:30
Lion City Sailors
Belarus Reserve League
Vòng
Bate Borisov Reserves
17:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
Belshina Babruisk Reserve
17:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Dinamo Minsk Reserves
17:00
FC Isloch Reserves
Dnepr Mogilev Reserves
17:00
FC Minsk Reserves
FC Gomel Reserves
17:00
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:00
Dinamo Brest Reserves
Torpedo Zhodino Reserves
17:00
FC Slutsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Senegal (nữ)
22:00
Uganda (nữ)
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
ACT Premier League
Vòng 12
Canberra FC
12:00
Belconnen United
Gungahlin United
12:00
OConnor Knights
USA USL League Two
Vòng
Morris Elite
05:30
Long Island Rough Riders
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
VĐQG Belarus
Vòng 13
FK Vitebsk
20:00
Dinamo Brest
BATE Borisov
22:00
Energetik-BGU Minsk
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
USL W-League Women
Vòng
Independence Central (nữ)
05:00
Greenville Liberty (nữ)
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Rappe GOIF
19:00
Oskarshamns AIK
Lucksta IF
20:00
IFK Ostersund
IFK Lulea
21:00
Umea FC
Nhật bản
Vòng 15
Ehime FC (nữ)
13:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
13:00
Speranza Takatsuki(nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
15:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
QLD Division 1
Vòng 16
Ipswich knights SC
12:00
Southside Eagles
Sunshine Coast FC
13:15
Western Pride
Caboolture FC
15:00
Rochedale Rovers
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
Atletico Colegiales
21:00
2 de Mayo PJC
Sol de America Pastoreo
21:00
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 16
Nautico (PE)
04:30
Gremio Novorizontin
CRB AL
06:30
Guarani SP
Ponte Preta
21:00
Tombense
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
22:00
AI Kahrabaa
Arbil
22:00
Al Karkh
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Yassy Turkistan
19:00
Baikonur
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Matsue City FC
13:00
Mio Biwako Shiga
Veertien Kuwana
13:00
Criacao Shinjuku
Kochi United
13:00
Maruyasu Industries
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Pocheon FC
15:00
Ulsan Citizens
Dangjin Citizen
17:00
Gangneung City
Hwaseong FC
17:00
Busan Transportation Corporation
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Tallinna FC Levadia B
22:59
Viimsi MRJK
Singapore National Football League
Vòng
Mattar Sailors FC
16:00
Katong FC
Racing Club Warwick FC
18:30
Yishun Sentek Mariners
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Tomayapo
04:15
Royal Pari FC
Independiente Petrolero
06:30
Blooming
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
European Women
Vòng bảng
France (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
Trinidad & Tobago
Vòng
Deportivo PF
04:05
Moruga FC
VĐQG Peru
Vòng 19
EM Deportivo Binacional
06:00
FC Carlos Stein
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca