Đội hình mạnh nhất của tuyển bóng rổ Việt Nam tại SEA Games 31

Trường Cầm

Thứ ba, 19/04/2022 08:00 (GMT+7)

Tuyển bóng rổ Việt Nam mang đến SEA Games 31 với đội hình gần như mạnh nhất lịch sử giải đấu với hàng loạt ngôi sao đã thành danh tại VBA, ABL. Cùng Thethao.vn 5 ngôi sao tối ưu đội hình của tuyển bóng rổ Việt Nam.

Point Guard (Hậu vệ dẫn bóng) – Christian Juzang

Juzang về Việt Nam tham dự VBA 2020 dưới màu áo Saigon Heat. Anh thi đấu bùng nổ ngay lần đầu tham dự giải. Juzang ghi trung bình 21,3 điểm, 5,7 rebounds và 5,6 kiến tạo. Juzang giành luôn danh hiệu Việt kiều xuất sắc nhất giải và trở thành ngòi nổ chính trong hành trình bảo vệ chức vô địch của Saigon Heat.

Juzang là hậu vệ dẫn bóng đẳng cấp nhất mà tuyển Việt Nam sở hữu. Cầu thủ 27 tuổi sở hữu nhãn quan chiến thuật nhạy bén và bộ kỹ năng ném bóng đa dạng từ cận rổ, ném trung bình đến ném xa. Khả năng điều phối bóng, hỗ trợ đồng đội giúp Juzang khác biệt với các đồng đội khác của đội tuyển.

Đội hình tối ưu của tuyển bóng rổ Việt Nam tại SEA Games 31 - Ảnh 1
Juzang sở hữu trình độ cao bậc nhất tuyển Việt Nam. Ảnh: Saigon Heat

Shooting Guard (Hậu vệ ghi điểm) – Trần Khoa Đăng

Khoa Trần là một trong những cầu thủ sở hữu kỹ thuật cá nhân tốt nhất tuyển Việt Nam. Ngôi sao của Nhatrang Dolphins thích những pha đột phá cá nhân, gây rối loạn hàng thủ đối phương trước khi chuyền bóng cho đồng đội hoặc tự mình ghi điểm.

Với sự xuất hiện của Juzang, Khoa Trần được giải phóng khỏi nhiệm vụ cầm bóng và điều tiết lối chơi. Anh sẽ tập trung hơn vào nhiệm vụ ghi điểm. Khoa Trần sẽ là một trong những cầu thủ nguy hiểm nhất trong đội hình tuyển Việt Nam.

Đội hình tối ưu của tuyển bóng rổ Việt Nam tại SEA Games 31 - Ảnh 2
Khoa Trần sẽ nguy hiểm hơn khi được thoải mái chơi tấn công. Ảnh: VBA

Small Forward (Tiền phong phụ) – Đinh Thanh Tâm

Tâm Đinh là Việt kiều nổi tiếng hàng đầu ở Việt Nam. Tâm Đinh là hạt nhân chính trong giai đoạn hoàng kim của Cantho Catfish từ 2017-2019, nơi đội bóng miền Tây 3 năm liền tiền vào trận chung kết và 1 lần lên ngôi vô địch. 

Tâm Đinh là cầu thủ sở hữu bộ kỹ năng ghi điểm toàn diện nhất tuyển Việt Nam. Trong ngày thi đấu thăng hoa, không hàng thủ nào cản được ngôi sao của Hanoi Buffaloes. Trong chiến dịch SEA Games 31 sắp tới, thành công của tuyển bóng rổ Việt Nam sẽ phụ thuộc nhiều vào khả năng ghi điểm của Tâm Đinh.

Đội hình tối ưu của tuyển bóng rổ Việt Nam tại SEA Games 31 - Ảnh 3
Tâm Đinh sẽ là tay ghi điểm chủ lực của tuyển Việt Nam tại SEA Games 31. Ảnh: VBA

Power Forward (Tiền phong chính) – Justin Young (Dương Vĩnh Luân)

So với các đồng đội, Justin Young tỏ ra lép vế ở khả năng tấn công. Tuy nhiên, anh là cầu thủ sở hữu kỹ năng phòng ngự tốt nhất đội. Tại VBA Premier Bubble Games, Justin Young là tay phòng ngự chính của đội tuyển. Anh thường được giao nhiệm vụ theo kèm các ngoại binh cao lớn của đối thủ.

Bên cạnh khả năng phòng thủ, khả năng chuyền bóng và phối hợp của Young cũng ở mức khá. Anh thường đảm nhận nhiệm vụ điều phối bóng khi trên sân không có hậu vệ dẫn bóng.

Để đạt được mục tiêu đổi màu huy chương tại SEA Games 31, tuyển Việt Nam rất cần khả năng phòng ngự của Justin Young. Anh sẽ là bệ phóng giúp các đồng đội tự tin tấn công hơn.

Đội hình tối ưu của tuyển bóng rổ Việt Nam tại SEA Games 31 - Ảnh 4
Justin Young là cầu thủ phòng ngự xuất sắc nhất của tuyển Việt Nam. Ảnh: VBA

Center (Trung phong) – Chris Dierker (Đặng Quý Kiệt)

Chris Dierker là big man toàn diện nhất của bóng rổ Việt Nam. Cựu ngôi sao Danang Dragons sở hữu chiều cao ấn tượng 2,01 m cùng khối cơ bắp đồ sộ, không ngại va chạm ở khu vực dưới rổ. Sự xuất hiện của Dierker sẽ hỗ trợ rất nhiều cho Justin Young, cầu thủ phòng ngự tốt nhưng thể hình không lý tưởng (1,93 m).

Ngoài phòng ngự, Dierker còn rất mạnh trong tấn công. Sức mạnh cơ bắp giúp Dierker luôn chiếm ưu thế trong khu vực dưới rổ, ngoài ra anh vẫn có thể ném 3 điểm nếu ở vị trí thuận lợi. Sự đa năng của Dierker giúp HLV Kevin Yurkus có nhiều tính toán chiến thuật hơn.

Đội hình tối ưu của tuyển bóng rổ Việt Nam tại SEA Games 31 - Ảnh 5
Dierker là big man toàn diện nhất của tuyển Việt Nam. Ảnh: Saigon Heat
TIN LIÊN QUAN

HLV của Hanoi Buffaloes dẫn dắt tuyển bóng rổ nữ 3x3 Việt Nam

Eric Weissling, HLV của Hanoi Buffaloes, sẽ nhận nhiệm vụ dẫn dắt đội tuyển bóng rổ nữ 3x3 của Việt Nam tại SEA Games vào tháng 5 tới.

Đội tuyển bóng rổ Việt Nam đấu giao hữu quốc tế chuẩn bị cho SEA Games

ABL (Giải bóng rổ nhà nghề Đông Nam Á) sẽ trở lại với các trận đấu 3x3 tại Bali (Indonesia) vào tháng 4. Đây là dịp hữu ích để các cầu thủ đội tuyển bóng rổ Việt Nam có dịp cọ xát hướng tới SEA Games.

Indonesia nhập tịch cựu trung phong NBA cho SEA Games 31

Với nỗ lực cải thiện thành tích, đội tuyển bóng rổ nam Indonesia đang nhập tịch gấp rút các cầu thủ chất lượng cao để chuẩn bị cho SEA Games 31.

Tuyển bóng rổ Việt Nam sẵn sàng đổi màu huy chương tại SEA Games 31

Tuyển bóng rổ Việt Nam đang sở hữu đội hình được đánh giá mạnh nhất lịch sử, sẵn sàng cho mục tiêu đổi màu huy chương tại SEA Games 31 trên sân nhà.

Christian Juzang quan trọng ra sao với tuyển bóng rổ Việt Nam tại SEA Games 31?

Nhà vô địch VBA 2020, Christian Juzang là một trong những cái tên nổi bật nhất trong danh sách triệu tập của tuyển bóng rổ Việt Nam chuẩn bị cho SEA Games 31.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐT bóng rổ nữ Việt Nam để mất HCĐ đáng tiếc

ĐT bóng rổ nữ Việt Nam để thua sát nút 75-78 trước Thái Lan, qua đó vụt mất tấm HCĐ môn bóng rổ 5x5 đáng tiếc.

Tuyển bóng rổ nam Indonesia giành tấm HCV lịch sử tại SEA Games

Philippines đã mất ngai vàng SEA Games sau 14 kỳ nắm giữ sau khi họ thua đau đớn trước Indonesia với tỷ số 81-85.

Đội tuyển bóng rổ nữ Việt Nam ngược dòng kịch tính trước Malaysia

Đội tuyển bóng rổ nữ Việt Nam giành chiến thắng ngược 69-65 trước Malaysia dù khởi đầu chậm chạp.

ĐT bóng rổ Việt Nam 'bắn hạ' Malaysia, cách tấm huy chương SEA Games 1 chiến thắng

Trong một ngày mà các tay ném đều đạt phong độ cao, ĐT bóng rổ Việt Nam dễ dàng đánh bại Malaysia với tỷ số 97-74. "Red & Gold" chỉ cần thêm 1 trận thắng nữa là sẽ chắc chắn nằm trong top 3 BXH môn bóng rổ 5x5.

ĐT bóng rổ nam Việt Nam gục ngã trước sức mạnh áp đảo của Philippines

Giống những đồng nghiệp nữ, ĐT bóng rổ nam Việt Nam cũng không thể làm nên bất ngờ trước đội tuyển số 1 khu vực Philippines. Đẳng cấp thua thiệt khiến đoàn quân "Red & Gold" phải nhận thất bại đầu tiên tại SEA Games 31.

ĐT bóng rổ nữ Việt Nam nhận thất bại đầu tiên tại SEA Games 31

Tối 18/5, ĐT bóng rổ nữ Việt Nam đã để thua Indonesia với tỷ số 80-93, đây là thất bại đầu tiên của thầy trò HLV David Jones tại SEA Games 31.

ĐT bóng rổ nam Việt Nam ngược dòng đánh bại Singapore ở SEA Games 31

ĐT bóng rổ nam Việt Nam có trận đấu nhọc nhằn trước Singapore. Hai phút cuối bùng nổ giúp thầy trò Kevin Yurkus có chiến thắng 86-83.

ĐT bóng rổ nam Việt Nam hủy diệt Campuchia ngày ra quân ở SEA Games 31

ĐT bóng rổ nam Việt Nam có chiến thắng dễ dàng 87-55 trước Campuchia trong ngày đầu ra quân môn bóng rổ 5x5.

Bóng rổ SEA Games 31 sáng 13/5: ĐT 3x3 nam Việt Nam hạ Thái Lan, toàn thắng 2 trận đầu

ĐT bóng rổ 3x3 nam Việt Nam khởi đầu đầy thuận lợi ở SEA Games 31 với 2 chiến thắng trong buổi sáng 13/5. Ngược lại, ĐT 3x3 nữ Việt Nam đã phải nhận thất bại đáng tiếc ở trận ra quân.

ĐT bóng rổ 3x3 Việt Nam thay 1 cầu thủ sát giờ khởi tranh SEA Games 31

ĐT bóng rổ 3x3 Việt Nam đã thực hiện 1 sự thay đổi về nhân sự ngay trước khi nội dung bóng rổ nam của SEA Games 31 khởi tranh.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
FC Seoul
14:30
Gimcheon Sangmu
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Jeju United
Suwon City
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Avispa Fukuoka
15:00
Urawa Red Diamonds
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
16:45
Western United FC
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
U23 UAE
22:59
Vietnam U23
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Mjallby AIF
20:00
Kalmar
IFK Goteborg
20:00
GIF Sundsvall
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam
21:00
Odd Grenland
Stromsgodset
22:59
Viking
Nga
Vòng
Khimki
18:00
SKA Khabarovsk
FC Ufa
20:00
Gazovik Orenburg
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
Tokyo Verdy
16:00
Omiya Ardija
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
Tyumen
FC Olimp Odintsovo
17:00
Dinamo Moscow B
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Nosta Novotroitsk
18:00
FK Ural-2
Znamya Truda
18:00
Luki Energiya
Salyut-Energia Belgorod
18:00
Peresvet Podolsk
Sokol
18:00
Khimki (R)
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Vidnoye
FK Fakel Voronezh Youth
18:00
Saturn Moscow
Torpedo Miass
19:00
FK Spartak Tuymazy
FK Orenburg-2
19:00
Chelyabinsk
Avangard
19:00
SKA Khabarovsk II
Dinamo Briansk
20:00
Strogino Moscow
FC Murom
20:00
FC Tver
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Leningradets
Torpedo Vladimir
20:00
Baltika-BFU Kaliningrad
Zenit Penza
20:00
FK Kolomna
Olimp-Dolgiye Prudy-2
20:00
FK Chita
Volga Ulyanovsk
21:00
FC Lada Togliatti
Kazanka Moscow
21:00
Kairat Moskva
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Busan I Park
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Gyeongnam FC
Seoul E-Land FC
16:30
Daejeon Citizen
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
HotturHuginn
20:00
Vikingur Olafsvik
IR Reykjavik
21:00
Magni
KFR Aegir
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarup Paarup IF
18:00
Aarhus Fremad 2
Ringsted
18:00
Holbaek
B 1909 Odense
19:00
OKS
KFUM
19:00
Koge Nord FC
Skovshoved
19:00
AB Tarnby
Varde
20:00
Marienlyst
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Goyang KH FC)
13:00
Seoul United
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jinju Citizen
Daegu FC II
14:00
Chuncheon Citizen
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Brisbane City (nữ)
09:30
Logan Lightning (nữ)
Peninsula Power NPL (nữ)
14:00
Weston Pud(nữ)
Capalaba (nữ)
15:30
Souths United SC (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ)
15:30
Gold Coast city (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Tukums-2000 II
17:00
Riga FC II
Rigas Futbola skola II
19:00
Olaine
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Adelaide Comets FC
12:30
West Torrens Birkalla
Metrostars SC
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide United FC (Youth)
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
05:00
Gremio (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Santos (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
05:00
CRESSPOM (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
05:00
Atletico Mineiro (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:00
Sao Jose (nữ)
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20
14:00
FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20
15:00
Cockburn City U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Norway Division 1 Women
Vòng
Medkila (nữ)
18:00
Grand Bodo (nữ)
National Primera Division Western Australia
Vòng 16
Fremantle City
14:00
Olympic Kingsway SC
Rocking ham City
14:00
Dianella White Eagles
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
Mandurah City
14:00
Forrestfield United
Murdoch University
17:00
Quinns FC
England Conference
Vòng
Wrexham
18:30
Grimsby Town
Phần Lan
Vòng 9
FC Haka
21:00
Lahti
AC Oulu
21:00
SJK Seinajoen
Inter Turku
21:00
Ilves Tampere
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
FFSA PL
Vòng 12
West Adelaide SC
12:30
Para Hills Knlghts SC
Eastern United
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory
12:30
Adelaide Raiders SC
Modbury Jets
12:30
Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates
16:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
17:00
Adelaide University SC
NSW Premier League
Vòng 13
Marconi Stallions
16:00
Sydney FC (Youth)
Manly United
16:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:45
Sydney FC U20
Manly United U20
14:00
APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Fortuna Hjorring (nữ)
18:00
Kolding BK (nữ)
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
19:00
Odense BK (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ)
19:00
Sundby BK (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Nairobi Star City
17:00
Gor Mahia
Gor Mahia
19:00
Kenya Police FC
Bandari
19:00
Nzoia United
Kenya Police FC
19:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
Mathare United
19:00
Tusker
Posta Rangers
19:00
Sofapaka FC
Vihiga Bullets
19:00
Kakamega Homeboyz
KCB SC
19:00
FC Talanta
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Chivas Guadalajara (nữ)
09:05
Monterrey (nữ)
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Liepaja
19:00
FK Valmiera
BFC Daugavpils
20:00
FK Auda Riga
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Heartland FC
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Akwa United
MFM FC
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes FC
22:00
Lobi Stars
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Australia Darwin Premier League
Vòng
Mindil Aces
13:30
Port Darwin FC
Casuarina FC
17:30
Hellenic AC
Fiji cup
Navua FC
09:00
Labasa FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Grotta Seltjarnarnes
21:00
KV Vesturbaer
Vestri
21:00
Thor Akureyri
Grindavik
21:00
Fylkir
KV Vesturbaer
21:00
Grotta Seltjarnarnes
U19 Đan Mạch
Vòng 26
BrondbyU19
18:00
Silkeborg U19
Nordsjaelland U19
18:00
Aarhus AGF U19
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Randers Freja U19
Vejle U19
18:00
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
18:00
Aalborg BK U19
Horsens U19
18:00
Midtjylland U19
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Esbjerg
19:30
Jammerbugt
Fremad Amager
19:30
Vendsyssel
Herfolge Boldklub Koge
19:30
Hobro
Australian cloth
Vòng 10
Newmarket SFC
14:00
Toowong
Pine Hills
15:00
Mount Gravatt Hawks
The Lakes
15:00
Centenary Stormers
WAUS WD1
Vòng
Perth SC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth RedStar (nữ)
16:00
Curtin University FC (nữ)
Singapore
Vòng 11
Tanjong Pagar Utd
16:30
Tampines Rovers FC
Hougang United FC
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 10
Armadale SC
14:00
Inglewood United
Balcatta FC
14:00
Willip
Perth RedStar
14:00
Sorrento F.C.
Perth SC
16:00
Bayswater City
Stirling Macedonia
16:00
Floreat Athena
Perth Glory (Youth)
17:00
Cockburn City
ICE WC
Vòng 3
IA Akranes (nữ)
20:00
KR Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
21:00
Stjarnan (nữ)
Thor KA Akureyri (nữ)
21:00
Haukar (nữ)
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)
Luxembourg National Division
Vòng
Jeunesse Junglinster
21:00
FC Wiltz 71
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense SC
03:30
Guayaquil City
Tecnico Universitario
06:00
Club Sport Emelec
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 30
Warta Poznan Youth
17:00
Cracovia Krakow (Youth)
Rakow Czestochowa (Youth)
18:00
Lech Poznan (Youth)
Zha Buse U19
18:00
Slask Wroclaw U21
Polonia Warszawa (Youth)
18:00
SMS Lodz Youth
Zaglebie Lubin (Youth)
18:00
Arka Gdynia (Youth)
Wisla Krakow (Youth)
18:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
Stal Rzeszow Youth
18:00
Legia Warszawa (Youth)
Gornik Zabrze (Youth)
18:00
Pogon Szczecin(Youth)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Castellon
23:30
UE Cornella
Deportivo La Coruna
23:30
Unionistas de Salamanca
Real Balompedica Linense
23:30
Andorra CF
Racing de Ferrol
23:30
CF Internacional De Madrid
Sabadell
23:30
Algeciras
C.D. San Fernando Isleno
23:30
Baleares
Atletico Sanluqueno
23:30
Villarreal B
Sevilla Atletico
23:30
CD Linares Deportivo
UCAM Murcia
23:30
Barcelona B